ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี  (อ่าน 498 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:17:06 PM »
ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี เว็ ป หนัง โป๊ ออ น ไล ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปีผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบดูเรื่องการเล่าประสพการเป็นอย่า งมากและวันนี้ผมก็จะมาเล่าเรื่องของกระผมเองครับผมชื ่อ เอ แล้วกันนะครับ เรื่องของกระผมเป็นเรื่องที่เกดิขึ้นเมื่อผมเรียนอยู ่ตอน ป.4 เดิมทีผมเป็นคนเงียบๆแต่ในห้อง ผมมีเพื่อนอยู่คนนึงมันชื่อไอ้ไข่ เพราะหัวมันกลมเหมือนไข่ผมเลยเรียกมันว่าไอ้ไข่ ไอ้ไข่เป็นคนที่ชอบจับนม และก้นผู้หญิงมาก มีอยู่วันหนึ่งผมเลยถามว่าจับแล้วรู้สึกเป็นไงบ้างมั นก็บอกว่ามันดี นุมดี ไม่เชื่อก็ลองจับดูซิ ผมก้เลยลองจับซะเดียวนั้นเลย เพราะเดิมทีผมก็เป็นคนเก็บกดอยู่แล้วด้วย มันรู้สึกดีจริงนะครับ จากนั้นผมก็จับเป็นเรื่อยมาแต่ในจำนวนมฃที่ผมจับมีผู ้หญิงอยู่คนหนึ่งเธอชื่อ อร อรเป็นคนที่มีหน้าอกใหญ่มากที่สุดในห้องผู้ก็ชอบจับม ากด้วยเพราะมันทั้งนุ่มและใหญ่สะใจดีจริงๆ และเรื่องมันก็เกิดขึ้นในวันน้นนั่นเอง วันนั้นเป็นวันศุกทุกคนจึงกลับบ้านเร็วแต่ผมต้องนั่ง ทำงานประดิษฐ์กับอรอยู่สองคน แต่ในขณะที่เรานั่งทำงานอยู่นั้นผมก็เหลือบไปเห็นร่อ งนมของอรเข้าเจ้าน้องชายของวผมจึงลุกขึ้นมาทันที ผมจึงเอื้อมมือไปจับ แต่อร ก็ปัดมือผมออก แต่ก็ไม่ว่าอะไรคงเพราะว่าผมจับกันชินก็เป็นได้ หลังจากนั้นผมก็เริ่มเขยิบเข้าไปทางด้านหลังของอร แล้วเป่าลมไปที่หูของอร อรก็ทำเป็นจักจี้ และก็มาผลักผมออก แล้วผก็จับนมเธอจากด้านหลัง เธอก็ปัดอีกจนผมทนไม่ไหวผมจึงจับเธอหันหน้ามาแล้วประ กบปากเธอทันทีพร้อมทั้งใช้มือจับเข้าที่เต้านมของเธฮ และก็บีบเธอมีท่าทีขัดขืนผมจึงเอามือของผมอีกข้างจับ เข้าที่หว่างขาของเธอเธอก็ยังดิ้นไปมาอยู่ จนเธอถีบผมกระเด่นออกมาแล้วเธอก็วิ่งจะออกจากห้อง ผมก็จับตัวเธอเอาไว้แล้วผลักเธอไปที่โต๊ะซึ่งอยู่หน้ าห้องขึงเธอกับโต๊ะและวก็เริ่มประกบปากเธอใหม่ แต่คราวนี้ผมเอาฝ่ามือของผมจับเข้าที่หม้อของเธอทั้ง ที่ยังไม่ได้ถอดกางเกงในเลยแต่ผมก็รู้สึกว่าน้ำเหนีย วๆ อยู่ตรงหม้อของเธอ ผมก็คาดว่าเธอก็คงเกิดอารมณ์เหมือนกันแต่คงยังอายอยู ่มั้งแล้วผมก็แหวกเสื้อของเธอออกก็เห็นยอดประทุมทันท ี่อวบตึง แล้วผมก็ใช้มือดึงจนเสื้อในของเธอขาดออก แล้วใช้ปากดูดที่ยอดประทุมทันสีชมพูนั้นจนเธอต้องห่อ ตัวแต่เธอก็ยังมีท่าทีขัอขืนนิดหน่อย ผมจึงใช้ไม้เด็ดโดยการใช้นิ้วบี้ไปที่ติ่งสวาทของเธอ ก่อนเพื่อเธอลดการต่อต้านลงแล้วก็เป็นจริงอย่างคาดเธ อค่อยอ่อนลงจากนั้นผมจังขยับปากที่ประกบจูบเธอมาที่บ ริเวณใบหูแล้วจึงดูดแล้วก็ดันลิ้นเข้าไปในรูหูเธอแล้ วมันก็ยิ่งให้ผลเข้าไปอีกครับโดยอรไปต่อต้านแล้ว แต่เธอยังร้องไห้อยู่ครับ แต่ที่เธอร้องไห้ก็ยังมีเสียงครางของเธออยู่ครับ ผมทำต่อไปได้สักพักจากเสียงร้องไห้ก็กลายมาป็นเสียงค รางแทน ผมจึงแน่ใจแล้วว่าเธอไม่หนีผมจึงเริ่มถอดกางเกงในของ เธอออกครับ ตอนถอดเนี่ยกางเกงในเธอเงี่ยเยิ้มไปด้วยน้ำของเธอเลย ละครับ พอถอดจนพ้นขาแล้วผมจับติ่งของเธอบี้อีกเธอก็แอ่นสู้อ ีกครับจนผ่านไปไดสักพักผมก็ละปากจากปากของเธอครับ เท่านั้นละครับเธอผลักผมกะจะวิ่งวออกนอกห้องไปครับ แต่มือผมก็ไว้กว่าครับผมจับข้อมือของเธอและดึงเข้ามา ในห้องจนเธอล้มอยู่ในท่าคุกเข่าพอดีครับหน้าผมจึงอยู ่ตรงเต่าของเธอพอดีครับ คิดดูซิครับเต่าของเด็กที่เพิ่งจะอายุ 12 ปีนะครับ เต่าของเธอนี้ขนยังไม่ขึ้นเลยครับ แต่เต็มไปด้วยคราบของน้ำมันเยิ้มไปหมดเลยละครับ ผมเห็นว่าเธอยังดิ้นอยู่แล้วเธอก็ร้องว่า"อย่าเอเปล่าเราไปเถอะนะ นะแล้วเราจะไม่บอกใครนะ"ผมจึงใช้มือจับเข้าที่เต่าของเธอแล้วก็จับการใช้ลิ้น กับเต่าของเธอจากที่เธอร้องอยู่ก็ร้องครางออกมาอย่าง เต็มที่ผมทำอยู่สักพักเธอก็ร้อง"โอย...เอ...เราจะแตกแล้วพอเถอะ.."แต่ผมยิ่งได้ใจเพราะรู้ว่าเธอกำลังถึงจุดสุดยอดแล้วผ มจึงลงลิ้นเต็มที่ทั้งบี้ทั้งยัดลิ้นเข้าไปจนสุดโคนล ิ้นจนเธอร้องว่า"โอย...ไม่ไหวแล้ว...ฉี่จะแตกแล้ว...จะแตกแล้ว....โอ๊ ย......"จากนั้นเธอก็นิ่งลงผมจึงรู้ว่าเธอน่ะเสร็จแล้วก็เพรา ะน้ำของเธองี้เต็นหน้าของผมเลยผมจึงปากจากเต่าของเธอ แล้วเช็ดที่รอบๆ ปากของผม แล้วถามเธอว่าสนุกหรือเปล่า เธอไม่ตอบได้แต่ ทำตาปลื้อๆ หน้าแดงๆ แล้วก็พยักหน้า จากนั้นผมก็บอกกับเธอว่า"อรเสร็วแล้วขอเรามั้งนะจ๊ะ"เธอก็ไม่ตอบ ผมจึงถือว่าเธอพร้อมผมจึงเริ่มถอดกางเกงของผมออกแล้ว ก็ตามด้วยกางเกงในเจ้าน้องชายของผมมันก็ผงาดขึ้นมาพย ักหัวหงึกๆ อรเห็นเธอก็ตกใจเธอก็ถามว่า"เอจะทำอะไรเราอีกหรือ"ผมไม่ตอบ ผมจ่อน้องชายของผมไปที่เต่าของเธอทันทีแล้วค่อยๆ ขยับเข้าเพียงนิดเดียวเธอถึงกับร้องลันด้วยความเจ็บป วด"โอยเจ็บเอเราเจ็บเอาออกก่อน...โอยซี๊ด...."เนื่องจากเธอยังบริสุทธิอยู่ ผมจึงเอาปากประกบจูบปากเธอทันทีแล้วค่อนชักน้องชายขอ งผมออกมาแล้วผมจึกเลื่อนปากมาที่นมที่อวบอิ่มของเธอแ ล้วดูด จนเธอร้องครางอีกครั้งผมก็ใช้มือปิดปากของเธอแล้วจึง กระแทกเต็มที่ส่งน้องชายของผมเข้าไปในเต่าของเธอทั้ง ตัวแล้วจึงเอามือออกเธอบอกว่า"เอเราเจ็บนะเบาๆซิของเราฉีกแล้วมั้งน่ะซี๊ด...."ผมก็ผงะว่ามาดูปรากฎว่าแกจริงครับแถมมีเลือดออกด้วยแ ต่ผมไม่บอกเธหลอกกลัวเธอไม่ให้ผมเอาต่อผมจึงแช่น้องช ายของผมไว้อย่างนั้นแล้วใช้ปากของผมประกบปากเธอแล้วก ็บี้ที่หัวนมเธอจนเธอร้องครางผมจึงเริมขยับน้องชายขอ งผมเข้าออก เอก็ยังคงร้องซี๊ดอยู่จนผ่านไปไดสักพักเธอก็ร้องคราง ซี๊ดในอีกแบบหนึ่ง"ซี๊ด....เอแทงเข้ามาเลยอรไม่เจ็บแล้ว"ผมจึงเร่งเครื่องขึ้นสักพักผมก็เปลี่ยนมาท่าโดยผมถอด น้องชายของผมออกแล้วให้เธอเดิมมาที่โต๊ะของครู แล้วให้เธอขึ้นไปคุกเข่าบนโต๊ะท่าหมาแล้วผมก็จับน้อง ชายของผมจ่อเข้าไปที่เต่าของเธอคราวนี้เข้าง่ายกว่าค รับโดยที่มันเข้าไปอย่างไม่ยากลำบากเท่าไรแต่ของเธอก ็ตอดของผมเป็นจังหวะๆ แล้วผมก็เริ่มกระแทกดังป๊าบเธอก็ร้อง"ซี๊ด....."ยาวยาวง ผมก็เริ่มเร่งเครื่องโดยกว่ากระแทกแรงและเร็วขึ้นเรื ่อยๆ จนดัง ปั๊บๆๆๆๆ จนอรตัวเกร๊งแล้วก็กระตุกไปอีกครั้งหนึ่ง แต่ผมก็กระแทกจนเธอหยุดกระตุก และฟุบลงกับอกของผม "ผมก็ถามว่าเสร็จแล้วหรือ" เธอไม่ตอบแต่พยักหน้า ผมจึงเธอลุกออกแล้วผมก็ลุกจากโต๊ะลงไปนอนกับพื้น แล้วให้เธอขึ้นเธอก็บอกว่า"เอเราไม่มีแรงแล้วนะ"ผมก็ตอบไปว่า"ไม่ป็นไรเดี๋ยวเราทำเอง"เธอก็เชื่อโดยเธอค่อยๆ หย่นเต่าของเธอลงมาที่น้องชายของผมจนเต่าของเธออมน้อ งชายของผมเข้าไปทั้งแท่งแล้วผมก็ค่อยขยับกระแทกช้าเพ ื่อให้เธอค่อยมีอารมณ์เพิ่มขึ้นแล้วผมดูดเต้านมของเธ อจนเธอเริ่มมีอารมณ์ร่วมอีกครั้งผมจึงบอกกับเธอว่า"โยกให้เรามั้งซิ" เธอก็บอกว่า "เธอทำไม่เป็น" ผมก็บอกว่า"ไม่เป็นไรเดี๋ยวเราสอนให้" ผมก็เริ่มเอามาผมสอดเข้าไปจับก้นของเธอจับกระแทกลงมา ดัง ปับๆๆ อยู่10กว่าครั้งเธอก็เรื่อมกระแทกเองผมจึงปล่อยให้เธ อทำจนผมว่าเธอคงเพลินจึงแกล้งเธอโดยเมื่อเธอกระแทกลง มาผมก็กระแทกขึ้นไปจนเธองี้เอนมาข้างหน้าเลยละครับ แต่เธอก็ยังทำต่อจนผ่านไปสักพักก็กลายเป็นว่าไม่รู้ว ่าใครแกล้งใครเลยละครับต่างต่างกระแทกดัง ป๊าบๆๆๆๆๆลั่นห้องไปหมดเธอก็ร้อง"ซี๊ด....."ผมก็ถามเธอว่า"สนุกไหม"เธอคงหมดอายแล้วละมั้งครับบอกตอบผมว่า"สนุกซิสนุกมากเลยด้วยซี๊ด....."แล้วผมก็ถามต่ออีกว่า "งั้นคราวหน้าเราขออีกนะ" เธอก็บอกว่า "ได้ซิถ้าเออยากมาหาเรานะ เนี่ยถ้ารู้ว่าสนุกอย่างนี้เอากับเอตั้งนานแล้วซี๊ด. ...." ผมจึงรู้สึกดีใจเป็นอย่างมากจึงกระแทกออย่างไม่บันยะ บันยังเลยละครับแล้วผมก็บอกอรว่า "อรใกล้เสร็จหรือยังจ๊ะ" อรตอบว่า "อรใกล้เสร็จแล้ว" ผมก็บอกว่า "เอก็ใกล้เสร็จแล้วเรามาเสร็จพร้อมกันนะจ๊ะ" ผมก็จับก้นของอร กระแทกเข้ามาแล้วผมก็สวนกับเข้าไปดัง ป๊าบๆๆๆ ลั่นห้อง "อรเราใกล้แล้ว......" "จ๊ะเอเราก็ใกล้ซี๊ด..." ผมงี้สั่นไปทั้งตัวเลยละครับ "โอย...โอยซี๊ดเอเราเสร๊จแล้ว...เราเสร๊จแล้วซี๊ด.... . " "เราก็เสรฦจแล้วโอย...อ้า...ซี๊ด"แล้วต่างก็ฟุบประกบกันอยู่อย่างนั้น ผมก็บอกับเธอว่า"เราขอเป็นแฟนอรนะ"เธอก็พยักหน้าแล้วเราก็แรกลิ้นกัน จนผ่านไป5นาที ผมก็ถอดน้องชายของผมออก ปรากฎว่าเต่าของอรหุบไม่ลงแถมยังมีเลือดหยดอยู่บนพื้ นเสียอีก เราก็ช่วยกันเช็ดแล้วก็แต่งตัวใส่เสื้อผ้าแล้วเดินออ กจากห้องก่อนออกจากห้องเราก็แลกจูบกันอยู่นานทีเดียว ครับเราก็เดินออกแล้วก็เดินพาเธอมาส่งที่บ้านเพราะว่ าบ้านของเธอและผมไม่อยู่ห่างกันมากนักก่อนถึงบ้านเธอ ผมก็ยังหามุมลับตาแลกจูบกับเธออีกครั้งก่อนจากเรื่องของผมก็จบแค่นี้ครับคราวหน้าผมจะมาเล่าเรื่องท ี่เอาเพื่อนคนอื่น หรือกับน้องอรในวันงานกีฬาสีมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ                                                           สวิงกิ้งสลับคู่โดนเอาในชุดพละรูปหีฝรั่งรุ่นใหญ่ทางบ้านหนังโปีะออนไลลนหนังเอ๊กวัยรุ่น 18 ปีไทยดูฟรีคลิปหลุด18 เอากันผมชื่อต้น เป็นเด็กต่างอำเภอ พอเข้ามาเรียนมหาลัยในตัวเมืองก็มาอาศัยอยู่กับลุงกับป้าที่บ้าน จริงๆ ก็ไม่อยากอยู่เท่าไหร่หรอก แต่พ่อกับแม่บังคับให้อยู่ ก็อาศัยนอนห้องเดียวกันกับลูกชายของป้า (บ้านมีแค่ 2 ห้องนอน)& มันชื่อ โอ เรียน ม.6 ค่อนข้างอยู่ในโอวาทของลุงกับป้า เรียกได้ว่าลูกคุณหนูเลยก็ว่าได้ กลับบ้านตรงเวลา ไม่เที่ยวเตร่ ต่างจากผมทั้งเที่ยว กินเหล้า ถ้ามีเวลาว่างผมก็จะไปหอแฟน เย็ดกันตามปกติที่เขาทำกัน (ฮ่าๆ) มีวันหนึ่งคือวันเกิดเหตุ ผมมีอาการปวดหัวมึนๆ แฟนก็มีเรียนทั้งวัน ก็เลยให้เพื่อนไปส่งที่บ้านป้า ถึงบ้านปุ๊บก็เข้านอนในห้องหลับไปนานแค่ไหนก็ไม่รู้ จู่ๆ ก็ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซต์จอดหน้าบ้าน และเสียงเปิดประตูรั้ว ในใจคิดว่าขโมยรึป่าววะ เลยแง้มผ้าม่านเปิดดู& อ่าว ! ไอ้โอนี่หว่า มากับใครวะหุ่นดีซะด้วย ผมดูนาฬิกา เอ๊ะมันไม่ใช่เวลาเลิกเรียนนี่หว่า ไอ้ห่านี่มาทำไรวะ ผมเลยเข้าไปแอบในตู้เสื้อผ้าของผมแง้มประตูไว้นิดนึงตามคาดไอ้โอ เดินเข้ามาในห้องนอนพร้อมกับผู้หญิงคนนั้น (เห็นมันเรียกชื่อ ติ๊ก) ทันใดนั้นมันก็ถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือแต่ตัว ทำควยชี้โด่เด่ชี้ตรงกับปากน้องติ๊ก ควยมันผงกหัวงั๊กๆ สงสัยจะเงี่ยนมาก โอจับควยยัดเข้าไปในปากติ๊กได้ค่อนลำเล่นเอาติ๊กสำลักแทบอวก (ไอ้ห่านี่ควยยาวใช่เล่น) ไอ้โอจับหัวติ๊กไว้แล้วซอยควยเข้าๆ ออกๆ “อืมส์ อืมส์ ....” “ติ๊กดูดควยเก่งจังเลย” ขณะที่ควยยังคาอยู่ในปากติ๊ก ไอ้โอ ก็เริ่มปลดกระดุมเสื้อติ๊ก จนเหลือแต่ตัวล้อนจ้อน ผมมองเห็นไม่ชัดแต่ดูแล้วหุ่นดีมาก ขาวๆ เนียนๆ ไอ้โอมันเริ่มลงมือเลียตั้งแต่ซอกคอ หัวนมไล่ลงมาถึงโหนกของน้องติ๊ก มือมันเอื้อมไปหยิบถุงยางในลิ้นชักเก็บหนังสือของผม (สาดเอ้ย รู้ที่ซ่อนของกูได้ไงวะ) ไอ้โอเอาหน้ามุดเข้าไปในช่องหว่างขาของน้องติ๊ก ทั้งดูดแตด ทั้งเลียเสียงดังมูมมามมากๆ เหมือนกับเงี่ยนมานาน ลิ้นโอคงจะชอนไชเข้าไปในร่องหีติ๊ก จนติ๊กเผลอร้องเสียงหลงออกมา “ซี๊ด อืมมม ซี๊ด& อ่า...”& “โอ โอ้ว โอ ติ๊กเงี่ยน เย็ดเถอะ” โอก็ตอบสนองด้วยการจับหัวควยจ่อตรงรูหี ถูไปมา ติ๊กก็เริ่มเคลิ้มหลับตาพริ้มเลย ไอ้โอดันควยทีเดียวมิดด้ามเข้าไป “ซุ๊บส์” ติ๊กสะดุ้งตาเหลือกนิดหน่อย ไอ้โอซอยยิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ เสียงดัง “พั๊บๆๆๆๆๆๆๆ” ปนกับเสียง “โอ้วส์..... อืมส์.... โอ.... ผัวขา...”& โอพลิกตัวลงนอนข้างล่างให้ติ๊กขึ้นคร่อมตัวทั้งที่ควยก็คาอยู่ในรูหีตลอดเวลา ติ๊กขย่มพร้อมร้องเสียงดังลั่นเป็นจังหวะ “อ่าส์.. โอ้วส์... อ่าส์...” ทั้งคู่เย็ดกันซักพักก็ได้ยินเสียงติ๊กร้องลั่น ตัวเกร็ง “โอ้วส์...... อะอะอู้วส์.... ออกแล้ว...” โอพลิกขึ้นมาคร่อมตัวติ๊กอีกที ซอยควยถี่ๆ เสียงลำควยแทรกตัวผ่านน้ำเงี่ยนของติ๊ก “แฉ๊ะๆๆๆๆๆ” โอตัวเกร็งแล้วฟุบลงคาอกของติ๊ก สองคนก็คุยกัน ทำให้ผมรู้ว่าติ๊กไม่ใช่แฟนไอ้โอนี่หว่า แต่เป็นเพื่อนกัน (เพื่อนขี้เงี่ยนซะด้วย)ติ๊กลุกขึ้นไปล้างตัวในห้องน้ำหลังบ้าน ส่วนโอยังคงนอนควยโด่อยู่กลางที่นอน ผมคิดแผนชั่วร้ายขึ้นทันที ผมเดินออกมาจากตู้ ทันใดนั้นไอ้โอตกใจสะดุ้ง “พี่ต้น มาได้ไงอ่ะ พี่มาตอนไหนเนี่ย” ผมก็ตอไปว่า “กูมาก่อนมึงอีก กูไม่สายเลยกลับมานอน แต่มึงเสือกทำให้กูนอนไม่ได้ มึงทำเหี้ยไรของมึงวะ ฟ้องป้าพรดีไหมเนี้ย” (ป้าพร ชื่อแม่มัน) ไอ้โอ “พี่ต้น อย่าบอกแม่นะ ไม่งั้นผมตายแน่ อีกอย่างถ้าเมียผมรู้มันตอนผมแน่ (หมายถึงแฟนมันอ่ะนะ)” ผมก็เลยเริ่มแผนชั่วร้าย “ไม่บอกหรอก ใครจะไปใจร้ายขนาดนั้นวะ” โอ “ขอบคุณครับ” ผม “แต่ กูขอเย็ดด้วยคนได้ไหม”โอ “โหพี่ ล้อเล่นแรงนะเนี้ย บ้าหรอพี่ ใครจะบ้ายอมให้พี่เย็ดหล่ะ หน้าตายังไม่รู้จักเลย”ติ๊กกลับเข้ามาพอดี “ใครอ่ะโอ” ผมก็ตอบทันใจเลยว่า “พี่ชื่อ ต้น เป็นพี่ชายของโอ แล้วก็ไม่ต้องถามว่ามาตอนไหน เพราะมาตั้งแต่เริ่มแรกที่น้องสองคนเริ่มเย็ดกันแล้ว พี่ว่าเราสองคนทำแบบนี้ไม่ดีนะ .....” แอบบ่นเทศนานิดหน่อย ฮ่าๆ แล้วติ๊กก็ถามกลับว่า “แล้วไง” เอาสิวะน้องคนนี้แม่ง ไม่ใช่เด็กธรรมดานะเนี้ย กูด่าขนาดนี้ยังทำหน้าเฉย ผมก็เลยพูดตรงๆ เลยว่า “เย็ดกับพี่ไหมหล่ะ รับรองพี่จะไม่บอกใคร” “เอาสิ ถ้าอยากได้จริงๆ” ติ๊กเปิดทางให้ ผมไม่รีรอ คว้าตัวติ๊กเข้ามากอด ไซร์ซอกคอด้วยความหื่นกระหาย ผมผลักตัวติ๊กลงนอนบนเตียง ผ้าขนหนูผืนน้อยหลุดด้วยความง่ายดาย หัวนมชูเชิดรอริมฝีปากของผม มือหนึ่งบีบคลึงนมด้วยความเมามัน ปากก็ดูดนมอีกข้างหนึ่ง ส่วนโอหันหลังจะเดินออกไปนอกห้อง แต่ผมตะโกนไปว่า “ไอ้โอ มึงไม่ต้องไป นั่งดูอยู่ตรงนี้แหละ กูชอบโชว์” ผมค่อยๆ เลื่อนลิ้นลงมาตามแนวหน้าท้อง ถึงโหนก จนสอดลิ้นเข้าไปในรูหี ผมตวัดลิ้นจนติ๊ก ถึงกับครางเสียงหลง ส่ายตูดไปมาด้วยความเสียวซ่าน กลิ่นหีผสมกับน้ำควยชั่งหอมหวลเหลือเกิน ผมยัดควยเข้าปากของติ๊ก เธอก็ตอบสนองผมด้วยการดูดอย่างเอร็ดอร่อย มือผมก็ไม่อยู่นิ่ง ยัดนิ้วเข้าออกรูหี รู้ได้เลยว่าควยไอ้โอใหญ่พอสมควร เย็ดจนรูหีกลวงโบ๋วเลย ผมให้ติ๊กใส่ถุงยางให้แล้วจับท่อนควยเสียบเข้าไปในรูหี ทีเดียวมิดดุ้นเลย เธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมซอยเข้าๆ ออกๆ เร็วช้าสลับกัน เธอครางด้วยเสียงเบาๆ “อืมมม อืมมมม โอ้ววว” ผมจับขาเธอขึ้นพาดบ่า แล้วดันท่อนควยเข้าไปจนสุดดุ้น “โอ้ววว ท่านี้เข้าลึกมาก.....” ติ๊กคงชอบท่านี้มากแน่เลย ผมซอยลำควยเสียงน้ำหี “ผั๊บบบ ๆๆๆๆ” เธอเกร็งลำตัวแล้วกอดรัดผมแน่น แล้วนอนแผ่ลงบนที่นอน ผมถ่างขาเธอออกแล้วยังเย็ดต่อ “ไอ้โอ ใส่ถุงยาง แล้วมานี่ซิ” ผมเรียกน้องชายมาใกล้ๆ ผมจับท่อนควยของผมกับโอยัดเข้ารูหีพร้อมกัน “โอ้ยยยย อืมมมม อุยยย ซี๊ดดดด” เสียงร้องตกใจในตอนแรก ก็ควยสองท่อนเข้ายัดเต็มรูซะขนาดนั้น ผมกับโอค่อยๆ ขยับควยเข้าออก มือก็คลึงนมไปด้วย เราสามคนผัวเมียเย็ดกันอยู่ซักพัก ผมเริ่มไม่ไหว ผมเริ่มซอยถี่ขึ้น ไอ้โอก็คงจะไม่ไหว เร่งซอยท่อนควยเหมือนกัน จากนั้นเราสามคนก็ตัวเกร็งร้องเสียงหลง ผมชักควยออกปล่อยน้ำกามพุ่งเต็มไปทั่วทั้งตัวติ๊ก และตัวโอ แต่ควยโอยังคาอยู่ในรูหีอยู่เลย สงสัยปล่อยเต็มถุงยางไปแล้ว (ฮ่าๆ) ผมจับควยยัดปากติ๊กอีกที เธอก็ดูดกินน้ำควยผมอย่างเอร็ดอร่อย เราสามคนผัวเมียก็นอนกอดกับบนที่นอน ซักพักก็ให้ติ๊กไปอาบน้ำล้างหี แล้วให้โอไปส่งเธอกลับบ้านหลังจากนั้นไม่นาน ผมก็ย้ายไปอยู่หอพัก เพราะผมมีกิจกรรมเยอะ กลับดึกบ่อยๆ เกรงใจลุงกับป้า& ส่วนไอ้โอ เข้าเรียนมหาลัย แต่ก็ยังอยู่บ้านเหมือนเดิม หอพักของผมก็เลยกลายเป็นม่านรูดของมันไป แต่ผมก็ไม่ได้ทำแบบนั้นอีก เพราะผู้หญิงที่ไอ้โอมันพามา ก็เป็นแฟนของมันเอง (แล้วมันก็รู้ตัว มันบอกว่ามันเปิดตู้ก่อนทุกครั้ง 5555) &     น้องแนท vs ญี่ปุ่นใต้กระโปรงแพตตี้แนวลักหลับเอเซียสาว ไทย เย็ด กับ ฝรั่ง สุด ยอดload หนังโป๊ อาโออิหนังxเพื่อนเอาเพื่อนดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี ไอ้หนุ่ม ช่างแอร์ ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี ดูหนังออนไลเย็ดเด็ก10ปี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21