ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ๊กนิโกร  (อ่าน 140 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเอ๊กนิโกร
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:50:32 PM »
หนังเอ๊กนิโกร ดูฟรีเกาหลีเย็ดกัน หนังเอ๊กนิโกร หนังเอ๊กนิโกรสวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องเมียของผมมันโดนรุม เรื่องมีอยู่ว่าผมและเมียเช่าบ้านอยู่ด้วยกันแถวๆอยุธยา เราทั้งคู่ทำงานบริษัทเดียวกัน เราอยู่กันอย่างมีความสุขมาก เรื่องเย็ดกันไม่ต้องบรรยาย เราทั้งคู่ค่อนข้างจะเป็นคนเซ็กจัดเล่นกันทุกท่า เราเย็ดกันแทบจะทุกวัน อ้อ..ลืมบอกไปว่าบ้านที่เราเช่าอยู่เป็นบ้านไม้ชั้นเดียวครับอยู่ในรั้วเดียวกับเจ้าของบ้านครับ เจ้าของบ้านแกชื่อลุงโชยครับ อายุก็ประมาณห้าสิบกว่าๆ แกอยู่คนเดียวเพราะว่าเมียแกเสียไปแล้ว ส่วนลูกๆแกก็ทำงานอยู่กรุงเทพนานๆถึงจะมาซักครั้ง ลุงโชยแกมีเพื่อนซี้อยู่คนนึงครับชื่อว่าลุงบุญ แกสองคนมักจะตั้งวงก๊งเหล้ากันทุกวัน ซึ่งบางทีผมก็ร่วมวงกับแกด้วย เวลากินเหล้ากับแก แกก็ชวนคุยเรื่องเสียวๆตลอดครับ แกทั้งสองชอบเล่าประสบการณ์ในการฟันหญิงให้ฟังเป็นประจำและแกยังชมว่าผมโชคดีที่มีเมียสวย อ้อ..ลืมบอกไปว่าเมียผมชื่อหมูหยองครับเป็นชื่อเล่นนะ จนมาวันนึงเมียผมต้องอยู่ทำโอที ผมเลยกลับมาก่อนกะว่าจะมาทำกับข้าวเสร็จแล้วค่อยกลับไปรับเมีย ผมขับรถมอเตอร์ไซกลับมาก็พอดีเจอเด็กรุ่นน้องขอยืมรถไปทำธุระที่ตลาดผมก็เลยให้ยืม ส่วนผมก็เลยเดินเข้าบ้าน พอมาถึงบ้านก็ได้ยินเสียงลุงโชยกับลุงบุญคุยกันอยู่ก็เลยกะว่าจะเข้าไปร่วมวงด้วย พอเดินเข้าไปไกล้ๆ ก็ต้องชะงักครับเพราะแกทั้งสองคุยเรื่องผมกับเมียผม ผมก็เลยแอบฟังแกคุยกัน ลุงโชยแกเล่าให้ลุงบุญฟังว่าแกแอบดูผมเย็ดกับเมียทุกคืนเลย แกบอกว่าเมียผมสวยน่าเย็ดมาก ถ้าแกมีโอกาสได้เย็ดแกจะเลียทั้งตัวเลย และแกยังชวนลุงบุญให้อยู่แอบดูผมเย็ดกับเมียคืนนี้อีกต่างหาก ผมฟังแกอยู่พักนึงก็ผละไปทำกับข้าว ประมาณสองทุ่มก็ไปรับเมีย มาถึงบ้านก็กินข้าวกันแล้วก็อาบน้ำ ประมาณสามทุ่มเมียผมก็มานอนอ้าขารอรับควยของผมแล้วครับ ผมจึงรีบอาบน้ำแล้วรีบออกมา จากนั้นก็เปิดฉากรักกันอย่งถึงพริกถึงขิง พอเสร็จยกแรกแล้วผมก็บอกกับเมียว่าลุงเจ้าของบ้านเขาแอบดูเราเย็ดกันเป็นประจำเลย แถมยังชวนเพื่อนแกมาแอบดูด้วยคืนนี้แกก็กำลังแอบดูอยู่ เมียผมได้ยินก็ตกใจ ต่อว่าผมว่าทำไมไม่บอกแต่แรกปล่อยให้ลุงแกแอบดูอยู่ได้ไงสงสารแกเดี๋ยวแกก็กลับไปชักว่าวอีกเมียแกยิ่งไม่มีอยู่ด้วย ผมได้ยินเมียพูดออกมาอย่างนั้นก็งงมากๆเลยครับ เมียผมก็เลยบอกว่าจำได้ไหมที่หยองเคยบอกว่าอยากจะโดนแบบสวิงกิ้งบ้าง อยากจะรู้รสชาติว่ามันจะมันขนาดไหน หยองอยากจะถามโอว่าเห็นด้วยไหมที่จะให้ลุงทั้งสองคนเข้ามาร่วมวงเย็ดหยองด้วย หยองบอกตรงๆว่าหยองก็สงสารแกอยู่เหมือนกันเห็นเวลาแกมองหยองทีไรเหมือนแกอยากจะกินหยองทั้งตัว ผมนิ่งคิดอยู่แป๊บนึง ก็เห็นดีเห็นงามด้วยเพราะไงก็ถือว่าได้คนเก่งมาสอนเมียด้วย ดีไม่ดีแกอาจจะให้อยู่บ้านแบบฟรีเลยก็ได้ ผมจึงตอบตกลงแล้วก็ให้เมียเข้าไปอาบน้ำ ส่วนผมก็เดินตรงไปหลังบ้าน หยองอาบน้ำเสร็จแล้วก็มานอนรอบนเตียง ครู่ไหญ่ผมก็กลับมาพร้อมลุงทั้งสองคน แค่เปิดประตูห้องเข้ามาเท่านั้นแหละครับลุงแกทั้งสองคนก็ควยลุกโด่ซะแล้ว ผมก็เลยบอกแกว่าตามสบายวันนี้ใครอยากเย็ดหยองเต็มที่เลย หยองก็บอกให้แกทั้งสองถอดเสื้อผ้าออกอยากจะดูของคนแก่ซิว่าไหญ่ซักแค่ไหน ลุงโชยแกถอดคนแรกเลยครับ โอ้...หยองถึงกับอุทานในความยาวของลุงแกเลยครับควยยาวมากถึงขนาดจะไม่ไหญ่ซักเท่าไร ลุงบุญรีบถอดตาม อ้า...หยองอุทานอีกครั้งของลุงบุญแกนี่มหึมามากทั้งไหญ่ทั้งยาวเลยละครับ จากนั้นลุงทั้งสองก็เดินเข้าไปหาหยอง ลุงบูญรีบเลียดูดหัวนม ส่วนลุงโชยก็เลียเนินหีให้กับเมียผม หยองทั้งร้องทั้งครางในความเสียว ดูหยองมีความสุขมาก ซักพักลุงบุญแกก็เอาควยยัดปากของหยองมันไหญ่มากเต็มปากหยองเลยครับ ส่วนลุงโชยแกก็เลียแทบจะทั้งตัว จากนั้นลุงโชยก็ขอให้หยองอมควยให้แกบ้างแล้วให้ลุงบุญลงมาเย็ดหีของหยองก่อน ตอนนี้แหละครับที่หยองครางแบบไม่เป็นภาษาเลยครับก็ควยของลุงบุญแกไหญ่ซะขนาดนั้น หีก็โดนเย็ดแถมปากยังต้องอมควยอีกไม่เสียวก็ไม่รู้จว่ายังไงแล้วครับ ลุงบุญแกเย็ดได้พักเดียวก็บอกให้ลุงโชยมาเย็ดมั่งแกบอกว่าหีของหยองเย็ดมันสุดๆทั้งตอดทั้งรัดเลย ลุงโชยไม่รอช้ารีบจับควยยัดหีของหยองเลยครับแกซอยได้ถี่มาก ตอนนี้หยองเด้งรับอย่างเมามัน แอ่นหน้าอกรับการเลียของลุงบุญด้วยผมมองอยู่นานอดใจไม่ไหวแล้วครับเลยเข้าไปดูดปากแลกลิ้นกับหยองด้วย จากนั้นก็ให้หยองอมควยให้อีก ลุงโชยซอยอยู่พักไหญ่ก็บอกว่าไม่ไหวแล้วขอแตกก่อน หยองก็เลยบอกให้ลุงเอามาแตกใส่ปากหยอง มันพุ่งออกมาเยอะมากเลยครับ เต็มปากของหยองเลย หยองก็กินเข้าไปจนเกลี้ยงเลยครับแถมยังบอกว่ารสชาติดีอีกต่างหาก ส่วนลุงบุญตอนนี้เริ่มเย็ดหยองอีกครั้งทั้งกระแทกกระทั้นมันระเบิดเลยครับ แกบอกว่าไม่เคยเย็ดใครมันขนาดนี้มาก่อนเลย ส่วนผมก็ทั้งคลึงทั้งเคล้นนมหยองส่วนควยก็ยัดใส่ปากหยอง หยองดูดควยเก่งมากครับทั้งเลียทั้งดูด สักพักหยองก็หยุดอมควยผมแล้วบอกให้ผมกับลุงบุญเล่นแบบสองประตูเลย หยองก็เลยให้ลุงบุญนอนหงายแล้วหยองก็ขึ้นคร่อมเอาควยลุงแกยัดใส่หีแล้วก็ก้มตัวไปข้างหน้าใหห้ผมเอาควยยัดตูด โอ๊ว...อ๊า...มันสุดๆเลย หยองครางออกมา แล้วก้มเอาปากแลกลิ้นกับลุงบุญ ผมก็ซอยถี่ยิบ ลุงบุญก็เสยถี่ยิบเหมือนกัน หยองเห็นลุงโชยกำลังชักว่าวปลุกเจ้าชะโดของแกอยู่ก็เลยเรียกให้แกเอาควยมายัดเข้าปาก ตอนนี้หยองโดนสองประตูทั้งหีทั้งตูดแถมยังอมควยไว้ในปากอีกดุ้น คิดเอาเถอะครับว่ามันจะมันขนาดไหน ลุงบุญบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก็บอกว่าไม่ไหวเหมือนกัน หยองก็เลยหยุดอมควยลุงโชยแล้วหันมาบอกว่าให้เอาน้ำมาแตกใส่ปากหยองหยองจะกิน ผมกกับลุงบุญก็เลยรีบชักออกมา หยองอยู่ในท่านั่งคุกเข่าโดยมีผมกับลุงบุญกำลังถอกควยให้น้ำแตกอยู่ข้างๆ ปรี๊ดๆๆ...ของลุงบุญแตกก่อนหยองรีบอ้าปากรับแล้วดูดจนไม่เหลือซักหยด หยองเร็วทางนี้ผมรีบตะโกนเรียกหยองก็รีบหันหน้าอ้าปากรับเต็มปาก หยองมีอีกลุงโชยตะโกนบอกพร้อมรีบเอาควยยัใส่ปากหยอง อืม...หยองยังผลัดดูดทั้งสามควยอย่างมันปาก เราทั้งสี่คนนอนพักเอาแรงแล้วก็ตกลงกันว่าคืนนี้เราจะเย็ดหยองทั้งคืนหรือถ้าใครไม่อิ่มพรุ่งนี้หยองยินดีให้เย็ดกันทั้งวันและทุกวันด้วย โดยหยองเรียกพวกเราทั้งสามคนว่าผัว ซึ่งผมก็ไม่ว่าอะไร และลุงโชยก็ตกลงว่าจะให้เราพักแบบฟรีตลอดไป ... การ์ตูนโป๊xxxตอนที่ 400 zeed5.com คลิปหลุดจากแคมฟอก ห้อง vipเว็ ป โป๊ ใต้ดินนักจิ้มรุ่นจิ๋วดูหนังเรทอาร์ไทยฟรีดูรูปโป๊ภาพโป๊วันละนิด... จิตแจ่มใสบทเรียนแรกที่รัศมีได้รับช่างทำให้เธอมีความสุขอย่างไม่เคยได้รับมาก่อน ครู่ใหญ่ผ่านไป ลุงประกอบดึงนิ้วออกจากรูหีช้า ๆ ทำให้เธอสะดุ้ง ลืมตาขึ้น รีบเอามือปิดโคกหี  “ไม่ต้องอายลุงแล้วล่ะ.เป็นอย่างไรบ้างล่ะ.หายเสียวหรือยัง” เธอยิ้มอาย ๆ  “นี่เป็นเพียงเริ่มต้นนะ” ”ยังมีอีกหรือค๊ะ”เธอถามด้วยความไม่รู้  “ถ้าหนูอยากมีความสุขมากกว่านี้ต้องใช้ของจริงนะจ้ะหลาน”  “หนูไม่กล้ากลัวเจ็บแล้วก็กลัวท้องด้วยค่ะ” ”เจ็บครั้งแรกเท่านั้นแหละเรื่องท้องก็มียาคุมหนูเรียนมาแล้วไม่ใช่เหรอ” รัศมีพยักหน้าช้า ๆ  “อุ๊ยลุงอย่าบี้แตะแตดหนูเสียว”แกก็เงี่ยนสุดๆ ควยดันกางเกงแทบทะลุ อยากจะชักว่าวให้น้ำเงี่ยนมันออกซะ จึงลุกขึ้นแล้วบอกกับหลานสาว ”วันนี้พอก่อนนะ” แกลุกขึ้นหันหลังกำลังจะก้าวเดินออกไป ”เออลุงค๊ะแล้วผู้ชายเขาทำอย่างไรค๊ะเวลาเออเงี่ยน.แล้วกางเกงลุง.ทำไมเป็นเออ.” เธอชะงักคำพูดเมื่อเห็นกางเกงแพรตุง แกทรุดตัวลงนั่งใหม่  “ผู้ชายก็ชักเออว่าวออกนะซิ” รัศมีทำหน้างง  “หนูไม่เข้าใจค่ะ” “เอางี้แล้วกันลุงจะทำให้ดูแล้วอย่าไปบอกใครนะ” เธอพยักหน้า แกเองก็หน้ามืดแล้ว  “เอาล่ะเรามาแก้ผ้าออกให้หมดทั้งสองคนเลยลุงจะได้สอนได้ถนัด ๆ”แกกระตุกกางเกงแพรทีเดียวหลุดไปกองอยู่หน้า ขนหมอยดำหยิกงอแพลมออกมา แล้วรวบชายเสื้อออกทางหัว เขาหันกลับไปถอดเสื้อหลานสาวหลุดตามออกมาเห็นยกทรงตัวจิ๋วปิดเนินนมอยู่  “หนูถอดออกให้หมดเลยซิ” เธอเหมือนต้องมนต์สะกด ถอดยกทรงออกทันที ลุงประกอบยืนขึ้น กางเกงก็หลุดไปกองอยู่กับพื้น ลำควยขนาดเขื่องส่ายหัวหงึกหงักตรงหน้าเธอพอดี เธอจ้องมองด้วยความพิศวง  “หนูไม่เคยเห็นใช่มั้ยลองจับดูซินี่แหละควยผู้ชายเวลาเงี่ยนแล้วจะแข็งถ้ามีเมียก็จะเย็ดเมียจนน้ำแตกถ้าไม่มีก็ชักว่าวหรือไปเที่ยวผู้หญิงหากิน.น่านอย่างงั้นแหละ จับแล้วบีบเบาๆ หนูเห็นมั้ยน้ำเงี่ยนใสๆ ที่ออกมาจากรูเยี่ยวนี่มีประโยชน์นะ ผู้หญิงหลายคนชอบนัก รสชาดก็หอมหวานด้วย หนูลองใช้ลิ้นแตะชิมดูซิ .อึ้บ.ลองอมเข้าไปเลยก็ได้นะ.น่านยังงั้นอุ้ยระวังฟันอย่าให้โดน”ลุงประกอบพูดไปตาก็จับร่างของเธอที่อ้าอมควยเขาเข้าไปจนมิดหัวเงี่ยง แกกระเด้าควยเข้าไปเบา ๆ แกกลั้นน้ำเงี่ยนแทบไม่อยู่แล้ว ความเสียวซ่านที่ปลายลิ้นเธอตวัดเลียไปมาที่หน้าหัวกระจังทำให้เขาครางออกมา ”อูยอ้าสสส” เธอคายควยออกมา  “ลุงว่าผู้ชายทำอย่างไรค๊ะ” ลุงประกอบกำลังเห็นสวรรค์รำไร จำใจต้องอธิบายให้หลานเข้าใจ  “เวลาผู้ชายเงี่ยนมากๆเขาจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับผู้หญิงเขาก็กำควยแล้วรูดไปมาอย่างนี้ แล้วใช้นิ้วบี้ที่ปลายควยด้วยมันจะเสียวมากๆๆ พอเสียวสุดขีดก็จะฉีดน้ำเชื้ออสุจิหรือน้ำเงี่ยนออกมา ควยก็จะหดตัวลง ถ้าเป็นหนุ่มๆ จะแข็งอีกได้เร็วมาก” ”อ๋อคุณครูเคยสอนแล้ว แต่หนูยังไม่เคยเจอของจริงเลย ลุงช่วยทำให้หนูดูได้มั้ยค๊ะ” "ได้เลยหลานแต่หลานต้องช่วยด้วยนะ” ”ค่ะ.” ลุงประกอบจับมือของเธอจับควยแล้วชักเข้าออก  ”หนูช่วยเลียตรงหัวควยด้วยซิลุงจะช่วยหนูด้วยเลย”เธอทำตามอย่างว่าง่าย ลุงประกอบเอื้อมมือลูบไล้นมที่ตั้งเต้าหัวนมเม็ดเล็กๆ แข็งเป็นไต  “อูยลุงจ๋าหนูเสียวจังค่ะ” ”ลุงก็เสียว.หลานนอนลงก่อนนะลุงจะทำให้หนูเสียวมากกว่านี้อีก”รัศมีล้มตัวนอนหงาย ลุงประกอบนั่งลงกับพื้น  “หนูชักควยลุงไปเรื่อยๆนะลุงจะดูดหีให้” แกมองโคกหีหลานสาว แล้วกางฝ่ามือคลึงบริเวณโคกอวบ อีกมือหนึ่งก็คลึงเคล้นที่เต้ากลมกระเปาะ รัศมีส่ายก้นไปมา รูหีหลั่งน้ำเงี่ยนอกมาจนเยิ้ม ลุงประกอบก้มหน้าลงใช้ลิ้นตวัดเลียล้อมนอกแคมทั้งสองข้างแล้ววกห่อลิ้นเลียตั้งแต่รูตูดเรื่อยขึ้นมาที่รูหี แล้วห่อลิ้นแยงลงไปชักเข้าชักออก รัศมีหูอื้อตาลายไปหมดแล้ว ลุงประกอบยังไม่ลดการปลุกความเงี่ยนให้เธอ แกดูดเม็ดแตดเล็กๆ เหมือนทารกดูดนมแม่  “อูยลุงหนูน้ำออออกแล้ว”ลุงประกอบรู้สึกถึงความหอมหวานของน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาจากรูหีหลานสาว เขาดูดกลืนจนเกือบแห้ง แกกดสันจมูกให้ถูไถเม็ดแตด ลิ้นก็เย็ดรูหีอย่างต่อเนื่อง  “ออออก.อีกแล้วโอยลุงทำดีจริงๆ.ค่ะอูยออกอีกแล้ว” เธอร้อง มือไขว่คว้าท่อนควยรูดไปมา ลุงประกอบเองก็เงี่ยนไม่แพ้หลานสาว แกลุงขึ้นสาวท่อนควยอย่างเร็ว  “หนูชะช่วยอ้า.ปากไว้อูยออกออกแล้วโอ๊ว.”ควยลุงประกอบพ่นน้ำเงี่ยนปรี๊ดออกมาอย่างแรง รัศมีไม่ทันระวังตัว ใบหน้าริมฝีปากเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ส่งกลิ่นคาวนิด ๆ จนกระทั่งน้ำเงี่ยนหยดสุดท้าย ลุงประกอบทิ้งร่างลงนั่งแหงนหน้าเหงื่อเยิ้มเป็นมัน ชั่วครู่ใหญ่แกหันมาหาหลานสาว  “นี่แหละน้ำเงี่ยนของผู้ชายถ้าน้ำนี้เข้าไปในมดลูกของผู้หญิงในระยะที่พอเหมาะก็จะท้อง.”  “แล้วน้ำ ออกหมดแล้วหายเงี่ยนมั้ยค๊ะ”  “ หายเงี่ยนชั่วเดี๋ยวเดียวเท่านั้น.และถ้าผู้หญิงช่วยเล้าโลมด้วยจะทำให้ควยแข็งเร็วขึ้นอีก” ”ที่ลุงสอนให้นี่ ยังไม่ครบนะถ้าหนูอยากรู้ ลุงจะสอนต่อ ให้หมดเลยเอามั้ยล่ะ” ลุงประกอบถามหยั่งเชิงหลานสาว  “ทำยังไงต่อค๊ะ”รัศมีถามอย่างด้วยความอยากรู้ ที่เพื่อนๆ เล่าให้ฟังว่าสนุกดีนั้นเป็นอย่างไร  “หนูอยากให้ลุงทำจริง ๆ หรือ” ”ค่ะหนูอยากรู้”  “งั้นก่อนอื่นหนูต้องทำให้ควยลุงใช้การได้ก่อน” ”ทำอย่างไรค่ะ”  "เราไปในห้องลุงดีกว่าไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก ไปทั้งอย่างนี้แหละ” แล้วสองลุงหลานก็จูงมือกันเข้าห้องนอน ภายในห้อง ลุงประกอบตระกองกอดร่างหลานสาวเข้ามาชิดแนบอก หน้าอกกลมเล็ก ๆ ของเธอเบียดชิดกับอกผึ่งผายของลุง ลุงประกอบก้มลงจูบที่หน้าผากละเรื่อยลงมาที่ริมฝีปากอวบอิ่ม แกไชชอนลิ้นตวัดเลียตามริมฝีปากหลานสาวแล้วแทรกลิ้นเข้าปาก ตวัดลิ้นหาลิ้นหลานสาว มือก็คลึงเคล้นนมคู่งามนั้น รัศมีรู้สึกเคลิบเคลิ้มเหมือนล่องลอยอยู่ในอากาศ แกกอดรัดร่างหลานสาวให้แนบแน่นยิ่งขึ้น ควยที่เหี่ยวห้อยเมื่อสักครู่เริ่มค่อยแข็งตัวทีละน้อย ๆ จนรัศมีรู้สึกว่ามันตำอยู่ที่บริเวณหน้าท้องเธอ ลุงประกอบกดร่างของหลานให้ต่ำลงไป จนกระทั่งใบหน้าเธออยู่ตรงควยแกพอดี  “หนู.ดูดมันซิ.จะได้แข็งมาก ๆ "รัศมีทำตามอย่างว่าง่าย เธอตวัดลิ้นเลียที่หน้าประธานสองสามทีแล้วอ้าปากอมที่หัวถอกดูดเบา ๆ ค่อย ๆ กลืนลึกลงไปเกือบครึ่งลำ  “อูยหนูเรียนรู้เร็วจริงโอ้วซี๊ด” ลุงประกอบพยุงร่างของหลานสาวลุกขึ้นแล้วพาเดินมาที่เตียง แกล้มตัวลงนอนหงายควยชี้ตั้งเกือบเก้าสิบองศา แกฉุดมือหลานสาวให้ล้มตัวลงนอนเคียงข้าง แกเฝ้าฟอนเฟ้นเต้างามทั้งคู่แทบจะแหลกคามือ  “อูยลุงขาหนูเสียวจังเลย” แกลูบลงไปที่โคกหีที่มีน้ำเงี่ยนไหลออกมาเยิ้มพร้อมรับการสอดใส่ของท่อนควยแล้ว แกแทรกตัวลงไประหว่างขาแล้วจับถ่างออกกว้าง แกจับหัวควยคลุกเคล้ากับน้ำเงี่ยนที่ปากรูหี  “ลุงจะเย็ดหนูละนะหนูอย่าเกร็ง . ทำตัวสบาย ๆ “ แกค่อย ๆ กดหัวถอกลงไปช้า ๆ สายตาแกจับจ้องใบหน้าหลานสาวที่หลับตา ขมวดคิ้ว กัดฟันแน่น  “โอยลุงอื้ออูยซี๊ด.กรอด.อื้อส” เสียงกรึดเบา ๆ ควยชำแรกรูหีสาวน้อยจนมิดหัวเงี่ยง ปากรูหีรัดควยแกแน่น  “อือมซี๊ด”แกครางเบา ๆ  “หีหนูรัดควยลุงแน่นจังเลยทนอีกนิดนะ”แกปลอบพร้อมกับคลึงเคล้นหัวนมที่แข็งสู้มือ รัศมีถ่างขาออกกว้างสุด ๆ เธอรู้สึกเหมือนว่าร่างกายจะแยกออกจากัน รูหีเธอก็หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมอีกละลอก ลุงประกอบโหย่งตูดขึ้นนิดหนึ่งแล้วดันควยเข้าไปใหม่ เป็นจังหวะเดียวกับที่รัศมีแอ่นตูดตามขึ้นมา ควยแกผลุบเข้าไปจนหมดหัวเงี่ยงแล้ว แกกระเด้าควยถี่ ๆ แล้วสาวออกมาเกือบหลุด แกกระแทกกลับเต็มแรง จนควยเข้ามิดยันโคนหมอยสากอัดกับเนินโคกหี  “อุ๊บโอ๊ย.ลุงว้ายหีหนูฉีกหมดแล้วเอาออกก่อน.ฮือๆๆ”รัศมีสะดุ้งสุดตัว พรางผลักร่างของลุงที่ทาบทับอยู่ ลุงประกอบก้มลงจูบไซ้ ซอกคอ ริมฝีปากบดกับหลานสาวแน่น มือก็คลึงเคล้นเต้าอวบ แกแช่ควยไว้ชั่วครู่ใหญ่ หีของรัศมีเริ่มปรับสภาพตามธรรมชาติหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาจนเยิ้มแฉะ ภายในก็ตอดควยตุ๊บ ๆ รัศมีผ่อนคลายความเจ็บแล้ว เธอรู้สึกเสียวในรูหีอย่างมาก เอวเธอส่ายไปมาอย่างไม่รู้ตัว  “ลุงขา.หนูเสียวค่ะ.อูย.ควยลุงครูดแตดหนู.เย็ดกันมันอย่านี้เองลุงต้องเย็ดหนูทุกวันนะหนูชักชอบแล้ว.หนูเป็นเมียลุงแล้วใช่มั้ยค่ะ””จ้ะหนูเป็นเมียลุงแล้ว.ลุงจะทำเย็ดหนูทุกวันเลย.หีหนูชักคับแน่น.ตอดควยลุงแทบกระเด้าไม่ได้ ลุงจะทำให้หนูมีความสุขที่สุดเลย” แกค่อย ๆ กระเด้าจากช้าเป็นเร็วขึ้นตามลำดับ  “อูยลุงขา.หนูเสียวหีเสียวแตดโอยน้ำหนูออก.แล้ว.” ”ลุงก็ไม่ไหว.น้ำ.อูยหีหนูตอดออก.แล้ว” แกกระเด้าควยถี่ยิบ รัศมีก็เสียวซ่านไม่แพ้กันเธอร่อนหีขึ้นมาจนตูดไม่ติดที่นอน เธอรู้สึกว่าควยของลุงจะพองใหญ่ขึ้นเรื่อย ๆ เธอเสียวตั้งแต่ เม็ดแตด ตลอดทั้งโพรงหี ลุงประกอบชักควยออกมาเกือบสุด แล้วกระเด้าลงไปเต็มเหนี่ยวเสียงดังกึก พร้อมกับพ่นน้ำเงี่ยนเข้ารูหีหลานสาววาบ ๆ รัศมีได้รับรู้รสชาดของโลกีย์แล้วโพรงหีของเธอได้รับน้ำเงี่ยนหยดแรกที่พุ่งทะลักปรี๊ด ๆ เข้าปากมดลูก ร่างของสองลุงหลานกอดกันกลม น้ำเงี่ยนผสมกับเลือดจาง ๆ ไหลเยิ้มย้อนออกมาตามร่องหี ควยที่หดเหี่ยวค่อยไหลลื่นหลุดออกมา ลุงประกอบพลิกตัวลงนอนมือกุมอยู่ที่หีหลานสาวหลับตาพริ้ม ปริ้น ๆ ๆ เสียงแตรรถของจักริชลูกชายแกกระชั้นถี่ ปลุกให้สองลุงหลานตื่น  “อ้าวอุ๊ย”ลุงประกอบงัวเงียยังไม่ลืมตา มือสัมผัสเข้ากับเต้านมรัศมี แกนั่งงงสักพัก ก็ลำดับเหตุการณ์ได้ แต่เสียงแตรรถทำให้แกต้องผละออกมาทั้งที่แก้ผ้าโทง แกคว้าเสื้อผ้าใส่ลวก ๆ แต่ไม่ลืมที่จะซ่อนเสื้อผ้าของหลานสาวที่กองอยู่ข้าง ๆ แกดูนาฬิกาข้างฝา แล้วเปิดประตูออกไป ธรรมดาลลูกชายแกจะนอนค้างที่ทำงาน นาน ๆ จะมาบ้านที แกเปิดประตูรับลูกชายเข้ามาแล้วบอกว่ารุ้งดาวแม่หนูรัศมีจะมาเยี่ยมลูกในวันอาทิตย์หน้า โทรศัพท์มาที่บ้านไม่มีคนรับ จึงโทรไปบอกเขา และกำชับว่าให้มาบอกให้ได้ พรุ่งนี้จะโทรมาถามว่าอยากได้อะไรจะซื้อให้ ตอนนี้อยู่สิงคโปร์ เขากินเหล้ากับเพื่อนเพลินไปหน่อย จึงมาบอกเอาตอนดึกดื่น ลูกชายพูดจบ สองพ่อลูกมองหน้ากันยิ้ม ๆ  “คราวนี้เราคงสนุกกันเหมือนเคยนะพ่อ”จักกริชพูด” เออเองก็จัดเวลาให้ลงตัวแล้วกันอารุ้งเขามาเที่ยวนี้ไม่รู้ว่ามาอยู่กี่วัน”  "พูดแล้วผมเงี่ยนขึ้นมาแล้วซิ” จักกริชพูดด้วยความคะนอง  “เฮ่ยอย่าไปเย็ดสุ่มสี่สุ่มห้านะ.เอดส์นะโว้ย”  ดารา หนัง โป๊โดนเอาดูหนัง xเด็กเย็ดกันหนังxเย็ดสาวพม่าภาพ โป้ รุมเย็ดเย็ดหีสาวบริสุทธิ์ดูหนังโป้ เอาเด็ก ป.6หนังเอ๊กนิโกร หี เด็ก นักเรียน หนังเอ๊กนิโกร หนังเอ๊กนิโกร

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21