ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราไทยโป๊  (อ่าน 440 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดาราไทยโป๊
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:51:41 PM »
ดาราไทยโป๊ ดูรูปโป๊แอบถ่าย ดาราไทยโป๊ ดาราไทยโป๊แปลกและตลก อยู่ไม่น้อย ที่เราสองคนพี่น้องท้องเดียวกัน เติบโตควบคู่กันมาด้วยวัยที่ผมห่างกับพี่สาวเพียงแค่ปีเศษ ความต่างที่ไม่เหมือนกันของเพศ แทนที่จะอยู่ควบคู่กับหัวใจฝ่ายเดียวกัน แต่เปล่าเลย ผมออกแนวตุ้งติ้ง ส่วนพี่สาวออกแนวห้าว ๆยังไม่ได้สรุปซะทีเดียวว่าผมเป็นกะเทย หรือสรุปว่าพี่สาวผมเป็นทอม เพราะวัยของเราสองคนเพียงแค่เริ่มต้นชีวิตวัยรุ่นเท่านั้นเอง ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อแบบนี้สามารถจะเป็นอะไรก็ได้ตามใจฝัน ส่วนจะเป็นไปแบบถาวรหรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับสถานการณ์ระหว่างนั้นด้วยวัยที่กำลังเรียนรู้ หากแต่เป็นการเรียนรู้ที่แปลกและแหวกแนว สาเหตุส่วนนึงน่าจะมาจากเพื่อน ๆ ของแต่ละคนด้วยเป็นหลัก ของผมวัยเด็กนอกเหนือจากที่สนิทสนมกับแม่และพี่สาวเป็นหลักแล้ว ยังสนุกสนานกับกลุ่มเพื่อนที่เป็นผู้หญิงซะมากด้วย อาจส่งผลให้ต้องกระตุ้งกระติ้งแบบนี้ก็ได้ส่วนพี่สาวในฐานะที่เป็นพี่คนโต ด้วยที่ต้องดูแลและปกป้องน้องชายอย่างผม เหตุเพราะแม่ซึ่งอยู่ตัวคนเดียวมาตั้งแต่พวกเรายังเด็กและยังต้องเดินทางไป ภารกิจต่างประเทศบ่อย ๆ ครั้งละหลายนาน และเหตุที่เคยอกหักจากผู้ชายอีตอนสมัยเป็นสาวใหม่ ๆ ด้วยที่เกลียดผู้ชายทั้งคนที่ตัวเองหมายหมั้นปั้นมือว่าเป็นแฟนแต่เค้าไม่ เล่นด้วย และเกลียดผู้ชายในฐานะพ่อที่ทิ้งแม่และพวกเราไป ก็อาจส่งผลให้พี่สาวผมเป็นไปอย่างนี้ก็ได้เราทั้งสองสนิทสนมเป็นอย่างมาก บ้านหลังออกใหญ่โตมีคนอยู่หลัก ๆ แค่สามคน ผม พี่สาวแล้วก็สาวใช้วัยดึก ส่วนแม่พวกเรานั้น กลับมาเมืองไทยได้ไม่ถึงสัปดาห์ดีนัก ก็มีเหตุต้องเดินทางต่ออีก แต่พวกเราก็สบายในระดับนึงที่ฐานะและความเป็นอยู่ค่อนข้างหายห่วง เงินทองมีให้ใช้ได้อย่างปกติทั้งจากเงินออมที่ได้มามากกว่าที่จะใช้จ่ายจริง และจากที่แม่ส่งเข้าบัญชีให้ต่างหากไม่ขาดสาย เรื่องอาหารการกินก็มีสาวใช้ที่ต้องเรียกว่าป้าหรืออาจเรียกว่ายายก็ว่าได้ คอยจัดการเป็นธุระให้ตลอดมาพี่สาวเพิ่งเข้ามหาลัยปีแรก เป็นระบบค้นคว้าด้วยตัวเองมากกว่าเข้านั่งชั้นเรียน ส่วนผมเด็กพาณิชย์ปีสุดท้ายที่แสนจะสบายไม่แพ้กัน ด้วยเวลาที่ค่อนข้างเยอะนอกเหนือจากภารกิจการเรียน บวกกับต่างคนต่างสถาบัน จึงมีเรื่องเล่าสู่กันฟังได้ทุกวันไม่ซ้ำกันนอกเหนือจากที่จะได้พูดคุยเรื่องราวนอกตัวทั้งไกลตัวและใกล้ตัวแล้ว ยังเริ่มที่จะคุยถึงเรื่องที่ค่อนข้างส่วนตัวลึก ๆ แรก ๆ ผมเป็นฝ่ายอายมากเมื่อต้องถูกถามและต้องตอบให้พี่สาวได้ฟัง หลัง ๆ มาเริ่มคุ้นและกล้าขึ้นที่จะพูดคุยเรื่องราวเหล่านี้อย่างเป็นกันเองถ้าจะย้อนไปถึงเมื่อครั้งยังเด็ก เกือบสิบปีได้มั้งที่เราสองคนพี่น้องแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันเสมอมา เริ่มจากแม่เป็นคนอาบน้ำให้และอาบด้วยกันสามคนมาเรื่อย ๆ จวบจนเริ่มโต รู้สึกแต่ละคนจะเริ่มโต พ้นวัยพี่สาวเรียนประถมไปแล้วก็ต่างคนต่างแยกเรื่องนี้เป็นเรื่องส่วนตัวกัน ไป แต่เรื่องอื่นยังกิจกรรมกันเหมือนเดิมไม่เสื่อมคลายด้วยที่พวกเราสองคนได้เชื้อแม่มาเยอะ ทั้งขาว สะอาด หน้าตาดี ทุกอย่างเลยดูไม่ขัดเท่าไหร่ พี่สาวไม่ว่าจะไว้ผมยาวแต่งกระโปรงสั้นยาวเสื้อผ้าตามแฟชั่น ก็ดูเป็นสาวรุ่นที่มีแต่คนเหลียวหลังตามร่ำไป แม้จะออกแนวห้าว ๆ ออกแนวทอมนิด ๆ ก็ยังดูดี ผมตัดสั้น ใส่กางเกงมากกว่ากระโปรง แต่งตัวดูสะอาดสะอ้าน ก็ยังดูดีอยู่ ดูเรียบร้อย ๆ ไม่ใช่พวกสาวเซอร์ สกปรกอะไรอย่างนั้นส่วนผมเองถ้าเป็นแมน เป็นหนุ่มก็ดูปกติ เนื่องจากทั้งไม่อ้วน ไม่ลงพุง แต่ทั้งขาว ทั้งหน้าตาเกลี้ยงเกลา ดูเหมือนเด็กหนุ่มวัยรุ่นทั่ว ๆ ไป แต่ตอนนี้ออกแนวตุ้งติ้งนิดหน่อย ถ้าแต่งตัวดี ๆ พูดจาไม่ดัดจริตมากนัก ไม่วี๊ดว๊ายกระตู้ฮู๊ ก็ดูจะออกแนวหนุ่มสำอางซะมากกว่า แบบว่าถ้าใส่แว่นหนา ๆ ซักหน่อยนะ ก็เหมือน ๆ เด็กเรียนเลยแหละมีห้องนอนกันเป็นส่วนตัวของใครของมัน แต่พอเริ่มคุยสนิท คุยลงลึกกันถึงเรื่องที่ค่อนข้างส่วนตัวมาก ๆ ก็เลยพากันนอนห้องเดียวกัน เริ่มจากเหตุที่ยังคุยค้างและคุยกันออกรสออกชาติมาก เลยต้องต่อเนื่อง ไปเรื่อย ๆ จนเป็นนอนด้วยกันออกบ่อย ๆซึ่งก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอก เพราะห้องนอนของเราทั้งคู่ก็อยู่ติด ๆ กัน มีห้องน้ำกั้นอยู่ตรงกลาง เปิดประตูเข้าออกได้จากทั้งสองห้อง แต่ก่อนเวลาจะใช้ห้องน้ำต้องคอยเรียกกันอยู่เรื่อย แล้วก็ชอบลืมเปิดประตูไว้ให้หลังจากแต่ละคนเสร็จธุระแล้ว แม้ลูกบิดจะเปิดได้แค่ใช้อะไรไขก็ได้ แต่มันก็เสียเวลาเสมอตอนที่ต้องเร่งด่วน หลัง ๆ มาก็เลยใช้วิธีปิดอย่างเดียวไม่ต้องล๊อคลูกบิด อาศัยใช้เรียกแทน บางครั้งเร่งด่วนจริง ผมอาบน้ำอยู่ แต่พี่สาวปวดหนัก ไม่สน เข้ามานั่งส้วมเลยก็มี แต่ก็กั้นเป็นสัดส่วนนะ ทั้งส่วนยืนอาบน้ำ ส่วนอ่างอาบน้ำ ชักโครก และอ่างล้างหน้า ก็ทั้งกว้างและเป็นสัดส่วนดี แต่พวกเราก็ไม่ได้คิดอะไรมากสำหรับเรื่องพวกนี้ทุกอย่างนอกเหนือจากเริ่มต้นคุยกันหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เกิดจากกิจกรรมที่ร่วมกันทำอยู่เรื่อย ๆ เช่นไปใช้บริการสมาชิกคลับออกกำลังกาย ที่ชอบกันมากที่สุดก็คือว่ายน้ำกับชุดเครื่องออกกำลังกาย หลังจากกลับมาถึงบ้านแล้ว มักชวนกันลงแช่อ่างน้ำอุ่นกันเรื่อย ๆ ยังใส่ชุดว่ายน้ำกันอยู่นะ แช่ไปด้วย คุยไปด้วย หาอะไรดื่มไปด้วย เป็นที่สนุกสนาน แช่น้ำคุยกันจนเนื้อแทบจะเปื่อย แล้วก็ต่างคนต่างอาบน้ำ ต่างแต่งตัวตอนหลังมา เนื่องจากคุยแต่เรื่องใต้สะดือและอารมณ์ความรู้สึกของแต่ละคนกันซะส่วนใหญ่ พี่สาวแหละเป็นคนเริ่มก่อน กลับมาจากฟิตเนส กลับมาก็ลงอ่างด้วยกันปกติ ต่างคนต่างใส่ชุดว่ายน้ำกันอยู่ดี ๆ พอคุยเรื่องพวกนี้ออกรสชาติ พี่สาวชวนถอดชุดที่สวมใส่ออก คะยั้นคะยอเท่าไหร่ผมก็ยังไม่ถอดเนื่องจากทั้งไม่กล้าและไม่นึกทำ มาก ๆ เข้าพี่สาวก็นำก่อนเลยปลดไหล่ออกด้านนึงดึงแขนออก ตามด้วยไหล่อีกข้าง ก็เป็นแบบเกาะอก จุ่มตัวลงในน้ำโผล่พ้นน้ำแค่เพียงคอ ดึงชุดว่าวน้ำที่สวมใส่ลง แม้จะมีฟองสบู่เบาบางอยู่บนผิวน้ำบ้าง แต่มองไปก็เห็นเป็นรูปร่างได้อย่างถนัดนักว่าได้ถอดชุดลงจนถึงเอวแล้ว หน้าอกที่ไม่ใหญ่เกินตัวไปนัก ขนาดกำลังพอดี ๆ แบบสาวเอเซีย ลอยตุ๊บป่อง ๆ ขึ้นผิวน้ำแบบเฉียดฉิวแล้วจมลงเป็นจังหวะ น้ำกระเพื่อมแทบล้นขอบอ่างพร้อมชักชวนให้ผมถอดกางเกงว่ายน้ำที่สวมใส่อยู่นั้นออกตาม ผมยังปฏิเสธอยู่ พี่สาวพลางเอื้อมมือมาเพื่อปลดกางเกงลง แต่ผมยับยั้งไว้ เพื่อการเป็นผู้นำที่สมบูรณ์แบบ พี่สาวจึงมอบข้อแลกเปลี่ยนที่ว่าถ้าเค้าถอดออกหมดแล้ว ผมก็ต้องถอดออกตามอย่างไม่มีเงื่อนไข ว่าแล้วภาพลาง ๆ ใต้น้ำส่งผลให้เห็นได้ถึงความเคลื่อนไหว พี่เค้าดึงกางเกงลงอย่างช้า ๆ มุมการนั่งในอ่างไม่ถนัดนัก ทำให้บางจังหวะไหล่และหน้าอกขึ้นมาอยู่เหนือผิวน้ำเพื่อการถอดที่ถนัดขึ้นภาพหน้าอกที่เห็นอยู่ข้างหน้า เห็นอย่างเต็มตา ตั้งแต่เกิดมาเพิ่งเคยเห็นหน้าอกของผู้หญิงอื่นนอกเหนือจากของแม่ที่มีขนาด และความรู้สึกคนละอย่างกันโดยสิ้นเชิงก็คราวเนี้ยแหละ ผมทั้งตื่นเต้นและกลัวในเวลาเดียวกัน ไม่ทันได้คิดอะไรต่อเนื่องจากคิดอะไรไม่ออก ชุดว่ายน้ำทั้งชิ้นก็อยู่ในมือของพี่สาวที่ยกขึ้นมาโชว์ให้เห็นอยู่กลาง อากาศ ผมไม่กล้าแม้แต่จะคิด ที่จะเหล่สายตาลงเบื้องล่างใต้น้ำ ชุดว่ายน้ำถูกปล่อยหลุดจากมือลงข้าง ๆ อ่างอาบน้ำด้วยความตั้งใจ พร้อมกระเถิบตัวเข้ามาใกล้ ๆ เพื่อเป็นการบังคับให้ผมถอดกางเกงว่ายน้ำออกตามผมน่าจะลุกจากอ่างอาบน้ำออกไป แต่ด้วยรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงทางขนาดของร่างกายส่วนสำคัญ จึงนึกอายถ้าต้องขึ้นเหนือน้ำในสภาพเหมือนมีวัตถุของแข็งอยู่ตุงกางเกงใน สภาพที่ต้องเห็นเด่นชัด เสียงเร่งให้รีบถอดกางเกงออกตามดังขึ้นพร้อมกับมือทั้งสองของพี่สาวที่ เอื้อมมาจับอยู่ที่ขอบกางเกงว่ายน้ำผมแล้ว ผมกล้า ๆ กลัว ๆ ซึ่งกลัวมากกว่ากล้า ยังคงจับมือพี่สาวเพื่อรั้งการดึงลงไว้นึกว่าจะปล่อยมือเพื่อยกเลิกการถอด แต่เป็นการปล่อยมือเพื่อลูบจับตรงกลางเป้าของผมเพื่อเป็นการเตือนให้รีบถอด กางเกงออก ความตุงที่รู้สึกได้ทั้งตัวผมและพี่สาวสร้างความแปลกใหม่ให้กับทั้งคู่ พี่สาวยังคงดึงขอบกางเกงลงต่อพร้อมถามถึงสิ่งที่แข็งตุงอยู่ข้างในว่ามัน เป็นยังไงชั่วพริบตาเดียวท่ามกลางความสับสนในอารมณ์ความรู้สึกในตัวผม กางเกงว่ายน้ำที่สวมใส่อยู่พลันถูกดึงลงมากองอยู่ที่ข้อเท้าแล้ว มือทั้งสองที่ยังปิดเป้าตัวเองไว้ ไม่สามารถรั้งไว้ได้อีก กางเกงจึงหลุดออกจากตัวผมไปอย่างง่ายดาย พี่สาวไม่ตะกละตะกลามที่จะรีบก้มดูไปยังเป้าหมายซะทีเดียว ต่างมองหน้าพร้อมยิ้มคล้ายจะบ่งบอกว่าไม่ต้องอายกันหรอก เรามันพี่น้องกัน ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย ประมาณนั้นเหมือนผมยังสับสนในตัวเองอยู่ พี่สาวเข้ามาชิดมากขึ้น ดึงตัวผมเอนเข้าหา พร้อมกับเอนไหล่ตัวเองเข้าใกล้ เพื่อปลอบโยนถึงสิ่งที่กำลังเป็นอยู่ ผมรับรู้ถึงความอบอุ่นที่พี่สาวมอบให้ รับรู้ถึงความไม่โดดเดี่ยว รับรู้ถึงคนที่เข้าใจเราเป็นอย่างดี ความรู้สึกผ่อนคลายในตัวผมเริ่มมีขึ้นพี่สาวผละออกไป ต่างเอนหลังพิงขอบอ่างฝั่งใครฝั่งมันหันหน้าเข้าหากันเหมือนเดิมแต่แรก เหมือนทุกครั้งที่นอนแช่อ่างคุยกัน เงาดำ ๆ ใต้น้ำสะท้อนขึ้นทะลุขึ้นมาเหนือผิวน้ำอย่างเห็นได้ชัด หน้าอกที่หัวนมอยู่ตำแหน่งผิวน้ำพอดี เนินหน้าอกด้านบนที่พ้นผิวน้ำเห็นเป็นรูปร่างได้อย่างชัดเจน ความขาวและเนียนที่ซ่อนอยู่ภายใน เห็นแล้วน่าดูชมเป็นยิ่งนัก ส่วนที่อยู่ใต้ผิวน้ำลงไปนั้น ไม่กล้ามองลงไปอย่างนักสำรวจและตั้งใจมากนัก จะเด่น ๆ คงหนีไม่พ้นกระจุกดำ ๆ ของเส้นขนที่เห็นค่อนข้างชัดเจนผมยังกุมมือไว้ที่เป้า พร้อมงอเข่าขึ้นเล็กน้อย สัมผัสและรับรู้ได้ด้วยมือตัวเองว่ายังคงแข็งอยู่ พี่สาวบอกไม่อะไรหรอก แค่แก้ผ้านอนแช่น้ำกันแค่นั้นแหละ มันน่าจะโล่งและวาบหวิวดีเวลาคุยกัน ผมยังคุยตอบโต้ในขณะที่ยังกุมไว้เหมือนเดิมไม่กล้าปล่อย ไม่เหมือนพี่สาวซึ่งวางมือสบาย ๆ แต่ก็ยังออกอาการเขินให้เห็นบ้างอย่างชัดเจนแข็งบ่อยมั้ย มันแข็งส่วนมากตอนไหน แข็งแล้วต้องทำยังไง เจ็บมั้ย ตกใจมั้ยที่รู้สึกแข็งขึ้นในช่วงแรก ๆ ของชีวิต เคยเห็นของผู้ชายคนอื่นมั้ย เคยมีใครเห็นของเราบ้างมั้ย เคยกับผู้หญิงหรือกับใคร ๆ ในเรื่องอย่างว่าบ้างรึยัง คำถามพูดคุยซึ่งปกติจะผลัดกันคุยผลัดกันถาม แต่ครั้งนี้พี่สาวล้วนเป็นคนถามและพูดคุยซะเป็นส่วนใหญ่ ผมเองตอบได้บ้างไม่ได้บ้าง บางคำตอบตอบได้แต่ไม่กล้าตอบก็มีเมื่อได้เวลาขึ้นจากน้ำ ต่างคนต่างให้อีกฝ่ายเป็นฝ่ายลุกขึ้นก่อน สุดท้ายพี่สาวก็ต้องยอมลุกขึ้นไปก่อนเพราะด้วยคงไม่ได้ไปไหนแน่ถ้ามัวแต่ เกี่ยงกันอยู่อย่างนั้นเนินหน้าอกทั้งเต้าขึ้นพ้นน้ำ ขนาดที่กลมกลึง หัวนมขนาดกำลังดี ฐานหัวนมสีอ่อน ๆ กำลังสวย เอวบางร่างน้อยตามสมัยแฟชั่น หน้าท้องแบนเรียบ เห็นไรขนอ่อนเป็นเส้นแนวดิ่งจากสะดือลงมา ก่อนเป้าที่มีขนดำ ๆ ปกคลุมเล็กน้อยจะขึ้นพ้นเหนือน้ำ ถูกมือข้างนึงดึงลงมาปกปิดไว้ด้วยยังอาย สะโพกที่ผายออกได้สัดส่วน ชิ้นส่วนของขนที่แพรมเล็ดลอดออกมาจากมือที่ปิดไม่มิดตัดกับเม็ดผิวสี ขาวสะอาด ดูแล้วช่างมีบุญเหลือเกินที่เกิดมาแล้วมีหุ่นและรูปร่างที่สมส่วนกันดีอย่าง นี้แม้ไม่เห็นสิ่งที่อยู่หลังมือที่ปกปิดเอาไว้ หากแต่ได้จินตนาการเอาว่าต้องเป็นแบบนี้ ตามแบบฉบับของกุลสตรีทั้งหลาย ยิ่งคิดก็ยิ่งเกิดสับสนในอารมณ์ ยิ่งคิดยิ่งปั่นป่วนในหัวสมองและความรู้สึก หัวใจเต้นแรงขึ้นไม่เป็นจังหวะหลังไว ๆ ของพี่สาวผลุบเข้าหลังม่านในส่วนยืนอาบน้ำแล้ว มองเข้าไปเห็นเงาเรือนร่าง พอที่จะรู้ได้ว่ากำลังทำอะไรอยู่ภายใน พอรู้ว่ากำลังถูสบู่ช่วงไหนอยู่ จังหวะดีแล้ว ผมรีบปล่อยน้ำในอ่างออก พร้อมอาบน้ำจากฝักบัวที่อ่างอย่างรวดเร็ว ยังไงก็ยังแข็งอยู่ และผละตัวเองออกจากอ่าง เสียงที่ย่างก้าวและเงาที่พอมองเห็น พี่สาวจึงโผล่หน้าออกมามองพร้อมแซวอย่างเป็นกันเอง ผมรีบปลีกตัวหาผ้ามาเช็ดและรีบสวมใส่เสื้อผ้าปกติที่ผ่านมา ผมเองไม่ได้สวมใส่กางเกงในเวลานอน และจากปากพี่สาวที่เคยพูดคุยกันก็ไม่ใส่เหมือนกันเวลานอน นอกเหนือจากเวลามีประจำเดือนเท่านั้นจึงใส่ช่วงล่าง แต่วันนี้ไม่รู้ยังไง มันไม่มั่นใจจึงใส่กางเกงในไว้ด้วย กว่าจะได้นอนกัน ทั้งพูดคุยถึงเรื่องที่ผ่านมา ทั้งวิตกกังวลอะไรต่าง ๆ นา ๆ ทั้งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย กว่าจะหลับได้ก็รู้สึกว่าดึกมาก ๆ เหมือนกันรุ่งเช้าตื่นมาหลังพี่สาว ดูจากแสงข้างนอกและจากนาฬิกาในภายหลัง จึงรู้ได้ว่าสายกว่าปกติที่เคยตื่นมา แต่ก็ไม่น่าตกใจเท่ากับเมื่อทบทวนและนึกได้ว่าเมื่อคืนก่อนนอนก็ได้ใส่ กางเกงในอยู่ แต่ไหนเช้านี้จึงไม่มีกางเกงในอยู่ติดตัวด้วย ชุดนอนที่สวมใส่ก็ปกติดี ยิ่งคิดยิ่งต้องถามตัวเองอย่างมาก ว่าเมื่อคืนตกลงใส่กางเกงในไว้รึเปล่า หรือว่าถอดออกเอง แต่ก็ตอนไหน ยิ่งคิดก็ยิ่งงงและตกใจเจอหน้าพี่สาวก็ไม่กล้าถาม แต่เช้านี้พี่สาวก็ไม่ได้บอกอะไร เลยเพิ่มความงงและสับสนไปกันใหญ่ ทบทวนไปอีกถึงความเปลี่ยนแปลงของร่างกาย จำได้ว่าทุกอย่างก็ปกติ ไม่มีร่องรอยความเสียหายอะไรมากระจ่างก็ล่วงผ่านไปแล้วหลายวัน เมื่อพี่สาวเผยออกมาให้ได้รับรู้ ว่าเป็นคนถอดกางเกงผมออกเอง ยิ่งฟังก็ยิ่งอาย วันนั้นก็อุตส่าป้องไว้สุด ๆ ไม่ยอมให้ได้เห็น แต่มาแอบดูอีตอนไม่รู้สึกตัวนี่สิ พี่น้องก็พี่น้องเถอะ มันเสียหายนะพี่สาวบอกว่าอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ก็ถอดออกหมดเลยนั่นแหละ ลองปลุก ลองเรียกดูแล้วก็ไม่เห็นจะรู้สึกตัวหรือตอบอะไร เลยถอดต่อเลยตามเลย ขนาดหลับแล้ว ยังแข็งตัวอยู่เลย พี่เค้าบอกว่าไม่นานหรอก แค่เห็นแล้วก็สำรวจดู พิเคราะห์ดู แล้วก็ใส่คืนไว้เหมือนเดิม นึกอีกทีก็ใส่กางเกงนอนให้เรียบร้อยแล้ว มาเห็นกางเกงในอยู่ข้าง ๆ จึงรู้ว่าลืมใส่ให้ ด้วยความขี้เกียจเลยปล่อยเลยตามเลยผมคิดอยู่คนเดียว ว่าที่ผ่านมาอาจต้องมีบ้างที่เคยถอดกางเกงผมออกดูเวลาผมนอนหลับ เพราะจากพฤติกรรมส่วนตัวของผม เวลาหลับแล้วก็จะหลับเป็นตายซะส่วนมาก ที่ผ่านมาผมไม่ได้คิดอะไรด้วย เวลานอนก็รู้ทั้งก่อนนอนและตอนตื่น ว่าพี่สาวมักโอบกอดผมอยู่เรื่อย ๆ แต่ก็ด้วยเป็นพี่น้องกัน ถูกเนื้อต้องตัวมันเป็นเรื่องปกติ ยิ่งคิดก็ยิ่งสงสัยถึงเรื่องที่ผ่าน ๆ มาผมทำเป็นไม่สนใจมากนักกับเรื่องที่ถูกถอดกางเกงใน ถือว่าเห็นแล้วก็แล้วไป แต่ก็อดไม่ได้ที่จะต่อว่าซักเล็กน้อยด้วยความเขินอายย้อนหลังคืนหลัง ๆ ที่นอนด้วยกันอีก ผมพยายามรู้สึกตัวเข้าไว้ เพื่อจะได้รู้ว่าพี่สาวยังจะถอดกางเกงอีกมั้ย ถ้าถอดออกพี่เค้าทำอะไรบ้าง แต่ก็หลายคืนมาแล้ว เท่าที่รู้ตื่นตอนเช้าก็ปกติ ทุกอย่างก็ดูปกติ คงคิดไปเอง ทุกอย่างจึงผ่อนคลายลงแต่แล้วคืนนึงก็ต้องรู้สึกตัวโดยบังเอิญ ด้วยความกลัวจึงเงียบเฉย ทำเป็นหลับปกติ รู้สึกได้ถึงอาการเย็นโล่งปลอดโปร่งเย็นสบายกับช่วงล่าง ไม่รู้สึกผิวสัมผัสกับชุดกางเกงนอนที่ได้สวมใส่ไว้ก่อนนอนเลย แสงสว่างทะลุเปือกตาเข้ามาทำให้รู้ว่าไฟในห้องถูกเปิดขึ้นอีกครั้งหลังจาก หลับไปแล้ว น้องชายผมรับรู้รสสัมผัสได้ถึงมือที่อ่อนนุ่มกำลังลูบไล้ซอกไข่และลำตัวน้อง ชายของผมอย่างทะนุถนอมแล้วก็ผลัดเปลี่ยนเป็นมืออีกข้างนึงมาจับแทน เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาพร้อมการขยับตัวของพี่สาวที่รู้สึกได้ในเตียงเดียวกัน อ๋อเป็นอย่างนี้นี่เอง ชอบจับของผมเล่นนี่เอง แล้วที่จับเล่นมันก็ไม่ใช่อ่อน ๆ ซะด้วยนะ ที่ผมรู้สึกตัวขึ้นมาผมก็รู้สึกว่าของผมมันแข็งขึ้นมาแล้วด้วย แสดงว่าจับทีไรเป็นต้องแข็งเกือบทุกทีมั้ง แหมคงเห็นของน้องชายคนนี้ซะเพลินเลยซิแต่ที่น่าตกใจไปกว่านั้น เมื่อมือผมถูกจับไปสัมผัสกับหน้าอกของพี่สาว แม้จะจับมือผมไปลูบไล้หน้าอกโดยมีเสื้อที่ยังสวมใส่อยู่ ยังไงก็รับรู้ได้ว่านี่คือหน้าอก โดยอกจะแตกตาย อะไรกันนี่ แล้วก็จับมือผมเลื่อนลง รู้สึกได้ถึงขนนุ่ม ๆ แน่นอนพี่สาวจับมือผมไปลูบไล้ที่น้องสาวของเค้าแล้ว แสดงว่าตอนนี่พี่เค้าถอดกางเกงออก รับรู้เมื่อมือถูกเลื่อนไปเรื่อย ๆ ทั่วบริเวณว่ากางเกงพี่สาวดึงไปต่ำกว่าเป้าเล็กน้อยไม่ได้ถอดออกหมดไม่ได้จับมือผมล้วงชอนไชอะไรข้างใน จับมือผมวนไปมาอยู่บนเนินนั่นแหละ ผมทั้งตกใจในความรู้สึก และนึกคึกตามไปด้วย น้องชายผมถูกสัมผัสเป็นระยะ ๆ ถูกจับทีก็สะดุ้งที หน้าท้องผมนี่เกร็งเลย นอกเหนือจากมือผมที่ถูกจับไปวนรอบ ๆ เนินแล้ว ยังรู้สึกถึงมือพี่สาวเองที่ต่างจับของตัวเองไปด้วย และรู้ว่าพี่สาวล้วงของตัวเองก็เมื่อมือผมสัมผัสได้ถึงความเปียกลื่นจากนิ้ว และมือของพี่สาวท่าทางจะมีความสุขดีนะ พอคิดซะอย่างนี้ผมเองก็รู้สึกเสียวและสนุกไปด้วย และก็รู้สึกถึงการขยับตัวประมาณว่าโก่งเอวขึ้นเพื่อดึงกางเกงขึ้นใส่ รู้สึกการขยับตัวลุกขึ้นนั่งของพี่สาว คิดว่าเรียบร้อยแล้ว คิดว่าทุกอย่างน่าจะเป็นที่พึงพอใจสำหรับพี่สาวผมแล้ว กางเกงของผมมารออยู่ที่ปลายเท้า ก่อนจะถูกสวมใส่ให้เป็นปกติ น้องชายผมถูกจับและสัมผัสอีกครั้ง ผมทั้งเกร็ง ทั้งสะดุ้งเลย คือไม่นึกว่าจะมาจับมาสัมผัสอีกและรวดเร็วมาก จากการจับไปมาของพี่สาวเพียงไม่กี่ที ผมรู้สึกปลดปล่อย รู้สึกถ่ายเท รู้สึกมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก ใจน่ะอยากให้จับต่ออย่างนั้นอีกซักพักนึง มันเหมือนค้าง ๆ คา ๆ ยังไม่สุดยังไงไม่รู้ กำลังรู้สึกวูบ ๆ เสียวท้องน้อย หน้าท้องกิ่ว พี่สาวก็ปล่อยมือออกซะแล้ว ผมรู้สึกมีน้ำเหนียว ๆ ออกมาด้วย เนื่องจากพี่สาวลูบและเช็ดมันออกก่อนที่จะสวมใส่กางเกงให้เหมือนเดิมรุ่งเช้าผมตัดสินใจทำตัวปกติ ทำเป็นไม่รู้เรื่อง แต่เช้านี้ไม่เหมือนวันก่อน ๆ มา ที่หัวน้องชายมันจะเยิ้ม ๆ แฉะ ๆ ซึ่งทุกคืนทุกเช้าจะไม่เป็นอย่างนี้ ไม่น่าล่ะเมื่อคืนมีความสุขจังเลย แม้จะรู้สึกค้าง ๆ คา ๆ ก็ตาม ส่วนพี่สาวก็เหมือนเดิม พูดคุยทะลึ่งตึงตังเหมือนเดิม แต่ไม่ยักกะพูดถึงเรื่องเมื่อคืนนี้เลย สงสัยคิดว่าผมคงไม่รู้ตัวมั้ง ไม่เป็นไร ตอนนี้ผมคิดสนุกไปด้วยกับพี่สาวแล้ว นึก ๆ ไปก็น่าสัมผัส นึกอยากให้พี่สาวจับมือของผมล้วงเข้าไปให้ลึกซึ้งกว่าที่จะแค่ให้ลูบ ๆ เพียงแค่เนินกับขนเท่านั้น นึกไปว่าพี่สาวเค้าจะรู้สึกอย่างนี้เหมือนกับผมรึเปล่า เค้าเคยอย่างว่ารึยัง เค้าทำอย่างนี้มาบ่อยแค่ไหน เคยทำอย่างนี้กับคนอื่นรึเปล่า ยิ่งคิดก็ยิ่งคิดถึงพี่สาว ยิ่งคิดก็อยากให้มีเหตุการณ์อย่างนี้อีกตอนนี้ผม รู้สึกลังเลในชีวิต รู้สึกว่าตัวเองแมนขึ้น ไม่รู้สึกว่าตัวเองจำเป็นต้องตุ้งติ้ง เพศตรงข้ามกับร่างกายเรา ยังมีอะไรให้ได้ค้นหา และรับรู้ความรู้สึกอีกเยอะ และอย่าว่าแต่ผมเลย ท่าทางพี่เค้าเองก็ดูจะลดความห้าวลงบ้างเหมือนกัน แม้จะไม่ได้แต่งตัวเป็นผู้หญิ๊งผู้หญิงเท่าไหร่นัก แต่ก็พอจะสังเกตเห็นบ้างหลังจากวันนั้นผ่านมา ผมเฝ้ารอการรุกร้ำของพี่สาวที่เคยทำกับผม ให้ได้เกิดขึ้นอีกครั้ง ชุดนอนที่สวมใส่ของผมเริ่มที่เปิดเผยเหมือนก่อน กางเกงในไม่ได้ใส่ ทุกท่วงท่าย่างก้าวล้วนบ่งบอกถึงการขยับเขยื้อนสิ่งที่อยู่ในกางเกงอย่าง เห็นได้ชัด ก่อนและหลังอาบน้ำเริ่มให้เวลากับการนุ่งแต่เพียงผ้าขนหนูเพียงผืนเดียวที่ ยาวนานขึ้น เฝ้ารอการชักชวนลงแช่อ่างอาบน้ำ เฝ้ารอการชักชวนแก้ผ้าทำกิจกรรมอย่างที่เคยมาแต่หลายต่อหลายวันผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ทุกอย่างเป็นเพียงการพูดคุย เป็นเพียงแค่ทฤษฎี ยังไม่เคยเป็นภาคปฏิบัติให้ได้เห็นแต่ประการใดแล้วการเฝ้ารอก็มาถึง แต่สิ่งที่ได้รับมันไม่ใช่สิ่งที่รอ มันออกจะเกินเลยไปเยอะมากเลย สงสัยทุกอย่างเป็นไปตามอารมณ์และจังหวะเหมือนกัน ผมเองซึ่งเป็นแค่น้อง การเริ่มต้นที่ออกมาจากผมก่อนนั้นดูจะไม่เหมาะสมเท่าไหร่ ซึ่งครั้งนี้ พี่สาวเป็นฝ่ายชักชวนกันก่อน ซึ่งเริ่มจากกิจกรรมที่ไม่ได้เกี่ยวข้องโดยตรงเท่าไหร่นักตู้อบตัวถูกรื้อมาใช้ เพียงเพื่อหุ่นและสุขภาพที่คิดว่าอาจทำให้สวยงามขึ้น ชุดชั้นในเท่านั้นที่พี่สาวสวมใส่ ผมมีหน้าที่เป็นผู้ช่วย ครีมถูกชะโลมลงบนร่างกายของพี่สาวในส่วนแผ่นหลังและเอวด้านหลังลงไป ระหว่างที่พี่เค้าก็ชะโลมด้านหน้าไปพร้อม ๆ กัน ผมสัมผัสพี่สาวตรง ๆ ตั้งแต่โตกันมาก็คราวนี้แหละ ที่การสัมผัสร่างกายพี่สาวผมเป็นไปด้วยความตื่นเต้นและเร้าใจเป็นอย่างยิ่งยิ่งจินตนาการถึงสิ่งที่อยู่ภายใต้ชุดชั้นใน บวกกับรสสัมผัสที่เคยมาเมื่อครั้งก่อน ยิ่งทำให้ตื่นเต้นมากขึ้นเท่านั้นผมทำหน้าที่ในการช่วยจับเวลาให้พอดีกับการเข้าอยู่ในตู้อบ เบื้องหน้าของผมตอนนี้เห็นเพียงส่วนหัวเท่านั้นที่โผล่ออกมา อาการความรู้สึกถูกถ่ายทอดออกมา ผมเองยังรับรู้ความร้อนที่พี่เค้าได้รับไปด้วยเลย อะไรหนอทำให้พี่สาวต้องไปทรมานตัวเองอยู่อย่างนี้ ไม่ใช่เพราะความอยากสวยอยากงามหรอกเหรอผมตกลงในภายหลังว่าจะทดลองเข้าไปในตู้อบแบบพี่เค้าดูบ้าง ก่อนได้เวลาผมถูกสั่งให้เปลี่ยนชุดไว้รอ กางเกงขาสั้นเพียงตัวเดียวเท่านั้นที่อยู่ติดตัวผมหลังจากเปลี่ยนเสื้อผ้า ชุดเดิมออก เมื่อได้เวลาจึงช่วยรูดซิบตู้อบออก พี่สาวก้าวขาออกมา สภาพที่เห็นคือเหงื่อที่ไหล่ออกมาเต็มตัว แต่ละส่วนเต็มไปด้วยเม็ดเหงื่อ ผมเองยังรับรู้ถึงความร้อนที่สัมผัสได้เลยแต่ภาพที่เห็นก็ลึกซึ้งมากขึ้นเมื่อกางเกงในที่พี่เค้าสวมใส่นั้น เมื่อมันบางและเปียกด้วยเหงื่อ จึงทำให้เห็นสิ่งที่อยู่ภายในได้ชัดเจน ขนที่มีฐานไม่กว้างนัก ไม่หนาแน่น คิดว่าพี่น้องคงเหมือน ๆ กัน คือเป็นคนขนขึ้นไม่เยอะ สิ่งที่นูนและปูดออกมาอย่างเห็นได้เด่นอีกจุดนึงคือ ด้านซอกและร่อง กางเกงในเข้าแนบเนื้อติดเป็นชิ้นเดียวกัน ดู ๆ ไปก็เหมือนกับมายืนแก้ผ้าอยู่ตรงหน้าดี ๆ นี่ล่ะ พี่สาวทักท้วงเมื่อสังเกตได้ว่าผมจ้องมองนานกว่าปกติที่เคยนี่...จ้องอยู่นั่นแหละ เดี๋ยวก็ถอดให้ดูซะหรอก ผมสะดุ้งเหมือนลืมตัวเมื่อพี่สาวเอ่ยปากออกมา แล้วครีมโลชั่น พี่สาวก็เป็นฝ่ายชะโลมให้ทั่วร่างผม ผมยังท้วงกลัวที่จะร้อนมากเกินไป แต่พี่สาวยังยืนยันให้ทดลองเข้านั่งในตู้อบดูมือที่ลูบไล้ทาครีมให้ สิ่งที่ได้เห็นและคิดนึก หลาย ๆ อย่างมารวมกันอยู่ในความคิดของผม น้องชายผมค่อย ๆ ตุงกางเกงขึ้นเรื่อย ๆ จนสังเกตเห็นได้ชัด ทาครีมเสร็จ พี่สาวใช้มือตีเบา ๆ เข้าที่เป้า ไป เข้าไปในตู้ แข็งอีกแล้ว พี่สาวบอกอย่างนั้น แต่ผมสิ โดนสัมผัสอีกแล้วในตู้อบนั้นอวนไปด้วยไอร้อนและกลิ่นของสารพัดสมุนไพร ซิบที่รูดปิดแล้ว ถูกรูดลงอีกครั้ง เพื่อเช็คและเติมน้ำในหม้อต้มโดยพี่สาวนั่งยอง ๆ อยู่กับพื้นด้านหน้า ก่อนลุกขึ้น พี่สาวพูดหน้าตาจริงจังบอกให้ถอดกางเกงออก ความร้อนมันจะสะสมในกางเกงที่เปียก มันจะร้อนมากกว่าปกติ จึงต้องถอดออกด้วย ด้วยที่เคยให้ได้เห็นและอะไร ๆ ที่ผ่านมา บวกกับความต้องการส่วนนึงของผม ผมไม่ได้ปฏิเสธอะไร เห็นดังนั้น พี่สาวจึงเอื้อมมือดึงกางเกงออกให้อย่างได้ใจผมใช้มือทั้งสองข้างเท้าแขนเพื่อยกตัวให้ลอยขึ้น ปล่อยให้ภาพเบื้องหน้าพี่สาวได้เห็นอย่างเต็ม ๆ ส่วนนึงคือพี่สาวได้แอบเคยเห็นของผมมาก่อนแล้ว จึงกล้า พอกางเกงหลุดพ้น น้องชายตัวดีของผมเด้งดึ๋งออกจากกางเกงเลย ขนที่มีไม่เยอะ จึงมองเห็นลำตัวทั้งหมดได้ชัดเจน กางเกงหลุดออกแล้วผมก็รีบนั่งลง ซิบถูกรูดขึ้น ผมนั่งร้อนอยู่ในตู้ มือยังจับของตัวเองเล่นไปเรื่อยขณะที่พี่สาวยังคงไว้ที่ชุดชั้นในเหมือนเดิม ยืนเดินอยู่ด้านหน้าพร้อมถามความรู้สึกและพูดคุยไปเรื่อย สิ่งที่คุยกับภาพที่เห็น ผมรู้สึกมันในตัวเองเมื่อผมจับของตัวเอง ลองชักว่าวขึ้นลงดู ปรากฎว่าเป็นที่สนุกยิ่งนัก ยิ่งทำยิ่งมัน ฉับพลันผมก็รู้จักความรู้สึกเหมือนเมื่อคืนวันก่อนที่พี่สาวจับของผมเล่น แล้วมีความสุขแบบค้าง ๆ คา ๆ น่ะ วันนี้ตอนนี้ ผมมีความสุขแบบสุขสุดยอดเลยน่าสนุกดีไม่น้อย เบื้องหน้าคือพี่สาวเสื้อผ้าน้อยชิ้นและเห็นแบบค่อนข้างปุโปร่ง ส่วนผมแก้ผ้าล่อนจ้อนอยู่ภายใต้ผ้าหนา ๆ ของตู้อบตัว พร้อมกับชักว่าวไปด้วยจนเสร็จ มันช่างมีความสุขอะไรเช่นนี้เสร็จจากตู้อบ ผมออกมายืนข้างนอกในสภาพล่อนจ้อน พี่สาวก็ต้องการให้เป็นอย่างนี้ ความอายผมก็ลดน้อยลงบ้างแล้ว น้องชายก็อ่อนตัวลงแล้วหลังจากพบความสุขในตู้ แต่ยังหันหลังให้พี่สาวซะเป็นส่วนมาก เมื่อร่างกายอุณหภูมิเริ่มลดน้อยลง จึงพากันไปนอนแช่น้ำในอ่างเหมือนเดิม ผมหย่อนตัวลงอ่างแบบล่อนจ้อน ส่วนพี่สาวลงไปในอ่างก่อน แล้วค่อย ๆ ถอดชุดชั้นในออกทีละชิ้น ผมรวบรวมความกล้า ตัดสินใจที่จะเข้ากอด เพื่อที่จะได้สัมผัสในส่วนที่ไม่เคยสัมผัส ยังไม่ทันได้เริ่มต้น พี่สาวบอกให้ผมเอนหลังลงไป จะนวดให้ ผมทำตามว่า เอนหลังพร้อมหลับตา พี่สาวจับนวดมาเรื่อย ตั้งแต่ปลายเท้าที่ผมวางพาดไปทางพี่สาวอยู่แล้วยิ่งนวดสูงยิ่งตื่นเต้น ยิ่งใกล้ถึงน้องชายผมยิ่งเร้าใจ แล้วก็ค่อย ๆ แข็งตัวขึ้นเรื่อย ๆ พี่สาวนวดมาเรื่อย แล้วก็เฉียดไปเฉียดมา ยังไม่จับ ยังไม่โดนน้องชายผมเต็ม ๆ ซะที ปล่อยให้ผมเคลิ้ม นอนแข็งโด่อยู่อย่างนั้นยังไม่ทันจะลืมตา พี่สาวก็ผละลุกจากอ่างอาบน้ำไปแล้ว บอกว่าขึ้นแล้ว เดี๋ยวไม่สบายแหมกำลังแข็งได้ที่เลย แล้วที่สำคัญคือผมยังไม่ทันได้เห็นของพี่สาวผมแบบเต็ม ๆ ซะทีเลย รวมถึงการที่จะได้จับได้สัมผัสด้วย ไม่เป็นไร ผมอาบน้ำชำระล้างเนื้อตัว แล้วเข้าห้องไปวันเดียวกัน ผ่านเวลาไปจนล่วงเข้าเวลากลางคืน ขณะกึ่งนั่งกึ่งนอนคุยกันอยู่ พี่สาวลุกขึ้นปิดไฟ รูดผ้าม่าน ทำให้ในห้องตอนนี้มืดสนิท มองไม่เห็นอะไรเลย ผิดกับกลางคืนแต่ละคืนที่ผ่านมา อย่างน้อยจะมีแสงจากภายนอก หรือไม่ก็แสงจากหลอดไฟดวงเล็กจากมุมนึง เพื่อความสะดวกเวลาลุกตื่นยามกลางดึกแต่ตอนนี้มืดมาก แม้แต่เงาลาง ๆ ยังไม่เห็นได้ บทคุยเงียบลง พี่สาวเดินเข้าหาผมที่นอนเล่นอยู่ที่เตียงอยู่แล้ว กอดรัดผมซะแนบแน่น ผมเงียบไม่พูดอะไร รวมทั้งพี่สาวผมด้วย ผมถูกลูบไล้ที่น้องชายผมอย่างบ้าคลั่ง พร้อมกับถอดกางเกงลงในทันที ผมรู้ตัวเองว่าตอนนี้ผมล่อนจ้อนหมดแล้ว พี่สาวยังคงจับน้องชายผมเล่นท่ามกลางความมืดอยู่ ฉับพลันผมรวบรวมความกล้า ไม่ปล่อยเวลาให้เปล่าประโยชน์ เอื้อมมือคลำตามตัวพี่สาว จนไล่ไปถึงตำแหน่งหน้าอกพี่สาวยอมให้จับแต่โดยดี ไม่มีเสียงปริปากพูดคุยอะไรกัน ทุกอย่างคล้าย ๆ ละครเงียบ ต่างฝ่ายต่างล้วงจับไปเรื่อย ผมตัดใจล้วงเข้าไปภายในเสื้อ พี่สาวขยับตัวให้ เมื่อรู้สึกไม่ถนัดกันทั้งสองฝ่าย พี่สาวจึงขยับและถอดเสื้อที่สวมใส่ออก ผมจับไปที่หน้าอกทั้งสองข้างอย่างตั้งใจและทะนุถนอม มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่ที่ดีมาก ๆก่อนที่จะล้วงลึกไปกว่านี้ ความคิดแว๊บนึงก็ผ่านเข้ามา เราทำอะไรกันอยู่เนี่ย ทั้งคู่เลย ทำอะไรกันอยู่ เราสองคนนี่พี่น้องกันนะ ทุกอย่างหลังจากนี้คงไม่ดีแน่ อย่าเลยอย่า อย่าทำอย่างนี้ต่อไปเลย มันไม่ดีแน่ แต่ความรู้สึก ความต้องการและความเร้าใจที่มากกว่าสิ่งที่นึกคิด จึงไม่มีผลอะไรต่อผมนัก ทุกอย่างยังคงดำเนินการต่อเนื่องไปเรื่อยพี่สาวยังจับของผมไปเรื่อย ๆ บ้างชักขึ้นลงช้า ๆ แบบว่าบางทีก็ช้าซะเหลือเกิน มันทรมานน่ะ อยากจะให้ชักเร็ว ๆ ให้เสร็จไปเลย แต่บอกอย่างนั้นไม่ได้ บ้างลูบไล้เนื้อตัว ล้วงจับซอกไข่ กอดรัดฟัดเหวี่ยง แล้วก็จับชักอย่างช้า ๆ อีกที เป็นอย่างนี้ไปเรื่อย ซึ่งได้อารมณ์ไม่น้อยเลยผมผละมือจากหน้าอก ลูบไล้ลงมาเรื่อย ๆ กอดเอว จับพุง รวบรวมความกล้า ล้วงผ่านสะดือลงไป พี่สาวผละมือจากที่กอดและจับน้องชายผมอยู่ มาจับมือผมไว้ เหมือนกับจะบอกว่าอย่าเลย พอแล้ว ไม่ต้องล้วงเข้าไปหรอก ผมคิดว่าอย่างนั้นนะ เพราะพี่เค้ารั้งมือผมไว้ และทุกอย่างก็อยู่ในความเงียบเหมือนตั้งแต่แรกผมไม่อ่อนตาม ยังคงเพิ่มกำลังเพื่อจะล้วงลงให้ได้ลึกกว่าเดิม มือผมลงต่ำได้ทีละนิด ละนิด บางจังหวะพี่สาวขยับบั้นท้ายหนี ผมยังคงเกาะติดสถานการณ์ จนสัมผัสได้ถึงเส้นขนที่อ่อนนุ่มอยู่ในกำมือแล้ว พี่สาวยังจับแขนจับข้อมือผมไว้ไม่ปล่อย แต่พละกำลังที่จะต้านทานการบุกรุกของผมนั้นดูอ่อนแรงลงเรื่อย ๆขาผมก่ายเข้าไปที่ขาข้างนึงของพี่สาว ลักษณะคล้ายกับนอนกอดหมอนกอด มือขวาของผมซึ่งมีกำลังมากกว่ามือซ้ายของพี่สาวที่จับผมแขนผมไว้ บวกกับเรี่ยวแรงต้านทานขอ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21