ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: นายแบบชักว่าว  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
นายแบบชักว่าว
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:17:49 AM »
นายแบบชักว่าว อา โอ อิ โดน เย็ด นายแบบชักว่าว นายแบบชักว่าวไอ้ปื้ดอยากจะบอกว่ากว่ามันจะโตรอดชีวิตมาได้ก็อาศัยข้าวก้นบาตรที่หลวงลุงท่านเมตตาเลี้ยงมาจนเติบใหญ่กว่า18ฤดูฝนที่ผ่านมาแทบกะอัดเอาการที่เดียว แม่มันทิ้งมันหายไปนานจนนึกหน้าไม่ออกแล้วได้แต่ฟังคำเล่าเรื่องแม่จากหลวงลุงที่พร่ำให้ผมฟังทุกย่ำค่ำก่อนจำวัด รู้แต่ว่าเธอเป็นน้องสาวของญาติหลวงลุงเท่านั้น มันก็ได้เรียนจนผ่านมศ.ปลายมาได้ก็ทุลักทุเลเพราะรับจ้างสารพัดเพื่อได้ค่าเล่าเรียน จนแทบเป็นสารพัดช่างก็ว่าได้จากที่เรียนรู้หลายๆที่ที่จ้างไม่ว่าเช้าหรือเย็น หรือทั้งวันช่วงปิดเทอม แต่ละคนที่รู้จักก็เรียกมันตามแต่จะนึกได้เช่นไอ้ปื้ด,ไอ้มืด,ไอ้ดำ ก็แล้วแต่ละครับมันไม่ว่าขอให้จ่ายค่าแรงเป็นพอ เพราะมันมีเชื้อสายต่างชาติแบบที่เขาเรียกว่านิโกรไงละ คงเป็นผลพวงจากแม่ที่ได้ผัวเป็นนิโกรให้เกิดมาดูโลกช่วงสงครามเวียตนามในแถบตาคลี  "ไอ้ปื้ด.มานี่ซิ."หลวงลุงเรียกดังจากกุฎิชั้นบน ปื้ดอยู่ข้างล่างต้องรีบโจนออกมาขึ้นไปหาที่ระเบียง "ครับมาแล้วครับ" มันกราบงามๆตามเคย ด้วยร่างสูงใหญ่เกินเด็กไทย ทำให้ก้นมันโด่งสูงขึ้นมา "เออเอ็งนะต้องไปสอบต่อที่กรุงเทพใช่ไหม?.เอ้านี่ที่อยู่ของคุณนายพวงผกาเขาเคยบอกว่าหากใครจะไปอาศัยที่กรุงเทพเรียนต่อก็บอกเขาได้.เขาจะช่วยให้ที่อยู่อาศัย.แต่เอ็งก็ต้องช่วยงานเขาละนะ."หลวงลุงยื่นซองจดหมายมาให้เป็นลายมือหน้าซองพร้อมที่อยู่และมีจดหมายภายใน "ครับหลวงลุงผมจะไม่ทำให้หลวงลุงกังวลครับ.อีกทั้งจะช่วยงานตามที่หลวงลุงสอนครับผม"มันรีบตอบอย่างดีใจเพราะหมดปัญหาที่อยู่แล้วช่วยประหยัดค่าเงินได้มากโขทีเดียว "เออดีดี.เอ้าแล้วนี่ข้ามีเงินไว้เผื่อต้องใช้จ่ายก็ใช้ได้เลย.ขาดเหลือก็จดหมายมานะไอ้ปื้ดแล้วก็พยายามให้สำเร็จ.ข้าและแม่เอ็งก็ดีใจไปด้วยอย่างกลับมามือเปล่าละ"หลวงลุงยื่นซองปึกหนึ่งให้ ปื้ดพนมมือรับอย่างดีใจอีกรอบ อย่างน้อยค่าเทอมค่าสมัครก็อยู่ได้อีกนานแน่ "ครับผม."กราบลงอีกครั้ง แล้วก็เล่าให้หลวงลุงว่ามันต้องออกแต่เช้าไปพรุ้งนี้เกาะรถข้าวสารที่โรงสีหน้าวัด มันคุยกับหลวงลุงจนมืดท่านก็จำวัด รีบลงมาเตรียมเสื้อผ้าและหนังสือที่จำเป็นพร้อมเพื่อออกแต่เช้าไม่ต้องรอเก็บอีกให้เสียเวลา กว่าจะมาถึงกรุงเทพก็เกือบเก้าโมงเช้าเพราะรถเองก็ติดเวลาเข้าเมืองด้วย มันเลยต่อรถเมล์ที่รังสิตเข้ากรุงเทพไม่ต้องรอ ที่อยู่นั้นเป็นที่ในเมืองแถวสุขุมวิทจึงนั่งสามต่อกว่าจะมาถึงปากซอยแถวเลยแยกอโศกได้ ต้องเดินเข้าซอยไปอีกกว่ากิโลก็มาถึงรั่วประตูตามเลขที่บ้านในซอง มันกดกริ่งประตู บ้านหลังใหญ่โตสองชั้น และมีเรือนข้างๆอีกในสวนที่ร่มรื่นน่าอยู่คงรวยทีเดียวเหละคุณนายคนนี้  มีสาวใหญ่ผิวคล้ำเดินออกมาอายุน่าจะประมาณสามสิบแน่ มองมาที่ปื้ดแบบไม่วางใจ ยืนห่างประตูเกือบเมตร ดูไม่ไว้ใจเขา "ผมชือปื้ดครับ.หลวงลุงผมที่วัดให้มาหาคุณนายพวงผกาครับพี่.นี่ครับจดหมาย."มันรีบยื่นซองจดหมายและบอกให้เธอทราบ เธอถึงผิวจะคล้ำแต่ก็ผ่องร่างยังหุ่นดีใบหน้าเป็นคนใจดีด้วย  "อย่างนั้นรอเดี๋ยวนะ." เธอรับจดหมายแล้วเดินกลับเข้าเรือนใหญ่ หายไปพักหนึ่งก็กลับมาเปิดประตูให้มันเข้า "ชื่อปื้ดเหรอ.เข้ามาซิแล้วไปหาคุณนายเลยมาตามมานะ"มันเดินตามหลังสาวใหญ่ใจดี มองดูก้นที่กระดกอย่างยั่วยวน แถวเอวบางนมใหญ่อีกต่างหาก ทำให้หนุ่มผิวคล้ำต้องแอบกลืนน้ำลายทันที ตามจนมาถึงสวนด้านในเห็นหญิงผิวขาวอวบสวยราวกับไม่เคยเจอแดดมาก่อนนั่งอยู่ คงเป็นคุณนายพวงผกาแน่ มันรีบนั่งลงที่พื้นยกมือไหว้รายงานตัวให้เธอทันที "อ้อ.หลวงลุงส่งมานี่เอง.ดีจะได้มีคนมาอยู่หลายๆคนอบอุ่นดี .แล้วหลวงลุงสบายดีนะ"เธอยิ้มหน้างามสวยจนมันตลึงมอง ไม่ทันฟังเธอจนเธอต้องถามอีกครั้ง มันจึงตอบได้และคุณนายก็ให้มันไปกับพี่นาคนที่รับมันที่ประตูไปพักที่ห้องในเรือนชั้นเดียวก่อนแล้วค่อยช่วยงานเท่าที่ทำได้ ดูคุณนายท่าทางใจดีมาก มันรีบจัดข้าวของเล็กน้อยก็เสร็จเพราะไม่มีอะไรมาสำหรับคนอย่างมัน ขอมีที่ซุกหัวนอนก็พอแต่ที่นี่มีเตียงอย่างดีทั้งที่มันเคยแต่นอนพื้นกุฎิวัดก็ดีถมแล้ว มันได้รู้จักนามากขึ้นเพราะเธอช่วยแนะนำงานที่ต้องช่วยกัน ดูๆเธอสดใสภายนอกแต่ภายในดูเหงาๆเช่นเดียวกับคุณนาย สามีคุณนายเดินทางต่างประเทศบ่อยๆ บางครั้งเธอก็ไปด้วยนอกนั้นก็อยู่ที่บ้านมีนาคนใช้สนิทเป็นเพื่อน ส่วยคนขับรถชื่อพี่เทิดก็ไปกลับพักอาศัยกับเมียที่เปิดร้านขายอาหารหน้าห้างไม่ห่างจากบ้านคุณนายนักทำให้เรียกใช้ได้สะดวก มันเลยเป็นชายคนเดียวในบ้านใหญ่หากคุณผู้ชายไม่อยู่ ทำให้นาสนิทกับมันมากจนได้รู้เรื่องราวเธอสาววัยสามสิบที่อยู่คนเดียวเนื่องจากสามีตายด้วยอุบัติเหตุรถยนต์ และเธอก็อยู่ที่นี่มานานแล้วด้วยจึงไม่อยากไปที่อื่นด้วยห่วงคุณนายพวงผกาที่อยู่คนเดียวเพราะคุณนายมีโรคประจำตัวที่ต้องมีคนดูแลตลอดเวลา   "ปื้ด.มาช่วยตัดหญ้าสนามหน่อยนะวันนี้."นาในชุดคลุมยาวเรียกมันแต่เช้า ร่างอวบอั่นย้ายสะโพกไปมาจนมันต้องกลืนน้ำลายอย่างยากเย็น เสร็จงานต้องเข้าทำร้ายตัวเองซะแล้ว คิดพรางก็ต้องรีบกดเจ้ายุ่งลงไป  "ได้ครับพี่.เดี๋ยวนี้เลย"มันลากเครื่องตัดหญ้ามาลุยไม่ยากเพราะเคยใช้กรรไกรมานานเครื่องผ่อนแรงแบบนี้ง่ายมากสำหรับมัน ไม่ต้องออกแรงแต่เดินลำบากเพราะเจ้ายุ่งของมันพันขาน่าดู จนต้องขมวดปมปลายกางเกงกันมันออกมาโชว์ เสร็จงานรีบบึ่งเข้าห้องน้ำรูดตาลอยคิดถึงนาเป็นที่พึ่งสาวจนมันแทบจะแสบก็ไม่ออกเช่นเคย แต่มันก็หดลงเพราะแสบหัวไปหมด เวรกรรม  ปื้ดมารู้ความลับของบ้านหลังนี้ก็เมื่อกลับมาดึกจากมหาลัยเพราะรถติดจนไม่เขยื้อนเพราะฝนตกหนักในกรุงเทพช่วงที่เขาเข้ามาที่บ้านพัก เขาเห็นเทิดคนขับรถเปิดประตูห้องพี่นาออกไปอย่างรีบร้อนแล้วออกหน้าบ้านไปอย่างรวดเร็ว เขารีบเดินผ่านมาที่ห้องนาสาวหม้ายได้ยินเสียงสะอื้นเบาๆที่ห้องของนา แสงไฟสลัวๆปื้ดถือโอกาสแอบดูที่ห้องที่ติดกันจากช่องลมด้วยความเป็นห่วง และเห็นเธอนอนบนที่นอนบิดตัวไปมา "อือ.อูยซีด"นาสาวหม้ายครางเบาๆมือเข้าที่ซอกขาบิดระรัวราวปวดท้องอย่างที่เขานึกตอนแรกที่เห็น เกือบไปแล้วจึงแอบดูต่อ รู้สึกว่านามองด้วยหางตามาที่เขาหลายครั้งที่ช่องลมที่เขายืนแอบอยู่ "อูยทำไมเป็นอย่างนี้.อูยช่วยด้วย.ซีด." เธอดูดนิ้วตัวเองอย่างกับของอร่อยอีกมือหายไปที่ซอกขา เธอครางแรงขึ้นปื้ดต้องสาวเจ้ายุ่งของเขาที่แข็งขึ้นมาทันทีตามอารมณ์ที่เห็น มันแข็งจนปวดไปหมด ไม่มีประโยชน์มันได้แค่เสียวๆเท่านั้น   ปื้ดลงมานอนบนเตียงอย่างหมดสภาพท่อนควยเขาตั้งโด่ไม่รู้จะทำอย่างไรดี พยายามหลับให้ลงจนหลับได้ แล้วก็กำลังเคลิ้มๆสบายๆเขาก็รู้สึกเสียวซ่านทั่วช่วงล่าง อุ่นสบายหัวควยที่เหมือนฝัน จนมือเขาป่ายไปโดนปอยผมที่พาดบนหน้าท้อง เขาก็รู้ว่ามีหัวคนเอนพิงที่หน้าท้องเขาอยู่  "อูย.ซีด."ปื้ดครางเบาๆอย่างสุดเสียวลืมตัว เพราะริมฝีปากครอบคลุมท่อนเนื้อเจ้าปัญหาของเขาอยู่ เธอยิ่งรูดดูดแรงและเร็วมากขึ้นอีก จนเขาต้องโก่งตัวงอบิดร้องครางอย่างเกินทน เกิดมาไม่เคยเจอแบบนี้มา แล้วก็สุดกลั้นปลดปล่อยอย่างเต็มที่แบบไม่เคยมีมาก่อน เขาเอนตัวลงหอบหายใจสุดสบายตัวในชีวิตเป็นครั้งแรก ปากนั้นยังคงอมรูดดูดไม่ปล่อยคงกลืนน้ำของเขาหมดลำไปแล้ว ปื้ดพยายามลืมตามองแต่ไม่ถนัด "อย่าเอ็ดไปนะปื้ดเธอสบายตัวแล้วใช่ไหม"เสียงนาหม้ายสาวดังขึ้นมาพูดกับเขาขณะที่มือเธอยังจับท่อนเนื้อใหญ่ยาวแบบที่เธอไม่เคยเจอมาก่อนนอกจากของผัวรักที่จากไป มันยังแข็งโด่ทั้งที่น้ำออกไปแล้ว แต่ปื้ดรู้สึกว่ามีอีกร่างหนึ่งอยู่ที่ปลายเตียง หากไม่สังเกตก็ไม่เห็นง่ายๆต้องเป็นคุณนายพวงผกาแน่ๆ "ครับพี่ผมสบายแล้วเสียวที่สุดเลยมันทรมานไม่ออกแสบด้วยตั้งแต่กลางวันแล้ว" เขาสารภาพกับเธอ พร้อมชำเรืองดูเงาที่ปลายเตียงที่นาพยายามบังไว้ "อืมแอบดูพี่แล้วมาชักว่าวนะซีน่าตีนัก."นาพูดเสร็จก็ตีที่ควยเขาเบาๆหัวเราะคิกๆอย่างพอใจ แล้วเขาก็ต้องอีกครั้งหายใจระรัวเมื่อพี่นาประกบขึ้นมากอดร่างเขา ไออุ่นจากตัวที่นุ่มเนียรทำให้เขาต้องกอดร่างนาลูบไล้อกอวบแน่นปั๋งเหมือนสาวรุ่น ทำให้เขาเลิกสนใจเรื่องเงานั้น "อูย.มือปื้ดสากจัง.อืยอย่ากอดแน่นนัก.หายใจไม่ออกอูย.ปื้ดซีด.อาพี่เสียวนะ"เขาพลิกกลับคล่อมนา แล้วล้วงมือลงไปที่ซอกขาเจอร่องเปียกแฉะลื่นมือจนนิ้วเขาสอดเข้าไปควงในร่องหีที่อวบอูม ขยี้เม็ดที่ติ่งแตดบดคลึง จนนาครางซีดๆไม่หยุดปาก หัวนมที่เต่งตึงเป็นไตในปากเขาดิ้นราวมีชีวิตเมื่อเขาบดปากคลึงขยื้  "อูย.ปื้ดพี่.พี่.อย่ารังเกพี่นะออยซีด.พี่เสียว.อูยซีดไม่ไหวแล้วช่วยพี่ด้วยปื้ด"ปื้ดเด็กหนุ่มรู้โอกาสที่ต้องรีบจัดการ ทั้งที่ไม่เคยแต่ธรรมชาติได้เร่งเร้าเขาขยับตัวโย่งก้นออก จรดหัวบานดำของมันสอดผ่านร่องหลืบที่ตึงแน่นช้าๆ "ออยปื้ด.เบาๆพี่เจ็บ.อูย.ปื้ดเสียว.อียโฮ.แน่นใหญ่จัง.ออยเบา.ซีด.โอ้ย."นาสะบัดหน้าขาสั่นเกร็งแบะออกช่วยลดความแน่นตึงปากร่องอย่างกับจะฉีกออก เมื่อท่อนควยเด็กหนุ่มผ่านเขามาได้ไหลลื่นร้อนผ่าวผ่านเข้าร่างนาที่ไม่โดนแบบนี้มานาน กระตุ้นต่อมไตให้ลุกขึ้นมาตอบโต้ความเสียวซ่านจนนาตวัดแขนเกาะคอเด็กหนุ่มรุ่นน้องแน่นหอบหายใจระริก เสียวซ่านมันแผ่ทั่วช่วงท้องน้อยจนอยากให้มันเข้าลึกมาอีก จึงแอ่นเอวยกตะโพกอวบผายขึ้น ไอ้ปื้ดเสียวสุดๆอยู่แล้วมันก็กดสุดแรงส่งท่อนควยจมมิดในตัวสาวใหญ่เต็มๆ "ว้าย.พอก่อน.ออย.ลึกแน่นหีฉีกแล้ว.ออย.ปื้ดจ๋าดันมดลูกพี่แล้วปื้ดหยุดก่อนออยตายแน่." สาวนาร้องสุดเสียงเพราะท่อนหัวบานดันมดลูกเธอถอยหลังเข้าช่องท้องเพราะความยาวที่เธอไม่เคยโดนมาก่อน ท่อนควยดิ้นกระตุกๆในร่องหีทั้งร้อนทั้งแข็งเต็มๆจนนากรีดเสียงเพราะเจ็บแน่นเสียวระคนกันไปมา   ไอ้ปื้ดเสียวหัวบานที่โดนตอดขมิบถี่ๆ เมื่อมันดันมิดลำต้องซบหน้าลงที่อกสาวหม้ายดูดหัวนมคลึงเค้นทดแทนความเสียวที่มันได้รับครั้งแรกในชีวิต ทำเอาสาวหม้ายต้องแอ่นอกดิ้นพล่านกับความเสียวท่อนบนด้วยมือและปากครบเครื่องยิ่งกว่าผัวที่เคยทำให้ "ออย.ปื้ด.พี่ใจจะขาดแล้ว.ออย.เสียว.มันแน่นรูพี่.ซีด.ปื้ดค่อยๆขยับนะดีๆซีด.ดีๆ.ออย.เสียว."ปื้ดเสียวยิ่งขึ้นเมื่อมันขยับท่อนควยเข้าออกช้าๆตามที่เธอบอก มันร่องรัดดูดจนไอ้ปื้ดเร่งเสยเข้าออกเร็วตามสันชาติญาณ เลือดในตัวพล่านพุ่งขยับขยายท่อนมันเกร็งแข็งเต็มที่ เบียดร่องหีของสาวหม้ายขยายออกตามจนไม่มีที่ออกบวมเปล่งรัดแน่น "ออย.ปื้ด.ควยแข็งยังกับไม้ออย.ซีดเสียว.ปื้ด.ไม่ไหวแล้วอร่อยซีดดันๆ.เด้าแรงๆก็ได้.อูยดี.แบบนี้แหละอ้า.ปื้ด.กระแทกเลย.ว้ายอีก.ที.กระแทก.อีก." สาวหม้ายเด้งเอวสองมือจับเอวเด็กหนุ่มส่งสัญญาณให้เขารู้จังหวะ ไอ้ปื้ดเรียนรู้ได้เร็วมันกระแทกอัดร่องหีมิดทุกครั้งไม่พราดตามจังหวะที่เธอนำเหนี่ยวที่เอวมัน เป็นการสอนหนุ่มน้อยเรียนรู้ นาเองก็เสียวจนน้ำตาเล็ดออกมา เมือกลื่นไหลหลั่งหล่อท่อนควยปื้ดจนสาวคล่องขึ้น จากนั้นไอ้ปื้ดก็โยกกระแทกจนเตียงแทบหักดังป้าบๆตามแรงหนุ่ม มันเงยหน้าขึ้นสูดหายใจสะบัดเอวส่งควยเข้าออก มันก็สะดุ้งเห็นร่างคนยืนที่ริมหน้าต่างห้องด้านนอก แต่สาวนาขยับรั้งขึ้นมาดูดหัวนมมันส่งความเสียวจนมันไม่อาจทนได้ทั้งที่รู้ว่ามีคนแอบดู ความเสียวหน้าออกที่พุ่งพล่านทำให้มันต้องอัดกระแทกควยเข้าออกหนักกว่าเดิม  "ออย.ปื้ด.แรงๆ.เสียว.ปื้ด.อูย.แรงดีเหลือเกิน.เย็ดเก่งจริง.อูย.กระแทกแบบนี้อีกๆ.พี่จะให้ปื้ดเย็ดทุกวันเลยออย.เสียว.หรือเกินพี่จะไม่ไหวแล้วควยใหญ่เต็มหีพี่.เร็ว.พร้อมกันนะ.อย่าออกข้างในนะ.เดี๋ยวพี่ท้องชักออกมานะ.พี่จะดูดให้เองอูย.พี่ไม่ไหวแล้ว.ว้าย."นาสะบัดหน้าเกาะเอวโยกส่ายหีร่อนให้เด็กหนุ่ม "ผมก็เสียว.พี่นา.ผมจะออก.แล้วพี่.พร้อมกันนะออกๆโอ้ย"ไอ้ปื้ดกระแทกนักๆถี่ยิบ แรงมหาศาลทำเอาร่างสาวนาแทบจมหายลงที่นอน เธอเสียวพร่านอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน นาเด้งเอวรับสองแรงประสานเข้าดังป้าบๆ ขาแหกออกจิกที่นอนเด้งหีรับไม่ยั้ง จนไอ้ปื้ดอัดครั้งสุดท้ายจะส่งจะน้ำควยร้อนผ่าวมหาศาลเข้าร่องหีที่ไม่ได้โดนเย็ดมานาน ขมิบดูดตามเต็มที่ สาวหม้ายเด้งเองลอยสูงแล้วทิ้งลง ท่อนควยหลุดจากร่องหีออกมากระดกใส่หน้าท้องเธอถี่ยิบ "ลงไปปื้ดพี่จะดูดให้.นอนลงเร็ว."นาเด้งตัวออกผลักหนุ่มน้อยร่างใหญ่ลงนอนหงายกับที่นอน ควยกระดกขึ้นโต้ลมสะบัดไปมา มันยาวเหยียดใหญ่จนนาต้องถอนหายใจ "ออย.พี่.เร็ว.ผม.จะออกแล้วพี่นาช่วยผมเร็ว."ปื้ดรั้งหัวนาลงที่ซอกขาทันที แล้วทันใดก็รู้สึกว่ามีปากมาอมดูดอย่างแรง "ปื้ด.อูย.ดีจังอูย.ออกมาอีก.เสียวสุดยอดเลยปื้ดเก่งจริงๆต้องเย็ดพี่อีกนะ.ปื้ด." ปื้ดเสียวจนเอวที่แอ่นทรุดลงอร่อยยิ่งกว่าที่เคยสาวท่อนเอง มันหอบหายใจพักหนึ่งรู้สึกที่ควยมันโดนดูดติดๆกันเมื่อน้ำมันแตกออก มันก็นึกขึ้นได้ว่ามีคนแอบดู พอมันมองออกไปก็ไม่เห็นอะไรอีกแล้ว เพราะนาบังท่อนล่างอยู่  มันปล่อยน้ำออกสุดแรงจนไม่เหลือหรอ แรงดูดต่อเนื่องอย่างกับรีดน้ำทุกหยาดหยด ทำให้มันหลับตาซูดปากได้อย่างเดียว ไม่มีแรงแม้แต่จะพูดอะไรอีกกับความซ่านเสียวของริมฝีปากนั้นจนหมดทุกหยาดหยด ปากนั้นก็คลายออกไปอย่างช้าๆ  ข้างนอกห้องคุณนายพวงผกาแอบหลบออกมายืนที่ผนังห้องมือทาบอกหอบหายใจ ไม่เคยได้เห็นภาพคนเย็ดกันตรงหน้ามาก่อน เธอใจระส่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากเพื่อกลืนส่วนที่ล้นออกมาตามขอบปากจนหมด นาคนรับใช้ยอมทำตามที่เธอขอให้ช่วยเพราะถึงเวลาที่ต้องได้น้ำผู้ชายมาเป็นยาช่วยรักษาและสามีเธอก็ยังไม่กลับด้วย อีกทั้งเป็นโรคที่ต้องอาศัยน้ำกามผู้ชายช่วยรักษาอาการปวดท้องก่อนเมนส์เธอจะมา เธอจะปวดท้องอย่างทรมานน่าสงสารไม่มียาใดรักษานอกจากน้ำกามผู้ชายเท่านั้นให้เธอดื่มหรือเข้าทางอื่นๆก็ได้ เป็นโชคร้ายของเธอทีเดียว   แต่เสียงร้องของนาปลุกภวังค์เธอกลับมา โดยเธอเห็นเด็กหนุ่มเย็ดนาเป็นสิ่งที่เธอแทบคลั่งเพราะแค่เธออ้าปากเต็มที่ก็แทบอมไม่ได้มันใหญ่บานเป็นดอกเห็ดและทั้งยาวเหยียดเกินกว่าสองมือเธออีก เขาเย็ดคนรับใช้สนิทของเธออย่างเต็มที่ มันเย็ดกันรุนแรงแบบที่เธอไม่คิดว่าจะเป็นไปได้แบบนี้กับท่อนควยปานม้าอย่างนี้ หีนาคงหนักเอาการแน่ไม่รู้ถึงไหนต่อไหนยาวใหญ่อัดเต็มร่องหีแบบนี้ แต่มันจำเป็นเพราะเทิดคนขับรถไม่สามารถให้มากพอที่เธอต้องการเมื่อช่วงหัวค่ำ ทำให้ต้องตัดสินใจให้นามาหาปื้ดช่วยเธอได้ตามที่ต้องการแบบล้นเหลือทีเดียว เธอเองมีอาการร่องหีช่ำชื้นเปียกง่ามขาจนเธอต้องรูดนิ้วตามภาพที่เห็น จนขาสั่นริกกับเสียวสุดยอดที่ออกมาตามพวกเขาไปด้วย แต่เธอก็ได้น้ำเมือกของเด็กหนุ่มที่ไม่ขื่นขมมากเหมือนคนอื่นๆดูอร่อยกว่าจนผกาต้องแอบกลืนน้ำลายซ้ำๆหลายๆครั้งราวจะให้เกลี้ยงในโพลงปากที่ติดอยู่ เธอเดินเบาๆเลี่ยงมาที่บ้านหลังใหญ่ น้ำเมือกไหลลงเป็นทางจนถึงข้อเท้ามากกว่าที่เคย ใจเริ่มระส่ำกับท่อนควยเด็กหนุ่มคนนี้ ทั้งที่ก่อนหน้านั้นสามีของนาที่ตอนยังอยู่ ก็ได้อาศัยเขาและเทิดคนขับรถ ที่สละให้น้ำกามแก่เธอทุกอาทิตย์ เธอก็ยังไม่มีใจใฝ่หากับเรื่องอารมณ์นอกจากเห็นเป็นแค่ยาช่วยรักษาเท่านั้น แต่ครั้งนี้ทำเธอไขว้เขวมีความรู้สึกกับท่อนเนื้อที่ร้อนเร่าและแข็งแกร่งของปื้ดเด็กใหม่ที่บ้านไม่เหมือนของเทิด หลิปโป๊ หมออ้อยหนงavแนว ราดหน้าหนังเอ๊กออนไลน์มีเป็นพันๆเรื่องแอบ ผัว มา เย็ด กับ ชู้ ไทยนักศึกษาโป๊ทางบ้านแอบถ่ายสาวข้างบ้่่านอาบนำ้้แฟนผมเรียนมหาลัยอยู่ที่กรุงเทพ ครับ นานๆทีจะกลับมาบ้านต่างจังหวัด ซึ่งก็แน่นอนต้องแวะมาหาผมก่อนที่เธอจะเข้าบ้าน ผมคบกับเธอ4ปี ระหว่างคบกันก็มีคนนู้นคนนี้มาจีบมาชอบ เธอบอกบ้าง บางคนก็จับผิดได้เอง บางคนก็บังเอิญไปเห็นแล้วแอบตามไปดูแฟนผมชื่อนก (สมมมติ) อายุ22 35-25-26 165/48 ขาวน่าบ๊วบ เรียนปีสุดท้าย ผมหยุดยาว3วัน ผมเลยขึ้นไปหาเธอที่คอนโด ซึ่งเธอเช่าอยู่กับเพื่อนสาว2คน ซึ่งเพื่อนสาวคนนี้ผมพอรู้วาบ้างว่าเธอมีเสี่ยเลี้ยงอยู่ ผมเองก็กังวลอยู่เหมือนกันว่าจะมีเพื่อนเสี่ยมาชอบนกแฟนผม แต่ผมก็ไม่อยากถามเซ้าซี้นกมากมาย เพราะไม่อยากทะเลาะกันให้เสียอารมณ์ ซึ่งการไปครั้งผมผมไม่ได้บอกกล่าวเธอล่วงหน้าแต่อย่างใด ถึงกรุงเทพตอนเช้าก็โทรบอกเธอ ซึ่งเช้านี้นกกับเพื่อนมีเรียนเลิกเย็น ผมก็เลยอยู่แต่ห้องนกทั้งวัน ดูโทรทัศน์จนเบื่อก็เลยมามาเปิดโน๊ตบุ๊คของเพื่อนนกเล่น เอ้อ....เพื่อนของนกชื่อฟ้า(ก็แล้วกัน) หุ่นก็เท่าๆนก แต่ความน่ารัก นกน่ารักกว่าครับ (จริงๆไม่ได้โม้นะ) หน้าจอเป็นรูปของฟ้า ซึ่งโน๊ตบุ๊คนี้เสี่ยท่านนึงซื้อให้ฟ้า ผมเปิดโปรแกรมนู้นนี้เล่นไป ฟังเพลง เปิดโฟลเดอร์รูปภาพในเครื่องดู ผมก็เปิดๆๆๆๆเรียกว่าดูทุกโฟลเดอร์ล่ะ จนเจอแจ็คพอตจนได้ เจอคลิประกว่างฟ้ากับเสี่ย ซึ่งแต่ละคลิปจะไม่เห็นหน้าตาเสี่ยคนนั้นเลย จะได้เห็นก็แต่ฆวยกับท้องที่ลงพุง มีกลายคลิปเลยล่ะครับ แรกๆก็1/1 ซึ่งฟ้าก็ทำให้เสี่ยทุกอย่าง อม รูด ดูด ขย่ม ฟ้าเองก็โดนหลายอย่างเหมือนกัน ผมเองก็ได้เห็นหุ่นฟ้าเต็มๆก็เพราะคลิปนี่แหละครับ ทุกคลิปที่ผมดูเนี่ยห้องที่เย็ดกันก็คือคอนโดนี้ ก็ห้องนี้แหละที่ผมอยู่ๆตอนนี้ผมดูๆไปจนไปเจอโฟลเดอร์นึง ไม่ได้เขียนชื่อไว้ เลยเข้าไปดู คราวนี้เป็นคลิป1/2 หลายคลิปมากครับ เป้นฟ้า กับเสี่ยอีก2คน เสี่ยคนนึงเย็ดหี อีกคนนึงก็ดูดนม เอาฆวยให้ฟ้าดูด ซึ่งดูแล้วฟ้าก็ทำหน้าที่ได้ดีทีเดียว สงสัยเอากันเวลานกไม่อยู่ ไปเรียน หรือรู้ว่าเสี่ยจะมาเย็ดเลยไปข้างนอก ระหว่างที่ดูฆวยแข็งๆอยู่นั้น ผมก็ต้องตกใจ ชาไปทั้งตัว เพราคลิปที่ผมเปิดเจอ เป็นคลิปนกแฟนผมกับเสี่ยคนนึง คนละคนกับเสี่ยของฟ้าครับภาพในคลิปเข้าใจว่าน่าจะเป็นครั้งแรกที่นกโดนเสี่ยเย็ด เพราะเปิดคลิปก็เจอตอนเสี่ยเย็ดนกซึ่งร้องไปด้วย ผมเองก็อึ้งกับภาพที่เห็น แต่ก็เสียวๆอย่างบอกไม่ถูกเช่นกัน นกซึ่งสวมเสื้อสายเดี่ยวสีฟ้า แต่ท่อนล่างเปลือยเปล่า นอนบนที่นอน ถูกเสี่ยกำลังเย็ด พร้อมถ่ายคลิปไปด้วย นกซึ่งอยู่ในภาพถูกเย็ดไป ต้องร้องไห้ไป แต่เสี่ยก็ไม่ได้สนใจยังเย็ดนกต่อ นกพยุงตัวขึ้นมาดูหีนกเองแล้วก้ล้มตัวลงไปนอนร้องไห้ต่อปล่อยให้เสี่ยเย็ด เธอต่อ เสี่ยหันกล้องมาถ่ายที่ฆวยกำลังวิ่งเข้าออกหีของนก ผมเห็นแล้วก็พอจะนึกออกเลยครับว่านกร้องทำไม เพราะฆวยเสี่ยยาวประมาณ1คืบ ใหญ่กว่าข้อมือของนกเองอีกครับ ฆวยดำเมี่ยม หัวบาน วิ่งเข้าๆออกๆ หีนกอยู่เช่นนั้นจนครบ1นาที ก็หมดคลิป ผมทั้งตกใจ ทำอะไรไม่ถูก คิดๆว่ามันเกิดได้ยังไงแล้วคลิปของนกยังมีอีกหรือไม่ขอบคุณครับ ... (อยากอ่านตอนต่อไปอีก)    หลังจากที่แฟนผมหลุดปากมาว่าโดนเสี่ยนกเย็ดแล้ว อารมณ์ผมตอนนั้นบรรยายไม่ค่อยถูกเลยครับ มีอารมณ์มากด้วย เสียวก็เสียว ใจหายก็ใจหาย ผมตั้งหน้าตั้งตาเย็ดเธอ จนเธอและผมถึงจุดหมายด้วยกันทั้งคู่ เสร็จแล้วจึงนอนกอดหลับไป โดยที่ผมก็ไม่ได้ถามเรื่องนี้ รับรองได้ว่า ถ้าถามเธอ เธอก็ไม่ยอมบอก หรือแม้ว่าจะบอก ก็บอกแค่เสี้ยวเดียว จึงต้องคิด วางแผน ให้เธอบอกว่าความทั้งหมดมา และแล้วก็คิดออกได้ ว่าจะทำแบบไหนให้เธอยอมพูดเรื่องที่เธอเย็ดกับเสี่ยนก ผมพาเธอไปนั่งฟังเพลงที่ร้านเพื่อชีวิต ไปกับเธอ2คน ผมกินเบียร์ ส่วนน้อง(นามสมมติของแฟน)เธอไม่กินเบียร์ อย่างมากก็แค่สปาย ผมก็ขอให้น้องกินเบียร์เป็นเพื่อนผมหน่อย ผมคะยั้นคะยอจนน้องยอมกินด้วย น้องครึ่งแก้วเท่านั้น ผมดูตาน้องเริ่มเยิ้ม แต่น้องก็ยังนั่งนิ่งฟังเพลง จนหมด1แก้วดู ดูน้องเริ่มตึงๆ ไม่อยากให้เมามาก เดี๋ยวจะตอบไม่รู้เรื่องซะอีก ขนาด1แก้ก็ยังเดินไม่ตรงเลยครับ ผมต้องประคองมาที่รถ ก่อนถึงบ้านผมแวะซื้อเบียร์อีก2กระป๋อง ไว้ย้อมใจของเธอเอง ผมประคองเธอเข้าห้องทันที ปล่อยเธอนอนลงบนที่นอน น้ำหอมที่เธอใส่ตอนไปเที่ยวมันช่างยั่วอารมณ์ผมได้ดีเหลือเกิน ผมลองถามๆเธอดู "น้อง เมาหรือเปล่า" น้องส่ายหน้าเป็นคำตอบ แต่ผมก็ถามน้องไปอีก "ไม่เมา" น้องตอบมา แค่นั้น ผมเปิดเบียร์ให้น้องกิน ระหว่างกิน ผมก็ถามโน่น ถามนี่ ให้เธอตอบ จนน้องกินไปกระป๋อง ผมจึงจับน้องถอดผ้า น้องสูง 170 หนัก65โล แต่น้องเป็นคนร่างใหญ่ จึงทำให้น้องไม่ดูอ้วน แต่จะออกแนวอวบ นม36 แบบที่ว่าพวกคนแก่เห็นแล้วเป็นต้องอยากเย็ด ถอดผ้าน้องเสร็จ ผมก็ถอะของผมเอง แล้วขึ้นไปนอนข้างๆน้อง ลูบนม เขี่ยหี น้องจนน้ำแฉะเต็มมือผม "ฮื้อ............" เสียงครางของน้องดังออกมาเป็นระยะๆ พร้อมกับสะบัดหน้าไปมา ผมเขี่ยหี เล่นนมจนน้องเพลิน ผมทำใจอยู่นาน เพื่อให้พร้อมที่จะรับฟังคำตอบที่น้องจะบอก ผมถามน้องซะละเอียดยิบ ถ้าเธอไม่ตอบผมก็จะบี้หีเน้นให้เธอบอกจนได้ ผมจะเล่าเรียงลำดับเหตุการณ์ที่น้องบอก น้องไปเที่ยวกับฝ้าย ซึ่งเป็นเพื่อนสนิท และก็เป็นเด็กเสี่ย เพื่อนเสียของฝ้ายก็มาชอบน้อง ซึ่งเวลาไปเที่ยวกัน ก็จะไปกัน4คน รวมน้องด้วย เมื่อประมาณเดือนพฤษภาค ทั้ง4คนไปเที่ยวเธค(น้องแอบไป โดยไม่ได้บอกผม) คืนนั้นกินเหล้าทั้ง4คน น้องกินไป1แก้วก็มึนๆ (น้องไม่เคยกินเหล้า) จึงหยุดกิน พอเธคเลิกก็เดินกันออกมา (น้องบอกว่า เธอจำเหตุการณ์ได้ แต่ไม่มีแรงขัดขืน) เสี่ยนกสตาร์ทรถเก๋ง แล้วให้น้องไปนั่งเบาะคู่หน้า น้องเผลอหลับไป มารู้สึกตัวตอนรู้สึกหนาวๆ และเสียวหี เหมือนมีคนเลีย จึงหรี่ตาดู ไฟในห้องเปิดสลัวๆ(เปิดแบบว่าได้บรรยากาศ) แต่ก็เห็นว่าคนที่เลียหีน้องอยู่นั้นคือเสี่ยนก น้องพายามหุบขาไว้ แต่ก็โดนเสี่ยนกลงลิ้นจนน้องต้องแยกขาออก ปากน้องก็พูดห้ามๆ อย่าๆ แต่มันก็ไม่เป็นผล ตอนแรกเสี่ยนกแค่ลงลิ้น พอตอนหลังเสี่ยนกใช้นิ้วแยงหีเธอไปด้วย เสี่ยนกละปากจากหีเธอเลื่อนตัวขึ้นมาดูดนม36" ของเธอ ทั้งลิ้นตวัด ขบหัวนม ทั้ง2ข้าง จนน้องต้องแอ่นอกรับโดยอัติโนมัติ นิ้วที่แยงหีน้องก็ยังแยงต่อไปไม่หยุด เสี่ยนกถอดปากออกจากนม ถอนมืออกจากรูหี ขยับตัวขึ้นมาคุกเข่าบนหน้าอกน้อง เสี่ยนกยื่นควยมาแตะปากน้อง น้องสะบัดหน้าหนี แต่ก็โดนเสี่ยนกจับหัว บีบปาก แล้วยัดควยเข้าปาก ซอยเบาๆในปากน้อง เสี่ยนกเอื้อมมือมาเขี่ยหีน้องอีกครั้ง จนน้องเผลอโม๊กควยเสี่ยนก เข้าไปเต็มๆปาก แต่ก็โม๊กได้แค่ครี่งเดียว ควยเสี่ยใหญ่เท่าข้อมือน้อง(บอกผม พลางยกข้อมือของน้องให้ผมดู ผมคิดในใจ ตายห่าแล้ว! ควยผมรอบ5นิ้ว ผมลองกำข้อมือน้อง โอ้ว........ใจสั่นเลยครับ) น้องโม๊กจนเมื่อยปาก เลยคายควยเสี่ยนกออก เสี่ยนกลุกจากหน้าอกน้อง มาแทรกอยู่ระหว่างขาเธอทั้ว2ข้าง น้องพยายามหนีบขาไม่ให้เสี่ยนกแทรกตัวได้ แต่ก็ไม่เป็นผล เสี่ยนกก้มลงดูนมน้องอีกครั้งนึง แล้วเสี่ยนกก็จับขาทั้ง2ข้างของน้องแบะออก เสี่ยนกเอาควยมาถูๆที่หีเธอ แล้วค่อยๆกดหัวเข้าหีเธอ น้องขยับตัวหนีๆ เพราะว่าแค่เฉพาะหัวมันก็คับ แน่นหี จนเธอเจ็บ เสี่ยนกเลยก้มลงมาดูดๆนมอีกรอบนึง พอน้องเผลอเสี่ยนกก้ค่อยๆดันๆๆ น้องจนสุดคสวย แต่มันเป็นความู้สึกที่เนิ่นนานมากสำหรับน้อง ทั้งทุก ทั้งเจ็บ แน่นหีไปหมด อึดอัดมาก เสี่ยนกค่อยซอยช้าๆ พอเห็นว่าน้องหาย ร้องครางออกมาแล้ว เสี่ยนกก็ซอยเร็ว จับน้องเล่นท่าพาดบ่า ตะแคง ขอบเตียง นอนค่ำ จนสุดท้ายเสี่ยนกก็เสร้จท่าโก้งโค้ง ผมถามน้องว่าเสี่ยนกใส่ถุงหรือเปล่า ตอนแรกเธอบอกว่าใส่ถุง แต่ผมถามย้ำเข้าๆ น้องก็เลยยอมรับครับว่า "ถูกเสี่ยนกเย็ดสด" ผมถามต่อว่า ถูกเสี่ยนกเย็ดปล่อยในใช่ไหม ตอนแรกน้องก็ไม่รับ แต่สุดท้ายก็ยอมบอกว่า "โดนเสี่ยนกปล่อยใน" ผมก็ยังกังขาเรื่องควย เลยถามน้องไปอีก น้องก็บอกว่าขนาดเข้าข้อมือถือเลย ยาวเกือบจะ1คืบ ผมได้ฟังที่เธอเล่าแล้วใจเต้นไม่เป็นจังหวะ เต้นเหมือนจะหลุดออกมานอกตัว ไหนๆก็รู้แล้วก็เลยถามซะหมดเปลือกเลย น้องก็ยอมเล่าครับ คืนนั้นน้องโดยเสี่ยนกเย็ดไป 3ยก น้องเสร็จไป7-8ครั้ง ส่วนเสี่ยนกปล่อยในเธอไป2น้ำ พอน้ำที่3 ไม่มีน้ำจะออก เสี่ยนกไปส่งน้องที่บ้านของพี่สาวตอนตี4 ลงเดินเหมือนกับยังมีควยเสี่ยนกคาอยู่ที่หีอยู่เลย หีหุบไม่ลง พอผมเรียงลำดับเหตุการณ์ เอานู่มาชนนี่ ก็ต้องร้องอ๋อ เพราะว่า ตรงกันกับ พฤษภาคม-กลางเดือนมิถุนายน ที่น้องบ่ายเบี่ยงไม่ยอมให้ผมเย็ด คงเพราะแบบนี้นี่เอง น้องบอกว่า หลังจากครั้งนั้น เสี่ยนกก็ยังโทรมาหาเธอ และก็แน่นอนว่ามีครั้งที่1 ก็ย่อมมีครั้งที่2เบื้องหลังหนังxไทย.น้องฝนการ์ตูน เกย์ ออนไลน์เสียตัวให้หมอนวดโหลด คลิป xxx นักศึกษาหลุดรูปโป้สาวไทย์โดจินการ์ตูนโป้นายแบบชักว่าว แอบดูนมสาวไฮโซ นายแบบชักว่าว นายแบบชักว่าว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21