ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนัง xx ออนไลน์  (อ่าน 273 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนัง xx ออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:48:56 PM »
ดูหนัง xx ออนไลน์ ดูหนังโป้ไทยใหม่ใหม่ ดูหนัง xx ออนไลน์ ดูหนัง xx ออนไลน์นางแบบไทย ผันตัวมาเป็นนางเอกหนังเอ็ก หุ่นโคตรโดนใจเลยหลุดมาจากทางบ้านของไต้หวันนะอย่าพลาดเลยคนนนี้  นางฟ้า นม ผิดขาว เกรด Aสาวไทย โดนดุ้นสดๆ ยัดใส่หอย แทงสดพริ้ตตี้สาวหาเงินพิเศษโดนปิดตาเย็ดสุดระทึกสวิงกิ้งสาวไทยแบบเบิ้ลเบิ้ลสาวชุดบีกินนี่ โดนเย็ด แทงสด ท่าพิศดารเยอะไปหมดรวม เรื่องสั้น เสียวการ์ตูนโป๊xxxตอนที่ 756หลุดโป๊จากกล้องอ่านการ์ตูนโป๊ โดจินแปลไทยคลิปโป๊ นักเรียนมีเซ็กในโรงหนังโดจินการ์ตูนโป๊แปลไทยนิชากร หรือน้องบิว หัวหน้าห้อง ม.2/1 พ่วงด้วยตำแหน่งคณะกรรมการ นักเรียน เด็กหญิงร่างเล็ก วัย 13 ย่าง 14 เดินฉับๆนำหน้าน้องมิวไปตามทางเท้าออกไปทางประตูด้านหน้าโรงเรียน โดยมีน้องมิวเดินตามห่างๆ ขณะที่น้องมิวพลาง เดินและกดส่งข้อคามบางอย่าง.  .”เดินเร็วหน่อยได้ใหมมิว!" น้ำเสียงเล็กๆแต่แฝงไปด้วยพลังดังมาจากปากหัวหน้าห้อง  .”เออน่า” น้องมิวออกอาการหงุดหงิด ไม่นานก็เดินมาถึงรถที่จอดรออยู่หน้าไรงเรียน  ” คุณลุง” น้องบิวพูดพร้อมโปกมือหันมาทางน้องมิวเป็นเชิงว่าอย่าพูดอะไร  .”วันนี้ตอนบ่ายคุณลุงอยู่ที่ไหนคะ.” เป็นคำถามที่รัดกุมมากสำหรับเด็ก ม.2 น้องมิวยืนกอดอกยิ้ม ไม่กลัวเพราะได้ส่งข้อความมาล่วงหน้าแล้ว เฒ่าส่งทำสีหน้างง มองมาทางน้องมิเพื่อขอคามเห็นแต่น้องมิวยืนกอดอกหันหน้าไปทาอื่น  ” อืมมมวันนี้ผมมาส่งคุณมิแล้วก็กลับไปที่บ้านเพิ่งกลับมาถึงที่นี่ตอนนี้เองไม่ได้ไปใหนเลยมีอะไรหรือครับ.”  คำตอบเฒ่าส่งถึงกับทำให้น้องมิวเย็นวาบหันกลับมาทันที่แต่ก็เจอกับสาวตาของนิชากร หรือน้องบิวที่ยืนเท้าสะเอวอยู่หน้าประตูรถ สีหน้าของเธอบ่งบอกความไม่พอใจที่โดนโกหกติดต่อกันอย่างเห็นได้ชัด น้องบิวเดินมาพูดเบาๆด้ายน้ำเสียงหนักแน่น  .”.ร้ายมากนะเราพรุ่งนี้คุยรายละเอียดกันหน่อยนะคุณมิว” น้องบิเน้นเสียงแล้วเดินกลับไป  .  “ลุงส่งอ่ะทำไมตอบอย่างนั้น” น้องมิวโวย หลังจากเข้ามานั่งในรถ  .”.ทำไมครับคุณหนู.”  “.ก็หนูส่งข้อความมา ลุงได้อ่านไหม” น้องมิวถาม เฒ่าส่งตบที่กระเป๋ากางเกง  ”.ตายห่า คุณมิว ผมลืมโทรศัพท์.โอ้ว หลงวางที่โต๊ะในบ้านน้องมิว.”  .” ดีเลย.” น้องมิกล่าวสุดเซ็ง  “.ว่าแต่เกิดอะไรขึ้นครับ.”  .” คือ.วันนี้มิเออ.โดดเรียนไปซ๊อบกับเพื่อนแต่โกหกนังบิว่าอยู่ห้องพยาบาล” น้องมิวโกหกเฒ่าส่ง ใครจะกล้าบอกผัวตามตรงว่าไปเย็ดกับภารโรง  .” เหลวไหลแล้วที่รัก.แล้วเอาไงละที่นี้.” เฒาส่งพูดด้วยน้ำเสียงเป็นห่วงเมียตัวน้อยๆของมัน  .”นั่นดิ.นังบิวมันยิ่งตรงยิ่งกว่าไม้บรรทัดได้รับมอบหมายจากครูนิดหน่อยละทำเวอร์” น้องมิวพูดเซ็งๆ  .”.เอาไงดีวะ” เฒ่าส่งพยายามใช้ความคิด พลันความคิดแบบพิเรนก็เกิดขึ้นในหัวน้องมิว  ”ส่งเย็ดหีมันปิดปากให้ที่”  ”บ้าสิมิว.ไม่ไช่คนเราจะเย็ดกันได้ง่ายๆ.อีกอย่างผมไม่ยอมนอกใจน้องมิวหรอก.มิวของผมสวยออกอย่างนี้”  น้องมิวยิ้มภูมิใจ.” ไม่หรอกส่งตอนเย็ดกันน้องมิวจะดูอยู่ด้วย.” น้องมิวพูดจริงจัง  ”.โอ้ยไม่เอา.อีกอย่างใครเค้าจะยอมมาให้เย็ดง่ายๆ” เฒ่าส่งพูดพลางแอบยิ้มในใจ หวานกูละที่นี้  .”จะช่วยไม่ช่วย” น้องมิวเริ่มมีอารมณ์  .” ครับๆ .แล้วจะเอายังไง.คุณภรรยาสุดที่รัก”เฒ่าส่งพูดแกมเล่น ซึ่งเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว เวลาอยู่ด้วยกันกับน้องมิว.เพียงต่อหน้าคนอื่นถึงวางท่าเป็นเจ้านายลูกน้องดูอย่างเรียกชื่อน้องมิวยังเรียก ส่งเฉยเลย ทั้งที่เฒ่าส่งแก่คราพ่อ.  .”เอางี้นะ.พรุ่งนี้มาส่งมิวแล้วให้รออยู่แถวโรงเรียน.รอโทรศัพท์.มิวจะหลอก นังบิวให้มาขึ้นรถแล้วหลอกให้มันกินน้ำผสมยากระตุ้นเซ็ก.ลุงหาเตรียมไว้เลย.จากนั้นคงไม่ต้องบอกว่าต้องทำอะไร”  ” ครับผมเจ้านาย.” จากนั้นสองคนก็พุดคุยเรื่องอื่นจนกลับถึงบ้าน เฒ่าส่งเปิดประตูให้น้องมิวลงรถน้องมิวทำท่าเหมือนปกติทุกอย่างน้องมิวเดินเข้าไปในบ้านด้วยความเหนื่อย.วันนี้เธอผ่านเรี่องราวมากมาย ทั้งการเรียนทั้งศึกไต้สะดือ  ทั้งมาโดนหัวหน้าห้องจอมเฮียบจับได้อีกว่าหนีเรียน  ” อ้าวพ่อหวัดดีค่ะมาได้ไงกันคะ.ปกติพ่อมาวันเสาร์.”   .”พอดีพ่อมีธุระนะลูก เอ้ามาก็ดีแล้ว มีอะไรจะถามหน่อย.”  ”เรื่องไรค่ะพ่อ”  .” อันนี้โทรศัพท์ลุงส่ง.พ่อจำได้มันวางอยู่บนโต๊ะ” น้องมิวรูสึกชาตามตัว อะไรมันจะซวยซ้ำซ้อนขนาดนี้  .” พ่อเป็นคนซื้อให้มันเอง.พอดีมีเสียงข้อความเข้า พ่อเลยวิสาสะเปิดดู เผื่อมีเรื่องเร่งด่วน””น้องมิวอ่านข้อความนี้ดูสิลูก” พ่อยื่นโทรศัพท์ให้น้องมิวดู แต่ชายตาก็รู้แล้ว มันเป็นข้อความของเธอเองที่บอกให้ลุงส่งช่วยโกหกเพื่อนว่าพาไปบริษัท  .” น้องมิวจะอธิบายพ่อไหมลูก.ว่าบ่ายวันนี้หนูไปไหนแต่อย่าโกหก.” พ่อเน้นเสียงคำสุดท้าย  ” เอคือ.มิวพาเพื่อนไปเออ.หาแฟนเค้านะพ่อ.”  .”เหลไหลใหลไหย่แล้วเรา.แบบนี้พ่อคงต้องไห้มิวกลับไปอยู่กับพ่อแล้วอะไร ย้ามาอยู่ที่นี่แค่ไม่ถึงปี”  “พ่อคะคือเพื่อนหนูเค้านะ” น้องมิวเริ่มคิดหาทางเอาน้องเจน เพื่อนของตนเองมาเป็นเครื่องบรรณาการพ่อของตนเองแล้วด้วยความที่เธอย่อมรู้สันดานของพ่อเธอดีไอ้โรคขี้เย็ดของเธอนั้นมันก็ได้เชื้อมาจากพ่อนั่นเอง.  .”. เพื่อหนู ยายเจนมันผิวไจกันกับแฟน.พ่อจำได้ไหมคนที่มาวันเกิดหนู ที่ใส่เสื้อสีชมพูนะ.”  “ อืม.จำได้แล้วเป็นไง.” หนูเลยพามันไปเคลีย.ตอนนีเค้าเลิกกันด้วยดีแล้ว.แต่นังเจนมันยังเสียใจอยู่.หนูก์ปลอบมันแล้วแต่ไม่มีผล.เผื่อยังไงวันไหนพ่อว่างหนูจะพามารู้จัก เพื่อพ่อจะได้ ช่วยอบรมมันหน่อย นะพ่อนะ”.  .” โอย.เหลวไหลใหญ่แล้วพวนแก.นี่แค่ ม.2 เองนะ มีกันแล้วฟงแฟน โน่นละ วันไหนพ่อว่างค่อยว่ากัน”  .”.ค้า.แล้วบอกหนูนะคะ.”   “ไปๆไปอาบน้ำอาบท่า.” น้องมิวยิ้มแล้วเดินเลี่ยงไป.และนึกขำกับตัวเอง .อย่าว่าแต่แฟนเลยพ่อ.พวกหนูนะมีผัวแล้ว    เช้าวันใหม่.น้องมิวตื่นจัดการกับตัวเองเพื่อเตรียมไปเรียนตามปกติ เธอเดินสวนกันกับพ่อที่วันนี้ตื่นแต่เช้า แต่งตัวหล่อผิดปกติ.  ” มิว.พ่อบอกลุงส่งแล้วว่าวันนี้พ่อจะไปส่งหนูเอง.”   ซวยละสิ น้องมิววันนี้ยิ่งนัดกับลุงส่งว่าจะจัดการปิดปากยายเจนอยู่  พี่น้องครับด้วยปัญญาของน้องมิวเธอย่อมแก้ปัญหาได้อยู่แล้ว.ติดอยู่เพียงแต่ว่าวันนี้น้องมิวจะจัดน้องเจนให้กับพ่อเพื่อให้พ่อพ้นทาง.หรือจะปล่อยให้น้องเจนแหกหีไปหาเฒ่าแม้น ด้วยความที่น้องเจนได้ติดใจลุ่มหลงท่อนควยของเฒ่าแม้นยิ่งนัก.ขอเสียงครับจะได้จัดในตอนต่อไป ตอนที่9  ดูวีดีโอเอ็กซ์ฟรีคลิปต่างชาติโดนเปิดซิงคริปโป๊นักเรียนไทยควย ดารา ชาย ไทยดูหนังโป๊แนวปู่กับลูกสะใภ้ฟรีหนังโป หน้าใหม่ rola takizawa ดูออนไลน์ดูหนัง xx ออนไลน์ รูปภาพโป้ทางบ้านอาบน้ำโชว์ ดูหนัง xx ออนไลน์ ดูหนัง xx ออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21