ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้  (อ่าน 339 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:06:51 PM »
หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้ หนังโป๊ออนไลน์ชัดๆ หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้ หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้เมื่อ คืนแฟนพาไปกินเหล้าที่บ้านเพื่อนเค้าค่ะ ซักพักมีเพื่อนเค้ามาอีก 2 คน ดิฉันก็กะแล้วว่าต้องโดนรุม แต่ว่าไม่เคยโดนแบบ 4 คนเลยค่ะ ทุกครั้งก็มี1-2 คนที่มาสวิงกันค่ะ พีพันชงเหล้าให้ดิฉันกินค่ะ ไม่รู้ว่าใส่ยาอะไร พอกินไปแล้วรู้สึกอยากมากๆๆ มองไปเห็นสามียิ้มให้ บอกว่าเต็มที่นะ ไม่ต้องห่วง ขอนั่งดูก่อนนะ แล้วเพื่อนเค้าก็เข้ามารุมดิฉันค่ะ ทั้ง 3 คนมีเอ บังแล้วก็เพื่อนแฟนชื่อ พันค่ะ ทั้งหมดเข้ามาถอดเสื้อผ้าดิฉัน แล้วเอกับบังก็ช่วยกันดูดนมดิฉันคนละข้าง พี่พันก็แยกขาดิฉันแล้วดูดไปที่หี ทั้งแยงทั้งดูด ดิฉันครางเสียงดังมากค่ะ ลิ้นพี่เค้าทั้งยาวทั้งสาก โดน3จุดแบบนี้แป๊บเดียว ดิฉันก็เสร็จค่ะ แฟนเข้ามาบอกว่า "เมียเซ็กซี่จังผัวแข็งแล้วนะ "พี่พันบอกว่า "งั้นนายเอาก่อนเลย"แล้วก็ลุกขึ้น แฟนดิฉันเดินเข้ามาจับควยใส่ที่ร่องหีดิฉัน อาว์ มันแข็งมากค่ะ ทุกครั้งที่ลงสวิง ควยของเค้จะแข็งมากเหมือนได้แรงกระตุ้นดิฉันจับเค้านอนลงแล้วขึ้นขย่มเอง ถามเค้าว่า"ชอบเห็นเมียถูกเย็ดเหรอคะ "เค้าบอกว่า" ชอบ มันดูเสียว สะใจ"ดิฉันแกล้งถามอีกว่า"อยากดูจะเย็ดให้ดูนะ"แล้ว ดิฉันก็บอกให้เอกับบังมายืนข้างๆค่ะ ควยเค้าทั้ง 2 ดุ้นอยู่แถวๆหน้าดิฉัน แล้วคว้าควยของเอ มาดูด ซักพักคายออกแล้วบอกกับแฟนว่า"เห็นมั้ย เมียดูดควยคนอื่นอยู่นะ ชอบมั้ย"เค้ามองตาปรือค่ะ" เห็น ดูดควยทั้งสองดุ้นเลย ผัวชอบ "ดิฉันก็บอกว่า"ถ้าผัวชอบ เมียจะดูดควยเพื่อนให้ผัวดูนะ ค่ะ"แล้วดิฉันก็เอา ควยของบังมาดูดดัวย สลับกับของเอ บางทีก็เอาทั้ง 2 ดุ้นใส่ปาก มันใหญ่คับปากเลยค่ะ รู้สึกว่ามีน้ำออกมาหน่อยๆด้วย เอ กับบัง ครางซิ้ดด ๆ ดิฉันดูดไปตาก็มองไปที่แฟนค่ะ ดิฉันรู้ว่าเค้าชอบให้ยั่วตอนที่กำลังเอากับคนอื่นค่ะดิฉันได้ยินพี่พันบอกว่า"เฮ้ย ไม่ไหวแล้วขอแจมด้วยนะ เมียนายนี่ เซ็กซ์น่าเย็ดจริงๆว่ะ ทนไม่ไหวแล้วซิ้ดด "แล้วดิฉันรู้สึกตึงเสียววูบที่รูก้น เจ็บก็เจ็บเสียวก็เสียวค่ะ"อา...อาว์ "เค้าดันควยผลุบเข้ามาในรูตูดดิฉันจนได้ค่ะ คงเพราะน้ำหล่อลื่นดิฉันออกมาก่อนหน้านั้นมั้ง ซักพักรู้สึกว่าควยของพี่พันจะดันลึกเข้ามาเรื่อยๆค่ะ แล้วแฟนดิฉันกับพี่พันก็เย็ดดิฉัน พร้อมกันทั้งสองคนเลยค่ะ มันเสียวสุดๆ เสียวกว่าทุกครั้งที่เคย ไม่ใช่ว่าประตูหลังดิฉันจะไม่เคยโดนเอานะคะ แฟนเอาบ่อยค่ะ แต่ว่าโดนเย็ดทั้ง2รู พร้อมกันนี่เสียวจริงๆค่ะ มิน่าแฟนถึงบอกว่าโดน2รูพร้อมกันแล้วจะติดใจ จะกลายเป็นคนร่านไปเลยส่วนเอกับบังก็เอาแท่งเนื้อดุ้นเขื่องๆยัดใส่ปากให้ดิฉันดูด บางทีคงมันเขี้ยวมั้ง จับเอาท่อนควยมาตีที่ปากดิฉันค่ะ บางทีทั้งเอ และบีก็ยัดเข้าปากดิฉันพร้อมกันเลยค่ะ ดิฉันใช้ปากอมดูดรูดให้เอกับบังอย่างสะใจสุดๆค่ะ รู้สึกว่าตัวเองกำลังเมามันในรสสวาทที่พวกเค้าทั้ง3 ทั้งรูหี รูตูดถูกแฟนกับพี่พันเย็ดแรงขึ้น บางทีพอดิฉันขย่มแฟนจนมิดแท่ง พี่พันก็กดควยเข้ามามิดด้าม แล้วแช่นิ่งแล้วคลึงวนๆ อาว์ ดิฉันรู้สึกว่าตัวเองจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ มันเสียวสุดๆ ปาก หี ก้น มี ควยอยู่เต็มทุกที่เลยค่ะดิฉันส่งเสียงครางบอกแฟนว่า"ซี้ดดด..ไม่ไหวแล้ว อืออ ไม่ไหวแล้วเสียวจังเลย ผัวจ๋าเมียจะ..จะเสร็จ..ว้ายย.เมียเสร็จแล้ว"เอกับบังก็ครางซิ้ดด บอกว่าน้ำ"ผมก้ไม่ไหว น้ำจะแตกแล้วครับ"แฟนดิฉันบอกว่า"เมียจ่ากินเลย กินน้ำพวกเค้านะ เมียจ๋า"ดิฉันก็พยักหน้าแล้วอ้าปากออก จนสุดๆ ค่ะ ได้ยินเอกับบังครางดิฉันบอกว่า" ออกเลยค่ะ ออกมาเลย แตกในปากเลย..อยากกินน้ำควย"เอคงสุดเงี่ยน เอาควยเค้าตีที่ปากดังเพี้ยะๆๆ อาว์ ปากดิฉันชาไปหมดเลยค่ะ ดิฉันต้องคายของบังออกแล้วหันหน้าไปหาเอ พี่พันดึงผมดิฉันไปข้างหลังจนหน้าแหงนบอกว่า ขอดูมั่ง แล้ว เอก็เอาควยเค้ามาจ่อที่ปากดิฉัน ปล่อยน้ำพุ่งปิ๊ด ปิ๊ดอย่างแรงเข้ามาในปากดิฉัน บนลิ้นที่รองควยเออยู่ค่ะ ดิฉันอ้าปากแลบลิ้นออกมารอน้ำรู้สึกเสียววูบที่รูหีค่ะแฟนดิฉันฉีดน้ำออกมาใส่รูอย่างแรงจนร้อนวูบ พี่พันก็กระฉูดตามมาติดๆค่ะ มันร้อนไปหมดทั้ง 2 ร่องเ2รูลยค่ะ รู้สึกว่าควยเค้ากระตุกๆทั้ง 2 แท่งบังที่ยืนชักว่าวอยู่ก็ออกเหมือนกันค่ะ หือ บังเอาควยเค้ายัดเข้าปากดิฉันซึ่งแหงนหน้าอยู่แล้วแทงเข้ามาจนมิดด้ามเลยค่ะ น้ำบังนี่เยอะมาก ปิ้ดแรกนี่ลงคอเลย แล้วบังก็ชักออกมาหลั่งข้างนอกให้พวกเพื่อนๆเค้าดู บังเอาน้ำเค้าฉีดมาที่หน้าดิฉันเลอะไปหมดเลยค่ะ แล้วบังก็เอแท่งเค้าเกลี่ยกับน้ำที่อยู่บนหน้าก่อนยัดใส่ปากให้ดิฉันดูด เอก็เอามาใส่ปากอีกเป็น 2 อัน ดิฉันก็ดูดๆๆ แต่ว่าอมน้ำไว้ก่อนค่ะ ดิฉันก้มไปหาแฟนที่นอนอยู่ข้างล่างแล้วค่อยๆคายน้ำออกมาเหมือนในหนังที่แฟน ชอบดูค่ะให้เค้าเห็นว่า น้ำขาวๆค่อยๆไหลออกมาจากมุมปากดิฉัน แล้วดิฉันก็นอนกอดแฟนจนหลับไป ตื่นมาเห็นแฟนอยู่คนเดียว พวกนั้นไปไหนกันไม่รู้ เลยปลุกแฟนกลับบ้านค่ะ โดนคราวนี้อิ่มไปหลายวันเลยค่ะhttp://หนัง xออนไลน์ น้องแนทเปิดซิง,ครั้งแรก,ร้องไห้เลยดูหนังโป้นักศึกษาคลิปโป๊ช่างแอร์นักฟุลบอลโชว์ควยโป๊ไม่ต้องโหลดสาวมหาลัยขาวหมวยหุ่นนางแบบ โดนผัวพาเพื่อนมาสวิงกิ้งสาวขาวอวบเย็ดกับผัวในห้องพักแล้วถ่ายไว้แนวเด็กๆ น่ารักๆ แทงสดๆ แตกข้างในเสียดายไม่ใช่เมียผมเย็สนักเรียนเกาหลี ขาวอวบโดนไปตัวบิดเป็นเกลียว http://filesflash.com/c22tolhbเด็กหนุ่มกับสาวน้อยในโรงแรม เล่นครบทุกท่า กว่าจะเสดคลิปฉาว สาวลำปาง ดูดควยหนุ่มในรถ ผอ.โรงเรียนดังน้องนิน่า กับลีลาการเย่อกับหนุ่มเมืองนอก เด็ดครับแค่เห็นห้องนอนก็สร้างอารมณ์ได้มากมายแล้ว เธอก็ยังเด็ดอีกคลิบโป๊มมหาลัยคลิปโดนข่มขืนถึงบ้านคลิปหลุดไทย เสียว ฟรี ออนไลน์ดูหนังเย็ดนักเรียนฟรียูทูปสาวอิสลามแอบมีเซ๊กส์เชอร์รี่ สามโคก หนังออนไลน์หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้ คลิปเด็ก กางเกง น้ำเงิน โชว์ ควย หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้ หนังหีโป๊แอบถ่ายสาวๆอาบนำ้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21