ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: www.xxx japan.com  (อ่าน 240 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
www.xxx japan.com
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:36:40 PM »
www.xxx japan.com ดูหนังวีดีโอโป็ฟรี www.xxx japan.com www.xxx japan.comเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อผมเข้ามาเรียนและอยู่กรุงเทพฯ ใหม่ๆ คราวที่ขึ้นมานั้นมากันหลายคน เพื่อนกันทั้งนั้น มีทั้ง ผู้หญิงและผู้ชาย ช่วงแรกๆ ก็กินนอนอยู่รวมกัน (โดยไม่มีอะไรกัน) ต่อมาก็แยกย้ายกันไปต่างคนต่างอยู่ ส่วนผมเองไปเช่า ห้องพักที่คอนโดแห่งหนึ่ง กะว่าจะอยู่คนเดียว แต่พอเอาเข้าจริงก็มีเพื่อนมาอยู่ด้วยครับ เป็นผู้หญิงชื่อเมย์ เราคิดกันอย่าง เพื่อนจริงๆ ไม่มีอะไรกัน พอมีคนถามว่าอยู่กันอย่างไร ก็บอกว่าอยู่ด้วยกันอย่างเพื่อน เมย์เป็นคนสวยระดับดาวมหาลัยเลย นะครับ มีครั้งหนึ่งช่วงบ่ายผมเลิกเรียนก่อนเวลา และวันนั้นเมย์ไม่ได้เรียน ผมรีบกลับห้องกะว่าจะไปนอน มาถึงห้องก็ได้ยิน เสียงอาบน้ำ ต้องเป็นเมย์แน่นอนแหละครับ ก่อนที่ผมจะทำอะไรก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องน้ำ ผมคิดอุตริจะแกล้งเมย์ เลยรีบแอบเข้าไปอยู่ในตู้เสื้อผ้าของผม (ซึ่งเมย์มองไม่เห็นแน่ และมีช่องมองเห็นทุกอย่างในห้อง) แล้วผมก็ตกใจสุดขีด เมื่อเห็นเมย์เดินออกมาจากห้องน้ำ ในขณะที่ไม่มีเสื้อผ้าอยู่กับตัวสักชิ้น เธอรูปร่างสมส่วนและสูงผมยาวถึงหลัง นมเธอใหญ่ ปานกลางและเต่งตึง เอวคอดกิ่ว หน้าท้องเป็นเนินสวย มองลงมาถึงส่วนล่าง เห็นเนินเนื้อของเธอซึ่งมีขนเล็กน้อย ตัดกับสีผิว ที่ขาวนวล สะโพกก็ใหญ่น่าฟัดเสียจริง ผมแอบดูเธอจนเธอแต่งตัวเสร็จ เธอคงออกไปข้างนอกแน่เลย (สงสัยมีหนุ่มๆ ที่มหาลัยนัดไว้) เธอออกไปแล้วผมจึงออกจากที่ซ่อน หัวใจเต้นแรงมาก และรู้สึกอยากขึ้นมาตะหงิดๆ แต่ก็คิดในใจไว้เสมอว่า เป็นเพื่อนกันๆๆๆ จนผมนอนหลับไป วันนั้นประมาณสองทุ่ม เมย์กลับมาพร้อมกับหิ้วก๋วยเตี๋ยวมาฝากผม บอกว่าวันนี้ไปเดิน เที่ยวห้างมา เธอบอกว่ามาอยู่กรุงเทพฯ ชักอ้วน เลยต้องออกกำลังกายว่ายน้ำ เธอซื้อชุดว่ายน้ำมาครับ บอกให้ผมดูให้หน่อย ว่าดูดีหรือเปล่า แล้วเธอก็เข้าไปเปลี่ยนมาให้ผมดูครับ ชุดอาบน้ำเข้ากับเธอมากเป็นลายดอกไม้ สีสดใส เน้นส่วนแสรดดดด!!!พอสมควร เธอถามว่าเมย์ใส่แล้วโป๊มั้ย ผมตอบทันทีว่าไม่หรอกก็ดูดี แต่ทำไมหน้าอกเธอใหญ่จัง ผมแซวเล่น ดูเธออายหน้าแดงเป็น ลูกตำลึง แล้วสวนกลับทันควันบอกว่า "แม่ให้มาเยอะ" คืนนั้นผมจิตใจไม่เป็นสุข กระสับกระส่ายนึกถึงรูปร่างอันน่าฟัด ของเมย์แล้วก็คำว่าเพื่อน จนกระทั่งประมาณตีสาม ผมลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ เหลียวไปมองเมย์ (เธอนอนบนเตียง ผมนอนบน พื้นและอยู่คนละฝั่งกัน) ทันทีที่เห็นเมย์ผมใจเต้นสุดๆ เมย์เธอนอนหลับตาพริ้มบนเตียง ทั้งชุดนอนและชุดคลุมของเธอ (เธอแต่งตัวมิดชิดมากครับ) เลิกขึ้นมาจนถึงสะโพก เห็นขาอ่อนผิวสีเนียน เสื้อคลุมร่นไปถึงคอ มองผ่านชุดนอนที่แสนบาง ผมกลืนน้ำลายเอื้อกใหญ่ ตอนนี้จิตใจล่องลอยไปไกลแล้วครับ ผมเอื้อมมือไปลูบขาและเลิกชุดนอนกระโปรงขึ้นไปอีก เห็นเนิน เนื้อของเธอเด่นเลยครับ (เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน) และผมก็ได้ตกใจอีกครั้ง เมื่อเธอลืมตาตื่นขึ้นมาพร้อมกับตบหน้าผมฉาดใหญ่ แถมมองผมแบบดุๆ ก่อนที่จะถูกเธอทำอะไรต่อไป ผมรีบ ประกบปากเธอทันที มือโอบหลังเธอแน่น เธอดิ้นไปมาทั้งๆ กึ่งนั่งกึ่งนอน ขณะนั้นมือเธอหยิกหลังผมเจ็บไปหมด ผมลดมือ ลงไปจับนมเธอพร้อมกับบีบอย่างเมามัน เธอทุบผมครับ แถมมีน้ำตาออกมาจากเบ้าตาเธอ ผมเก็บอารมณ์ไม่อยู่ ยอมรับว่า แพ้ใจตัวเองแล้วครับ ผมถอดเสื้อเธอพร้อมระดบจูดตั้งแต่ซอกคอลงมา ส่วนเธอตอนนี้นอนหลับตาปากบ่นเสียงเอื่อยว่า "เราเพื่อนกันนะ เมย์ไม่เคย อย่าทำ" อยู่ตลอด ผมจูบมาจนถึงสะโพก ใช้ลิ้นเขี่ยร่องเธออย่างเบาๆ ของเธอแน่นมากครับ แคมสีแดงอ่อนปิดกันสนิท มือผมก็คลึงหน้าอกเธอเบาๆ เธอนอนส่ายไปมา ผมก็ละเลงลิ้นรัวแรงขึ้น เธอกดหัวผมจนผม แทบหายใจไม่ออก แล้วผมก็ขึ้นไปขบหัวนมเธออีกรอบ สังเกตดูเธอหน้าแดง ครางกระเส่าเบาๆ ผมหันหัวไปยังเนินของเธอ กะว่าจะเล่น 69 แต่เธอไม่ยอม ผมขอให้เธออมให้หน่อย เธออายๆ แต่ก็จับเอาของผมใส่เข้าไปในปากเบาๆ แล้วรูดเล่นไปมา จนกลายเป็นท่า 69 ไปโดยไม่รู้เนื้อรู้ตัว เมื่ออารมณ์ของสองเราพุ่งกระเจิงกันเต็มที่แล้ว ผมบอกเธอว่าขอนะ เธอไม่พูดอะไร แต่มีน้ำตาออกมานิดๆ แล้วผมแยกขาเธอ แต่เธอพยายามบิดตัวไม่ให้ แต่ก็สู้แรงผมไม่ได้ ผมบรรจงสอดเข้าไปในร่อง สีแดงอ่อน ที่ตอนนี้มีน้ำเยิ้มอยู่เต็ม ค่อยๆ ดันเข้าเบาๆ เธอบอกเจ็บ มันฟิตมากเลยครับ ผมเลยประกบปากเธออีกรอบ ตอนนี้ กลายเป็นเธอดึงตัวผมเข้าหาร่องเธอ จนกระทั่งมันแทงสุดเข้าไปในร่องของเธอ แล้วผมก็เริ่มบรรเลงเพลงโยก เมย์ก็ตอบ สนองดีครับ เสียงร้องครางจากปากเธอ แสดงถึงอารมณ์เพลิดเพลินเสียว ผมยิ่งได้ใจเลยช้อนสะโพกเธอขึ้นมา ขาเธอโอบรัด เอวผม เธอโอบคอผม ผมยกเธอขึ้นมาจากพื้น คราวนี้เธอเป็นฝ่ายโยกเองบ้าง ไม่นานผมก็หนัก เลยวางเธอลง แทงถี่ขึ้น เสียงเธอครางกระเส่ายิ่งกว่าเดิม มือเธอกำที่นอนบิดไปบิดมา เธอเด้งส่ายไปมา จนใกล้ถึงจุดสุดยอด เธอร้องขึ้นมาอย่าง สุดเสียง ผมก็ถึงแล้วเหมือนกัน เลยเอาออกมาพ่นน้ำ จนเลอะหน้าท้องเธอเต็มไปหมด เมย์นอนอย่างหมดแรง ผมสยาย มือกางออก หลับตาร้องไห้ ผมเริ่มมีสติรู้สึกตัว ก้มตัวลงไปข้างหูเธอบอกว่าขอโทษ เธอยังร้องไห้อยู่ ผมเช็ดให้เธอ ของเธอ แดงบวมเป่ง มีเลือดแดงซึมออกมานิดๆ ร่องแคมเผยอออกเล็กน้อย เธอลุกขึ้นไม่ไหว ผมประคองเธอเข้าห้องน้ำ แล้วอาบน้ำ ให้เธอ เธอคงเสียใจมากเอาแต่ร้องไห้ ผมลูบตัวเธอด้วยสบู่จนทั่วทุกตารางนิ้วของร่างกาย เอามือแหย่เข้าไปร่องเธอ เธอสะดุ้งแต่ก็ยังตอบสนองด้วยดีอยู่ แล้วเราก็สนุกกันในห้องน้ำอีกรอบ รุ่งเช้าเธอนอนป่วยซมเลยครับ ผมดูแลเธอตลอด ทั้งเช็ดตัว (แน่นอนแหละเช็ดทั้งตัวเลยจริง) เธอนอนป่วยมา 3 วัน แถมไม่ยอมพูดกับผมด้วยสิ ผมขอโทษเธอเป็นร้อยครั้ง แต่เธอก็เฉย พอเข้าวันที่สี่ เธอบอกว่าทำเธอทำไม ผมบอกไปว่าทนไม่ไหวแพ้ใจตัวเอง เธอเองก็บอกว่าไม่คิดว่าผมจะทำเธอ และเธอก็ไม่เคยด้วย ผมเห็นน้ำตาเธออีกครั้ง เธอบอกกับผมว่าจะย้ายออกไปอยู่ที่อื่น ผมเองก็ยังคงซึมเสียใจกับอารมณ์ของ ตัวเองอยู่อย่างนั้น เจอเธออีกวันต่อมาที่มหาวิทยาลัย เธอไม่มองหน้าผม ผมจะเข้าไปคุยกับเธอ เธอก็เดินหนี เป็นอย่างนี้ ตลอดจนเราจบมหาวิทยาลัยด้วยกันทั้งคู่ เธอได้เกียรตินิยมอันดับหนึ่ง ต่างคนก็ต่างไป ผมยังเสียใจมาจนถึงวันนี้  เรื่องเสียวช่างเรื่องเสียว รุ่นพี่สุดยอดควยตำรวจชักว่าวเย็ดกับแหม่มนิโกรการ์ตูนโดจิน zabaเครื่องแบบ นมโตอาจารย์แม่แปลจาก Professor Momแต่งโดย Erikแปลและเรียบเรียงโดย Iczy"กริ๊งงงงงง" เจ้านาฬิกาปลุกเฮงซวยกรีดร้องปลุกผมให้ไปมหา'ลัย ผมล่ะเซ็งโคตรที่ต้องกลับไปเรียนเทอมสองเพราะมีแต่คลาสหิน ๆ ทั้งนั้น ผมต้องเรียนคณิตศาสตร์ระดับสุดยาก ผมต้องเรียนวิทยาศาสตร์ระดับหินสุด และยังมีภาษาอังกฤษระดับหมาอ้วกอีกต่างหาก ตอนที่ผมอาบน้ำเสร็จ แม่ผมกำลังออกจากบ้านพอดี แม่ผมเป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษที่มหา'ลัยผมนั่นแหละ แม่สอนหลักสูตรอังกฤษชั้นสูงซึ่งโชคยังดีที่ผมไม่ต้องเรียนแม่ผมเป็นผู้หญิงที่สุดยอดจริง ๆ อายุ 35 ปีแต่ดูเหมือนหญิงสาวอายุ 29 ปียังไงยังงั้น แม่มีผมตอนอายุ 16 แต่ก็ยังอุตส่าห์เรียนจนจบมัธยม เข้าเรียนต่อมหา'ลัย และได้ปริญญาเอกด้านวรรณกรรมและปรัชญาอีกต่างหาก และทั้ง ๆ ที่ต้องทำงานหนักและทนเลี้ยงลูกชายอายุ 19 ปี แต่แม่ผมก็ไม่มีผมหงอกหรือริ้วรอยเหี่ยวย่นเลยซักนิดเดียว แม่ยังหาเวลาไปเข้ายิมออกกำลังรักษาหุ่นไว้ได้ (ส่วนสูง 5 ฟุต 5 นิ้ว หนัก 120 ปอนด์ อกอวบขนาดพอดียังพุ่งชันไม่หย่อนคล้อย และสะโพกกลมดิ๊กน่ารัก ช่วงเอวคอดเพรียวและเส้นผมสีน้ำตาลอ่อนยาวลงมาถึงไหล่) สรุปว่าแม่ผมเป็นหญิงสาวอายุ 35 ที่ดูดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมาอีกชั่วโมงหลังจากแม่ออกไป ผมก็ออกเดินทางไปมหา'ลัย วันนั้นผมกัดฟันเรียนผ่านไปได้สองคลาส เหลืออีกเพียงคลาสเดียวคือภาษาอังกฤษ โดยนิสัยผม ผมไม่เคยดูชื่ออาจารย์ผู้สอนเลย ถ้าผมเหลือบมองดู ผมคงจะไม่ประหลาดใจมากขนาดนั้นตอนที่เห็นแม่ผมเดินเข้ามาในชั้น"สวัสดีค่ะ ครูชื่อลูคัส วันนี้เราจะเรียนวิชาภาษาอังกฤษ 102 ขั้นที่ 39..." แม่แนะนำตัวไปเรื่อย ๆ ตอนที่แม่พูด ผมก็นึกสงสัยว่าทำไมแม่ถึงได้มาสอนชั้นนี้ อันที่จริงแม่น่าจะไปสอนภาษาอังกฤษระดับสูงกว่านี้ โชคยังเข้าข้างผมอยู่บ้าง ก็ตอนที่แม่หย่ากับพ่อ แม่เปลี่ยนกลับไปใช้นามสกุลเดิม แม่กับผมเลยมีนามสกุลต่างกัน และไม่มีใครเฉลียวใจว่าเราเป็นแม่ลูกกัน ผมไม่ชอบเอาซะเลยที่แม่มาสอนชั้นที่ผมเรียน นอกจากเรื่องที่เธอเป็นแม่ผมแล้ว อาจารย์ลูคัสยังขึ้นชื่อลือชาเรื่องความเขี้ยวสุด ๆ ในมหา'ลัยอีกด้วยหลังหมดคาบและนักศึกษาคนอื่นออกไปกันหมดแล้ว ผมเดินเข้าไปถามแม่ว่าทำไมถึงได้มาสอนชั้นนี้ แม่บอกผมว่ามีอาจารย์ย้ายออกไปคนนึงก็เลยต้องหาคนมาสอนชั้นนี้แทน แม่ยังบอกว่าเธอจะไม่ให้คนอื่นรู้ว่าผมเป็นลูกเธอหรอก เพราะถ้าบังเอิญผมได้เกรดดีในคลาสนี้คนอื่นจะคิดว่าเธอช่วยดันเกรดให้ผมสองสามสัปดาห์แรกก็ไม่เลวร้ายเท่าไหร่ แต่แม่ก็ให้การบ้านมาเพียบ แถมเวลามีเข้ากลุ่ม แม่ยังดึงให้ผมเข้าร่วมทุกครั้ง ระหว่างเรียน ผมมักจะได้ยินเพื่อน ๆ พูดถึงแม่ ทำนองว่า "เฮ้ย ดูตูดอาจารย์ซิวะ หุย น่าเย็ดฉิบหาย"ตอนที่ได้ยินแรก ๆ ผมรู้สึกไม่ดีเอามาก ๆ แต่ไม่นานนักผมเองก็คิดไปทำนองเดียวกันกับไอ้พวกนั้น นึกจินตนาการถึงภาพเปลือยของแม่ ซึ่งมันก็ไม่ยากเลย เนื่องจากตารางเวลาเรียนกับเวลาทำงานผมแน่นเอี้ยด ผมเลยไม่มีเวลาหาสาวออกเดทและไม่ได้เย็ดใครมาเกือบปีแล้ว ในเวลาไม่นานนัก ภาพเปลือยของแม่ในสมองของผมก็เปลี่ยนไปเป็นภาพแบบเรทเอ็กซ์เต็มรูปแบบ ผมรู้สึกอยากเย็ดแม่ขึ้นมาจริง ๆ ซึ่งผมก็ไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้นได้ แต่แล้วมันก็กลับเป็นความจริงขึ้นมาวันนั้นแม่บอกผมตั้งแต่ตอนเช้าให้ผมรอเธอหลังเลิกเรียนจะได้ช่วยจัดห้อง หน่อย ผมตอบตกลงทั้ง ๆ ที่ไม่ได้วางแผนหรือหวังว่าจะได้เย็ดแม่เลยซักนิดเดียว ผมเรียนจนสิ้นวันและอยู่ช่วยแม่ต่อที่มหา'ลัย เราช่วยกันย้ายโต๊ะและตู้ ผมเดินข้ามไปอีกด้านหนึ่งของห้องเพื่อดันโต๊ะตัวหนึ่งไปชิดผนัง ผมเห็นม้วนเทปพันสายไฟวางอยู่บนพื้นข้าง ๆ โต๊ะตัวนั้น ผมหยิบมันขึ้นมาและวางไว้บนโต๊ะ จากนั้นก็เดินอ้อมไปหลังโต๊ะเพื่อจะลากมันเข้าหาผนังห้อง ผมเริ่มดึงโต๊ะเข้าหาตัวตอนที่ผมต้องชะงักและหันไปมองแม่ แม่อยู่อีกฟากหนึ่งของห้อง กำลังหันหลังให้ผม เธอกำลังก้มตัวอยู่เหนือโต๊ะ พยายามจะเคลื่อนมัน ผมยืนนิ่งชื่นชมสะโพกกลมกลึงและช่วงขาเรียวงามของแม่ วันนั้นแม่สวมกางเกงยีนส์สีฟ้าที่ค่อนข้างรัดรูปบวกกับเสื้อสเวตเตอร์สีเทา ผมกำลังเพลินกันการจินตนาการว่าได้กระชากทั้งเสื้อทั้งกางเกงออกจากตัวแม่ และแล้วความคิดชั่วร้ายก็บังเกิดขึ้นกับผมผมคว้าม้วนเทปพันสายไฟที่อยู่ข้างหน้าและย่อตัวลงหลังโต๊ะ ผมดึงเทปออกมาแปะท่อนไม้ใต้พื้นโต๊ะ แล้วลากเทปยาวออกมาจากขาโต๊ะ"ทำอะไรน่ะ" แม่ถาม ทำเอาผมต๊กกะใจ"เปล่าครับ" ผมตอบแล้วเงยหน้ามอง แม่กำลังก้มข้ามพื้นโต๊ะมาดูว่าผมกำลังทำอะไร ผมเห็นแม่ใช้มือยันพื้นโต๊ะอยู่ข้างหน้า ผมค่อย ๆ ยื่นมือขึ้นไปจับมือแม่ แล้วพูดว่า "นี่ไงครับ ลองจับไอ้นี่ดูซิ"มือแม่ตามมือผมไปจนถึงขอบโต๊ะ ด้วยความรวดเร็ว ผมใช้มือซ้ายรวบมือทั้งสองข้างของแม่ไว้แล้วกระชากเข้ามาหา ทำให้แม่ล้มตัวลงบนพื้นโต๊ะ จากนั้นผมก็รีบพันเทปรอบข้อมือแม่ไว้อย่างแน่นหนา"นี่จะเล่นอะไรอีกล่ะ" แม่ถาม คงคิดว่าผมกำลังล้อเล่น ผมไม่ตอบ หากแต่เดินอ้อมไปด้านหลัง แม่ก้มตัวอยู่บนโต๊ะทำให้ขยับตัวไม่ถนัด มือก็โดนมัดไว้ ส่วนเท้าก็แทบไม่ติดพื้น ผมยืนอยู่ด้านหลังแม่ แล้วสอดมือเข้าไปปลดกระดุมกางเกงยีนส์"ไม่นะ อย่าทำแบบนี้กับแม่" แม่อ้อนวอน ผมค่อย ๆ ดึงกางเกงยีนส์ลงมาจนถึงข้อเท้า แล้วถอดรองเท้ากับถุงเท้าออกไป จากนั้นก็รูดยีนส์ตามออกมา ผมล้วงมีดพกออกมากรีดเสื้อสเวตเตอร์ของแม่ซึ่งเป็นอาภรณ์ชิ้นเดียวที่เธอสวม อยู่นอกจากบรา ในตอนนี้แม่อยู่ในท่าโก้งโค้งคร่อมโต๊ะโดยเหลือแต่บราสีดำและกางเกงในอยู่บน ร่างเท่านั้น แล้วผมก็ใช้มีดตัดสายบราออก"อย่านะลูก ไม่เอา" แม่ขอร้อง แต่ผมฟังไม่เข้าหูซะแล้ว ผมค่อย ๆ รูดกางเกงในผ่านสะโพกกลมลงมา แล้วก็จ้องมองอย่างชื่นชมก่อนจะดึงต่อลงมาตามท่อนขาเนียนนุ่ม จากนั้นก็โยนมันออกไป แม่ผมคงรู้แล้วว่าเหตุการณ์มันคับขัน แม่เริ่มสะบัดขาเตะไล่ให้ผมถอยห่างออกไป แม่สะอึกสะอื้นพร่ำขอให้ผมหยุดทำ แต่ผมยังแค่เริ่มต้นเท่านั้น ผมย่อตัวลงไปใต้ร่างแม่และคว้าท่อนขาทั้งสองข้างไว้ แม่พยายามจะต่อสู้ขัดขืนแต่ผมยึดขาแม่ไว้แน่น ผมโน้มตัวลงไล้ลิ้นไปตามสามเหลี่ยมเนินเนื้อของแม่ แม่ยิ่งดีดดิ้นหนักขึ้น ผมเริ่มเขี่ยปลายลิ้นไปรอบกลีบแคม ช้า ๆ แล้วค่อยเร็วขึ้น ๆเสียงสะอึกสะอื้นค่อย ๆ เปลี่ยนเป็นเสียงครางด้วยความเสียวซ่าน แม่ยังพยายามจะเตะผมอยู่ ผมใช้ลิ้นควานปาดไปตามร่องเสียวของแม่ขึ้น ๆ ลง ๆ แล้วพอได้จังหวะก็แทงลิ้นเข้าไป แม่ครางเสียงดัง ท่อนขาขาว ๆ หยุดสะบัดในทันที ยิ่งตอนที่ลิ้นผมกวาดควานไปทั่ว แม่ถึงกับหยุดดิ้นรนไปเลย ในตอนนี้ ผมว่าแม่คงสุดกู่จนไม่สนแล้วว่าผมเป็นลูกแท้ ๆ ขณะที่ผมใช้ลิ้นเย็ดแม่ แม่ก็ส่งเสียงครวญครางกระเส่าจนผมเชื่อว่าถ้ามีใครอยู่แถวนั้นต้องได้ยิน เสียงแน่ ๆและแล้วก็ถึงช่วงเอาจริงเสียที ผมดึงลิ้นออกจากหีแม่แล้วควานไปจนเจอเม็ดแตด ผมเลียไปรอบ ๆ ใช้ปลายลิ้นเขี่ย แล้วใช้ริมฝีปากงับแล้วดูด เสียงครวญครางเปลี่ยนเป็นเสียงกรีดร้อง ท่อนขาแม่สั่นระริกขณะที่ผมดูดเม็ดแตด ร่างของแม่บิดไหวด้วยความสุขและถึงจุดสุดยอดในที่สุด ตัวแม่เริ่มอ่อนลงหลังจากผมหยุดดูดแตด ผมยืนขึ้นมองแม่ เธอนอนคว่ำหน้าอยู่บนโต๊ะ ท่ามกลางเสียงหอบหายใจรุนแรง เธอพูดว่า "เย็ดแม่เถอะลูก""แม่ว่าอะไรนะครับ" ผมแกล้งถาม"เย็ดแม่นะ เอริค อย่าให้แม่อารมณ์ค้างเลย" แม่บอกผมรีบถอดรองเท้าและถุงเท้า เสื้อผมปลิวหวือตามไป จากนั้นก็รูดกางเกงยีนส์ลง และกางเกงในก็ตามมา ผมยืนประกับด้านหลังแม่ มือจับลำควยถูไถไปตามร่องแคม แล้วในจังหวะเดียว ผมกระเด้าควยเข้าไปในหีแม่ ด้วยการกระทำง่าย ๆ แบบนั้น ความสัมพันธ์ฉันท์แม่ลูกของเราก็เปลี่ยนเป็นความสัมพันธ์ฉันท์ชู้สาวในทันที ผมอัดควยเข้าไปจนมิดถึงถุงไข่ แม่ครางเสียงดัง"เอาเลยลูก เย็ดแม่ เอาให้แม่ขาถ่างเดินไม่ไหวเลยนะ" เธอกรีดร้องออกมาผมทำตามที่แม่บอก ผมเย็ดหีแม่อย่างละเมียดละไมแล้วก็ค่อย ๆ เร่งความเร็วขึ้น จากนั้นก็ผ่อนจังหวะลง ผมสลับสับเปลี่ยนจังหวะการเย็ดจนแม่แทบคลั่ง โพรงหีแม่ให้ความรู้สึกดีสุดยอดจริง ๆ ทั้งร้อนผ่าวทั้งชุ่มชื้น แต่ละครั้งที่ผมกระแทกกระเด้าและชักควยออกมา หีแม่ก็ยิ่งทวีความร้อนขึ้น มันร้อนเสียจนผมคิดว่าควยผมอาจจะละลายไปเลยก็ได้ ผมสาวควยออกมายาว เหลือแค่หัวหยักคาปากรู แล้วอัดกระเด้าเข้าไปสุดแรง จากนั้นก็ค่อย ๆ สาวควยออกมา เที่ยวนี้ผมชักควยออกมาจนหลุด ผมยืนยิ่งคอยดูปฏิกิริยาของแม่ ร่างเปลือยของแม่ยังเด้งหาควยของผมไม่หยุด"โธ่ เอามันกลับเข้าไปนะ เย็ดแม่แรง ๆ ให้แตกในตัวแม่เลยซิลูก" เธอร้องขอผมทำตามคำขอร้องนั้นโดยกระแทกควยกลับเข้าไปในตัวแม่ ผมเย็ดแม่อย่างเร็วและแรงที่สุดเท่าที่ผมทำได้ ผมรู้สึกกล้ามเนื้อโพรงหีแม่บีบรัดรอบควยและตัวแม่สั่นสะท้านขณะที่แม่ถึง จุดสุดยอด ผมตามไปติด ๆ โดยอัดกระเด้าควยเข้าไปสุดแรงเป็นครั้งสุดท้ายก่อนจะแตกทะลักเข้าไปในตัวแม่ ผมทาบตัวลงไปทับและเราอยู่ในท่านั้นพักนึงโดยไม่มีใครพูดอะไร เหงื่อที่ชุ่มโชกตัวเราเปรียบเสมือนกาวที่เชื่อมเราสองคนแม่ลูกติดกัน ผมรู้สึกได้เวลาที่แม่หายใจลึก ๆ ผมยื่นมือคว้ามีดเพื่อจะตัดเทปปล่อยแม่ให้เป็นอิสระ แล้วก็พบว่าแม่สะบัดหลุดจากเทปที่พันข้อมือไว้ตั้งแต่ตอนที่ถึงจุดสุดยอด"ลูกกลับไปก่อน" เธอพูดเสียงกึ่งกระซิบ "เอาเสื้อกันฝนจากในตู้ตรงนั้นมาให้แม่ แล้วกลับบ้านไปเลย"ผมทำตามที่แม่บอก แต่งตัวแล้วกลับบ้าน ผมปล่อยแม่ไว้ตรงนั้นในท่านอนคว่ำบนโต๊ะที่เปียกไปด้วยเหงื่อทั้ง ๆ ที่ยังเปลือยเปล่า แม่ไม่ได้พูดอะไรกับผมอีก และก่อนที่ผมจะตื่นในเช้าวันรุ่งขึ้น แม่ก็ออกจากบ้านไปแล้ว วันนั้นทั้งวันผมไม่ได้เจอแม่เลยจนถึงเวลาเข้าห้องเรียน ตอนแรกดูเหมือนว่าแม่จะไม่มาสอน แต่แล้วแม่ก็เข้ามาในห้องหลังจากผ่านไปสิบนาทีในชุดสีดำที่เน้นส่วนเว้าส่วน โค้งแบบสุด ๆในคาบนั้นเป็นการเข้ากลุ่มตลอดทั้งคาบ เป็นครั้งแรกที่แม่ไม่สนใจผม ไม่เรียกชื่อผมแม้แต่ครั้งเดียว อะไร ๆ ชักทำท่าไม่ค่อยดี หลังหมดคาบเรียน ผมได้ยินแม่ถามว่า "เอริค ครูขอพูดกับเธอสักแป๊บนึงได้มั้ย"ผมอยู่ต่อและรอจนกระทั่งคนอื่น ๆ ออกไปจนหมด แม่ดึงเก้าอี้ที่อยู่ข้างโต๊ะเข้ามาหา "นั่งซิ เดี๋ยวแม่มา"เธอเดินออกจากห้องและผมนั่งลงบนเก้าอี้ตัวนั้น ผมนั่งรออยู่สองสามนาทีก่อนแม่จะเดินกลับเข้ามาและนั่งลงบนพื้นโต๊ะตรงข้าม ผม แม่นั่งจ้องมองผมอยู่ราวนาที จนผมตะครั่นตะครอไปทั้งตัว"แม่ครับ" ผมพยายามจะพูดแต่ก็ถูกแม่ตัดบท"ไม่ต้องพูดอะไรเลย" แม่พูด "แม่รู้ว่าลูกกำลังคิดว่าแม่จะบอกว่าสิ่งที่เราทำมันผิดและจะไม่ให้มันเกิด ขึ้นซ้ำสอง" แม่หยุดชะงัก แล้วยืนขึ้น จากนั้นก็เดินไปด้านหลังโต๊ะ เปิดลิ้นชักและล้วงมือลงไป"แต่แม่จะไม่พูดอย่างนั้นหรอก" แม่ดึงมือออกจากลิ้นชัก และให้ผมดูว่าเอาอะไรออกมา มันคือม้วนเทปพันสายไฟนั่นเอง แม่เดินตรงเข้ามาหาผม จากนั้นก็นั่งยอง ๆ เลิกขากางเกงยืนส์ผมขึ้น เอาเทปพันข้อเท้าขวาผมมัดติดกับขาเก้าอี้ด้านขวาแล้วทำแบบเดียวกันกับข้อ เท้าซ้ายผม กลายเป็นว่าตอนนี้ผมโดนแม่พันธนาการไว้ซะแล้ว จากนั้นแม่ก็ปลดกระดุมกางเกงยีนส์ผมแล้วดึงมันลงมากรอมข้อเท้ารวมถึงกางเกง ในด้วย แม่ดึงเสื้อผมออกแล้วยืนขึ้น แม่เริ่มลงมือถอดเสื้อผ้าตัวเอง เธอสะบัดรองเท้าส้นสูงทิ้งไป รั้งสายเดี่ยวรูดลงมาตามไหล่และปล่อยให้มันไหลลงไปกองบนพื้น แม่ไม่ได้สวมชุดชั้นใน แม่ยืนเปลือยเปล่าอยู่ต่อหน้าผม จากนั้นแม่ก็เดินเข้ามาและค่อย ๆ นั่งคร่อมตัวผมบนเก้าอี้ เนินหีอุ่นชื้นของแม่แนบนาบกับลำควยของผม"ยินดีต้อนรับสู่ชั้นเรียนเซ็กส์หนึ่งต่อหนึ่ง คาบนี้เป็นการสอนแบบลงมือปฏิบัติจริง ครูเป็นครูผู้สอน เรียกครูว่าอาจารย์ลูคัสก็ได้ค่ะ" เธอเริ่มพูด "นักเรียนอยากเริ่มหรือยังคะ""ครับ" ผมตอบ"อยากเย็ดครูมั้ย""อยากครับ""ดีมาก"แล้วแม่ก็รูดตัวลงไปคุกเข่าอยู่ข้างหน้าผม แม่คว้าควยผมไว้แล้วอมส่วนปลายไว้ในปาก ลิ้นแม่กวาดวนไปรอบส่วนหัว แล้วก็อมส่วนหัวหยักเข้าไปจนหมด แต่เที่ยวนี้แม่กดลึกจนควยผมจมหายเข้าไปจนหมดลำ จากนั้นแม่ก็เริ่มเด้งหัวขึ้น ๆ ลง ๆ แม่ทำแบบนี้ไปเรื่อย ๆ พร้อมกับใช้มือและปากไปด้วยจนเห็นว่าผมทนต่อไปไม่ไหวแล้วแม่ลุกขึ้นยืน คว้าควยผมไว้ แล้วระหว่างที่แม่ขึ้นคร่อมตัวผม แม่ก็จ่อส่วนหัวให้ตรงกับร่องแคม แม่กดมันเข้าไปจากนั้นก็ทิ้งตัวลงทับ เราทั้งสองพากันครางออกมาขณะที่ลำควยผมทะลวงเข้าไปในตัวแม่ แม่ค่อย ๆ โยกตัวขึ้นลงบนควยผม ในตอนนี้แม่เป็นฝ่ายคุมเกมและดูแม่จะชอบมาก แม่กำลังเอาคืนและเอาคืนจากผมแบบสุด ๆ แม่กระเด้าเย็ดผมเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จนผมทนต่อไปไม่ไหว แต่ในขณะที่ผมกำลังจะกระฉูด แม่ก็หยุดชะงัก แล้วค่อยเริ่มต้นใหม่ช้า ๆแม่เย็ดผมช้า ๆ แต่หนักหน่วง บดสะโพกกลมกลึงลงหาตักผม ผมคลึงเคล้นสองเต้าอวบชันของแม่แล้วดูดยอดหัวนมสลับไปมา ผมเล่นกับหัวนมแต่ละข้างโดยเกลี่ยปลายลิ้นแล้วดูดเน้น ๆ แม่คว้ามือผมไล่ลงไปตามเรือนร่างจนกระทั่งถึงก้นกลมกลึง มือผมกุมสองแก้มก้นอย่างเต็มใจ ปากผมยังละเลงอยู่กับสองเต้าขาวผ่องขณะที่แม่เด้งเย็ดผมบนเก้าอี้ คราวนี้แม่เร่งจังหวะขึ้นอีกครั้ง หยาดเหงื่อหลั่งไหลลงมาตามเรือนร่างอวบเปลือยของแม่ แม่ช่างดูสวยงามเหลือเกินในยามนี้ ผมเอนตัวพิงเก้าอี้ มือผมยังคงเกาะกุมแก้มก้นงามงอนของแม่ขณะที่แม่กระหน่ำเย็ดผมถี่เร็ว ผมกำลังจะถึงจุดระเบิดอยู่แล้ว แต่แม่ก็หยุดชะงักอีกครั้ง แม่ทำแบบนี้อยู่สามถึงสี่ครั้ง คือ เย็ดผมช้า ๆ เนิบ ๆ จากนั้นก็ค่อยเร่งความเร็วขึ้น แล้วก็หยุดลงก่อนที่ผมจะกระฉูด เอาคืนแบบนี้มันนรกชัด ๆ แต่ในเวลาเดียวกันมันก็คือสวรรค์ชั้นเจ็ด แม่หยุดชะงักเป็นครั้งสุดท้าย"พร้อมหรือยัง แม่เกือบแล้ว" แม่พูด"ครับ ผมพร้อมแล้ว" ผมตอบ"งั้นมาสุด ๆ ด้วยกันเลยนะลูก"คราวนี้แม่ไม่เริ่มแบบเนิบ ๆ แต่เดินหน้าเต็มกำลัง แม่โหมเย็ดผมด้วยเรี่ยวแรงทั้งหมดที่เหลืออยู่ ไม่นานนักผมก็รู้สึกโพรงหีแม่บีบกระชับรอบควยขณะที่แม่เอนตัวไปด้านหลัง เพื่อหามุมเหมาะ ๆ มือผมรั้งตัวแม่เข้ามาขณะที่แม่เร่งจังหวะเร็วอย่างไม่น่าเชื่อ จนเราสองคนน้ำแตกในเวลาไม่นาน ผมกระฉูดใส่แม่พร้อม ๆ กับที่แม่ถึงจุดสุดยอดและฟุบลงบนตัวผม เรากอดกันและกันแบบนั้นอีกสองสามชั่วโมงก่อนจะกลับบ้าน และไปเย็ดกันอีก คราวนี้เอากันทั้งคืนเลยครับ&  &..................แหล่มเลย..................... การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 1057[erect sawaru] pandora แพนโดร่าหนังโป๊น้องแน็ทเด็กนักเรียนเย็ดกันโหลดหนังอาร์ไทย ไม่เซ็นเซอร์ประสบการ์ณเสียวwww.xxx japan.com ดูหนังเอ๊กออนไลน์ www.xxx japan.com www.xxx japan.com

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21