ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหีเมียรุ่นใหญ่  (อ่าน 214 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหีเมียรุ่นใหญ่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:18:16 PM »
ดูหีเมียรุ่นใหญ่ โดจิน แนวสาวดุ้น copipe! ตอนที่ 2 ดูหีเมียรุ่นใหญ่ ดูหีเมียรุ่นใหญ่โปรดระวัง มิจฉาชีพจะตีสนิท แล้วจะขอให้ท่านโอนเงินไปก่อน โดยอ้างว่าขอเป็นค่าน้ำมันรถ หรือเหตุผลอื่นๆ ห้ามโอนเด็ดขาด และมิจฉาชีพพวกนี้จะเปลี่ยนเบอร์ติดต่อ เปลี่ยนอีเมล เปลี่ยนยูเซอร์ เพื่อมาหลอกใหม่ ยังไงก็ห้ามโอนน่ะครับ <ข้อความจากระบบ แสดงทุกกระทู้>ตอนนั้นเธอบอกรรู้สึกอบอุ่น ปนเงี่ยนยังไงบอกไม่ถูก สักพักเขาก็ได้จูบหน้าผากเธอพร้อมกับเลื่อนริมฝีปากมาจูบเธอเธอเผลอแลกลิ้นไปอย่างลืมตัว คนแก่ไม่รอช้าชอนไชนิ้วเข้าหีเธออย่างเมามัน เธอเริ่มมีอารมมากขึ้น อยากลองมีอะไรกับคนแก่คราวพ่อสักที เธอจึงใช้มือลูบเป้าของเขาเช่นกัน เขาไม่รอช้ารีบรูดซิบเอาควยออกมาให้เธอจับแบบถนัดมือ รูดควยไปดูดปากไป ซักพักชายแก่ก็ก้มลงจูบที่จิ๊มเธอ ตอนนั้นเฑอมีอารมย์มากหลั่งน้ำหีออกมาเยอะ เขาหอมที่จิ๋มเธอแบบไม่รังเกียจ ได้เย็ดเด็กขนาดนั้นเป็นผมก็ไม่รังเกียจหรอกครับ ครู่เดียวเขาข้ามมาอยู่เบาะเดียวกับเธอจับเธอยกขาขึ้นเอาควยจ่อที่หีเธอ กดพรวดเดียวมิด อิ๊วบอกผมว่าควยเขาเล็กและไม่ค่อยเข็ง แต่เธอก็เสียวเพราะเป็นครั้งแรกที่โดนคนแก่เย็ด และเป็นครั้งแรกที่โดนเย็ดในรถ เธอบอกว่าคนแก่้ย็ดเก่ง จูบปากเสียว เย็ดได้พักเดียวแตกใส่หีเธอด้วย เธอแอ่นกีขึ้นรับน้ำควยแบบเต็มๆ แลกลิ้นกันอย่างสุดอารมย์ ตอนลงรถเค้าควักเงินให้เธอ 1000 บาท เธอบอกว่าดีแฮะเสียวหีแถมได้เงินใช้อีก นั้นคือครั้งแรกที่มำให้เธอรู้ว่าหีเธอก็หาเงืนได้ แล้วก็ทำให้รู้ว่าที่จริงแล้วเย็ดกับคนแก่เสียวกว่าวัยรุ่น พอฟังจบผมเอาควยไปให้เธอดูด(ติดตามตอนต่อไป)   หนังxผู้หญิง ออนไลน์มนุษย์ล่องหน jp avรูป โป๊ นวด น้ำมันคลิบนายแบบชักว่าวการ์ตูนโป๊ ครูพละหนังโป๊ดูฟีรหนังจีนผม มีเหตุการณ์สมัยเป็นเด็กมาเล่าให้ฟัง ที่บ้านผมมีพ่อ แม่ ผม และ ลุง(พี่ชายพ่อ) อาศัยอยู่ด้วยกันเดิมทีเดียวลุงไม่ได้อยู่บ้านของผมแกอยู่กับภรรยาของอีก จังหวัดหนึ่งแต่มาตอนหลังภรรยาของแกตาย พ่อผมเห็นว่าแกอยู่ตัวคนเดียวและลูกก็ไม่มี เลยชวนแกมาอยู่ด้วย บ้านผมเป็นตึกแถวโดยพ่อแม่และผมจะนอนชั้น 3 ลุงผมนอนชั้น 2 ลุงผมเป็นคนใจดีแกชอบซื้อขนมและของเล่นมาฝากผมบ่อยๆผมจึงรู้สึกชอบแกมาก พ่อผมมีอาชีพขายอาหารทะเลต้องออกจากบ้านประมาณตี3ทุกคืน ผมก็จะนอนอยู่กับแม่จนเช้าแม่ก็จะลงไปเปิดร้านซึ่งบ้านผมขายของชำ มีวันหนึ่งลุงผมกลับมาจากข้างนอกและก็ไม่ลืมที่จะซื้อขนมมาอีกเช่นเดิม ลุงเล่นอยู่กับผมสักพัก ลุงแกก็ถามผมว่าอยากได้ของเล่นอะไรมั้ย สมัยนั้นเกมส์ บอยกำลังฮิตผมเลยบอกลุงไปว่าอยากได้เกมส์บอย ลุงเลยบอกได้ แล้วลุงก็บอกผมว่าเวลาตอนกลางคืนถ้าลุงขอเข้าไปนอนในห้องผมบ้างได้ไหม ผมก็บอกลุงว่าได้ แต่ผมก็ถามลุงต่อว่าแล้วทำไมลุงไม่นอนห้องลุงล่ะ ลุงบอกกับผมว่าแม่ผมเค้าไม่สบายลุงจะต้องไปช่วยแม่ผม แต่ห้ามผมเล่าให้แม่ฟังเกี่ยวกับเรื่องนี้นะเพราะแม่ผมเขากลัวโดนฉีดยา ถ้าผมไปเล่าแม่ผมจะไม่ยอม และระหว่างที่ลุงรักษาแม่ผมห้ามผมลุกขึ้นมาและพูดอะไรจะต้องนอนเฉยๆไม่อย่าง นั้นแม่ผมจะไม่หาย ด้วยความที่ผมเป็นเด็กและอยากได้ของเล่นผมจึงเชื่อตามที่ลุงบอกทุกอย่าง และคืนนั้นหลังจากที่พ่อผมออกไปจากบ้านประมาณครึ่งชั่วโมง ลุงผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้ามา ผมหรี่ตาขึ้นมามอง ลุงหันมามองผมผมก็มองลุง ลุงยิ้มให้ผมนิดนึงและทำท่าจุ๊ปาก ผมก็พยักหน้า แล้วลุงก็ถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนหมด และเข้าไปหอมแม่ผม แม่ผมตื่นขึ้นมาและร้องโวยวายทันที แต่ลุงกดแขนแม่ผมไว้และถลกชุดนอนแม่ผมขึ้น แม่ร้องเรียกผม แต่ผมเข้าใจตามที่ลุงบอกว่าแม่คงกลัวโดนฉีดยา ผมจึงแกล้งทำเป็นนอนเฉย แม่ผมก็ด่าว่าลุงผมใหญ่เลย แต่ลุงก็ขึ้นไปคร่อมแม่แล้วดันอะไรบางอย่างเข้าไปในหว่างขาแม่ผม ผมคิดในใจว่าทำไมเข็มฉีดยาของลุงใหญ่จัง ถึงตอนนี้แม่ผมหยุดด่าลุงแล้ว มีแต่เสียงสะอึกสะอื้นร้องไห้ ลุงยังคงขยับเอวเข้าออกในหว่างขาแม่ผมต่อไป ลุงบอกกับแม่ผมว่าจะพาแม่ผมไปสวรรค์ สักพักลุงก็กระตุก ผมนอนนิ่งเหมือนเดิมจนลุงออกไปจากห้องผม และเช้าวันรุ่งขึ้นผมก็ได้เกมส์บอยที่ผมอยากได้ หลังจากนั้นลุงก็มารักษาแม่ผมทุกวันแต่เดี๋ยวนี้ผมสังเกตว่าแม่ผมไม่ร้องไห้ แล้ว แต่มาตอนหลังแม่ผมลงไปให้ลุงรักษาเองถึงห้องของลุงผมรู้สึกไม่ค่อยชอบใจ เพราะทำให้ผมไม่ได้ดูลุงฉีดยาให้แม่ หลังจากนั้นแม่ผมก็ท้อง ลุงยังมาบอกผมอีกว่าเนี่ยเป็นเพราะลุงฉีดยาให้แม่ผมแม่ผมเลยหายป่วย แต่ถึงแม่ผมจะท้องลุงก็ยังคงฉีดยาให้แม่ผมประจำจนแม่ผมใกล้คลอดต้องไปนอนโรง พยาบาลลุงเลยไม่ได้ฉีดยา จนผมมารู้ตอนโตว่าอะไรคืออะไรนั่นแหละ ถึงได้รู้ว่าลุงทำอะไรกับแม่ผม                     หนังเอ็กไทยออนไลดูหนังxไอ้โรคจิตกระโปรงฟิต ก้นงอนหนังโป้ออนไลน์ญี่ปุ่นการตูนโป็เย็ดกันหนังเอ็กเย็ดทางบ้านท้องดูหีเมียรุ่นใหญ่ รูป เย็ด เมีย ชาว บ้าน ดูหีเมียรุ่นใหญ่ ดูหีเมียรุ่นใหญ่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21