ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด  (อ่าน 217 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:13:57 PM »
สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด หนังอาร์จีนออนไลน์ สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลดต่อครับ นี่คือเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเอง ผมอายุ 39 เมีย 37 (ปัจจุบัน) เมียรูปร่างเล็กสันทัดไม่อ้วนไม่ผอม ตอนนี้มีลูกแล้ว หุ่นก็ต้องเป็นไปตามอายุครับ ย้อนไปประมาณ 20 ปี ที่ได้กัน มีลูกคนแรกตอนเมียอายุ 19 ปี ตอนนั้นเมียยังไม่รู้ภาษาเรื่องเซ็กส์ เป็นคนที่ไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศสักเท่าไหร่ จะมีก็ต่อเมื่อผมเล้าโลมก่อนทุกครั้งเมียจะไม่เคยชวนผมร่วมเพศก่อน แต่ตัวผมเองจะเป็นโรคจิตในเรื่องเซ็กส์ เวลาเพื่อนมากินเหล้าด้วยที่บ้าน ผมจะชอบให้เมียนั่งร่วมดื่มด้วยทุกครั้ง มีคนที่รู้จักกันข้างบ้านมั่งเพื่อนกันมั่งซึ้งเรารู้จักคุ้นเคยกันดี ดื่มกันไปคุยกันไป พอเมาผมชอบให้ผู้ชายที่นั้งดื่มด้วยกระเซ้าเหย้าแหย่มันด้วยความที่คุ้นเคยกัน แล้วเรื่องอย่างนี้ผู้ชายเรารู้ดีเวลาเมาแล้วแอลกอฮอร์ลงควย(ส่วนมาก)มีผู้หญิงนั้งอยู่ในวงอยู่คนเดียว บอกครั้งพวกเขาก็แอบมองเมียซึ้งทำให้ผมมีอารมณ์มากแต่ไม่เคยล่วงเกินกันอย่างมากก็ด้วยสายตา พอเพื่อนกลับเราต่างคนต่างเมาพอเวลาเย็ดกันผมจะปลุกอารมณ์โดยการพูดว่าเพื่อนนั้งจ้องเธออยู่ถ้าเธอโดนเขากับพี่รุมเย็ดเธอ เธอคิดดูซิควยสองอันผู้ชายสองคนนอนกอดกับเธอเรื่องกายเปลือยเปล่าแล้วควยสองดุ้นก็แนบเธอสองข้าง ผัวดูดนมข้างเพื่อนดูดอีกข้างเธอ เธอจะเสียวสุดๆเลยรู้เปล่าโอ้ว เธอคิดดูสิเธอสังเกตุหรือเปล่าเวลาเราเย็ดกันไม่มีอะไรมากระตุ้นอารมณ์เราเย็ดกันไม่ค่อยมัน เรื่องเซ็กส์ก็ส่วนเรื่องเซ็กส์ ยังงัยพี่ก็รักเธอ(เสียงกระเส่าเพราะผมนอนเลียหีมันไปด้วย) ทุกครั้งที่ผมชอบพูดถึงควยคนอื่นเมียจะมีอารมณ์มากกว่านอนเย็ดกันแล้วให้มันเสร์จไป ผมจะสังเกตุอาการเมียโดยจะเอานิ้วเขี่ยแตดเมียแล้วเอานิ้วจิ้มดูที่รูหีน้ำเงิ่ยนมันเยิ้ม แล้วเราก็เย็ดกันจนเสร็จเป็นอย่างนี้ผมจะมีความสุขและเสียวเวลาเย็ดกัน ผมจะพูดกับเมียบ่อยตอนเย็ดกัน แต่ถ้าเมียไม่เมามันก็จะบอกว่าเธอนะโรคจิต ซึ้งผมก็รู้สึกอาย แล้วเหตุการณ์ที่ผมพูดกอกหูมันเสมอเวลาเย็ดกันมันก็เกิดขึ้นจริงโดยบังเอิญโดยไม่มีการวางแผนแต่อย่างไร เพราะผมไม่รู้หรอกว่าสวิงกิ้งมีจริง เพราะตอนนั้นผมพึ่งอายุประมาณ 22-23 ปีเห็นจะได้ ผมสนิทคบหากับเพื่อนรุ่นพี่ ซื่อพี่ริทร์อายุแกตอนนั้น 26 ปีเคยทำงานที่เดียว รูปร่างน่าตาแกดูได้ สูงกว่าผมแกสูง 170 ออกทางขาว ส่วนผม 164 ผมดำแดงหน้าตาดีออกไปทางเข้ม ดูดีกว่าพี่แกเยอะ วันหยุดเกือบทุกอาทิตย์ผมจะขับมอไซค์พาเมียกับลูก(ตอนนั้นลูกคนเดียว) ส่วนตัวผมเองไปเพื่อปลุกอารมณ์ทางเพศ เพราะผมรู้ว่าพี่รินทร์แกแอบชอบเมียผมอยู่เพราะแกเป็นคนเจ้าชู้และแกยังไม่มีเมีย แกเปลี่ยนแฟนบ่อย แกชอบพูดกับผม พูดเสียงไพเราะเรียกเมียผมว่าหนูหนู แกมองเมียผมด้วยสายตาแบบว่าอยากจีบซึ้งผมก็รู้ดี เมียผมก็สนิทกับพี่รินทร์เหมือนเป็นกันเองด้วยเหตุนี้และผมถึงชอบไปดื่มเหล้าบ้านพี่รินทร์เสมอ คบกันเรื่อยมาได้ประมาณ 4 ปี มีอยู่วันหนึงซึ่งเป็นวันเสาร์ตอนเย็น เช่นเคยผมไปนั้งดิ่มกินที่บ้านแก ยังไม่จอบครับเลิกงานก่อนผมจะมาเล่าตอนถึงสาเหตุที่สอนเรื่องเพศในเมียจนมีชู้ ตอนนี้ผมยังอยูกับเมีย ดูึคลิปโป้ออนไลน์ประสบการณ์เสียวครั้งแรกกับฝรั่งอ่านเรื่องเสียวพี่กับน้องเล่าประสบการsexในครอบครัวหนังเอ็ก ไทย แอบ ถ่ายหนังไทยเสนห์ขุนแผนผมไม่นึกว่า จะเกิดเหตุการณ์จะเป็นแบบนี้ ผมได้เห็นร่างเปลือยงานของน้าส้มที่ผมแอบชอบแถมได้ปี้เธอ ด้วย แล้วยังได้เสพกามร่วมเพศกับแม่คนสวยของผมอย่างไม่คาดคิด ผมไม่รู้ดีเลวยังไงแต่แม่ให้ผมเองผมคิดว่าก็ดีผมได้ช่วยทั้งสองปลดเปลื้อง ดับไฟราคะได้เป็นอย่างดี ผมเองก็ชอบทั้งสองคนเป็นทุนอยู่แล้วจึงทำได้อย่างเต็มที่ถึงจะตะขิดตะขวงใจ เกรงใจอยู่บ้างในตอนแรก แต่ก็ทำใจลืมๆบ้างเพราะทั้งมันส์และเสียวสุดๆผมชอบและสมหวังฝันผมเป็นจริง อย่างไม่คาดคิด ปกติผมจะไม่ค่อยเจอแม่นักในวันธรรมดา แม่ออกไปทำงานแต่เช้ากลับก็ค่ำ ผมไปเรียนสายได้ รร.อยู่ไม่ไกลนักผมกลับค่ำเป็นบางวันเราอยู่กันคนละห้องส่วนถ้าไม่มีธุระ เดินเข้าหาก็จะไม่เจอกันสองวันผ่านไปผมกลับบ้านก็ค่ำแล้ว ผมอาบน้ำจัดการกับตัวเองเสร็จผมนอนอ่านหนังสือเล่นอยู่บนเตียงจู่ๆแม่ก็เข้า มาหาผมถึงในห้องนอน ผมตกใจนิดๆท่านปิดไฟดวงใหญ่เหลือแต่ไฟหัวเตียงผมๆแม่เดินมานั่งข้างผมท่าน ถาม “อ่านหนังสืออะไรอยู่”ผมเขินๆไม่อยากบอกว่าอ่านหนังสืออย่างว่าปลุกใจเสือ ป่า แม่หยิบหนังสือจากมือผมไปดูแล้วว่า “ตายหละ ดูหนังสือแบบนี้มิหงี่แย่หรือไง”ผมแสยะยิ้มอายๆพูดไม่ออกท่านอมยิ้มวาง หนังสือวางหนังสือแล้วว่า “ทำไมไม่ไปหาแม่หละ”ผมไม่กล้าพูดอะไรแค่ยิ้มแหยงๆท่านเลยบอก “คงหงี่แต่เกรงใจแม่ไม่ต้องกลัวมาเกรงใจอะไรกันเราได้กันแล้วก็ต้องได้กัน อีก วันก่อนเป็นไงบ้างคงหายเจ็บแล้ว มาสิแม่จะช่วยให้หายหงี่”ท่านเอามือจับเป้ากางเกงนอนผมท่านถาม “”ผมยิ้มๆแม่ยิ้มบอก “ขอแม่ดูดหน่อยนะ”ผมตัวเกร็งพูดไม่ออกท่านรุดกางเกงนอนผมลงจนหลุมท่านมองจู๋ ผมที่ยังไม่แข็งต่พอยืดตัวแล้วอมยิ้มว่า “อย่าเกรงสิเดียวจะไม่แข็งมันจะเคยตัว ทำตัวตามสบายเดี๋ยวแม่จะทำให้แข็งเอง”ท่านเอียงตัวเข้าแนบผมท่านยิ้มหวานแบบ สบายใจจับ*ผมถอกรุดเบาๆแล้วท่านหันก้มหน้าลงจูบท้องผมท่านอ้าปากจับ*ผม เข้าปากท่านแล้วอมดูดผังผงกทำเอาผมตกใจจะลุกนั่งท่านเอามือยันอกผมห้ามไว้ผม ต้องนอนนิ่งให้ท่านดูดไม่เท่าไร*ผม ก็แข็งในปากท่านๆดูพอใจหันมายิ้มแล้ว บอก “นอนเฉยๆนะแม่ทำให้เอง”แล้วท่านก้าวตัวขึ้นเตียงนั่งคร่อมทับผมที่ท้องน้อย โดยชุดนอนท่านคลุมปิดอยู่ ท่านโย่งตัวขึ้นมือล้วงเข้าจับ*ผมที่แข็งถู*ท่านๆไม่ใส่กางเกงในมาท่าน บอก “อยู่เฉยๆอย่าเกรงนะ”แล้วท่านค่อยๆนั่งลง*ผมก็สอดเสียบเข้ารู*ท่านๆเม้ม ปากอึดใจกัดฟันยิ้มท่านยังนั่งทับลงใสนแต่ขบับก้นขึ้นๆลงๆสองสามทีท่านก็ นั่งทับลงสุดบนท้องน้อยและ*ผมท่านถอนหายใจขยับส่ายบดถู*บนโหนก*ผมๆรู้ สึกอบอุ่น*และ สุดเสียว แม่ก้มตัวสองแขนคร่อมร่างผม ก้นท่านเริ่มขยับขึ้นลงหายใจอึดอัดขยับตัวจนหน้าอกที่อยู่ตรงหน้าผมแกว่ง สั่น แม่สลัดชุดนอนลงจากไหล่ปล่อยนมขาวสองเต้าเป็นอิสระจาอาภรณ์ ท่านพูดกระเส่าซี๊ดปาก “จับนมแม่สิ”ผมไม่รอช้าสองมือยกจับอกสองเต้าท่านบีบขย่ำท่านคร่างยิ้มขำในลำ คออย่างพอใจแล้วก้มตัวลงเอานมถูหน้าผมแล้วจับช้อนหัวนมให้ผมดูดผมก็ดูดเลีย และบีบนวดอีกเต้าที่ว่าง ก้นท่านขยับส่ายไม่ยอมหยุดหายใจถี่ๆขัดๆเหมือนเหนือยหอบ ผมต้องบอก “แม่ผมเสียว”แม่ขำเบาๆ “เงียบตั้งนานนึกว่าพูดไม่เป็นหายใจลึกอย่าน้ำแตกก่อนแม่นะ”ผมทำตามหันไป เห็นน้าส้มเข้ามเมื่อไรไม่รู้เธอตรงมานั่งที่เตียงผมแล้วเธอถลกเปิดชุดนอน แม่ที่คลุมอยู่ขึ้นถึงเอว ผมได้เห็รขาอ่อนสะโพกขาวแม่อีกครั้งน้าส้มจับมือผมข้างที่ว่างจากบีบนมแม่มา วางลูบขาอ่อนแม่ๆไม่ว่าอะไร ผมเห็นน้าส้มลูบก้นจับตูดแม่แล้วเธอสอดมือจับพวงกระโปกผมทั้งที่*ยังคา อยู่ในรู*แม่ ทั้งที่ยังขยับขึ้นลงผมถึงกับสะดุ้งสุดเสียวแม่ขำบอก “ดูดหัวนมแม่สิอย่าสนใจส้ม”น้าส้มขำบอก “หนูจะรีดน้ำแมนออกให้หมดทุกหยุดเลย”ทั้งสองหัวเราะแต่ผมจะแย่แม่เลยลอก “อย่าไปแกล้งแมนพี่กำลังเสียวเดี๋ยวแมนน้ำแตกก่อนพี่จะแย่”ทั้งสองขำอย่าง สนุกแม่ก็ดูสนุกกับกานโยกขย่ม*ผม น้าส้มบอก “แมนคุณแม่เงี่ยนจนน้ำไปหมดแล้วแมนอย่าเกรงนะ”ผมตอบ ครับทั้งที่นมแม่ปิดปากผม แม่บอก “ดีจังแมนลูกแม่..เอ่ยผัวแม่”แล้วก็หัวเราะก้นขบับไม่หยุดท่านจูบดูดปากผม อย่างเร้าร้อนผมแทบสำลัก ท่านขย่มผมอยู่ครู่ใหญ่โดยมีน้าส้มลูบก้นตูดทั้งจะจับนมบีบจนท่านเกร็งตัว ร้องบอก ออกแล้วๆ ผมกระเด้า*แอ่นสู้พ่นน้ำกามใส่*ท่านๆๆฟุบตัวลงกอดนอนทับผมหายใจระทวยน้า ส้มเป็นคนจัดการจับ*ผมออกจาก*ท่านแล้วเอากระดาษชำระนิ่มๆเช็ด*ผม และ*แม่ๆหันลงนอนแผ่หงายผมได้เห็นขนหมอยและ*แม่อีกครั้งอย่างชัดเจน แต่คราวนี้น้าส้มจับแม่ถ่างขาแล้วก้มหน้าลงซุกจูบเลีบดูด*แม่ที่แฉะด้วยน้ำ *และน้ำ*ผมอย่างไม่รังเกียจ แม่เบะหน้ายิ้มบอก “เดี๋ยวสิส้มเดี๋ยวพี่ทำให้”น้าส้มบอก “ขอหนูก่อนทั้งน้ำ*น้ำ*อร่อย จังโอกาสอย่างนี้หายาก”แม่ขำว่า “เอาเปรียบกันจัง”ทั้งสองหัวเราะแม่ปล่อยให้น้าส้มทำตามอำเภอใจผมนอนพัก เหนื่อย พักเดียวน้าส้มลุกนั่งส่งของบางอย่างให้แม่ ผมหันมองก็ตกใจมันสีดำนั่นคือดิงโด้*ยางของเทียมที่มีสายรัดเอว น้าส้มถอดชุดนอนออกทางหัวแม่ก็ทำด้วยทั้งสองสาวร่างเปลือยสวยจับใจผม น้าส้มลงนอนหงายถ่างขารอแม่เอาดิงโด้*ปลอมใส่คาดเอวต่ำกว่าสะดือโดยมีแผ่น ฐานรองแท่งของเทียมประกบทาบบริเวณโหนก*แม่ๆ หันยิ้มให้ผม “แมนคงยังไม้ไหวแม่ทำให้ส้มก่อน”แม่เข้าคร่อมร่างน้าส้มๆบอก “พี่เบาๆก่อนนะอันเก่ามันเล็กกว่าของแมนอันนี้ใหม่กว่าพอๆกับของแมน” แม่ยิ้มให้น้าส้มแล้วเอาน้ำมันทาผิวมาโฉมของเทียม ผมได้ยินเช่นนั้นแสดงว่าทั้งสองต้องเคยเล่นของดิงโด้กันมาแล้ว ผมตื่นเต้นมากไม่เคยเห็นคนเอากันนี่เป็นครั้งแรกแต่กลับเป็นผู้หญิงเอากัน โดยใช้*ปลอม แถมทั้งสองเป็นคนที่ผมได้ใช้*เนื้อผมสอด*มาแล้วทำให้ผมรู้สึกหมดศักดิ์ ศรีของ*เนื้อ เหมือนถูกมองข้าม แต่แม่พูดมีเหตุผลกลัวผมจะหมดแรงสู้ไม่ไหว แล้วน้าส้มนั่งรอดูเราเอากันคงเงี่ยนสุดๆ ทั้งสองกอดจูบดูดปากกันหน้าอกนมสองคู่สี่เต้าขาวเต่งตึงขนาดพอๆกันเบียด เสียดถูไถเคล้าคลึงกัน ทั้งสองผลัดดูดไซร้นมของกันและกันโดยไม่สนใจสายตาผม ผมรู้สึกคึกคักขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูก*เริ่มแข็งเมื่อเห็นมือแม่สอดล้วงลูบ จับ*น้าส้มนิ้วมือเซาะร่องเขี่ยยีในร่อง*เธอ มือแม่จับกำขยุ่มขนหมอยเธอที่ดกดำและหนาทึบ น้าส้มยกกางขาอ้าออกจนกีบพู*เปิดอ้าพอเห็นร่องรู แล้วแม่จับดิงโด้จ่อยัดใส่รู*เธอ น้าส้มร้องเสียงเบาแบบสะดุ้ง เอาะ-เอ้า อู๊ย!ทั้งสองครางยิงฟันหัวเราะกันเบาๆอย่างชอบใจ แม่เริ่มโยกกระเด้าส่าย เอวขึ้นลงเหมือนกับที่ผมเคยทำกับแม่และน้าส้ม ผมตื่นเต้นลุกนั่งดูอย่างไม่เกรงใจเอามือลูบจับสะโพกก้นขาวแม่ที่ขยับส่าย ขึ้นลง แม่ไม่สนใจมือผมที่ลูบจับ ผมรู้สึกก้นแม่เกร็งแข็งนุ่มตูดขมิมสลับกันตามจังหวะกระเด้าเอว สองมือผมพยายามแหกก้นแม่ทั้งที่เกร็งขมิบแม่ไม่สนใจการกระทำของผมยังคงโยก เอวซอย*น้าส้มครางหัวเราะกันสนุก ผมเลื่อนตัวก้มลงมองดูหว่างขาแม่ ผมได้เห็นรูตูดแม่ขมิบเกร็งตามจังหวะกระเด้า ผมแทบไม่เห็นรู*แม่เพราะแผ่นฐาน*ยาวนาบปิดอยู่ ท่อน*ยางรุดเข้าออกรู*น้าส้มจนกีบแคมในสีแดงลู่หุบเข้าออกตามท่อนของ *เทียม ที่มีผิวลำไม่ราบเรียบ มีคราบขาวข้นเลอะออกมาตัดกับสีดำเห็นได้ชัด ผมเอาหน้าคลุกเคล้าก้นแม่ จมูกปากซุกไซร้เข้าร่องก้นแม่ที่ยังมีกลิ่นสาบคาวของน้ำกามที่ผมทำกับแม่ เมื่อครู่ก่อน ผมห่อลิ้นฉกเลียที่รูตูดแม่ๆสะดุ้งหยุดกระเด้าร้อง อุ๊ยๆหันมามองผมๆบอก “ตูดแม่สวยผมชอบจังให้ผมเลียนะ” แม่บอก “ถ้าเงี่ยนจะ*ก็ได้แม่ไม่ว่า แต่ถ้าจะ*รูตูดก็เอาน้ำมันทาหัว*ก่อนนะ”แล้วแม่หันไปจูบกับน้าส้ม ผมได้รับอนุญาตให้*ตูดผมก็อยากลองจึงไม่รอช้าเอาน้ำมันทาโฉมหัว*ทารู ตูดแม่ แล้วเข้าคร่องประกบตูดแม่ที่แม่ถ่างขาให้และนอนคว่ำทับน้าส้มที่กางขารับ สุดๆ แม่เริ่มโยกเอวขยับก้นช้าๆเอา*ยาวซอย**น้าส้ม เสียงแม่จูบกระซิบกับน้าส้ม “สงสัยแมนจะ*ตูดพี่แน่เลย”น้าส้มขำครางกระเส่าว่า “ก็ให้แมน*สิพี่”แม่ขำ ผมเอามือแหกตูดแม่ๆหยุดกระเด้าโยกเอวเพื่อไม่เกร็งตูด ผมเอา*จ่อรูตูดแม่แล้วค่อยๆกดกระเด้าเข้าไปมันคับแน่เข้าลำบากแต่พอลื่น เข้าเพราะน้ำมันที่ทา*และรูตูด แม่อึดใจมีเสียงแม่ร้องครางเบาๆเหมือนไม่อยากให้ผมได้ยินโอ๊ยๆเอ้าๆ แต่ผมก็ยังพยายามกดกระเด้าจนเงี่ยงหัว*เข้ารูตูดแม่ได้ จากนันผมปล่อยมือที่แหกตูดแม่ทิ้งตัวลงคร่องร่างบนหลังแม่พร้อมอัดกระแทก ท่อน*ที่เหลือเข้ารูตูดแม่ๆทิ้งตัวลงกระแทก*น้าส้มพร้อมแรงผมที่กระแทกก แม่ร้อง โอ๊ย! น้าส้มสะดุ้งร้อง ว้าย!เพราะดิงโด้*ยางกระแทกอัดเข้า*เธอจนสุดมิดลำ ผมเริ่มยกตูกขึ้นแล้วกดลงเอา**ตูดแม่ๆยกตูดขึ้นตาม*ผมที่ถอนยกแล้วกด ลงตามแรงจังหวะที่ผมกด ทำให้เป็นจังหวะท่วงท่าเดียวกับ*ยางที่แม่คาดเอวไว้*ซอย*น้าส้มๆจะรับ งานหนักที่สุดเพราะเธอนอนล่างสุดแม่อยู่กลางผมอยู่บน เธอรับแรงกระเด้าที่ผม*ตูดแม่ส่งผ่านให้แม่*เธอแรงเป็นเกือบสองเท่า แต่ดูเธอไม่ร้องบ่นหรือห้ามอะไรกลัยซีดปากครางกอดจูบกับแม่อย่างเร้าร้อน ผม*คร่องทับบนหลังแม่ออกจะลำบาก ผมสอดมือซ้ายล้วงจับนมแม่บีบมือขวากดยันนวบีบคลึงนมซ้ายน้าส้ม ผมจับนมสองคนๆละเต้าข้างได้อย่างสนุกมือ *ผมก็*ตูดแม่ๆก็เอา*ยาง**น้า ส้มเราทั้งสามร้องครวญครางด้วยความ สุขสุดเสียวผมไม่นึกว่าจะมันส์ขนาดนี้ น้าส้มร้องคราง “ตายแล้วพี่อะไรจะเสียวเงี่ยนขนาดนี้”แม่ครางบอก “พี่ก็คันตูดเงี่ยนเสียว*จนน้ำ*จะแตกแล้ว ไม่เคยนึกเลยอะไรจะขนาดนี้”ผมบอก “แม่ให้ผม*น้ำแตกในรูตูดแม่นะ”แม่บอก “เอาเลย*ตูดเสียวถึงรู*น้ำจะแตกแล้ว”ผมกระเด้า*ตูดแม่มือก็ไม่ปล่อย จากนมทั้งสองคน แม่เอามือล้วจับคลึงโคก*ดึงขยุ่มขนหมอยน้าส้มๆเกร็งกระดุ้งกรีดร้อง “น้ำแตกแล้ว” ผมกระเด้าตูดแม่ๆเกร็งขาสั่นแล้วหยุดนิ่งผมกระเด้าต่อ อีกไม่กี่ทีก็หลั่งน้ำ กามใส่ในรูตูดแม่ เราทั้งสามเหนื่อหอบนอนทับกันแต่น้าส้มร้อง “ไม่ไหวแล้วพี่หนูหนักหายใจจะไม่ออก”แม่หัวเราะบอกผม “แมนลงก่อนส้มจะตายแล้ว”เราสามคนหัวเราะกันสนุก ผมลงนอนสองสาวขนาบซ้ายขวาแม่ถอด*ปลอมที่เลอะคราบนี*น้าส้มออกขนหมอยแม่ แฉะพราะน้ำ*แม่ที่แตกทะลักโดยไม่มี*ผมอุดกันรู*แม่พูดบ่น “*แม่เลอะหมดเลยเพราะแมนไม่เอา***แม่”เราสามคนขำกันสนุกน้าส้มบอก “หนูอยากลองให้แมน*ตูดบ้าง*จริงคงดีกว่าของปลอม” แม่รีบบอก “ดีกว่าหลายเท่ามันตุบๆขยับได้ไม่เหมือนยางมันทื่อๆ”เราขำกันน้าส้มบอก “แมน*น้านะ”ผมตอบรับ “ครับน้าผมยินดี”แม่บอก “ต้องพักก่อนเดี๋ยว*ไม่แข็งจะ*ไม่มัน”เรานอนพักกอดคุยกันครู่ใหญ่น้าส้ม และแม่สลับกันจับ*บีบกรโปกผมเล่นผมก็ สลับดูดนมจับ*ทั้งสองคนจน*ผม แข็งอีกน้าส้มยิ้มบอก “คราวนีของหนูนะพี่”เธอรีบนอนคว่ำก้งโค้งหันก้นให้ผมแม่เลื่อนตัว นั่พิงหัวเคียงกางขาออก น้าส้มซุกหน้าลงจูบท้องน้อยแม่คลุกหน้าลงที่หมอยแล้วจูบดูดเลีย*แม่ ผมเข้าประกบเอาน้ำมันทารูตูดเธอโฉนหัว*ผมๆไม่รอช้าแหกตูดเธอแล้วกด *เข้ารูตูดเธอร้อง อู๊ยๆโอ๊ยๆแต่ไม่หันมาร้องห้ามยังคงซุกหน้าดูดเลีย*แม่ ผมเอามือโอบล้วง*จับนมเธอๆยื่นมือจับนมแม่บีบปากดูด* แม่จับหัวเธอลูบกดไว้แนบ*ท่าน ผม*น้าส้มจนน้ำแตกในรูตูดเธอๆกระดุก*แฉะเลอะมือผมส่วนแม่ขาเกร็งสั่นขน หอยเปียกแฉะจมูกปากน้าส้มเป็นมัน เราทั้งสามเสร็จกามกิจคราวนี้ผมถึงกัลสลบหลับ ตื่นเช้าฟ้าสาง*ผมแข็งโด่ตามธรรมชาติ น้าส้มตื่นเห็นเธอไม่พูดอะไรเธอขึ้นนั่งคร่องผมจับ*ใส่*เธอแล้วเริ่มขย่ม ผมนอนเฉย แม่ตื่นเห็นไม่พูดอะไรลงจากเตียงออกจากห้องผมไป ปล่อยให้น้าส้มขย่ม*ผมตามสบายจนเราเสร็จกันไปอีกเช้านั้น เธอถึงแยกตัวออกผม แล้วเราต่างแยกกันไปทำกิจของแต่ละคนอย่างมีความสุข...เย็ดเด็กคาชุดนักเรียนประสบกาม เรื่องเสียวเรื่องเล่า เสียว น้า พ่อผัวหน้งโป้เกย์ฟิลิปปินฟรีออนไลน์คลิบโป้ทางบ้านเย็ดเด็กเวอร์จิ้นสาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด หนังโป๊ะ ทอมดี้ สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด สาว นม สวย น่าดูด เย็ด ไม่ต้องโหลด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21