ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้การ์ตูน  (อ่าน 158 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป้การ์ตูน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:00:34 PM »
ดูหนังโป้การ์ตูน หล่อแต่ควยเล็ก ดูหนังโป้การ์ตูน ดูหนังโป้การ์ตูนโดนหอย หมอยรำไร สุโคยเลยแบบนี้อาจารย์สาว นอกเวลาราชการถ่ายกันเน้นๆ ขย่มเต็มๆ15 นาทีน้องแนน โดนเพื่อนแฟนปี้ฟิตจริงๆนะขอบอกเวปแคมสุดเสียว สาวสวยมากับของปลอมของเธอ สาววุ้นเส้น Cam ขาวๆ กับผัว ใช่เลยขึ้นขย่มสุดยอดเด็ก นมเต็มมือดี น่ารักซ่อนกล้อง อึ๊บสาวรุ่นเยาว์สาว19ช่วยตัวเองในอ่างอาบน้ำ โคตรแจ่มน้องนุ่นนักเรียน ม 2 ขาวเนียนน้องเดียร์นมโต เอากับผมสุดมันส์ดูควยในแคมฟอก ฝรั่งดูคลิปโป๊ทางบ้านดูรูปโป๊แอบถ่ายคลิปโป้ทางบ้านแอบถ่ายเพื่อนดูหนังxxxจีนกำลังภายในzabaxxx.com หนังxxx การ์ตูนxxxแค่ชอบโชร์ค่ะ 5 วันศุกร์ สุดท้ายของบันทึกความทรงจำ โรงเรียนเก่า วันศุกร์ทุกโรงเรียนจะแต่งตัวตามสบายกัน รวมทั้งแอมด้วย วันนี้แอมเลือกที่จะใส่เสื้อเชิ้ตไม่ใส่เสื้อชันใน แต่มีเสื้อสูททับ ส่วนกระโปรงแอมใส่กระโปรงจีบรอบค่ะ แต่ไม่ใส่เกงใน แอมรู้สึกว่ามันโล่งมากเบาๆ ยังไงไม่รู้ที่ใส่แบบนี้ ทำไงได้ค่ะก็มันอยากลอง มาถึงโรงเรียนเจอลุงยาม ลุงยามก็ยิ้มแบบแปลกๆค่ะ แต่แอมก็ไม่ได้โชเค้าน่ะวันนี้ ตอนเข้าแอมกลัวกระโปรงจะเปิด เลไม่ได้เข้าร่วมในแถวด้วย แอมเลยแลกเวรกับเพื่อนโดยที่แอมเดินตรวจรอบโรงเรียน ตามห้องเรียน ห้องน้ำ แต่พอมาถึงโรงจอดรถบัสนักเรียนค่ะ อยู่ๆลุงยามก็เดินออกมา แอมเดดินอยู่ตกใจมากเลยสะดุดล้มลงกับพื้นค่ะ ทีนี้ละค่ะกระโปงบานจีบรอบของแอมมันเปิดร่นขึ้นมาอยู่ที่เอว โชโคกหีดงหมอยชัดเจนค่ะ โอ้วว่ะ…หีครูไม่ใส่เกงในด้วย เสียงจากปากลุงยามที่มองมาที่โคกหีของแอม แล้วเหมอืลุงยามจะตั้งสติได้ อุย….ครูแอมเป็นไงบ้างเจ็บตรงไหนมั๊ยครับ พูดพลางเข้ามาที่แอมพลาง แอมก็ไม่ได้ปิดกระโปรประการใดค่ะ ยังเปิดไว้เช่นเดิม แอมก็ไม่ได้เป็นไรมาก  ค่ะ ตอนนั้นแอมรู้สึกเสียวตัวเองมากกว่า ว่าจะเป็นไงต่อ ลุงยามพยามจะพยุงให้แอมยืนขึ้น แต่สายตาซิค่ะจองที่หีไม่กระพริบเลย ลุงยามช่วยบีบๆที่ข้อเท้าให้แอมหน่อยน่ะค่ะ แอมเข็ดนิดหน่อย ลุงยามพยุงแอมแล้วลุกถอยไปนั่งที่บันไดของรถบัสค่ะ ลุงยามก็ยกเท้าของแอมขึ้นเพื่อจะบีบให้ ตอนนั้นกระได้ร่นลงเหลือแค่ขาอ่อน แอมก็บอกว่าลุงยามขายกขึ้นอีกค่ะ แอมยกจนขาซ้าขึ้นไปอยู่บนบ่าของลุงยามแล้ว ทีนี้กระโปรงมันก็ร่นขึ้นอีกค่ะ แต่ก็ยังไม่พอค่ะ แอมอ้าขาขวาออก ทีนี้แหละค่ะมันก็มาอยู่ที่เอวหมดแล้ว เหลือไรล่ะค่ะทีนี้ โคกหีลอยเด่นอยู่ตรงหน้าลุงยามยามซิค่ะ โอ้ยหนูแอมทำไมไมม่ใส่เกงในละ ลุงไม่ชอบหรอค่ะ ชอบซิ ลุงไม่เห็นหีมานานแล้ว เห็นแล้วทำไงล่ะค่ะที่นี้ ลุงยามก็ก้มลงละเลงลิ้นเลยค่ะ แอมจับหัวแก่กดลงขี้กับโคกหี มันเสียวดีมาเลยค่ะ  รถคนแก่ ลุงยามทั้งกัดทั้งเม้มทั้งแยงลิ้นเข้ามา มันเสียวมากเลย ไม่กล้าครางออกมา กลัวคนอื่นจะได้ยินเสียงเพราะมันเสี่ยงมาเลยทำกันที่โรงจอดรถในเวลาแบบนี้ ดีที่ทุกคนเข้าแถวกันหมด โอ้ว ลุงแอมไม่ไหวแล้ว แล้วลุงยามก็งัดดอที่ดำสนิทๆ ยาวมากค่ะ ลุงยามชักมันสองสามทีแล้วมาจ่อที่รูหีแอมค่ะ พอหัวมันเข้าน่ะค่ะแอมเสียวรูสึกแน่นแต่มันก้เข้าหมดทั้งลำเพราะน้ำหล่อลื่นของ แอมออกมามาก ลุงๆๆ ค่ะ แอมเสียวค่ะไม่ไหวแล้ว ลุงยามแหวกเสื้อสูทออกแล้วปลดกระดุม เสื้อออกสี่เม็ด ทำให้นมของแอมของมาเด่นท้าทายลุงยาม ลุงยามก็ก้มลงทั้งเลียทั้งดูด ข้างล่างก็ขยับซอยไม่ขาด แอมนี้เสียวไม่ไหวอยู่แล้วค่ะ แอมรู้สึกว่าลุงนามใกลจะลุงยามขยับซอยถี่ยิบเร็ว แล้วก็พ่นน้ำดอใส่ดงหมอยแอม ลุงยามอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครน่ะค่ะแล้วแอมจะให้ลุงยามเย็ดอีก ครับ แล้วเราก็จัดชุดให้เข้าที่กัน แอมนี่ซิค่ะเมือกทั้งวันเลย ที่นมมีแต่น้ำลายลุงยาม ที่หีน้ำดอก็เต็มไปหมด แต่ก็เสียวดีน่ะค่ะ นี่เป็นประสบการณ์ที่แอมเขียนบันทึกไว้ตอนที่สอนที่โรงเรียนแรก พอเด็กสอบเสร็จแอมก็ย้ายโรงเรียนที่ได้เงินดีกว่าแต่ก็ไม่ใกลค่ะ โรงเรียนเก่ากับใหม่อยู่ใกล้กัน แต่ยังมีเรื่องที่แอมไปเสียตัวที่บ้านลุงยามอีกน่ะค่ะ ทำไงได้ทำเรื่องเอาไว้ ต้องแก้กัน หนั่งโป้ออนไลน์คนป่าเย็ดกันสาวใหญ่ทางบ้านอยากได้หนังakane sakuraอ่านการ์ตูนโป้ แนวข่มขื่นภาพโป้สาวโรงงานรูปภาพหีน้องแนทดูหนังโป้การ์ตูน หัวนมดาราโดนเอา ดูหนังโป้การ์ตูน ดูหนังโป้การ์ตูน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21