ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน  (อ่าน 641 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:25:12 PM »
ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน คลิปนักศึกษาออนไลน์ ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน‘เคยซิ เอ้ย!ข้าเดาเอานะ หน้าผากยังงี้ก้นงอนอย่างนี้สองมือปิดก็ไม่มิด’ ‘ลุงอยากลูบบ้างเหรอ ผมแกล้งถามทั้งๆที่รู้ว่าแกอยากเย็ดเมียผมเต็มแก่แล้ว’ ‘แหมข้าก็เป็นผู้ชายนะโว้ย แล้วกลอยเค้าก็เซ็กซี่น่า .ออกปานนั้นทำไมข้าไม่อยากจับบ้างก็ผิดผู้ชายไปแล้ว น่าอะราย ยลุง เมียผมถามเสียงเมาๆ’ ‘บ๊ะก็น่าเลียน่าดูดเม็ดซิวะถามได้เน๊อะเวกเน๊อะ ถ้าโดนลุงเลียละก็ลุงว่าเวกสู้ลุงไม่ได้หรอก’ ‘ครับลุงเชื่อแล้วว่าลุงเก่ง’ (ก็ยกซดซะเมียผมเร่งให้เย็ดขนาดนั้น) ‘มีปัญญาเล้อ ไม่ใช่ทำๆไปเหี่ยวเหมือนมะเขือเผา’เมียผมพูดยั่วทั้งๆที่เมื่อกี้เร่งให้เขาเย็ดอยู่หยกๆคงแกล้งพูดปกปิดผมนั่นแหละ ‘บ๊ะพูดยังงี้ก็สวยสิ’ แล้วแกลุกมาปล้ำเมียผมต่อหน้าต่อตา คราวนี้แกจับเมียผมค่ำหน้ากับพื้นโดยไม่เกรงใจผมเลยสงสัยเงี่ยนจนลืมว่าผมนั่ง อยู่ด้วย เมียผมเหมือนเกือบจะไม่ขัดขืนเลย ดิ้นเล็กน้อยเหมือนรู้อยู่แล้วว่าต้องโดนแบบนี้ ( เมื่อคืนก็โดนแบบนี้)สุดท้ายก็ตัวอ่อนนอนคว่ำโชว์ก้นงอนๆ ตัวลุงแกทับอยู่ข้างบนโดย ท่อนควยแกแนบตรงร่องก้น บดบี้วนเอวบางครั้งก็กระเด้าเน้นๆจนกระโปรงก็ล่นขึ้นจนถึงสะโพกเผยเห็นโคนขาขาวเหมือนงาช้าง ปากก็ไซร้ใบหูและซอกคอ เมียผมงี้ขนลุกทั้งตัวจนสังเกตุเห็น ก้นกระดกสู้ควยลุง ปากก็แกล้งพูดว่า พี่เวกช่วยกลอยด้วย ลุงปล้ำหนู(อีกแล้ว) ปากบอกผม แต่ตูดกระดกรับแท่งควยอยู่ยึกๆ ขาถ่างออกให้ลุงบดปลายควยเน้นๆที่รูหีด้านหลัง มือลุงบีบฟัดนมเมียผมอย่างเมามัน ปากงับใบหู แถมส่งปลายลิ้นแหย่รูหูเมียผมด้วย เมียผมโดนครบครื่องแบบนี้ ก็อยู่ไม่ไหวแล้ว ยอุ๊ยลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า อูยยยย ซีดดสส…พี่ช่วยกลอยด้วยไม่ไหวแล้ว . อูยยยย ซีดดสส ตอนนั้นผมตะลึงในความกล้าของลุงส่วนตัวผมก็เงี่ยนจนควยแข็งจนจะระเบิด ไม่คิดว่าจะแกล้งสองคนให้เงี่ยนจัดก่อนแต่ตัวเองก็เป็นไปด้วย ผมพูดเสียงสั่นๆว่า ‘เป็นอะไรเหรอกลอยไม่ไหวอะไร’ พูดไปควักควยออกมาถอกเล่น ‘กลอย ออยากจังเลยกลอย ลุงแกล้งกลอยยอุ๊ยลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า ตลบกระโปรงหนูขึ้นมาเดี๋ยวหนูโป๊ อูยยยย ซีดดสส ยอุ๊ยลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์.อย่า อูยยยย ซีดดสส อย่าเอาปลอกนิ้แยงรูหนู ไม่ไหวแล้ว อูยยยยซีดดสส’ เมียผมตอนนั้นหลับตาโก่งตัวซีดปากรับความเสียวจากลุงตอนนี้เธอเปลี่ยนเป็นอยู่ในท่าคลานแล้ว ลุงศักดิ์ก้มหน้าอยูแถวๆร่องก้น แกเปลี่ยนจากนิ้วเป็นลากลิ้นตั้งแต่ปลายแตดยันร่องตูด วนลิ้นที่รูตูด สองมือบีบเคล้นแก้มก้นจนก้นแทบแหลกคามือแก เมียผมแหงนหน้าเริ่ด คราง อูยยยย ซีดดสส ยจ๊วบโอ้ยอุ๊ย.พี่ขา ลุงเขาจูบหีหนู.ลุง.อูยยยย ซีดดสส อย่า ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์อย่ากัดแตดอูยยยย ซีดดสส เธอครางละเมอไม่หยุกปาก เธอสะสมความเงี่ยนมาตั้งแต่หัวค่ำโดนกระตุ้นใกล้ๆเสร็จก็โดนผมขัดจังหวะ เลยปล่อยอารมภ์เต็มที่ไม่สนใจแล้วว่าผมอยู่หรือไม่อยู่ ตอนนั้นผมลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยผมดีดผึงขึ้นมาอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ค่อยๆเดินมาข้างหน้าเมียผม แล้วยื่นควยเข้าไปจ่อที่ปาก พอควยผมทิ่มปากเธอลืมตาขึ้นตกใจ ‘อุ้ย ! พี่ จะทำอะไร โอย ย ย อูยยยย ซีดดสส…ลุงอย่า!ย ย อูยยยย ซีดดสส’เธอยังไม่ทันดูดควยผมก็ต้องร้องครางขึ้นมาอีกรอบหนึ่ง ผมหันกลับไปมองลุงไม่รู้ว่าลุงแก้ผ้าตั้งเมื่อไหร่ เอาปลายท่อนควยกรีดตามร่องหีเมียผมไถไปไถมา ท่อนควยของลุงน่ากลัวจริงๆอย่างที่บอกในตอนแรก ของผมแค่ข้อมือเด็ก ของแก เท่ากระป๋อง กาแฟ เรดบูลล์ เม็ดมุกเต็มลำ แต่ตอนนี้ยิ่งน่าเสียวใส้กว่าเดิมอีกแกเล่นติดอะไรไม่รู้มีขนรอบตัวคิดว่าคงจะเป็นขอบตาแพะ และไอ้ขอบตาแพะที่คอเงี่ยงเนี่ยมันรัดหัวถอกแกทำให้หัวมันโตเท่ากำปั้นผมนี่เลย ยิ่งดูยิ่งเสียว ตายห่าวันนี้หีเมียผมแหลกแน่ๆๆ ‘เมียผม ร้องอย่าๆแต่ปากคราง ลุงอย่า!ย ย อูยยยย ซีดดสส โอย ย ย อูยยยย ซีดดสส…’แถมโย้ตัวไปข้างหลังพยายามให้หัวควยลุงมุดเข้าไปในร่องหี เธอยังไม่รู้ว่าลุงแกติดอาวุธให้กับลำกล้องเพิ่ม เพราะเธอเข้าใจว่าเมื่อคืนโดนเย็ดตั้งหลายรอบยังรับได้ และติดใจควยลุงจนโงหัวไม่ขึ้นเช่นนี้ ‘เวกเอ้ยข้าขอเย็ดเมียเองซักทีเถอะวะ เองจะว่าไหมวะ’ ‘โธ่ลุงป่านนี้เพิ่งจะมาขอเย็ด ควยลุงจะเข้ารูหีเมียผมอยู่แล้ว ถ้าผมไม่ให้เย็ดป่านนี้ผมไล่ลุงกลับบ้านไปแล้ว’ ‘พี่! พี่จะให้ลุงเย็ดกลอยเหลอ ไม่หวงกลอยเหรอ’ เมียผมท้วงแต่ตัวเองดันโย้ตัวสู้ควยลุงอยู่ยึกๆ ‘พี่ยังก็ยังรักกลอยอยู่ แต่พี่อยากเห็นกลอยมีความสุข อยากให้กลอยเจอควยใหญ่ๆแปลกๆใหม่ๆ’ (ทีเมื่อคืนเย็ดกันจนบ้านจะพังไม่ยักกะถาม) ‘ถ้าพี่ไม่ว่ากลอยยเธอเงียบไปแป๊บหนึ่ง กกล กลอยก็เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว ลุงแกดูดเลียหีเมียได้เสียวจริงๆ ‘อูยยยย ซีดดสส’ พอเธอเสียวเผลอๆส่ายตูดไปมา ‘ผลุบ!แฉบ อ.โอ้ยยยยยฉ.ฉีก หีฉีก แล้ว อูยส์เจ็บบบบอย่าาาาาาาาาแหกแล้ววววว.อูยยยยยยสสสสส์ลุงพอก่อน.ไม่ไหวแล้วววววว.โอยยยยยย.อูยยยยยยเจ็บบบอูยยยแสบ.คันเหลือเกินอูยยยยทำไมมันคันมันคับแน่นอย่างนี้’ เมียผมร้องครางลั่น ผมรีบหันไปดูลุง เห็นแก จับสองแก้มก้นด้วยมือทั้งสองข้าง กดควยลงรูหีเมียผมมิดเงี่ยง ทั้งขอบตาแพะเข้าไปอยู่ในรูหีเมียผมเรียบร้อย ‘โอยยยยยย.อูยยยยยยเจ็บบบอูยยยแสบ.คันเหลือเกินอูยยยย ซีดดสส…ทั้งแสบทั้งเสียว ลุงหยุดก่อนกลอยไม่ไหวแสบ.คันเหลือเกิน อูยยยย ซีดดสส…’ ทำไมมันใหญ่กว่าเมื่อคืนอีกหลายเท่าเลยเธอหลุดปากพูดออกมา’  ‘นี่ไงของที่ข้าบอกว่าที่เตรียมมาเย็ดเองโดยเฉพาะ’ ขอบตาแพะไงล่ะรับรองเองโดนไปจะลืมไม่ลงเลยจะคิดถึงแต่ควยฝังมุกติดขอบตาแพะของข้าตลอดเวลาที่เองเงี่ยน’ แล้วแกค่อยๆดันควยเข้าไปทีละนิด ‘ปึด.ปึด.ปึด.’เสียงเม็ดมุกผลุบเข้าไปในรูหีทีละเม็ดอย่างหวาดเสียวแต่ก็ยังเหลืออีกตั้งครึ่งควย ‘โอยยยยยย.อูยยยยยยเจ็บบบอูยยยแสบ.คันเสียว .อูยยยยยยช้าๆลุงจ๋าช้าๆ’เธอพยายามจะคลานหนีควยแต่ลุงแกจับยึดสโพกไว้ แถมข้างหน้ามีควยผมจ่อปากอยู่ เธอไม่รู้จะทำยังไง คว้าควยผมได้จับดูดดัง จ๊วบ! แก้เสียวที่เธอโดนลุงเย็ด ผมละเสียวจนเข่าอ่อนยวบเพราะเธอดูดแรงกว่าทุกครั้งที่เคยดูด หัวควยแทบจะหลุดติดปากเธอ ผมดูลุงแกเย็ดเมียผมอย่างตื่นเต้น สมใจอยากให้เมียโดนคนอื่นเย็ดแบบนี้ แกทำยึกๆยักๆเพื่อเรียกน้ำเงี่ยนเมียผมอีก และก็ได้ผล เมียผมเริ่มครางอย่างสุดเสียวอีกครั้งหนึ่ง ‘อูยยยย ซีดดสส ยอุ๊ยลุง.ซีดส์ส์ .ซี๊ดส์เสียวแล้วอูยยยย ซีดดสส… ค่อยๆเย็ดนะลุง’ ‘ได้เลย น้องกลอย’ แหมเรียกเมียผมเป็นน้องเลยนะ แกค่อยถอนควยออกจากรูช้าๆทำให้เม็ดมุกหลุดออกมาจากรูทีละเม็ด ทุกเม็ดเมียเมียผมจะสะดุ้งครางทุกเม็ด พอถึงคอเงี่ยงแกก็ดันเข้าดันออกขยุกขยิก เนิบๆเบาๆให้ขนตาแพะมันครูดกับปากรูหี ‘โอยยยยยย.อูยยยยยยอูยยย.คันเสียว .อูยยยยยยคันหีจังเลยลุง เธอคายควยผมออกมาพูดแก้เสียว ‘ลุงจ๋าช่วยเกาหีให้หน่อย’ น้ำเงี่ยนเธอไหลเป็นน้ำเลย ‘พอดีกับแกดันควยพรืดเบาๆอย่างมีชั้นเชิง น้ำหนักกำลังดีไม่แรงไม่เบา ทำให้เมียผมคราง ซีดส์ส์. เสียว .อูยยยยยย’ตูดเธอแอ่นงอนขึ้นมาน่าเย็ดมากหน้าตาแหงนเริ่ดตาลับพริ้ม เซ็กซี่มาก ผมเอาควยละเลงหน้าเธอไปมา เธอก็อ้าปากแลบลิ้นเลียตามการลากควยของผม โอ๊ยยๆๆๆ เสียววว ๆ เสียวจังลุง โอ๊ยยๆๆ จะออกแล้วว โอ๊ยย ซีดสสส อ.ออ.ออกแล้ว โอ๊ยยยๆๆๆอาส์ เธอเสียวเสร็จเกร็งตัวอย่างแรงขนลุกทั้งตัว ควยลุงยังเข้าไปแค่ครึ่งกระเด้าเพียงแค่ทีเดียวเท่านั้นเธอก็น้ำแตกแล้ว ช่วงจังหวะที่เมียผมเกร็งตัวเสียวนั้น ลุงได้จังหวะกดควยพรืดเดียว ยันโคนเลยแต่ไม่แรงมากนักแกข้าใจจังหวะมาก ‘โอ๊ยย.ซีดสสส.มมไม่ ไหว ทำไมควยลุงเย็ดได้เงี่ยนหีอย่างนี้ ซีดส์ส์. เสียว .อูยยยยยย.เสียวอีกแล้ว’ ‘ลุงจ๋ากระเด้าได้เลยกลอยไม่เจ็บแล้ว’ ‘ได้เลยกลอยจ๋าผัวจะเย็ดให้เมียหีบานไปเลยวันนี้’ ‘’จ๊ะผัวจ๋าเมียยอมหีบานผัวมีแรงเย็ดเท่าไหร่เย็ดไปเลยเมียรับได้’ ตอนนี้เธอไม่สนควยข้างหน้าเธอแล้วหลับหูหลับตารับความเสียวอย่างเดียวผมเลยต้องเดินกลับมากินเหล้านั่งดูลุงเย็ดเมียตอนนั้นลุงเริ่มสาวควยยาวๆเน้นๆทุกครั้งเมียผมจะคราง และสาวเร็วขึ้นๆ จนผมนับไม่ทันเลย "โอยยยยยยยป๊าบๆๆๆๆช่วยช่วยด้วยยยย.ไม่ไหวแล้ววววโอ้ยยยยยออกอีกแล้ววววอย่าาาาาซี้ดดดดสสสส์ป๊าบๆๆๆๆ" เมียผมครางลั่นเมื่อโดนควยลุงศักดิ์แต่ละครั้งเต็มดอกทุกครั้ง ขนขอบตาแพะทำเอาเธอทั้งเจ็บทั้งคันทั้งมันส์ทั้งเสียวจนอารมณ์กระเจิดกระเจิงน้ำเงี่ยนแตกออกมาถึงจุดสุดยอดติดๆอีกครั้ง ออกอีกแล้วเหรอลุงยังไม่ออกเลย อูยส์ลุง อ อย่าบดควย ลุงจ๋า ซีดส์ส์. เสียว .อูยยยยยย.เสียวทำไมวันนี้ลุงเย็ดมันจังเลยเธอบดหีกับหนอกควยลุงอยู่พักหนึ่ง พอคลายเสียวลงมาบ้างเธอนึกอะไรขึ้นมาได้เธอหันกลับมามองผมอย่างได้สติ พี่จ๋ากลอยขอโทษนะกลอยถูกลุงเย็ดมันหีจนลืมควยพี่ไปเลย ลุงจ๋าให้พี่เวกเขาเย็ดมั่งนี่หีของพี่เวกเขานะ เออขอโทษวะข้าก็มันจนลืมตัว เย็ดลืมตัวไปเลย ผมเริ่มหงุดหงิดเงี่ยนอยากเย็ดแต่เมียดันไม่สนใจควยผัวแต่กลับเย็ดกับคนอื่นเลยพูดแบบหึงๆ ว่าอยากเย็ดก็เย็ดกันไปเถอะ ตามสบาย ไม่ต้องห่วงพี่หรอก เธอได้ยินผมพูดอย่างนั้น เลยรีบคลานออกมาหาผม จนควยลุงหลุดดัง บล๊วบ ทั้งเธอทั้งลุงสะดุ้งเพราะความเสียว อูยส์.โล่งหีเลย เธอเข้ามาหาผมแล้วหอมแก้มทั้งสองข้างอย่างเอาใจ จับควยที่แข็งโด่ของผมเข้าปากดูดเลียอย่างเอาอกเอาใจ ทำไมอีกะหรี่เย็ดกับควยนู้นไม่พอจะมาเย็ดกับควยนี้อีหรือ จ๊ะกลอยเป็นกะหรี่ ขอกะหรี่อย่างกลอยเอาควยพี่เข้าหีหน่อยนะ ว่าแล้วเธอก็ก้าวคล่อมตัวผม แล้วจับปลายควยจ่อรูหี แล้วข่มตัวลงมา ซีดส์ส์. เสียว .อูยยยยยย พี่จ๋าอย่าโกรธน้องเลยนะ ก็พี่อยากให้น้องเย็ดกับลุงไม่ใช่เหรอ ใช่แต่น้องไม่สนใจควยพี่เลย นี่ น้องก็ขย่มควยให้พี่อยู่นี่ไง เธอจับบ่าผมแล้วขย่มขึ้นลงอย่างเอาเป็นเอาตาย .อูยยยยยยเบาๆน้องเดี๋ยวควยพี่หัก .อูยยยยยยซีดส์ส์. เนื่องจากความเงี่ยนจัดของผมเลยทำให้ผมไม่สามารถอดกลั้นได้ พี่จะออกแล้วเมียจ๋า เมียผมได้ยินก็ขย่มหนักขึ้นจนผมทนไม่ไหว.อออ จะออกแล้วว โอ๊ยย ซีดสสส อ.ออ.ออกแล้ว ผมครางอย่างดัง โอ๊ยย.ซีดสสส.มมเมียก็ออกแล้วเธอเกร็งตัวกอดผมแน่นเอาหีบดกัหนอกควยไปมาปากก็จูบกันอย่างดูดดื่มและสุดเสียว พี่จ๋าพี่หายโกรธเมียแล้วใช่ไหม พี่ไม่โกรธหรอกพี่แกล้งโกรธไปอย่างนั้นแหละ ถ้าน้องอยากเย็ดกับลุงต่อก็ไปเย็ดเถอะพี่ไม่ว่าหรอก น้องชอบควยลุงเขาไม่ใช่หรือ เมียผมซบอกอย่างอายๆ แล้วกอดคอซบที่ไหล่ แต่ อุ๊บ.อุ๊ โอ๊ะเธอสะอึกขึ้นมาผมหันไปดูที่ไหนได้ ไม่รู้ลุงเดินข้างหลังผมตั้งแต่เมื่อไหร่แกยัดควยใส่ปากเมียผมไปแล้ว ท่อนควยเฉียดหน้าผมไปนิดเดียวกลิ่นคาว ทั้งน้ำหีน้ำควยผสมกันเหม็นคลุ้งไปหมด แกกระเด้าควยใส่ปากเมียผมอยู่ฉับๆ ส่วนเมียผมก็ใช่ย่อยโยกปากกับควยแกน้ำลายเยิ้มเลย อูยส์ขอลุงบ้างเวกลุงยังไม่เสร็จเลย แกรั้งตัวเมียผมให้ลุกมาจากตักผม เมียผมก็อ่อนตาม ค่อยๆคุกเข่าคลานตามลุงไปด้านหลังผมสองมือตอนนี้จับควยลุงมือหนึ่ง บีบคลึงไข่มือหนึ่งดูดเลียควยลุงอยู่ที่ส่วนหัวถอกใช้ฟันกัดเล่นเบาๆ ซักพักเดียวลุงจับเมียผมยืนขึ้นผลักหันหน้าเข้าข้างฝาข้างโซฟาขาซ้ายเหยีบที่วางแขนโซฟาขาขวายืนพื้น แกตบตูดเมียผมดังเพี้ยพอเจ็บๆคันๆ เมียผมแอ่นตูดขึ้นมางอนเช้งเหมือนรู้กันโคกหีอันยาวใหญ่ย้อยมาข้างหลัง เบาๆหน่อยนะลุงวันนี้ของลุงใหญ่กว่าเดิมเยอะเลย ไม่ต้องห่วงหรอก น้ำหีเองเจิ่งขนาดนี้เข้าได้สบาย ว่าแล้วลุงก็ดันควยเสยเข้าไปในรูหีพรืดเดียวครึ่งลำเพราะหีเมียผม โอ๊ยๆๆ ลุง โดนดีจัง โอ๊ยยๆๆ ซีดสส ลุงจ๋า คันห หีอูยยยยยยซีดส์ส์.สาวเน้นๆหน่อยลุงกลอยชอบ โอ๊ะโอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.อย่างนั้นและลุง ลุงศักดิ์กระเด้าอีกสองสามที ก็ดันอีกปืดเดียวมิดยันโคนแล้วบดบี้กับตูดเมียผมไปมา สองมือลูบไล้ทั่เรือนร่างเมียผมอย่างช่ำชองชำนาญ โดยเฉพาะสองเต้างามแกบีบบี้ตั้งแต่ฐานนมเรื่อยไปถึงหัวนม บี้หัวนมหนักเบาสลับกันไป โอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.ลุงจ๋าเสียวจังเลย เธอหันหน้ากลับมาจูบปากลุงเสียงจ๊วบจ๊าบ ถึงตอนนี้ลุงแกลากมือมายึดเหนี่ยวทีสะโพกแล้วเหนี่ยวเอวเข้าหาท่อนควยเสียงดัง ปั๊กๆๆๆป๊าบๆๆๆๆโอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.ลุงจ๋าเสียวซีดส์ส์.เธอครางเป็นระยะๆ โอ๊ยยๆๆ ซีดสส ลุงจ๋า จะออกอีกแล้ว โอ๊ยยย ซีดสส โอ๊ยยๆๆ .กรี๊ดดดดดดดด เสียงเมียผมกรีดร้องเต็มที่ลั่นบ้าน โอ๊ยยๆๆยอูยยยยยยรอลุงด้วย ต แตกแล้วโอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.ลุงกัดฟันกลอด ลากควยออกมายาวๆแล้วกระแทกเข้าไปเต็มเหนี่ยว ผลัก! แล้วตูดปอดๆของลุงเกร็งเป็นลอน ลูกกระโปกทั้งสองใบหดเป็นลูกกลมๆแสดงให้เห็นว่าแกฉีดน้ำเงี่ยนแกผสมกับน้ำเงี่ยนของเมียผม ล้นออกมาจากรูไหลตามโคนขาเมียผมเป็นทางบางส่วนหยดแหมะๆลงพื้นจนเปียกไปหมด แกยืนกอดกันอยู่ครู่หนึ่ง จากนั้นแกลากตัวเมียผมทรุดนั่งลงทับแกโดยแกนอนยาวกับพื้นให้เมียผมนั่งทับท่อนควยแก เมียผมครางยาวๆ อูยยยยยยซีดส์ส์.บดหีกับโคนควยลุงบี้เป็นวงกลม ตอนนั้นผมเริ่มเมาจริงๆ ม่อยหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ ตื่นมาอีกทีไม่รู้ลุงกับเมียผมหายไปไหน ผมเดินสโลสเล เข้าห้องอาบน้ำเสร็จแล้วเดินตามหาเมียกับลุงศักดิ์สังเกตุเห็นบ้านลุงศักดิ์เปิดผมเดินเข้าไปเจอเมียผมขย่มตอลุงในท่าหันหน้าเข้าหากัน ผมยืนดูอยู่โดยทั้งสองคนไม่รู้ตัวเธอขย่มไปได้พักหนึ่งก็ร้องกรี๊ดๆตามฟอร์มเดิมเธอ แล้วก็หยุดดูดปากกันแล้วก็เริ่มขยับครางเสียวใหม่ อูยยยยยยซีดส์ส์.เสียวหี โอยยอูยยยยยยลุงจ๋าผัวจ๋า คราวนี้ผมทนไม่ไหวเพราะควยผมแข็งอีกรอบหนึ่งแล้วเดินไปข้างหลังเธอเอามือล้วงมือเข้าไปที่ช่อง หีเธอที่คาบควยลุงศักดิ์ผมปาดเอาน้ำเงี่ยนของคนทั้งสองมาทาตูดจนลื่น อุ๊ยพี่มาเมื่อไหร่ แล้วจะทำอะไรจ๊ะ ผมไม่ตอบกดตัวเธอให้หมอบแล้วผมคล่อมบนตัวเธอ เอาควยจ่อรูตูดแล้วกด หนึบ ออ็อก โอ้ยพี่อูยส์อย่าเย็ดตูดน้อง กลอยไม่เคย ไม่เคยก็เคยซะอีกะหรี่ มึงหนีมาเย็ดกับลุงถึงบ้านเขาเลยนะ อูยยยยยยซีดส์ส์.พี่จ๋า อ.อย่าโอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.ลุงจ๋าขยับควยหน่อย อูยส์ซีดส์ส์เสียวตูด อูยยยยยยซีดส์ส์.เสียวหี โอยยอูยยยยยยลุงจ๋าผัวจ๋าช่วยเย็ดกันหนักๆหน่อยกลอยไม่เจ็บแล้วทั้งผมทั้งลุงช่วยกันขยับผมเข้าลุงออกสลับกันไปแล้วเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ โอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.เสียวหี โอยยอูยยยยยยโอย ตดูดก็เสียว อูยยยยยยซีดส์ส์.ทำไมมันเสียวยังงี้ โอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.จะ อ.ออ.ออกอีกแล้ว มาแล้วโอย ย.โอ้ย กรี๊ดๆอาส์แล้วทั้งผมและลุงก็ร้องเหมือนควายถูกเชือดพร้อมๆกัน โอ้ยแตกแลกโอยยอูยยยยยยซีดส์ส์.เราทั้งสามคนก็หลับคาหีคาก้นคาควยกันอยู่อย่างนั้นจนเช้า การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 666..เล่า เรื่อง เสียว รู หีประสบการณ์เสียวกับเจ้านายดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้านแอบดูห้องน้ำชายภาพ โป๊ นาง พยาบาลหวัดดีครับทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับ ผมจะเล่าเลยละกันนะครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า  ประมาณอาทิตย์นึงที่ผ่านมา  ผมกับแฟนได้ไปต่างจังหวัด ละไปขออาศัยอยู่ที่ห้องเพื่อนแฟนผม ชื่อกุ๊ง (สวยมาก) คือไปขออาศัยอยู่ด้วย อ่ะคับ  วันแรกเลย พวกเราสามคนไปเที่ยวที่ผับ อยู่ในภาคอิสานไม่ขอบอกจังหวัดนะคับ อิอิ ไปเที่ยวผับ  กินกันตั้งแต่ สี่ทุ่ม จนถึง ตีสองเลยคับ  แล้วเราก็พากันกลับ แฟนผมมันเมามากเลย มันไปถึงห้อง มันนอนเลยอ่ะครับ ละเพื่อนของแฟนผมก็เมาเหมือนกัน ผมก็เมา อิอิ แต่ไม่มากเพราะมีแผน ห้าๆๆ เตียงในห้องจะมี อยู่สองเตียงติดกัน  ตอนแรกแฟนผมมันนอนตรงกลาง คือมันกลั้นกลางไว้อ่ะคับ ผมนอนขอบ  ละกุ้ง ก็นอนขอบคือตรงข้ามกะผมอ่ะครับ  พอนอนกันได้สักพัก แฟนผมมันหลับสนิทละคับ ผมก็นึกแผนในใจคับโดยไม่หวังผล อิอิ ผมสลับที่นอนกะแฟนผมคับ แล้วมานอนตรงกลาง ซึ้งแฟนผมไม่รู้สึกอะไรเลย อิอิ  พอผมสลับที่กันได้แล้ว กุ้งก็นอน ข้างๆผม ผมคิดไรหลายอย่างมากอิอิ ว่าจะทำไรก่อนดี ตอนแรกเลยผม เอาขาไปวางบนตีนกุ้ง ผมก็คิดว่ากุ้งคงหลับไปแล้ว แต่เอาไปเอามากุ้งเอาขาอีกข้างมาพาดขาผม ผมก็เริ่มดีใจนิดๆๆคับ  ผมก็เลยเอามือไปจับที่มือกุ้ง กุ้งก็มีสัญญาณตอบรับ ผมคิดในใจเลย สงสัยเส็ดผมแน่ เพราะผมเล็งมาตั้งแต่แรกละ อิอิ เพราะเธอขาวมากคับ หุ่นนิ เป็นนางแบบได้ เลย  หลังจากนั้น ผมก็ขยับตัวไปใกล้ๆๆ กุ้ง เอามือไปกอดกุ้ง เลยคับทีนี้ ผมเอาน่าไปใกล้ๆกุ้ง ละเอาปากไปจูบกัน กุ้งก็ตอบสนองคับ กุ้งเอาลิ้นออกมาเลย ตอนนั้น ควยผมแข็งมากจนน้ำจะทลักออกมาเลย เพราะเมาด้วย เงี่ยนมาก ผมเลยอดไม่ไหว เลยค่อยๆถอดเสี้อกุ้งออกอย่างช้าๆๆเงียบๆๆเพราะกลัวแฟนผมตื่น หลังจากนั้น ผมก็ดูดนมกุ้ง ตอนนั้นมีอารมณ์มากคับ พอดูดนมเธอได้สักพัก ผมก็กลัวแฟนผมตื่นด้วย  ผมเลยกระซิบข้างๆหูกุ้งเบาๆว่า  'เราไปห้องน้ำกันปะ'แต่กุ้งส่ายห้ว ละบอกว่า กลัวแฟนผมตื่น  ผมก็ไม่รู้จะทำไงคับทีนี้ ผมเลยจับกุ้งหันหลัง  ละถอดกางเกง  ถอดได้ ถึงเข่า ผมอดไม่ไหว ผมยัดเข้าไปเลยคับ  เพราะต้องรีบทำเพราะเผื่อแฟนเข้าห้องน้ำ อิอิ  พอผมยัดเข้า กุ้ง ครางเบาๆๆคับ'โอ๊ย....ที่รัก....ทำไมใหญ่จัง' ผมก็ซอย อย่างเบาๆๆ คับ ทั้งๆที่ใจอย่างเย็ดแรงๆเหลือเกิน เพราะกลัวแฟนตื่น'กุ้ง...เราไปเข้าห้องน้ำมั้ย'ผมถามกุ้ง แต่กุ้งก็ไม่ไปเพราะบอกว่ากลัวแฟนผมตื่น ผมเลย จับเธอไส่ท่าหมาเลยคับ  ซอยถี่ กุ้งซีดมากคับ  ผมก็ไม่ใหวจะแตกเหมือน กันคับ  ผมปล่อยน้ำของผมไส่รูหี เต็มๆเลยคับ ละผมก็นอนบนหลังซักพัก  พอตั้งสติได้เลยรีบลุกไปไส่เสี้อ เพราะแฟนผมกำลัง พลิกตัวมาทางนี้ด้วย  ต่างคนต่างไส่เสื้อผ้า หลังจากนั้นก็นอน   พอตื่นเช้าขึ้นมา ก็ทำเป็นไม่มีไรเกิดขึ้น  ผมก็กลัวแฟนผมจับได้เหมือนกัน อิอิ  แต่ก็จับไม่ได้หรอก  ไปอยู่ทั้งหมดสี่วันคับ  วันที่สามผมก็จัดให้กุ้งอีก สองดอกคับ  แฟนผมมัรไปธุระ ผมอยู่กะกุ้งสองคน  ผมจัดกลางแจ้งเลย  จับเธอถอดเสื้อผ้าเลยคับ  ลงลิ้น กุ้งคราง'โอ๊ย....ตัวเอง....ทำไมเลียเก่งจัง''จิงเหรอจ๊ะ....อยากให้เรามาเลียให้อีกมั้ยละ'ผมเลยพูดสวนไป'มาดิ...เราเหงา...แฟนเราก็ไม่มาหาสักที'เธอตอบผม  ละผมก็จับขาเธอกางออก  พาดบ่าเลยคับ เอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู้ ค่อยๆยัดเข้าไป  แต่หีของเธอยัดไม่ยากเท่าไหร่ อ่ะคับ เพราะแก แก่กว่าผม และคงมีประสบการณ์มามาก อิอิ  ผมเด๊า อย่างไม่ยัง เพราะไม่ต้องเกรงใจแฟนอิอิ  'อ๊าๆๆ....อ๊า.....เอาแรงๆๆๆ....เราชอบ...ซี๊ด.....อ๊า''ไม่กลัวหีแหก เหราจ๊ะ''เอาดิอยากเหนเหมือนกัน...อ๊า...จะรอดูนะว่าจะแหกมั้ย...ซี๊ด'ผมเย็ดมันส์มากคับ จนผมต้องน้ำแตกเลยคับทีนี้  ไส่เต็มๆรู เหนื่อยมากคับ  พอเส็ดก็ไส่เสื้อผ้านอน  แฟนผมก็มาคับ  มาละก็ทำเหมือนไม่มีไรเกิด ขึ้น รุ้งเช้าผมก็กลับ  โดยที่ก่อนกลับ ขอเบอร์กุ้งไว้ด้วย อิอิ  ถ้าผมมีโอกาส ผมจะกลับไปเย็ดเธออีก อิอิ  เรื่องก็มีเท่านี้แหละคับ  ไว้คราวน่ามีไรจะมาลงใหม่นะคับ  หนังxxไทยและลาวหลุดสาวออฟฟิศซั่มนักเรียนเย็ดกันกลางป่าดูหนังเอ็กไทยเย็ดกันอ่านการ์ตูนโป๋แนวข่มขืนฟรีsexรุมขมขืนญี่ปุ่นดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน นวด น้ำมัน เกย์ ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน ดูคลิปหมอนวดเอาเมียชาวบ้าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21