ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูการ์ตูน xxx  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูการ์ตูน xxx
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:52:09 PM »
ดูการ์ตูน xxx ดูหนัง x ออนไลน์สด ดูการ์ตูน xxx ดูการ์ตูน xxxผมได้มีโอกาสรู้จักกับพนักงานของแบงค์แห่งหนึ่ง เธอชื่อนก รูปร่างสูง ขาว สัดส่วนเธอนั้นสามารถเป็นนางแบบได้สบายๆ ผม ติดต่อกับเธอเพราะเธอจะต้องนำเอกสารมาให้ผมที่บริษัท เริ่มต้นก็ไม่มีอะไรเท่าไร ก็แค่คุยกันธรรมดา พอนานเข้าผมเริ่มมองเธอ มีเสน่ห์ และเซ็กซี่มากขึ้น ความชั่วเริ่มผุดขึ้นมาในสมองผมทีละน้อยวันหนึ่งเธอก็มาหาผมที่บริษัท เพื่อมาขอร้องให้ผมเบิกเงินเกินบัญชีเพิ่ม เนื่อง จากธนาคารบังคับให้พนักงานหาสินเชื่อเพิ่มขึ้น ผมเองในขณะนั้นยังไม่จำเป็นจะต้องใช้สินเชื่อเพิ่ม จึงปฏิเสธเธอไป แต่เธอก็ยังวนเวียน มาพบผมอยู่บ่อยๆ จนผมเองทนไม่ได้จึงเอ่ยปากชวนเธอทานข้าวเย็น ซึ่งเธอก็ตอบรับคำเชิญผม ผมพาเธอไปทานอาหารอิตาเลียนที่ สุขุมวิทในวันนั้นก็ไม่มีอะไรเป็นพิเศษ เพียงแค่จิบไวน์พอกรึ่มๆ เท่านั้น ท่าทีเธอเริ่มผ่อนคลาย และเริ่มพูดคุยกันเรื่อยเปื่อย และแยกย้ายกัน กลับ เพราะเธอขับรถมาเอง ผมเริ่มหลงเสน่ห์เธอแล้ว หลังจากนั้นอีกไม่นานผมก็โทรชวนเธอทานข้าวเย็นอีกครั้งในวันศุกร์ ซึ่งเธอก็ไม่ ปฏิเสธ หลังจากทานสักพักผมสังเกตเห็นว่าเธอเริ่มมีอาการมึนไวน์ เพราะว่าเราเริ่มขวดที่สามแล้ว ผมจึงแกล้งชวนเธอไปเที่ยวต่อ เธอถาม ผมว่า "พี่จะพา นก ไปเที่ยวไหน" ผมจึงบอกเธอว่าผมจะไปพัทยา จะไปได้ยังไง ขับรถไหวเหรอ ผมบอกว่านั่นไม่ใช่ปัญหา เธอตอบตกลง ผมจึงให้คนขับรถของผมขับรถของเธอไปเก็บที่อพาร์ทเม้นท์ของเธอ และกลับบ้านเลยไม่ต้องรอ ผมใช้เวลาไม่ถึง 1 ชั่วโมงก็ถึงพัทยา ดู ท่าเธอจะไม่ไหวแล้ว ผมจึงเข้าที่พักเลย ผมพาเธอเข้าบ้าน ระหว่างที่เธอเดินเข้าบ้านเธอสะดุดอะไรบางอย่าง ผมรีบคว้าตัวเธอ โดยมือ ของผมบังเอิญคว้าไปโดนหน้าอกของเธอ นั่นยิ่งทำให้ผมเลิกคิดเรื่องอื่นไปโดยฉับพลัน ผมพาเธอไปนั่งที่โซฟา เธอเริ่มปลดกระดุมเสื้อ ฟอร์มเธอออก และบ่นว่าร้อน ผมเปิดแอร์เสร็จ ไม่พูดพล่ำทำเพลงแล้ว ผมทิ้งทุกอย่าง ตรงไปหาเธอทันที เธอนั่งเอียงมาซบผมทำให้ผม มองเห็นเนินอกขาวอวบ ผมเริ่มอดใจไม่ไหว เริ่มเอามือสอดเข้าไปในเสื้อเธอ และเริ่มคลึงหน้าอกเธอเบาๆ จมูกก็เริ่มซุกไซ้ไปที่แก้ม และ ซอกคอของเธอ และเลยมาถึงริมฝีปาก ผมเริ่มบดริมฝีปากเธอ ซึ่งเธอก็ขัดขืนเล็กน้อย และอ่อนปวกเปียก อาจเป็นเพราะฤทธิ์ไวน์ และเบียร์ ที่กินมาระหว่างทาง ผมเริ่มปลดกระดุมและถอดเสื้อผ้าเธอออกจนหมด เธอเป็นผู้หญิงที่หน้าอกสวยมาก ใหญ่ และอวบได้ส่วน ผมเริ่ม บรรเลงลิ้นบนหน้าอกของเธอ และเริ่มปลดเปลื้องตัวเองจากเสื้อผ้าที่สวมใส่ ผมเริ่มลงต่ำมาเรื่อยๆ จนมาถึงหน้าท้องของเธอ เธอสะดุ้งเล็ก น้อย และบอกผมว่า "อย่าค่ะพี่.. นกเสียว…" ผมไม่ฟังเสียงเธอ เลยไปจนถึงกลีบคู่ขาวอวบของเธอ มันเป็นกลีบที่น่าลิ้มลองอย่างยิ่ง ขาว อวบ มีขนเพียงบางๆเท่านั้น ผมเริ่มละเลงลิ้นลงไประหว่างกลีบของเธอซึ่งขณะนี้มันแฉะจนลื่นไปหมด เธอสะดุ้งเล็กน้อย แต่เธอให้การ ตอบรับเป็นอย่างดี ผมเริ่มฉกเร็วขึ้น สลับกับการดูดเม็ดของเธอ มันทำให้เธอเริ่มครางออกมา และมายิ่งดังมากเวลาผมดูดเม็ดของเธอ จน เธอร้องว่า "พี่ขา.. นกไม่ไหวแล้ว.. อย่าแกล้งนกเลย…นกเสียวจะแย่แล้ว…" ผมยังคงปล่อยลิ้นอาละวาดอยู่บนกลีบและเม็ดของเธอต่อไป และผมเข้าใจว่าเธอคงไม่ไหวจริง เมื่อเธอครางออกมาว่า " พี่… ให้นกทำให้พี่มั่งสิ… นกอยากกินของพี่ .." ผมจึงผละปากออกจากกลีบ ของเธอ และลุกขึ้นจ่อตอร์ปิโดไปที่ปากเธอ เธอเริ่มวาดลีลาลิ้นตวัดจากปลายหัวของผมไปเรื่อยๆ ตลอดลำจนถึงโคน และเลยไปถึงไข่ … เธอใช้ลิ้นได้เก่งมาก เก่งจนไม่น่าเชื่อว่า เธอทำงานแบงค์ เธอทั้งอม ทั้งดูด ทั้งขบ ทั้งเลีย จนผมเพลินไปกับเกมชิวหาของเธอ ผมเริ่มทนไม่ ไหว บอกเธอให้หยุดซึ่งเหมือนเธอจะล้างแค้นที่เมื่อสักครู่ที่ผมทำกับเธอ เธอยิ่งเน้น และดูดของผมแรงขึ้น ผมจึงกลับตัวลงไปกินกลีบขาว อวบของเธออีกครั้ง ทุกครั้งที่เธอเน้นของผม ผมก็จะดูดเน้นเม็ดของเธอ น้ำของเธอชุ่มโชกจนเปียกโซฟา ผมจึงถอนลิ้นออกจากร่องกลีบ ของเธอ และเอาตอร์ปิโดของผมที่บรรจุเชื้อเพลิงเต็มที่ จ่อที่กลีบของเธอ ผมเอาตอร์วนขึ้นวนลง ซึ่งเธอก็แอ่นสะโพกตามตอร์ผม เหมือน อยากจะให้เอาเข้าไปซักที ผมบรรจงค่อยๆ กดหัวตอร์ลงไปอย่างช้าๆ นิ่มนวล พร้อมกับปาก ก็ยังสาละวนอยู่กับอกอวบขาว หัวนมสีชมพู ของเธอ พอผมสอดเข้าไปใกล้จะหมด เธอสะดุ้ง และกระซิบข้างหูผมว่า "คับจังเลยย… ลึกด้วย… นกไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อนเลย… พี่ ขา…" เสียงกระซิบนั้น ทำให้อารมณ์ผมยิ่งพุ่งพล่านมากขึ้น ผมเริ่มขยับสะโพกช้า สลับเร็ว เป็นจังหวะ เธอก็ส่ายสะโพกรับตามจังหวะที่ ผมกระแทก เธอเริ่มร้องดังขึ้นๆ และตอดรัดผมมากขึ้น ผมรู้แล้วว่าเธอกำลังจะถึงที่หมาย ผมรีบกระแทกอย่างรุนแรง พร้อมกับมือที่บีบ หน้าอกเธออย่างแรง เหมือนกลัวว่าจะตามเธอไม่ทัน เธอร้องดังขึ้นจนเธอร้องเสียงดังว่า " พี่เอานกแรงๆ แรงๆพี่ นกชอบ…." ผม กระแทกใส่แบบไม่กลัวพังจนเธอกระตุกติดๆกัน 3-4ครั้ง ผมตามเธอไม่ทันแล้ว ผมจึงผ่อนกำลังลง และจับขาเธอทั้งสองข้างพาดบ่าท่านี้ ผมเข้าไปได้สุดๆ และบรรเลงต่อได้อีกไม่นาน ผมก็ชักออกมา และเหมือนเธอจะรู้ เธอรีบเข้ามาเลียที่ปลายหัว และอมดูดไปได้สักพักผมก็ ไม่ไหว ปล่อยเข้าไปในปากเธอ จนล้นออกมา เธอกลืนลงไปไม่เหลือเลย ผมหมดแรงอยู่บนโซฟาหลับไป ซัก 10 นาที ตื่นมาเห็นเธอกำลัง สาละวนอยู่กับไข่ผม ผมจึงชวนเธอเข้าไปอาบน้ำ และผมก็ฟาดเธอในห้องน้ำ และไปเล่นกันต่อที่ระเบียงห้องนอนผมอีกหนึ่งยกตอนใกล้ฟ้า สางมันเป็นความประทับใจที่ผมไม่อยากลืม ผมค้างอยู่ที่พัทยากับเธอต่ออีกคืน ผมไม่ได้นับว่าทั้งหมดกี่ยก แต่รู้ว่ากลับมาตัวเบาไปอีก หลายวัน หลังจากกลับมาผมเปิดวงเงินสินเชื่อเพิ่มตามที่เธอขอ และผมก็ยังขอให้เธอย้ายมาอยู่ที่คอนโดของผมแถวสุขุมวิท ซึ่งผมซื้อไว้ เผื่อบางคืนมีงานดึก จนเดี๋ยวนี้ ผมเองไม่ค่อยได้กลับบ้านที่พุทธมณฑล เธอเป็นผู้หญิงที่ทำให้ชีวิตโสดผมมีค่าขึ้นเยอะเลย ผมยังมี ประสบการณ์กับนกอีกเยอะ ไว้มีเวลาจะส่งมาร่วมสนุกใหม่ดูคลิป rape  ออนไลน์หนังเอ็กไทยแนวข่มขืนx สาวไทยออนไลน์ดูคลิบแอบถ่ายนักเรียนโป๊โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียวอ่านเรื่องเย็ดกัน ในครอบครัว### ตอน 1 ###  สวัสดีฉันมีเรื่องมาเล่าให้ฟังมันเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นตอนที่ฉันไปเรียนต่อที่ประเทศออสเตรเลียเพื่อไปศึกษาต่อประเทศออสเตรเลียดิฉันได้ไปเรียนที่นั่นฉันไปเรียนที่นั่นฉันก็ไปอยู่กับครอบครัวของคนที่อยู่ที่ประเทศนั้นเป็นfamily นะคะดิฉันได้ไปอยู่กับครอบครัวของthompson ซึ่งครอบครัวนี้ก็คือคุณปีเตอร์เป็นสามีของคุณมาร์ธาซึ่งเป็นภรรยาและทั้งคู่มีลูก2 คนคนแรกเป็นผู้หญิงอายุ24 ปีชื่อเจนนี่ส่วนอีกคนเป็นผู้ชายชื่อแดนเนียลอายุ20 ปีและก็มีคนใช้คนหนึ่งชื่อคริสตี้ตอนแรกฉันก็กลัวเหมือนกันเพราะว่ากลัวจะปรับตัวเข้ากับครบครัวนี้ไม่ได้แต่พออยู่ได้สักระยะก็เริ่มคุ้นเคยกันก็เลยไม่กลัวมีอยู่คืนหนึ่งฉันได้ยินเสียงของปีเตอร์และมาร์ธากำลังร่วมรักกันอย่างเมามันฉันก็เลยแอบดูก็เป็นเช่นนั้นจริงฉันก็พยายามมองทั้งคู่แต่ก็มองไม่ค่อยเห็นเพราะว่าในห้องปิดไฟฉันจึงได้ยินแต่เสียงซึ่งมันดังเกือบ2 ชั่วโมงทีเดียวคืนนั้นฉันก็นอนไม่หลับเพราะว่าเสียงของเขาทั้งสองมันยังอยู่ในหัวตลอดแต่พออยู่ได้ประมาณเดือนกว่าๆมันก็เกิดเรื่องที่ทำให้ฉันจำไปทั้งชีวิตก็คือเย็นของวันศุกร์หนึ่งวันนั้นฉันรู้สึกไม่สบายจึงขอทางมหาลัยกลับบ้านก่อนฉันก็เลยกลับเข้าบ้านเพื่อพักผ่อนพอเปิดประตูเข้าไปในบ้านฉันก็ได้พบกับคุณปีเตอร์กำลังร่วมรักกับเจนนี่ซึ่งที่จริงแล้วทั้งคู่ไม่ได้เป็นพ่อลูกกันจริงๆเพราะว่าปีเตอร์เป็นพ่อเลี้ยงของเจนนี่พอฉันเปิดประตูเข้าไปทั้งคู่ก็ตกใจมากคุณปีเตอร์ก็รีบเอาเจ้าไส้กรอกอันเขื่องออกจากบริเวณรูสวาทโดยที่ฉันได้เห็นไส้กรอกของปีเตอร์ชัดเจนทีเดียวซึ่งมันก็ใหญ่เหมือนกันและปีเตอร์ก็รีบใส่กางเกงและไล่เจนนี่เข้าไปในห้องพอเจนนี่ไปแล้วปีเตอร์ก็เข้ามาหาฉันและสั่งกำชับกับเขาว่าห้ามบอกเรื่องนี้กับมาร์ธาเป็นอันขาดฉันก็รีบตอบรับไปเพราะกลัวปีเตอร์เหมือนกันและก่อนที่ฉันจะกำลังขึ้นบันไดไปที่ห้องก็มีเสียงโทรศัพท์ฉันก็รับปรากฎว่าเป็นมาร์ธาเธอบอกกับฉันว่าให้บอกกับเป็นปีเตอร์ด้วยว่าคืนนี้เธอกลับบ้านดึกเพราะว่าเธอต้องไปงานเลี้ยงที่บริษัทแล้วฉันก็บอกกับปีเตอร์แล้วฉันก็รีบขึ้นไปบนห้องนอนพอตอนกลางคืนฉันก็เข้านอนแต่ว่านอนไม่หลับเพราะว่ารู้สึกมีอารมณ์เพราะว่าเห็นไส้กรอกอันเขื่องของปีเตอร์ทำให้ฉันรู้สึกมีอารมณ์อย่างมากฉันก็เลยเอามือแหย่รูของฉันเพราะทนความเสียวไม่ไหวพอฉันใช้มือกับตัวเองสักพักสงสัยฉันคงร้องเสียงไปมั๊งก็เลยทำให้ปีเตอร์ได้ยินเสียงฉันเล็ดลอดออกไปข้างนอกทำให้ปีเตอร์เข้ามาในห้องตอนแรกฉันก็ตกใจแต่ว่าเพราะความเสียวฉันก็เลยชักชวนปีเตอร์เข้ามาปีเตอร์ไม่รอช้ารีบเข้ามาทันทีโดยเข้ามาแล้วเลียรูสวาทของฉันอย่างเมามันทีเดียวมันทำให้ฉันเสียวอย่างมากเพราะว่าปีเตอร์ใช้ลิ้นเก่งมากเขาใช้ลิ้นตวัดไปมาในรูของแนมันเสียวจนทำให้ฉันแอ่นจนเอวลอยทีเดียวพอปีเตอร์ใช้ลิ้นเลียร่องฉันสักพักเขาก็ถอดเสื้อผ้าโดยที่ไส้กรอกของปีเตอร์มันกำลังพองตัวใหญ่ทีเดียวซึ่งไส้กรอกของปีเตอร์ใหญ่มากประมาณ8 นิ้วได้แล้วเขาก็เอาไส้กรอกชิ้นโตเอามาให้ฉันอมตอนแรกฉันก็ไม่กล้าก็เลยอมๆบริเวณหัวเท่านั้นดังนั้นปีเตอร์ก็เลยจับหัวฉันดันเข้าหาเขาเพื่อที่จะให้ฉันอมไส้กรอกของฉันซึ่งมันเต็มปากมากเลยทีเดียวพอฉันอมได้สักพักปีเตอร์ก็เอาไส้กรอกของเขายัดที่รูสวาทของฉันซึ่งตอนแรกมันเข้าได้บริเวณหัวเท่านั้นฉันก็เจ็บก็บอกให้ปีเตอร์หยุดก่อนปีเตอร์ก็เลยถุยน้ำลายที่มือแล้วเอามาป้ายบริเวณรูของฉันเพื่อให้มันลื่นแล้วเขาก็เอาไส้กรอกยัดเข้ารูฉันอีกทีซึ่งคราวนี้ปีเตอร์กระแทกเข้าไปเต็มแรงจนไส้กรอกของเขาเข้าไปจนมิดด้ามเลยทีเดียวและมันยังเจ็บมากด้วยจนฉันต้องร้องเสียงดังทีเดียวแต่ปีเตอร์ก็ไม่หยุดกลับยิ่งซอยต่อไปเรื่องๆพอเขาซอยได้สักพักฉันก็ไม่ค่อยเจ็บแล้วแล้วปีเตอร์ก็เอาขาของฉันพาดบ่าของเขาและโน้มตัวเหมือนวิดพื้นโดยเอามือยันเตียงนอนไว้แล้วก็เริ่มชักไส้กรอกของเขาซึ่งปีเตอร์เขาชักเข้าออกอย่าเร็วมากสักพักปีเตอร์ก็ชักไส้กรอกของเขาออกมาแล้วมาชักว่าวบริเวณหม้อของฉันทและพ่นน้ำกามออกมาอย่างมากมายทีเดียวและปีเตอร์ก็โน้มตัวลงมาทับฉันพร้อมกับกอดจูบฉันอย่างดูดดื่มถัดมาประมาณ5 นาทีฉันรู้สึกว่าไส้กรอกของปีเตอร์มันแข็งตัวขึ้นอีกแล้วปีเตอร์ก็ลุกแล้วบอกกับฉันว่าขออีกรอบได้ไหมฉันก็เห็นว่าตอนนี้มาร์ธาไม่อยู่น่าจะหาความสุขเอาไว้ฉันก็เลยตอบตกลงไปปีเตอร์ก็รีบจับฉันนอนคว่ำแล้วเขาก็เอาไส้กรอกของเขาถูไปมาระหว่างร่องของฉันแล้วเขาก็เอาไส้กรอกยัดเข้าไปที่รูสวาทของฉันครั้งนี้มันเข้าไปง่ายกว่าครั้งแรกมันก็เลยไม่ค่อยเจ็บแล้วปีเตอร์ก็กระเด้าฉันอย่างเมามันทีเดียวพอเขากระเด้าฉันได้สักพักเขาก็หยุดแล้วเขาก็นอนหงายแล้วเขาบอกให้ฉันช่วยหฃขย่มตอของเขาทีฉันก็เลยขย่มตอไส้กรอกของปีเตอร์อย่างเมามันโดยฉันกับปีเตอร์ได้ร้องครางกันอย่างเสียงขรมไปหมดพอฉันขย่มตอได้สักพักปีเตอร์เขาก็บอกว่าน้ำจะออกแล้วแล้วเขาก็เอาไส้กรอกออกจากรูของฉันและเอาให้ฉันอมและเขาก็พุ่งน้ำกามในปากของฉันและให้ฉันกินมันแล้วปีเตอร์ก็นอนกอดก่ายกับฉันสักพักเพราะความเหนื่อยอ่อนพอดีเราได้ยินเสียงรถของมาร์ธามาปีเตอร์ก็รีบกลับเข้าห้องโดยก่อนไปปีเตอร์ได้บอกกับฉันว่าถ้าวันหน้ามีโอกาสอีกเขาขออึ๊บฉันอีกซึ่งฉันก็ตอบตกลงกับปีเตอร์อย่างไม่ลังเลเพราะว่าติดใจลีลาของเขาและเราสองคนต่างก็ลืมไปเลยว่าไม่ได้ปิดประตูและก็ยังมีแดนเนียลอยู่ในบ้านด้วยอีกคนสำหรับตอนนี้พอแค่นี้ก่อนก็แล้วกันตอนต่อไปรับรองเสียวกว่านี้แน่เฟริ์น   =====  ### ตอน 2 ###  หลังจากคืนนั้นที่ฉันได้ร่วมรักกับปีเตอร์ปีเตอร์ก็จะพยายามหาโอกาสมาหลับนอนกับฉันซึ่งเขาก็ได้นอนกับฉันตามที่เขาต้องการโดยครั้งแรกเป็นเช้าของวันอาทิตย์ซึ่งฉันได้ออกไปวิ่งจ๊อกกิ้งตามปกติวันนั้นปีเตอร์ก็ได้ออกไปวิ่งกับฉันด้วยแล้วแดนเนียลเขาก็ออกมาวิ่งด้วยแต่เขาบอกว่าจะออกไปวิ่งบริเวณรอบๆบ้านเพราะไม่อยากวิ่งไกลนักแล้วฉันกับปีเตอร์ก็วิ่งออกมาจากบ้านมาที่สวนสาธารณะกัน2 คนพอเรามาถึงสวนสาธารณะเราก็วิ่งกันโดยที่ปีเตอร์เขาวิ่งนำไปและฉีนก็วิ่งตามพอเราวิ่งไปที่บริเวณค่อนข้างลับตาคนหน่อยป๊เตอร์ก็หยุดวิ่งฉันก็วิ่งตามเขาทันแล้วปีเตอร์ก็ดึงมือฉันเข้าไปที่พุ่มไม้ที่มีต้นไม้เยอะๆแล้วเขาบอกกับฉันว่าเขาอยากที่จะร่วมรักกับฉันอีกเหลือเกินเพราะว่าติดใจความฟิตของรูฉันฉันก็บอกกับปีเตอร์เหมือนกันเมื่อปีเตอร์ได้ยินเขาก็รีบเข้ามากอดจูบฉันฉันก็ตกใจบอกกับปีเตอร์ว่ากลัวคนมาเห็นปีเตอร์ก็บอกว่าไม่มีใครมาแถวนี้เพราะว่าแถวนี้ค่อนข้างลับตาคนฉันก็เลยตามใจปีเตอร์ปีเตอร์ก็ดีใจใหญ่เขาก็มากอดจูบฉันใหญ่แล้วปีเตอร์ก็ดึงกางเกงเขาลงและก็กดฉันลงกับพื้นเพื่อที่จะให้ฉันได้อมเจ้าไส้กรอกของเขาฉันก็อมของเขาคราวนี้มันไม่ลำบากเหมือนกับครั้งแรกฉันจึงสามารถใช้ลิ้นและปากดูดไส้กรอกของเขาจนเขาต้องร้องซี้ดด้วยความเสียวกระสันต์แล้วเขาก็บอกให็ฉันยืนขึ้นและให้เอามือดันต้นไม้ไว้แล้วปีเตอร์ก็ดึงกางเกงฉันลงกองกับพื้นแล้วเขาเอาเข่าดันขาฉันให้ถ่างออกกว้างๆแล้วเขาก็ยัดไส้กรอกของเขาเข้าถ้ำสวาทของฉันแล้วเขาก็กระแทกอย่างเมามันทีเดียวฉันก็เสียวอย่างมากทีเดียวแล้วปีเตอร์ก็บอกให้ฉันขมิบด้วยเพื่อที่จะให้เขาเสียวมากขึ้นฉันก็ทำตามที่เขาบอกมันก็เสียวจริงๆแล้วปีเตอร์ก็ยังจะมาขยำนมฉันเล่นอีกมันยิ่งทำให้ฉันเสียวมากขึ้นไปอีกและยิ่งมันก็ทำให้ฉันเสียวและก็ตื่นเต้นมากขึ้นเพราะกลัวว่าจะมีคนมาเห็นและก็มีคนเห็นจริงๆเป็นผู้ชายสองคนกำลังแอบดูอยู่ที่พุ่มไม้แต่ฉันก็แกล้งมองไม่เห็นให้เขาตายใจพอปีเตอร์กระเด้าฉันประมาณ20 นาทีเห็นจะได้เขาก็ชักไส้กรอกอันเขื่องออกจากรูของฉันและก็สาวด้วยมือจนน้ำแตกแล้วปีเตอร์ก็กลับบ้านโดยที่ฉันยังไม่กลับเพราะอยากลองอ่อยผู้ชาย2 คนที่แอบดูฉันร่วมรักกับปีเตอร์ก่อนฉันจึงให้ปีเตอร์กลับบ้านไปก่อนฉันจึงนั่งพักสักครู่ตรงที่โคนต้นไม้ที่เรา2 คนได้ร่วมรักกันแล้วก็แกล้งหลับไปประมาณสัก15 นาทีได้ฉันก็รู้สึกว่ามีคนเดินเข้ามาใกล้ฉันฉันก็แอบลืมตาดูปรากฏว่าเป็นผู้ชายที่แอบดู2 คนนั้นซึ่งดูแล้วน่าจะเป็นคนที่มาวิ่งในสวนสาธารณะอายุประมาณ20 กว่าๆก็เข้ามาใกล้ฉันและเข้ามานั่งใกล้ๆฉันคนหนึ่งก็เอามือมาลูบที่หว่างขาของฉันส่วนอีกคนหนึ่งก็ลูบที่หน้าอกของฉันแต่ฉันก็ยังแกล้งหลับต่อเขาก็ได้ใจใหญ่ก็เลยถอดกางเกงของฉันออกจนท่อนล่างเปลือยเปล่าแล้วเขาก็ก้มหน้าลงหว่างขาฉันและเลียแคมฉันอย่างเบาๆเขาเลียสักพักฉันก็ทนไม่ไหวเพราะความเสียวรอบสองก็เลยคว้าท่อนลำของชายคนที่กำลังลูบหน้าอกของฉันตอนแรกเขาก็ตกใจเหมือนกันเขาเห็นฉันคว้าท่อนลำของเขาเขาก็ลุกขึ้นและก็ดึงกางเกงลงแล้วก็งัดเจ้าโลกของเขาออกมาซึ่งหัวมันแดงแจ๋ทีเดียวแล้วฉันก็ดูดเลียเจ้าโลกของเขาแล้วเขาก็ขยับสะโพกเข้ามาเป็นจังหวะกับการดูดเลียของฉันส่วนอีกคนหนึ่งที่กำลังเลียร่องฉันอยู่เขาก็ยังเลียยังไม่หยุดพอฉันดูดตอของคนนี้จนมันพองใหญ่โตมันก็ใหญ่พอสมควรแต่ก็ไม่เท่าของปีเตอร์อาวุธของคนนี้ประมาณสัก7 นิ้วได้แต่มันก็ใหญ่คับปากทีเดียวแล้วคนที่เลียร่องฉันเขาก็บอกให้เพื่อเขาเย่อกับฉันเพราะว่าเขาจะให้ฉันอมตอของเขาฉันก็เลยเอาไส้กรอกของเขาออกแล้วเขาก็จับฉันโก่งโค้งแล้วเขาก็ยัดท่อนลำของเขาเข้าร่องฉันทันทีแต่ว่ามันค่อนข้างที่จะเข้าง่ายเพราะว่าขนาดของเขามันเล็กกว่าของปีเตอร์มันก็เลยเข้าสะดวกดีส่วนคนที่เลียร่องของฉันก็มาทางด้านหน้าของฉันและก็ดึงกางเกงลงแล้วก็งัดเจ้าโลกออกมาซึ่งมันก็พองตัวแล้วเหมือนกันมันใหญ่พอๆกับของปีเตอร์ทีเดียวฉันก็เลยคว้าเจ้าโลกของเขาเข้าปากทีเดียวแล้วเขาก็เอามือมาจับหัวฉันและก็โยกสะโพกเข้าออกฉันก็อมตามจังหวะนั้นส่วนคนที่กระะเด้าฉันเขาก็กระเด้าฉันโดยไม่สนใจและยังเอามือมาตีที่ก้นฉันด้วยแล้วกเขาก็เร่งซอยถี่ยิบทีเดียวแล้วเขาก็งัดเจ้าโลกออกมาและพ่นน้ำรักที่กลางหลังฉันส่วนคนที่กำลังเอาตอให้ฉันอมเมื่อเห็นเพื่อของเขากระเด้าฉันเสร็จแล้วเขาก็เข้าต่อทันทีเลยโดยไม่ให้ฉันพักเลยแล้วเขาก็ยัดตอของเขาเข้าทีเดียวมิดลำเลยซึ่งฉันก็ร้องเพราะว่ามันใหญ่ประมาณกับปีเตอร์มันจึงฟิตและฉันก็เจ็บเหมือนกันแต่ก็ไม่มากและเข้าก็เริ่มซอยเข้าออกอย่างช้าส่วนคนที่หลั่งเสร็จออกมาก่อนหน้านี้เขาก็เอาเจ้าโลกของเขาซึ่งมันยังไม่อ่อนตัวยัดเข้าปากฉันซึ่งมันยังมีกลิ่นคาวๆของน้ำรักอยู่เลยฉันก็เลยเลียกินน้ำรักที่เหลือแล้วก็อมต่อให้เขาทันทีประมาณสัก20 นาทีต่อมาคนที่กระเด้าฉันเขาก็หลั่งออกมาส่วนคนที่ฉันอมตอให้เขาก็หลั่งพุ่งใส่หน้าฉันและชายทั้งสองก็แต่งตัวแล้วก็วิ่งออกไปส่วนฉันก็ล้างคราบน้ำรักของพวกเขาออกแล้วก็รีบวิ่งกลับบ้านกลางทางฉันก็เจอแดนเนียลซึ่งวิ่งตามฉันมาข้างหลังเราก็วิ่งกันกลับ2 คนแต่ว่าฉันก็สังเกตเห็นที่เป้าของแดนเนียลว่ามันตุงๆออกมาเพราะว่าเขาใส่กางเกงฟิตแต่ฉันก็ไม่ได้ถามอะไรจากเขาอีกประมาณ4 วันต่อมาฉันก็ได้ร่วมรักกับปีเตอร์อีกหนมันเป็นวันที่แดนเนียลป่วยซึ่งมาร์ธาก็ขอร้องให้ฉันช่วยดูแลแดนเนียลเพราะว่าวันนี้เธอไม่ว่างเพราะว่าเธอต้องไปธุระที่เมืองข้างๆฉันก็ตอบรับไปวันนั้นฉันก็ดูแลแดนเนียลทั้งวันพอตกบ่ายปีเตอร์ก็ได้กลับมาที่บ้านโดยมีลูกน้องของเขาขับรถมาส่งฉันก็ถามปีเตอร์ว่าทำไมเขาบอกว่าพอดีเขามาตรวจพื้นที่แถวนี้เพราะว่าเขาเป็นตำรวจพื้นที่นี้แล้วเขาก็สั่งให้ลูกน้องนั่งคอยในรถแล้วเขาก็เข้ามาในบ้านและตามฉันเข้ามาที่ห้องครัวเพราะว่าฉันกำลังจะทำข้าวให้แดนเนียลกินพอฉันกำลังหั่นผักปีเตอร์ก็เข้ามาด้านหลังฉันและเอามือลูบๆบริเวณหน้าอกและหว่างขาฉันฉันบอกให้ปีเตอร์หยุดเพราะว่ากลัวลูกน้องของเขากับแดนเนียลจะมาเห็นปีเตอร์ก็ไม่สนใจเขาก็ยังลูบๆนมกับหว่างขาฉันอยู่และบอกฉันว่าไม่มีใครมาเห็นหรอกแล้วเขาก็จับฉันหันเข้าหน้าเขาแล้วเขาก็ดันฉันขึ้นบนโต๊ะและถลกกระโปรงขึ้นและก็ดึงกางเกงในฉันลงมาที่ข้อเท้าและเขาปลดซิปลงแล้วก็งัดไส้กรอกซึ่งพองโตเต็มที่แล้วออกมาแล้วเขาก็ยัดไส้กรอกของเขาเข้าถ้ำฉันทีเดียวมิดด้ามเลยปีเตอร์เขาซอยเร็วมาฉันบอกเขาว่าให้ช้าๆหน่อยปีเตอร์เขาบอกว่าเดี๋ยวเขามีธุระต่อเขาจึงต้องรีบทำเวลาให้เร็วที่สุดจากนั้นปีเตอร์ก็ซอยเร็วขึ้นมากจนโต๊ะสั่นทีเดียวและฉันก็ครางออกมาอย่างดังเหมือนกันและฉันก็เห็นลูกน้องเขายืนแอบดูอยุ่หน้าหน้าต่างด้านนอกแต่ฉันก็ไม่สนใจเพราะว่าเจ็บจากกการที่ปีเตอร์เขาซอยอย่างเร็วอีกประมาณ10 นาทีปีเตอร์ก็งัดไส้กรอกของเขาออกมาแล้วก็พุ่งน้ำรักใส่เสื้อผ้าจนมันเลอะไปหมดแล้วปีเตอร์ก็กอดจูบฉันและเก็บอาวุธของเขาและรูดซิปขึ้นแล้วเขาก็กลับออกไปทำงานต่อแล้วฉันจึงรีบไปเปลี่ยนเสื้อผ้าบนห้องเพราะว่าเลอะน้ำรักของปีเตอร์แล้วก็ลงกลับมาทำอาหารแล้วก็เอาอาหารไปให้แดนเนียลแล้วแดนเนียลก็ถามฉันว่าเมื้อกี้นี้ทำอะไรข้างล่างหรือเปล่าเพราะว่าเขาได้ยินเสียงโต๊ะมันสั่นๆแล้วก็ได้ยินผู้หญิงร้องฉันก็บอกว่าไม่ได้ทำอะไรแล้วแดนเนียลก็ถามฉันอีกว่าเปลี่ยนเสื้อผ้าทำไมฉันก็รีบตอบทันทีเลยว่าเหงื่อมันออกเยอะก็เลยเปลี่ยนเสื้อผ้าจากนั้นแดนเนียลก็ไม่ได้ถามอะไรอีกแล้วเขาก็ทานข้าวแล้วก็หลับต่อไปโปรดติดตามตอนต่อไป   หนังโป๊โคโยตีิ้ดูหนังการ์ตูนxฟรีคลิปหลุด เอากันดูหนังอาญี่ปุ่น ฟรีเรื่องเสียวเด็กพาณิชรูปนักศึกษาไทยโชว์นมดูการ์ตูน xxx คลิป เกย์ ฝรั่ง ดูการ์ตูน xxx ดูการ์ตูน xxx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21