ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊ เกาหลี  (อ่าน 536 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊ เกาหลี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:58:12 PM »
หนังโป๊ เกาหลี รูปสวิงแม่บ้าน รุ่นใหญ่ หนังโป๊ เกาหลี หนังโป๊ เกาหลีเรื่องเกืดขึ้นเพราะว่าอยากออกกำละงการ เลยไปซื้อรองเท้าผ้าใบใส่วิ่งมา 1 คู่ แล้วใส่ไปวิ่งรอบๆสวนสาธารณในตัวเมือง(เพื่อนๆที่เคยอ่านเรื่องของผม อาจจะคุ้นๆว่าผมอยู่ในจังหวัดในภาคตะวันออก) วิ่งได้ประมาณ 1 อาทิตย์ก็ไปสะดุดตาผู้หญิงคนนึงครับ น่าจะอายุมากกว่าแต่ยังไม่แก่นะ ประมาณ 30-33 สูงขาวอวบ สะโพกใหญ่(ตามสเปค อิอิ) ผมยาวสีน้ำตาล ใช้ได้เลยครับ หุ่นและผิวเธอ วิ่งแซงผมไปที่ไรต้องมองตามสะโพกเธอทุกรอบเลย  แล้วกางเกงวิ่งก็เป็นบบรัดรูป lekking น่ะครับ มันเลยรัดทั้ง ต้นขา ทั้งสะโพก ก็นะ .กลับมาบ้านยังนึกถึงบ่อยๆ สัปหาด์ผ่านไปผมก็วิ่งของผมอย่างนั้น พอวันศุกร์ วันนี้งานเสร็จช้าเลยลงจาก office ช้า ไปวิ่งก็เกิบมือแล้วแต่ยังมีไฟถนนรอบๆสนามกีฬาเปิดให้ความสว่างอยู่ วันนี้ผมไม่เจอเธอคนนั้น วิ่งเสร็จก็เดินไปซื้อน้ำผลไม้ปั่นแล้วเดินกลับมา บังเอิญมองเห็นผู้หญิงคนนึง เดินจูงรถมอเตอไซค์มี่ยางแบนทั้ง 2 ล้อ ออกมาจากสนามแอโรบิกซ์แดนซ์ บริเวณนั้น . เลยเดินเข้าไปถามดูด้วยความสุภาพว่า ขอโทษครับ รถยางแบนหรือครับ ให้ผมช่วยอะไรไหม? เธอคงแปลกในเงยหน้ามามอง ยืนนิ่งอยู่สัก10วินาที   แล้วตอบมาว่า ค่ะ ไม่รู้โดนอะไรมา ยางแบน2ล้อเลย รบกวนขอยืมโทรศัพท์ได้ไหมคะ? ผมยิ้มๆแล้วยืนโทรศัพท์ไปให้เธอ เธอกดเบอร์แล้วพูดกับใครแปปนึง จับใจความได้ว่า โทรไปบอกที่บ้านให้เอารถมารับทีและมายก รถคันนี้ไปร้านด้วย จะรออยู่บริเวณนี้ให้ที่ย้านรีบออกมา เพราะใกล้มืดแล้ว . เธอส่งโทรศัพท์คืนมาพร้อมยิ้มน้อยๆและคำขอบคุณ ผมเลยอาสายืนรอเป็นเพื่อน และชวนคุยเรื่องมาวิ่งออกกำลังกาย เธอเล่าว่ามาวิ่งตอนเย็นๆเท่าที่มีเวลา. 30 นาทีผ่านไปฟ้าเริ่มมืด ดูเธอกระวับกระส่ายขึ้น รถที่บ้านก็ยังไม่มา ผมเลยบอกเดี๋ยวผมตามช่างให้ แล้วโทรไปอู่น้องที่รู้จักกัน บอกรุ่นรถ ไม่พออึดใจ ช่างของทางผมก็มาก่อนผมนิ้มให้เธอแล้วบอกช่างจัดการเปลี่ยนยางให้เธอให้เรียบร้อยพร้อมสูบลม แปปเดียวก็เสรจ ผมให้ค่าแรงเด็ก2คนนั้นไป แถมไปอีกคนละ100บาทแล้วฝากไปขอบคุณน้องเจ้าของอู่ด้วย แล้วหันมาหาเธอ เธอมองแบบแววตาขอบคุณ แล้วผมก็ขอตัวออกมา  "ขอตัวก่อนนะครับ^^" "ขอบคุณมากค่ะ น้อง" "เอก ครับ" "อ๋อ ค่ะเอก พี่ชื่อพี่แป้งนะคะ ขอบคุณมากเลยวันนี้ ถ้าไม่ได้เอกพี่ต้องแย่แน่ๆ " . ผมยิ้มๆแล้วเดินแยกมา  ผ่านไป 6 วัน ในวันพฤหัสตอนบ่ายๆ โทรศัพท์ก็ดังขึ้นเป็นเบอร์ที่ไม่คุ้น "สวัสดีค่ะใช่เบอร์เอกไหมคะ" "ครับใช่ใครพูดครับ" "พี่แป้งเองนะคะ จำได้ไหมที่ช่วยเรื่องรถยางแบนวันศุกร์ที่แล้วอะค่ะ." "อ๋อครับจำได้ครับพี่ มีอะไรให้ช่วยครับ ?" "อ๋อ ไม่มีอะไรค่ะจะเอาขนมไปฝาก ตอบแทนที่ช่วยพี่ไว้วันนั้น ไม่ได้เอกล่ะแย่เลย"  ผมก็ตอบบ่ายเบี่ยงไป ว่า ไม่เป็นไรเล็กน้อย แต่เธอก็คะยั้นคะยอ ที่ผมบ่ายเบี่ยงไม่ใช่เพราะไม่อยากเจอนะครับ กลัวอดใจไม่ไหวไปทำเจ้าชู้ใส่เข้า เดี๋ยวจะกลายเป็นดีๆ แล้วก็ดีแตกซะอีก เลยพยายามเบี่ยง. ใช้มุขสุดท้ายและ ว่า ตอนเย็นต้องไปส่งเครื่องคอมพิวเตอร์บ้านลูกตค้า นัดไว้ 1 ทุ่ม . พี่แป้งก็เสนอมาว่า ไม่เป็นไร เพราะชื้อ ชิฟฟ่อนเค้กมาฝากเยอะเลยเอากลับไปกินไม่ไหมดแน่ๆ 1 ทุ่มก็รอได้ รบกวนมาที่ห้างในเมืองได้ไหม    ผมทางตันอีกแล้ว ขนาดปดไปแล้วนะเนี่ย เลยเอาวะไปก็ไป  ก็เลยทำงานอยู่จนใกล้ๆเวลา แล้วขับรถไปที่ห้างตามที่นัดไว้ ผมเดินไปห้องน้ำสำรวจควงามเรียบร้อยของร่างกาย และพี่แป้งนั่งรออยู่ในร้านฮะจิบังราเมนแล้ว พอไปถึงก็เข้าไปนั่ง  วันนี้พี่แป้งผมดูสวอนๆม้วนๆกว่าเดิม มัดมวยตรงด้านหลังนิดนึง นอกนั้นปล่อยเป็นลอนๆน่ารักเชียว ใส่เสื้อสีขาวครีมมีสาปตรงหน้าอกแบบสาวเกาหลี กระโปรงเข้ารูปสั้นเหนือเข่าสีน้ำตาลเข้มๆ น่ารักมากๆๆ (ผมคิดในใจ เอาอีกแล้วกรู โดนว่ะโดน). เธอเอาขนมมาฝากเยอะมาก ผมบอกทานไม่หมดหรอก เอาสามกล่องพอ lol เธอคะยั้นคะยออีก ไม่เป็นไร ตั้งใจเอามาฝากๆๆๆ ก็โอเครับไว้ .ก็ชวนเธอคุย ได้ความว่าเธอเป็นอาจารย์สอนใน รรพานิชย์มีชื่อแห่งหนึ่งในจังหวัด (ครูน่ารัก ขาว สวย เอ็กซ์ ขนาดนี้กรูล่ะสงสารเด็กจริงๆ จะมีสมาธิไหมเนี่ย)1 ทานน้ำหมดคนละแล้วก็ ลุกขึ้นเตรียมกลับ ผมออกมาข้างๆโต๊ะมองไปตรงขาอ่อนเธอพอดี มันขาวมาก สั้นมาก ดูเนียนน่าจับดีจัง . แล้วเดินมาด้วยกันจนถึงรถเธอ พอเธอขึ้นรถสตาร์ทเครื่อง ผมจะเดินออก เธอเปิดกระจกมาเรียก แล้วถามว่า เห็นว่าไปส่งคอมพ์ด้วย เอกเป็นช่างคอมพ์ด้วยหรือคะ ? ผมเดินกลับไปข้างๆประตู มองลงไปที่ขาอ่อนปลีนั้น . แล้วสบตาเธอแล้วบอกว่า ครับ. งานอดิเรกพอทำได้ครับ .  เธอถามต่อว่า ที่บ้านใช้โน้ตบุคอยู่ มีโปรแกรมคาราโอเกะลงไว้ ปกติร้องกับโน้ตบุค อยากร้องที่จอใหญ้ๆเป็นจอแบนๆ จะต้องทำไงบ้าง ผมบอกต้องดูว่าโน้ตบุคมีช่องต่ออกจอเปล่าอะครับ ปกติจะมีแล้วก็ที่จอมีช่องรับสัญญาณจาก โน้ตบุคไหม ปกติจะมีเช่นกัน เธอบอกไม่รู้ สงสัยต้องรบกวนไปดูให้ที่บ้านได้ไหม . ก็ตอบไปว่าได้ สะดวกวันไหนครับ "พี่สะดวกวันเสาร์ค่ะ สายๆก็ได้ บ้านอยู่แถวๆ  รั้วสีเขียวหาไม่ยาก ถ้าหลงก็โทรมานะคะ เบอร์นั้นที่โทรไป เบอร์พี่เอง" ผมรับปาก แล้วนัดเวลา วันเสาร์ราวๆ 9.30 จะเข้าไปดูให้. ช่วงที่รอวันนัดมาถึงก็ใจเต้นจังเลย นึกถึงตอนวิ่งใส่ชุดกีฬา นึกถึงความขาว สะโพก รูปร่างโดยรวมๆแล้ว ใจมันแป้วๆ ไงไม่รู้ครับ พี่น้องครับ .  พอถึงวันนัด ผมก็แวะ7-11 แล้วซื้อหมากฝรั่ง แถมด้วยถุงยาง 1 กล่อง (ซื้อมาทำเฮี้ยไรไม่รู้55) แล้วเอาใส่ช่องเก็บของหน้ารถไว้ พอมาถึงบ้าน เห็นมีรถจอดอยู่3-4 คัน นึกว่าเป็นรถที่บ้าน ปรากฏว่าพวกเพื่อนๆที่ม ของพี่เค้ามามิตติ้งกัน แต่อยู่คนละส่วน อันนั้นกินกันอยู่ด้านนอก พี่แป้งเดินออกมารับในชุดกางเกงขาสั้นสบายๆ (ขาวอีกและ) เสื้อแขนกุดๆ คอวีสีขาวพอดีตัว. พาผมเข้ามาในส่วนของห้องดูทีวีเป็นห้องกระจกติดแอร์เย็นเฉียบ ที่วีจอแบนขนาดใหญ่แขวนไว้ที่ผนัง พร้อมชัด dvd ด้านล้าง และ ชุดโซฟาสีฟ้าสวยๆ สำหรับน่ั่งดูหนัง และมีโต๊ะสำหรับวางของ วางอยู่หน้าโซฟา 1 ตัว พร้อมคอมพิวเตอร์ ผมจึงเปิดคอมพ์ไว้และเดินไปดู port ของ ทีวีจอแบบนั้น ปรากฏว่ามีพอร์ดสำหรับต่อสายจากคอมพ์อยู่ แต่ไม่มีสาย เลยบอกพี่เค้าไปว่า ต้องไปเอาสายอะครับประมาณ 5-7 เมตร ไม่น่าเกิน 1000 ส่วนระบบเสียง เค้าใช้สายสัญญาณต่อจากโน้ตบุ้คไปที่แอมป์และ ร้องที่ไมค์ลอยไว้ดีอยู่แล้ว    ผมบอกเดี๋ยว ไปซื้อแปปเดียวมาครับ เธิบอกว่าไปด้วยกันเลยมีมอไซค์อยู่จ้า แล้วเดินไปบอกเพื่อนเธอพร้อมๆกับแนะนำให้รู้จักว่านี้เอก . มาติดตั้งคาราโอเกะออกจอให้พวกเราร้องกันวันนี้แหละ . พอคล้อยหลังมา ผมแอบชำเลืองไปเห็นพวกเพื่อนๆสาวๆๆพี่แป้ง ซุบซิบกัน หัวเราคิกคักยังไงไม่รู้แปลกๆๆ   ขับมอไซค์มาที่ร้านห้าง ตอนขับรถรู้สึกไปเองไหม ว่าพี่เค้านั่งมาใกล้เชียว แล้วหน้าอกเบียดมาที่หลังจนรู้สึกได้เลยว่ามันอุ่นๆ นุ่มๆ  ไม่ได้พยายามระวังแจ่อย่างใดแต่พยายามสงบใจไม่คิดออะไร มาถึงห้างก็เดินไปซื้อสานที่ต้องการ จ่ายเงินแล้วเดินออกก็โดนดึงแขนไว้ ว่า spy จะหมดไปเอาเพิ่มหน่อยนะคะ . สังเกตุว่า เวลาเดินด้วยกันคนมองเยอะนะ เพราะความขาว สวย หุ่นดีมั้ง ส่วนผมก็ธรรมดาๆ ได้สูง กะหุ่นไม่อ้วนกะหน้าไม่เป็นสิวแค่นั้นแหละ - -  ขับรถกลับมาก็ยังเหมือนเดิม อกนุ่มๆมาชนหลังอีกแล้ว เป็นแผลเหวอหวะแล้วเนี่ยะ 555 + มาถึงบ้านผมก็มาต่อสายที่ห้องใหญ่ ปล่อยให้พี่แป้งกับเพื่อนๆไปกินอะไรกันคุยกันอยู่ด้านนอก อีกราวๆครึ่งชั่วโมง คาราโอเกะ ออกจอใหญ่ พร้อมไมค์ลอยก็พร้อมร้อง พี่แป้งไปชวนเพื่อนๆเค้าเข้ามานั่งในห้อง ผมจะขอตัวกลับก็ไม่ยอมให้กลับบอกอยู่เป็นเพื่อนกันก่อน . สาวๆก็กินกันชนแก้วกัน จนท่าจะเมาแล้วหลายๆคน ส่วนแก้วผมเอง ยุงลงไปไข่หลายสิบตัวแล้ว อิอิ  พอ 6 โมงเย็นเริ่มจะมืด คนที่พอขับรถไหวก็พยุงพวกที่เมาพับแล้วไปขึ้นรถพอเดินไปส่งเสร็จกลับมาที่ห้อง จะร้องเพลงก็อยู่กัน 2 คนก็เขินแล้ว ผมเลยถามพี่แป้งมีข้าวทานไหมกินแต่กับ หิวข้าวแล้วคร้าป บีหมี่ก็ได้ ดธอบอกว่า เอ . เดี๋ยวพี่ทำยำไข่ดาวใหเทานแล้วกันนะ  ok จัดไป เลยเดินไปรอที่โต๊ะในครัว เธอเดินหายไปตรงมุมุมนึงได้ยินเสียง น้ำล้างผัก เสียงหันอะไรไม่รู้ ผมเลยเดินตามไปในนั้น เธอหันหลังเตรียมกับข้าวอยู่ผมก็ มองพิศร่างเธอจากด้านหลัง เห้อ ขาวดีแท้ๆน้อ . พระเจ้าลำเอียงจัง คนที่สวยน่ารัก ท่านก็ให้มาพร้อมทั้งหมด ทั้งรูปร่าง ทั้งฐานะการเงิน   ผมเดินเข้าไปประชิดด้านหลังแล้ว ชะโงกหน้าผ่านไหลไปว่า. ใกล้ยังครับ หิวจะแย่และ . เลยโดนถองมาทึนึงค่อนข้างแรง ผมทำอุบายจุกท้องตัวงอ จนเธอหัวตัวมาถาม ว่า เป็นไรไหมเจ็บมากไหใ พี่ขอโทษที ตอนที่เธอพยายามดูอาการผมอยู่คอเสื้อมองจากด้านบนมันก็กว้างเนอะ เปิดซะ . เผลเต้าขาวล้นออกมาประมาณนึง ผมจ้องตาค้าง เธอสบตามาคงเห็น รับยืนปกติแก้มแดงระเรื่อยๆ จ้องหน้า ถามมาว่ามองอะไรคะ? ผมไม่ตอบได้แต่หลบตายิ้มๆ .  จนยำไข่ดาวเสร็จ น้ำลายผมก็เหนียวแล้วเพราะอยากกินเธอด้วยแล้วอ่ะ  เธอบังคับให้ผมกิน spy ไปอีกขวดจนเริ่มตึงๆและ (พอดีว่าเป็นคนคออ่อน เมาง่ายมาก) ดูตาเธอก็เยิ้มๆเหมือนจะเมาเหมือนกัน เหอๆ ตอนนี้ ฤทธิ์หื่นกับ ฤทธิ์ spy ทำให้อารมณ์พลุ่งพล่านมากด้วย เลยขอไปห้องน้ำล้างหน้าหน่อย เดินไปล้างหน้าหน้า ซิ้งค์ พี่แป้งครสวยก็เดินตามเข้ามาปืดประตูห้องน้ำ ลอคลูกนิด (ลอคทำไมมีแค่ 2 คน) แล้วยื่นหน้ามาใกล้ๆผมแล้วบอกว่า เอกจ๋า.ไม่ต้องกลับหรอกนะคืนนี้ อยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อย. ผมบอกเธอว่าพี่แป้งเมามากแล้วครับ ล้างหน้าซะก่อน อย่าทำแบบนี้ ไปครับเดี๋ยวผมพาไปพักที่โซฟา. เธอสะบัดมือผมที่พยามประคองเธอออก (ความจิงตินนั้นนะ แบบว่าแข็งโด่ อยากจัดๆ ซะให้รู้แล้วรู้รอดไป แต่ก็ สติมันยังอยู่เหนือสัญชาติญาณ ไม่งั้นแย่แน่ๆ)  เธอหันไปที่กระจก (หันหลังให้ผม) แล้วถามว่า เอกรังเกียจพี่หรือ ? ถึงไ-ม่ยอมอยู่กับพี่ ทั้งๆที่พี่เปิดใจให้ขนาดนรี้แล้ว .  ป่าวครับ ไม่ได้รังเกียจ ผมชอบพี่ด้วยซ้ำ ตั้งแต่ที่เจอกันที่ไปวิ่งออกกำลังกายแล้ว จนถึงวันนี้ . ก็ยิ่งรู้สึกดี  แล้วทำไมล่ะ .  เพราะผมกลัวไง ว่าทำอะไรพี่ลงไป พี่จะไม่เหมือนเดิม . ผมรู้ว่ามันจะเป็นไง ที่ผมมาช่วยมาทำโน่นให้นี่ให้ เพราะรู้สึกดีดีนะครับ ไม่อากให้มันจบลงด้วยอารมรณ์หรือความเห็นแก่ตัวของผมเอง (ทำไมกรูแมนแบบนี้เนี้ย ออสการ์จะไปไหนเสีย)  แต่ถ้าพี่เต็มใจล่ะ .   พี่แป้ง  ผมอุทานในลำคอเบาๆ ใจหายแว๊ปปปปป ไม่คืิดไม่ฝัน และไม่ได้ตอบอะไรออกไป ได้แต่จับเธอพลิกตัวกลับไป แล้วโอบเธอจากด้านหลัง หอมผม หอมซอกหู และเริ่ม ดูดไซร้หลังคอของเธอสลับไปมา ซ้ายบ้างขวาบ้าง ตัวเธอร้อนๆ เพราะฤทธิ์ spy ผมดูดเลียซอกคอเธอปลุกอารมร์อยู่แบบนั้นนานพอดูเลย เผลอๆก็ งับใบหูซะทีนึง จนเธอร้องครางเรียกชื่อผมเบาๆ โอย  เอก ดีจังเลย พลิกตัวเธอกลับมาใช้นิ้วปัดไรผมออก แล้วลูบผมด้านหน้าให้พ้นจากหน้าผากออกไป หอมหน้าผากเบาๆ 1 ที ดูความโหนดนูนของหน้าผาก (เค้าพูดกันว่า จะดูว่าโคก สาวๆโหนกไม่โหนก ใหญ่ไม่ใหญ่ หน้าผากจะบอกได้. ลองมาแล้วก็ปรากฎว่าจริงครับ )  ดูดปากแลกลิ้นกับเธอดังจ๊วบๆ จนต่างคนต่างหลับตาพริ้ม ในรสอารมร์ที่ค่อยๆพลุ่งพล่านขึ้นทีละน้อยๆ ผมสนใจกับสะโพกเธอมาก เอื้อมมือไปด้านหลัง จับขยำจากด้านนอกกางเกงทั้ง 2 ข้างมันใหญ่เต็มมือและแน่นมากเลยเชียวและ ทุกครั้งที่ขยำลงไป เธอหลับตาปี๋แล้วคราวในลำคอเบาๆ   พยายามเอามือขวาสอดแทรกลงไปในกางเกงลูบผ่านกางเกงในผ้าเนื่อดี แล้ววนๆมือ ลากขึ้นลากลงตรงร่องก้น กดเน้นแน่นๆตามจังหวะ พร้อมๆกับดูดปากให้รุนแรงมากขึ้นไปอีก ตอนนี้เธอกระชับสงแขนเข้ามารอบคอผมไว้แล้ว แล้วดันตัวของเธอเข้ามาชิดตัวผมตรามจังหวะที่ผม ลากมือเล่นกับร่องก้อนกับสะโพกของเธอ พูดเป็นระยะๆว่า ดีจังเลย อาาาาาา . เสียวอะไรแบบนี้ . (กรูก็เสียว น้ำจะออกอยู่แล้วว้อยยย)   ผมจับเธอพลิกหน้ออกไป แล้วดันท่อนเนื้อไปโดนสะโพกเธอ เธอก็แอ่นรับโดยดี ดันเข้าดันออกผ่านผ้ากันอยู่อย่างนั้น แล้วลากมือเอื้มลงไป ท้องน้อย เบาๆ ช้าๆ สลับกับให้ปลายเล็บลากไปหยุดที่ซอกขา ข้างๆ jim เธอ ค่อยๆลากนิ้วขึ้นๆลงๆ ตามซอกขา รน่างเธอเสียวสะท้าน กดเอวมาทับตัวอมแน่น ครางในลำคอเป็นจังหวะๆ แล้วก็ดูดไซร้ไหล่เธอจากด้านบน มือก็เล้อลยมาด้านล่าง ชำแรกกางเกลงในออกข้างแล้ว แหย่นิ้วลงไปสัมผัสติ่งเสียว น้ำเธอออกเยอะมากๆ มันอุ่นๆ ฉ่ำ มีกลิ่นเหงื่อปนกลิ่นคามๆกระสาขึ้นมาจากก้อนเนื้อตรงนั้น ปลุกเร่งอารมณ์ดีแท้ๆๆ เธอก็ร่อนโคกให้ผมจับขยำแบบรู้จังหวะจะโคน เลยลอง สองนึ้งแหย่ลงไปในร่องเธอ มันก็เข้าไปได้สุด คับแน่นพอใช้ได้เลย (แน่ล่ะสิ ครนสวยขนาดนี้ จะให้ใครจิ้มง่ายๆได้ยังไงเนอะ) ทุกครั้วงที่ผทชักนอ้วเข้าออก เธอร้อย โอย โอย พร้อมเด้งเอวรัทุกครั้ง คงจะเสียวมาก ดธอหันกลับมาบอกว่า เอก ดูดนมให้พี่หน่อยผมเลิกเสื้อยืดเธอขึ้นมา บีบเต้านมเธอทั้งๆที่มีบราห์อยู่ มันแน่น อวบ สวย กลมและเบียดชิดกันมาก ไม่หย่อนคล้อยเลย พี่เค้าคงดูแลตัวเองดีมากๆ พลิกตัวเธอกลับมา เอาหน้าไปซุกอยู่กับร่องนมเธอ แล้วค่อยๆเลียเบาๆข้าๆ มือก็จับลูบไปด้วยตัวเธอเกร็งๆตลอดเวลา พูดเป็นระยะๆว่าเสียววววว ทำเก่งจังเลย  แล้วค่อยๆปลดบราห์เธอออกทางตะขอด้านหลังทีนี้เต้างามก็ลอยกลมเด่นอยู่ตรงหน้าเลย ผมเร่งเกมส์ เร่งจั งหวัคลุกให้แรงขึ้น ไวขึ้น จนเธอครางไม่เป็นภาษาตอนนรี้อารมณ์เธอดูจะกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ดูได้จากสีหน้า ตาที่หลับพริ้ม และผิวกายที่เริ่มชื้นๆ เลนสีเลือดฝาดที่ปรากฏขึ้นตามแก้ม และร่างกายท่อนบนของเธอ เธํอแอนตัวไปด้านหลัง กดหัวผมลงเหมือจะส่งสัญญาณมา ว่าเธอปราถนาอะไรในขณะนั้นผมจับเธอพลิกหันหน้าออกไป รูอดางเกงกับกางเลงในลงทีเดียวถึงตาตึ่ม สะโพสกกลมขาวอวบลอยอยู่ตรงหน้า .  กดไหล่เธอ ให้ศอกเท้าไว้ที่ขอบอ่างล้างหน้า แล้ว บรรจง แยกกลีบเธอออกจากด้านหลัง ค่อยๆตวัดลิ้น ดูดเลียน้ำที่ ล้นออกมาเป็นฟองจนหมด เธอคงเสียวมาก ครางตลอดเลย แยกขากว้างแอนสะโพกให้ผมแทงลิ้นลงไปในร่องได้ถนัดๆๆนึ้น ผมกลั้นใจแทง สุดฤทธิ์ พร้อมๆกับเธอเด้งรับกลับมาด้วยความแรง และกระหาย จนจังหวะสุดท้าย จับเอวเธอ สองข้างยึดไว้ แล้วเร่งจังหวะแทงลิ้นลงไปในรร่องสวาทเธอ พร้อมๆกับได้ยินเสียงเธอร้อง เหมือนจะ "สุดสายป่าน" แล้วตัวกระตุก ตึก ตึก ตึก พร้อมลมหายใจยาวๆ ผ่อนคลาย  ขณะที่ผมเองก็เต็มที่แล้วนะ แต่ยังไหวอยู่ เลยดูดเลียกินน้ำเสียวที่เธอหลั่งออกมาจนหมด แล้วลูกยืน ดึงตัวเธอมากอด แน่นๆ เธอก็กอดตอบ เราไม่ได้พูดอะไรกัน ผมบอกเธอว่าได้อาบน้ำคงจะดี เธอบอกว่า ถ้าคืนนี้ค้างที่นี่จะไปเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ถ้ายืนยันจะกลับก็กลับไปแบบนี้แหละ   ผมแกล้งเดินถอยออกมานิดขณะที่ยังจับมือเธออยู่ แล้วพูดว่า "งั้นไว้โอกาสหน้า." เธอลืมตาโพลงคงไม่คิดว่าผมจะกลับจริงๆ.  เอกขอมาค้างกับพี่แป้งอีกนะครับ แล้วเด้งตัวกลับมาดูดไซร้เต้าสวยของเธอเล่นอีกระลอก รอบนี้เธอเลื่อนมือมาจับท่อนเนื้อของผมรูดขึ้นรูดลงด้วย เสียวดีเหมือนกัน แต่อยากจะดูดเลียสะโพกขาวๆให้หนำใจอีกสักหน่อยนะ   แล้วถอดออกมาให้เธออาบน้ำ ผมอาบตาม คืนนั้นเรานอนให้ห้องดูทีวีกัน และมีอะไรกันบนโซฟาไปอีก 2 รอบ ท่าที่เผยความสวยงามของสรีระสาวคนนี้ได้ดีสุดคือ นอนคว่ำหน้า เอาหมอนรองท้องน้อย แล้วเราเสยเข้าไปจากด้านหลัง >.< ก่อนจะหลับไปและตื่นมาในตอนเช้า.   ทุกครั้งที่คิดถึงเรื่องต่างๆ ทุกขณะอารมณ์ตอนอยู่กับเธอ ผมก็มีความสุขเสมอ. ขอบคุณความทรงจำ และ ประสบการณ์ดีดีที่พี่แป้งมีให้มานะครับ  การ์ตูนโป๋ โดจินดูหนังอาน้องแนทฟรีหนุ่มสาวไทยเย็ดควยฝังมุกทางบ้านหนังสือโป๊รูปเย็ดกันเกย์ หน้า ใหม่ ขอ โชว์ ควย[เรื่องเสียว] - ลูกกับแม่ข้างบ้านเย็ดกัน  เรื่องเกิดจากเข้ามาอ่านเรื่องเกี่ยวกับครอบครัวในนี้แหละ ก็เลยคิดว่า บ้านข้างๆถ้าได้อ่านคิดว่า ลูกอาจจะเย็ดแม่แน่ๆเลย บ้านข้างๆผม มีแม่ลูกคู่หนึ่งอาศัยอยู่ด้วยกัน แม่อายุประมาณ 45 ปี ลูก 23 ปี แม่ทำงานเป็นลูกจ้างร้านขายต้นไม้ ลูกชาย เป็นทหาร อยู่ ชลบุรี กลับบ้าน ประมาณ สามเดือนครั้ง จริงแล้ว ผมเองอยากจะเย็ดเอง แต่ ติดที่ แฟน อยู่ที่บ้านตลอด แม่ เป็นแม่หมายหย่าร้าง มีลูกชายคนเดียว เอาแต่ใจตัวเอง มาก แม่จะชอบมารดน้ำต้นไม้ที่ข้างบ้านผมประจำ เช้า เย็น มีอยู่ครังหนึ่ง จำได้เช้าวันเสาร์ ผมเรียกเขาว่าพี่ พี่เขาไปออกกำลังกาย ปั่นจักรยาน ใส่กางเกงจักรยาน แล้วมารถน้ำต้นไม้ที่รั้วข้างบ้านผมเดินมาทักทายด้วย ผมใส่กางเกงขาสั้น(นอน) เดินไปคุยกับแก มองเห็น โหนกหี ที่ใส่กางเกงจักรยาน ใหญ่มาก ผมเอง ควยลุกแล้วก็ปล่อยให้มันลุกไป ก็คุยกันต่อไป แกคงสังเกตเห็นควยผมแน่นเลย ดูจากภายนอก หี น่าจะใหญ่น่าดูเลย คงไม่ได้ถูกเย็ดมานานแน่ๆ ผมก็เลยคิดแผน ว่าจะทำอย่างไร ให้แม่ลูกคู่นี้เย็ดกัน ผมใช้วิธีเขียนจดหมายถึงแก ในเนื้อความจดหมายอธิบายถึงหญิงม่ายคนหนึ่งอยู่กับลูกชาย 2 คน ลูกชาย มีแฟน และ พาแฟน มาที่บ้าน แล้ว เย็ดกันที่โซฟา ห้องรับแขก แม่ตื่นขึ้นมา เห็นเข้าพอดี แต่ลูกไม่รู้ตัว ทำให้ตัวเองมีความต้องการ มาก วันหลัง ก็เลย วางแผนเพื่อจะเย็ดลูกชายตัวเอง (ในจดหมายที่ผมเขียนไปหานะ) โดยบอกขั้นตอนอย่างละเอียดว่า จะยั่วอย่างไร เช่น นั่งดูทีวี แหก ขา มากๆและใส่กางเกง รัดๆ ไม่ใส่ กางเกงใน ให้มองเห็นรูปหี ชัดๆ (ช่วงเวลาก่อนนอน) หรือ นุ่ง กระโจมอก ใช้ผ้าเช็ดตัวผืนน้อยๆ ให้มองเกือบเห็นเนิน และพยายามนั่งไขว้ห้าง บ่อยๆ ในเนื้อความของจดหมายก็บรรยายว่า ผู้หญิงคนนั้น ก็มีความสัมพันธ์กับลูก ได้เย็ดกันจนทุกวันนี้ (เนื้อเรื่องในจดหมายละเอียดมากๆที่เขียนไปให้พี่เขาอ่านนะ) ผมไปกรุงเทพแล้วก็ส่งจดหมายมาหาแก เฝ้าสังเกตุว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง จดหมายมาส่งครับ และแกก็เปิดอ่าน หลายวันต่อมา ลูกชายแกก็กลับมาบ้าน และ ผมก็เฝ้าสังเกตุว่าเหตุการณ์จะเป็นอย่างไร ช่วงเย็นของวันหนึ่ง พี่เขาและลูกชายขี่ จจย. ไปตลาดนัด ลูกเป็นคนขับ แม่ซ้อน แม่นั่งชิดกันมากอย่างกับแฟนกันเลย แสดงว่ามีพัฒนาการ (คิดเองนะ) ขากลับ แม่ขับลูกซ้อน ลูกชาย นั่งชิดติดกันมากๆเลยครับมือก็โอบเอว ในบริเวณต้นขา พี่เขาใส่กางเกงจักรยาน สีดำ คิดแล้วเสียวควยมากๆเลย เหตูการณ์ต่อมาตอนเช้า (คิดว่าเมื่อคืนคงได้เย็ดกันเรียบร้อยแล้ว) คือ อย่างนี้ครับ บ้านที่ผมอยู่ ห้องนอนของผม จะติดกับห้องครัวของพี่เขาแต่ก็กั้นด้วยยิบซั่มบอร์ด ได้ยินแต่เสียงแต่ไม่เห็นคน ทุกเช้า พี่คนนี้จะมาทำกับข้าวทุกวัน วันนี้ก็เช่นกัน ตื่นขึ้น มาทำกับข้าว ผมได้ยินเสียง แม่ลูกคุยกัน "แม่ครับ  ผมมีความสุขมากเลยครับ เมื่อคืน" "แม่ก็มีมาก แม่ไม่ผิดใช้ไหม " "ไม่ ผิด ครับแม่" "ผมต่างหากที่ ผิด" "อย่า ไม่ เอา เดี๋ยว น้ำมัน ในกะทะจะ ลวก " "ก็ ผม ยัง คิด ถึงแม่ นิ ครับ ผมขอ ทั้งชุดนอน ขอด้านหลังนะครับแม่ ซีด ดดดดด" ผมแนบหูฟังกับ ฝารั้ว มือผม จับควยตัวเอง แข็ง เต็มที่เลยครับ โอ้ย เสียว ควยจัง เลย (ร้องในใจ) ผมได้ยินเสียง เคาเตอร์ ที่ติดรั้วบ้านผม สั่นไหว และเสียงหอบหายใจ ของ แม่ลูก อยู่ เป็นระยะๆ ผมเอง ก็ น้ำแตกไปแล้วครับ ตั้งแต่ นั้นมา เวลาที่ลูกชายพี่เขามา ก็จะ ปิดไฟ หัวค่ำ ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆ ซ้อน จยย. ก็เกาะเอวกัน ตลอดเลย ผมคิดว่า แผนที่ผมวางไว้ ได้สำเร็จแล้ว หาก มีบ้านข้างๆ เป็น เช่นเดียวกับ ข้างบ้าน ผม ลอง ดูซิ ครับ รับรอง เห็น หน้า แม่ลูก คู่ นี้เมื่อ ไร ควยแข็ง ทุก ที อยากจะถาม ว่า เย็ดกัน มันไหมครับ หนัง สโนว์ไวท์โดนเย็ดรูปเกย์จากทางบ้านการ์ตูนโป้ โดจินแปลหนังโป้ออนไลน์ yukiko suoเจาะเวลาหาฉิมพลี ภาคยุทธจักรบอร์ดผู้หญิงคุยเรื่องควยหนังโป๊ เกาหลี โลล่า ทาคิซาว่า hentai หนังโป๊ เกาหลี หนังโป๊ เกาหลี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21