ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว Sex กะเพื่อนสาว ดู หนัง การ์ตูน โป๊ ฟรี-สุโค่ย  (อ่าน 265 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรื่องเสียว

• Global Moderator
  • Hero Member
ผมชื่อต้นนะครับเรียนอยู่มหาลัยแห่งหนึ้งใน กทม. มีเพื่อนผู้หญิงเยอะมากครับและเพื่อนๆของผม หุ่นดีมากครับแต่ที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้ เป็นเพื่อนลูกครึ่งจีนเลยครับชื่อแป้ง ทั้งขาว สวย หมวย นมใหญ่ใช้ได้ครับวันนั้นผมได้ไปนั้งอ่านหนังสือสอบกันกับเพื่อนๆอีก3-4 คนที่ห้องแป้ง อ่านหนังสือกันเสร็จก็หาอะไรกินกันแต่มันมีอยู่ว่าพอเพื่อนๆได้กับไปเสร็จ ผมได้เดินย้อนกับมาที่ห้องแป้งอีก แป้งก็ถามว่าอ้าวต้นยังไม่กลับอีกหรอลืมอะไรหรอ ผมก็ไม่กล้าพูด แต่ด้วย หุ่นที่น่าเยดมากมาก + กับนมใหญ่ๆที่รัดเสื้ออยู่ กระโปรงก็สั้นด้วยเสื้อรัดเห็นถึงเสื้อในสีดำของแป้ง ทำให้ผมควยแข็ง ผมก็เริ่มเงี่ยนละ ผมก็เลยบอกแป้งว่าขออยู่กับแป้ง 2 ต่อ2 ได้ไหมเค้ามีอะไรจะให้แป้ง แป้งก็งง ผมก็เดินเข้าไปข้างในละปิดปะตู้ห้องล็อกเรียบร้อย แป้งคงคิดว่าไม่มีอะไรแต่พอแป้งนอนลงกะเตียงละถามผมว่า มีอะไรอะ ผมถึงควยลุกมาขึ้นเลย ผมเห็นนมแป้งเต็มๆ นมขาวมากมากผมอดใจไม่ไหวละผมก็เลยบอกแป้งว่าผมรักแป้งนะ ขอเยดแป้งได้ไหม แป้งตกใจละก็อึ้งไปผมก็เข้าไปกอดละไซร้คอแป้ง แป้งก็ดิ้นละก็ผลักผมออก แป้งด่าผมมาเป็นชุดเลย แป้งบอกว่าเราเป็ฯเพื่อนกันนะแต่วินาทีนั้นผมไม่สนละครับ ผมถอดเสื้อออกละเดินไปหาแป้งดูดปากแป้ง และถอดซิบกระโปรงออกผมเอามือกดตรงแตดแป้ง แป้งออ่นลงละก็เริ่มคราง ผมก็รู้ว่าแป้งเริ่มมีอารมละ ผมก็จับแป้งนั้งละถอดเสื้อออกนมแป้งเป็นอย่างที่คิดครับ ใหญ่ ขาว สวย หัวผมนี้ยังแกมแกมชมพูเลย ผมก็ดูด เค้น มือผมก็ถอดกางเกงในแป้งออกละก็เกี่ยวให้แป้ง แป้งครางใหญ่เลย ผมก็ถามแป้งว่า เคยมีอะไรกับใครรึยัง แป้งบอกเคยละตั้งแต่ ม.3 ละ ตอนนี้ ปี2 ละมันก็นานพอดู ผมก็เริ่มเลียหีให้แป้ง แป้งครางได้เงี่ยนสุดสุดเลยครับ เออะ อะ อะ ต้น แป้งเสี่ยวหีจัง ดูดหีแป้งแรงๆหน่อยซิ ผมก็จัดดูดซะเกี้ยงเลย แป้งก็เสร็จพอดี กระตุก เกรงตัวสุดสุดเลยครับผมเลยเอาควยมาถูตรงรูหีแป้ง แป้งบอกต้น แป้งเงี่ยนมากมากเลย ยัดหีแป้งเลยดิ แป้งจะไม่ไหวละนะผมก็เลยแกล้งแป้งอ้าวปะกี้แป้งยังบอกว่าเราเป็นเพื่อนอยู่เลย แต่ทำไมควยเราอยู่ในรู้แป้งละจะ แป้งก็บอกว่าก็มันเงี่ยนนิ อยากเยดควยมานานละ ได้แต่ เกี่ยวเองทุกวัน ผมก็เลยจัดให้เต็มๆ กระแทกสุด เข้าสุด ออกสุดแป้งก็ร้อง โอย้ ต้น แป้ง เจ็บหีจัง อะ อะ อะ อะ อะ อะ แป้งจะแตกแล้วต้น แรงแรงเลยต้นผมจัดชุดใหญ่เลย ซอยไม่ยั้งครับ ดัง พับพับพับพับพับ แป้งก็แตกผมก็แตกพร้อมกัน หีแป้งรัดควยผมสุดสุดครับปวดควยมาก ผมก็เยดต่อ เสร็จไป 3-4 น้ำ คือนั้นผมก็เอาแป้งทั้ง ยืน นอน ท่าหมา ในห้องน้ำ จัดหนักเลยครับเอาเสร็จมาดูรูหีแป้ง บานมากมากอะครับ ผมเยดแป้งแบบ ซะใจมาก แป้งก็บอกมาเยดแป้งบ่อยๆนะถึงตอนนี้ผมก็ยังได้เยดกะแป้งอยู่บ่อยๆครับ สนุกมากเยดกะเพื่อน ถ้ามีครั้งแรก ก็จะมีครั้งต่อๆไปครับไม่เชือ่ก็ลองซิครับ ขอบคุนทุกคนที่เข้ามาอ่านนะครับไว้ถ้ามีอีกผมจะมาเล่าให้ฟังครับ ชอบครับๆๆๆๆๆ&    

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21