ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดสาวใหญ่  (อ่าน 130 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หลุดสาวใหญ่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:34:36 PM »
หลุดสาวใหญ่ ดูคลิปแอบถ่ายศึกษาอาน้ำ หลุดสาวใหญ่ หลุดสาวใหญ่เดือนนี้ พ่อผมต้องไปทำงานต่างประเทศ ผมจึงต้องอยู่บ้านกับ แม่ และ น้าสาว ของผมน้าผมชื่อ นุ่น ครับ เป็นน้องสาวของแม่ผม แม่ผมชื่อ นวล อายุ แม่ผมก็ 40 เองส่วนน้าผมก็ 38 ครับ ทั้งแม่และน้า ทั้งคู่ มีรูปร่างที่ เพรียว หุ่นดี ผิวขาวเนียนนวล เห็นได้ชัดหน้าอกใหญ่พอประมาณทั้งคู่ ขนาดของอวัยวะเพศ ผมคงพอกะได้ว่า คงไม่ใหญ่มากแม่และน้าผม เวลาอยู่บ้าน ชอบใส่กางเกงขาสั้นมากๆ และฟิตนิดหน่อย เสื้อก็ตัวเล็กๆฟิตๆทำให้ผมเห็นได้ชัดว่า มีหุ่นดีมากๆ และผิวขาวเนียน กางเกงงขาสั้นฟิต ขนาดนั้นผมจึงกะขนาดอวัยวะเพศของทั้งสอง ได้ว่า คงไม่ใหญ่ไม่เล็กมาก รูปร่างของทั้งแม่และน้าทำให้ผมต้อง เก็บไปช่วยตัวเองอยู่เสมอ คิดว่ากำลัง เย็ดหีแม่ อยู่ หรือ ร่วมเพศกับน้าสาวผมต้องระบายด้วยการ ช่วยตัวเอง และ ชอบอ่าน เรื่องเสียวอยู่ตลอดจนกระทั่งวันนึง... ผมได้มีโอกาศฉีดน้ำกามของผม เข้าไปในรูสวาทของผู้เป็นแม่และน้า...วันนี้ ผมนั่งอยู่หน้าคอมพ์พิวเตอร์ ผมรู้สึกเกิดอารมณ์ขึ้นมาตั้งแต่เมื่อกี๊แล้วซึ่ง เมื่อกี๊ผมเดินลงบันไดไปชั้นล่างเห็นน้านุ่น กำลังยืนรินน้ำอยู่ที่เคาเตอร์ใกล้ๆตู้เย็นน้านุ่น ใส่ชุดนอนแล้ว เป็นกางเกงขาสั้นมากเป็นผ้าเนื้อบางและเล็กฟิตจนเห็นเป็นรูปก้นของน้านุ่น ชัดเจน และ น้านุ่นใส่เสื้อตัวเล็กเนื้อผ้าบางทำให้เห็นเต้านมขนาดพอประมาณเป็นรูปทรงอย่างเห็นได้ชัด ผมจึงเริ่มเกิดอารมณ์กับน้านุ่นผมรีบวิ่งขึ้นบันได และรีบเข้าห้องนอนทันที แล้วผมก็เปิดเว็บเรื่องเสียวมาซักเรื่องเสร็จ แล้วก็เริ่มช่วยตัวเอง และ จินตนาการว่า กำลังจับเอวน้านุ่นไว้แล้วจับควยยัดใส่เข้าไปในรูสวาทของน้าสาวแท้ๆ แล้วเริ่มซอยหีถี่ๆ แล้วจึงเย็ดหีน้านุ่นแรงๆผมจินตนาการไว้แบบนั้น จินตนาการว่า ได้เย็ดหีน้าตัวเองแล้วได้ฉีดน้ำกามเข้าไปในมดลูกของน้าแต่ ผมก็ยังไม่ทันจะเสร็จ มีเสียงเคาะประตู มาขัดจังหวะ ผมตกใจจึงรีบปิดกางเกงแล้วเลื่อนเก้าอี้ให้เข้าใกล้ใต้โต๊ะคอมพ์ เพื่อปกปิดควยที่กำลังตั้งโด่ แล้วน้านุ่น ก็เปิดประตูเข้ามาพอดีโชคดีที่น้าเคาะประตูก่อน ขืนผมชักว่าวอยู่แล้วน้าเปิดประตูมาพอดี แล้วเห็นว่ากำลังชักว่าวอยู่จะยุ่ง''วันนีี้พี่นวลโทรมาบอกว่า กลับดึกมาก ให้นอนก่อนเลยไม่ต้องรอ'' น้านุ่นมาบอกว่าแม่กลับดึก''เอ่อ..โอเคครับ''''นัท ไปหยิบแก้วน้ำให้น้าหน่อยสิ พอดีลืมไว้ข้างล่าง'' น้านุ่นบอกให้ผมไปหยิบน้ำเฉยเลยโชคดีที่ผมควยหดจนอ่อนหมดแล้ว จึงลุกไปหยิบน้ำให้ได้แต่มีสิ่งที่ผมลืมไป...ผมลืมปิดเว็บที่ผมเปิดอยู่ !!เมื่อผมไปหยิบแก้วน้ำขึ้นมา ผมก็นึกได้ว่า ลืมปิดเว็บ จึงกลัวว่าน้านุ่นจะดู เลยรีบเดินเข้าไปในห้องซวยแล้วไง ...ตอนนี้ น้านุ่นนั่งอยู่บนเตียงผม ทำหน้าตาไม่พอใจ ผมจึงรุ้เลยว่า น้านุ่นอ่าน''วางแก้วน้ำไว้บนโต๊ะ แล้วมานั่งข้างๆน้าซิ''ผมวางแก้วน้ำเสร็จแล้ว ไปนั่งบนเตียงข้างๆน้านุ่น ผมรู้เลยว่า น้าฟ้องแม่แน่ๆ''ทำไมถึงทำแบบนี้ น้าเห็นแล้วนะ นี่มันเรื่องเซ็กซ์ภายในครอบครัว'' น้าเริ่มดุ''รู้ไหมว่ามันผิด แม่ลูกจะมามีเซ็กซ์กันได้ยังไง มันไม่ดี ''''ไม่ใช่แค่แม่ลูกนะ น้าหลานอีก น้ากับหลานแท้ๆ จะมีอะไรกันได้ยังไง''น้านุ่นเริ่มดุ แล้วชี้ไปที่จอคอมพ์''เอ่อ...ก็ผม เกิดอารมณ์นิครับ''''แล้วทำไมต้องเป็นเซ็กซ์ในครอบครัวล่ะ แม่ลูกงี้ น้าหลานงี้ ''''เอ่อ...ก็ผมอ่านแล้วมันรุ้สึกดีอะครับ''''สมมตินะ ถ้าน้านุ่นกับหลาน น่ะ มีเซ็กซ์กันน่ะ หลานคิดว่าดีมั้ย''น้านุ่นเริ่มถามด้วยคำถาม ที่แทงใจดำผมมาก เพราะผมน่ะอยากเย็ดกับน้านุ่นมากๆ''เอ่อ..ก็..ไม่ดี เพราะน้ากับหลานจะมีอะไรกันไม่ได้''''ใช่ น้ากับหลาน จะมีอะไรกันไม่ได้เด็ดขาด มันผิด มันไม่ดี''''แล้วถ้าเป็น พี่นวลกับหลานล่ะ หลานคิดว่ายังไง แม่กับลูกมีอะไรกันน่ะ''แทงใจดำอีกแล้ว เพราะผมเอง ก็อยากจะเย็ดหีแม่ตัวเองเหมือนกัน''เอ่อ..ก็ไม่ดี อีก เพราะแม่กับลูกก็มีอะไรกันไม่ได้''''ก็ใช่ไง ถ้ารู้ว่ามันไม่ดี ก็เลิกซะ เรื่องเซ็กซ์ในครอบครัวน่ะ''''สัญญากับน้าสิ ว่าจะเลิกเกี่ยวกับเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัว''''ไม่อย่างนั้น น้าจะฟ้องพี่นวลนะ''ผมเห็นอย่างนั้นจึงรีบสัญญา''โอเคๆ สัญญาเลย ว่าจะเลิกยุ่ง''''แน่ใจนะคะ ว่าจะเลิก ในเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัวน่ะ''อยู่ๆน้านุ่นก็ถอดเสื้อออก แล้วตามด้วยถอดกางเกงออก''เห้ย น้านุ่นถอดเสื้อผ้าออกทำไมอะ '' ผมตกใจ''น้าจะทดสอบ ว่าหลานจะเลิกคิดกับน้าได้จริงรึเปล่า''พอน้านุ่นถอดออกจนหมด น้านุ่น ก็นอนลงบนเตียง เผยให้เห็นเรือนร่างน้าสาวชัดเจนทั้งเต้านมขาวเนียน หน้าท้องแบนราบขาวเนียน ขาอ่อนขาวๆ สุดท้ายคือ เนินหีไร้ขนขาวนวลเนียนผมเห็นดังนั้นควยจึงตั้งขึ้นมาอีกครั้งน้านุ่นเริ่มเย้ายวน ใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางมือขวา แบะแคมหีออกให้เห็นเนื้อในชมพูชัดเจนผมเห็นจึงทนไม่ไหวถอดเสื้อผ้าออกหมด ควยตั้งโด่พร้อมผสมพันธุ์''อ้าวถอดเสื้อผ้าออกทำไมล่ะ น้าไม่ได้ให้เอาซะหน่อย''น้านุ่น ทำเสียงดุหน้าดุ แต่มือยังแบะแคมหีอยุ่ผมไม่สนใจ ค่อยๆ ยื่นหน้าเข้าไปตรงรูสวาทของน้าสาว แล้วจับขาทั้งสองข้างของน้าไว้แล้วค่อยๆยืนหน้าเข้าไปใกล้ๆอีก จนจมูกกับปากใกล้ชิดกับหีของน้านุ่นแล้ว''ทำไม ทำแบบนั้นละคะ ไหนบอกสัญญากับน้าแล้วไงคะว่าจะเลิกยุ่งกับเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัว''การกระทำของน้านุ่นตรงกันข้ามกับคำพูด น้านุ่น ใช้มือซ้ายจับหัวผมไว้แล้วมือขวาก็แบะแคมให้กว้างออก ผมจึงใช้ปากอมเข้าที่เครืองเพศของน้าสาวเต็มคำแล้วจึงค่อยๆใช้ลิ้นสอดเข้าไปในรูสวาทของน้านุ่นช้าๆ แล้วเริ่มเลียภายในร่องน้าสาวอย่างเอร็ดอร่อย''อาา..ซีดด ทำอะไรน่ะ นั่นหีน้าแท้ๆของหลานนะคะ ไปดูดได้ยังไงคะ ไม่ดีเลยนะ ซีดด''มือซ้ายน้านุ่น ก็กดหัวผมให้ดูดเลียอยู่ที่หีของน้านุ่น อยู่อย่างนั้น ตรงข้ามกับคำพูด''อืมมม พูดแล้วยังไม่หยุดกินอีกนะคะ มันไม่ดีนะคะหลานรัก ซีดดด''ยิ่งผมดูดกินหีน้านุ่นเท่าไหร่ น้ำก็ยิ่งออกมา ผมจึงชักลิ้นออกมาจากรูหีแล้วค่อยๆผละปากออกพอผมผละปากออก น้านุ่นก็เด้งหีตามลิ้นมาด้วย คงอยากให้ดูดอีกผมค่อยๆ ขึ้นคร่อมบนเรือนร่างน้าสาวของผม แล้วจึงค่อยๆ เอื้อมหน้าเข้าไปผมกะจะประกบปากกับน้านุ่น แล้วจูบกันอย่างดูดดื่มน้าผมก็พูดขึ้นมาก่อน'' อุ๊ย จะทำอะไรน้าคะ นี่น้าแท้ๆนะคะ จะจูบได้ยังไงคะ หลานรักของน้า''ผมไม่สนคำพูดของน้า ผมประกบปากน้านุ่น แล้วใช้ลิ้นสอดเข้าไปในปากน้านุ่นก็รับเต็มที่ ใช้ลิ้นออกมาดูดพันกับลิ้นผมอย่างดูดดื่ม เสียงดังจ๊วบ จ๊วบผมอยากจะจูบปากกับน้าสาวแท้ๆ มานานแล้วพอผมจูบได้ไม่นาน ผมก็ผละปากออกมา น้านุ่นก็แลบลิ้นออกมาเลียลิ้นผมอีกทีก่อนเหมือนว่าอยากให้จูบต่อ'' กล้าจูบปากน้าได้ยังไงคะ หลานรัก นี่น้าแท้ๆนะคะหลานขา ''ผมรู้ว่าน้าแกล้งพูด ผมค่อยๆตั้งท่า ขึ้นคร่อมบนตัวน้านุ่นหัวควยผมจ่ออยู่ตรงหน้าเครื่องเพศของน้าสาวแท้ๆ แล้ว เตรียมพร้อมสอดใส่เข้าไป''อาา...หลานรัก จะเย็ดน้าตัวเองหรอคะ นั่นหีน้าแท้ๆนะหลาน จะเย็ดจริงๆเหรอคะ''''อาา ใช่ครับน้า ผมขอเย็ดหีน้าได้มั้ยครับ ผมอยากเย็ดน้าทำเมีย มากๆ''''ซีดด เย็ดน้าทำเมียเลยเหรอคะ นี่น้าแท้ๆนะคะ มันไม่ดีนะคะ เย็ดน้าทำเมีย อาาซีดด''ผมค่อยๆสอดใส่ควยเข้าไปรูสวาทน้าสาว มันเริ่มเข้าไปช้าๆ ช้าๆ จนมันเข้าไปจนหมดลำน้านุ่น ก็ขมิบหี แล้ว ส่งเสียงซูดดปาก''อาา ซีดดด ใส่เข้ามาแล้วเหรอคะ จะเย็ดน้าทำเมียแล้ว อาา เย็ดน้าเลยสิคะ''''น้าจะเป็นเมียผมแล้วนะครับ ผมจะเย็ดหีน้าแล้วนะ '''' ซีดดด เย็ดหีน้าเลยสิคะ ผัวขา ซีดดด เย็ดเมียเร็วๆสิคะ ซีดด''ผมเริ่มซอยหีน้านุ่น ถี่ๆก่อน แล้วจึงค่อยๆ เย็ดหีน้าแรงขึ้นเรื่อยๆ''อ๊า อ๊า อ๊า เย็ดเมียแรงๆ อาา อา ผัวขา เย็ดเมียแล้ว อา อา หลานรัก''น้าเรียก ผัว เรียกหลาน มั่วไปหมดผมเริ่มเย็ดแรงขึ้นเรื่อยๆ จนเตียงเริ่มสั่นแรงขึ้นตามแรงเย็ดหีผู้เป็นน้า ร้องคราง อยู่บนเตียง อ้าขาให้หลานแท้ๆเย็ดหีอย่างเต็มใจยอมเป็นเมียหลานแท้ๆ โดยหมดความเป็นน้าไปแล้วความผิดชอบชั่วดีหายไปแล้ว จากน้ากับหลาน มาเย็ดกัน แบบนี้''อ๊าาาอ๊า อ๊า หลานรักกกก เย็ดหีน้าแรงๆอีกสิคะ ให้มันทิ่มลึกถึงมดลูกเลยค่ะ''''อ๊าา อ๊าา อ๊าาา อ๊าา อ๊าา ผัวขา เย็ดแรงๆ อาา อาา อาา แรงอีกค่ะ แรงอีก''ผมเย็ดจนแรงสุดๆแล้ว รู้สึกเตียงเริ่มเคลื่อนที่ควยของผมกำลังบดอัดเข้ากับรูสวาทน้าแท้ๆ ซวกๆๆเป็นภาพที่หายากมาก จากน้าแท้ๆกับหลานแท้ๆ มาเย็ดกันแบบผัวเมียน้าแท้ๆ ยอมเรียกหลานตัวเอง ว่าผัว เรียกตัวเองว่า เมียนอนร้องคราง แอ่นหี ให้หลานเย็ดทำเมีย อย่างเต็มใจ''อูยย น้านุ่น น้ำจะแตกแล้วครับ ขอฉีดเข้าหีน้านุ่น อย่างที่หวังไว้เลยนะ'''' อาา ฉีดเข้ามาเลยค่ะ ผัวขา อ๊าา อ๊าา อ๊าา หีเมีย หีเมีย ''ผู้เป็นน้า ยอมรับน้ำกามของหลานชาย อย่างเต็มใจผมเย็ดได้อีกไม่นาน จึงจับตัวน้าไว้แน่นๆ แล้ว พอควยทิ่มเข้าไปในรูสวาทครั้งสุดท้ายมันก็ทำการฉีดน้ำอสุจิ เข้าไปในรูสวาทของน้าแท้ๆ อย่างรวดเร็วผู้เป็นน้า ขมิบหี ดูดซับน้ำกาม อย่างเต็มใจ หมดความเป็นน้าไปแล้วผมนอนลงข้างๆ น้านุ่น พร้อมใช้มือซ้าย บีบคลึงเต้านมของน้านุ่นไปด้วย''อาา น้านุ่น น้านุ่นเป็นเมียผมแล้ว ผมได้เย็ดหีน้านุ่นแล้ว'''' ซีดด หลานอะไรก็ไม่รู้ เย็ดกับน้าตัวเอง'''' ก็น้านุ่น น่าเย็ดจริงๆนี่ครับ เนี่ยผมอยากเย็ดมาตั้งนานแล้ว'''' จริงเหรอคะ ผัวขา เมียเสียวหีจัง''''เป็นไงคะ หีเมียเย็ดมันส์ มั้ยคะ ผัวขา''น้าเปลี่ยนมาเรียกผมว่าผัว ผมจึงต้องเรียกน้าแบบนั้นบ้าง'' หีเมียเย็ดมันส์มาก อยากจะแตกซัก10น้ำเลยนะ''''แหม หลานนี่ เย็ดหีน้าตัวเอง ได้ยังไง ไม่ดีเลยจริงๆ'''' อาา ต่อไปนี้ ผมขอเย็ดน้าบ่อยๆได้มั้ยครับ หีน้านุ่มมาก สมชื่อจริงๆ'''' ได้สิคะ หลานรักอยากเย็ดเมื่อไหร่ ก็บอกเลยนะคะผัวขา ''หลังจากจบบทสนทนา ผมกับน้านุ่น ก็ได้ร่วมเพศกันอีก2 ครั้ง จนหมดแรงวันต่อมา...เมื่อผมตื่นนอนขึ้นมา ผมตกใจมาก เพราะผมยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า !!น้านุ่นคงจะไปอาบน้ำอยู่แต่ผมนี่สิ บนเตียงเห็นเป็นรอยคราบน้ำกาม เป็นจุด จุด แล้วที่ควยก็มีคราบขาวๆตอนนี้ ตอนเช้าแล้ว แม่ผมคงกลับมาแล้ว ผมจึงรีบใส่เสื้อผ้าแล้วจึงลงบันไดไปข้างล่าง เพราะปกติแม่ผมจะอยุ่ข้างล่างผมรุ้สึกไม่ดี เพราะเห็นแม่ผมนั่งอยู่บนโซฟา แล้วทำหน้า ดุๆผมจึงกล้าๆกลัวๆ เดินลงไปหาแม่''มานั่งนี่ซิ แม่มีเรื่องจะคุยด้วย''ผมรู้เลยว่า เรื่องอะไร''เมื่อวาน ลูกมีอะไรกันกับ น้านุ่นใช่มั้ย?''แม่ผมถามตรงๆ''เอ่อ..ครับแม่ เมื่อวานผมกับน้านุ่นเอ่อ...ทำกันจริงๆครับ''''แล้วลูกรู้มั้ย ว่า นั่นเป็นน้าแท้ๆของลูกนะ น้ากับหลานจะมีเซ็กซ์กันไม่ได้''''แล้ว แม่ก็ไปอ่านเจอในคอมพ์ลูกด้วย ลูกอ่านเรื่องเกี่ยวกับเซ็กซ์ในครอบครัวใช่มั้ย''''เอ่อ...ใช่ครับแม่''''เป็นเรื่อง แม่กับลูก มีอะไรกันด้วยนะ แม่เห็น ''แม่ยิ่งดุขึ้นไปอีก''ลูกก็น่าจะรู้นะว่า แม่กับลูก น่ะทำกันไม่ได้ มันไม่ดี มันผิดมากๆ''''นี่แม่เป็นแม่ของลูกนะ ลูกจะมีเซ็กซ์กับแม่ตัวเองไม่ได้''''สัญญากับแม่นะว่า จะไม่ทำแบบนี้อีก ''''ครับแม่ ผมสัญญา''''โอเค งั้นไปล้างไอนั่นด้วย คราบเลอะเต็มไปหมด ล้างเป็นรึเปล่า''''เดี๋ยวแม่ล้างให้ดีกว่า''แม่พาผมเข้าไปในห้องน้ำ แม่บอกให้ถอดเสื้อผ้าออกผมถอดออกจนหมด ควยยังมีคราบเลอะอยู่เลยแม่ก้มหน้าลงตรงหน้าควยผม แล้วค่อยๆใช้ฝักบัว ฉีดล้างน้ำบางส่วนของฝักบัว ก็เลยกระเด็นไปโดนเสื้อแม่ แล้้วเป็นช่วงหน้าอกพอดีทำให้เห็นหัวนมแม่ขึ้นมาชัดเจน ผมจึงเกิดอารมณ์อีกครั้งควยตั้งโด่เฉยเลย เพราะลืมตัวแม่ผมก็ทำหน้าตกใจ แต่ซักพักแม่ผมก็ค่อยๆก้มหน้าเข้าหาควย เสร็จแล้วแม่ค่อยๆอ้าปากอมเข้าที่หัวควยช้าๆ ผมตกใจมากที่แม่ ใช้ปากอมควยผมเข้าไปในปากแม่เป็นครั้งแรกที่ ควยผมได้มีโอกาศได้สัมผัสกับปากของมารดาแท้ๆแม่เริ่ม รูดเข้ารูดออกในปากแม่ เป็นจังหวะ แม่ดูดที่หัวควย ดัง จ๊วบ จ๊วบผมเสียวมาก จึงจับหัวแม่ไว้ แม่ก็อมดูดเข้าออกช้าๆจนผมทนไม่ไหวแล้ว ทันทีที่แม่ดูดหัวควยผมแรงๆ น้ำผมก็กระฉูดออกมาทันทีมันเข้าไปในปากผู้เป็นแม่อย่างต่อเนื่อง แม่ก็ดูดเข้าไปเรื่อยๆพอดูดจนหมดแล้ว แม่ก็ถอดปากออกมา แล้วใช้ลิ้นเลียหัวควยแผลบๆ''ซีดด สะอาดแล้วลูกรักของแม่''''อยากเย็ดแม่บังเกิดเกล้าของตัวเองใช่มั้ยคะลูกขา''''ตอบแม่มาสิคะลูกรัก''ผมไม่นึกเลยว่า แม่ผู้ให้กำเนิด จะมายินยอมให้ลูกแท้ๆได้สมสู่อย่าง่ายดาย''ครับแม่ ผมอยากเย็ดแม่แท้ๆที่สุด''จากนั้น แม่ก็ถอดเสื้อผ้าออกหมด เรือนร่างขาวเนียนนวลสวย น่าจับเย็ดเหลือเกินแม่หันหน้าเข้าหากำแพงแล้ว ใช้มือสองข้างพิงไว้ แล้วค่อยๆ โก่งโค้งก้นมาทางผม''อาา เอาควยใส่เข้าไปสิคะ''''เย็ดแม่แท้ๆของลูกเลยสิคะลูกรักของแม่''''หีแม่รอให้ลูกนำควยใส่เข้ามาแล้วเย็ดหีแล้วนะคะ''ผมทนความน่าเย็ดของแม่แท้ๆไม่ไหว จึงตั้งท่าเตรียมเย็ดค่อยๆจับก้นแม่ไว้แน่นๆ แล้วค่อยๆจับควยสอดใส่เข้าไปในรูสวาทของมารดาใส่เข้าไปจนหมดลำ''ซูดดด อาาา นี่ลูกจะเย็ดแม่ตัวเองจริงๆสินะคะ เอาสิคะ ลูกขา ซีดด''ผมค่อยๆเย็ดหีแม่ช้าๆ ช้าๆ ก่อนแล้วจึง กระแทกแรงๆ ด้วยความเงี่ยนพั่บ พั่บ พั่บ พั่บ เสียงควยผมกำลังกระแทกหีมารดา ตัวเองอยู่อย่างรุนแรง''อ๊าา อ๊าา อ๊าา ลูกคะ ลูกขา อ๊าา เย็ดหีแม่แรงๆอีกสิคะ แม่แท้ๆของลูก อาา''''เป็นไงคะ หีแม่ตัวเอง นุ่มมั้ยคะ ซีดดด''''นุ่มสิครับแม่ นุ่มนวล สมชื่อแม่จริงๆ หีแม่บังเกิดเกล้านี่ เย็ดมันส์ยิ่งกว่าหีน้านุ่นอีก''''อ๊าาอ๊าา อ๊าา คนอะไรก็ไม่รุ้ เย็ดกับแม่ตัวเอง ซีดดด อ๊าา เสียว''''อ๊าา อ๊าา ผัวขาาา เย็ดหีเมียแรงๆอีกสิคะ เมียไม่ไหวแล้วค่ะผัวขา''''อาา แม่ครับ น้ำจะแตกแล้ว ขอฉีดเข้าไปในมดลูกแม่นะครับ''''อ๊าา อ๊าา ฉีดเข้ามาเลยคะ ผัวขา ฉีดเข้าหีแม่แท้ๆเลยค่ะ''ผู้เป็นแม่ ยินยอมให้ลูกแท้ๆ สมสู่แล้วได้ฉีดน้ำกามเข้าไปในเครื่องเพศของตัวเองทั้งๆที่ตัวเองคือ มารดาบังเกิดเกล้าความผิดชอบชั่วดี มันหายไปหมดแล้ว กับ การกระแทกเย็ดหีมารดาผู้เป็นแม่ หมดความเป็นแม่ กลายเป็นเมียลูกแท้ๆไปแล้วเป็นภาพที่หายากเช่นกัน มารดาและบุตรบังเกิดเกล้า มาเย็ดกันทันทีที่ กระแทกควยครั้งสุดท้าย ผมก็ฉีดน้ำอสุจิขาวข้นเข้าไปในมดลูกของมารดามันไปทำลายความเป็นแม่ลูกซะแล้ว''อาา อาา ผัวขา เมีย เมีย ไม่ไหวแล้ว อาา''''แตกแล้ว เมียจ๋า มันเข้าไปแล้ว''''ซีดด อาามันอุ่นจริงๆค่ะลูกขา น้ำกามของลูกแท้ๆของแม่ ซีดด''''หีแม่ ก็ทั้งนิ่มนวล อุ่น เหมือนกันและครับ หีของแม่บังเกิดเกล้าเนี่ย''''แหม ได้เย็ดแม่ตัวเองแล้วหยาบกับแม่จังนะคะ ลูกขา ดูสิยังไม่เอาควยออกอีก''ผมลืมเอาควยออก เพราะฉีดน้ำกามอยุ่ จึงค่อยๆชักควยออกมา มีเสียงดัง บ๊วบ'' อาา ไปนอนพักบนเตียงกันเถอะครับ แม่''''อาา ก็ได้ค่ะ ผัวขา เมียเหนื่อยหี''เสร็จแล้วแม่กับผมก็นอนพักกันบนเตียงมือข้างซ้ายผมก็ จับบีบคลึงนมแม่ไปด้วย''ดูสิเนี่ย พอได้เย็ดแม่แล้ว ก็กล้าจับนมเลยนะคะ''''ก็ต้องจับได้สิครับ แม่เป็นเมียผมแล้วนิ''''อูยยย คนอะไรก็ไม่รุ้ เย็ดแม่แท้ๆทำเมีย''''ก็ แม่น่าเย็ดนี่ครับ เป็นแม่แท้ๆ ผมก็ต้องเย็ด''''ซีดด ลูกแม่เนี่ย เย็ดทั้งน้าทั้งแม่ ซีดด ไม่ดีเลยนะคะ''''ก็ทั้งน้า ทั้งแม่ น่าเย็ดพอกันนี่ครับ แต่ผมชอบเย็ดแม่มากกว่า''''เพราะเย็ดแม่แล้วได้อารมณ์กว่าครับ เย็ดแม่แท้ๆตัวเองมันเสียวดี''''ซีดด ลูกรักของแม่ ต่อไปนี้อยากเย็ดแม่ก็เย็ดสิคะ''''พ่อไปตั้งเป็นเดือน ยังงี้ ทั้งแม่ทั้งน้านุ่น คงได้เหนื่อยหีแน่''''ผมอยากเย็ดแม่แท้ๆตัวเอง มานานแล้วนิครับ ก็ต้องเย็ดเยอะหน่อย''''ตายและ คิดกับแม่แบบนี้หรอคะ เย็ดแม่บังเกิดเกล้าตัวเอง''อยู่ๆ น้านุ่นก็เข้าประตูมา เห็นผมกับแม่อยุ่ในสภาพเปลือยเปล่าพร้อมกับ ที่รูหีแม่ มีน้ำกามไหลออกมาขาวข้นเด่นชัดทำเอาน้านุ่นตกใจ''อุ๊ย นึกว่าเสียงใครร้องคราง ที่แท้ก็ แม่ให้ลูกชายเย็ดนี่เอง''''ก็ใช่น่ะสิ นุ่น เนี่ยคนอะไรก็ไม่รู้ เย็ดแม่แท้ๆทำเมีย''''อุ๊ย น้าบอกแล้วไม่ใช่หรอคะว่า แม่กับลูกน่ะเย็ดกันไม่ได้ ก็ยังจะเย็ด''''ก็แม่น่าเย็ดนี่ครับ ใครจะอดใจไหว''''น้านุ่นก็บอกนี่คะลูกรัก ว่าแม่กับลูกน่ะเย็ดกันไม่ได้ก็ไม่ฟัง''''แล้วทำไมจะไม่ได้ละครับ ก็ในเมื่อเมือกี๊แม่ยังแอ่นตูดให้ผมเย็ดจนหลั่งในอยุ่เลย''''แหม เย็ดทั้งแม่แท้ๆทำเมีย แล้วยังน้าแท้ๆอีก '''' แม่ น้านุ่น ต่อไปนี้ผมขอเย็ดทุกวันเลยนะ''''ต๊าย จะเย็ดทุกวันเลยเหรอคะลูกรัก นี่แม่นะคะไม่ใช่กะหรี่''''ก็แม่เป็นเมียผมแล้วนิครับ ทำไมผมจะเย็ดไม่ได้''''อุ๊ย ลืมไปเลยค่ะ ผัวขา เมียจะแอ่นหีให้ผัวเย็ดทั้งวันเลยค่ะ''''อะไรกันพี่นวล นุ่นก็เป็นเมีย หลานเหมือนกันนะ''''งั้นเย็ดทั้งคู่เลยครับ ผมจะเย็ดเมื่อไหร่ ผมก็จะจับถอดกางเกงเอาควยใส่เลย''หลังจากจบบทสนทนาทั้งแม่ น้า และ ผม ก็ได้ มีเซ็กซ์กัน แทบทุกวันจนแม่บังเกิดเกล้า หมดความเป็นแม่ไปแล้ว น้าก็หมดความเป็นน้าขอบคุณครับ           หนังฟรีเวียดนามเย็ดกันสรวงสวรรค์ของสองเราดูหนังxxxไทยรสวาทนางไม้ดูญี่ปุ่นเยดกันเรื่องเสียวเด็กใส่กระโปรงรูปโป๊สาวรุ่นใหญ่เรื่อง นี้เกิดขึ้นเมื่อสองเดือนนี้เองค่ะ เสรีแฟน อ้อยมาส่งที่หอพักที่ เสรีแฟนของ อ้อยเขาเช่าให้อยู่ เพราะบ้านของอ้อยอยู่ไกล เสรีแฟนของอ้อยจึงมาเช่าให้ไม่ไกลจากที่ทำงาน อ้อยทำงานเป็นแค้ดดี้ และเสรีแฟนอ้อย ก็มาใช้บริการสนามและได้เจออ้อย เราได้พูดคุยกันจนถูกคอกัน แล้วจึงเป็นแฟนกันก็พอดี ฝนตก เสรี แฟน อ้อยเค้าขอขึ้นมาพักที่ห้องก่อนให้ฝนหยุดแล้วจะกลับ ปกติอ้อยไม่ค่อยให้เค้าเข้าห้องค่ะ แต่วันนั้นฝนมันตกแล้วบ้านเค้าก็อยู่ไกลด้วยเลยให้เค้าขึ้นมาด้วยพอเข้าห้อง อ้อยก้อเอาผู้ขนหนูให้เค้าเช็ดตัว แล้วอ้อยก็เข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า แต่อ้อยลืมเอาเสื้อผ้าที่จะเปลี่ยนเข้าไปด้วยเลยต้องนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว เดินออกมา พอเสรี แฟนเห็นเค้าก้อเข้ามากอดจูบใหญ่เลยค่ะ แล้วก้อดึงผ้าเช็ดตัวออกไป ที่นี้ก้อเหลือแต่ตัวเปล่าๆเลยค่ะ เค้าอุ้มพาอ้อยไปที่เตียง แล้วก็ดูดนมทั้งซ้ายขวา แล้วก็ลากลิ้นลงไปที่หอยของอ้อย ขนอ้อยเยอะมากค่ะ เค้าต้องแหวก พงหญ้ากว่าจะเจอแตดของอ้อยแล้วเค้าก็เลียเม็ดแตดของอ้อย อ้อยดิ้นมากเลยค่ะ มันเสียวไปหมดเลย เหมื่อนปวดท้องฉี่ค่ะ น้ำอ้อยออกมากเลยค่ะเค้าเลียให้จนหมดแต่มันก็ซึมออกมาเรื่อยๆ จนอ้อยทนไม่ไหวต้องบอกให้ เสรีเอาซะที่ เสรีก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ควยเค้าใหญ่มากค่ะ หัวบานแล้วก็แดงมากมีน้ำลื่นๆที่ปลายหัวควยด้วย เสรีก็บอกอ้อยอมควยให้เขาหน่อย อ้อยเคยอมให้แฟนเก่าอ้อย อ้อยก็ยอมอม ควยของเสรีไม่ใหญ่แต่ยาวมาก อ้อยทั้งอม ทั้งดูด เขาบอกว่าอ้อยเคยทำกับแฟนเก่าของ อ้อยหรือเปล่า อ้อยก็บอกว่าแฟนเก่าของอ้อยให้อมควยทุกครั้งที่เอากัน เสรีชม อ้อยว่าอมควยและดูดเก่งจัง เสร็จจากอ้อยดูดควยให้เสรีเสร็จแล้ว อ้อยให้เค้าเอาปลายบานๆมาลูบที่กลีบหีของอ้อยจนหนูทนไม่ไหวค่ะ และเสรีก็ดูดเลยหีอ้อย และใช้ลิ้นฉกเข้ารูหีของอ้อยจนทนไม่ไหว อ้อยบอกให้เสรีแทงควยเข้าไปในหีอ้อยที่ เสรีก็เอาควยค่อยๆแทงหีอ้อยค่ะ อ้อยเสียวหีอย่าบอกใครเชียวเค้าแทงจนหมดด้ามค่ะแล้วทำท่าจะชักออกร้องบอกไม่ ให้เสรีเอาออก แล้วก็ยกก้นตามควยเสรีไปค่ะ แต่เสรีกลับแทงควยลงมาอีก แล้วก็กระแทกควยใส่หีอ้อยไม่หยุดเลยค่ะจนอ้อยร้องลั่น หีอ้อยตอดของเค้าตลอดเลยค่ะเค้ากระแทกสักพักก็ร้องลั่นเลยค่ะตอนน้ำเค้าออก อ้อยกับเสรีนอนกอดกันอยู่อย่างนั้น โดยที่ควยเค้ายังอยู่ในหีอ้อย คืนนั้นเค้าค้างที่หอพักกับอ้อยค่ะ แล้วก็อาบน้ำให้กันด้วย เสร็จก็ออกมาเย็ดกันต่อ แทบจะไม่ได้นอนทั้งคืนเลยค่ะ เสรีบอกว่าเขาอยู่กับแฟนเก่ามา 21 ปี ไม่เคยมีอะไรกันเลย แบบว่าหมดสภาพ แต่ มาเจออ้อยเข้า ก็มีอารมณ์ เสรีพูดตอนที่ออกรอบตีกอล์ฟ แต่ที่ใหนได้ เจอ อ้อยเข้าหายหมดสภาพจากไม่สู้ มาเป็นสู้ และ เราสองคนจะเอากันทุกวันพุธ และ ศุกร์ สองวันเพราะเขาขอเมียเขามาตีก๊อล์ฟได้สองวัน แต่บางครั้งเราสองคนมีความต้องการเย็ดกันก็จะโทรหากันและไปเจอที่หอ เราเย็ดกันน้ำคุณเสรีออกสามครั้งทุกทีเลย แต่ของอ้อยออกไม่รู้กี่ครั้งนำไม่ได้เลย อยากให้เขาเลิกกับแฟนเขามาอยู่กับอ้อยทุกวันเลย(2). เปิ้ลเมียผม กับคุณนันท์ผมกับ เปิ้ล พึ่งเรียนจบกันมาหมาดๆแล้วมารู้จักกันที่ทำงานคบกันไม่นานก็รู้ว่าต่างฝ่ายต่างเงี่ยนก็เลยเย็ดกันแล้วก็ย้ายมาอยู่ด้วยกันปีสองปีแล้วถึง เปิ้ล จะสวยน่าเย็ดแต่ช่วงหลังๆงานหนักผมก็เย็ด เปิ้ล น้อยลงผมกลับมามีรถจอดขวางประตูหน้าบ้านแตะฝากระโปรงหน้ารถเย็นเฉียบแสดงว่าจอดมานานแล้วแต่กุญแจรถคาอยู่กระเป๋าถือกับไม้กอล์ฟของแฟนผมอยู่ในเบาะหลังก็รู้สึกตะหงิดๆจึงเดินเข้าบ้านเงียบๆได้ยินเสียงครางคุยกันเบาๆ"อูยเสียวควยแข็งจังเลยค่ะ"เสียง" เปิ้ล "แฟนผมเองพยายามดูยังไงก็แฟนผมเองไฝราคะข้างๆเม็ดหัวนมชูชันแบบนี้ไม่ใช่ใครอื่นผมหน้าชาเสียหน้าสุดๆผู้ชายหุ่นล่ำๆเอวหนาควยใหญ่ๆดำๆถามแฟนผม"ควยแฟนคุณเป็นไงบ้างล่ะผมใหญ่หรือเล็กกว่า?"เมียผมบอก"ควยของคุณดุ้นใหญ่กว่าเยอะแน่นหีจน เปิ้ล อึดอัดเลยของแฟน เปิ้ล ยาวดีน๊ะแทงลึกดีแต่หัวเล็ก"มันถามว่า"แล้วชอบแบบไหน" เปิ้ล ตอบ"ทั้งสองอย่างน่ะแหละอัดหี เปิ้ล หนักพอๆกันแต่คุณเย็ดหี เปิ้ล สนุกกว่าแฟน เปิ้ล เค้าเย็ดจนเบื่อ เปิ้ล แล้ว"ชายหนุ่มถาม"เบื่อเหรอไม่อยากเชื่อเลยน๊ะหุ่นคุณน่าเย็ดออก"พูดไปกระเด้าหีไปเพื่อแสดงว่าน่าเย็ดจริงๆไม่ได้ชมลอยๆ เปิ้ล โดนเย็ดจนรูหีฉ่ำแดงมันแทงควยต่ำแล้วเสยงัดขึ้นไปจนเนินหน้าท้องน้อยของกิ๊กสาวสวยปูดขึ้นมา เปิ้ล มองดูผลงานของควยกิ๊กโดยไม่มีอาการบ่งบอกว่าจะอายซักกะนิดนี่ไม่ใช่ครั้งแรกอย่างแน่นอนผู้ชายที่ผมไม่รู้จักใช้ควยกระแทกหี เปิ้ล จนนมกระเพื่อมน้ำเมือกไหลกระฉอกจากรูหีกระเซ็นเปียกเต็มที่นอน เปิ้ล หอบครางหนักๆเสียงดังยิ่งกว่าตอนโดนผมเย็ดเงี่ยนซะหัวนมแข็งใกล้จะน้ำแตกมือกวาดขยำดึงผ้าปูที่นอนแบบรัดมุมซะยืดหลุดลุ่ยทั้งสี่มุมโดนควยดุ้นใหญ่เร่งทะลวงหีหนักขึ้นเรื่อยๆ เปิ้ล ดิ้นพล่านยกขาไขว้เอวชายชู้มันเย็ดซะ เปิ้ล น้ำแตกบิดตัวดิ้นเร่าๆจะเป็นจะตายมันหลั่งน้ำเงี่ยนอัดในรูหีที่อวบๆแล้วขยับหัวเข่าขึ้นคร่อมหน้าอกของ เปิ้ล พอถอนควยออกมาน้ำเงี่ยนในหีก็พุ่งกระฉอกออกมามันจ้องหน้าจ้องนม เปิ้ล อย่างเลือดเย็นขยอกดุ้นควยจนหลั่งเรี่ยราดลงกลางหน้าอกซ้ำอีกที เปิ้ล ยิ้มตาเป็นประกายผมชักลังเลว่าควรจะโกรธมันรึปล่าวโกรธ เปิ้ล มั๊ยในเมื่อผมเองก็รู้สึกว่ามันเย็ดซะ เปิ้ล มีความสุขเหลือเกิน เปิ้ล ชอบสถานการณ์ที่เร้าใจอิโรติคแนวซ่อนเร้นหรือต้องเสี่ยงกับอะไรบางอย่างหวือหวาแบบท้าทายกฏเกณฑ์ถ้าเย็ดกันธรรมดาแบบตื่นมาเย็ดหรือก่อนเข้านอน เปิ้ล จะเบื่อแต่ถ้านั่งเสียบควยเสียบหีกันเวลาไปต่างจังหวัด เปิ้ล จะชอบมากผมเอาจนรู้ใจมานานแล้วเคยเดาไว้เหมือนกันว่าหื่นแบบ เปิ้ล มีแนวโน้มว่าจะโดนคนอื่นขอเย็ดเข้าซักวันบ่อยครั้งตอนเช้าๆที่ เปิ้ล ให้ผมเย็ดแล้วเร่งรีบออกจากบ้านด้วยสีหน้าแววตาอยากโดนเย็ดซ้ำบางวันก็กลับบ้านช้ามาถึงก็รีบอาบน้ำเข้านอนทันทีเหมือนกลัวผมได้กลิ่นเย็ดกันหรือเห็นร่องรอยปู้ยี่ปู้ยำ เปิ้ล เผลอหลุดอาการออกมาให้เห็นอยู่หลายครั้ง เปิ้ล อ่อนไหวง่ายเงี่ยนง่ายไม่มีเกราะคุ้มกันเวลาถูกผู้ชายจีบหวั่นไหวเวลาถูกผู้ชายบึกบึนขี้เย็ดจ้องมองรู้ว่าเขาต้องการอะไรแต่พอถูกมองถูกเอาใจชมว่าสวยก็ใจแตกยกเนื้อตัวให้มันเย็ดจนสบายหีระยะก่อนหน้านี้ เปิ้ล ไปฝึกเล่นกอล์ฟกับก๊วนที่ออฟฟิศผู้หญิงที่โดนเย็ดแล้วอย่าง เปิ้ล เวลาสบตาผู้ชายแววตา เปิ้ล มันฟ้องว่ากำลังคิดเรื่องเย็ดแล้วก็จะลามไปถึงท่าทีจะลุกจะนั่งก็ส่ายเย้ายวนเพราะเคยชินกับการโดนชมด้วยคำชมหวานๆของผู้ชายมันกระตุ้นต่อมเงี่ยนที่หีของเขาของทั้งสองฝ่ายพร้อมกันไม่ต่างอะไรกับคำขอเย็ดด้วยสายตาที่มอง เปิ้ล ราวกับถาม เปิ้ล ว่าขอเย็ดซักทีได้มั๊ย?พอ เปิ้ล บอกอยากตีกอล์ฟเป็นก็เหมือนเป็นคำตอบเปิดหน้าขาให้ผู้ชายเข้ามาหวดสุดท้าย เปิ้ล โดนปิดสกอร์จบลงด้วยหลุมที่สิบเก้าของ เปิ้ล เองเจอไม้กอล์ฟหัวใหญ่หวดกระเด้าถึงก้นหลุมทิ่มก้นหลุมซ้ำๆจนน้ำในหลุมเอ่อล้นออกมาเลยติดใจควยเจ้าของไม้กอล์ฟให้เย็ดฟรีๆผู้ชายคนนี้ก็ไม่ต่างจากผมหรือผู้ชายคนอื่นหรอกที่พอตะล่อมสาวให้เงี่ยนได้สำเร็จก็ต้องเย็ดให้เลวสุดๆดิบสุดๆในเมื่อ เปิ้ล ยอมเอาเนื้อตัวมารองรับความใคร่ก็สนองตัณหาให้หายเงี่ยนไปด้วยกันให้ เปิ้ล พึงพอใจสุดๆถ้าเย็ดกันแบบธรรมดาจะเย็ดไปทำไมมันหลั่งน้ำเงี่ยนบนหน้าอกแล้วยังแทงดุ้นควยเย็ดเข้ารูหีของ เปิ้ล อีกรอบ เปิ้ล ลอยถึงสวรรค์ไปไกลแล้วแต่ยังไม่วายทำหน้าเสียวอีกเมื่อโดนควยมันกระทุ้งจนตัวสะบัดขึ้นๆลงๆมันสะบัดน้ำเงี่ยนกรีดแนวรูหีอย่างสะใจสะใจมันสะใจ เปิ้ล และสะใจผมที่เห็นน้ำเงี่ยนล้นทะลักออกมาจากรูเย็ดแล้วมันดึง เปิ้ล ให้หันมากดหัวให้ เปิ้ล เลียน้ำเมือกที่ดุ้นควยและเงี่ยงควย เปิ้ล ลืมตาสบตามันอย่างรู้ใจถูกใจที่มันบังคับให้ เปิ้ล ทำ เปิ้ล ก้มลงดูดจนดุ้นควยแห้งเสร็จแล้วมันเดินอ้อมไปที่ตูดใหญ่ๆของ เปิ้ล ทำตัวเป็นหมาตัวผู้กระทุ้งดุ้นควยใส่หีหมาตัวเมีย เปิ้ล เลียริมฝีปากตัวเองสีหน้า เปิ้ล บ่งบอกว่าควยของเขามันอร่อยหีจริงๆผมตัดสินใจว่าน่าจะพอได้แล้วถ้าเนิ่นนานกว่ากว่านี้สงสัยผมคงปล่อยเลยตามเลยเลยพรวดเข้าไปกระโดดขึ้นเตียงถีบมันจนควยหลุดจากหี เปิ้ล แล้วเตะหว่างขามันย้ำติดๆกันไปแบบไม่ยั้ง เปิ้ล ตกใจร้องวี๊ดแล้วรีบนอนคว่ำหน้าตัวสั่นปิดปากเงียบผมลากขาชายชู้ออกไปกองไว้ข้างประตูรถมันเปิดหยิบไม้กอล์ฟกระเป๋าถือของ เปิ้ล เอาเท้าเสยปลายคางเข้าบ้านล็อคประตูใช้เวลาไม่ถึงห้านาทีผมดื่มน้ำเย็นๆนั่งมองไปนอกรั้วนึกถึงที่มันทิ้งกุญแจคาไว้ในรถไม่กลัวรถหายแสดงว่ามันกับเมียผมคงมาถึงบ้านด้วยความเงี่ยนอยากดูดหีดูดควยกันอย่างสุดๆตั้งนานนานจนมีหมามาเห่าสงสัยว่ามันตายเห็นชายชู้ของเมียค่อยๆลุกขึ้นเปิดประรถยังนึกในใจว่าเอ๊ะมันจะมีปืนในคอนโซลรถแล้วหยิบมายิงกูรึปล่าวว๊ะมันมุดหาเสื้อยืดในรถมาใส่สักพักก็ขับรถออกไปช้าๆให้ผมเดาเลยว่ามันต้องไปโรงพยาบาลก่อนเป็นอันดับแรกที่จริงในใจผมตอนนั้นพอได้ถีบคนแล้วผมหายโกรธเลยไม่ได้ใช้ตีนถีบใครจะจะแบบนี้มานานแล้วหายโกรธเอาดื้อๆจริงๆเพราะเห็น เปิ้ล โดนเย็ดแบบนี้มันปลุกเร้าความเงี่ยนในใจผมผมบอก เปิ้ล ว่าเชื่อมั๊ยว่าผมไม่รู้สึกโกรธแล้วท่าทาง เปิ้ล ไม่เชื่อผมบอกว่าที่หายโกรธแล้วเพราะเห็น เปิ้ล เย็ดกับมันแล้วผมรู้สึกเงี่ยนจัดขึ้นมาทันทีมันกระตุ้นให้ผมพึงพอใจและอยากเย็ด เปิ้ล ยิ่งกว่าเมื่อก่อนผมให้ เปิ้ล ลางานแล้วเย็ดทั้งวันทั้งคืน เปิ้ล หลั่งน้ำเงี่ยนจนหมดแรงควยผมแข็งโคตรๆ เปิ้ล ดีใจที่เห็นผมเงี่ยน เปิ้ล มากๆเลยเชื่อว่าผมชอบที่ เปิ้ล โดนผู้ชายคนอื่นเย็ดจริงๆจึงยอมเล่าเรื่องให้ฟังเล่าไปเย็ดไปเงี่ยนหนักพอๆกันทั้งผมและ เปิ้ล เป็น"คุณนันท์"คนในออฟฟิศเดียวกันผมเคยเจอครั้งสองครั้งตัวหนาๆเอวใหญ่ๆอึดๆช่วงนั้นมันแอบมารอรับ เปิ้ล โดยที่ไม่ให้ผมเห็นตัวแล้วคงพาแฟนผมขึ้นรถไปโน่นไปนี่สุดท้ายก็หิ้วไปเย็ดประจำที่ไหนสักแห่งเป็นช่วงที่ผมทำโปรเจ็คท์เลยไม่ทันระแวง เปิ้ล กับนันท์ไปธุระด้วยกันประจำพอเสร็จงานแล้วมักจะให้นันท์ช่วยสอนไดร้ฟ์กอล์ฟหรือไม่ก็โยนโบว์ลที่ เปิ้ล ถนัดแล้วพูดจาสารพัดเรื่องกันในรถระหว่างทางเริ่มต้นจากโดนนันท์แซวก่อนเรื่องออกจากบ้านเช้ามากๆทุกวันแล้วจะมีเวลากุ๊กกิ๊กกับแฟนเหรอ เปิ้ล ถูกแซวขำๆก็ไม่ถือสาคุยกันทุกเรื่องแล้ววกมาเรื่องเซ็กส์ซุบซิบในออฟฟิศว่าคู่นี้ทำกันมานานแล้วให้ เปิ้ล สังเกตุว่าวันไหนสองคนนี้หายไปพร้อมกันหลังพักเที่ยงแสดงว่าจุดจุดจุดแล้วก็วนมาหารสนิยมส่วนตัวของ เปิ้ล นันท์จงใจมองเนินนมในคอเสื้อมองข

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21