ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังกาตูนโป๊  (อ่าน 306 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังกาตูนโป๊
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:19:46 AM »
หนังกาตูนโป๊ หาโหลดคลิป กาตูนxxx หนังกาตูนโป๊ หนังกาตูนโป๊ผมกับเมียสนใจอ่านหนังสือประเภทเซ็กส์ แบบสวิงกิ้งมาก ผมจะซื้อมาอ่านกันเป็นประจำ อ่านแล้วได้อารมณ์มากเลย ผมกับเมียเช่าห้องพักอยู่ในตัวเมืองพักอยู่กันสองคน มีลักษณะเป็นห้องโล่งมีห้องน้ำในตัว ใช้ตู้เฟอร์นิเจอร์กั้นแบ่งเป็นบริเวณเตียงนอน ในห้องมีเครื่องอำนวยความสะดวกครบครันผมได้ติดต่อผู้ชายคนหนึ่ง อายุอ่อนกว่าผม 5 ปี สมมุติชื่อ แก๊ป เป็นคนผิวขาว สูงยาว หน้าตาหล่อ บุคลิกดีเรียบร้อย ผมคุยกับน้องแก๊ปเป็นที่ถูกคอกันมาก ผมก็มาเล่าให้เมียฟัง และตกลงกันว่าจะชวนมาเที่ยวที่ห้องผมกับเมียอยู่ เผื่อความฝันของผมกับเมียจะเป็นจริง เวลาผมเอากับเมียผมก็พูดกับเธอว่าผมจะพาน้องแก๊ปมาให้เมียผมเอา เมียผมก็มีอารมณ์เซ็กส์ขึ้นมามากทันทีแล้วเราก็ขย่มกันจนเสร็จและแล้วความฝันของผมก็เป็นจริง สองวันต่อมา ตอนบ่ายวันศุกร์น้องแก๊ปบอกกับผมว่าอาทิตย์นี้ไม่ได้ขึ้นไปหาแฟนที่กรุงเทพ เลยไม่รู้จะไปไหนดี ผมได้โอกาสเลยชวนน้องแก๊ปไปเที่ยวกับผมนอนค้างสักสองคืนแล้วค่อยกลับไปทำงาน น้องแก๊ปก็ตอบตกลงผมทันที ผมรีบโทรศัพย์ต่อหน้าน้องแก๊ป โดยบอกเมียว่าวันนี้จะมีเพื่อนรุ่นน้องมานอนค้างที่ห้องด้วย น้ำเสียงเมียผม รู้สึกจะตื่นเต้นมากเย็นวันนั้นเมียของผมออกไปร้านเสริมสวยแต่งสวยทันที ผมกับแก๊ปมาถึงห้องพักของผมเกือบหนึ่งทุ่มพอดีผมแนะนำน้องแก๊ปให้เมียรู้จัก น้องแก๊ปยกมือไหว้ทักทายสวัสดีเมียผม หลังจากเก็บข้าวของเสร็จแล้วผมก็ชวนกันไปทานอาหารที่ร้านใกล้ๆที่พัก เป็นร้านสไตล์ธรรมชาติมีอาหารเหล้าเบียร์พร้อมสรรพ ผมสั่งเบียร์มาดื่มพร้อมกับอาหาร เป็นกับแก้ลม เราทั้งสามคนดื่มเบียร์กันทุกคนโดยเฉพาะเมียผมดื่มอร่อยเป็นพิเศษ ดื่มกันไปคุยกันไปเมียผมกับน้องแก๊ปก็เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น เพราะว่าเมียผมคุยเก่งมาก ตอนนี้ต่างคนก็มีอาการตึงเพราะเมาเบียร์ได้ที่ ผมสังเกตเห็นน้องแก๊ปมองเมียผมตลอดเวลา เพราะว่าเมียผมเป็นคนน่ารัก ที่สำคัญเธอแต่งตัวดูดีมากนุ่งกระโปงสั้นสวมเสื้อแบคอลึกมองแล้วเห็นเนินอก ได้อย่างดี น้องแก๊ปคงจะสนใจเมียผมอยู่ในใจเหมือนกัน น้องแก๊ปขออนุญาติไปโทรศัพย์คุยกับแฟนและเข้าห้องน้ำสักพักช่วงเวลานี้เองผมถามเมียว่าแก๊ปเป็นอย่างไรบ้างในสายตา เมียผมตอบว่า หล่อดี หุ่นดี ดูดีใช้ได้เลย ผมถามต่อว่า คืนนี้โอเคหรือเปล่า เมียผมถามว่าจะดีหรือเพิ่งรู้จักกันเอง ผมบอกว่าโอกาสดีดีแบบนี้ไม่มีบ่อยนะ ผมอยากดูเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดมาตั้งนานแล้ว เมียผมถามว่าแล้วน้องแก๊ปรู้เรื่องการสวิงกิ้งหรือเปล่า ผมบอกว่าน้องแก๊ปไม่รู้หรอก ผมบอกเมียต่อไปว่าตกลงคืนนี้เลยผมอยากมากแล้ว เมียผมก็ตื่นเต้นน่าดูเธอตอบตกลงทันทีเธอบอกเธอก็อยากเพาระตอนนี้ของเธอเริ่มแฉะแล้ว คืนนี้แสดงให้เต็มที่เลยนะผมบอกกับเมียผมจะคอยนั่งดูให้เมียทำเหมือนกับว่า ไม่มีผมอยู่ด้วยโดยให้เอากันแบบมันส์สุดๆ เมียถามผมว่าไม่หึงหวงเธอหรือผมบอกว่านิดหน่อยแต่อยากเห็นมากกว่าและอยากให้ เมียได้ลองของใหม่มีความสุขกับท่อนเอ็นคนอื่นบ้าง เมียผมบอกตื่นเต้นมากเลยแล้วเมียก็เอามือมาจับมือของผมแน่นมองตาผมอย่างหวาน ซึ้งและขอบคุณผมที่ผมให้เธอได้มากถึงขนาดนี้ ตัวผมเองไม่ได้มีปัญญาหาอะไรในเรื่องเซ็กส์เลยเพียงแต่ต้องการที่จะทำให้การ มีเซ็กส์ได้รับความแปลกใหม่และตื่นเต้น แต่บุคคลที่เราจะหามาร่วมเซ็กส์ด้วยกันเราจะต้องเลือกมากสักหน่อย(พิดีน้องแก๊ปเอาใบตรวจเลือดมาให้ผมดูแล้วก่อนหน้านี้)เวลาผ่านไปเกือบยี่สิบนาทีน้องแก๊ปก็เดินมาที่โต๊ะแล้งนั่งลง เราเริ่มสนทนากันต่อไปเรื่อยๆพร้อมกับหมดเบียร์ไปแล้ว 7 ขวด ตอนนี้ทุกคนอยู่ในอาการเมาทั้งหมด ผมมองดูนาฬิกาห้าทุ่มกว่าแล้ว ผมสั่งเช็คบิลแล้วผมก็ซื้อเบียร์มาดื่มต่อที่ห้องอีก 5 ขวด พอเข้ามาในห้องเราสามคนก็ดื่มกันต่อสักพักผมบอกให้น้องแก๊ปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนเลยแล้วน้องแก๊ปก็ขอตัว เข้าไออาบน้ำชำระร่างกายโดยที่ไม่รู้ว่าอีกไม่กี่นาทีข้างหน้าจะมีอะไรเกิด ขึ้นกับตัวเอง ช่วงที่น้องแก๊ปอาบน้ำอยู่ผมก็ดึงเมียมานั่งบนตักยกแก้วเบียร์ป้อนเธอ เธอดื่มจนหมดแก้วแล้วก็บอกผมว่าคืนนี้เธอจะแสดงฝีมือเต็มที่เลยจะทำให้ เหมือนในหนังเอ็กซ์เลย ผมกอดเธอและหอมแก้มเธอผมพูดกับเธอว่าผมตื่นเต้นมากดีใจมากที่เมียทำให้ผมได้เห็นเมียเย็ดกับคนอื่นต่อหน้าแบบจะจะ ว่าแล้วผมก็เอานิ้วล้วงแหย่เข้าไปในกางเกงชั้นในดันนิ้วกลางจมหายเข้าไปในรู หีของเธอจนมิด มันเข้าง่ายมากเพราะว่าของเธอมีน้ำเอ่อล้นจนเปียกเป้ากางเกงในจนแฉะไปหมด เธอเชิดหน้าหลับตาครางกระเส่ารอดออกปากมาสักพักน้องแก๊ปก็เปิดประตูห้องน้ำออกมาทันที ผมรีบดึงนิ้วออกจากรูหอยแต่เมียผมยังนั่งอยู่บนตักผมเลยเมียผมอายหน้าแดง แล้วเมียผมก็ลุกออกมานั่งข้างผมเหมือนเดิม น้องแก๊ปใส่ชุดนอนที่เตรียมมาเอง มีกลิ่นหอมของโลชั่นโชยมาเตะจมูกหอมฟุ้ง แล้วมานั่งลงที่เดิมดื่มเบียร์กันต่อ ตอนนี้เบียร์หมดไปสามขวดแล้วเมียผมเลยขอตัวเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ ห้องน้ำของผมข้างบนจะโล่งถ้าปีนเหยียบอ่งอาบน้ำก็จะมองเห็นภายในห้องทั้งหมด เสียงมเยผมเปิดฝักบัวอาบน้ำกลิ่นของครีมอาบน้ำหอมออกมาถึงข้างนอก เธอใช้เวลาอาบน้ำอยู่ประมาณ 10 – 15 นาที คงจะทำความสะอาดทุกสัดส่วนแม้กระทั่งล่องหลืบเป็นอย่างดี เพราะเธอรู้ว่าอีกไม่กี่นาทีหอยของเธอจะต้องโดนกินอย่างแน่นอน ผมนึกแล้วเสียวท่อนควยขึ้นมาทันที ผมชวนน้องแก๊ปดื่มไปด้วยคุยไปด้วยรู้สึกว่าน้องแก๊ปจะคุยเก่งขึ้นและมีอาการ เมาอย่างเห็นได้ชัด ตัวผมเองก็เมามากเหมือนกันและก็รู้สึกตื่นเต้นตลอดเวลาเมียผมเธอออกจากห้องน้ำมาด้วยผ้าขนหนูสีขาวที่พันเรือนร่างเพียงผืนเดียว โชว์ขาอ่อนที่เกือบเห็นเนินโคกหีอย่างระทึกตา น้องแก๊ปมองเรียวขาเมียผมตาไม่กระพริบเลย เมียผมลงมานั่งยองๆข้างผมขอเบียร์จิบหนึ่งแก้วก่อนที่จะไปแต่งตัว ชายผ้าขนหนูของเธอเปิดอ้าซ่าจนน้องแก๊ปที่นั่งตรงข้ามมองเห็นเหอยของเธอได้ อย่างชัดเจน ผมเห็นน้องแก๊ปมีอาการประหม่าแบบสั่นๆแล้วเมียของผมก็ลุกไปเปลียนผ้าโดยใส่ ชุดนอนแบบสายเดี่ยวสีฟ้าอ่อนชายชุดนอนสั้นมาก ข้างในเธอไม่ใส่ชั้นในเลยสักชิ้นเดียวมองแล้วจะเห็นทุกส่วนในร่างกายได้ ชัดเจนปกติเธอจะใส่ชุดนอนแบบนี้ทุกวันเธอเป็นคนไม่ชอบใส่เสื้อผ้าหนา บ่อยครั้งที่อยู่กับผมสองคนในห้องเราจะไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลยทั้งวัน จากนั้นเธอก็มานั่งลงที่โต๊ะเครื่องแป้งที่อยู่ปลายเตียง เพื่อที่จะทาโลชั่นบำรุงผิว ผมสังเกตุเห็นน้องแก๊ปแอบมองเมียผมที่นั่งอยู่หน้ากระจกบ่อยมากเมียผมก็ส่ง สายตาหยาดเยิ้มผ่านบานกระจกเงาให้กับน้องแก๊ปด้วย ผมเสียววาบ ท่อนควยลุกแข็งปั๋งเลยผมสังเกตุเห็นท่อนควยของน้องแก๊ปก็ชูชันขึ้นมาเหมือน ผมท่าทางจะใหญ่และยาวเสียด้วย ผมคิดวางแผนอยู่ในใจแล้วจัดการกระดกแก้วเบียร์จนหมด ขอตัวน้องแก๊ปไปอาบน้ำบ้างผมบอกให้น้องแก๊ปนั่งดื่มกับเมียผมไปก่อน แล้งผมก็ลุกไปกอดและหอมแก้มเมียที่หน้ากระจะกระซิบที่หูของเธอเบาๆว่าแสดง ลีลาให้เต็มที่เลยนะ เมียผมหันมาบอกตกลงจ้ะแล้วเธอก็เอาปากมาประกบปากผมจูบแลกลิ้นกัน ผมมองในกระจกเงาเห็นน้องแก๊ปมองผมกับเมียอยู่ แล้วผมก็ละจากเธอ ผมปิดไฟบางดวงที่ไม่จำเป็นให้เหลือแต่ไฟที่สว่างพอได้อารมณ์จากหัวเตียงนอน และก็แสงสว่างจากจอทีวีก็พอ น้องแก๊ปคงจะแปลกใจอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ถามอะไร ผมเข้าห้องน้ำด้วยใจที่ตื่นเต้นเอามากๆ ผมปิดประตูห้องน้ำแล้วเปิดน้ำใส่อ่างอาบน้ำเสียงดัง แต่ยังคงได้ยินเสียงทีวีและเสียงเมียผมคุยกับแก๊ปเป็นช่วงๆผมปิดไฟในห้องน้ำทันทีแล้วรีบทำว่าเหมือนอาบน้ำ ตักน้ำราดพื้นหลายครั้งผมถ่วงเวลาโดยการสระผมบ้าง ถูสบู่นานๆบ้าง ผมสังเกตเสียงของสองคนเงียบไป ไม่มีเสียงคุยกันมีแต่เสียงทีวีอย่างเดียว ผมนิ่งฟังสักพักและแล้วผมก็ได้ยินเสียงของเมียผมครางซี๊ดออกมาพอได้ยินแว่วๆ ผมตื่นเต้นที่สุดมือไม้สั่นเป็นเจ้าเข้า อดใจไม่ไหวต้องปีนอ่างอาบน้ำแอบดู ผมมองลอดช่องว่างลงมา จากแสงไฟที่หัวเตียงนอนและแสงสว่างจากทีวีทำให้ผมเห็นเมียกับน้องแก๊ปได้ อย่างชัดเจนมากๆภาพที่อยู่เบื้องหน้าผมทำให้ผมเกือบน้ำแตกทันที เมียผมกับน้องแก๊ปกำลังดูดปากกันอย่างนุ่มนวล เอาลิ้นออกมาแลกกันอย่างเห็นได้ชัด ผมคิดในใจว่าเมียผมต้องเป็นคนเริ่มก่อนแน่เลยเพราะเธอหิวกระหายการมีเซ็กส์ แบบนี้มาก สองคนนั่งอยู่ที่ปลายเตียงนอนจากนั้นน้องแก๊ปค่อยๆจูบซุกไซร้ลงมาตามใบหูซอก คอ จนมาถึงเนินอกคู่งามของเมียผมแก๊ปจัดการถอดชุดนอนของเมียผมออกแล้วฝังหน้าลง บนเนินอกไซร้สองเต้าสลับไปมา ปากเม้มหัวนมดูดเอาลิ้นวนหัวนมอย่างหิวกระหายแต่ดูนิ่มนวล เมียผมแอ่นอกขึ้นรับการดูดของน้องแก๊ป หลับตาปากก็ครางเสียงกระเส่า ซี๊ด.ด.ดดดด.ดด อา.อาาาา…าา ดังจนผมเกือบกั้นอารมณ์ไว้ไม่ไหว แต่ก็ต้องอดทนเพื่อที่จะดูให้เห็นเต็มตาแบบจะจะว่าเมียผมจะเอากับคนอื่น มันส์มากแค่ไหนวันนี้เป็นวันที่ผมกับเมียสมหวังเพราะผมรักเมียมากแต่ก็อยากเห็นเมียตัวเอง โดนคนอื่นเอา เมียผมก็อยากเอากับคนอื่นให้ผมดู เราสองคนมีความสุขมาก ผมทนยืนแอบดูต่อไป น้องแก๊ปค่อยๆเลื่อนใบหน้าต่ำลงมาเลื่อยๆ ลิ้นก็ไต่ไปมาตามเนื้อตัวของเมียผม เมียผมครางไม่ขาดระยะเลย ปากก็ชมน้องแก๊ปว่าเก่งจังเลย พี่เสียวจังเลยแล้วใบหน้าของน้องแก๊ปก็มาหยุดที่เนินสวาทของเมียผม ที่มีขนาดใหญ่มีขนขึ้นพอสวยงาม เมียผมจะดูและขนช่วงนี้เป็นพิเศษไม่ให้มันยาวและขึ้นหนามากจนเกินไป น้องแก๊ปลงมานั่งข้างล่างปล่อยให้เมียผมนั่งอยู่บนปลายเตียง แล้วจับขาเมียผมแยกออกกว้างเนินหอยของเมียผมตอนนี้อ้าพร้อมที่จะรับการชิม จากน้องแก๊ปแล้ว น้องแก๊ปกวาดลิ้นอย่างนุ่มนวลลงไปทันทีเมียผมคราง..ซี๊ดซาด...เป็นการใหญ่ แอ่นเนินโคกหีจนลอยเด่น น้องแก๊ปมีลีลาการเลียหีที่นุ่มนวลมากเมียผมบอกเสียวไม่ขาดระยะเลย น้องแก๊ปคงจะแหย่ลิ้นเข้าไปลึกเสียงเมียผมบอกว่า โอย..ซี๊ด.ดีจังเลยแก๊ปจ๋า..อา.า.าาาเสียวดีจัง..เอาลิ้นเข้าลึกๆเลยจ้ะ.. ซี๊ด.ดดด.. น้องแก๊ปจัดการกับหีเมียผมอยู่พักใหญ่เมียผมคงจะเสียวเต็มที่แล้วเธอลุกขึ้น จัดการดึงน้องแก๊ปให้นอนลงบนที่นอนแล้วรีบดึงชุดนอนของน้องแก๊ปออกจนหมดเสียงน้องแก๊ปถามผมว่า พี่เต้ไม่ว่าหรือ..เดี๋ยวพี่เต้ก็ออกมาจากห้องน้ำแล้ว เมียผมรีบตอบว่าพี่เขาไม่ว่าหรอก แล้วเมียผมก็รีบประกบปากจูบแลกลิ้นทันที ผมอดทนดูต่อไปไม่ไหวอยากจะดูใกล้ๆมากกว่านี้ ผมรับลงมาแล้วเปิดน้ำทิ้งไว้เบาๆ เปิดประตูห้องน้ำแบบชนิดเบาที่สุด นุ่งผ้าขนหนูค่อยๆย่องออกมานั่งดูอยู่ที่เก้าอี้โต๊ะเครื่องแป้งน้องแก๊ปนอนหงายจึงมองไม่เห็นผมที่นั่งอยู่หลบแอบดูอยู่ปลายเตียง เมียผมละจากปากค่อยๆไซร้ตามซอกคอไล่ลงมาแผงหน้าอกเมียผมใช้ลิ้นไต่อย่าง ชำนาญและเก่งมาก มือของเมียผมก็ไม่อยู่เฉยคลำไปมาจนกระทบกับท่อนควยของน้องแก๊ป ผมเห็นท่อนควยของน้องแก๊ปเต็มสองตาขนาดของมันใหญ่เกือบเท่าข้อมือเลยและ ยาวกว่าของผมอีก ผมคิดว่าคืนนี้ต้องเป็นคืนที่สมหวังการกับรอคอยของเมียผมเป็นที่สุดเมียผมยังคงไซร้ตามตัวต่ำลงมาเลื่อยๆอีกจนในที่สุดมือของเธอกกำท่อนควยของ น้องแก๊ป แต่กำไม่มิดเธอเลยต้องผงกหัวขึ้นมาดูด้วยความสงสัยผมเห็นเมียผมจ้องมองตา ค้าง ปากพูดว่าโอว..ว.ววว…ทำไมควยมันใหญ่จังเลย…ซี๊ด.ดดดด ไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน และแล้วเธอก็ชำเรืองมองมาเห็นผมที่นั่งหลบมุมแอบดูอยู่พอดี ผมเลยยกนิ้วโป้ให้เธอเธอยิ้มอย่างภูมิใจ ผมเลยบอกให้เธอทำต่อไป ตอนนี้ผมแก้ผ้าออกหมดแล้วและก็นั่งรูดท่อนควยไปด้วยดูเมียเล่นเซ็กส์ไปด้วยเมียผมไม่ปล่อยโอกาสดีดีแบบนี้ให้หลุดไปได้แน่นอนเธอจัดการแลบลิ้นออกมากวาด ลงไปที่ส่วนหัวของท่อนควยทันที ค่อยๆไต่ลิ้นลงมาตามลำเอ็นเลียวนไปรอบๆ จากส่วนหัวควยลงมาถึงสุดโคนสลับไปมา น้องแก๊ปครางซี๊ด ออกปากชมเมียผมใหญ่เลยโอว์..ว์.ว์..ซี๊ด.ด…ดด.ดดดด เสียวครับพี่..ผ.ผ..ผมเสียวควยมากเลย พี่เก่งจริงๆน้องแก๊ปผงกหัวขึ้นมาดูการใช้ลีลาของเมียผมอย่างตื่นตาตื่นใจ น้องแก๊ปคงจะไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน เมียผมค่อยๆอ้าปากอมเจ้าท่อนควยเริ่มอมจากส่วนหัวขยับปากเข้าออกแบบนุ่มนวล สายตาก็มองมาที่ผมซึ่งกำลังนั่งรูดท่อนควยอย่างสุดเสียว เธอค่อยๆกลืนท่อนควยของน้องแก๊ปเข้าปากทีละน้อยจนเกือบสุดแล้วจัดการสับดูด เลียไปมา น้องแก๊ปคงเสียวสุดยอดแอ่นท่อนควยใส่ปากเมียผมเป็นจังหวะเร็วขึ้น ลีลาของเมียผมดูดควยเก่งมาก ผมไฝ่ฝันมานานแล้วที่จะเห็นภาพแบบนี้กับเมียตัวเองสามีภรรยาคู่ไหนที่มีหัวใจการสวิงกิ้งลองทำแบบนี้ดูซิครับจะรู้ว่าตื่นเต้น ที่สุด เมียผมยังคงเมามันส์กับการดูดควยอันใหม่ที่ใหญ่และยาวอีกสักพัก ผมอดทนต่อไปไม่ไหวแล้วเลยลุกดินไปร่วมวงด้วยอีกคน ผมเดินไปยื่นท่อนควยอีกท่อนให้เมียผมดูดพร้อมกันสองอัน เมียผมตื่นเต้นมากรีบจับท่อนควยของผมเข้าไปดูดทันทีอีกมือก็รูดไปมาให้กับ ท่อนควยของน้องแก๊ป ผมหันไปบอกน้องแก๊ปว่าเต็มที่นะไม่ต้องเกรงใจพี่หรอก พี่อนุญาติเต็มที่เลย พี่นั่งดูอยู่นานแล้ว น้องแก๊ปตอบรับผม ครับพี่….. เมียให้น้องแก๊ปขยับลุกขึ้นยืนบนที่นอนพร้อมกับผมเรายืนคู่กันสองคน ท่อนควยของผมกับน้องแก๊ปแข็งโด่ประชันความงามอยู่ตรงหน้าเมียของผม เมียผมเลียขอบปากแล้วพูดว่า ถูกใจจริงๆเลย ไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มาก่อนเลย วันนี้จะทำเต็มที่เลย ว่าแล้วเมียผมก็จับท่อนควยของผมกับน้องแก๊ปด้วยมือคนละข้างพร้อมกัน เธอจับท่อนควยทั้งสองคู่กันแล้วก็อ้าปากอมส่วนหัวของท่อนควยพร้อมๆกัน ผมและน้องแก๊ปครางซี๊ด.ดดด…ตะลึงกับการกระทำของเมียผม ผมอดภูมิใจไม่ได้ที่วันนี้เมียผมทำให้ผมดูแบบเต็มที่จริงๆ เมียผมจัดการดูดและเลียรอบๆลำเอ็นทั้งสองไปมาได้สักพัก เธอบอกว่าเธอเสียวมากเธออยากเอามากแล้ว ใครก็ได้เอาควยเข้ารูหีของเธอก่อน ผมเลยเปิดโอกาสให้น้องแก๊ปเย็ดก่อนเพื่อที่ผมจะได้นั่งดูลีลาคนเย็ดกันจะจะ ซึ่งเกิดมาก็ไม่เคยเห็นสักที ยิ่งเป็นเมียตัวเองด้วยแล้วยิ่งอยากเห็นมาก ผมคึกคักเป็นพิเศษเมียผมนอนลงบนที่นอนแยกขาออกพร้อมที่จะรับท่อนควยแล้ว น้องแก๊ปแทรกตัวลงตรงหว่างขา จัดการกดท่อนควยเข้าไปทีละนิด ท่อนควยค่อยๆเลื่อนเข้าไปแบบไม่ลำบากมากเพราะรูหีของเมียผมมีน้ำออกมาหล่อ ลื่นมากแล้ว และอีกอย่างเราก็ผ่านการเอากันมามาก แต่เมียผมก็ร้องบอกน้องแก๊ปว่า อา.าาาา…ซี๊ด.ด.ด.ดดด..ค่อยๆก่อนนะ…อา…า.าาาาควยของน้องใหญ่จังเลย ..มันคับรูหีของพี่เก๋ไปหมด ค…คะ…ค่อยๆ…ก่อน ซี๊ด..ด…ด.ดผมระทึกกับคำพูดของเมียที่เธอพูดออกมาตรงๆแบบนั้น เธอคงจะเอาอย่างมาจากในหนังสือซึ่งมันเป็นคำพูดที่กระตุ้นอารมณ์ของผมและเมียได้เป็นอย่างดี ผมมองดูเจ้าท่อนควยของน้องแก๊ปมันลื่นไหลเข้ารูหีของเมียผมค่อยๆจมเข้าไปที ละน้อยๆจนเกินครึ่งท่อน น้องแก๊ปดึงท่อนควยออกมาเกือบสุดเมียผมแอ่นก้นตามขึ้นมาเพื่อไม่ให้มันหลุด ออกจากกันเธอคงจะเสียดายมาก แต่ผิดคาดน้องแก๊ปกลับกระแทกอย่างแรงจนท่อนเนื้อมันจมหายเข้าไปทั้งลำ เมียผมผวาร้องกรี๊ดลั่นห้องเลย มือก็กอดตัวน้องแก๊ปแน่นตาปรือ ว๊าย.. … โอย..ยยย เข้าแล้ว….นะ..น้องแก๊ปจ๋า..ควยเข้าแล้วจ้ะ..คะ..เข้าหมดแล้ว….แน่นหีพี่ไป หมดเลย…อา.าาาาา ซี๊ด..ด.ดดดด…ทีนี้กระแทกได้เลยจ้ะพี่พร้อมแล้ว...พี่อยากโดนควยใหญ่ๆแบบนี้ เย็ดมาตั้งนานแล้วซี๊ด.ด.ดด…น้องแก๊ปหันมาบอกผมว่า พี่ครับผมขออนุญาตเย็ดแบบเต็มที่นะครับผม ไม่เคยเอาใครมันส์แบบนี้มาก่อนเลยผมยิ้มแล้วบอกน้องว่าเต็มที่เลยน้องพี่จะคอยเชียร์อยู่ใกล้ๆ เมียผมหันมายิ้มกับผมแล้วบอกว่าบ้า แล้วเธอก็เอามือตีอกน้องแก๊ปเบาๆ เธอก็ไม่รอช้ารีบดึงน้องแก๊ปลงไปประกบปากแลกลิ้นกันอย่างหวานซึ้งทันที น้องแก๊ปค่อยๆขยับท่อนควยที่มีขนาดใหญ่เข้าออกรูหีเมียผมอย่างมีลีลา เมียผมก็เด้งเอวรับทั้งที่ปากยังประกบกันอยู่ มือของเมียผมก็ลูบไล้แผ่นหลังน้องแก๊ปเพื่อช่วยเพิ่มความเสียวอีกอย่าง ทั้งสองละปากออกจากกันน้องแก๊ปกระแทกท่อนควยแบบเน้นๆจนเมียผมสะดุ้งเฮือกครางซี๊ดซาดดังระงมแข่ง กับเสียงทีวี...ซี๊ด.ดด แก๊ปจ๋า..เมียเสียวหีเหลือเกิน...โอว.ววววว....ผมใจเต้นระทึกแบบไม่เคยเป็น มาก่อนมือก็สาวควยไปด้วยได้อารมณ์มากทีเดียว ผมเข้าไปมองใกล้ๆร่องหีของเมียผม ผมรู้สึกมีความสุขที่เห็นท่อนควยอันใหญ่โตของคนอื่นที่มันกำลังวิ่งเข้า ออกรูหีของเมียอย่างนี้ มันเป็นภาพที่น้อยคนจะได้เห็นและมีความสุขอย่างผมกับเมียน้องแก๊ปจับเมียผมเปลี่ยนท่าแบบคลานสี่ขาแล้วเอาท่อนควยเสียบเข้าทางด้าน หลัง น้องแก๊ปเริ่มกระแทกเร็วและแรงมากขึ้นเพราะว่าคงจะเสียวมากเหมือนกัน เสียงเนื้อกระทบกันปนกับเสียงครางของเมียผมดังมากไม่รู้ว่าห้องข้างๆเขาจะ ได้ยินหรือเปล่า แต่ตอนนี้ไม่มีใครสนใจใครแล้ว เมียผมร้องครางแบบคนกระหายสวาททีเดียว โอว์..ว์..ว์…ซี๊ด..ด.ด..กระแทกมาเลยน้องข๋า…กระแทกแรงๆ….พี่เสียวหีมาก เลย..อูยย..ย.มันส์รูหีจริงๆ ควยน้องแก๊ปเย็ดมันส์จริงๆเลย..ซี๊ด..โอย..อย่างนี้ต้องมาเย็ดพี่บ่อยๆนะ… น้องแก๊ปตอบเมียผม...ครับถ้าพี่เต้อนุญาติ ผมจะมาเย็ดพี่เก๋บ่อยๆครับ อา..าาาา..ผมทนไม่ไหวลุกเดินเข้าไปโดยที่จับท่อนควยยัดเข้าปากเมีย เมียผมจัดการดูดควยให้อย่างถึงใจจนผมเกือบจะทนไม่ไหวเลยต้องออกมานั่งดูที่ เดิม เมียผมบอกเมื่อยขอเปลี่ยนท่าบ้าง น้องแก๊ปนอนหงายลงบนที่นอนท่อนควยแข็งโด่ดูทีไรขนาดของมันก็ยังน่ากลัวที เดียว เมียผมเข้าไปใช้ปากดูดเลียทำความสะอาดอีกรอบ สักพักเธอก็ขึ้นคร่อมบนตัวน้องแก๊ปทันที มือจับเจ้าท่อนเอ็นประคองให้ตรงรูหีของเธอเธอหันมาบอกผมให้ช่วยเข้าไปจับท่อนควยของน้องแก๊ปให้ตรงรูหีของเธอหน่อยผมก็รีบทำตามทันที โอโฮ…ขนาดมือผมยังกำไม่รอบเลย มันใหญ่และสวยงามมาก เมียผมถึงถูกใจอย่างยิ่ง เมียผมค่อยๆกดรูหีลงมาอมเจ้าท่อนควยจนมันจมหายเข้าไปจนมิดด้ามจากนั้นเธอก็ ขยับ ขึ้นลงอย่างช้าๆนิ่มนวลสองมือของน้องแก๊ปก็ขยำนมเมียผมไปด้วยอย่างมันมือเมียผมแอ่นอกรับเต็มที่ เธอค่อยๆโยกและขย่มแรงขึ้นเรื่อยจนเธอร้องลั่น โอย..ยยย..ซี๊ด เสียวจังเลยผัวข๋า..วันนี้เก๋มีความสุขที่สุดเลย…..เสียวรูหีไปหมดแล้ว ..ควยน้องแก๊ปคับรู…มันส์รูหีดีจัง อา..าาาาซี๊ด.ดดด…ผมก็เร่งมือตัวเองเหมือนกันมันใกล้แตกเต็มทีแล้วเมียผมเธอทนไม่ไหวเธอดึงร่างน้องแก๊ปให้อยู่ในทานั่งแล้วเธอก็คร่อมบนตักเธอ ขย่มเต็มแรงร้องจนเสียงหลงลั่นห้อง..อา...ซี๊ด.ดดด....ผัวข๋า..เก๋เสียวหี จังเลย...ควยผัวเย็ดมันส์จัง..โอว.วววว...ซี๊ด.ดด.ดด..เมียผมเผลอเรียกน้อง แก๊ปว่าผัว เธอร้องดังมาก เธอและน้องแก๊ปกอดกันแน่นปานจะเป็นเนื้อเดียวกันเมียผมโยกสักพักแล้วเธอก็กรีดร้องออกมาพร้อมกับมือที่จิกลงบนแผ่นหลังของ น้องแก๊ปอย่างแน่น อา…าาา..อูย…ย..ตะตะ..แตกแล้ว.. เก๋แตกแล้ว…เสร็จแล้วนะ….ซี๊ด.ด….ดดดดด น้องแก๊ปก็กอดเมียผมแน่น ผมก็แตกแล้วครับพี่..อาา…ซี๊ด..ด..ดดด…เสียว…โอว์..ว์..ว์….ซี๊ด.ด.ดดดด ผมก็จัดการรูดท่อนควยอย่างเร็วจนน้ำแตกกระฉูดออกมา ผมจับท่อนควยของผมยัดเข้าปากเมียทันที เมียผมก็ตอบรับอย่างดีเหมือนกันผมปล่อยน้ำเข้าปากเมียเต็มแรงเมียผมกลืนกิน จนหมด ผมถอนตัวออกมานั่งพักที่เดิม ปล่อยให้เมียกับน้องแก๊ปนอนกอดกันอยู่บนที่นอนเพื่อพักเหนื่อย ผมเข้าห้องน้ำชำระร่างกาย ได้ยินเสียงเสองคนกระเซ้าเย้าแหย่หัวเราะกันอยู่ข้างนอก ผมออกมาเห็นเมียกำลังดูดเลียท่อนควยของน้องแก๊ปอยู่ ผมบอกให้สองคนไปอาบน้ำ เมียผมก็ดึงน้องแก๊ปเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ผมจิบเบียร์แล้วเอนหลังนอนบนที่นอนข้างริมสุด...สักพักได้ยินเสียงเมียผม ครางออกมาจากห้องน้ำ ท่อนควยผมก็โด่ทันทีผมก็รูดไปพร้อมกับฟังเสียงเมียผมกับน้องแก๊ปเย็ดกันให ห้องน้ำไปด้วย เสียวที่สุดเลยหลังจากที่เมียผมกับน้องแก๊ปเย็ดกันในห้องน้ำเสร็จแล้ว สองคนก็ออกมาเย็ดกันต่อที่เตียงนอนกันอีกจนผมเผลอหลับไป ผมตื่นขึ้นมาตอนเช้าประมาณหกโมงครึ่ง ผมเห็นเมียยังนอนหลับกอดกันกับน้องแก๊ปอยู่โดยที่ร่างกายไม่มีเสื้อผ้าทั้ง สองคน ผมออกไปซื้อโจ๊ก และ ชงกาแฟร้อนๆไว้บริการทั้งสองคน กลับเข้ามาสองคนอาบน้ำใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว ผมเข้าไปหอมเมียแล้วถามว่ามีความสุขไหมเมียผมบอกว่ามีมากที่สุดในชีวิตเลย แล้วเมียก็หอมแก้มผมทีหนึ่ง ผมบอกน้องแก๊ปว่าไม่ต้องเกรงใจพี่นะตามสบายเต็มที่เลย น้องแก๊ปยิ้มให้ผมแล้วตอบครับพี่ผมถามน้องแก๊ปว่าเมียพี่เย็ดมันส์ไหม น้องแก๊ปบอกว่าเยี่ยมมากเลยครับพี่เก๋ทั้งดูดควยเก่ง เย็ดก็เก่งมาก หีก็เย็ดมันสุดๆเลย เมียผมเอามือตีแขนน้องแก๊ปเบาๆ พร้อมกับส่งยิ้มหวานให้แล้ววันนั้นทั้งวันผมก็ปล่อยให้เมียผมคลุกคลีอยู่กับน้องแก๊ปด้วยการนอนหนุน ตักงัดท่อนควยน้องแก๊ปออกมาดูดมาเลีย จนสองคนทนไม่ไหวต้องขึ้นไปเย็ดกันบนเตียงนอนให้ผมดูอีกสองสามรอบ เวลาที่เหลืออีกหนึ่งคืนและหนึ่งวันผมก็ปล่อยให้เมียผมสนุกเต็มที่กับท่อน ควยน้องแก๊ปเต็มที่ และยังมีแบบเย็ดทีเดียวพร้อมกันสองรูอีกหลายรอบ เมียผมสนุกกับน้องแก๊ปจนมองดูเหมือนว่าเมียผมเป็นเมียน้องแก๊ปไปเลย...แล้ว เราก็มี ความสุขกันทั้งสามคนเป็นประสบการณ์ครั้งแรกของผม ครับ                         ควยขาวกางเกางน้ำเงินรูปโป๊คุณยายน่ารักจังดูคริปโป๊ญี่ปุ่นเรื่อง เสียว รูป โป๊ดูคลิปxxxออนไลน์ประสบการณ์เย็ดหีหมาเรื่องราวนี้เหมือนจะเพิ่งเกิดขึ้นกับผมเมื่อไม่นานมานี้เองครับ ผมมีคนที่ผมชอบอยู่คนหนึ่ง เธอมีชื่อดา ผมกับเธอเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยเอกชน ซึ่งถือว่ามีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพ เธอเป็นรุ่นน้องผมหนึ่งปี และถือว่าเป็นคนที่น่ารักมากในสายตาของผม ผมใช้ความพยายามอยู่นานกว่าที่จะจีบเธอติด ทั้งเดินไปส่งเธอเข้าเรียน ทั้งติววิชาที่ผมเก็บไปแล้วให้ ก็คนมันชอบจนเรียกว่าโงหัวไม่ขึ้นเลยนี่ครับ จะทำยังไงได้ จนกระทั่งวันหนึ่งดาได้ชวนผมไปเที่ยว RCA กับพรรคพวกของเธอ โดยที่เธอให้ผมชวนไอ้เพื่อนๆ ตัวเสี้ยนของผมไปด้วย ไอ้พวกเปรตเหล่านั้นก็ไม่ปฎิเสธอยู่แล้วครับ เพราะเพิ่งสอบเสร็จกันหมด สวนผลที่น่าจะออกมานั้นอย่าไปคิดมันเลย ขอแค่ไม่ติด PRO ก็พอใจแล้ว คืนนั้นผมไปรับดาที่ apartment ของเพื่อนเธอ ที่ตั้งอยู่ใกล้ๆกับมหาวิทยาลัย โดยที่คณะไอ้พวกพญาเปรตจะตามมาทีหลัง เมื่อถึงเวลารวมพล ผมขึ้นไปที่ห้องของเพื่อนเธอ เพื่อไปรายงานตัว แต่ว่าเคาะประตูเท่าไหร่พวกเจ้าหล่อนทั้งหลายก็ไม่ได้ยิน เพราะเปิดเพลงกันดังมาก แถมบวกกับการจ้ออย่างไม่ลืมหูลืมตาของพวกหล่อนทั้งหลาย ผมก็เลยเปิดประตูเข้าไปเลยครับ เพราะนึกว่าเหล่าคุณเธอจะทรงเครื่องกันเสร็จแล้ว แต่ที่ไหนได้พวกเธอยังแต่งกันไม่ครบเลยครับ บางคนยังไม่ได้ใส่กะโปรงเลย ผมแทบ shock เสียให้ได้ เมื่อสายตาของผมเหลือบไปเห็นดาที่กำลังยืนไดร์ผมเข้า แม่คุณเอ๋ย เธอยังอยู่ในชุดชั้นในอยู่เลยครับ sexy มาก เธอขาวเนียนไปหมด แต่ยังงัยก็พยายามคุมสติเพื่อที่จะถอยออกมาและปิดประตู โดยที่ผมไม่รู้ว่าพวกเหล่าคุณเธอทั้งหลายรู้กันรึเปล่า ว่าผมเข้าไปเห็นอะไร ผมเดินลงมาที่ที่จอดรถ เพราะว่าถึงเวลาที่ไอ้พวกเพื่อนตัวดีของผมน่าจะมาได้แล้ว ขาไปดานั่งรถผมไปกับเพื่อนของเธออีกสองคน ส่วนที่เหลือรวมทั้งเพื่อนของผมก็เอารถส่วนตัวไป พูดก็พูดเหอะครับ คุณเธอทั้งหลายชวนดาของผมจ้อได้ตลอดทางจริงๆ เมื่อถึงที่หมายเราก็เปิดเหล้านั่งกินกันตามปรกติได้ไม่นาน ไอ้พวกพยาเปรตทั้งหลายก็ออกลีดด์กันแล้วครับ ชวนเพื่อนดาชวนสาวๆ โต๊ะอื่นเต้นกันมั่วไปหมด พอขวดที่สองหมด (ใช้เวลานานพอดู) ก็เริ่มล้ากันแล้วครับ เพื่อนดาบางคนขอตัวกลับก่อน บางคนก็เริ่มวางแผนว่าจะไปต่อที่อื่น ส่วนผมนั้นก็ชักจะไม่ไหวเหมือนกันครับ ขนาดดื่มไปไม่เท่าไหร่ยังหน้าแดงเลย ก็เลยคิดว่าน่าจะพาเธอไปส่งจะดีกว่า ก็เลยขอตัวกลับกัน ขับรถออกมาได้ไม่นานนักเธอก็หลับไปเพราะฤิทธิ์เหล้า ตอนนั้นผมคิดถึงแต่ภาพของดาที่อยู่ในชุดชั้นในตลอดเลยครับ ยิ่งเห็นหน้าเธอตอนนี้แล้วยิ่งคิดมาก คิดดูสิครับหน้าเธอออกสีแดงอ่อนๆ ยิ่งดูก็ยิ่งน่ารัก คิดไปคิดมาอารมณ์ก็ถึงจุดแตกหักครับ ก็เลยขับรถไปที่โรงแรมม่านรูดในซอยมหาดไท (เพราะเป็นที่เดียวที่คิดได้) ผมประคองเธอลงจากรถ และวางเธอลงบนเตียงนอน ตอนนั้นเธอรู้สึกตัวแล้วครับแต่ยังมีอาการอยู่ ผมเองก็ไม่รอช้าที่จะจู่โจมทันทีด้วยการประกบปากเธอก่อน แล้วก็ไหลไปตามสูตรตายตัว ผมค่อยๆถอดเสื้อผ้าของเธอและผมออก จนเราทั้งสองคนอยู่ในชุดชั้นในด้วยกันทั้งคู่ แล้วผมก็เริ่มเล้าโลมเธออีกครั้ง ผมสูดกลิ่นกายของเธอตั้งแต่ท่อนบนลงมาจนมาวนอยู่ที่หน้าท้องของเธอ ผมทั้งจูบทั้งเลียอย่างมีความสุข โดยที่มือของผมนั้นได้วนเวียนอยู่ บริเวณของหวงของเธอจนผมรู้สึกได้ถึงสัมพัศแฉะๆ ตรงเป้ากางเกงใน ผมเลื่อนตัวลงไปเอาหน้าของผมลงไปซุกอบู่ในหว่างขาของเธอ ลิ้นของผมสัมผัสลงบนเป้ากางเกงใน ของดาอยู่นานพอควร จึงได้ถอดออกแล้วลงลิ้นลงบนเนินเนื้อของจริง ซึ่งในระหว่างนั้นดาเองก็ส่งเสียงครางออกมาเบาๆ เมื่อผมเห็นว่าทุกอย่างพร้อมแล้ว ก็ได้จัดแจงให้ทุกสิ่งอยู่ในสภาพที่เหมาะสม ผมถอดบราของเธอออก แล้วก็จัดการกับดอกบัวคู่นั้น แล้วก็ค่อยๆเอาไอ้น้องรักของผมเขี่ยๆ ที่ของรักของเธอ แล้วก็ค่อยดันเข้าไป เธอร้องบอกผมให้หยุดเพราะเธอเจ็บแต่ผมก็ไม่ฟังครับ เพราะกำลังจัดการกับเนินอกของเธอที่อยู่ตรงหน้าก่อน พอดันเข้าไปมิดลำผมก็เริ่มเดินเครื่องช้าๆ เพราะว่านี่เป็นคร้งแรกของดา ของเธอฟิตมากเลยครับพนวกเข้ากับเสียงครางเบาๆ ของของดาทำให้ผมรู้สึกสุดยอดจริงๆ ผมเย่อได้สักพักนึงของเธอก็เริ่มตอดของผมหนักเข้าๆ จนผมจะทนไม่ไหวอยู่แล้วครับ แล้วดาก็ก็เริ่มครางหนักขึ้นทำให้ผมเย่อได้อีกแค่สิบกว่าที น้ำรักของผมก็พุ่งเข้าไปในชองดาหมดเลยครับ ผมนอนกอดเธออยู่พักใหญ่แล้วก็ถามเธอว่าเสร็จรึเปล่า เธอก็พยักหน้าแต่ก็ไม่พูดอะไร ตอนผมประคองเธอเข้าไปล้างในห้องน้ำก็เห็นเลือดของเธอ ติดอยู่แต่ดาก็ไม่ได้ตกใจอะไรเลยครับ เพราะของแบบนี้ทุกคนก็รู้กันอยู่ เมื่อออกมาจากห้องน้ำ เราสองคนก็มานอนกอดกันบนเตียงอีกพักหนึ่ง ก่อนที่จะเริ่มบรรเลงกันใหม่ ที่แน่ๆคือผมยังคงเย่อ ในstepเดิมครับ ต้องรักษากันหน่อยเพราะกว่าจะได้มาก็ลำบากเหมือนกันคลิบเย็ดหี12ขวบเล่าเสียวแนวครอบครัวคลิปนักเรียนเย็ดกันหี  นักเรียน ไทยเด็ดเอากันในบ้านประทับใจ สวิงกิ้งหนังกาตูนโป๊ ยัดก้นโดนเต็มร่องแดงฉ่ำ หนังกาตูนโป๊ หนังกาตูนโป๊

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21