ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊(น้องแนท)  (อ่าน 407 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊(น้องแนท)
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:21:38 PM »
หนังโป๊(น้องแนท) ค้นหาแอบถ่ายเพื่อนเย็ดแฟน หนังโป๊(น้องแนท) หนังโป๊(น้องแนท)สวัสดีคับเพื่อน ๆ ชาว x story หวังว่าเพื่อน ๆ คงจำผมได้ ผมมีเรื่องมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังอีกแล้วคับ เนื่องด้วยผมเรียนอยู่ที่วิทยาลัยแห่งหนึ่งในจังหวัดชลบุรี วิทยาลัยนี้เป็นสนามกีฬากลางจังหวัดจึงมีโรงเรียนต่าง ๆ มาขอใช้สนามเพื่อแข่งกีฬา มีอยู่วันหนึ่งโรงเรียนเทคนิคอีเท็คได้มาขอใช้สนามเพื่อแข่งกีฬาสี ทางวิทยาลัยให้พวกเด็กปี 1 ไปตัดสินกีฬา วันนั้นผมและเพื่อนอีก 1 คนได้ไปช่วยรุ่นพี่ตัดสินกรีฑา ผมและเพื่อนได้รู้จักเด็กเทคนิคอีเท็ค 2 คน เธอมาลงแข่งกรีฑาเธอสองคนหุ่นดีมากคับ นมและตูดใหญ่ทั้งคู่เลย ผมเห็นแล้วควยโด่เลยคับพอถึงเวลา ผมก็ประกาศเรียกตัวนักกีฬามาเข้าประจำที่เพื่อทำการปล่อยตัว พอผมยิงปืนปล่อยตัว นักกีฬาก็ออกวิ่ง เด็กเทคนิคอีเท็ค 2 คนก็ออกวิ่ง ผมเห็นนมเธอ 2 คนกระเพื่อมตามจังหวะที่เธอวิ่ง ผมจึงสะกิดให้เพื่อนผมดู เพื่อนผมมันเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง มันจึงคิดแผนที่จะเย็ด 2 สาวให้ได้พอแข่งวิ่งเสร็จผมและเพื่อนจึงได้เข้าไปคุยกับ 2 สาวทันที ผมกับเพื่อนจึงได้รู้จักชื่อเธอทั้ง 2 คนแรกชื่อวรรณส่วนอีกคนชื่อหน่อย ผมกับเพื่อนจึงมาตกลงกันว่าผมจะจีบวรรณแล้วเพื่อนผมจะจีบหน่อย และแล้วผม 2 คนกับเพื่อนก็เข้าไปคุย แล้วก็ได้เบอร์โทรของเธอมา เราโทรคุยกันจนสนิท ผมกับเพื่อนก็ชวนเธอทั้ง 2 คนมาเที่ยวที่หอประจำ มีอยู่วันนึงผมกับเพื่อนไปตัดสินกีฬาน้องแค็ทแฟนผมก็มานั่งรอผม เพื่อน ๆ คงจะจำน้องแค็ทได้นะคับเด็ก ปวช.รุ่นน้องผมไงคับ พอผมตัดสินกีฬาเสร็จผมก็พาแค็ทไปหาอะไรทาน แล้วก็ส่งเธอขึ้นรถกลับบ้าน แล้วผมก็กลับมาหาวรรณในวิทยาลัยผมกะว่าวันนี้จะต้องเย็ดวรรณให้ได้ ผมจึงชวนเธอไปที่หอของผม พอไปถึงผมก็เข้าไปอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำผมเห็นวรรณเอาผ้าขนหนูคลุมตัว ผมจึงถามว่าจะอาบน้ำเหรอ เธอพยักหน้าแล้วก็บอกว่าอากาศมันร้อนขออาบน้ำให้หายเหนียวตัวหน่อย แล้วเธอก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ ผมก็เกิดอาการณ์เงี่ยนเลยปีนดูเธออาบน้ำแล้วภาพที่ผมเห็นก็ทำให้ผมแทบจะขาดใจ นมวรรณสวยมากคับแม้จะเล็กกว่าน้องแค็ทแฟนผมก็ตาม แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ นับว่าสูสีคับแต่ที่ทำให้ผมแทบช็อคคือหีของเธอสิคับ น่าเย็ดมาก ผมปีนดูเธอจนเธออาบน้ำเสร็จ พอเธอออกมาจากห้องน้ำผมมองเรือนร่างเธอจนเธอถามผมว่ามองอะไร ผมไม่ตอบแต่กลับเดินเข้าไปแล้วก็ถามเธอว่าวรรณรักเราหรือเปล่า วรรณพยักหน้าผมจึงถามอีกว่าขอเราได้ไหม เธอไม่ตอบแต่หน้าแดง ผมจึงประกบปากเธอทันที มือข้างขวาผมเคล้นนมเธอ มือข้างซ้ายก็ใช่ย่อยล้วงลงไปเกี่ยวรูหีเธอเล่นจนเธอมีอาการเสียวเลยแอ่นหีรับมือผมอย่างลืมตัว ผมเริ่มมีอารมณ์เลยดันเธอให้นอนลงบนเตียงแล้วลิ้นที่ผมไปฝังจิวล์มาก็เริ่มละเลงลงบนหีเธอ พอจิวล์สะกิดที่เม็ดแดตเธอ เธอสั่นไปทั้งตัวเลยคับ บิดตัวส่ายไปมา ปากก็ครางว่าทำเราเถอะ อย่าทรมานเราเลย ผมจึงจับควยของผมมายัดเข้าปากวรรณ วรรณดูดเลียอย่างเมามัน ผมแทบจะพ่นน้ำเงี่ยนใส่ปากเธอ เธอถอนปากออก ผมก็มีอาการเงี่ยนมากแล้ว จึงจับหัวควยผมจ่อไปที่รูหีของวรรณ ผมถูไปถูมาจนวรรณเสียวแอ่นตัวขึ้นมา ควยผมก็จมดิ่งเข้าไปในรูหีเธอ ผมจับขาเธอพาดบ่าเล่นท่ายกล้อ ผมเล่นท่านี้อยู่พักหนึ่งก็เปลี่ยนมาเป็นให้เธอโก้งโค้ง แล้วผมก็เย็ดท่ากาวงเหลียวหลังกับเธอ มือทั้ง 2 ข้างก็เคล้นนมเธออย่างเมามันส์ ผมเย็ดเธออยู่พักใหญ่วรรณก็บอกว่าน้ำหีเธอจะออกแล้ว ผมจึงซอยให้เร็วขึ้น ซักพักน้ำผมก็กะฉุดเข้ารูหีเธอ ผมกดแช่ไว้พักหนึ่งจึงถอนออก ผมชวนเธอไปอาบน้ำ เราเข้าไปต่อกันในห้องน้ำอีก 1 ยก พออาบน้ำเสร็จเราก็ออกมานอนกอดกัน ผมล้วงหีเธอมือเธอก็ไม่อยู่สุขกำควยผมชักขึ้นชักลงระหว่างที่เรากำลังเพลินกันนั้นก็มีเสียงเคาะประตู ผมกะจะเปิดประตูไปดูว่าเป็นใคร พอดีเสียงรุ่นพี่ก็ตะโกนเรียกผมทางหลังห้อง ผมจึงออกไปหารุ่นพี่ที่หลังห้องรุ่นพี่บอกว่าน้องแค็ทมาเคาะประตูอยู่หน้า ห้องผมตกใจมากเลยให้วรรณรีบใส่เสื้อผ้าแล้วปีนออกทางหลังห้องพอวรรณปีนออกไปแล้วผมก็เปิดประตู พอประตูเปิดน้องแค็ทเห็นผมไม่ใส่เสื้อ ผ้าก็ถามว่าทำอะไรอยู่ ผมเลยบอกเธอไปว่าเพิ่งอาบน้ำเสร็จผมไม่นึกเลยว่าน้องแค็ทจะมาเซอร์ไพรด์ผม เพราะทุกทีที่เธอมาหาผมเธอจะโทรมาบอกผมก่อนเสมอ ผทจึงถามเธอว่าทำไมไม่โทรมาบอกว่าจะมา เธอบอกผมว่ากลับไปบ้านแล้วไม่มีใครอยู่บ้าน คุณแม่กลับลำปาง 2-3 วัน เธอจึงมาหาผมได้ แล้วผมถามว่าแล้วไม่โทรมาบอกก่อนล่ะ เธอก็บอกว่าอยากให้ผมตกใจ ผมไม่พูดอะไร ในเมื่อเธอทำผมตกใจ ผมจึงจับน้องแค็ทเย็ดซะเป็นการเรียกขวัญ วันนั้นผมต้องขอบคุณรุ่นพี่ที่เตือนผมว่าน้องแค็ทมา ถ้าไม่มีรุ่นพี่เตือนผมแล้วผมเปิดประตูไปตอนที่วรรณยังนอนอยู่ในห้อง เพื่อน ๆ คิดสิคับว่าผมจะเป็นไงมั่งหัวผมคงต้องแตกหมอไม่รับเย็บแน่ เรื่องของผมยังมีอีกมาก เอาไว้โอกาสหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีกดูหนังโป๊ออนไลน์  อาโออิผู้ชายขายบริการคลิปครูเกาหลีเอานักเรียนภาพ โป๊ ไทย เห็นหน้าอ่านการ์ตูนโป๋ฟรีดูหนังโป๊xxxออน์ไลย์ฟรี“จะ ให้ไอ้ชัช ช่วยเรอะ มันไม่ช่วยมึงหรอกอีโง่ ก็มันเป็นคนยกมึงให้กับกูเอง” ถ้อยคำของนายแบงค์ที่ทำให้นิวที่โดนมันกระหน่ำนั้นก็ถึงกับชะงักและอึ้ง ซึ่งเธอก็หันไปมองยัง นายชัชอย่างน้ำตานองหน้าโดยคาดหวังถ้อยคำที่แก้ตัวออกมาจากปากของเขา แต่สิ่งที่ออกมานั้นคือ.  “เลิกพล่ามเถอะ แบงค์ รีบเย็ดๆให้เสร็จ พวกกูจะได้เย็ดมันบ้าง” ถ้อยคำของนายชัชที่เอยนั้นก็ทำให้ใจที่แตกสลายจากการถูกกระทำนั้นก็ยิ่งแตก สลายมากกว่าเดิม.  “เออๆ.รู้แล้วๆ.” นายแบงค์ที่เอยคอบพร้อมกับตั้งหน้าตั้งตาเย็ดจนอัดราดน้ำควยใส่หีของเธอใน ท่วงท่านี้ในอีก 6-7 นาทีถัดมา ก่อนที่นิวจะพบกับความโหดร้าย เมื่อเธอยังจะต้องเผชิญกับควยอีก 7 อัน (รวมของนายแฟนตัวแสบของเธอด้วย)  มัน เป็นค่ำคืนที่โหดร้ายที่สุดในชีวิตของเธอเลยนิวเอยบอกกับผมแบบนั้น ท่ามกลางความสนุกสนานของพวกมันบนความเจ็บปวดของเธอที่ดำเนินเกือบตลอดทั้ง คืนนั้น.  “ทำไม ชัชทำกับนิวแบบนี้” มันเป็นคำถามแรกและคำถามเดียวที่เอยขึ้น หลังจากที่นั่งเงียบมาตลอดทางที่ นายชัชขับรถมาส่งนั้น คำถามของเธอที่ทำให้อีกฝ่ายนั้นหันมามอง ก่อนเอยตอบอย่างเรียบๆ  “ทุกอย่างมันเป็นแค่เกมนะนิว.ที่ผ่านมา ทั้งหมด เป็นแค่เกม ไม่ได้มีความจริงใจแม้แต่น้อย ทุกอย่างที่ผ่านมา ทำเพื่อให้มีโอกาสทำให้เกิดเหตุการณ์เมื่อคืนนั้นเอง. ” เค้าที่ตอบเรียบๆ แต่มันทำให้เธอ แสนเจ็บปวดยิ่งนัก และนั้นทำให้เธอฝากรอยฝ่ามือไว้บนหน้าของเขา 1 ที ก่อนจะลงจากรถด้วยความชอกช้ำ ในสิ่งที่เธอโดนกระทำนั้น.  และเกมที่ เค้าพูดนั้น ก็เป็นเกมที่เล่นกันในหมู่เพื่อนๆของเขา ที่ช่วยกันยำยีน้องสาวผมนั้นเอง จากที่ฟังดูมันคือเกมล่าชนิดหนึ่งคือ ถ้าใครในกลุ่มสามารถหลอกล่อ ล่อลวงจนหญิงสาวมานอนกับเขาและพวกได้ คนที่พาหญิงสาวนั้นมาก็จะได้รับ 1 แต้ม หรืออาจจะมากกว่านั้น ตามความสวย หรือ ค่าหัวของหญิงสาวคนนั้น ซึ่งผู้ที่ได้แต้มในการหลอกผู้หญิงมาฟันมากที่สุดของปีก็จะเป็นผู้ ชนะ.(ขายๆเก็บแต้มเหมือนบอลอาชีพประมาณนั้น)  ค่าหัวของนิว ในตอนนั้นก็คือ 5 แต้ม ซึ่งเป็นค่าหัวที่สูงที่สุด ต่อ หญิงสาว 1 คนที่เพิ่งได้รับจากเกมนั้น (ปกติ 1 คนต่อ 1 แต้ม) ก่อนที่นิวจะเอยบอกด้วยท่าทีที่ขบขัน แต่ผมรู้ว่าในใจของเธอลึกๆแล้วคงไม่ขบขันด้วยอย่างแน่นอน สิ่งที่เธอเอยนั้นคือ สาเหตุที่ตัวของเธอมีแต้มสูงนั้น.เพราะ 4 ใน 8 ของพวกนายแบงค์นั้น เคยเข้ามาจีบเธอแล้วทั้งสิ้น  แต่เธอก็ไม่สนใคร เลย ซึ่ง 4 คนที่ว่านั้นมีนายแบงค์รวมอยู่ด้วย ซึ่งจริงๆแล้วเธอจำไม่ได้หรอก (จำได้เฉพาะนายแบงค์คนเดียว) และที่รู้นี่เพราะนายแบงค์เป็นคนบอก ใช่เธอไม่สนใจใครเลยในพวกของไอ้แบงค์จนมาตกลงปลงใจกับนายชัชเนี่ย แหละ.เพราะท่าทีที่เล่นตัวของเธอนั้นแหละ ที่เหตุทำให้เธอมีแต้มสูง.  และ นิวก็บอกว่าเรื่องราวที่เกดขึ้นในคืนนั้นเธอก็ไม่ได้เล่าให้ใครฟัง แม้แต่คนเดียว ไม่ว่า พ่อกับแม่ หรือเพื่อนสนิทของเธอ และ รวมถึงผมที่ตอนนั้นอยู่ต่างประเทศสาเหตุที่เธอไม่เล่าให้ใครฟังนั้น เพราะไม่อยากพูดถึงมัน และเธอเองก็หลงนึกว่า เรื่องราวมันจบลงไปแล้ว ใช่จบลงตั้งแต่คืนนั้น ที่พวกมันได้ยำยีเธออย่างสาสมใจแล้วนั้น แต่ทว่ามันกลับไม่เป็นอย่างงั้นใช่มันยังไม่จบ แต่มันเพิ่งจะเริ่มต้นขึ้นต่างหากละ.  หลังจากที่เรื่องในคืนนั้น ได้ผ่านพ้นไป 2-3 สัปดาห์ นิวก็ได้รับข้อความ ซึ่งเป็นภาพถ่าย ของเธอที่นอนแผ่หราอย่างหมดสภาพหลังจากที่ถูกรุมเย็ดในค่ำคืนนั้น ก่อนที่จะมีข้อความ 1 ส่งไล่หลังอย่างแทบทันที ซึ่งเนื้อความใน ข้อความดั่งกล่าวนั้น คือการเรียกเธอให้ไปพบ ณ. ห้องแห่งหนึ่งในมหาลัยตอนเย็นวันนี้ ซึ่งตอนท้ายของข้อความนั้นก็มีการลงชื่อไว้อย่างชัดเจนว่า เป็นใคร ถ้าไม่ใช่นายแบงค์.  และนั้นจึงทำให้นิวนั้นต้องไปตามที่มันนัดไว้ อย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ เนื่องจากในข้อความนั้นก็ระบุไว้ว่า ‘หากเธอไม่ยอมมา มันจะเอารูปถ่ายที่มันมี ไปแจกจ่ายให้ทั่ว ’ นั้นจึงเป็นเหตุที่ทำให้เธอจำต้องไปพบกับมันอย่างไม่มีทางเลือกอื่น  และทันทีที่นิวนั้นได้ไปถึงยังที่ห้องแห่งนั้น  “ว้าย ยยยยย.” เสียงของเธอที่เอยร้องขึ้น เมื่อมีใครบางคนที่ซุ่มดักอยู่ในห้องนั้นได้เข้าผลักเธอจนทำให้เธอนั้นล้มลง กับพื้น ก่อนที่เธอจะหันกลับไปมองและพบว่า คนที่ผลักเธอนั้น คือ นายแบงค์นั้นเอง.  “มาซะช้าเลยนะ ให้กูรอจนเซงแล้วนะเนี่ย.” มันที่เอยกล่าว ขณะที่สีหน้าของนิวนั้นก็แสดงท่าทีที่โกรธแค้นต่อชายคนดั่งกล่าวนี้ไม่น้อย ใช่ ไม่น้อยไปกว่า นายชัช อดีตแฟนของเธอเลย ซึ่งรายนั้นหลังจากเกิดเรื่อง เธอก็ไม่ได้ติดต่อเขาอีก และเขาเองก็ไม่ติดต่อไปหาเธออีกเลยเช่นเดียวกัน.  “ทำ หน้า ทำตาใช้ได้นี่ แต่กูชอบหน้ามึงตอนที่โดนควยมากกว่านะ เอ้า รีบดูดควยของกูซะอีนิว” ถ้อยคำที่เอยขึ้นต่อ พร้อมกับลำควยที่ควักออกมานั้นก็ทำให้เธอที่นั่งอยู่ที่พื้น จากการที่ถูก ผลักให้ล้มลงนั้นก็ต้องอึ้งอย่างพูดไม่ออก  “ถ้ามึง ยังไม่อยากให้รูปที่ถูกพวกกูเย็ดเผยแผ่ไปยังที่ไหนละก็ รีบดูดควยของกูซะ” ถ้อยคำทีเอยอย่างต่อเนื่องของเจ้าชายโฉดผู้นี้นั้น ก็เรียกทั้งสติของเธอนั้นให้คืนกลับมา ให้แหงกหน้าอย่างจ้องมองหน้าของอีกฝ่าย.  “เอ้า.ดูดซะ”ถ้อยคำของอีกฝ่ายที่เอยต่ออย่างไม่สนใจ ท่าทีดั่งกล่าวของเธอ แม้แต่น้อย ซึ่งนั้นก็ทำให้ นิวนั้นเมมปาก และมองเจ้าลำควยที่ยื่นมาตรงหน้าของเธอนั้น ก่อนที่เธอจะหรี่ตาและขยับปากเข้ากระทำตามที่มันต้องการนั้น ด้วยความจำใจ  “อา.ใช่ อย่างงั้นแหละ อีนิว รู้สึกมึงเริ่มดูดควยเป็นแล้วนี่” นายแบงค์ทีเอยกล่าวด้วยน้ำเสียงที่ถูกใจกับลีลาของเธอที่ค่อยๆขยับปากกระทำ กับท่อนเอ็นของมันอยู่นั้น .  “อือออืออออืออ” เสียงของเธอที่เอยร้องในลำคอ ซึ่งเธอก็ก้มหน้าก้มตาดูดลำควยของมันอย่างน้ำตาคลอเบ้าไปด้วย  “เอ้า พอได้แล้วกูเรียกมึงมาเพื่อจะเย็ดหี ไม่ใช่ให้มึงแค่ดูดควยนะ” นายแบงค์ที่เอยร้องพร้อมกับผลักหัวของเธอออกจากลำควยของมันที่เปียกเยิ้มไป ด้วยน้ำลายของเธอนั้น ขณะที่เธอก็ก้มหน้าอย่างหอบๆ และค่อยแหงกหน้ากลับขึ้นไปมองมันด้วยความชอกช้ำ ท่ามกลางเสียงที่เอยกล่าวต่อเชิงตวาดที่เอยดังขึ้น  “จะจ้องกูทำห่าอะไร รีบแอ่นหีให้กูเย็ดเร็วๆสิวะ.” นายแบงค์ที่เอยกล่าวเร่งเร้า ราวกับเห็นเธอเป็นทาสของมันก็ไม่ป่าน ซึ่งนิวก็จ้องมองและเอยปากถามอย่างเป็นครั้งแรก.  “ถ้าชั้นให้แก เย็ดละก็ แกต้องคืนรูปนั้นทั้งหมดให้กับชั้นนะ.” คำกล่าวของเธอที่เอยอย่างจ้องมอง ซึ่งนั้นก็ทำให้นายแบงค์นั้นจ้องมองเธอตอบกลับอย่างแสยะยิ้ม ก่อนเอยตอบกลับ.  “กล้าจังนะมึง แต่กูว่ามึงควรให้กูเย็ดก่อนและค่อยเอยถามเรื่องรูปจะดีกว่านะ.” นายแบงค์ที่เอยพร้อมกับหยิบโทรศัพท์ขึ้น ซึ่งท่าทางนั้นก็ทำให้นิวนั้นเดาได้ไม่ยากว่ามันกำลังทำท่าทางขู่เธอว่าจะ โทรไปบอกพวกของัมนว่าให้ปล่อยรูปของเธอนั้นแน่ๆ หากถ้าเธอยังคงดื้อดึง ต่อรองกับมันไปมากกว่านี้ละก็  “” สาวสวยที่ได้แต่จ้องมองด้วยความเจ็บใจ และแล้ว  “อือออออาาาา.อาาาาา” เสียงครางของนิวที่เอยร้องขึ้น ในสภาพที่ยืนเกาะโต๊ะอย่างโก้งตูดและกำลังโดนควยของนายแบงค์เข้ากระทัก กระแทกอย่างไปมา โยที่สภาพของเธอและมันนั้นก็หาได้เปลือยเปล่าอย่างหมดจด แต่อย่างใดซึ่งต่างฝ่ายก็ยังมีเสื้อผ้าติดกายกันอยู่แทบครบ  ยกเว้นของ นิว ที่ชั้นใน ทั้ง ช่วงบนและล่างนั้นได้หลุดลอยอออกไปแล้วนั้นเอง  “อืม มมม อืมมม หีมึงนี่มันส์จริงๆเลยนะเนี่ย ขนาดโดนไป 7-8ควยในคืนนั้นยังฟิตแน่นอยู่เลยนะ” นายแบงค์ที่เอยปากอย่างเมามันส์พร้อมกับกระทุ้งควยอัดเข้าใส่หีของเธออย่าง ดัง ปึกๆๆๆๆ.  ขณะที่นิวที่ยืนเกาะโต๊ะอย่างยืนโก้งตูดนั้นก็ได้แต่เอยปากครางระงมด้วยความเสียวอย่างชอกช้ำใจ.  “อาาาาา.อาาาา .อาาาาา.อาาาา.อาาาาา” เสียงครางที่เอยด้วยหยาดน้ำตาที่ไหลริน อย่างสีหน้าที่แดงก่ำ ร่างของเธอสั่นครอนอย่างไปมาด้วยความเสียวจากลำควยท่อนโตอันดั่งกล่าวของมัน นั้น.ซึ่งในตอนนั้นตัวของเธอนั้นก็หวังว่าการเย็ดครั้งนี้จะเป็นครั้งสุด ท้ายจริงๆ แต่มันไม่ใช่เลยใช่นอกจากไม่ใช่ครั้งสุดท้ายแล้วยังมีอีกหลายครั้งตามมา อีกด้วย.  “โอว.อีนิว.กูจะถึงแล้ว ขอข้างในนะ ขอข้างในนะมึง” เสียงร้องบอกดั่งกล่าวที่ทำให้เธอที่รองรับอารมณ์กามของมันนั้นก็ต้องเอย ร้องห้าม  “อืออ อาาาาไม่นะ อย่านะ อย่าแตกข้างในหีนิวนะ เดี๋ยวนิวท้องนะ อย่านะ.ขะ ขอร้องละ.” เสียงทีเอยร้องตอบกลับของเธอนั้นก็หาได้ช่วยทำให้อีกฝ่ายยอมตามใจเธอแต่ อย่างใด และสุดท้ายมันก็จบการเย็ดด้วยการหลั่งในอย่างไม่ปราณีเธอเลย.  “อือ อออออออออ.อ็าาาา.อ็าาาาาาาาา.อ็าาาาาาาาาาาาาา” เสียงครางของสาวน้อยแสนสวยที่เอยร้องอย่างแหงกหน้าขึ้นด้วยสีหน้าที่เสียว สุขถึงแม้เธอจะไม่อยากให้มีการแตกในก็ตาม แต่ก็ไม่สามารถจะห้ามปรามอีกฝ่าย ที่หลั่งรดอย่างเต็มสตรีมนั้นได้.  “หึๆ มึงบอกว่าไม่อยากท้อง แต่เหมือนหีมึงจะเต็มใจท้องนะเนี่ย ดูดควยรีดน้ำควยกูไม่หยุดเลยนะ” เสียงที่เอยกล่าวของนายแบงค์ ซึ่งเอยพร้อมกับเอื้อมมือทั้ง 2 เข้ามาบีบคลึงนวดนมของนิวอย่างไปมา.ท่ามกลางสีหน้าของนิวที่เสียวซ่านแต่ แฝงด้วยความเจ็บช้ำระก่ำใจไม่น้อย.  “ระ.เรื่องรูปละ.” นิวที่เอยปากถามมันขึ้นทันทีที่ ร่างของมันกับเธอนั้นผละออกจากกัน ด้วยใบหน้าที่มีน้ำตานองนิดๆ  “อ้อ ใช่เรื่องรูป? ไม่ต้องห่วง กูจะคืนให้แน่ แต่หลังจากใช้งานมึงจนหน่ำใจแล้วนะ” คำตอบที่ทำให้ สาวสวยที่นั่งแหมะอย่างหมดแรงนั้นถึงกับอึ้งและเอยร้องถาม.  “มะ หมายความว่าไงนะ” เธอเอยร้องอย่างหน้าตาตื่น.  “ตาม ความหมายที่มึงได้ยินแหละ อีนิว จนกว่ากูจะใช้งานมึงจนหน่ำใจ” มันที่เอย พร้อมกับเดินออกไป อย่างไม่สนใจหรือคิดจะให้เธอถามต่อแต่อย่างใด.  “นั้น คือ จุดเริ่มต้นของการเป็นของเล่นของพวกมันเหรอ?” ผมที่เอยปากถามขึ้นเป็นครั้งแรกในการนั่งฟังเธอเล่าอยู่นั้น พร้อมกับมือไม้ที่กอดรัดร่างของนิวอย่างแน่นขึ้นเล็กน้อย  “อืออ ใช่แล้วค่ะ พี่ชาย แถมในตอนนั้น นิวก็คิดอะไรไม่ออกจริงๆ ได้แต่เชื่อใจ ว่า หากทำตามใจพวกมันแล้วละก็ อย่างเป็นเด็กดี มันคงปล่อยนิว ’ แต่นั้นก็เป็นความคิดที่ผิดมากๆ” เธอที่เอยตอบผม.ซึ่งผมก็เข้าใจในสิ่งที่หล่อนพูดแต่ก็ไม่ได้เอยต่อว่า หล่อนอะไร นั่งฟังถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับเธอต่อ  ซึ่งนิวก็ เล่าว่า หลังจากนั้น เธอก็กลายเป็นเหมือน กระหรี่ประจำกลุ่มของพวกนายแบงค์ก็ไม่ป่าน ที่จะเรียกมาเย็ดเมื่อไรก็ได้และด้วยความที่สถานะของเธอกลายเป็นอย่าง งั้น ก็ทำให้พวกมันเรียกเธออย่างหยาบคาย จากที่เคยเรียกว่า ‘นิว’ หรือ ‘น้องนิว’ ก็เปลี่ยนเป็น อีนิว บ้าง อีดอก อีร่าน อีกระหรี่นอกจากเรียกเธออย่างหยาบคายแล้ว ยังเย็ดเธออย่างหยาบคายกับเธออีกต่างหาก โดยไม่สนว่าเธอจะสนุกร่วมไปหรือไม่อีกด้วย  “เดี๋ยว นิวไปหยิบอะไรให้พี่ชายดูนะค่ะ”เธอที่เอยขึ้น หลังจากเว้นช่วงไปครู่หนึ่งนั้น ซึ่งตลอดการเล่านั้นผมก็ไม่ได้เอยปากเร่ง หรือถามอะไรมากมาย ใช่ปล่อยให้เธอค่อยๆเล่าไป แน่นอนว่าการเล่าของเธอนอกจากทำให้เธอเจ็บปวดนั้น ผมเองก็รู้สึกเจ็บปวดไม่แพ้เธอเช่นกัน.ซึ่งผมก็คลายวงกอดปล่อยเธอให้เดิน ไปหยิบอะไรบางอย่างตามที่เธอเอยไว้ ซึ่งเธอก็หายไปครู่หนึ่ง ก่อนจะกลับมาพร้อมกับกล่องใบหนึ่ง.  และผมก็ต้องตกใจ เพราะสิ่งที่อยู่ในกล่องนั้น คือภาพอับอายของนิวทั้งหมด ที่จำนวนนั้นค่อนข้างเยอะมากๆ.  “นี่ ละ คือ สิ่งที่นิวบอกว่า นิวคิดผิดค่ะ การยอมพวกมันนั้นไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้นเลย มีแต่ทำให้มีรูปพวกนี้เยอะมากขึ้น” เธอที่เอยกล่าว ก่อนที่ผมจะแหงกหน้าเอยปากถามเธอ  “แล้วนี่ พวกมันคืนมาให้เหรอ?” ผมที่เอยปากถามเธออย่างทันที ซึ่งนิวก็ส่ายหน้า  “อย่าง พวกมันคงไม่มีวันคืนหรอกค่ะ ไม่คิดจะปล่อยนิวเลยด้วยซ้ำ ถ้านิวนะไม่ดิ้นรนเอาตัวเองรอดจากพวกมันเองละก็” คำตอบของเธอนั้นก็ทำให้ผมเริ่มนึกได้ ใช่ตอนที่แอบฟังพวกมันคุยกันก็เหมือนจะได้ยินอะไรทำนองเหมือนนั้น.  “แล้วเราใช้วิธีไหนนะ” ผมที่เอยปากถามต่อซึ่งเธอก็ยิ้มเล็กน้อย ก่อนจะกลับมานั่งยังตักของผมและเอยตอบ.  “เป็น วิธีที่น่าจะโหดหน่อยๆก็ว่าได้ค่ะพี่ชาย” เธอเอยอย่างยิ้มนิดๆ และเอยเล่าต่อ.ว่า หลังจากที่เธอ ยอมเป็นของเล่นพวกมัน 2 เดือนเศษ จนภาพพวกนี้เยอะขึ้น (หมายถึงภาพที่เธอเอามาให้ผมดู ซึ่งล้วนแล้วแต่เป็นภาพของเธอที่กำลังถูกพวกมันเย็ด). พวกมันก็เริ่มทำกับเธอหนักขึ้น.  “หนักขึ้นที่ว่า นี่อย่าบอกนะว่า” ผมที่เอยปากถามขึ้น เมื่อเธอเว้นช่วงการเล่าไปนาน.  “ใช่ ค่ะ อย่างที่พี่ชายคิด และอย่างที่นิวเอยไปตั้งแต่ต้น หนักที่ว่า คือการจับนิวไปเป็นกระหรี่นะ”คำตอบของน้องสาวผมนั้นก็ทำให้ผมอึ้ง ทั้งๆที่เธอนั้นก็ได้เกริ่นตอนต้นไปแล้วแท้ๆ.  “ให้ไปเป็นกระหรี่นี่ คือให้ไปขายตัวกับนิสิตด้วยกันใช่มัย? ” ผมที่เอยปากถาม ซึ่งนิวก็ส่ายหัวและเอยตอบ  “ยัง ค่ะ มันยังไม่ทำอย่างงั้น มันพานิวไปขายตัวที่อื่นก่อน เพื่อเตรียมพร้อมจะทำเรื่องพวกนี้” เธอตอบ ใช่ถึงแม้เป้าหมายของมันคือ การทำให้เธอ เป็นอีตัวประจำมหาลัยก็ตาม แต่มันก็ยังไม่ให้เธอเป็นอย่างทันที มันพาเธอไปขายตัวที่อื่นก่อน   “ที่อื่นเหรอ? ที่ไหนละ รึว่า ซ่อง.” ผมเอยถามพาซื่อ ซึ่งนั้นทำให้น้องสาวผมเอยร้อง.  “บ้า เหรอ ถ้าเป็นในซ่อง นิวคงไม่ได้นั่งพล่ามให้พี่ชายฟังอย่างงี้หรอก มันให้นิวทำแบบพวกไซดไลน์นะ คือ มันส่งนิวไปให้นอนกับคนที่มันจัดไว้ให้นะ” เธอที่เอยตอบ ซึ่งตอนปลายๆนั้นก็เอยด้วยเสียงเบาๆเพราะเขินอาย.ก่อนที่เธอบอกว่า การที่ถูกมันจับขายตัวมันเหมือนเป็นฟางเส้น  สุดท้าย ที่ทำให้เธอคิดว่าควรต้องทำอะไรสักอย่าง.  ใช่ก่อนที่มันจะให้เธอขายตัวในมหาลัย.ตามที่พวกมันต้องการและวาดฝันไว้.  “แล้วเราจัดการมันด้วยอะไร ด้วยวิธีไหนละ.” ผมที่เอยปากถาม ก่อนที่เธอจะโชว์คำตอบนั้นให้ผมดู  “ด้วย ไอ้นี่ค่ะ” เธอเอยพร้อมกับโชว์ stun gun หรือ เครื่องซ็อตไฟฟ้า ให้ผมดู ซึ่งผมไม่ทันสังเกตเลยว่ามีมันอยู่ในกล่องรูปนั้นด้วย เธอก็เล่าว่า เธอหาจังหวะวันว่างที่นายแบงค์อยู่คนเดียวและทำทีว่าตัวเองนั้นเงี่ยนมาก ขนาดบากหน้าไปขอนายแบงค์ร่วมหลับนอน ซึ่งนายแบงค์เป็นทั้งหัวโจกของกลุ่มและคนเก็บรูปของเธอไว้นั้นเอง และแน่นอนว่า นายแบงค์นั้นได้หลงเชื่อซะสนิทใจเลยว่า เธอมาหามันเพราะเงี่ยนควยจริงๆ.  ก่อนที่เธอจะอาศัยจังหวะที่มัน กำลังเผลอ ใช้เจ้า stun gun เล่นงานจนอีกฝ่ายนั้นไม่สามารถขยับตัวได้ และเธอค่อยทำการรื้อค้นทั่วห้องของนายแบงค์ ก่อนที่เธอจะเจอ รูปและสคิปของเธอที่มันเก็บไว้ ซึ่งเธอก็ได้เอาของพวกมันติดกลับออกมาและ นั้นก็ทำให้ฝันร้ายกว่าเกือบ 4 เดือนนั้นก็ปิดฉากลง  “แค่นั้น เหรอ? ทำแค่นั้นก็หลุดพ้นแล้วเหรอ?” ผมเอยปากถามด้วยความสงสัย เพราะมันดูง่ายดายซะเหลือเกิน ถึงเธอจะชิงรูปพวกนั้นกลับไปได้ มันก็น่าจะตามมาเอาคืนเธอทีหลังสิแต่จะว่าไป ตอนที่ผมแอบได้ยินพวกมันคุยกันนั้น ก็เหมือนกับว่าการทำกับน้องสาวผมในครั้งนี้ก็เป็นการล้างแค้นเธอนี่ แต่ไหงเว้นวรรคห่างตั้งนานละ  คำถามและท่าทางที่แสดงถึง อาการ งง ด้วยความ สงสัย ก็ทำให้ นิวที่นั่งอยู่บนตักผมนั้นยิ้มน้อยๆ  “อิๆแค่ นั้นจริงๆค่ะ พี่ชายที่ดูออกง่ายนะ เพราะนิวใช้ทริคนิดหน่อยนะค่ะ” เธอเอยตอบผม ด้วยรอยยิ้มและเสียงหัวเราะน้อยๆนั้น ขณะที่ผมนั้นก็เอยถามต่อด้วยความอยากรู้อย่างแทบทันที  “ทริค? ทริคยังไง”ผมถาม ซึ่งทำให้เธอนั้นอมยิ้มและเอยตอบผม  “ไม่บอกค่ะเอาเป็นว่าเป็นทริคทำให้นิวรณ์อดจากพวกมันมาได้เป็นปีละกันค่ะ”  “นิ ว.” ผมที่เอยโต้ตอบด้วยน้ำเสียงขุ่น ด้วยอารมณ์อย่างอยากรู้ คำกล่าวของผมแทนที่จะทำให้เธอกลัว หรือเอยเล่าต่อนั้น กลับทำให้เธอหัวเราะอย่างอารมณ์ดีไม่ใช่น้อย.  “ท่าทางพี่ชายนี่ อยากรู้เรื่องของนิวมากเลยนะ ทั้งทีเมื่อก่อนก็ไม่เห็นเอาใจใส่นิวขนาดนี้เลย? ”เธอเอยขึ้นหลังหัวเราะจบลงแล้วนั้น พร้อมกับขยับร่างหันมาผม และเอยกล่าวต่อ.  “ถ้าพี่ชายอยากรู้ นิวก็จะเล่าให้ฟังก็ได้ แต่ต้องจ่ายค่าเล่า มาก่อนค่ะ ถ้าไม่จ่ายละก็ นิวไม่เล่าค่ะ “ เธอเอย โดยที่ใบหน้านั้นของเธอ นั้นก็อยู่ห่างจากใบหน้าของผมไม่เท่าไร ซึ่งเธอก็เอยด้วยยิ้มแย้มอย่างแสนเจ้าเลห์.  “แล้วจะให้พี่จ่ายด้วยอะไรละ?” ผมที่เอยถามกลับในเวลานั้น ผมรับมุขของเธอไม่ทันจริงๆ.  “ถาม จริง หรือ ถามเล่นค่ะเนี่ย พี่ชาย น่าจะรู้นะค่ะ ว่าต้องจ่ายยังไง?” เธอเอยด้วยน้ำเสียงที่ประหลาดใจ พร้อมกับขยับมือเข้าคล้องคอของผม และขยับร่างกายที่นั่งลงบนตักอย่างหันหน้าเข้าหาใบหน้าของผมอย่างเชิงบงบอก ถึงสิ่งที่ต้องจ่าย?  และตอนนั้นผมถึงค่อยเข้าใจ ในสิ่งที่ผมต้องจ่ายเธอ.ผมที่ยิ้มเล็กน้อย ก่อนจะโน้มคอของเธอเข้ามาสัมผัสริมฝีปาก  “อืออ.”เสียงครางในลำคอของเธอที่เอยร้องจากรสจูบของผม ก่อนที่เธอจะเอยกล่าวขึ้นหลังจากที่ผละปากนั้นออกจากริมฝีปากของเธอ.  “อือ อออ.อือออ.แค่จูบนะ ง้าปากของนิวไม่ได้หรอกค่ะ มันต้องอะไรที่แข็งๆใหญ่ๆเท่านั้นค่ะ” คำกล่าวของเธอที่ทำให้ผมนั้นอมยิ้ม ก่อนที่ผมจะจับผลิกร่างของเธอลงนอนยังบนเตียง โดยมีร่างของผมนั้นเข้าขึ้นคร่อม ซึ่งท่าทีของแม่น้องสาวของผมนั้น ก็นอนแน่นิ่งอย่างยิ้มหวานให้กับผม.  “อะไรใหญ่ๆ ใช่มัย เดี๋ยวพี่จัดให้ แต่ก่อนอื่น ขอพี่ชิมให้เต็มที่ก่อนละ”ผมที่เอยพร้อมกับมือไม้ที่เข้าถลกเสื้อผ้าของ เธอขึ้น ให้หน้าอกสวยๆ ทั้ง 2 เต้าของเธอได้ยลโฉมออกมา ก่อนที่ผมจะก้มลงเข้าจัดการยอดปทุมถั่นนั้นของเธออย่างมิรอช้า.  ท่าม กลางเสียงหวานๆของนิวที่ครางอย่างแทบจะทันที เมื่อผมเริ่มปลุกเร้าเธอนั้น เสียงครางของเธอที่เอยร้องอย่างหวานชื่นและระงม ด้วยความเสียวซ่านที่ผมปลุกพรมไปทุกส่วนสัดของเธอนั้น และแน่นอนว่าไม่ใช่ผมเท่านั้นที่เป็ฯฝ่ายปลุกเร้าเธอ แต่เธอนั้นก็ยังปลุกเร้าผมตอบด้วยเช่นกัน.  ใช่เธอปลุกเร้าจนลำควยของผมนั้นพร้อมสู้ศึกอย่างคึกคัก แถมเธอยังสวมปลอกสีฟ้าให้กับมันเสียด้วย.  “เอ้า เอาควยใหญ่ๆนั้นมาทิ่มหีของนิวสิค่ะ พี่ชาย.” เธอที่เอยอย่างแหงกหน้ามองผม ก่อนจะเอนกายล้มตัว นอนอย่างแหแข้งแหกขาเชื้อเชิญสายตาของหล่อนที่จ้องมอง ยัง ท่อนเอ็นที่ถูกสวมปลอกสีน้ำเงินบางเฉียบนั้นอย่างไม่วางตา ท่ามกลางสายตาของผมที่จ้องมองเธอในตอนนี้ด้วยรอยยิ้มและเอยตอบรับ  “ได้ สิ ยัยน้องจอมร่าน เดี๋ยวพี่จะกระแทกเอาให้แหกเลย” ผมเอยพร้อมกับขยับท่อนเอ็นที่สวมปลอกสีน้ำเงินบาง นั้นเข้ากระทุ้งใส่รูสวาทอันเยิ้มหยาดอย่างเต็มรัก แน่นอนว่า นอกจากจะทำให้เสียงครางของแม่น้องสาวตัวดีของผมจะเอยร้องลั่นแล้วนั้น เธอนั้นก็ถึงกับผวาเข้าสวมกอดผมอย่างแนบแน่นอีกด้วย.  “อาาาาาา อาาาาาา อาาาาาาา.” เสียงครางของคุณเธอที่เอยปากร้องระงม ขณะที่ผมนั้นก็เริ่มต้นการซอยควยเข้าใส่อย่างไม่ยั้ง เสียงของลำควยที่กระทุ้งรูของเธอดังปึกๆๆๆๆ  “ไงเสียว มัยละยัยตัวแสบ” ผมที่เอยปากถามอย่างจ้องมองสีหน้าของนิวที่เหยเกอย่างแดงก่ำนั้น.ซึ่งเธอก็ยังคงกอดรัดคล้องคอผมแน่นและ  เอยครางอย่างไม่หยุดปาก.  “อือ อออ ค่ะ พี่ชาย เสียวมากเลยค่ะ” คำตอบที่เอยออกจากปากของเธอนั้นก็ทำให้ผมนั้นอมยิ้ม ก่อนจะขยับสาวลำควยออกจนเกือบหลุด และค่อยสาวมันอัดกลับเข้าไปใหม่ เล่นทำให้เสียงของนิวนั้นเอยร้องดังลั่นอย่างทันทีที่เจอผมเล่นแบบนี้เข้า ไป.  “อ็าาาาาาาาาาาาาาาาาาา.” เสียงของเธอที่เอยร้องลั่น จากการเจอการอัดอย่างขึ้นสุดลงสุดของผมไปนั้น ก่อนที่ผมจะขยับปากเข้าบดเรียวปากเอิ่บอิ่มที่เอยร้องนั้นของเธอซะ และนั้นก็ทำให้เสียงใสๆของเธอนั้นเงียบหายไปอย่างทันที ท่ามกลางเกมกามที่ยังคงบรรเลงอย่างไม่หยุดนั้น.  ใช่จากเสียงใสๆที่เอยร้องระงมดังนั้น ก็เหลือเป็นเพียงเสียงร้องในลำคอที่เอย ขณะโดนผมบดปากจูบอย่างดูดดื่มนั้น  “อือ ออ.อือออ.” นิวที่เอยร้องพร้อมกับแลกลิ้นกับผมอย่างไปมา รสจูบของพวกเราที่มีท่าทีอย่างร้อนระอุ และสลับกันเป็นฝ่ายจูบด้วยความถวินหาไม่ก็เสพติดมันเสียก็ไม่ป่าน ส่วนช่วงล่างของผมนั้นก็ยังคงขยับซอยเธอไปอย่างไม่หยุดเช่นกัน  “อือ ออ.คืนนี้เอาให้หีนิวบานเลยนะพี่ชาย” เธอที่เอยร้องบอกอย่างแสดงความต้องการอย่างเบาๆ ทันทีที่การจูบอย่างร้อระอุที่ดำเนินกว่า 5 นาทีนั้นจบลง ใช่ความต้องการแสดงร้อนของเธอก็ทำให้ผมนั้นอมยิ้ม ซึ่งผมนั้นก็ไม่เอยตอบ แต่ตอบเธอด้วยการกระทำแทนซะนี่  “อ็าาาาาา อาาาาาา อาาาาาาา.” เสียงครางของนิวที่เอยร้องอย่างเสียงดัง ด้วยความเสียว เมื่อเจอผมขยับลำควยเข้ากระทุ้งอย่างแรงๆชุดใหญ่เข้าไป มือไม้ของผมที่ทั้งช้อนและจับช่วงสะโพกให้แอ่นขึ้น (ยังคงอยู่ในท่ามาตรฐานนะครับ)  ซึ่งท่วงท่านั้นก็ทำให้นิวสะบัดใบ หน้าอย่างไปมาด้วยความเสียว มือไม้ที่ทั้งจิกผ้าปูที่นอน ไม่ก็เอามากัดด้วยความเสียวไต๋ขึ้นอย่างพุ่งจี๊ด ก่อนที่เธอจะหวีดร้องและแอ่นกายอย่างสุดๆเมื่อเจอผมตอกลำควยจนน้ำหีแตกไป นั้น  “1น้ำ.” ผมที่เอยกล่าวกับเธอด้วยรอยยิ้ม ขณะที่เธอนั้นก็ลืมตามองผมอย่างเบลอๆด้วยใบหน้าที่แดงก่ำและเธอนั้นก็ยิ้ม ตอบผมเช่นกัน ก่อนเราจะจูบกันอีกครั้งและค่อยเริ่มการเย็ดในยกที่ 2 ต่อ.  ผม ที่จับเธอนอนตะแคงและอัดลำควยเสยใส่หีของเธออย่างไม่ยั้ง.ซึ่งนั้นก็ทำให้ น้องสาวแสนสวยผมนั้นเอยปากครางระงม ร่างของเธอที่โยกไปมาด้วยแรงของลำควยของผมที่กระทุ้งอัดเข้าใส่ดังปึกๆ.  “อู ยยยยย อาาาาาา อาาาาาา พี่แอคค่ะ ถ้าจะถึงแล้ว บอกหนูนะ หนูอยากทานน้ำควยของพี่แอคนะ.อาาาา” เธอที่เอยร้องบอก ขณะที่ร่างของเธอโยกไปมา โดยเฉพาะนมสวยๆของเธอที่กระเพือบอย่างน่าฟัดมากๆเลย.  ซึ่งคำพูด ดั่งกล่าวนั้นของเธอนั้นผมก็เข้าใจดี ซึ่งปกติเธอจะชอบให้แตกในมากกว่า แต่ทว่าตอนนี้ผมใส่ถุงยางอยู่ในเมื่อหีของเธอทานน้ำควยไม่ได้ ก็จะอยากใช้ปากทานแทน ว่างั้น.ผมที่อมยิ้มกับการร้องขอของเธอ และก็ซอยควยอย่างถี่ยิบมากขึ้นไปอีก เล่นทำเอาเธอร้องครวญครางไม่หยุด ก่อนจะส่งเธอไปยังสวนสวรรค์อีกรอบ.  ก่อนที่ผมจะถอนลำควยออกและขยับมันเข้าไปยังตรงหน้าของเธอ ที่นิวนั้นกำลังฟุบหอบ อย่างเหนื่อยล้าอยู่นั้น.  “เอ้า คุณน้องจัดการสิ” ผมเอยอย่างยื่นควยให้กับเธอ ซึ่งเธอก็เหลือบมองอย่างยิ้มๆให้กับผม ก่อนจะที่เธอจะทำการถอดถุงยางของผมออก และจัดการดูดอมควยผมอย่างไม่ปราณีเล่นทำเอาผมเสียวอย่างตัวเกร็ง และด้วยความที่ผมก็ใกล้จะถึงจุดหมายแล้วด้วย พอเจอเธอดูดอย่างงี้ ไม่เท่าไรนั้น น้ำควยผมก็ระเบิดออกอย่างง่ายดาย.  “ออกแล้วนะนิว มันจะออกแล้วนะ อัคคคคคคคค”ผมที่เอยบอก ก่อนจะสบครางด้วยความเสียวจากลีลาการดูดของเธอ และนั้นก็ทำให้เธอขยับปากเข้าดูดควยผมอย่างสุดโค่นควยในจังหวะที่ผมได้ปลด ปล่อยมันออกมานั้น.ซึ่งผ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21