ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีเด็กเล็ก  (อ่าน 242 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีเด็กเล็ก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:54:44 PM »
หีเด็กเล็ก คลิป โป๊ จาก ทาง บ้าน หีเด็กเล็ก หีเด็กเล็กผมกับแฟนคบกันมา 7 ปี แฟนผมชื่อบี แล้วเพิ่งเลิกกันไม่นานมานี้ ตลอด 7 ปี ผมอยากเห็นเธอโดนคนอื่นเย็ด แต่ก็ได้แค่คิด เพราะเธอไม่ยอม แต่เธอก็จะเล่าเรื่องเหมือนว่าโดนคนอื่นเย็ดมาตอนที่เรากำลังเย็ดกันจนบาง ครั้งเหมือนว่าเธอโดนเย็ดมาจริงๆ ผมไม่รูว่าจริงหรือป่าว แต่ทำให้ผมมีอารมณ์มาก เรามีความสุขมากเรื่องบนเตียง ก่อนที่เราจะเลิกกัน หลังๆเวลาเย็ดกันเธอจะบ่นว่าเจ็บบ้าง หรือไมมีอารมณ์บ้าง บางนมเธอแข็งเป็นไตเหมือนโดนบีบบ่อยๆ บางที่มีรอยแดงๆ เธอบอกว่า ไปนวดมา ผมไม่ได้เอะใจอะไร แต่ตอนที่บอกเลิกบอกกับผมว่าเธอไม่ได้มีคนใหม่แต่อยากให้เราเป็นเพื่อนกัน แต่เพื่อนเธอบออกว่าเธอกำลังคบกับชายคนอื่นอยู่ ผมก็เลยพยายาถามเธอ แต่เธอบอกว่าไม่มี ผมเลยพยายามหาเบอร์ติดต่อชายคนนั้น คุยกันสรุปได้ว่า เธอบอกชายคนนั้นว่าเธอโสดไม่มีแฟน ผมก็เริ่มมีอารมณ์เลย สุดท้ายตัดใจถามเลยว่าเคยเย็ดกับแฟนผมไหม เค้าบอกว่าเย็ดกนทุกครั้งที่เจอกัน บางทีบีมาให้เย็ดถึงที่บ้าน บางทีก็ข้างทาง ผมงี้ควยแข็งเลย เพราะอยากเห็นมานานแล้ว เค้าบอกว่าบีเร้าร้อนมาก ผมก็เลยบอกไปว่าผมกับแฟนเพิ่งเลิกกัน แต่เคยอยากเห็นแฟนโดนคนอื่นเย็ด ผมเลยขอให้เค้าช่วย เค้าบอกว่าเดี๋ยวจะอัดเสียงมาให้ฟังก่อน อีกวันนึงเค้าส่งไฟล์เสียงมาให้ เป็นการเซ็กส์โฟนกัน แฟนผมดูเร้าร้อนมากแบบที่ผมไม่เคยได้ยินมาก่อน ฟังแล้วควยลุกเลย ชักว่าวไปที แล้วเค้าก็โรมาหลังจากนนั้นบอกว่าวันนี้แฟนผมจะมาที่บ้านเค้าคงเย็ดกัน เค้าเลยชวนผมไปดูผมก็ไป ไปแอบอยู่ตรงระเบียงด้านนอกห้องเค้า มีม่านปิดพอประมาณแต่ไม่เห็นเพราะข้างนอกมืดว่าด้านใน เค้าออกไปรับแฟนผมที่หน้าบ้าน พอเดินเข้ามาในห้องเค้า แฟนผมใส่ชุดนักศึกษา กระโปรงสั้น รัดรูป ผ่าสูง เสื้อนักศึกษาไม่มีบรา เห็นนมตั้งเต้าเลย พอเข้ามาในห้องปิดประตู แฟนผมก็คุกเข่าลง รูดซิบกางเกงเค้า แล้วควักควยของพี่ผึ้งออกมาอมอย่างเมามันส์พี่ผึ้งก็ยืนตัวตรง มือสองข้างจับหัวแฟนผมโยกเข้าโยกออก ตามจังหวะ ซักพักพี่ผึ้งก็จับหัวแฟนผมหยุดแล้วอุ้มแฟนผมมาที่เตียงจับแฟนผมนั่งที่ขอบ เตียง แล้วพี่ผึ้งก็คุกเข่าลงประปากจูบกันอย่างได้รสชาด แล้วพี่ผึ้งก็เริ่มไซร้ซอกคอ ติ่งหู แล้วเลื่อนลงมาใช้ปากกระชากระดุมเสื้อจนขาด แล้วค่อยๆเลียรอบหัวนม แฟนผมเริ่มครางออกมา ซี๊ดดดดดด....พี่ผึ้งขา....บีเสียวค่ะพี่....โอ๊ยยยยยย พี่ผึ้งก็ยิ่งเลียหนักมายิ่งขึ้น ส่วนมือล้วงเข้าไปในกระโปรง ค่อยถกกระโปรงขึ้น แล้วเค้าก็เอามือลูบตรงกางเกงใน ผมยิ่งดูยิ่งควยแข็ง จนเห็นว่ากางเกงในเธอมีน้ำเปียกเป็นดวง เธอคงเงี่ยนมากๆๆ พี่ผึ้งเริ่มเลียลงไปจนถึงหีเธอ เธอร้องแรงขึ้น เธอเอนตัวลงนอน พี่ผึ้งก็เลียอยู่ตรงด้านนอกกางเกงใน ส่วนมือก็บีบนมเธอ จนนมเธอปลิ้นออกตามนิ้ว เธอร้องดังมาก พี่ผึ้งขา....บีอยากโดนเย็ดค่ะ.....เอาควยใส่หีบีเถอะค่ะ...บีไม่ไหวแล้ว ผมแค่ได้ยินก็ยิ่งเงี่ยนลย ไม่คิดว่าแฟนเราจะร่านได้ขนาดนี้ แต่พี่ผึ้งยังไม่ยอมหยุด จนเธอต้องลุกขึ้นมาถอดเสื้อผ้าให้พี่ผึ้ง จนเห็นควยได้ชัด ไม่ใหญ่มาก แต่ดูเธอชอบอย่างมาก เธอก็เอนตัวนอนลงไปเหมือนเดิม พี่ผึ้งก็ขึ้นประกบเธอ จูบปาก แลกลิ้นกันอีก แล้วก็ค่อยลากขึ้นลากลง จนเธอครางดังลั่น ผัวขา.....เมียเสียวววววว.....เย็ดเมียน่ะ......เมียไม่ไวแล้ว พี่ผึ้งก็จัดการไปหบิบกรรไกรมา ตัดกางเกงในเธอให้เป็นรูตรงกลาง แล้วเอาหมอนมาลองใต้ตูดให้หีเธอแอ่นสูงขึ้น เค้าจับขาแฟนผมยกสูงพาดบ่า แล่วค่อยๆบรรจง ยัดควยลงไปในหีแฟนผม เธอครางไม่เป็นศัพท์เลย เค้าค่อยๆ กระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆๆ โอ๊ยยยยยยยยยยย......เสียววววววววววหีจังค่ะ...ผัวขา ซักพักเธอคงไม่ไหว เธอพลิกตัวขึ้นมาอยู่ด้านบน เธอค่อยๆขย่มเอง เธอเป็นคนขย่มเก่งมากจนผมเสร็จเป็นประจำ เธอขย่มซักพัก เธอร้อง ไม่ไหวแล้วผัวขา...เมียจะออกแล้ว........โอ๊ยยยยยยยยยยยย....อ๊า แล้วเธอก็เกร็งตัว ฟุบลงบนอกพี่ผึ้ง พี่ผึ้งไม่รอช้ารีบจับเธอพลิกท่าหมา เธอโก่งตูดสูงมาก เหมือนรู้หน้าที่ พี่ผึ้งรีบซอยควยอย่างเร็ว พี่จะออกแล้ว..........บีจ้า......พี่ไม่ไหวแล้ว.......โอ๊ยยยยยยยยย พร้อมกับฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปในหีเธอ เธอก็เกร็งตูด แล้วกระดกตูดรับ ทั้งคู่ ก็นอนกอดกันพักนึง ก็เข้าไปอาบน้ำ ผมได้ยินเสียงเย็ดกันในห้องน้ำอีกรอบนึง แล้วพี่ผึ้งก็ออกมา บอกให้ผมกลับก่อน เพราะคืนนี้แฟนผมจะนอนที่นี่ ผมก็รีบกลับ ก่อนกลับเค้าบอกผมว่าเดี๋ยวจะให้ดูอีก ถือเป็นการขอโทษ บางทีก็ส่งเสียงมาให้ฟังระหว่างที่เค้าเซ็กส์โฟนกัน หรือบางทีโทรมาหาผมตอนที่เค้าเอากันให้ผมฟังเสียง จนมต้องช่วยตัวเองตลอด จนตอนนี้ผมทำใจได้แต่ เค้าก็ยังให้ผมได้ดู ได้ฟังเสมอ ทำให้ผมแก้เหงา และก็สมใจอยากหนังโป้ออนไลน์ teenโดนหมอเย็ดออนไลหนังออนไลน์ มาดูสาวฉี่แอบ ผัว มา เย็ด กับ ชู้ ไทยblogspot รูปภาพหลุดจากทางบ้านคริปเกย์นิโกรชักว่าวสวัสดีค่ะทุก คน ฉันชื่อเอ อายุตอนนี้ก็22ปี เพิ่งเรียนจบป.ตรี ทำงานอยู่ที่ออฟฟิตที่บ.ชื่อดังแห่งหนึ่งแถวประชานิเวศน์1เป็นเลขาหน้าห้อง เจ้านายค่ะพักอยู่อพาร์ตมเมนท์แถวๆนั้นแหละ บ้านเกิดอยู่จ.เชียงราย หน้าตาของเอเพื่อนที่ออฟฟิตเขาบอกว่าน่ารัก หน้าเหมือนแอนนิต้านะ แต่เอหมวยกว่านมใหญ่กว่า39-27-38 สูง165หนัก53 ขาวอวบนะเพื่อนบอกว่าเอเป็นคนผมสวย ตรงยาวดำสนิทค่ะ เอเป็นคนเงียบๆไม่เที่ยวกลางคืนเมื่อก่อนตอนเรียนอยู่ม.6ที่เชียงรายเอเป็น อ้วนนะหนักตั้ง68เลยเอว32แต่เอเล่นโยคะจนเอวเหลือ27แต่นมยังใหญ่ไม่ลดแต่มัน ตึงกระชับกว่าเดิมและก็นใหญ่เท่าเดิม เอมีแฟนแล้วชื่อเต๊ะคนบ้านเดียวกัน พักอยู่ด้วยกันแต่ยังไม่แต่ง เป็นเซลส์เดินงานอยู่ตจว.บ่อยๆ จนไม่ค่อยมีเวลาให้กัน เขาเป็นคนหล่อมากค่ะ หน้าตาออกไปทางเกาหลีนะ จนเมื่อวันเสาร์ที่ 22 เดือนกันยายนที่ผ่านมาตอนเที่ยงเต๊ะกำลังจะไปสัมมนาที่ จ.นครนายกเลยชวนเอเดินเล่นห้างมอลล์งามแล้วนั่งกินmk วันนั้นเอใส่เสื้อยืดสีเหลือง กางเกงยีนส์แล้วเดินเล่นซักพัก ก็มานั่งเล่นหน้าแมค จนเรากลับห้องและเต๊ะก็ขับรถไปนครนายกทันที เอก็นอนหลับไปตื่นมาตอน4โมงเย็น เอรู้สึกหิวเลยเปิดตู้เย็นแต่ไม่มีอะไรกินมีแต่น้ำเปล่า เลยจะไปซื้อเป๊ปซี่เลยเปิดกระเป๋าถือของเอดูแต่ไม่เห็นกระเป๋าเงิน เลยหาทั่วห้องก็ไม่เจอเพราะในกระเป๋าเงินมีเงินของหน.5หมื่นบาทและเงินค่า ห้อง เงินเดือนเอเพิ่งออกรวมเกือบ3หมื่นบาท โทรศัพท์เอก็โทรออกไม่ได้ เงินในห้องเงินติดตัวไม่มีแม้แต่บาทเดียว หน.รู้โดนไล่ออกแน่ เพระเป็นเงินค่าเช็คที่หน.ฝากเอาไว้ เอเลยนอนร้องให้ไม่รู้จะติดต่อใครยังไง แฟนก็ไม่โทรมา จนซักพักนึงมีคนโทรศัพท์มาว่า เขาเก็บกระเป๋าเงินของเอได้ที่หน้าห้างมอลล์งาม เขาบอกเห็นตกอยู่หน้าแมคเลยเก็บมาแต่ไม่ทันเปิดดู เพราะคนเยอะเลยข้ามสะพานลอยไปฝั่งตรงข้ามและเก็บเอาไว้กับตัวไปเปิดที่ห้อง พอถึงห้องเปิดดูเห็นมีบัตรพนักงานและเบอร์โทรเลยโทรหา แต่ตัวเขาตอนนี้อยู่แถวสำโรงแล้วซึ่งไกลจากเอมาก ให้เอมาเอาเงินที่เขาด้วย เอเลยบอกว่ามีเงินอยู่แค่5บาทซื้ออะไรกินได้ มาม่ายังซื้อไม่ได้เลย ยังไม่ได้กินอะไรเลยหิวมาก เขาเลยบอกว่าเดี๋ยวจะนั่งรถเมล์ไปให้รอหน่อยแล้วกัน เอเลยบอกชื่ออพาร์ตเม๊นท์และซอยกับเขาไป เอให้เขามาตั้งหลักที่มอลล์งามก่อนแล้วค่อยโทรมา เอเลยอาบน้ำและเปลี่ยนชุดเป็นสายเดี่ยวสีดำตัดกับสีผิวขาวของเอโชว์ร่องนม ล้นครึ่งเต้า ยกทรงและกางเกงในสีขาว กางเกงยีนส์สั้นแค่คืบ รวบเกล้าผมแบบหางไก่(ไม่ได้ตั้งใจโป๊ยั่วเขานะ เออยู่ห้องแต่งตัวอย่างงี้อยู่แล้ว)เลยนั่งดูทีวี เขาก็โทรหาเอตลอดว่าถึงไหนแล้ว จน5โมงครึ่งเขามาถึงมอลล์งามเลยนั่งมอเตอร์ไซค์รับจ้างมาที่หอพักที่เอบอก เขาและโทรขึ้นมาหาเอเกือบ ว่ามาถึงหน้าอพาร์ตเม๊นท์แล้ว เอเลยบอกเลขห้องกับเขาไป ซักพักมีคนเคาะประตูแล้วเรียกว่ามีคนชื่อเออยู่ห้องนี้ไหม เอเลยวิ่งไปเปิดประตูให้เขา เอเห็นแล้วตกใจมาก เขาตัวใหญ่มากเลยประมาณ190ได้ หนักคงจะ130กก. ผมหยักศก หัวล้านข้างหน้าแต่ข้างหลังเป็นรองทรงผมบางๆ ตัวดำ ใส่แว่น หน้ามีสิว เขาใส่เสื้อยืดสีน้ำเงิน กางเกง3ส่วนสีครีม รองเท้าแตะ เขาก็ยื่นกระเป๋าเงินให้เอ เอเลยชวนเขาเข้ามาในห้องก่อนเพราะเดี๋ยวคนข้างนอกเห็นจะไม่ดี เลยมานั่งที่เตียงนับเงินและบัตรต่างๆจนครบ แล้วเอก็ขอบคุณยกมือไหว้เขา เขาน่ารักมากเลยที่ยื่นกล่องข้าว เป๊ปซี่ เลย์ และขนมจากเซเว่นอีกหลายถุงให้เอ เขารู้ว่าเอยังไม่กินข้าว คงจะหิวแน่เลยซื้อมาฝากเอเลยขอบคุณเขา เขาใจดีมาก เลยขอตัวกลับเอเห็นว่าไหนๆเขาก็อุตส่าห์มาไกลแล้ว เลยเอาน้ำมาให้เขากินและชวนนั่งที่เตียงเพราะห้องเอไม่มีโต๊ะนั่ง เขาบอกไม่เป็นไร เอเลยจะให้เงินเขา1หมื่นเขาบอกไม่เอา เลยนั่งคุยกัน นั่งกินขนมกัน เขาบอกว่าชื่อเปี๊ยก อายุ27ปี แต่ดูหน้าแก่มากเลย พักและทำงานอยู่แถวสำโรง เขามาเดินเล่นแถวมอลล์งาม เอเลยถามเรื่องแฟนเขาบอกว่าหน้าอย่างเขาใครจะเอา เอก็เล่าเรื่องเอให้เขาฟังว่าแฟนไม่ค่อยมีเวลา เขาชมว่าเอน่ารักมาก ทำไมแฟนถึงปล่อยให้เหงาขนาดนี้ เขาคุยสุภาพนิสัยน่ารักดีค่ะ เอเลยรู้สึกสงสารเขาที่เขาบอกว่าซื้อบัตรเติมเงินโทรหาเอ และนั่งรถเมล์มา3ต่อเหนื่อยมาก เขาบอกว่าเขาอยู่คนเดียวเป็นคนทำงานเงินเดือนน้อย แต่ไม่ชอบเอาเปรียบใคร สงสารที่ที่เขาทำเงินหายกว่าจะหาเงินมาได้นะลำบากแค่ไหนเลยเอามาคืนแล้ว รู้สึกสบายใจ เอเลยรู้สึกประทับใจและอบอุ่นในตัวเขามาก เขาบอกว่าเคยนัดคนในเพิช3คนแล้วโดนหลอกเข้ารร.แล้วขโมยเงินกับโทรศัพท์ทั้งๆ ที่ยังไม่มีอะไรกันเลย บางคนเห็นหน้าแล้ววิ่งหนีเขาด้วย เขาบอกว่าเหล้าไม่กินบุหรี่ไม่สูบ การพนันไม่เล่น แต่ไม่มีใครรักเขาซักคน ตรงข้ามกับแฟนเอที่เอาทุกอย่างเลย พอเอคุยกับเขาแล้วรู้สึกอบอุ่นมากเลยผิดกับแฟนเอที่เราอยู่ด้วยกันแบบห่างๆ เอเลยรู้สึกสงสารอย่างจับใจ เขาขอตัวกลับห้องเพราะกลัวไม่มีรถกลับเอเลยชวนเขานั่งต่อนิดนึง เลยแกล้งบอกเขาว่าพี่เปี๊ยกทำไมชอบมองหน้าอกเอจัง เขาก็บอกตรงๆเลยว่านมเอใหญ่ขาวมากใครไม่มองก็แปลกแล้ว เอเลยบอกว่าพี่อยากเห็นข้างในมั๊ยว่านมเอยานหรือเปล่า เขาเลยว่าจะรู้เหรอ อย่าอำพี่อย่างงี้ซิ เอเลยบอกว่าไม่ได้อำ แล้วเขาก็นั่งเงียบ จนเอบอกว่าพี่เปี๊ยกไม่รู้สึกอะไรเลยเหรอ เขาบอกว่าอะไรเหรอ เอเลยว่าเขาว่าทำไมโง่จังผู้หญิงเขาพูดอย่างงี้แล้วยังเฉยอีกเหรอ เขาบอกว่านึกว่าเออำเล่น จนเอรู้สึกเกิดอารมณ์หงี่กับเขาที่พูดเรื่องส่วนตัวของเขาให้เอฟังจนขนลุกหอ สระ อีเปียกน้ำเยิ้มเลยเดินเข้าห้องน้ำเอาทิชชู่เช็ดน้ำที่เยิ้มและถอดสายเดี่ยว และกางเกงยีนส์ออกมา เหลือแต่ยกทรงและกางเกงในสีดำและถอดคลิปหนีบผม ปล่อยผมตรงยาว เดินออกมาเขานั่งหันหลังเอเลยเรียกเขาจนเขาหันมา แล้วสะบัดผม เห็นเขาตกใจและทำหน้างงๆ เอก็บอกเขาว่ามาซิ เขานั่งเฉย เอเลยบอกว่าทำไมพี่หุ่นเอมันอ้วนน่าเกลียดเหรอ เอไม่มีความรู้สึกอย่างงี้มานานแล้วนะ แฟนเอทำแต่งานเอาแต่เมาและนอน เอต้องช่วยตัวเองตลอดไม่มีอะไรกับเขา2-3เดือนแล้วจริงๆนะพอพี่เปี๊ยกเล่า เรื่องให้ฟังแล้วรู้สึกสงสารและเห็นใจอย่างจับใจนะ พี่ยังเฉยอีกเหรอ เขาไม่ตอบ เอเลยบอกว่าจะตอบแทนพี่เอง และเอดึงเขายืนขึ้นมา เอเลยจับมือเขามาจับนมเอและเอเดินมาข้างหน้าแล้วหันหลังให้เขาเอามือเขามา โอบเอวและจับบีบนมเอ เอบอกให้เขาปลดยกทรงเอเขาบอกว่านมเอใหญ่เต็มมือมากเลย ไม่ยานแต่ออกข้างนิดๆ นมกลมสวย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนอมชมพู แล้วดูดติ่งหู ไซร้ซอกคอเอ เอก็เอามือซ้ายจับค.ที่ตุงอยู่ของเขารู้สึกว่าใหญ่เต็มมือเอมากเลย เขาก็เอามือขวาล้วงหอ สระ อีของเอ แล้วมือซ้ายจับบีบนมเอเน้นที่หัวนม แล้วเอก็หันหน้ามาหาเขา และดึงหน้าเขามาดูดปากเขาก็ถอดเสื้อ และเอช่วยเขาถอดกางเกง จนเหลือกางเกงในสีทหาร เอก็อมดูดค.ของเขาที่ตุงล้นออกมา และค่อยๆถอดของเขาออกมาไม่อยากเชื่อว่าของเขาใหญ่กว่าแฟนเออีก เท่าตัวเลย ประมาณ7กว่าๆได้มั๊งแต่ดำปึ๊ดเลย เอเลยดูดโม็กให้เขา อย่างใส่อารมณ์จนแก็มตอบ และเอยืนขึ้นดึงหน้าเขามาดูดปาก และเขาดูดฟัดนมเอ เขาบอกว่านมเอสวยและใหญ่มากไม่ยานเลย เอก็ย่อตัวคลุกเข่าลงไปโม็กและดูดอมเลียไข่ให้เขาอีก เขายืนจับผมเอ เอก็เลยเอาร่องนมเอถูคให้เขาและดูดไข่อมเลียไข่ให้เขาอีก จนเอมานอนหงายที่เตียง เขาก็มาดูดปากแลกลิ้นกับเอและดูดฟัดเม้มหัวนมเออย่างเมามัน และเขาแหกขาเอกว้างๆเอก็กระดกก็นให้เขาเลียให้เอจนน้ำเอเยิ้ม เอเลยเอามือยีหัวเขา เขาดูดกลืนน้ำเออย่างไม่รังเกียจ เขาบอกว่าเลียให้เอคนแรกในชีวิตเลยนะ เชื่อมั๊ยเขาเป็นคนแรกที่ทำให้เอเสร็จคาลิ้นเหมือนกัน แฟนเอยังไม่เคยทำขนาดนี้เลย แล้วเอก็เอา2มือมาประสานกันแล้วรวบร่องนมให้เขาเอาร่องนมเอจนมิดเลย เอก็อ้าปากดูดคเขาก็กระเด้าปากเอ ก็ยอมดูดให้เขา และเล่นท่ายกล้อ2ข้างพาดคอและกระแทกแรงๆ เล่นท่ากบดานและดูดปากกันและเขาดูดหัวนมเอและกระเด้าไป และยกขาเอข้างซ้ายต่อมาท่าตะแคง จนเอกระดกก็นให้เขากระแทก และเล่นเอท่าหลัง จนเต๊ะแฟนเอโทรมาเอเลยรับโทรศัพท์คุยกัน2นาทีได้ เขาก็นอนหงายอยู่เลยเลยมาเล่นท่า69กับเขาๆเลียรูตูดเอด้วยเสียวสุดๆเลย และขย่มแบบหันหลังให้เขาก็จับนมเอประคองไว้ไม่ให้เด้ง จนเอมานอนดูดค.ให้เขาที่ยังนอนหงายอยู่อีกและขย่มแบบหันหน้าดูดปากกับเขา บางทีเขาก็รวบนมเอมาดูดหัวนม เอกระแทกแรงๆแต่เขาไม่เสร็จอย่างไม่น่าเชื่อ เป็นแฟนเอนะเสร็จไปตั้งแต่ท่าแรกแล้ว จนเขายกเออุ้มแตงขึ้นมาและขย่มเอ จนร้องดังมาก และจับเอเล่นท่าหลัง เอก็โก่งตูดให้เขากระแทกแรงๆเร็วๆเกือบ5นาที เขายังไม่เสร็จ เขาบอกก็นเอสวยและใหญ่งอนดี แต่เอนะเสร็จไป3แล้ว จนมาที่ขอบเตียงเอก็ขย่มแบบหันหน้าเข้าหาเขาและดูดปากกันเอขย่มให้เขา แบบแรงๆจนเขาบอกว่าไม่ไหวแล้วเอเลยหยุด มานั่งที่หว่างขาเขาก็นั่งอยู่ที่ขอบเตียง และเอเอาร่องนมถูคให้เขาจนมิดและดูดหัวค.ให้เขาด้วย แล้วเอก็ดูดค.โม็กให้เขาแบบแรงๆเร็วๆเกือบ1นาที จนเขาที่นั่งตัวเกร็งและบอกว่าเอพี่ไม่ไหวจะเสร็จแล้วแล้วเอาออกเร็ว แต่เอไม่หยุดเหมือนมีอะไรดลใจเอเลยตัดสินใจโม็กให้เขาจนแตกในปากเลย และดูดอมแล้วเงยหน้ามองเขารู้สึกว่าคาวเลยตัดสินใจกลืนน้ำของเขาเกือบสำลัก แต่ก็กลั้นใจกลืนจนหมดและดูดกลืนทำความสะอาดให้เขา จนเกลี้ยง จนเอไปล้างตัวเห็นเขานอนหงาย เอาทิชชู่เช็ด เขาบอกว่าทำไมถึงกล้าทำให้พี่ขนาดนี้ เอเลยบอกว่าทำตามอารมณ์มันพาไปมั๊งและตอบแทนที่เขาเป็นคนดี ที่สำคัญเอาเก่งสุดๆกว่าแฟนหลายเท่าเลย อึดมากด้วยจนเอประทับใจ เอบอกเขาเป็นคนแรกในชีวิตเลยนะที่เอทำให้แตกคาปาก แฟนเอยังไม่ได้ขนาดนี้เลย ส่วนมากแฟนเอจะเสร็จที่หน้าท้องกับปล่อยเข้า เขาก็บอกวาเอเป็นคนแรกที่ทำให้เขาแตกคาปากเหมือนกัน ชมว่านมใหญ่ก็นใหญ่ขาวเนียนและเอโม็กเก่งใจกล้ามาก เอเพิ่งรู้จากเขาเองว่าเอโม็กเก่งแบบไม่รู้ตัวเลยจริงๆ ที่ผ่านมาเอทำให้แฟนไม่กี่ครั้งเอง แค่แป๊ปเดียวเองเพราะของเขาไม่คอยแข็ง เอไม่เคยนอกใจแฟนเลยนะนี่เป็นครั้งแรกที่ทำแบบนี้ เขาเลยขอเข้าไปล้างตัว เอเลยนั่งคิดทบทวนดูว่าเราทำอะไรลงไปเนี่ย ทำไมต้องทำให้เขาขนาดนี้ด้วยนะ เราทำถูกหรือผิดเนี่ย ไม่อยากเชื่อตัวเองเหมือนกัน แต่ก็มีความสุขดีนะ เห็นเขาหายไป2นาทีเลยเคาะประตูเรียกเขา เขาก็อาบน้ำอยู่ เลยเอากันต่อในห้องน้ำ ห้องน้ำเอจะแคบเลยต้องยืนทั้งคู่ เขาเลียให้เอที่ยืนแยกขาขวาอยู่ และจับเอหันหลังเลียรูตูดเอจนเสียวมากเลย(ใครไม่ลองโดนเลียรูตูดไม่รู้ หรอก)และเอก็นั่งโม็กให้เขาที่นั่งที่อยู่โถส้วม และเอาร่องนมถูค.ให้เขา เอก็ขย่มแบบหันหน้าให้ดูดนมและดูดปากแลกลิ้นกัน และเปลี่ยนเป็นขย่มแบบหันหลังให้เขาที่นั่งอยู่ที่เดิม แล้วเอก็ยืนขึ้นเขายืนยกขาขวาเอเตะก็านคอและกระแทก และยกอุ้มแตง ต่อมาเล่นเอท่าหลังแบบกวางเหลียวหลังจนต่อด้วยท่าหมา กระแทกแรงๆเกือบ3นาที เขาบอกจะเสร็จเอเลยพลิกตัวมานั่งคลุกเข่าที่หว่างขาเขาแล้วดูดไข่อมเลียไข่ ให้เขาที่กำลังชักค.อยู่ แล้วเอาร่องนมถูค.ให้เขา และโม็กให้เขาจนมิดปากเอแก็มตอบ จนเขาทนไม่ไหวดึงเอาออกมาจากปากเอ แล้วชักน้ำแตกใส่ปากเอที่อ้าปากรอรับน้ำจากเขาและมองหน้าเขา 8-9ปิ๊ดพุ่งแรงมากและเขากดแช่เอาไว้จนเอต้องยอมกลืนน้ำให้เขาอีกครั้ง เพราะไหนๆก็ไหนๆแล้ว และดูดทำความสะอาดให้เขาจนเกลี้ยง เอบอกเขาครั้งแรกในชีวิตเลยนะที่โดนแตกคาปากแถมยังกลืนน้ำอีก แฟนยังไม่ได้ขนาดนี้เลย จนตอนนั้นก็เกือบ2ทุ่มแล้ว เขาบอกว่ากลัวไม่มีรถกลับ เอเลยบอกว่าแฟนเอกลับพรุ่งนี้ตอนเที่ยง เลยชวนเขานอนต่อ เขาเลยนอนกับเอเล่นกันอีกยก ตอน4ทุ่มยก3เขาจะเสร็จแล้วเอาร่องนมเอจนน้ำแตกพุ่งใส่เข้าปากเข้าหน้าเอเลย ค่ะ เอก็กลืนน้ำและทำความสะอาดที่หัวค.ให้เขา ยกที่4ตอนเที่ยงคืนกว่าๆ เอตื่นมาเห็นของเขาแข็งเลยโม็กให้เขาและขย่มแบบเดือนคว่ำและเดือนหงายจนเอ เสร็จ เลย ให้เขาเสร็จบ้างเลยนอนดูดโม็กให้เขาจนแตกในปากและกลืนเลยยกนี้เอทำให้เขาเอง หมดเลย ยกที่5ตอนตี4 เขาเอาร่องนมเอจนจะเสร็จแล้วชักใส่ปากเอที่แลบลิ้นให้เขาชักใส่ปากค่ะและ กลืนให้เขาเหมือนเดิม จนเรานอนหลับไปตื่นมา7โมงเช้า เราเอากันต่อจนเขาเสร็จเขาปล่อยเข้าแตกในเลยค่ะ เอเลยลงไปซื้อมาม่ามาต้มกินกับเขา จน9โมงกว่าๆเราเอาต่ออีกเป็นยกที่6 คราวนี้เขาจะเสร็จเขายืนขึ้นแล้วเอนั่งคลุกเข่าที่หว่างขาเขาแล้วใช้มือชัก คเขา เอเอาค.เขามาพาดที่ลิ้นเอที่แลบลิ้นและอ้าปากจนแตกคาปากเอก็กลืนให้เขาอีก ต่อมา11โมงยกที่7เป็นยกสุดท้ายแล้วเลยอาบน้ำด้วยกันเขาเลียรูตูดเอและพยายาม จะเอารูตูดเอแต่เอาไม่เข้า เอก็ยอมให้เขายัดดูแต่ก็ไม่เข้า เขาเอาสบู่ทารูตูดเอก็ยังไม่เข้าเพราะเอรู้สึกเจ็บ เอเลยบอกว่าสัญญาเอาไว้คราวหน้าเอจะยอมเขา จนเอาเอใกล้เสร็จเขาเลยยืนขึ้นแล้วเอนั่งคลุกเข่าโม็กให้เขาจนแตกในปากเอ แล้วกลืนให้เขาเลยค่ะ จนเขากลับไป แต่เอไม่ได้ไปส่งเขา ซักพักแฟนเอกลับมา เอทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เราโทรคุยกันทุกวันๆละหลายครั้ง จนอาทิตย์ต่อมาแฟนเอไปชลบุรีอีกเอก็นัดเขามาหานอนกับเอ2คืน คราวนี้เขาเอารูตูดเอเข้าด้วยเอก็ยอมให้เขาทุกอย่าง เพราะใจมันรักเขาแล้วนี่ ใครไม่โดนเอารูตูดไม่รู้หรอกว่าเจ็บแต่คันๆและมันส์มากเลยค่ะ เสียวจริงๆ เรายังโทรคุยกันเรื่อยๆ จนอาทิตย์ต่อมาแฟนเอไปสระบุรี อีก เอเลยไปนอนห้องพี่เปี๊ยกให้เขามารับหน้ามอลล์งาม ซึ่งเล็กและอัตคัดมากเห็นและสงสารแต่ก็อยู่ได้นอนกับเขา2คืน จนเอมาทำงานเช้าวันจันทร์เกือบสาย พอแฟนเอไปตจว. เอก็แอบคบกับพี่เปี๊ยกเขาเรื่อยๆ ไปหาเขาที่ห้องบ้าง เช่ารร.นอนบ้าง เขานิสัยน่ารักมากมีน้ำใจซื้อของมาฝากเอตลอดทั้งๆที่ตัวเองเงินเดือนน้อย เพราะแฟนเอยังคงไปตจว.บ่อยๆเหมือนเดิม จนวันลอยกระทงเอเห็นแฟนมีผู้หญิงมาส่งแฟนเอหน้าหอพัก เลยมาเคลียร์กันเขามาบอกเอว่ารู้หมดแล้วเพราะคนที่หอบอก เอเลยยอมรับว่าเป็นจริงเลยมานั่งคุยปัญหากัน2คนเลยยอมรับว่าต้องเลิกกัน เพราะเขาก็มีคนอื่นเหมือนกันและผู้หญิงคนนั้นก็ไม่ยอมเลิกกับเขาด้วย(เอสวย กว่าเขาอีกนะ) เต๊ะเลยย้ายไปอยู่กับแฟนใหม่ที่เตาปูน เอยังนัดเจอพี่เปี๊ยกบ่อยๆ จนเต๊ะมาง้อมาตามตื๊อแต่เอไม่ยอม เอเลยบอกว่าท้องกับเขาและกินน้ำคของเขายอมให้เขาเอารูตูดรับได้เหรอ เขาเลยโมโหจนวันต่อมาเต๊ะเลยพาเพื่อนมากระทืบเขาที่หน้าปากซอยหอพักเอจน สะบอม เขาเลยพักรักษาอยู่ที่ห้องเอหลายวันจนหน.เขาโทรมาบอกว่าไล่ออกไม่ต้องมาทำ งานแล้ว จนเอชวนพี่เปี๊ยกมาอยู่ด้วยกันที่ห้อง และฝากงานให้เขาอยู่ฝ่ายพิมพ์สีที่บ.ที่เอทำงาน ทุกวันนี้เราก็ยังคบกันอยู่แบบฉันผัวเมียค่ะ โดยไม่แคร์สายตาใครนะว่าแฟนเอขี้เหร่ เดินเล่นที่ห้างเอก็เดินจูงมือกับเขาอย่างไม่อายใคร ก็คนมันรักนะใครจะทำไม ตอนนี้เอก็ท้องกับเขา2เดือนแล้วค่ะ แค่นี้ละกันขอบคุณทุกคนที่ช่วยอ่านเรื่องของเอนะค่ะ โชคดีทุกคน ดูหนังอาร์ข่มขืนออนไลนภาพสวิงกิ้งจากทาบ้านกันต์ เป้าตุง
ควยxxx ไทยทางบ้านนักศึกษาหนังโป๊ออนไลน์รุ่นใหญ่วิธีเลียตูดให้เสียว เกย์หีเด็กเล็ก การ์ตูนโป๊ฝรั่ง หีเด็กเล็ก หีเด็กเล็ก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21