ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊แบบข่มขืน  (อ่าน 157 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊แบบข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:26:59 AM »
หนังโป๊แบบข่มขืน หนัง เรท อา ร์ ญี่ปุ่น ออนไลน์ หนังโป๊แบบข่มขืน หนังโป๊แบบข่มขืนส้ม มีเพื่อนหญิงสมัยเรียนมหาลัยที่สนิทมากคนหนึ่ง (เคยเล่นเพื่อนกันประจำ) เราไปมาหาสู่กันบ่อย เพื่อนส้มเขามีคุณตาอายุประมาณ 60 ปีกว่าแล้ว หลังจากเพื่อนได้แต่งงานและย้ายไปอยู่กับสามีที่อเมริกาได้ไม่นาน คุณตาก็หกล้มเป็นอัมพาตซีกซ้าย เพื่อนส้มเขาเป็นห่วงคุณตามาก เพราะที่บ้านไม่มีคนอยู่ดูแลคุณตาตลอดวัน เพราะพี่ชายเพื่อนเขาก็ทำงาน ค่ำ ๆ ถึงจะกลับบ้าน ช่วงเช้าถึงค่ำก็จึงต้องจ้างคนดูแลประจำ วันไหนถ้าคนดูแลมีธุระมาไม่ได้ เพื่อนส้มเขาก็ฝากให้ส้มไปช่วยดูแลแทน เพราะไว้ใจกัน และอีกอย่างส้มก็ทำงานกับบริษัทของพ่อแม่ส้มเอง จะหยุดเมื่อไรก็ได้ แล้วก็ไม่รังเกียจที่จะทำความสะอาดเวลาคุณตาถ่ายหรือฉี่ การดูแลก็ไม่ยุ่งยากอะไร แค่หาอาหารให้กินครบมื้อ เป็นเพื่อนคุยและอ่านหนังสือให้ฟัง พาไปนอนพักผ่อนบ้างตอนสายและบ่าย ทำแค่เนี่ยพี่เพื่อนก็ให้ค่าขนมเป็นสินน้ำใจตั้งวันละพันบาทสบาย ๆ เสียดายจังคนดูแลติธุระไม่บ่อย เฉลี่ยประมาณเดือนละครั้ง ดูแลกันมาประมาณครึ่งปีกว่าแต่เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ไม่ปรกติเหมือนทุกครั้งที่ไป คือ เมื่อเดือนกรกฎาคมที่ผ่านมา ส้มก็ไปดูแลคุณตาแทนคนดูแลที่ติดธุระ เช้าส้มก็ไปถึงบ้านคุณตาแวะซื้ออาหารให้ อ่านหนังสือพิมพ์ให้ฟังตามปรกติ แล้วสาย ๆ ก็พาไปนอนหลับพักผ่อนในห้อง ประมาณ 11.00 น. ก็เดินขึ้นไปดูบนห้องว่าตื่นหรือยังและต้องการอะไรไหม เมื่อเดินเข้าไปในห้องเห็นคุณตากำลังหยิบแว่นใส่ด้วยมือข้างเดียว เพื่อจะอ่านหนังสือที่ว่างอยู่บนตักตัวเอง ส้มเห็นก็แปลกในว่าทำไมไม่เรียกให้อ่านให้ฟังตามปรกติ และอีกอย่างพอคุณตาเห็นส้มก็ทำท่าตกใจ ส้มก็ไม่ได้คิดอะไรนึกว่าตกใจจริงเพราะส้มเข้าไปเงียบ ๆ ไม่ได้ให้สุ่มให้เสียง ส้มเดินเข้าไปข้างเตียงถามคุณตาว่าต้องการจะให้อ่านหนังสือให้ไหม เพราะคุณตาขยับมือได้ข้างเดียวไม่ถนัดหรอก และไม่ต้องเกรงใจอยากอ่านเมื่อไรก็เรียกได้ พอส้มหยิบหนังสือบนตักคุณตาขึ้นมา จึงรู้เหตุผลที่แท้จริงว่าที่คุณตาตกใจ ไม่ใช่เพราะส้มเดินมาเงียบ ๆ หรอก แต่เพราะหนังสือที่คุณตากำลังจะอ่านเป็นหนังสือโป๊ ส้มเปิดดูมันคล้าย ๆ กับหนังสือปกขาวสมัยก่อน แต่ดูดีกว่า มีรูปเป็นสีสวยงามกว่า คุณตาทำทาอายมาก และแก้ตัวว่าเป็นหนังสือของพี่ชายเพื่อนส้ม เผลอว่างไว้ เลยเอามาจะอ่านดูเอง และมันเป็นหนังสือโป๊ ก็เลยไม่กล้าให้ส้มอ่านให้ฟัง และอีกอย่างคุณตาแก่ก็กลัวว่าส้มจะว่าแก่แล้วยังจะมีตัณหาอีกส้มเห็นท่าทางคุณตารู้สึกผิดและวิตกมาก จึงปลอบว่าเป็นเรื่องธรรมชาติของคนคะ อายุไม่เกี่ยว ส้มเข้าใจ และส้มก็ไม่ใช่เด็ก ๆ แล้ว ถ้าคุณตาอยากอ่านไม่ว่าหนังสืออะไรก็จะอ่านให้ฟังคะ คุณตาสบายใจขึ้น สัมจึงไปนั่งข้างเตียงและถอดแว่นตาให้คุณตา ส้มเลือบไปเห็นซองจดหมายใหญ่สีน้ำตาลข้างตัวคุณตา หยิบมาดูปรากฎว่าซองจ่าหน้าถึงคุณตา คุณตายิ่มแบบเขิน ๆ อีกครั้ง แล้วรับสารภาพว่าหนังสือเล่มนี้เมล์มาหาคุณตาเอง เพราะคุณตาบอกรับเป็นสมาชิกมานานแล้ว ตั้งแต่ยังไม่เป็นอัมพาต ส้มกลัวแต่จะคิดมากอีกเลยพูดตัดบทไปว่า ตกลงจะให้อ่านตั้งแต่เรื่องไหนค่ะ คุณตาว่าเล่มนี้พึงแกะซอง ยังไม่ทันอ่านส้มก็เข้ามา ส้มเลยอ่านตั้งแต่เรื่องแรกเรื่องแรกเป็นเรื่องของผู้จัดการแอบมีอะไรกับเลขาสาวในห้องทำงาน โดยเริ่มแรกเลขาแอบอยู่ใต้โต๊ะทำงานของผู้จัดการ แล้วทำการดูดจรวดให้ พอได้ที่ผู้จัดการก็เดินไปล็อกประตู ปิดผ้าม่าน จับเลขาขึ้นมาใช้ปากโลมเลียของเลขาอย่างเมามันส์ จนสุดทนจึงจัดการจับเลขาพาดกับโต๊ะแล้วยัดจรวด ซอยไม่นับ จนถึงฝั่งทั้งคู่ เรื่องนี้ใช้เวลาอ่านประมาณ 15 นาที ส้มสังเกตุเห็นคุณตากลืนน้ำลายบ่อยครั้ง แต่ตรงเป้ากางเกงแพร ไม่เห็นมีปฏิกิริยาอะไร สงสัยว่าจรวดของคุณตาคงใช้การไม่ได้ด้วย ส้มกลัวคุณตาคอแห้ง อ่านไปก็หยิบน้ำให้คุณตาจิบไป อ่านไปได้สัก 3 เรื่อง คุณตากินน้ำหมดเป็นเหยือก จนปวดฉี่ ส้มก็ทำหน้าที่ตามปรกติ ไปหยิบกระบอกฉี่มาและรูดกางเกงคุณตาออก เพื่อจะจับจู๋คุณตาใส่กระบอกฉี่ พอจับไปมือสัมผัสแล้วรู้สึกไม่เหมือนทุกครั้ง ถึงจะมองดูจู๋คุณตาเงียบสงบ แต่เมือจับแล้วมันแน่น ๆ กว่าเดิม ไม่เหลว ๆ เหมือนก่อน และมองดูมันยาวขึ้น ไม่หดเหมือนก่อน คุณตาเห็นส้มนิ่งมองนานผิดปรกติ จึงพูดว่า มันก็ได้เต็มที่แค่นี้แหละหนู ตั้งแต่เป็นอัมพาตมา ก็ไม่ค่อยจะแข็งได้เหมือนก่อน ส้มหยุดมองแล้วจัดแจงให้คุณตาฉี่ให้เรียบร้อย แล้วกลับมาอ่านหนังสือให้ฟังต่อเรื่องต่อมาเป็นเรื่องของหอพักนักศึกษาหญิง นักศึกษาหญิงเล่นเพื่อนกัน คือ ตีฉิ่งแหละคะ อ่านไปได้สักพักคุณตาก็พูดขึ้นมาว่า เรื่องที่อ่านมันน้อยกว่าตอนที่แอบดูส้มตีฉิ่งกับหลานตาเสียอีก ส้มได้ฟังก็ตกใจมากคะ คุณตารู้ได้ไงว่าส้มกับเพื่อน เวลามาอ่านหนังสือที่บ้านนี้สมัยเรียน แอบเล่นตีฉิ่งกันด้วย คุณตาเห็นส้มหน้าเสีย เลยขอโทษ คุณตาว่าสมัยหลานตากับหนูเรียนมหาลัยแล้วมาตีฉิ่งกัน คุณตาแอบมองตรงพื้นห้องคุณตาที่อยู่ชั้น 2 ตรงกับเพดานห้องเพื่อนชั้นล่างพอดี เลยเห็นทุกอย่างชัดเจน คุณตายังบ่นถึงสังขารตัวเอง ว่าเมื่อก่อนแค่แอบดู จรวดก็แข็งตัว ชูชันทันที มาถึงตอนนี้ขนาดฟังเรื่องที่ส้มอ่านตั้งหลายเรื่อง ก็ได้แต่กระดิ๊บขึ้นมานิดเดียว คุณตาจะมีความสุขมากหากได้เห็นมันชูชันได้สักครึ่งหนึ่งของเมื่อก่อน ไม่ต้องหวังว่ามันจะถึงจุดสุดยอดหรอก ส้มได้ฟังก็รู้สึกสงสาร จึงเสนอคุณตาว่าให้ส้มลองพยายามปลุกให้ไหม คุณตาก็ยิ่มแบบหมดอาลัย ว่าคงไม่สำเร็จหรอก ส้มอยากให้ท่านมีความสุขเพราะคิดว่ามันเป็นความภูมิใจของแก่ และอีกอย่างยังงั้ยคุณตาก็ไม่สามารถลุกขึ้นมาปล้ำส้มได้อยู่แล้ว จึงเสนอคุณตาว่าให้ส้มลองปลุกให้ โดยส้มยอมถอดเสื้อ นั่งอ่านหนังสือให้คุณตาฟังต่อ อนุญาติให้คุณตาเอามือข้างที่ใช้การได้ จับนมส้มได้ มือของส้มก็ลูบคล้ำจรวดสลับกับนวดไข่ให้คุณตา ทำไปได้สักพักส้มเริ่มมีกำลังใจ เพราะเห็นผลงาน มันเริ่มจะแข็งตัวแล้วตั้งขึ้นมาได้เล็กน้อย ส้มมองดูหน้าคุณตา รู้สึกว่าท่านมีความสุขและแสดงสีหน้าภูมิใจมาก แต่ส้มยังไม่หยุดแค่นั้น ส้มคิดว่าเมื่อมันแข็งตัวได้มันก็น่าจะถึงจุดสุดยอดได้ ส้มทำต่อไปอีกพักใหญ่ๆ มันก็คงอยู่เท่าเดิม สีหน้าคุณตาผิดหวัง แก่กลัวส้มจะเมื่อยมือ คุณตาพูดว่าได้แค่นี้ก็พอใจแล้ว แต่ส้มไม่อยากยอมแพ้ ส้มบอกคุณตาว่าขอส้มพยามอีกหน่อยน่ะ คุณตาพยักหน้า แล้วพูดว่าถ้าได้เห็นน้องหนูจริง ๆ ก็อาจจะช่วยได้ เพราะคุณตาไม่เคยเห็นของจริง ๆ มาหลายปีแล้ว แต่ท่านก็บอกว่าถ้าส้มไม่สะดวกใจก็ไม่เป็นไร แค่นี้ก็มีความสุขแล้วส้มได้ฟังคุณตาพูด สัมไม่ลังเลใจเลย ลุกขึ้นถอดกางเกงออกหมด คุณตา ตาค้าง ส้มไม่หยุดแค่นั้น สัมลุกขึ้นไปคุกเข่าบนเตียงข้างคุณตา โดยหันก้นไปทางคุณตา ให้คุณตาเห็นชัด ๆ (ไม่ได้คล่อมหน้าคุณตาคะ เพราะท่านเป็นผู้ใหญ่มากแล้วไม่ดี) ส้มเปลี่ยนจากใช้มือปลุกอารมณ์คุณตา มาใช้ปากดูดปั๊มจรวดแทน การดูดปั๊มแรง ๆ เป็นจังหวะได้ผลคะ มันแข็งมากขึ้นและชูชันกว่าเดิม มือคุณตาข้างที่ใช้การได้ ก็เริ่มมาลูบคล่ำน้องหนูของส้ม มือคนแก่หยาบ ๆ ผิวย่น ๆ มันให้ความรู้สึกเสียวไปอีกแบบคะของส้มเปียกไปหมด คุมอารมณ์ไม่อยู่แล้ว คุณตาไม่หยุดแค่นั้น ท่านเอานิ้วแทงเข้าไปในน้องหนู เริ่มจาก 1 เป็น 2 นิ้ว แค่นี้ก็แน่นน้องหนูแล้วคะ เพราะมือคุณตาใหญ่มาก ผิวย่น ๆ รอบนิ้วคุณตา เวลาเข้าออกในน้องหนู มันเหมือนมีอะไรเป็นปล่อง ๆ แทงเข้าแทงออก เสียวจริง ๆ คะ งานนี้เสร็จด้วยนิ้วที่สมบูรณ์แบบจริง ๆ ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน พอส้มยิ่งเสียวมาก ๆ ส้มก็เร่งการดูดและดูดแรงมากขึ้น มือก็สาวให้ไม่หยุด จนในที่สุดคุณตาก็ถึงจุดสุดยอด น้ำพุ่งออกมาไม่มากแต่แรง พร้อมกันส่งเสียงร้องดังลั่น ส้มตกใจมากกลัวแกจะหัวใจวายตาย รีบลุกขึ้นดูอาการ นึกว่าต้องเรียกหมอเสียแล้ว ดูคุณตามีความสุขมาก ดูจากสีหน้าที่สดชื่นขึ้น ท่านขอบใจส้มไม่หยุด แทบจะยกมือไหว้ ส้มต้องห้ามไว้ ส้มทำครั้งนี้ ส้มคิดว่าไม่เสียหายอะไร เพราะส้มทำเพื่อให้คนแก่พิการคนหนึ่งมีความสุขและความภาคภูมิใจกลับมา และมันพิสูจน์ได้ว่า เซ็กส์ทำให้คนมีความสดชื่นมากขึ้น แต่ถ้าใครจะทำตามต้องระวังน่ะคะ ถ้ามีประวัติเป็นโรคหัวใจด้วย ห้ามเด็ดขาดคะ วันนี้ทั้งวันคุณตาคุยไม่หยุด ขอบใจส้มตลอด พอถึงตอนกลับบ้าน คุณตาทิปส้มตั้งสามพันบาท ส้มปฏิเสธจะไม่รับ แต่ท่านไม่ยอมยัดเยียดให้จนได้ ไม่อยากขัดใจคุณตาก็เลยรับไว้ เป็นอันว่าการดูแลคุณตาวันนี้ ส้มได้ค่าขนมเพียบเลย ท่านที่อ่านแล้วไม่เห็นด้วยกับเหตุผลของส้มก็ไม่เป็นไรคะ แต่ขอให้สุภาพอย่าด่ากันน่ะคะ แล้วจะเขียนมาใหม่ ถ้าคุณตามีพัฒนาการอะไรคืบหน้า    ชอบจังภาพโป้หีซาโอริ ฮาระรูปถ่ายทางบ้านเย็ดกันสาวไทยหีเนียนๆอ่านเรื่องเสียว ลูกเลี้ยงสุดเซ็กส์ดูหนังออนไลน์ โป้เรื่อง เสียว แนว สวิง กิ้ ง“คุณตุ๊กครับ ผมรู้สึกว่าบัญชีในโปรเจคนี้มีอะไรชอบกลอยู่นะครับ พรุ่งนี้ผมคิดว่าเราคุยกับผ.อ ดู”“เดี๋ยวยุทธ เรื่องนี้พี่ดูอยู่นี่ เดี๋ยวพีเคลียร์เอง”“คงลำบากหน่อยครับเพราะผมก็ได้รับมอบกหมายจากท่านมาเหมือนกัน”“เอาอย่างนี้ดีกว่า เธอต้องการอะไร พูดกันตรงๆเลย”“อ้าพูดกันอย่างนี้ก็ง่ายหน่อย 50 เปอร์เซนต์ ของยอดที่หายไป”“มากไปมั้งยุธ เอางี้ 25 เปอร์เซนต์”“โธ่พี่ เรื่องใหญ่นะครับ เอางี้ ผมขอ30 เปอร์เซนต์ บวกกับตัวพี่ 1 ครั้ง จบ”“มากไปแล้วนะ ยุธ ทะลึ่งเกินไปแล้ว ลามปาม”“ก็ ตามใจพี่นะ คิดดูนะ ถ้าผมเสนอเรื่องนี้ พี่ก็หลุดจากบริษัทแน่ แถมเข้าคุกอีก ส่วนผมก็ได้นั่งเก้าอี้ของพี่ แค่นี้ก็น้อยมากแล้ว พี่ลองคิดดู ผมให้ ห้านาที ไม่มีต่อรอง มีแต่รับหรือไม่รับ”“แบล็คเมล์กันเหรือ”“ใช่ แต่พี่ก็รู้นะ ผมพูดง่าย ตรง จบเป็นจบ เมื่อได้สิ่งที่ต้องการ ผมก็จะทำลายหลักฐานทิ้งทั้งหมด จบมั้ยครับ”“เห็นใจพี่เถอะ 50 เปอเซ้นอย่างตอนแรกก็ได้”“ไม่ ต่อรองไงครับ เงินผมมีพอแล้วครับ แต่ตัวพี่สิครับผมต้องการ ลิ้มรสเหมือนชู้พึงจะได้รับ ถ้าตกลง ก็ผมจะได้เริ่มเลย ไม่เกินขั่วโมงหรอกครับก็จบ พี่ก็คิดซะว่าให้หมาซักครั้ง พี่ก็ไใลม่ใช่สาวบริสุทธิ์อะไร ลองดูเถอะครับ”ยุธเดินเข้าใก้ลคุณตุ๊ กผู้เป็นนายใกล้ขึ้นจนแทบจะประชิดตัว คุณตุ๊กถอยหลังนิดหนึ่ง มาหยุดทีโต๊ะทำงานของตัวเอง ยุธเดินใกล้จนถึงระยะที่มือเอื้อมโอบเอวคุณตุ๊กได้ คุณตุ๊กสะดุ้งเล็กน้อย ก้มหน้า“ไปที่อื่นดีกว่า เดี๋ยวคนเห็น”“ใครจะมาเห็นล่ะครับ ที่ห้องทำงานพี่ใครๆก็กลับจนหมดแล้ว” มือของยุธลูบไล้มาตามสะโพกกลมกลึงของคุณตุ๊ก ก่อนจะก้มหน้าลงมาหอมผม หอมแก้ม คุณตุ๊กเอียงหน้าหลบพอเป็นที มือของยุธเริ่มถอเสื้อสูทออกช้า คุณตุ๊กยืนตัวแข็งทื่อ“ร่วมมือเถอะครับพี่ จะได้จบเร็วๆ หรือพี่จะให้ผมฉีกเสื้อ หรือพี่ชอบแบบรุนแรง”คุณ ตุ๊กยังยืนตัวแข็ง “ได้ผมก็ชอบแบบนี้” ยุธกระชากเสื้อสูทอ้อมไปด้านหลัง แต่ไม่ถอดออก มันก็เลยเหมือนมัดมือคุณตุ๊กไว้ข้างหลัง ก่อนจะสะดุ้งสุดตัว เมื่อยุธกระชากเสื้อเชิร์ตตัวใน ขาดดังแกว็ก กระดุมกระเด็งไปทั้ง6 เม็ด โชว์เต้านมอวบอิ่ม ขาวจั๊ว อยู่ในยกทรงสีแดงลายลูกไม้ที่ดันทรงให้นมคุณตุ๊ก พุ่งตึง ท้าทายสายตาของทุกคนในออฟฟิสคุณต๊กพยายามดิ้นเอาแขนที่ติด เสื้อสูท แต่ช้ากว่ายุธทีปลิ้นนมขาวอล่างฉ่างออกมาแล้ว หัวนมป้านใหญ่หัวนมแข็งเป็นไตชี้แข็งชวนดูดดีจริง มือทั้ง2 ของยุธขยำอย่างได้ใจชอบอย่างนี้ใช่มั้ย ยุธฟอนเฟ้น หอมฟัด ใบหน้าที่แต่งหน้าจัดอย่างคุณนายลงมาถึงนมทั้งสองเต้า มือทั้งสองก็ปลดตะขอกระโปรงลงไปกองอยู่ที่พื้นแล้วอวดบิกินี่สีแดงเพลิงตัด กับเนื้อสีขาวผู้ดียุธหยุดตะลึงกับโคกโหนกนูน มีขนหมอยยึบหยับ เต็มไปหมดจนกางเกงในตัวจิ๋วปิดไม่มิดคุณตุ๊กดิ้นจนเสื้อสูทหลุดไปแล้วจึงเอามือหนึ่งปิดนม อีกมือหนึ่งปิดโคกก้มหน้าอย่างสุดอาย“ปิดไฟก่อนเถอะ”“อย่ามาทำสะดิ้งหน่อยเลย ผมรู้ คุณตุ๊กก็ชอบโชว์อยู่ไม่ใช่เหรอ”ยุ ธเดินถอยหลังไปนั่งนี่โซฟา สายตายังจองร่างของนายสาวใหญ่ขาวโพลน ท้าแสงไฟสว่างทั่งห้อง เป็นภาพที่เขานึกฝัน จินตนาการมานานแล้ว นายสาวคุณนายผู้ดี ผู้เย่อหยิ่งจองหอง ปากร้าย ขณะนี้มายืนแก้ผ้าต่อหน้าเขาแล้ว“เอามือออกแล้วคลานมานี่” ยุธเสียงดังอย่างมีอำนาจ“มานี่อย่าให้ต้องใช้กำลังเลย”คุณตุ๊กค่อยๆทรุดตัวลงนั่งคุกเข่า ก่อนจะค่อยๆคลานสี่ขามาหาเขามันเป็นภาพทีสะใจจริงๆคุณตุ๊กคลานมาที่หน้าเขาแล้ว“ต้องทำอะไรคุณตุ๊กรู้งานไม่ใช่เหรอ”คุณตุ๊กเงยหน้าขึ้นสบตา นัยตาแดงก่ำนองด้วยน้ำตาสะอึกสะอื้นมือ ค่อยๆเอื้อมมาปลดเข็มขัดเขาอย่างช้าๆ ควักเข้าไปในกางเกงในก่อนจะสะดุ้งอีกครั้งเมื่อมองเห็นท่อน***ขนาดมหึมาตั้ง เด่ หัวถอกมันเยิ้มสีแดงเข้ม ลำควยมีเส้นเลือดปูดนูนขึ้นอย่างเห็นได้ชัดคุณตุ๊กเอง ก็ขนลุกอยู่ไม่ใช่น้อยที่มีท่อนควยตั้งเด่อยู่ตรงหน้า***งไม่ถึงฟุตเธอไม่เคยเจอเลย อะไรจะใหญ่ปานนี้ ไม่ว่าของสามี หรือของชู้รายอื่นๆเธอมาตกใจอีกครั้งเมื่อยุธจิกหัวเธอให้มาหา***อย่างไม่ทันตั้งตัวกดหัวเธอขยี้หน้าสวยของเธอกับท่อน***ของเขา แม้เธอจะผงกหัวหนี แต่ก็แพ้แรงเขาอยู่ดีเขาหยุดก่อนที่จะจิกหัวเธอให้เงยหน้าขึ้น “มองตาก”ู ยุธสั่ง“อ้าปาก แลบลิ้นออกมา เลียหัว***กู มึงอย่าบอกนะว่าไม่เคย อม***มานะนั่น เลียรอบๆหัวถอกกู แล้วก็อม***เข้าไป อย่างนั้นแหละ เก่งนี่คุณตุ๊ก อมให้น้ำแตกเลยนะ ถ้าอยากกินน้ำเงี่ยนของกู อูยเสียวมากนะคุณตุ๊ก เสียวหัว***เหลือเกิน ทำไมโม็กเก่งอย่างนี้”ยุธไม่พูดเปล่า แต่จิกผมคุณตุ๊กกระเด้า***ไปด้วย คุณตุ๊กก็ได้แต่ร้องอือๆหัวสั่นไปตามจะหวะกระเด้า***เข้าปากของยุธ ไม่เคยมีใครทำอย่างนี้กํบเธอเลย ทุกคนทนุถนอมเธอเหมือนกับในหนังฝรั่ง แต่นี่ นายยุธทำกับเธอเหมือนหนังซาดิสญี่ปุ่น ซึ่งเป็นความรู้สึกใหม่ ตื่นเต้น เร้าใจ อย่างที่ไม่เคยบมาก่อน ขณะนี้เธอกำลังจะเก็บอารมณ์ไม่อยู่แล้ว เธอจะแสร้งฝืนเหมือนไม่เต็มใจไปได้ซักแค่ไหน ขณะที่เธอกำลังมีอารมณ์หื่นตามไปด้วยแล้ว มันเงี่ยนง่านจนทำตัวไม่ถูก เธอทั้งอม ทั้งเลียท่อน*** ที่ทั้งเหม็น ทั้งสกปรก ใบหน้าของเธอ เลอะไปด้วยง้ำเงี่ยนของยุธที่ออกมาชโลมหัว***ปนกับน้ำลายของเธอ เธอเริ่มจองหน้า มองตายุธ ขณะที่เรียวปากเธอยังอม***เกือบมิดด้าม เหมือนกับจะรอคำสั่งอะไร“มันมั้ยครับ คุณตุ๊ก คุณสวยมากรู้มั้ย เวลามี***อยู่ในปากแบบนี้น่ะ มา คราวนี้ผมจะทำให้คณตุ๊กเงี่ยนๆ บ้างเราจะได้เอากันมันๆ ดีมั้ย คาย***ออกมาซิ ผมจะแยงหีให้เอามั้ย” ยุธจองหน้า คุณตุ๊กก็ไม่หลบตาเพี๊ยะ ยุธตบหน้าคุณตุ๊กเบาๆ แล้วเอามือเชยคางคุณตุ๊ก “ผมถามว่า จะแยงหีให้ เอามั้ย ทำไมมึงไม่ตอบ” คุณตุ๊กพยักหน้า แต่ยังไม่หลบตาเพี๊ยะ “กูถาม ให้มึงตอบ ว่าอยากให้กูแยงหีมึงให้ เอามั้ย”“เอาค่ะ” ดี งั้นมึงหันตูดมา โก้งโค้งงั้นแหละดีคุณ ตุ๊ก ยังอยู่ในท่าคุกเข่า ค่อยๆกลับหลังหัน หันก้นอันใหญ่โต มโหราฬ ขาวสะอาด ตัดกับกางเกงในตัวจิ๋ว สีแดงลายลูกไม้ ที่จะปิดอะไรก็ไม่มิดยุ ธยังนั่งอยู่บนโซฟาเอามือลบไล้ก้นอันใหญ่โต สะโพกคุณตุ๊กนั้น มีชื่อมากในบริษัท เขาค่อยค่อยลูบล้วงเข้าไปใต้กางเกงใน อีกมือหนึ่งก็ค่อยๆแหวกออกมาเผยให้เห็น โคกหีอูมเป็นพูปลิ้นย้อยลงมา ปกคลุมด้วยขนหมอยยุบหยับไปหมด“คุณตุ๊กทำไมหีใหญ่อย่างนี้ล่ะ ก้นก็ใหญ่เหลือเกินนะ หีคุณตุ๊กปลิ้นออกมาหน้าดูมาเลย รู้มั้ยครับ” ยุธพูเหมือนจะเพ้อ ก่อนจะค่อยๆแยงนิ้วลงไปทีละนิ้ว อีกน้วหนึ่งก็บี้แตดเบาๆ แล้วก็ยัดพรวดเดียว สามนิ้วจดมิด“ว้าย หีฉีกหมดแล้ว ทำไมยุธทำกับชั้นอย่างนี้ล่ะ โอ้ย โอ้ย โอ้....”แล้ว เสียงคุณตุ๊กก็ครางเป็นจะหวะเดียวกับนิ้วของยุธชักเข้าชักออกในรูหี เสียงน้ำเงี่ยน ในร่องหีดังเฉอะ แฉะ ไหลเยิ้มออกมาล้นรู ท่วมนิ้วยุธไปหมด“มันมั้ยครับคุณตุ๊ก เงี่ยนมากใช่มั้ย น้ำเงี่ยนทะลักออกมาอย่างนี้น่ะ ส่ายก้นดีนะมึง “เพี๊ยะ ยุธเอาอีกมือตบก้นจนขึ้นแดง “ส่ายไป ถ้าเงี่ยนก็ส่ายไป” เพี๊ยะ ๆ“โอย โอย อ้าย..ย..ย ชั้นไม่ไหวแล้วนะยุธ จะทำอะไรชั้นก็ทำเถอะ นิ้วพอแล้ว ชั้นเสียวจนทนไม่ไหวแล้วนะ ยุธขา พอแล้วค่ะ ตุ๊กเสียวหีจะตายอยู่แล้วค่ะ พอแล้วค่ะ อย่าบี้แตดอย่างนี้ ***เถอะค่ะ น้วพอแล้ว อือ..อือ “คุณตุ๊กเสียงสะอึกสะอื้น“หีใหญ่ๆอย่างมึง มันต้องอย่างนี้ “ ยุธชักนิ้วออกมาจนเห็นรูหีกลวงโบ๋ แล้วยืนเสียบ***พรวดเดียวมิดด้ามเลย “อย่างนี้ใช้มั้ย คุณตุ๊ก”“อ้าย..หี ตุ๊กฉีกแล้ว อ้าย ใช่ค่ะ ทำไม***ยุธใหญ่อย่างงี้ล่ะคะ ตุ๊กไม่เคยเจอ***ใหญ่ๆอย่างนี้เลย มันเสียวไปหมดเลยนะ เสียวหี เสียวแตด เสียวไปหมดแล้วค่ะ ยุธขาช่วยตุ๊กด้วย น้ำเงี่ยนตุก๊ออกอีกแล้วค่ะ ยุธขากระเด้าสิคะ ตุ๊กส่ายหีอย่างงี้ดีมั้ยคะ ยุธบอกสิค่ะยุธเห็นอะไรบ้าง ก้นตุ๊กสวยมั้ยคะ หีตุกสวยมั้ยคะ” คุณตุ๊กพูดออกมาเป็นชุดอย่างควบคุมอะไรไม่ได้อีกแล้ว เกิดมาเธอยังไม่เคยมันอย่างนี้เลย เธอไม่สามารถปิดกั้นอารมณ์ได้อีกแล้ว เธอถึงจุดสุดยอด สองครั้งติดๆกัน อย่างไม่เคยมาก่อน การพูดแบบนี้ทำให้เธอรู้สึกปลดปล่อยอย่างที่สุด และมันก็ทำให้ทั้งเขาและเธอเงี่ยนเพิ่มเป็นทวีคูณ“กระเด้าอย่างนี้ใช้ มั้ยครับ” ยุธเริ่มซอยช้าๆ ดึงออกมายาวๆ แล้วก็อัดเข้าไปใหม่ จังหวะที่ดึง***ออกมา ก้นคุณตุ๊กก็จะส่ายตามออกมา เหมือนกลัวว่าจะหลุด แล้วเขาก็อัสวนกลับไป เสียงคุณตุ๊กครวญครางแทบจะไม่เป็นภาษา“ยุธกระ เดาแรงจังค่ะ หีตุ๊กช้ำหมดและนะคะ โอย ..โอย..เร็วๆอย่างนี้คะ ตุ๊กเสียวเหลือเกิน ยุธขา ***ยุธอัดหีตุ๊กแน่นไปหมดเลย ***ช้าง ***ม้า อะไรนี้ มันเหลือเกินค่ะ กระเด้าเข้าไปเลย กระเด้าให้หีตุ๊กฉีกไปเลย ตุ๊กยอมหมดแล้ว จะให้ตุ๊กทำอะไรก็ได้นะคะ ตุ๊กเหมือนกะหรีมั้ยคะ ยุธขา”“มึง ร่อนหีเก่งกว่ากะหรี่อีก อีตุ๊ก กะหรียังไม่หีใหญ่ ตูดใหญ่เหมือนมึงเลย มึงโก้งโค้งอย่างนี้ หีมึงปล้นย้อยลงมาเป็นพูเลยมึงรู้มั้ย” เพี๊ยะ ..เพี้ยะ “กูก็ไม่เคย***หีใคร มันเหมือน***หีมึงเลย อีตุ๊ก มึงมันดอกทองจริงๆ”“ก็กูดอกทองน่ะสิ ถึงมาแหกหีให้มึง***นี่ไง กู***กับผัวมันไม่มัน ***มันเล็ก ไม่เหมือน***มึงหรอก*** ไอ้***ยุธ มึงมาแหกหีกู***เอา ***เอา ก็ก็เงี่ยนชิบหายเลย ไอ้*** พอได้แล้ว น้ำแตกเถอะ กูทนไม่ไหวแล้ว *** ให้น้ำว่าวมึงมาแตกใส่หน้ากูนะ” “กูอยากแดกน้ำว่าวผู้ชาย กูจะดูด***ให้อีกนะไอ้เหีย ไอ้เหียยุธ เดี๋ยวมึงต้อง***กูอีกนะ มึงจะเอากูกี่เกม ก็ก็ไม่ว่า กูจะแหกหีให้มึงเอา กูจะเป็นทาส***มึง ไอ้***ยุธ “ เป็นครั้งแรกที่เธอได้ระบายออกถึงจิตใต้สำนึกของเธอ อย่างหมดสิ้น หมดอาย ใครจะคิดล่ะ ว่าผู้ดีไฮโซจะเป็นไปได้ขนาดนี้“อี สัตว์กูไม่นึกเลยว่ามึงจะขี้***อย่างนี้ อีแรดร่าน*** กูจะ***ให้หีมึงฉีกเลยวันนี้ ทำไมโคกมึงถึงได้ใหญ่อย่างนี้ นมมึงมันแคว่งไปแคว่งมาเลยนะอีกะหรี่ มึงบอกกูซิว่านี่มันท่าอะไร”“ก็ท่าหมาสิวะ กูเป็นหมาตัวเมีย โก้งโค้งให้มึง***อยู่นี่ไง ทำไมมึงถึงรู้วะ ว่ากูชอบเอาท่าหมา”“ก็กูเห็นตูดมึงใหญ่ล่อ***ดีสิ อี*** กูน้ำจะแตกอยู่แล้วนะ กูไม่ไหวแล้ว อีสัตว์มึงไม่ต้องขมิบหี หันหน้ามาเร็ว”ยุ ธชัก***ออกจากโคกหีดังบ๊วบ แล้วคุณตุ๊กก็หันหน้ากลับมาหา***ที่ยุธยืนอยู่ เธอแหงนหน้า อ้าปากรอรับน้ำว่าจาก***ที่ลอบเด่นอยู่ข้างหน้า วินาทีนั้น น้ำว่าวข้นขุ่น ก็พ่นใส่ใบหน้าอันงดงามของคุณตุ๊กเละไปทั้งหน้า ก่อนที่คุณตุ๊กจะอมหัวถอกนั้นเข้าปาก เอาลิ้นโลมเลียไปจนทั่ว ก่อนที่ทั้งคู่จะนอนแผ่หลา ด้วยความเหนื่อยอ่อนในเกมกามพิศดาลนี้แอบถ่ายนักศึกษาโชว์ดูหนังโปผู้หญิงกับผู้หญิงฝรังการ์ตูนโป้โดจินดูเบื่องหลังหนังเอ็กซ์ฝรั่งนวดน้ํามันคลิปโป๊โคโยตี้พัทยาออฟได้หนังโป๊แบบข่มขืน การ์ตูน โป๊ ออนไลน์ หนังโป๊แบบข่มขืน หนังโป๊แบบข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21