ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: กาตูนโดจิน  (อ่าน 823 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
กาตูนโดจิน
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:19:39 AM »
กาตูนโดจิน ดูกางเกงในน้อง ม.ปลาย กาตูนโดจิน กาตูนโดจินเริ่มเรื่องเลยนะคะ คือว่าเรากับแฟนเนี่ยต่างคนต่างทำงานอาทิตย์นึงก็จะได้เจอกันแค่วันเดียวคือ วันเสาร์ ปกติเราก็จะนัดกันไปเอาบ่อยๆอยู่แล้วเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาก็ เป็นอีกวันนึง เราก็นัดกันให้แฟนไปรับที่บ้านแล้วไปที่โรงแรมกัน พอไปถึงแฟนเค้าก็บอกเราว่าวันนี้จะจัดหนัก เอาให้หีระบมไปเลย แฟนเราเค้าแอบไปเอาคามากร้าแบบเจลมากินน่ะคะ เลยทำให้เค้าคึกแล้วก็อึดมากๆ พอเข้าห้องไปเสร็จเค้าก็พาเราไปนอนบนเตียง แล้วก็เอาปากประกบจูบกับเราทันที มือของแฟนเราก็เริ่มลูบคลำมาที่นม แฟนเราบี้หัวนมเบาๆ จนเราพอเริ่มเกิดอารมณ์ ก็ครางออกมาเบาๆพอแฟนเรา เห็นมาเราพอมีอารมณ์แล้วก็เลื่อนปากลงมาดูดงับหัวนม จนเราเสียวไปหมด มือเค้าก็ลูบๆบี้ๆตรงเม็ดเสียวเรา จนน้ำเราเริ่มเยิ้ม แล้วแฟนเราก็ค่อยๆเลื้อยนิ้วลงไปในรูเรา เริ่มชักนิ้วเข้าๆออกๆ จนแรงขึ้น เราก็ได้แต่บิดเอว ส่ายไปมา ปากก็ครางไม่หยุด อ๊าส์ มันเสียวมากจริงๆคะอาจจะเป็นเพราะก่อนหน้านี้ไม่ได้โดนมาเกือบเดือนด้วยก็ได้ แฟนเราก็ใช้นิ้วกับเรานานพอสมควรจนน้ำนี้เอ่อล้นรูหีไปหมดเค้า เลยเปลี่ยนท่าเป็นเอาควยของเค้ามาจ่อที่ปากเราคะ ด้วยความที่เราอยากเอาคืน เราก็เลยจัดการอมควยเค้า ค่อยๆเอาลิ้นเลียที่หัว เลยลงไปที่ไข่ แล้วจัดการอมหัวควยของเค้าเราทั้งดูดทั้งเม้มอย่างเต็มที่ จนแฟนเราต้องครางออกมาดังซี๊ดๆ เลยละคะเราอมควยอยู่ได้ไม่นาน แฟนเราก็ดันตัวเรานอนลง แล้วก็เอาถุงยางมาใส่ที่หัวควย พอรูดมาได้ไม่ถึงกลางลำแฟนเราก็เอาเม็ดมุกมาวางลงไป เราเห็นแบบนั้นก็พยายามจะขัด เพราะกลัวว่าถุงยางจะขาดแล้วก็กลัวจะเจ็บด้วยแต่แฟนเราบอกว่า ไม่เป็นไรหรอกน่า รับรองที่รักต้องเสียวสุดๆแน่นอน ไอ้เราก็อยากลองอยู่เหมือนกันก็เลยปล่อยเลยตามเลยแฟน เราก็จับขาเรากางออก แล้วเอาหัวควยถูๆกับเม็ดเสียวของเรา ก่อนจะจ่อที่ปากรูแล้วดันเข้ามาเบาๆ พอแฟนเราดันเข้ามาจจนถึงตรงเม็ดมุกเราสะดุ้งเลยคะ มันเจ็บๆ คันๆ เสียวๆบอกไม่ถูกแฟนเราก็ซอยอยู่สักพัก ยอมรับเลยค่ะว่าเย็ดกันคราวนี้มันส์สุดๆ เพราะมุกบวกกับฤทธิ์ยาที่แฟนเรากินไปทำให้เค้าคึกมากๆ เราเสียวหีจนต้องครางออกมาไม่หยุด อ๊าส์ เสียวจังเลยที่รักที่รักเสียว เหรอ งั้นเดียวผัวจะซอยให้ที่รักเสียวหีจนน้ำทะลักไปเลย แฟนเราก็จัดการซอยเราแรงขึ้น เสียงครางของเราก็ดังขึ้นๆ อ๊าๆ ที่รักเค้าจะเสร็จแล้ว แรงๆเลยค่ะที่รัก ผัวเราก็เลยกระเด้าอย่างแรง ระหว่างเสียวไปเราก็กลัวถุงยางจะขาดไปด้วย แต่ตอนนี้ความเสียวมันครอบงำมากกว่าพอใกล้จะเสร็จเราก็เด้งรับแฟนก่อน ที่จะตอดควยผัวไปหลายที 'หีที่รักนีทั้งตอดทั้งดูดดีจัง สงสัยไม่เจอควยนานแบบนี้ต้องเอาให้เข็ด' ผัวเราบ่นได้แค่นี้ก็จับเรานอนคว่ำท่าหมา เราต้องสะดุ้งอีกครั้งคะ เพราะเม็ดมุกมันเปลี่ยนมาครูดที่รูหีอีกด้าน ซึ่งเจ็บยิ่งกว่าอีก โอ้ย..ซี้ดที่รักเมียเจ็บหีจังผัวได้ยินแบบนั้นก็เลยก้มลงมาแล้วจับเรา หันหน้าไปดูปากกับเค้าอีกครั้ง มือเค้าก็ขย้ำบี้ที่หัวนมเรา จนเราเสียวมากกว่าเดิมอีก พอผัวเราเห็นว่าเราเสียวได้ที่แล้ว ก็จัดการสาวลำควยเข้ามาในรูหีเรา แล้วซอยอัดเข้ามาอย่างแรง ซี๊ดดที่รักขาเมียเสียวหีจัง ด้วยความแรงที่ผัวเราอัดกระแทกหีบวกกับเม็ดมุกที่ครูดอยู่ในรูหีเราทำให้เรา เสร็จไปอีกที โอ้ยยผัวจ๋าเมียจะเสร็จอีกแล้ว ผัวเราก็กระแทกไม่ยั้งดัง ตั่บๆๆๆๆ จนหีเราตอดตุบๆ ผัวเราถึงหยุดกระแทก แล้วจับเรามายืนที่ปลายเตียง แล้วก็ยัดควยเข้ามา เรราก็เลยเย็ดกันอยู่ในท่ายืน โอ้ยเมียจ๋าผัวเสียวควยจัง เมียเสียวไม๊เสียสิคะ เมียเสียวหีมากๆเลย ผัวเราก็อัดกระแทกควยกับมุกเข้ารูหีเราไม่ยั้ง พอโดนนานๆเข้า ผัวเราก็ไม่ยอมเสร็จซะทีจนหีเราเริ่มระบมไปหมดแล้วผัวเราเลยขอให้เรา ขึ้นขย่ม เราก็เลยขึ้นไปคร่อมบนตัวผัว จับหัวควยจ่อที่รูแล้วค่อยๆยัดเข้าไป จนควยผัวเราผลุบหายไปหมด เราก็ค่อยๆโยกเอวเบาๆ จนเร็วขึ้นๆๆ โอ้ยๆๆ ผัวขาเสียวๆๆ ผัวเราก็เลยเอามือเอื้อมมาขยำนมเราก็ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ เราซอยอยู่ซักพันจนเสร็จไปอีกรอบแต่ผัวเรายังไม่ยอมเสร็จคะ จนถุงยางมันไม่มีสารหล่อลื่นก็เลยต้องถอดออก เราก็แอบเสียดายมุกเหมือนกัน แต่ผัวเราก็ไม่ได้ทำให้เสียวน้อยลงเลยค่ะผัวจับเรานอนคว่ำบนที่นอน แล้วค่อยๆยัดควยเข้ามาในหีอีกครั้ง ตอนที่ผัวเราถอดถุงยางออกเราเห็นหัวควยผัวเราแดงไปหมดเลยคะ หีเราก็ระบมมากๆเลย พอผัวเรายัดควยเข้ามาได้กจัดการซอยดัง พั่บๆๆๆ เรากับผัวก็สลับกันคราง อ๊าๆๆ สักพักผัวเราก็ครางลั่น โอ้ยๆ ใกล้เสร็จแล้วเมียจ๋า ผัวเราจัดการซอยในรูหีเราอย่างแรงตั่บๆๆๆๆๆ ก่อนจะชักออกมาแล้วพ่นน้ำบนหลังเราเราถึงกลับสะดุ้งเลยค่ะ เพราะน้ำมันร้อนมาก สรุปเราใช้เวลาเย็ดกันชม.กว่าๆ กว่าผัวจะเสร็จ หีเราก็ระบมไปเลยล่ะคะ แต่ไม่เข็ดหรอก คราวหน้าเอาใหม่ ทีนี้จะเอามุขหลายๆเม็ดไปเลย ชักติดใจแล้วล่ะ แล้วคราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะคะ ช่วยเม้นเป็นกำลังใจให้ด้วยนะ ^^ .................แหล่มเลย...................... หน้งxxxxxการตูรฝรั่งหีตูดกันเรื่องเล่าเสียว. เมีย พ่อแอบเอากันสาวโรงงานหีดารา หมอยพริตตี้หนังxแนวแอบส่องกระโปรงสาวรุ่นหมวยใหญ่หอยสวยครูสอนพิเศษ สวัสดีคับผมชื่อโอ๊ตนะคับ ตอนนี้ผมอายุ18ปีแล้ว เรื่องของเกิดตอนผมอายุ16ปี เรื่องราวนี้ถึงมันจะเกิดมาได้2ปีแล้ว แต่ผมก้อไม่เคยลืมคับ เข้าเรื่องเลยดีกว่า วันนึงคับผมได้ไปเรียนพิเศษ(ที่โรงเรียนเค้าเปิดสอนพิเศษไว้อีกทีอ่ะคับ)ผมก้อเรียนคณิตเป็นคราบแรก แล้วเรียกอังกิดเป็รคราบสุดท้าย ตอนนั้นก้อประมาน4โมงแล้วอ่ะคับ ทุกคนเริ่มกลับหมดแล้ว แต่แม่ของผมเค้าบอกอาจารย์ไว้ว่าไห้สอนผมเยอะ แล้วแม่ผมบอกว่าให้ไปค้างคืนกะอาจารย์ที่บ้านเลย ผมเลยจำใจไปคับ แต่ว่าที่ผมไปเนี่ยเพราะอาจารคนนี้เค้าหน้าตาสวยนะคับ+กับนมไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป ซึ่งวันนั้นผมก้อไปติวที่บ้านอาจารย์คับ มี อยู่จังหวะ1ครับที่อาจาร เค้าทำปากกาตกผมเลยจิงมองปากกาของอาจารคับแล้วอาจารเค้าก้อก้มไปเก็บ จังหวะที่เก็บคับเสื้อตกหน้าอกอาจารเค้าเปิดมาพอดี ทำให้เป็นเห็นชุดชั้นในสีชมพูลายดอกของเธอ+กับร่องนมอันพอดีๆทำให้ผมเงี่ยน ครับ น้องชายผมตั้งขึ้นมาที แล้วพอครูสอนเสร็จ ครูเค้าก้อบอกว่าครูไปอาบน้ำก่อนนะ ผมเลยบอกว่าครับ พอครูเค้าเข้าไปอาบน้ำ ผมก้อไปที่โซฟาหน้าทีวีแล้วผมก้อจัดการชักว่าว แล้วตอนที่ผมกำลังชักว่าวอยู่แบบได้อารมณ์ ครูเข้าก้ออาบน้ำเสร็จพอดี ผมก้อรีบเก็บน้องชายผมเข้ากางเกง ครูคนนี้เค้าชื่อ ครูอุ้มนะคับ(ลืมแนะนำชื่อครู) แล้วจากนั้นผมก้อเข้าไปอาบน้ำต่อ ช่วงที่ผมอาบน้ำอยู่ผมก้อคิดอยากจะเย็ดครูอุ้มเค้า แต่อีกใจนึงของผมก้อกลัวครูเค้าว่าผม อีกใจ1ก้ออยากเย็ดครูเขา ผมเลยบอกว่าเอาวะเป็นไงเป็นกัน ถ้าครูเค้าให้ก้อโชคดี ถ้าไม่ให้ก้อซวยไป พอ ผมอาบน้ำเสร็จแต่งตัวเสร็จเรียบร้อย ผมเลยบอกว่า ครูครับ ครูเค้าบอกว่ามีอะไรเหรอจ๊ะ ผมเลยบอกว่า ผมของอะไรอย่าง1ได้ไหมคับ ครูจะให้ผมรึป่าวคับ ครูเค้าก้อตอบว่า ได้สิ ว่ามาเลย ครูให้ทุกอย่าง ผมเลยบอกว่าแน่ใจนะคับ คณูเค้าบอกว่าอืม บอกมาสิ ผมเลยบอกว่า ผมขอเย็ดครูอุ้มได้ไหมครับ ครูอุ้มเค้าถึงกับนิ่งไปเลย แล้วสักพักครูเค้าก้อตอบว่า จะเย็ดครูจิงๆเหรอ ผมบอกว่า ครับ ครูเค้าบอกว่า ก้อได้ แต่เธอต้องสันยาก่อนนะว่าจะไม่บอกใคร ผมเลยตอบว่า ครับ แล้วครูเค้าก้อบอกว่า งั้นตามครูขึ้นมาสิ ผมเลยตามขึ้นไป พอ ขึ้นไปเสร็จครูเค้าก้อถอดเสื้อแพร่สำหรับนอนออก เหลือแต่สายเดี่ยว แล้วครูเค้าก้อบอกว่า มาเย็ดครูสิ ครูยอมแล้ว ผมก้อจัดกานถอดเสื้อกะกางเกงและกางเกงในออก แล้วเดินไปถอดสายเดี่ยวของครู ผมก้อเลยจับนม แล้วดูดนมของครูส่วนมืออีกข้างก้อไปจับหีของครูให้เค้าเกิดอารมณ์ ส่วนมือของครูก้อกำxxxยันยาวและใหญ่ของผม สักพักผมจึงบอกให้ครูเค้าคุกเข่าลงแล้วให้ครูเค้าอมxxxของ ผม แต่ครูเค้าบอกว่า ให้อมจิงเหรอ มันสกปรกนะ ผมบอกว่า ผมอาบน้ำแล้วนะคับ แล้วก้อล้างแล้วด้วย แล้วครูเค้าบอกว่าจะอมยังไงละครูอมไม่เป็น ผมเลยบอกว่าเห้นครูดูดแท่งไอติมอ่ะคับ แต่อย่าให้ฟันมาโดนนะ ครูเค้าก้อจัดกานอมxxxผม ครูเค้าดูดเสียวๆมากๆ ครูเค้าดูดได้ไม่กี่นาที น้ำxxxผมก้อแตกเต็มปากครู จากนั้นผมกับครูก้ออยู่ในท่า69 กัน ผมตวัดลิ้นเลียหีของเธอ เธอก้ออมxxxผม เราทำกันอย่างนี้จนน้ำแตกกันทั้งคู่ แล้ว ผมก้อจัดกานเอาxxxเสียบลงไปในหีของเธอ พอเสียบได้ไม่ถึงครึ่งxxxของผม ครูก้อบอกว่าพอก่อน ครูเจ็บ ผมเลยหยุดแล้วก้อเริ่มไหม่ พอเค้าถึงสุดรูหีแล้วผมก้อค่อยๆดึงxxxออกมาแล้วเอาเข้าไปแบบนี้หลายๆครั้ง ส่วนครูเค้าก้อร้อง ซี๊ดๆๆๆๆ อ่า เสียงจัง อ่าๆๆๆ ผมกลัวครูเค้าจะท้องเลยไม่อยากแตกใน แต่ด้วยความเสียวทั้งสองคน ผมจึงทนไม่ไหว น้ำจึงแตกข้างแล้วผมก้อเย็ดกะครูแบบน้ำทุกวัน ดูหนังโป๊ออนไลท์แนวพี่น้องดูหนังโป๊ญี่ปุ่นชักว่าวให้แฟนคลิปโป๊ลุงแก่เอาเด็กคริปถ่ายเย็ดกันเองแบ่งผัวให้เพื่อน เอกโหนกนูนเห็นกลีบกาตูนโดจิน สุดยอดคลิปแอบถ่าย กาตูนโดจิน กาตูนโดจิน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21