ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxฟรีออนไล  (อ่าน 234 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxฟรีออนไล
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:36:45 AM »
ดูหนังxฟรีออนไล ออนไลน์เย็ดกันจะๆ ดูหนังxฟรีออนไล ดูหนังxฟรีออนไลวางยาน้องเมีย แล้วขย่มสุดลำอึ๊บกันเบาะหลัง โดนผัวใหม่กระทุ้งหอย...อย่างเสียว เธออยาก...มากหลุดนางพยาบาลxxxภาพโป๊ แอบถ่ายดาราเพื่อนเอามาปล่อย zeed5แอบถ่ายนักศึกษาตกเบ็ดยัดก้นเจ๊ไปเที่ยวทะเลมา xxx !!ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืนเว็บโป๊นักเรียน  สวัสดีครับผม มีเรื่องมาแนะนำเพื่อนๆทุกคนครับไม่ได้เกี่ยวกับอ่าง แต่เป็นเรื่องใกล้ตัว ที่หนุ่มๆอย่างเราอาจมองข้ามกันไปสำหรับคนที่รู้แล้วก็คงจะเข้าใจดีอยู่นะครับปกติผู้ชายเราไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่กับเรื่องเสื้อผ้าที่ใส่นอนถูกไหมครับ ส่วนใหญ่อาบน้ำอาบท่าเสร็จ ก็ใส่เกงขาสั้น ใส่เกงบอล หรือเกงในตัวเดียวเข้านอน แต่เชื่อไหมครับ ผมมีโอกาสได้รู้เรื่องนี้จากเพื่อนที่เล่นบอลด้วยกัน จึงอยากแนะนำต่อเคยสังเกตุตัวเองกันบ้างไหมครับว่า เวลาที่เราจะนอนถ้าเล่นบอลอย่างผมเมื่อก่อนผมก็จะเลือกเกงบอลตัวที่สบายที่สุด ใส่นอนไม่ใส่เกงใน เพราะมันสบายดี แต่ถ้าเป็นเกงบอลผ้าฝ้ายธรรมดา กับผ้ามันๆ ผมเลือกที่จะเลือกผ้ามันๆดีกว่าเพราะมันลื่นสบายกว่า ผมไม่รู้ว่าคนที่เล่นบอลอยู่แล้วคิดอย่างผมป่าว หรือถ้าเล่นบาสก็ใสเกงบาสนอน หรือไม่ใส่ไรเลยจนเพื่อนผมที่เล่นบอลด้วยกันนีแหละมันมาค้างที่บ้าน เห็นมันเอากางเกงแพรจีนมานุ่งก่อนนอนผมเลยได้ถามมันนีแหละ ว่ามันซื้อมาจากไหน ผมเลยได้มีโอกาสได้รู้ความลับจากมันนี่แหละจริงๆมันก็ทะลึ่งอยู่นะครับ มันบอกว่าเวลาที่นายเลือกเกงนอน ยังเลือกตัวที่มันใส่สบายที่สุดอย่างเกงบอลที่นายนุ่งนั่นแหละ นายยังเลือกตัวที่ผ้ามันลื่นๆมันๆเลย เพราะนุ่งแล้วมันสบายกระปู๊จะปฏิเสธไหมหล่ะ ถามมา ก็ตอบไป มันก็จริงนะครับ มันก็บอกต่อว่า ไอ้ผู้ชายเราถ้ามันได้มีโอกาส เลือกเกงนอนที่ใส่แล้วมันลื่นสบายมากๆจะเลือกไหม ผมก็ต้องตอบว่าใช่แน่นอน นี่แหละครับกางเกงนอน กางเกงแพร ปัจจุบันที่ผู้ชายเรามองข้าม เพราะเห็นแต่คนมีอายุนุ่ง มันเลยเอาให้ผมใส่ มันให้ผมใส่เลยทันที แล้วถามว่า แล้วเวลาผ้ามันลื่นผ่านกระปู๋นายมันสร้างความเสียวให้นายได้ดีไหม ผมเลยถึงบางอ้อเลย พอได้นุ่ง มันบอกผมตรงๆเลยว่า เกงแพรสุดยอดแล้วสำหรับผู้ชายเรา มันทำให้เราเกิดอารมณ้ได้ง่ายด้วยความลื่นของผ้า ยิ่งได้ซักบ่อยๆ รีดบ่อย มันยิ่งลื่น แล้วมันก็เป็นเพื่อนเราได้ยามที่เมียไม่อยู่ หรือไม่มีตังก์ไปลงอ่างโดยไม่ต้องพึ่งนางฟ้าทั้ง5ของเราโดยตรง ความหมายก็คือผ้ามันลื่น แล้วมันก็ทำให้กระปู๊เราลุก เวลาที่เราลูบผ่าน มันก็...ได้เหมือนมีสาวๆมาลงลิ้นให้ เปรียบได้อย่างนั้นเลยครับ..ตอนแรกต่อหน้าที่มันอยู่ผมก็ไม่เชื่อ จนแยกย้ายกันเข้านอน ยิ่งดื่มแล้วยิ่งคิดถึงเมีย แต่มันก็ลื่นจริงๆจนผมมีความรู้สึกอย่างว่า..เมียก็ไม่อยู่ ตอนนอนก็เลยลองทำตามที่มันบอก ลองเอามือลูบขึ้นลงผ่านเกงดู ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า มันจริงอย่างที่มันพูด ยิ่งบ้านไหนห้องนอนแอร์เย็นๆ เกงแพรมันยิ่งมีความลื่นมากได้เรื่องเลยครับ ผมก็ทำตามขั้นตอนที่มันบอก จนสมอารมณ์หมาย แต่เช้ามาอย่าลืมซักกุงเกงนะครับเช้ามาเลยต้องบอกมันตามประสาเพื่อนว่า มันใช้ได้จริงๆ ไอ้เวลาที่ต้องได้ช่วยตัวเองเนี่ยมันช่วยหนุ่มๆอย่างเราได้จริงๆนะครับ ตอนนี้เวลาไปไหนค้างที่ไหม ผมต้องติดไปด้วยอย่างที่มันบอก ยามขับขันมันช่วยได้จริงๆครับอ่านมาถึงตรงนี้แล้ว เพื่อนๆก็ลองซื้อมาใช้นะครับ ต้องเป็นแพรแท้ๆนะครับดูให้ดี แล้วจะได้รู้ว่าที่ผมเล่ามามันจริงหรือเปล่า อีกอย่างผมสังเกตุเวลาที่นุ่งเกงแพรอยู่บ้าน สาวๆข้างบ้านแอบมองกันตาเยิ้ม เมียผมยิ่งชอบให้ผมนุ่งเขาบอกว่ามันเซ็กซี่ดี ผมยิ่งได้ใจ เพราะแค่นุ่งมันก็ลื่นกระปู๋แล้ว ยิ่งใกล้เมียยิ่งเพิ่มกำลังเข้าไปใหญ่คงไม่ต้องบอกกันนะครับถ้าใครมีประสบการณ์เรื่องการนุ่งกางเกงแพรแล้วรู้สึกอย่างที่ผมเล่าให้ฟัง ก็ช่วยยืนยันกันหน่อยนะครับว่าที่ผมพูดไปมันจริงแท้แค่ไหน อย่างน้อยเมียไม่อยู่ เงินไม่พอลงอ่าง ก็เสียวได้อย่างปลอดภัยเช่นกัน ยังไงก็ยืนยันกันเข้ามานะครับขอให้เพื่อนๆมีความสุขกับสิ่งที่ผมบอกไป แล้วหลังจากที่มีการยืนยันมาแล้วผมมีเรื่องที่ผู้ชายเรามองข้ามมาบอกต่อกันอีกขอบคุณครับพลในรูปล่างสุด  ไม่เห็นมันตุงเลยอ่ะ                          .....................แหล่มเลย.................... ยืนยัน   นอนยัน   ตะแคงยัน      ดูรูปโป๊ะนักเรียนนอกอายุ17ปีเรื่องเสียวการ์ตูนโป้เด็กฯฝรังเย็ดกันคลิปนวดซะเสียวเลยโดนเย้ดแอบถ่ายอาบน้ำในหอพักคลิปโปันักศึกษาดูหนังxฟรีออนไล ดูหันงโป้งเย็ดกัน ดูหนังxฟรีออนไล ดูหนังxฟรีออนไล

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21