ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: วีดีโอเย็ดเด็ก  (อ่าน 117 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
วีดีโอเย็ดเด็ก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:40:15 PM »
วีดีโอเย็ดเด็ก หน้งเอ็กซ์ออนไลท์เอเซีย วีดีโอเย็ดเด็ก วีดีโอเย็ดเด็กหนูชื่อ แอนค่ะชอบโชว์มากๆเลยตื่นเต้นดี แอนอายุ17 เพื่อนๆบอกว่าแอนหน้าตาน่ารัก ออกหมวยๆ ลูกครึ่งค่ะ ผิวขาว เนียนๆ เป็นเด็กเรียน เรียบร้อยนะคะ แต่แอนเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากค่ะ แอนมีแฟนแล้วเรียนอยู่ร.ร.ชื่อดังเหมือนกันใน กทม. ช่วงที่จะ สอบ แฟนจะมาติวหนังสือที่บ้านถึงดึกแทบทุกวันเลยค่ะ แล้วเราจะทานข้าวด้วยกัน เสร็จแล้วแอนจะอาบน้ำพร้อมกับช่วยตัวเองทุกวันเลย เสียวดีค่ะ แต่แอนยังฃิงนะคะแฟนแอนก็เคยขอแต่แอนไม่ให้ ตอนแรกก็ไม่ได้กะจะโชว์หรอกค่ะ แต่แอนรู้อยู่แล้วว่าที่ประตูห้องน้ำบ้านแอนจะมีรูเล็กๆฃึ่งมองเห็นทุกฃอกเลย เคยลองส่องแล้วค่ะ วันนั้นแอนก็กำลังนั่งฉี่อยู่ แอนสังเกตเห็นเงาคนอยู่หน้าห้องน้ำค่ะ ตอนนั้นก็ตกใจนะคะ เพราะไม่มีใครอยู่บ้านเลยมีแต่แฟนแอนคนเดียว เลยคิดว่าใช่แฟนแน่ๆเลย ตอนนั้นก็โกรธนะคะแต่ก็ตื่นเต้นมากค่ะ เลยลองโชว์เลยค่ะ แอนเลยถอดเสื้อกับเสื้อในออกเลย แล้วแอนก็นั่งอ้าขาออกเลยค่ะ แอนมั่นใจในหุ่นตัวเองพอสมควรนะค่ะ นมแอนไม่ใหญ่มากประมาณ33 หัวนมแอนก็สวยค่ะ มันนูนๆป้านๆ สีน้ำตาลอ่อนๆ แอนเคยดูดนมตัวเองด้วยล่ะเสียวมากเลย ตรงจิ๋มแอนก็สวยค่ะ กลีบแอนปิดสนิทเลยค่ะ ตรงแคมก็เป็นสีชมพูอ่อนๆเพราะแอนทำความสะอาดอย่างดีเลย ขนไม่เยอะเลยมีแค่บนเนินเอง ที่แคมมีขนนิดเดียวเองค่ะ ตอนนั้นตื่นเต้นมากเลยค่ะ เพราะแอนกำลังนึกว่าแฟนแอนจ้องนมกะจิ๋มแอนอยู่ ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียวค่ะ น้ำแฉะเต็มร่องเลยล่ะ แอนเลยช่วยตัวเองโชว์แฟนเลยค่ะ เงี่ยนจริงๆค่ะ แอนรู้เลยว่าอารมณ์แอนพุ่งมากเลยวันนั้น ทั้งเสียวทั้งอาย เสร็จเร็วมากเลยค่ะ แอนทำไป2ยก หมดแรงเลย แล้วแอนก็นั่งถ่างขาล้างจิ๋ม ตอนแอนล้าง แอนแแกล้งแหกรูเต็มที่เลยค่ะ กะให้แฟนแอนดูให้หนำใจไปเลย เพิ่งรู้ว่าตัวเองชอบโชว์ก็ตอนนั้นแหละค่ะ แล้วแอนก็ไปอาบน้ำ ตอนอาบ แอนก็หันหน้าสู้เขาตลอดเลย ขนลุกไปหมดเลยล่ะค่ะ อาบเสร็จแอนก็เดินลงมาทำเป็นไม่สนใจเค้านะ แต่เหล่ไปเห็นเขาเหงื่อแตกเลย สนุกดีค่ะ ก็เลยให้เขากลับบ้านไป เขาก็มองเหมือนไม่ค่อยอยากกลับ ครั้งนั้น แอนติดใจจริงๆเลย ค่ะ เลยหาโอกาสโชว์อีกบ่อยๆโชว์จนเสียวเลยค่ะ แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ                คลิปหลุด ลี พา นี เล่นหนังโป๊ค้นหาเรื่องเสียวเก่าๆไทยฟรีxxxxเย็ดมันๆๆสดๆๆขาว สวย สุดตีน นางฟ้า ชัดๆหนังเอ็กแนวซาดิสหลุด เอากัน เย็ดหี ทางบ้านตั้งกล้องถ่ายเย็ดนักเรียนขายตัวคาโรงแรมขาว หวมยโดนลุมสอง จัดหนังเต็มๆสาวสวยระดับนางฟ้ายังเรียกพี่ ขึ้นกระเด้าใส่ควย แตกใน นอนหมดแรงมาดูเซ็กซ์หมู่จากประเทศญี่ปุ่น ล้อมวงกินโต๊ะข่มขืนสองสาวนักเรียนคาสวน โล่งโจ้งเลย เย็ด หี แม่บ้านอยากเห็นหีถูกเย็ดหนังโป้ออนไลน์ yukiko suoคลิปโป๊ญี่ปุ่ณการ์ตูนโป๊ โดจิน ห้องน้ำzaba สาวใช้ในฝันxxxวีดีโอเย็ดเด็ก เย็ดสาวใหญ่ไฮโซ วีดีโอเย็ดเด็ก วีดีโอเย็ดเด็ก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21