ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว  (อ่าน 470 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:49:57 AM »
เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว โป๊นักศึกษาไทย เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัวเมื่อประมาณปลายเดือนพฤสจิกายน 2549 ผมกับเพื่อนเดินทางไปต่างจังหวัด โดยใช้บริการรถไฟตู้นอนปรับอากาศ ระหว่างนั้นเราก็กินเบียร์ไปเรื่อยๆ และคุยกับผู้หญิงที่นั่งข้างๆ อย่างสนุกสนาน จากการคุยทราบว่าน้องคนนี้ชื่อแอ๋ว อายุประมาณ 20 ปี ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เรียนอยู่ปี 3 ของมหาวิทนยาลัยปิดชื่อดังแห่งหนึ่ง เดินทางไปสุราษฎร์ครั้งนี้เพื่อจะไปเที่ยวที่เกาะเต่า และยังไปคนเดียวอีกด้วย ก็คุยกันไปและชวนน้องกินเบียร์ไปพลางๆ ซึ่งเธอก็กินหมดไป 2 กระป๋อง หน้าแดงตาเยิ้มท่าทางเริ่มเมาแล้ว จนประมาณ 22.30 น.ก็หยุดกินเพื่อจะเข้านอน เพราะคนอื่นๆนอนกันหมดแล้ว ต่อมา เวลาประมาณ 24.00 น. ผมก็ปวดฉี่จึงเดินไปที่ห้องน้ำ เมื่อเข้าทำธุระเสร็จออกจากห้องน้ำก็เจอกับน้องแอ๋ว เดินเซจะมาเข้าห้องน้ำเหมือนกันและเนื่องจากบนรถไฟโยกไปโยกมา แอ๋วก็เลยเซล้มมาทางผม ผมจึงเข้าไปจับตัวเธอไว้ และด้วยความรีบร้อนไม่ทันระวัง มือของผมก็เลยไปกอดโดนหน้าอกเธอทั้งสองข้อง ผมก็ตกใจแต่ก็ยังปล่อยเธอไม่ได้เนื่องจากขณะนั้นตู้รถไฟโยกไปมาค่อนข้างรุนแรง พอรถไฟวิ่งได้ตามปกติผมก็ปล่อยตัวเธอออกพร้อมกับขอโทษ เธอก็บอกว่าไม่เป็นไรพร้อมกับยิ้มให้ผม จากนั้นเธอก็บอกว่าช่วยรอหน้าห้องน้ำหน่อยได้ไหม ผมก็ตกลง เธอก็เปิดประตูเดินเข้าห้องน้ำไป แต่ก่อนที่เธอจะเข้าเธอหันมามองผมและพูดว่าคนหลับหมดแล้วนะ เงียบดีจัง พร้อมกับยิ้มให้ผมอย่างมีความหมาย ผมเองขณะนั้นก็มึนๆ อยู่ (เพราะกินเบียร์เข้าไปประมาณ 6 กระป๋อง ) ก็เลยเดินเข้าไปกอดเธอและดันเธอเข้าไปในห้องน้ำและปิดประตูใส่กลอน หลังจากนั้นก็จูบไซ้รเธออย่างเมามันจนมาถึงนมของเธอ ส่วนเธอก็กอดผมตอบพร้อมกับร้องครางเบาๆ ผมก็เลยดึงเสื้อเธอออก(เสื้อยืด) และดึงยกทรงเธอขึ้นไปข้างบน นมเธอสวยมาก เต่งตูมตั้งเต้า หัวนมสีชมพูแข็งปั๋ง ผมทั้งดูดและบีบนมอย่างรุนแรง เธอก็เริ่มร้องครางเสียงเริ่มดัง (แต่คนอื่นไม่หน้าได้ยินเพราะรถไฟเสียงดังมาก) หลังจากนั้นผมก็เริ่มล้วงลงไปในกางเกงเธอ(เธอใส่กางเกงวอล์มขายาว) หอยเธอแฉะมาก ตอนแรกเธอก็หนีบขาอยู่ แต่หลังจากล้วงไปล้วงมา เธอก็เริ่มแยกขาออกเล็กน้อย และกอดผมไว้แน่นผมก็เริ่มจากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้วและกระแทกเริ่มแรงขึ้น สักพักเธอก็เกร็งตัวกอดผมแน่นและถอนหายใจมาหนึ่งเฮือก ผมรู้ว่าเธอเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้ง แต่ผมก็ยังไม่หยุดยังล้วงต่อ มือผมน้ำเยิ้มไปหมด เธอเริ่มบิดตัวใหม่ คราวนี้ผมก็รูดซิบกางเกงออก เอาน้องชายออกมา และเอามือเธอมาจับ เธอก็จับและบีบแน่น จากนั้นก็เริ่มรูดเข้าๆ ออกๆ ผมก็เลยกดบ่าเธอลงมา เธอก็เลยนั้งยองๆ และก็เริ่มดูดให้ผม จนผมเสียวๆ สุดๆ จะออกอยู่แล้ว ก็เลยดึงเธอขึ้นมา แล้วก็รูดกางเกงเธอออกทั้งหมด จากนั้นก็ยกขาเธอขึ้นข้างหนึ้งและก็เอาน้องชายจับใส่เข้าไป เธอก็ร้องดังมากขยับอยู่สักพักก็เข้าไปจนมิดโคน แต่ก็เอาไม่ค่อยถนัด เพราะผมตัวสูง176 ซม. ส่วนเธอสูงประมาณ 155 ซม. ผมก็เลยถอดออกมา และให้เธอหันหลังโก้งโค้ง หลังจากนั้นผมก็เข้าประกบด้านหลังจับใส่ เธอก็จับที่ขอบหน้าต่าง ผมซอยสักพักประมาณ 10 นาที ก็รู้สึกว่าเธอเริ่มเกร็งจึงรีบซอยใหญ่จนพุ่งกระฉูดออกข้างในของเธอ และเธอก็เสร็จพร้อมกัน ผมก็ถอนออกมาและดึงตัวเธอให้หันหน้ามาทางผมและให้เธอนั่งลงดูดให้ผมต่อ เธอก็ดดูดจนเกลี้ยง ผมละหมดแรงเลย และเธอก็ยิ้มเข้ามากอดผมและบอกว่ามีความสูขมากเลย จากนั้นเราก็แต่งตัวออกจากห้องน้ำและแยกกันไปนอน ใจจริงผมอยากจะชวนเธอมานอนที่เตียงผม แต่ตอนนั้นเพลียมาก ขาสั่นไปหมดยืนแทบไม่ไหว เลยกะว่าตอนเช้าจะชวนเธอไปพักที่โรงแรมเผื่อฟลุคอีก ยังมีต่อนะครับวันนี้เท่านี้ก่อน ตอนหน้าสนุกกว่านี้แน่/ 69                                     รูปโป๊คนเย็ดกันรูปโป๊ในห้องน้ำคลิปเย็ดหีไทยอายุ30ดูหนังโป๊แนวปู่กับลูกสะใภ้ฟรีเรื่องเล่าเสียวๆจากทางบ้านเย็ดหลังโรงเรียนเด็กหนองโพทำงานซาตินตั้งกล้อง เด็กพยาบาล ด็อกกีแตกคาหอยสุดๆไปเลย สาวบางนา เล่นในกระท่อมทำเป็นไม่เคย...โดนลงแขกม.ปลาย ใส่ชุดพละ เอากันในห้องน้ำใหม่โคตร เด็กวัยรุ่นเยสกันหลุดออกมาได้ไงหนังโป๊พยาบาลสาวสุดเซ็กซี่หนังโป๊เด็กไทยช่วยตัวเองแก่อ้วนควยใหญ่โหลด หนัง โป๊ ไทยหนังโป๊ไทยออนไลนดริบเสียงเสียวพ่อเย็ดลูกเรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว บอร์ดรูปฉุดสาว เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21