ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเย็ดหีแม่  (อ่าน 200 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเย็ดหีแม่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:21:33 PM »
หนังเย็ดหีแม่ โดจินเย็ดเด็กซิง หนังเย็ดหีแม่ หนังเย็ดหีแม่เมื่อประมาณปี2545 ผมได้รับประสบกามที่ดีมากจากเมียเพื่อน โดยเรา2ครอบครัวสนิทกันมากขนาดไปไหนด้วยกันมาตลอดตั้งแต่เรียนจบ จนต่างคนมีครอบครัวกัน แต่ถึงวันหยุดที่ไรต้องนัดกันไปเที่ยวที่ต่างๆๆ เป็นประจำโดยมีครั้งนึ่งเราไปเที่ยวกันที่พัทยา เช่าบังกะโลแบบ4ห้องนอน1ห้องโถง มาถึงวันแรกเราก็ให้ลูกๆๆเราเล่นกันตามสบายทุกคนเล่นทะเล เรา2คู่ก็นั่งเตรียมของกินกันแล้วเราก็นั่งเล่นไพ่ ตามสบายเรา จนคำเราก็นั่งกินเหล้าแล้วคุยกันมาเลิกกันตอนตี2กว่าจะไล่ทุกคนนอนกันได้ ผมก็เล่นจนมึน พอเช้าลูกๆๆขอเข้าไปที่ห้างในเมืองพัทยา แต่ผมบอกว่าผมยังมึนไม่หายเลย เพื่อนผมเลยอาษาพาลูกๆๆเราไปเอง โดยมีเมียผมบอกจะไปซื้อของกิยมาเพิ่มส่วนเมียเพื่อนผมบอกนั้นเขาอยู่เคลียของที่บ้านพักเอง พอทุกคนออกไปหมดผมก้เข้าห้องนอนต่อ ผมหลับไปนานพอมารู้สึกตัวมีคนมานอนข้างๆๆผม พอดุอ้าวเป็นเมียเพื่อนผมเอง ผมคิดว่าเขาคงกลัวที่อยู่ห้องคนเดียวเลยมานอนข้างผม แต่พักเดียวมีมือมาจับที่ควยผม ผมเลยหันไปกอดเขาแล้วถามว่ามันไม่ดีนะแต่เขากลับถามผมว่าไม่สนใจเขาหรือ ผมนิ่งไปพักแล้วเขาก็พูดต่อว่าเขาเคยเห็นผมแอบเอากางเกงในเขาที่ใส่แล้วไปดม แสดงว่าผมแอบชอบเขามันก็จริงผมเลยจูบเขาแล้วเราก็ถอดเสื้อผ้ากันแปปไม่รู้เลยว่ามันหลุดออกไปหมดตอนไหน ผมตื่นเต้นมากดูดนมเขาแล้วเขามาดูดมาอมควยผม แล้วเขาก็หันหีมาทางหน้าผม แต่ผมไม่เคยเลีบหีให้ใครมาก่อน เขาก็บอกให้ผมเลีบหีให้เขาดู ด้วยความอยากผมเลยลองทำดูอย่างที่ใจอยากมานานแล้ว มีความรู้สึกเค็มๆๆแปลกๆๆ ดีผมเลยเลียสะเต็มที่ดดยลืมเย็ดเขาจนน้ำแตกคาปากทั้งเขาและผม พอได้พักอีกสักครู่เดียวไม่รู้ผมไปมีเรียวแรงจากไหนมา ควยผมแข็งอีกที่นี้ผมเสียบหีเมียเพื่อนผมทันที่ เราสอยกันนานมากเปลี่ยนท่าใหม่ตลอดโดยมีเขาคอยบอก แสดงว่าไอ้เพื่อนผมมันชอบเล่นท่ามาก เพราะดูเขาชำนาญมากในแต่ละท่า โดยสุดท้ายเขายอมให้ผมเสียบรูตูด ทั้งที่เมียผมไม่เคยยอมเลย ผมเล่นแบบเต็มที่จนแตกในรูตูด แล้วเราก็ต่างคนต่างแยกกันก่อนที่เพื่อนผม+เมียผม+ลูกๆๆจะกลับมาโดยเมียเพื่อนผมเขาบอกว่าต้องสัญญาว่าผมจะต้องไม่เที่ยวพวกอาบอบนวดและไปเที่ยวผู้หญิงอื่น แล้วเขาจะให้ผมเย็ดอีกเขากลัวเป็นโรค และห้ามนัดเขาออกมาเย็ดกัน ให้คือตอนเรามาเที่ยวด้วยกันเท่านั้นผมเลยต้องจัดโปรแกรมเที่ยวทุกเดือนไว้ล่วงหน้าทั้งปีเลย ไว้ผมจะมาเราเรื่องที่เราไปเที่ยวที่อื่นให้ฟัง                (19;thankyou      ขอบคุณคับ      สาวแก่อมควยให้ในโงหนังดูครปโป้ออนไลค์หนังโป้ลักหลับออนไลน์รูปโป๊แนวสวิงกิ้งแบบไทยๆรูปโป้โชวกล้องดู หนัง x น้อง แน ท"วันนี้หรือขอรับ""ใช่..พอดีวันนี้ชั้นมีอารมณ์พิศวาสขึ้นมา..ที่นี่และเดี๋ยวนี้ด้วย"แหม่มสาวพูดพลางปลดกระดุมเสื้อออกทีละเม็ดจนเผยให้เห็นร่องอกอวบขาว"ขอร้องละครับ กระผมไม่มีอารมณ์ที่จะ...เอ่อ...""มัวคิดถึงเมียที่ถูกนายท่านหาความสุขอยู่ละสิ แกจะเก็บความแค้นไว้ทำไมสู้เอาความแค้นมาระบายกับชั้นดีกว่า ชั้นยินดีที่จะรองรับอารมณ์ทาสอย่างแกนะ"แล้วทั้งเสื้อและกระโปรงที่แหม่มสาวสวมใส่มาก็ถูกปลดเปลื้องออกจนหมดร่างเปลือยเปล่าขาวอวบอัดของหล่อนจึงยืนท้าทายทาสหนุ่มโดยไม่เกรงสายตาแม้แต่น้อย "มาสิ..มานี่ นี่เป็นคำสั่งของนายแก แกต้องเชื่อฟังชั้น..ไอ้ทาสโง่!!"แหม่มสาวขึ้นเสียงใส่ทาสหนุ่มไอ้ทัดซึ่งแค้นใจที่คนรักต้องตกไปเป็นของคนอื่นอยู่แล้วจึงตัดสินใจลุกขึ้นไปปลุกปล้ำแหม่มสาวที่มาเสนอตัวให้ถึงที่ทันทีข้างฝ่ายแม่จันที่ตอนนี้เรือนร่างเปลือยเปล่าตกอยู่ภายใต้วงแขนของท่านเจ้าคุณก็กำลังถูกเล้าโลมอย่างเต็มที่เด็กสาวที่หลงใหลในรสเสียวจนเข้าใจผิดคิดไปว่าบทสวาทที่นายทัดเคยมอบให้นั้นเป็นความรักที่แท้จริงมาบัดนี้เมื่อหล่อนได้รับความเสียวที่มากยิ่งกว่าที่หล่อนเคยได้รับเด็กสาวจึงเข้าใจว่าแท้ที่จริงแล้วสิ่งที่หล่อนหลงรักก็คือความหฤหรรษ์จากเกมรักนั่นเองนาทีนี้ในจิตใจของหล่อนจึงไม่เหลือเศษเสี้ยวให้นึกถึงนายทัดแม้แต่น้อยหน้าอกของหล่อนถูกบีบเคล้นอย่างทะนุถนอมราวกับเป็นแก้วล้ำค่าประกอบกับท่านเจ้าคุณละใบหน้าลงไปซุกไซร้อยู่ที่หว่างขาของหล่อนด้วยแล้วเด็กสาวจึงรู้สึกเสียวซ่านอย่างมากจนห้ามใจตัวเองแทบไม่อยู่แต่ด้วยความเป็นลูกผู้หญิงที่ถูกพร่ำสอนมาให้อยู่แต่ในกรอบของศีลธรรมหล่อนจึงร้องห้ามท่านเจ้าคุณด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ"นายท่านเจ้าขา..อย่าเลียตรงนั้นเลยนะเจ้าคะ มันสกปรกออก""อืม...ไม่เป็นไรหรอก..ชั้นไม่ถือแถมมันยังทำให้เธอรู้สึกดีมากด้วยไม่ใช่เหรอมามะ..เดี๋ยวชั้นจะทำให้เธอลืมไอ้ทัดไปเลย"ว่าแล้วท่านเจ้าคุณก็จับขาของเด็กสาวถ่างออกจนสุดเหยียดจากนั้นก็ลงลิ้นเลียไปทุกซอกทุกหลืบจนเด็กสาวร้องครางกระเส่าอันที่จริงท่านเจ้าคุณไม่ต้องทำถึงขนาดนี้หล่อนก็ลืมไอ้ทัดไปจนหมดหัวใจแล้ว..เด็กสาวคิดเช่นนั้นทางฝ่ายไอ้ทัดกับแหม่มแมรี่ก็กำลังกอดฟัดกันอย่างเร่าร้อนเช่นกันแหม่มสาวถูกทาสหนุ่มกดให้นอนลงบนแคร่ไม้ในกระท่อมจากนั้นหล่อนก็ถูกซุกไซร้ที่ใบหน้า สองเต้าอวบ เรื่อยไปจนถึงหน้าท้องแหม่มสาวพยายามกดให้ทาสหนุ่มลงไปเลียที่เนินสวาทนั้นให้ได้แต่เพราะทาสหนุ่มไม่เคยทำมาก่อนเพราะคิดว่าเป็นของต่ำแม้กระทั่งตอนที่ทำกับแม่จันเขายังไม่เคยเลียส่วนนั้นให้เลยแหม่มสาวจึงผิดหวังและหงุดหงิดเล็กๆที่ทาสหนุ่มทำรักได้ไม่ถึงใจหล่อนแต่เพราะความหนุ่มแน่นและแข็งแรงของเขาประกอบกับความแค้นที่ทำให้เขาบรรเลงเพลงรักอย่างดุเดือดและรุนแรงก็ยังทำให้แหม่มสาวรู้สึกพึงพอใจขึ้นมาบ้างไม่นานนักหล่อนก็ดึงร่างของทาสหนุ่มขึ้นมาประกบปากจูบอย่างดูดดื่มชายหนุ่มจึงได้โอกาสยัดเยียดท่อนลำอันเขื่องเข้าไปในร่องรักของแหม่มสาวทันทีถึงมันจะมีขนาดเล็กกว่าท่านเจ้าคุณอยู่บ้างแต่ความแข็งแกร่งและพละกำลังของชายหนุ่มจึงทำให้เขามีธาตุทรหดไม่ด้อยไปกว่าใครหน้าไหนเลยลีลาของม้าหนุ่มที่แสนคึกคะนองจึงทำเอาแหม่มสาวแทบตั้งตัวไม่ติดแหม่มสาวถึงกับต้องเปิดตำราโต้ตอบกับทาสหนุ่มอย่างเร่าร้อนดุดันเลยทีเดียวเพราะทาสหนุ่มรุกไล่จนหล่อนถอยตั้งรับไม่เป็นกระบวนแหม่มสาวคาดไม่ถึงว่าทาสหนุ่มจะมีพละกำลังมหาศาลเช่นนี้จากที่เคยคิดว่าจะมาตักตวงความสุขจากเขากลายเป็นว่าหล่อนเป็นฝ่ายถูกตักตวงซะเองจนในที่สุดทาสหนุ่มก็อัดฉีดหยาดรักเข้าไปในร่องของแหม่มสาวอย่างเนืองนองแหม่มสาวถึงกับหมดแรงลุกไม่ขึ้นเลยทีเดียวหลังจากโดนกระแทกกระทั้นอย่างรุนแรงเช่นนี้เป็นครั้งแรกที่แหม่มสาวรู้สึกพ่ายแพ้ในเกมรักเพราะแต่ไหนแต่ไรมาหล่อนไม่เคยหมดท่าขนาดนี้เวลาที่ร่วมรักกับชายใดหล่อนจึงรู้สึกพอใจในตัวทาสหนุ่มคนนี้เป็นอย่างมากทางด้านเด็กสาวจันก็กำลังจะถูกท่านเจ้าคุณยัดเยียดท่อนเนื้อแข็งเกร็งอยู่พอดีเด็กสาวรู้สึกตกใจมากที่ได้เห็นขนาดท่อนลำยาวใหญ่ของท่านเจ้าคุณเพราะมันมีขนาดใหญ่โตกว่าของไอ้ทัดคนรักเก่าเป็นอย่างมากเรียกได้ว่าขนาดลำตัวของมันพอๆกับท่อนแขนของหล่อนเลยทีเดียวแถมส่วนปลายบานใหญ่แดงคล้ำที่กำลังผงกหัวหงึกๆอยู่นั้นก็มีขนาดๆเท่ากับกับกำปั้นของหล่อนเลยด้วยซ้ำเด็กสาวรู้สึกกังวลว่าร่องกลีบของตัวเองคงจะพังยับเยินกันก็คราวนี้เองหล่อนไม่แปลกใจเลยว่าทำไมแม่นายเภาจึงมีลูกให้นายท่านไม่ได้ก็ลำรักยาวใหญ่ขนาดนี้จะมีซักกี่คนกันที่จะทนรับไหวได้หล่อนสงสัยว่าที่แม่นายคนแรกตายไปนั้นอาจจะมีสาเหตุมาจากท่อนลำของท่านเจ้าคุณก็เป็นได้"แหม...ช่างงามเสียจริงๆนะแม่จัน"ท่านเจ้าคุณเอ่ยชมเมื่อจ้องมองร่องกลีบของเด็กสาวจนพอใจก่อนจะค่อยๆจ่อลำรักอันโตลงไปที่ปากร่องสวาทซึ่งอ้าออกเล็กน้อยเพราะนี่ไม่ใช่ครั้งแรกของการร่วมรักสำหรับเด็กสาวซะแล้วแต่ถึงกระนั้นความอึดอัดคับแน่นก็มีมากมายจนเด็กสาวทนไม่ไหวร้องลั่น"โอ๊ย!!...อิชั้นเจ็บค่ะนายท่าน...โอยยย...เจ็บเหลือเกิน""ทนหน่อยนะแม่จัน..อีกเดี๋ยวแม่จันก็จะสนุก"ท่านเจ้าคุณปลอบโยนเด็กสาวก่อนจะค่อยๆกดท่อนรักของตัวเองให้จมหายเข้าไปในร่องสวาทของแม่จันอย่างช้าๆเด็กสาวถึงกับกัดฟันข่มความเจ็บปวดไว้เต็มกำลัง แต่ก็ไม่วายร้องครางออกมาเบาๆ"โอยยย...ซี้ดส์...เจ็บเหลือเกิน...อูยยย..."และเมื่อลำรักเข้าจนมิดแท่ง เด็กสาวก็โอบกอดรอบลำตัวของท่านเจ้าคุณไว้แน่น"นายท่านขา..อย่าเพิ่งทำเลยนะเจ้าคะ..อิชั้นยังเจ็บอยู่เลย"ท่านเจ้าคุณพยักหน้าและก้มลงไปจูบปากกับเด็กสาวอีกครั้งเขาเรียนรู้จากแหม่มแมรี่แล้วว่าการนอนกับเด็กสาวที่ยังใหม่กับเรื่องอย่างว่าต้องเกิดความเจ็บปวดเป็นธรรมดาหากเขาทำอย่างนิ่มนวลก็จะลดความเจ็บปวดและเปลี่ยนมันให้เป็นความเสียวได้ในทันตาซึ่งก็ได้ผลอย่างที่แหม่มแมรี่ว่าไว้เมื่อเด็กสาวเริ่มขยับสะโพกส่ายไปมาเพราะเริ่มเกิดอาการเสียวมากขึ้นและพร้อมที่จะเดินทางไปสวรรค์พร้อมๆกับท่านเจ้าคุณแล้วถึงตอนนี้นายทัดก็เริ่มขยับท่อนลำที่ยังค้างคาอยู่ในตัวของแหม่มสาวอีกครั้งแหม่มสาวเองก็ตกใจอยู่ไม่น้อยเมื่อทาสหนุ่มฟื้นตัวเร็วเช่นนี้ในขณะที่หล่อนยังไม่หายจากอาการอ่อนเพลียเลยแต่ในขณะนั้นแหม่มสาวก็ทำอะไรไม่ได้มากไปกว่าการรองรับอารมณ์สวาทจากชายหนุ่มอย่างเดียวเท่านั้นเนื่องจากแหม่มสาวเป็นคนบอกทาสหนุ่มเองว่าหล่อนรับความแค้นของเขาไหวดังนั้นหล่อนก็ต้องทำให้ได้อย่างที่พูดแหม่มสาวจึงเริ่มเด้งเอวรับการกระแทกกระทั้นจากทาสหนุ่มอีกครั้งโดยไม่รู้เลยว่ามันจะสิ้นสุดลงเมื่อไหร่ข้ามมาที่ท่านเจ้าคุณและแม่จันซึ่งตอนนี้เด็กสาวถูกอารมณ์พิศวาสควบคุมไว้จนหมดแล้วลีลารักที่ท่านเจ้าคุณปรนเปรอให้ทำให้หล่อนได้รับความสุขอย่างเต็มที่ในแบบที่นายทัดไม่มีทางเทียบติดเลยความเร่าร้อนซ่านเสียวทำให้เด็กสาวลืมตัวทำทุกอย่างตามที่ท่านเจ้าคุณบอกอย่างหมดอายถึงขนาดที่ท่านเจ้าคุณบอกให้หล่อนขึ้นขี่เขาหล่อนก็ยังทำตามโชว์ลีลาควบขย่มอย่างที่ไม่เคยมีกุลสตรีไทยคนใดกล้าทำเพราะกลัวว่าจะถูกดูหมิ่นจากฝ่ายชายว่าเป็นสาวร่านสวาทแต่เด็กสาวก็ทำเพราะบัดนี้ความซ่านเสียวเข้ามาควบคุมจิตใจของหล่อนไว้แล้วส่วนทางด้านแหม่มแมรี่ตอนนี้ไม่เหลือเค้าของแหม่มสาวเซ็กซี่ที่ชอบยั่วยวนให้ท่าผู้ชายอีกแล้วเพราะตอนนี้หล่อนตกเป็นเหยื่ออารมณ์ของทาสหนุ่มอย่างเต็มตัวกลายเป็นของเล่นที่ให้ทาสหนุ่มกระแทกเอาครั้งแล้วครั้งเล่าจนร่างของหล่อนกระเด้งกระดอนไปมาแหม่มสาวส่งเสียงครวญครางอย่างน่าสงสารเพราะระดับความเสียวที่หล่อนได้รับมันเกินขีดจำกัดมานานแล้วถึงตอนนี้หล่อนเพิ่งจะนึกเสียใจที่เป็นฝ่ายเสนอตัวมาให้ทาสหนุ่มกระทำชำเราอย่างเมามันอยู่ในขณะนี้ลีลารักของทั้งสองคู่ดำเนินไปในแบบที่มันควรจะเป็นด้านเด็กสาวจันก็ได้รับความเสียวอย่างต่อเนื่องจนสุขสมในอารมณ์เป็นอย่างยิ่งส่วนฝ่ายไอ้ทัดและแหม่มแมรี่ก็เป็นไปอย่างดุเด็ดเผ็ดร้อนจนสาวไฟแรงสูงอย่างหล่อนยังทนรับไม่ไหวสำเร็จความใคร่ไปเป็นครั้งที่เท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้โปรดติดตามตอนต่อไป ดูหนังxออนไลน์  เอาเพื่อนข้างบ้านรูปโป๊นัีกศึกษาเรื่องเสียว bounty hunter 2ดู หนัง โป๊ ไทย น้อง แน ทสาวใหญ่โดนข่มขืนบนรถเลขาปากร้าย เจ้านายตัวดำหนังเย็ดหีแม่ หนังโป๊ออนไลน์ ห้องน้ำ การ์ตูน หนังเย็ดหีแม่ หนังเย็ดหีแม่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21