ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊แม่บ้านไทย  (อ่าน 170 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊แม่บ้านไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:20:04 PM »
หนังโป๊แม่บ้านไทย ดู หนัง โป๊นักเรียนไทย หนังโป๊แม่บ้านไทย หนังโป๊แม่บ้านไทยวันรุ่งขึ้นเมื่ออมราและพีระพงษ์ไปกันหมดแล้วอารยาเริ่มเก็บกวาดเตรียมสถานที่ไว้ต้องรับพิศมัยกับนเรศเธอยังอยู่ในเสื้อคลุมยาวมีสายรัดตรงเอวแน่นอนข้างในเธอไม่ได้ใส่ชั้นในอยู่แล้วซึ่งเป็นเรื่องปกติของอารยาที่เวลาอยู่บ้านมักจะไม่ใส่ชั้นในแม่แต่บางครั้งเวลาไปทำงานเธอยังไม่ใส่กางเกงในด้วยซ้ำคุณพีระมาช่วยกันจัด…สถานที่พร้อมแล้วเธอจึงกลับไปที่ห้อง อาบน้ำทุกซอกมุม แล้วลูบไล้ด้วยครีมทาผิวไปทั้งตัวจนหอมกรุ่น…เธอเลือกชุดชั้นในผ้าซีทรูบางเฉียบสีดำตัดกับผิวที่ขาวนวลของเธอ และถุงน่องสีดำแบบที่มีสายรัดเอว…เธอรู้ว่าการแต่งตัวอย่างนี้เป็นจุดที่ยั่วอารมณ์ของนเรศมาที่สุดคุณพีระแต่งตัวเสร็จแล้ว กำลังนั่งดูทีวีอยู่ที่ห้องโถงใหญ่ซึ่งตอนนี้เปิดแอร์ไว้เย็นฉ่ำผ้าม่านถูกดึงปิดทุกทาง…อารยาเดินลงมาจากชั้นบนเธออยู่ในชุดผ้าซาตินสิเงินวาวด้านบนเป็นสายเดี่ยวรอบคอเป็นสร้อยมุกชุดคลุมลงมาเหนือเขาเล็กน้อยแต่แหวกข้างขึ้นสูง เธอแต่งตัวเหมือนจะไปงานราตรี…ใบหน้าแต่งเข้มด้วยเครื่องสำอางอย่างดีเธอสวมรองเท้าส้นสูงคู่สวยสีเข้ากันกับชุดที่สวม”ว้าวแต่งเต็มชุดเลยนะยาชุดนี้ยาดูสวยเซ็กซี่น่ารักจัง…นี่เตรียมเป็นเจ้าสาวนายเรศเต็มที่เลยนะเนี๊ยะ…”เธอเดินมาหยุดอยู่ตรงหน้าสามีแล้วหมุนกายไปรอบ ๆ อวดโชว์รูปร่าง”ยาแต่งเรียบร้อยไปหรือเปล่าคะ…ยาอยากสร้างบรรยากาศให้เต็มที่หน่อย…เดี๋ยวพอเรศมายาขออนุญาตเต็มที่เลยนะคะคุณเองก็จัดการกับพิศมัยให้พอใจเลย…เออคุณผสมยาปลุกเซ็กไว้บ้างหรือเปล่าคะ…ยาว่าเราดื่มยาปลุกเซ็กกันสักหน่อย…จะได้เต็มที่ไปเลย…”พีระยิ้มย่างสมใจ”เรียบร้อยจ๋ะในไวท์แดงนั่นแหล่ะ ผมเอาเข็มฉีดยาฉีดเข้าไป ว่าแต่จะได้อะไรเต็มที่เหรอจ๊ะยาจ๋า…”อารยามายืนแนบไหล่ของเขาจนได้กลิ่นหอมหน้าเขาอยู่ห่างจากโคกหีเธอไม่ถึงคืบ เขาจึงหันหน้าเข้าซบตรงหว่างขาของเธอสูดดมอย่างชื่นใจอารยาเด้งเอวแอ่นให้อย่างรู้ใจกัน”เย็ดค่ะเย็ดกันให้เต็มที่ไปเลย…เอาให้สุดเหวี่ยงสะใจหีกับควยให้เต็มที่ไปเลย…อื้อ…หีเมียหอมชื่นใจไหมคะ…”เขาเงยหน้ามองสบตาเธอ”พูดอย่างเมื่อคืนตอนที่เราเย็ดกันสิจ๊ะสมมุติว่าผมเป็นพีสิ” “อุ๊ย…ก็ได้ค่ะหีของแม่หอมชื่นใจมั๊ยลูกจ๋า…เอาสิจูบดมหีแม่ให้พอใจเลยนะจ๊ะแม่อนุญาติซี๊ด….พูดอย่างนี้ดีจังนะคะ”อารยาแอ่นหีเด้งเอวส่ายไปมาแล้วเธอก็ก้าวขาขึ้นคร่อมเก้าอี้ที่พีระนั่งอยู่เปิดกระโปรงขึ้นให้พีระชื่นชมกับโคกหีเธอได้เต็มที่…ก่อนที่ทั้งคู่จะคุมอารมณ์ไม่ได้ก็ได้ยินเสียงรถยนต์วิ่งเข้ามาในบ้านเสียงปิดประตู อารยารีบผละออกจากสามีจัดกระโปรงเรียบร้อย”คุณไปเปิดประตูสิคะเรศกับไหมคงมาแล้วยาจะไปเตรียมแก้วเครื่องดื่มกับไวท์ นะคะ” “ได้เลยจ๊ะ”พีระลุกขึ้นไปเปิดประตู นเรศกำลังควงแขนพิศมัยเดินเข้ามา…”เฮ้สวัสดีระคอยหรือเปล่าเนี๊ยะพอนรินทร์กับยายพิมออกจากบ้านฉันก็รีบออกตามมาเลยนะเสียเวลาคอยคุณไหมขัดสีฉวีวรรณอยู่หน่ะสิ…เธอเตรียมการสำหรับนายโดยเฉพาะเลยนะเว้ย” พิศมัยแอบหยิบสามีพูดเบา ๆ “บ้าเรศเนียะไหมอายนะคะถึงรู้กันอยู่ก็เถอะไม่ต้องบอกก็ได้นี่สวัสดีคะคุณระแล้วยาหล่ะคะไปไหนแล้ว” พีระเดินมาโอบเอวพิศมัย.อย่างคนคยขากันดี” คอยไม่นานหรอกไม่ต้องอายหรอกไหมแหมเราเพื่อนที่รู้ใจกันอยู่แล้วยาเขาเพิ่งแต่งตัวเสร็จกำลังไปเตรียมเครื่องดื่มอยู่ไปเข้าบ้านแต่แหมคุณไหมสวยเหลือเกินนะครับวันนี้”พิศมัยค้อนน่ารักให้พีระเมื่อเข้าบ้านและปิดประตู เห็นอารยากำลังถือถาดใส่แก้วและขวดไวท์ นเรศรีบเข้าไปช่วย พีระจึงรวบพิศมัยไว้ในอ้อมกอด”คิดถึงไหมเหลือเกินไหมคิดถึงผมบ้างหรือเปล่า”พีระอ้อนพลางซุกไซร้หอมแก้มพิศมัยซึ่งเธอกอดตอบและเบียดตัวเข้าหาเช่นกัน”คิดถึงสิคะเราไม่ได้เจอกันตั้งนานแล้ววันนี้ระเตรียมอะไรไว้ยังไงบ้างคะนี่ไหมแต่งชุดนี้มาให้ระดูโดยเฉพาะนะดูสิคะถูกใจระหรือเปล่า”พิศมัยดันพีระออกแล้วมายืนเด่นให้เขามองพลางถอดเสื้อที่คลุมทับออกข้างในเธอใส่เป็นเสื้อทับทรงสีขาวเท่านั้นมองเห็นนมตั้งตระหง่านปลายยอดดันเสื้อเป็นตุ่มด้านล่างนั้นเล่าเธอใส่กางเกงผ้ามันเนื้อนิ่มที่เน้นกระชับเข้ารูปรอยตะเข็บกางเกงเน้นเข้ากลางร่องหีเป็นกลีบพูแยกออกสองข้างแถมนูนโหนกดันกางเกงออกมาเป็นรูปเธอถ่างขาน้อย ๆ ย้ายส่ายเอวไปมาช้าๆ ให้พีระดูเพื่อปลุกอารมณ์เงี่ยนของเขาพีระมองตาลุกวาวควยเขาค่อย ๆ ลุกเด้งดึ๋งขึ้นมาทันที…เขาชอบที่สุดที่เห็นผู้หญิงรูปร่างสวยใส่กางเกงฟิต ๆ แบบนี้”สวยเหลือเกินไหมจ๋าช่างรู้ใจที่สุดเห็นอย่างนี้แล้วผมอยากจะซบหน้าตรงหว่างขาของไหมเหลือเกิน”พีระนั่งลงคุกเข่าตรงหน้าพิศมัยจะซบหน้าเข้าจุบโคกหีของเธอแต่พิศมัยเอามือปิดหีไว้ยังไม่ให้เขาซบ”ไม่เอาคะระขาพูดอย่างนี้ได้ยังไงพูดใหม่สิคะระขาเรียกชื่อมันเลยสิคะระอยากซบอะไรของไหมคะ”พีระรู้ทันทีเพราะพิศมัยเธอชอบฟังคำพูดหยาบ ๆ “ซบหีของไหมจ๋ะผมอยากจะจูบร่องหีของไหมดูสิเป็นรูปรอยน่าดูเหลือเกินหีไหมทั้งโคกทั้งใหญ่ขอผมจูบเลียให้ชื่นใจก่อนนะจ๊ะ” พิศมัยปล่อยมือออกแอ่นหีให้พีระ”เอาสิคะระขาหีไหมอยู่ตรงหน้าแล้วระจะทำอะไรก็เชิญ…อูย…หอมมั๊ยคะระขาหีใหมหอมชื่นใจมั๊ย”พีระใช้สองมือดันสะโพกของพิศมัยให้เด้งมาข้างหน้าเอาสันจมูกเสียดสีไปตามร่องหีสูดดมมือที่จับอยู่ที่สะโพกรู้ได้เลยว่าพิศมัยไม่ได้ใส่กางเกงในจึงล้วงลอดง่ามขาลูกไล้ไปทั่วร่องตูดขณะที่พีระกำลังกอดซบอยู่ตรงโคกหีของพิศมัย นเรศนั้นตอนนี้นอนหงายอยู่กับพื้นอารยานั่งคร่อมอยู่ตรงหน้าชายกระโปรงคลุมหัวเขาจนมิดแน่นอนเขากำลังชื่นชมอยู่กับโคกหีของอารยาทักทายกันจูบหีจับควยกันสักพักพีระจึงชวนทั้งหมดมานั่งรวมกันที่โซฟาชุดรับแขกเพื่อปรึกษาวางแผนสนุกกันโดยสลับคู่กันแต่ทั้งหมดยังไม่ถอดเสื้อผ้าเพียงแต่กระดุมหลุดลุ่ยและซิปกางเกงถูกรูดลงจนหมดสองสาวใหญ่ต่างควักควยออกมานวดเฟ้นกระถอกเล่น อารยารินไวท์แจก เพื่อกระตุ้นอารมณ์ให้ร้อนยิ่งขึ้นหมดไปหนึ่งแก้วอารยาจึงบอกว่า”นี่ยามีเรื่องที่ไปเจอมาในอินเตอร์เน็ตเมื่อคืนนี้ยาอ่านกับระแล้วเงี่ยนสุด ๆ ไปเลยเรศกับไหมอยากดูไหมแต่บอกก่อนนะต้องทำใจถ้าไม่ชอบก็แล้วไป”” อยากสิ อยากดูเรื่องอะไรเหรอยารีบเอามาแบ่งกันดูเลยแหมเรายิ่งกว่าผัวเมียกันซะอีกจะมาปิดอะไรกันถ้าเป็นเรื่องที่ทำเธอสองคนเงี่ยนสุด ๆ ได้เราก็จะต่างอะไรกันหล่ะรีบเอามาเร็วยา”พิศมัยซึ่งตอนนี้รู้สึกเลือดลมฉีดพล่านไปทุกรูขุมขนรีบบอกอารยาอารยาจึงลุกขึ้นไปเปิดลิ้นชักแล้วหยิบกระดาษที่พิมพ์ไว้มานเรศกับพิศมัย”เอาลองอ่านดูแล้วเป็นไงบอกด้วยเมื่อคืนตอนยาอ่านทีแรกนะน้ำแตกคาที่ไปเลยจินตนาการดูแล้วมันเงี่ยนจริง”พิศมัยลุกมานั่งคู่กับนเรศอ่านเรื่องราวด้วยกัน…อารยามานั่งกับพีระคอยสังเกตุดูอาการของเพื่อนที่ได้อ่านเรื่องราวว่าเป็นอย่างไรพิศมัยนั้นตาก็มองอ่านเรื่องในมือสามีมีก็นวดเน้นโคกหีตัวเองไปด้วยตรงเป้ากางเกงของเธอเห็นรอยน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาเป็นดวงเธอล้วงหีตัวเองอย่างไม่อายเพราะยาปลุกเซ็กและเรื่องราวที่อ่านเป็นเรื่องครอบครัวของวสันต์และนงเยาว์สาวไฮโซที่มีลูกสาวลูกชายเป็นหนุ่มสาวและครอบครัวเขาเย็ดกันอย่างไม่มีขีดขั้นประเพณีเต็มไปด้วยความสุขหฤหรรษ์ในเกมกาม นเรศมือจับกระดาษสั่นน้อย ๆ ไล่สายตาไปตามตัวอักษรอ่านไปเขาก็คิดถึงลูกสาวลูกชายของตัวเองไปด้วยฝ่ายอารยาก็กอดจูบลูบไล้กันไปคอยให้ทั้งคู่อ่านจบพอนเรศพลิกกระดาษเกือบถึงหน้าสุดท้ายก็เห็นพิศมัยประกบมือกับโคกหีเธออย่างรุนแรงหนีบขาเกร็งแน่นนั่นหมายความว่าเธอเสร็จสมอารมณ์ไปแล้ว…”อูยน้ำแตกแล้ว…ซี๊ด…ยาจ๋า.ทำไมมันเป็นเรื่องที่มันอย่างนี้อ่านแล้วเงี่ยนจริง ๆ ฉันน้ำแตกเหมือนเธอเลยยา”อารยาผละจากพีระเข้าไปนั่งข้างพิศมัยเอามือลูกหีเพื่อนเต็มอุ้งมือ”แสดงว่าเธอคิดเหมือนฉันถึงได้น้ำแตกเร็วอย่างนี้อูยดูสิน้ำเต็มกางเกงเลยระขามาถอดกางเกงให้ไหมหน่อยสิคะน้ำหีออกเยอะอย่างนี้หอมหวานสำหรับคุณเลยหล่ะ” พิศมัยมองหน้าอารยาอย่างสงสัยว่าทำไมอารยาจึงว่าเธอคิดเหมือนกัน”เธอคิดยังไงเหรอยาที่ว่าฉันต้องคิดเหมือนเธอ”อารยายิ้มหวาน”แหมฉันก็คิดถึงตาพีของฉันหน่ะซิ…จินตนาการตามเรื่องไปและคิดว่าฉันได้เย็ดกับพีลูกชายของฉัน.เท่านั้นแหล่ะฉันต้ำแตกคาทีเลยฮิฮิเธอเองเหมือนกันแหล่ะน่าต้องคิดถึงนรินทร์แน่ ๆ เลยจริงมั๊ย”อารยาตอบอย่างเปิดเผยความในใจ นเรศละจากเอกสารหันมาหาสองสาวอย่างตื่นเต้นในอารมณ์ “จริงเหรอไหมไหมจินตนาการว่าเป็นลูกของเราเออเย็ดกับไหมและยาก็คิดเหมือนกันงั้นผมกับระก็ต้องคิดถึงอุ๊กับพิมด้วยสิ”จริงค่ะไหมยอมรับว่าอ่านไปก็คิดถึงตัวเองกับนรินทร์ไปด้วยไหมตื่นเต้นที่สุดเลยนะคะทำไมอย่างนี้ก็ไม่รู้…ไหมไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าจะมีครอบครัวไหนสมสู่กันเองแต่พอได้อ่านที่ยาเอามาให้ทำให้ไหมเงี่ยนเงี่ยนสุด ๆ เลยตอนนี้ยิ่งเงี่ยน…อูยระขาช่วยไหมหน่อยสิคะช่วยให้ไหมหายเงี่ยนที”พีระถอดกางเกงของพิศมัยออกแล้วจับขาเธอถ่างอ้าพาดไว้กับพนักเก้าอี้ตัวเขาก้มหน้าตรงกลีบพูสองแคมที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน”ได้เลยไหมจ๋าน้ำเงี่ยนไหมเต็มรูหีไปหมดอย่างนี้แสดงว่าไหมเงี่ยนมากจริง ๆ ให้ไหมคิดว่านรินทร์กำลังเลียหีไหมอยู่นะผมจะเป็นตัวแทนของนรินทร์เอง…ตอนเย็ดกันเราเรียกกันว่าแม่ลูกนะ.ดีไหมเมื่อคืนผมกับยาก็เรียกกันอย่างนี้.มันทำให้เงี่ยนสุด ๆ ไปเลย” ด้วยความเงี่ยนท่วมท้นตอนนี้ว่ายังไงพิศมัยก็ยอมทั้งนั้น”คะคะเลียหีแม่สิลูกซี๊ดลูกรินของแม่อูยแม่เสียวหีแม่เงี่ยน…เงี่ยนควยเหลือเกินลูกจ๋าเลียหีแม่แล้วเย็ดหีแม่เลยลูก…”นเรศนั้นหันเข้าหาอารยาเธอหันหลังให้นเรศรูดซิปให้ถอดชุดที่สวมอยู่ออกเธอก็เซ็กซี่ในชุดชั้นในและถุ่งน่องเธอลุกไปยืนอยู่กลางห้องถ่างขาน้อย ๆ กระดิดนิ้วเรียกนเรศโดยบทบาทสมมุติเช่นกัน”มาสิจ๊ะลูกพีของแม่คลานมาหาแม่เลยแม่ของลูกอยู่ตรงนี้แล้ว…มาซบตรงนี้เลยลูกมาจูบหีของแม่แล้วแม่จะให้ลูกเย็ดอยากเย็ดหรือเปล่าคะพีอยากเย็ดกับแม่ไหม””อยากสิครับแม่แม่ของพีสวยน่าเย็ดอย่างนี้ใครจะไม่อยากเย็ดสวยเหลือเกินขาวไปทั้งตัว นมก็ใหญ่หีก็โคกน่าเย็ดที่สุด”นเรศคลานเข้าหาซุกไซร้จากเรียวขาไล่ขึ้นไปเรื่อย ๆ อย่างมีลีลาจนถึงโคกหีอูมในกางเกงตัวบางซี่งเห็นกลีบแคมอย่างชัดเจนเขานาบริมฝีปากเข้ากลางร่องหีเอาลิ้นดุนดันเม็ดแตดมือก็ล้วงเข้าไปที่สะโพกกรีดนิ้วตามร่องตูด”แม่ครับหีแม่สวยน่าเย็ดเหลือเกินผมขอเลียหีแล้วเย็ดหีของแม่ได้ไหมครับ…”นเรศตามบทบาทไปด้วย”อุ๊ยทำไมต้องขอด้วยลูกขนาดนี้แล้วหีแม่อยู่ตรงหน้าลูกแล้วจะเลียจะเย็ดจะยังไงก็ตามใจสิคะลูกขาทำให้แม่มีความสุขนะหีแม่หอมไหมคะแม่อุตส่าล้างหีไว้คอยลูกแต่เช้าแล้วรู้มั๊ย” “หอมหอมที่สุดเลยแม่จ๋าหีแม่หอมชื่นใจพูดอย่างนี้ดีจังเลยทำให้เงี่ยนมากจริง ๆ อืมแม่จ๋าแม่ลงคลานที่พื้นสิครับ พีจะเย็ดหีแม่จากทางด้านหลังเหมือนหมาเย็ดกัน”อุ๊ยเอางั้นเหรอลูกถอดกางเกงในให้แม่หน่อยสิคะแล้วแม่จะคลานให้ลูกเย็ดแหมเย็ดท่านี้แม่ชอบที่สุดเลยรู้ไหม”นเรศรูดกางเกงในอารยาออก เธอก้มลงคลานกับพื้นแอ่นสะโพกขึ้นส่ายยั่วดุกดิกสองกลีบแคมหีปลิ้นย้อยมาด้านหลังน่าดูน่าเย็ดยิ่งนักนเรศประกบสองมือนวดเฟ้นลอนสะโพกผายใช้หัวแม่มือสองช้างแบะกลีบหีให้อ้าออกแล้วก้มลงจูบเลียหีอย่างอดใจไม่ไหวแทงลิ้นเข้าออกกลางรู”ซี๊ดลูกจ๋าเลียหีแม่อีกแล้วเย็ดเถอะลูกจ๋าลูกพีแม่เงี่ยนอยากให้ลูกเย็ดเย็ดหีแม่เร็วเข้าอย่ามัวเลียอยู่เลยเย็ดให้แม่หายเงี่ยนก่อน”นเรศเองก็สุดเงี่ยนเหมือนกันในอารมณ์แบบใหม่ที่เกิดขึ้นเขารีบจ่อควยลากผ่านรูตูดแล้วกดเข้ากลางรูหีที่ฉ่ำเยิ้มของอารยาทันทีควยมุดกระดืบเข้าไปมิดเงี่ยง”อูยยยยเย็ดแล้วควยเข้าหีแล้ว…เสียวหีซี๊ดกระเด้าให้มิดควยสิคะเย็ดเลยเย็ดหีของแม่…ซี๊ด…”นเรศรีบกระเด้าเอวส่งควยถลันเข้ารูหีจนมิดยันโคกแล้วบรรจงสาวควยกระเด้าอย่างช้า ๆ แต่เน้นหนักฝ่ายพิศมัยตอนนี้นั่งถ่างขาสองข้างพาดพนักเท้าแขนของเก้าอี้นวม สะโพกวางหมิ่นอยู่ขอบเก้าอี้แอ่นหีรับควยของพีระสายตาจ้องมองควยเย็ดเข้าออกในรูหีอย่างร้อนร่านสุดเงี่ยน…”ซี๊ดเย็ดไปด้วยดูควยเข้าหีไปด้วยอย่างนี้ดีจังเลยนะคะอูยน่าดูเหลือเกินลูกรินของแม่ควยลูกเย็ดหีแม่ซี๊ดไม่ไหวแล้วเย็ดแรง ๆ ลูกจ๋าน้ำแม่จะแตกแล้วอูย…แตกแล้วลูกขาน้ำแตกแล้วเอาน้ำเข้ารูหีแม่เลย”พีระรีบกระเด้าควยอย่างแรงเร่งตัวเองให้เสร็จพร้อมกันกับพิศมัย…คู่เย็ดที่รู้ใจ…เสร็จจากเกมส์แรกรอบที่สองก็เริ่มขึ้นอีกในไม่ช้าคราวนี้ทั้งสี่ต่างเปลี่ยคู่สลับเย็ดกันไปมาทุกท่าที่คิดออกทุกที่ในบ้านอย่างอิสระเต็มที่… เย็ดแม่เพื่อน69หนังxตรวจร่างกายเด็กๆเรื่องเสียว รุม ค่ะการตูนโป็เย็ดกันอ่าน เรื่อง เสียว เมีย เพื่อนดูหีแม่ม่ายทางบ้านผมขอส่งเรื่องมาให่อ่านกันอีกครั้ง หลังจากเรื่องของผมและภรรยาได้ส่งมาลงใน Web อยู่เสมอมาเป็นระยะๆหลังจากปีใหม่ที่ผ่านมานี้ไม่นาน บ้านเราก็คึกคักอีก เมื่อแม่ยายของผมมาเยี่ยมเยียนอีกครั้งตามที่ได้สัญญาไว้เมื่อครั้งก่อนที่ภรรยาผมได้เขียนมาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันในคอลัมน์แอบดู มาครั้งนี้แม่ยายผมไม่ได้พาพวกหลานๆมามากเหมือนครั้งก่อน เพียงแต่มีหลานสวนโตอายุประมาณ17ปีมาเป็นเพื่อนเพียงคนเดียว ผมรู้สึกคึกคักเป็นพิเศษ กแน่ละที่ภาพของต้นตระกูลใหญ่ที่ถูกผมปลุกเร้าอารมณ์ด้วยไทยเพลย์บอย ที่แกล้งลืมไว้ในห้องน้ำ จนต้องใช้มะเขือยาวช่วยตัวเอง จนทำให้ผมขอกับเมียว่าอยากเปลี่ยนฐานะป็นพ่อของเธอ เมื่อแม่ของเธอกลับมาอีกครั้งซึ่งเธอก็ไม่ขัด เพราะเธอก็กำลังเลงหลานชายของผม ซึ่งจะมาค้างที่บ้านทุกวันหยุดไว้เช้นกัน คืนนั้นหลังจากที่ทุกคนเข้านอนกนหมด ผมกับเมียก็ยังสนุกกันบนเตียง ด้วยอารมณ์รุนแรงจากภาพที่เราแอบดูหลานสาวและแม่ยายอาบน้ำตามที่เคยดูทุกครั้งเมื่อมีคนมค้างที่บ้าน ซึ่งคืนนี้ไม่มีอะไรมากพิเศษเพราะทั้งสองคนคงจะเพลียกับการเดินทางจึงรีบอาบน้ำเข้านอนเร็ว ขณะที่ผมปฏิบัติการกระแทกอยู่เราก็คุยกันเรื่องที่ผมจะเปลี่ยนฐานะเป็นพ่อของเธอ ซึ่งเราอยากทำให้เป็นเรื่องตื่นเต้นเพื่อเปลี่ยนบรรยาดาศและอยากจะเปลี่ยนฐานะเป็นหลานสะใภ้ผมอีกด้วย เราเริ่มวางแผนขณะที่กระแทกกระทั่นกันอยู่ จนแผการเป็นที่เรียบร้อย เราสองคนก็เรียบร้อยพอดีด้วยยความสุขสมที่เอ่อล้นมาอย่างมากมาย วันรุ่งขึ้นผมก็โทรฯไปหาเพื่อนสมาชิกชาวสวิงซึ่งเป็นคนที่ผมและเมียรักมาก เพราะเขามีอัธยาศัยดีและใจกว้าง จนบางครั้งเรรารู้สกเกรงใจเมื่อออกสวิงร่วมกัน เขาชื่อ " สมควร " ผทเล่าถึงแผนการต่างๆที่วางเอาไว้ให้เขาฟัง ดูเขาตื่นเต้นมากกับแผนอันแยบยลของผม เราตกลงปฏิบัติการกันในคืนวันเสาร์นั้นเลยด้วยความมันใจว่าทุกอย่างสำเร็จดังที่ตั้งใจ เย็นวันเสาร์นั้นก็มาถึง ทุกคนอยู่กันพร้อมหน้ารวมทั้งหลานชายของผม ผมบอกกับทุกคนว่ามีธุระเรื้องงานที่ต่างจังหวัดต้องเดินทางวันนี้ และจะกลับคืนวันอาทิตย์ ก่อนออกเดินทางผมย้ำถึงแผนการต่างๆกับเมียเพื่อไม่ให้เกิดผิดพลาดได้แล้วก็ออกไปพบกับสมควรเพื่อนรักของผมที่รออยู่พร้อมแบ็ลก1ขวด ที่เราดื่มปลุกใจเพื่อปฏิบัติงานอันน่าตื่นเต้นต่อไป เทื่ยงคืนรง ผมและสมคววรในชุดดำพร้อมคลุมหน้าแบบโอ้โม่ง ย่องเข้ามาในบ้านของผมซึ่งเงียบสงัด เราตรงไปที่ห้องหลานชายของผมก่อนเขาตกใจเมื่อปากกระบอกปืนที่ไม่มีลูกจ่อเข้าทีหัว หลังจากมัดมืไขว้หลังและเอาผ้าผูกปากไว้แล้ว เราก็ตรงเข้ามาห้องที่แม่ยายกับหลายสาวนอนอยู่จัดการผูกมัดเช่นกันและนำทุกคนมาที่ห้องนอนของผม ซึ่งเมียผมแกล้งทำตกใจเมื่อเราบุกเข้าไป " พวกแกจะเอะไรก็เอาไปเลยแต่อย่าทำร้ายเรานะ " เมียผมบีบเสียงกระเส่า เมื่อถูกสมควรเอาปืนจ่อที่หัว " ไม่ทำอะไรหรอกคนสวยหากทุกคนเชื่อฟังเรา " สมควรทำเสียงดุดันแบบขุนโจร ผมสังเกตุเห็นใบหน้าทุกคนตื่นตระหนกในปฏิบัติการของเราสมควรแกล้งรื้อค้นของต่างๆในตู้ก็พบหนังสือไทยเพลย์บอยแลอื่นๆมากมายในตู้ข้างเตียงนอน " อ่านหนังสือพวกนี้ด้วยรึคนสวย " สมควรพูดพรางพลิกหนังสือดูด้วยความสนใจ " ของผัวฉันเองเขาไม่อยู่ไปต่างจังหวัด " เมียผมตอบด้วยเสียงกระเส่าเหมือนจริง ผมแกล้งพลิกดูบ้างอย่างสนใจ " ดูแล้วมีอารมณ์จริงโว้ย "สมควรคำรามในลำคอ " อย่างนี้ต้องมาสนุกด้วยกันหน่อยแล้ว ลุกขึ้นยืนซิแม่คนสวย " สมควรจับเมียผมยืนขึ้น หน้าเตียงนอนพรางปลดชุดนอนของเมียผมออก " อย่าขัดขืนแม่คนสวย แล้วทุกอย่างจะราบรื่น เฮ้ย ลื้อจัดการนังสองคนนั่นซิ " สมควรหันมาสั่งผมขณะที่ชุดนอนของเมียผมหลุดไปกองที่ปลายเท้า ผมปฏิบัติตามทันทีโดยตรงไปที่หลานสาวคนสวยก่อน เธออึกอักส่งเสียงอู้อี้ ด้วยปากที่ถูกมัดไว้ด้วยผ้าที่แน่นหนา เมื่อมือผมพยายามปลดชุดนอนของเธอออกเธอบิดร่างอันขาวโพลนไปมามื่อชุดนอนลงไปกองอยู่ที่ปลายเท้าเหมือนกันหมด เมียผมกับหลานสาวไม่ใส่อะไรปกปิดไว้ข้างในเลย " อุ๊ยอย่าทำอย่างนั้นเลย " เสียงครางมาจากเมียผม เมื่อสมควรแหย่ปากกระบอกปืนแทรกเข้าไปในร่องกลางหว่างขาพร้อมลากขึ้นลง ผมเหลือบตามองเจ้าหลานชายของผมซึ่งจ้องเข็งไปที่ร่างเปลือยเปล่าของเมียผม ที่ถูกสมควรปลุกอารมณ์อยู่ภาพนั้นคงจะสร้างความตื่นเต้นให้เขาพอดู เพราะสังเกตุเป้ากางเกงนอนของเขาตุกขึ้นมาทันที ฝ่ายหลานสาวเมียผมก็เช่นกันภาพนั้นคงปลุกอารมณ์ของเธอมาก ดู่รอบจุดยอดสีชมภูบนหน้าอกเต่งตึงของเธอเห่อขึ้นเป็นเม็ดเล็กๆเห็นได้ชัด ยิ่งเมื่อถูกมือของผมลูบไล้ไปมาก็ยิ่งแข็งชันสู้มือเหลือเกิน ไม่รอช้ามืออีกข้างของผมเลื่อนลงไปสัมพัสกับเนินเนื้ออวบอูมที่ปกคลุมด้วยเส้นหนาแน่น ร่างเธอสั่นระริกเมื่อนิ้วผมกรีดผ่ายรอยแยกที่ปิดสนิทอยุ่ ข้างในฉ่ำเยิ้มไปหมดเมื่อนิ้วลากต่ำลงจนถึงแอ่งน้ำบ่อน้อยที่เอ่อล้น " เป็นไงไอ้หนูตุงเลยนะเรา " สมควรหันมาทางหลายชายยของผมที่ยืนห่อตัว เพื่อปกปิดสิ่งที่ผิดปกติตรงส่วนกลาง แต่ไม่เป็นผลเพราะมันผงาดออกมาตั้งฉากอย่างเห็นได้ชัดภายในกางเกงนอน มันดีดผึงทันทีเมื่อสมควรรูดกางเกงนั้นลง ไม่ต่ำกว่า7นิ้วแน่นอน หัวบานแดงก่ำ ผงกหัวหงึกหงักเมื่อถูกปล่อยเป็นอิสระ " แม่เจ้าโว้ยคนบ้านนี้มันใหญ่กันทั้งนั้นไม่ว่าผู้หญิงผู้ชาย"สมควรอุท่นออกมาด้วยความมันในอารมณ์ " เอาล่ะคนสวยลองชิมไอติมแท่งใหญ่ดูหน่อยซิ "สมควรกดตัวเมียผมให้นั่งยองๆอยู่ตรงหน้าหลานชายผมซึ่งยืนตัวเกร็งเมื่อถูกสมควรจับไอติมยัดเข้าไปในปากเมียผมๆก็เปิดอ้ารออยู่แล้ว " สนุกจริงโวยวันนี้ ทำไปเรื่อยๆคนสวย " สมควรสั่งพร้อมกับจับหัวเมียผมโยกไปมา ให้แท่งไอติมของหลานชายผมรูดเข้าออกในปากเมียผมอย่างสนุกสนาน แล้วหันมาทางผม " เฮ้ยลื้อไปจัดการยายแก่นั่นซิ ยืนจนน้ำแฉะไปหมดเลยมั้งน้องสาวคนนี้อั้วจัดการเอง " สมควรละมือจากเมียผมปราดเข้ามาแทนที่ผมซึ่งแยกตัวออกไป แม่ยายผมสั่นระริกเหลือบตามองผมอย่างขอความเห็นใจเมื่อผมปราดเข้าไปหา เสียงครางกระเส่าลอดใต้ผ้า ที่ผูกปากไว้ เมื่อผมเลิกเสื้อคอกระเช้าขึ้นไป อกขนาด38นิ้วหลุดออกมาถึงแม้มันจะคล้อยลงเพราะวัยและน้ำหนักของมัน แต่ก็ยังตึงสู้มืออยู่ ผมเปลี่ยนเป็นทารกที่หิวโหย อ้าปากงับเม็ดยอดสีน้ำตาลที่ลุกชูชีพเมื่อถูกดูดเม้มอย่างกระหาย ขณะเดียวกันผมก็ปลดผ้าถุงที่ขมวดอยู่ที่เอวแม่ยายหลุดลงไปกองอยู่ข้างล่างแม่เจ้าโว้ยผมครางในคำคอพร้อมทรุดตัวนั่งลงไปข้างหน้าสิ่งที่เป็นต้นตระกูลใหญ่อยู่ห่างจากใบหน้าผมไม่ถึงฟุต จนได้กลิ่นหอมอ่อนๆ ของสบู่ที่ใช้อาบน้ำโชยมา ผมเอื้อมมือลูบไล้นาผืบยักษ์ที่กคลุมด้วยต้นกล้าที่แกเต็มที่จนเป็นสีขาวโพลนหนาแน่น นาผืนนี้ไม่ใช่จะกว้างใหญ่เท่านั้นส่วนบนยังโคกนูนออกมาจนเห็นได้ชัดผมเริ่มสำรวจที่นาต่อไปด้วยมือสองข้างแหวกกอข้าาวสีเงินที่ยาวหยิกปกคลุมออกจนเห็นร่องน้ำที่เปิดอ้าเล็กน้อย จึงใช้มมือแบะร่องน้ำออกดู ก็พบต้นละมุดที่ยาวห้อยมาจากด้านบนของร่องน้ำ มันแข็งขึ้นทันทีเมือถูกปลายลิ้นของผมสัมพัสเจ้าของที่นาให้ความร่วมมือด้วยดี เมื่อลิ้นของผมลากผ่านเข้าไปในร่องน้ำ โดยถ่างขาออกเพื่อให้ผมสำรวจได้อย่างถนัดจนลึกลงไปถึงบ่อน้ำบ่อใหญ่ที่มีน้ำเอ่อลันไปหมด ผมจึงจัดการดื่มกินด้วยความหิวกระหาย เจ้าของบ่อขาสั่นระริกเมือถูกลิ้นล้วงลึกเข้าไปในบ่อ ผมกลัวว่าเจ้าของบ่อจะเมื่อยมากในท่าอย่างนี้จึงทรุดตัวนอนหงายแล้วดึงให้นาผืนยักษ์มาคร่อมอยู่บนห้า ให้ตาบเหอะ มันกว้างขวางเต็มใบหน้าผมหมดเลย เสียงครางดัง แม้จะมีผ้าปิดอยู่ เมื่อลิ้นของผมลึกเข้าไปในบ่อน้ำมาก จนอิ่มดีแล้วผมจึงถอดกางเกงของตัวเองออกจนด้านล่างว่างเปล่า มีแต่เจ้าท่อนแข็งดังท่อนไม้ ตั้งโด่อยู่กลางลำตัว ถึงแม้มันจะไม่ใหญ่นักแต่มันก็ยาวและแข็งปั๋ง จนเมื่อมันเลื่อนตัวเข้าไปในบ่อน้ำจนมิด ความอบอุ่นชุ่มฉ่ำตลอดลำภายในตอดตุบอย่างชำนาญ ผมเหลือบมองพี่อีกสองคู่ก็อยู่ในท่าเดียวกันเสียงครางระงมห้องไปหมด แม่ยายขย่มตัวขึ้นลงอย่างลืมตัวด้วยความสุขสมที่เอ่อล้นออกมา จึงฟุบตัวซึ่งอยู่บนตัวผมอย่างหมดแรง แต่ผมยังไม่สุขสสมจึงเครื่อนตัวออกมาทางลายขา โดยแม่ยายยังโก้งโค้งโด่งอยู่ ผมประกบหน้าเข้าที่ง่ามหลังทันที ก้นที่โด่งอยู่ร่อนรับทันทีที่ลิ้นลากผ่านไปมา จากประตูหน้าถึงประตูหลังที่ยังมีพงหญ้าสีเงินปกคลุมอยู่อย่างแน่นหนา ลิ้นที่ชุ่มน้ำลายละเลงไล้ไปรอบๆประตูหลังที่ปิดสนิทขมุบขมิบไปมาเมื่อปลายลิ้นพยายามซอกซอนเข้าไปความต้องการของผมครั้งนี้ ต้องการจะเปิดประตูหลังของแม่ยายให้ได้ เพราะผมแน่ใจว่าสามีของแกที่ตายไปแล้วยังไม่เคยลุกล้ำเข้าไปอย่างแน่นอน ท่อนของผมเริ่มทำงานโดยแหย่ลึกเข้าไปในประตูหน้า ความชุ่มฉ่ำที่เอ่อล้นจับตลอดลำ ลื่นเป็นมันวาวเมื่อชักมันออกมา แล้วปลี่ยนไปที่ประตูหลังที่ชุ่มโชกด้วยน้ำลายละเลงไว้ ด้วยแรงกดที่แผ่วเบา ท่อนเอ็นที่อาบไปด้วยความลื่นมันผสมน้ำลายละเลงไว้รอบปากรูจึงทำให้มันเคลื่อนตัวแทรกปากประตูที่ปิดหนาแน่นเข้าไปอย่างช้าๆ เสียงจรางฮือดังออกมามากพอดู ผมถอนตัวเล็กน้อยล้วเดินหน้าอีกครั้งมันเริ่มสะดวกเพิ่มขึ้นสะโพกแม่ยายร่อนไปมา เมื่อเจ้าท่อนนั้นเลื่อนเข้าไปจนหมดด้ามฟิตกระชับดีเหลือเกิน เสียงครางดังลอดออกมาอีกเมื่อผมเริ่มขยับเข้าออกพเริ่มลื่นดีผมก็เดินเครื่องเต็มที่ เสียงส่วนหน้ากระทบกับง่ามกันใหญ่ซึ่งอุดมไปด้วยเนื้อดังสนั่น ด้วยแรงกระแทกอย่างหนักหน่วง ด้วยแรงขมิบจากปากประตูหลังอันรุนแรงจึงทำให้ผมต้องเกร็งร่าง อัดแน่นมิดด้ามแล้วพรั่งพรูเข้าปจนหมดสิ้น ใกล้ฟ้าสางโอ้โม่งชุดดำ2คนก็ปีนป่ายออกมาอย่างหมดแรง แต่ก็ฝากความสุกสมไว้กับทุกคนในเหตุการณ์ครั้งนั้นไม่รู้ลืม หลังจากผมกลับบ้านทุกคนปิดปากเงียบหมด เมียผมเล่าให้ฟังว่า แม่ยายผมคร่ำครวญถึงเจ้าโม่งที่ทำลายความบริสุทธ์ของแกที่เก็บไว้หลายปีเสียยับเยินไปหมดแล้ว                                  โดจิน รักพี่เสียดายน้องอยากโดนเลียหีคะรูปโป๊ทางบ้านนักศึกษาไทยดูดาราโป๊ออนไลน์ฟรีโหลดการ์ตูนโป้หนุ่มไทยแก้ผ้าควยใหญ่หนังโป๊แม่บ้านไทย หนังโปหลานกับลุง หนังโป๊แม่บ้านไทย หนังโป๊แม่บ้านไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21