ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 12:05:11 AM »
หนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว หนังผู้ใหญ่ทางบ้านส่งมา หนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว หนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัวเรื่องของผมมีอยู่ว่า เมื่อตอนที่ผมอยู่บ้านต่างจังหวัดกับพ่อแม่ ผมเป็นลูกชายคนเล็กพ่อกับแม่จะรักผมมาก เอาใจทุกอย่าง เวลานอนผมก็ยังนอนกับพ่อแม่ตลอดิ จนผมอายุ14ปี ผมเคยเห็นพ่อกับแม่เอากันหลายครั้ง ได้แต่นอนตัวแข็งทื่อ บางครั้งผมก็แอบชักว่าวตามไปด้วย กลัวพ่อแม่รู้ว่าผมแอบดูท่านทั้งสอง มาใกล้ๆเช้าวันหนึ่งแม่สะกิดเรียกพ่อให้ตื่นไปธุระที่ในตัวจังหวัดแต่เช้าๆ พ่อบอกแม่ไว้ให้ปลุกแต่เช้าๆด้วย พอแม่เรียกพ่อว่าตื่นได้แล้วพ่อ เดี๋ยวสายนะแดดร้อน สักครู่พ่อก็ลุกพลิกตัวไปนอนตะแคงกอดแม่ แล้วโน้มตัวซุกไซร้เต้านมของแม่ ส่วนมือของพ่อก็ลูบไล้สะโพกใหญ่ของแม่ไปมา แล้วค่อยดึงถลกผ้าถุงของแม่ขึ้นไปที่เอว พ่อเข้าประกบบั้นท้ายของแม่แล้วดันค.วยถูไถกับร่องห.ของแม่ไปมา สักครู่ท่อนเอ็นของพ่อก็คงไหลมุดเข้าในของแม่จนสุด พ่อดันเข้าไปจนตัวพ่อกับแม่ติดกันเลย แล้วพ่อของผมก็กระเด้าค.วยชักเข้าชักออกในร่องรูห.ของแม่แบบเนิบๆยาวๆแม่ ครางซี๊ดเบา เอื้อมมือมาข้างหลังลูบไล้สะโพกของพ่อไว้ พ่อของผมก็สาวค.วยยาวๆและเร็วขึ้นไปเรื่อยๆผับๆๆๆๆแม่ผมก็แอ่นสะโพกรับการ กระเด้าค.ว ยใสของพ่ออย่างสุดเสียวพ่อนอนตะแคงเอากันกับแม่ได้ไม่นานนักพ่อของผมก็ซี๊ด ปากเบาร้อ งอู้ววววแล้วกดสะโพกดันท่อนเอ็นเข้าในของแม่จนสุด ก้นของพ่อเกร็งกระตุกเป็นจังหวะๆเพื่อฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูห.ของแม่ อย่างสุขส ม แม่ดึงผ้าถุงลงมาปิดสะโพกไว้เล็กน้อย พ่อกดท่อนเอ็นแช่ไว่สักครู่ หนึ่ง แล้วพ่อก็ดึงท่อนเอ็นออกจากร่องรูของแม่ แล้วนอนหงายอยู่สักครู่ หันมามองผมเล็กน้อยแล้วพ่อก็ลุกไปอาบน้ำแล้วแต่งตัว ออกลงจากบ้าน เสียงรถของพ่อขับออกไปแล้ว แม่ของผมยังนอนตะแคงอยู่ ผ้าถุงของแม่ปิดแค่สะโพกผายนิดเดียวเอง ผมมองดูต้นขาขาวอวบของแม่แล้วกลืนน้ำลาย ค.วยของผมนะน้นแข็งปั๋งเลยล่ะคับ ผมค่อยๆขยับตัวเข้ามานอนติดๆกับตัวของแม่ ผมเอื้อมือไปล้วงตรงเนินหว่างขาของแม่ มันมีแต่น้ำเมือกเงี่ยนของพ่ออยู่เต็มร่องรูเลยคับ ผมรูดกางเกงขาสั้นออกแล้วเข้าประกบบั้นท้ายของแม่ไว้ ผมกระเด้าเบาๆค.วยของผมก็ไหลพรืดเข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างง่ายดาย แม่สะดุ้งร้องอุ๊ยเบาๆแต่ก็แม่ก็ปล่อยให้ผม กระเด้าค.วยใส่ในรูห.ของแม่ต่อไป ผมกระเด้าค.วยใสในของแม่เร็วๆขึ้นๆนอนตะแคงเอากับแม่แบบพ่อทำเมื่อครู่ ผับๆๆๆๆผมกระเด้าค.วยได้ไม่นานนักความเสียวที่ค.วยของผมก็ขึ้นมาสูงสุดผมกระ เด้าได้อ ีกนิดเดียวผมก็กดดันค.วยเข้าจมในร่องรูห.ของแม่พร้อมกับพ่นฉีดน้ำเงี่ยน เสียวๆของผมเ ข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างสุดๆเลยคับปรี๊ดๆๆๆๆๆแม่ร้องครางฮือๆๆอู๊วววผมกด สะโพกเข้ าแนบแน่นกับสะโพกของแม่อยู่นาน จนของผมแข็งขึ้นมาอีก ผมก็เอากับร่องรูของแม่อีกครั้ง ครั้งนี้ผมขึ้นทับบนตัวแม่เลยนะคับ แต่ไม่กล้ามองหน้าหรือสบตากับแม่คับ ผมอายนะคับ แต่เอากันกับแม่นี้เพราะผมเงี่ยนมากๆที่เห็นพ่อกับแม่เอากันจะๆและนอนติดกัน กับผมด้ว ย ผมขึ้นกระเด้าค.วยเข้าใส่ร่องรูของแม่อย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆๆและหนักหน่วงแม่ ของผมก็นอ นหงายอ้าขาออกให้ผมเย็.ดห..แม่ได้อย่างเต็มที่ ผมกระเด้าค.วยใส่รูห.ของแม่ได้อีกไม่นานนักน้ำเสียวที่ค.วยของผมก็พุ่ง ปรี๊ดๆๆๆเข้าใ นรูห.ของแม่อีกครั้งหนึ่ง แม่ให้ผมนอนกอดอยู่บนตัวแม่นานพอสมควร แล้วผมก็ลุกออกมาจากที่นอน เวลาเจอกับแม่ข้างนอกมุ้ง ผมยังอายๆแม่อยู่เลยคับ แม่ก็ไม่พูดอะไรให้ผมได้อายนะคับ พอเวลากลางคืนเวลาแม่อยากเอากับผม แม่จะหาวิธีใช้พ่อไปหาโน้นซื้อนี้ให้ทุกครั้งคับ หลังจากผมมาอยู่กทม.แล้วผมก็ไม่เคยเอากันกับแม่อีกเลยคับหีคนแก่อยากโชว์โดจินไทย ตอน น้องคนเล็กโชว์เสียวๆจากบาร์เกย์เรื่องเล่า เซ็กหนังลักหลับแม่บ้านพ่อเห็นจิ้มลูกสาวควยเเข็งไหม  สวัสดีครับผม มีเรื่องมาแนะนำเพื่อนๆทุกคนครับไม่ได้เกี่ยวกับอ่าง แต่เป็นเรื่องใกล้ตัว ที่หนุ่มๆอย่างเราอาจมองข้ามกันไปสำหรับคนที่รู้แล้วก็คงจะเข้าใจดีอยู่นะครับปกติผู้ชายเราไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่กับเรื่องเสื้อผ้าที่ใส่นอนถูกไหมครับ ส่วนใหญ่อาบน้ำอาบท่าเสร็จ ก็ใส่เกงขาสั้น ใส่เกงบอล หรือเกงในตัวเดียวเข้านอน แต่เชื่อไหมครับ ผมมีโอกาสได้รู้เรื่องนี้จากเพื่อนที่เล่นบอลด้วยกัน จึงอยากแนะนำต่อเคยสังเกตุตัวเองกันบ้างไหมครับว่า เวลาที่เราจะนอนถ้าเล่นบอลอย่างผมเมื่อก่อนผมก็จะเลือกเกงบอลตัวที่สบายที่สุด ใส่นอนไม่ใส่เกงใน เพราะมันสบายดี แต่ถ้าเป็นเกงบอลผ้าฝ้ายธรรมดา กับผ้ามันๆ ผมเลือกที่จะเลือกผ้ามันๆดีกว่าเพราะมันลื่นสบายกว่า ผมไม่รู้ว่าคนที่เล่นบอลอยู่แล้วคิดอย่างผมป่าว หรือถ้าเล่นบาสก็ใสเกงบาสนอน หรือไม่ใส่ไรเลยจนเพื่อนผมที่เล่นบอลด้วยกันนีแหละมันมาค้างที่บ้าน เห็นมันเอากางเกงแพรจีนมานุ่งก่อนนอนผมเลยได้ถามมันนีแหละ ว่ามันซื้อมาจากไหน ผมเลยได้มีโอกาสได้รู้ความลับจากมันนี่แหละจริงๆมันก็ทะลึ่งอยู่นะครับ มันบอกว่าเวลาที่นายเลือกเกงนอน ยังเลือกตัวที่มันใส่สบายที่สุดอย่างเกงบอลที่นายนุ่งนั่นแหละ นายยังเลือกตัวที่ผ้ามันลื่นๆมันๆเลย เพราะนุ่งแล้วมันสบายกระปู๊จะปฏิเสธไหมหล่ะ ถามมา ก็ตอบไป มันก็จริงนะครับ มันก็บอกต่อว่า ไอ้ผู้ชายเราถ้ามันได้มีโอกาส เลือกเกงนอนที่ใส่แล้วมันลื่นสบายมากๆจะเลือกไหม ผมก็ต้องตอบว่าใช่แน่นอน นี่แหละครับกางเกงนอน กางเกงแพร ปัจจุบันที่ผู้ชายเรามองข้าม เพราะเห็นแต่คนมีอายุนุ่ง มันเลยเอาให้ผมใส่ มันให้ผมใส่เลยทันที แล้วถามว่า แล้วเวลาผ้ามันลื่นผ่านกระปู๋นายมันสร้างความเสียวให้นายได้ดีไหม ผมเลยถึงบางอ้อเลย พอได้นุ่ง มันบอกผมตรงๆเลยว่า เกงแพรสุดยอดแล้วสำหรับผู้ชายเรา มันทำให้เราเกิดอารมณ้ได้ง่ายด้วยความลื่นของผ้า ยิ่งได้ซักบ่อยๆ รีดบ่อย มันยิ่งลื่น แล้วมันก็เป็นเพื่อนเราได้ยามที่เมียไม่อยู่ หรือไม่มีตังก์ไปลงอ่างโดยไม่ต้องพึ่งนางฟ้าทั้ง5ของเราโดยตรง ความหมายก็คือผ้ามันลื่น แล้วมันก็ทำให้กระปู๊เราลุก เวลาที่เราลูบผ่าน มันก็...ได้เหมือนมีสาวๆมาลงลิ้นให้ เปรียบได้อย่างนั้นเลยครับ..ตอนแรกต่อหน้าที่มันอยู่ผมก็ไม่เชื่อ จนแยกย้ายกันเข้านอน ยิ่งดื่มแล้วยิ่งคิดถึงเมีย แต่มันก็ลื่นจริงๆจนผมมีความรู้สึกอย่างว่า..เมียก็ไม่อยู่ ตอนนอนก็เลยลองทำตามที่มันบอก ลองเอามือลูบขึ้นลงผ่านเกงดู ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า มันจริงอย่างที่มันพูด ยิ่งบ้านไหนห้องนอนแอร์เย็นๆ เกงแพรมันยิ่งมีความลื่นมากได้เรื่องเลยครับ ผมก็ทำตามขั้นตอนที่มันบอก จนสมอารมณ์หมาย แต่เช้ามาอย่าลืมซักกุงเกงนะครับเช้ามาเลยต้องบอกมันตามประสาเพื่อนว่า มันใช้ได้จริงๆ ไอ้เวลาที่ต้องได้ช่วยตัวเองเนี่ยมันช่วยหนุ่มๆอย่างเราได้จริงๆนะครับ ตอนนี้เวลาไปไหนค้างที่ไหม ผมต้องติดไปด้วยอย่างที่มันบอก ยามขับขันมันช่วยได้จริงๆครับอ่านมาถึงตรงนี้แล้ว เพื่อนๆก็ลองซื้อมาใช้นะครับ ต้องเป็นแพรแท้ๆนะครับดูให้ดี แล้วจะได้รู้ว่าที่ผมเล่ามามันจริงหรือเปล่า อีกอย่างผมสังเกตุเวลาที่นุ่งเกงแพรอยู่บ้าน สาวๆข้างบ้านแอบมองกันตาเยิ้ม เมียผมยิ่งชอบให้ผมนุ่งเขาบอกว่ามันเซ็กซี่ดี ผมยิ่งได้ใจ เพราะแค่นุ่งมันก็ลื่นกระปู๋แล้ว ยิ่งใกล้เมียยิ่งเพิ่มกำลังเข้าไปใหญ่คงไม่ต้องบอกกันนะครับถ้าใครมีประสบการณ์เรื่องการนุ่งกางเกงแพรแล้วรู้สึกอย่างที่ผมเล่าให้ฟัง ก็ช่วยยืนยันกันหน่อยนะครับว่าที่ผมพูดไปมันจริงแท้แค่ไหน อย่างน้อยเมียไม่อยู่ เงินไม่พอลงอ่าง ก็เสียวได้อย่างปลอดภัยเช่นกัน ยังไงก็ยืนยันกันเข้ามานะครับขอให้เพื่อนๆมีความสุขกับสิ่งที่ผมบอกไป แล้วหลังจากที่มีการยืนยันมาแล้วผมมีเรื่องที่ผู้ชายเรามองข้ามมาบอกต่อกันอีกขอบคุณครับพลในรูปล่างสุด  ไม่เห็นมันตุงเลยอ่ะ                          .....................แหล่มเลย.................... ยืนยัน   นอนยัน   ตะแคงยัน      โป้เลดเบี้นญี่ปุ่นสวยๆเบ็ดโชว์ ออนไลน์ภาพ เด็ก โดน เย็ดคลิปหลุดแอบถ่ายออนไลท์xxxสาวสวยนวดนำมันเรื่่องเล่าพาสาวไปขย่มหนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว ภาพโป้ใหม่สดจากทางบ้าน หนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว หนังโป้  ข่มขืน ญี่ปุ่น หมัด ผัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21