ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีมุสลิม  (อ่าน 240 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีมุสลิม
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:38:23 PM »
หีมุสลิม หนังxxxขุ่มขืนแนวโรคจิตออนไลน์ หีมุสลิม หีมุสลิมผมมีประสบการณ์ครั้งแรกของผมมาเล่าให้ฟัง…คือผมเป็นเด็กต่างอำเภอเข้ามา เรียนต่อที่ตัวจังหวัด…ตอนนั้นผมอายุ16ปีเรียนอยู่ปวช1สถาบันเทคโนราชมงคล ขอนแก่นผมก็มาเช่าหอพักอยู่กับเพื่อน3คนด้วยกันหอพักที่ผมเช่าอยู่นั้น เป็นอาคารสองชั้นๆบนจะเป็นไม้เป็นหอพักร่วมแล้วผมก็ได้รู้จักพี่คนหนึ่ง ชื่อหวานซึ่งพักอยู่บนชั้นสองเธอมีสามีและลูกแล้วลูกเธออายุได้2ปีเธอเองก็ อายุ22ปีเอง…เริ่มแรกก่อนที่ผมจะรู้จักพี่หวานนะครับพี่หวานแกจะเป็นคนขี้ อายไม่ค่อยพูดเท่าไรทุกวันหลังจากเลิกเรียนผมมักจะมานั่งเล่นนอกห้องนั่ง ดูสาวๆเดินผ่านเข้าออกหอพักเพื่อจะมีโอกาสได้รู้จักและมีสาวๆกับเขามั่งผม นั่งเล่นทุกวันจนวันหนึ่งผมเอ้ะใจว่าพี่คนนี้ทำไมเดินเข้าเดินออกบ่อยจัง ออลืมบอกไปว่าแฟนพี่หวานเขาเป็นตำรวจ  ต่อ นะครับผมก็มารู้ทีหลังว่าเธอแกล้งเดินผ่านผมเพื่อผมจะคุยกับมั่งเธอชอบผมเธอ ว่าผมน่ารักตี๋ๆแต่ผมก็ไม่เคยพูดกับพี่หวานเลยเพราะผมก็เป็นคนขี้อายเหมือน กันจนมาวันหนึ่งขณะที่ผมนั่งเล่นกับเพื่อนหน้าห้องผมได้ยินคนเดินขึ้น บันไดมาผมก็เลยเงยหน้ามองผ่านร่องที่เป็นพื้นไม้ชั้นบนเห็นมีคนยืนตากผ้า อยู่เธอนั้นเองพี่หวานคนสวยเธอนุ่งผ้าถุงยืนตากผ้าอยู่ผมก็มองเข้าไปใน ผ้าถุงเธอผมเห็นหีพี่หวานครับใจผมนี้เต้นแรงมากเลยเพราะผมเกิดมาไม่เคยเห็น หีมาก่อนเลยหีพี่หวานมีหมอยไม่เยอะเท่าไหรผมจึงความอวบอูมของหีได้ชัดเจนผม นี้ควยแข็งมากเลยครับอยากจะดึงออกมาชักเล่นตรงนั้นเลยเพื่อนผมก็พากันส่องดู หีพี่หวานกันใหญ่เลยส่วนผมทนไม่ไหวแล้วเข้าไปชักว่าวในห้องน้ำสบายควยไปเลย และวันนั้นเองผมได้มีโอกาสรู้จักพี่หวานมากขึ้นคือว่าวันนั้นแฟนพี่หวาน ไม่อยู่แกไปขึ้นเวรตอนนั้นก็เริ่มมืดแล้วผมนอนดูทีวีอยู่ในห้องคนเดียวก็ ได้ยินเสียงเคาะประตูผมก็ไปเปิดประตูเห็นพี่หวานแกก็บอกผมไปดูไฟในห้องให้ หน่อยมันไม่ติดผมได้เห็นหน้าพี่หวานใกล้ๆผมก็ใจเต้นแรงขึ้นอีกไม่รู้เป็นไร ในหัวก็นึกเห็นแต่หีพี่หวานผมก็ขึ้นไปดูไฟให้พี่แกตอนผมกำลังดูอยู่แกก็ ชอบมายืนดูผมทำใกล้ๆผมก็กลิ่นหอมของพี่หวานแกพึ่งอาบน้ำเสร็จใหม่ๆผมนี้ควย แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับเสร็จแล้วผมก็นั่งคุยกับพี่หวานนั่งกินขนมก็ไม่มี อะไรแล้วผมก็เลยขอตัวกลับห้องบอกว่าจะออกไปกินข้าวพี่แกก็ฝากผมซื้อโจ้กมา ให้ด้วย2ถุงเพราะพี่หวานกับลูกยังไม่กินข้าวเหมือนกันผมก็ไปกินข้าวกับ เพื่อนกลับมาผมก็เอาโจ้กไปให้พี่หวานบนห้องผมเคาะประตูห้องพี่หวานก็เงียบ ผมก็เลยเปิดประตูเข้าไปเองเลยเห็นพี่หวานนอนหลับอยู่หน้าทีวีลูกแกนอนอยู่บน เตียงแกคงรอผมนานครับเพราะผมแวะไปเอาการบ้านที่หอเพื่อนอยู่ผมก็เริ่มใจ เต้นแรงอีกแล้วครับพี่หวานนอนใส่ชุดนอนที่เป็นชุดกระโปรงผ้ามันๆนึกออกไม่ ครับแล้วโดนพัดลมเป่าขึ้นมาจนเห็นกางเกงในลายลูกไม้สีขาวบางๆจนเห็นหมอยตอน นั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลยครับได้แต่ยืนจ้องหุ่นรูปร่างพี่หวานเรียวขาเธอขาว เนียนมากเลยครับหีพี่หวานก็นูนออกมาเด่นมากเลยเพราะพี่หวานแกนอนหงายถึงตอน นี้ผมทนไม่ไหวแล้วผมค่อยๆเดินเข้าไปจ้องดูหีเธอใกล้ๆในใจก็กลัวมากเลยครับ กลัวแกตื่นขึ้นแล้วด่าผมที่สำคัญกลัวแกไปบอกแฟนแกที่เป็นตำรวจแล้วมาจับผม แต่ในใจคิดพี่หวานก็คงมีใจให้ผมอยู่บ้างผมก็เลยตัดสินใจเอามือมารูปที่หี พี่หวานหีพี่หวานนูนดีมากเลยครับผมก็ใช้มือค่อยๆถอดกางในของเธอออกคราวนี้ผม ได้เห็นหีพี่หวานชัดๆเลยครับหีของเธอสวยจริงๆครับกลีบเนื้อสองด้านยังไม่ คล้ำเท่าไหรผมก็เลยใช้ลิ้นเลียหีเธอครั้งแรกครับที่เคยเลียหีมันได้อารมณ์ มากเลยครับผมสังเกตหีเธอเริ่มมีน้ำเหนียวใสๆไหลออกมาผมยิ่งมีอารมย์มากขึ้น ไปอีกคราวนี้ผมเลียไปทีเม็ดแตดเธอๆถึงกับเด้งหีใส่หน้าผมเลยครับแล้วผมก็มา มองหน้าพี่หวานเห็นแกเริ่มรู้สึกตัวแล้วผมก็เลยจูบปากแกๆคงเงี่ยนมากเลยครับ ดูดปากแลกลิ้นกับผมรุนแรงมากเลยครับมือผมก็ไปบีบนมเธอนมเธอยังแน่นอยู่เลย อีกมือก็แย่ลงไปในรูหีเธอครับน้ำเสียวเธอออกมาเยอะมากเลยครับผมใช้นิ้วควาน ในรูหีเธอๆทั้งเด้งรับและส่งเสียงครางออกมามากเลยครับเวลาเธอเด้งหีขึ้นมาหี เธอจะนูนสวยมากผมทนไม่ไหวแล้วถอดเสื้อผ้าออกแล้วก็มาดูดนมเธอๆก็จับผมนอน หงายแล้วเลียหัวนมผมมือเธอก็จับควยผมรูดขึ้นรูดลงแล้วก็ใช้ปากดูดควยผมอยู่ๆ เธอก็พูดว่าควยผมใหญ่และยาวน่าดูดมากพูดเสร็จเธอก็อมดวยผมไปจนด้ามเลยครับ ดูดได้สักพักไม่นานครับผมกลั้นไม่อยู่กะว่าจะเอาออกมาแตกข้างนอกแต่ไม่ทัน ครับผมปล่อยน้ำควยใส่ปากเธอผมรู้สึกว่าน้ำควยผมออกเยอะมากๆกว่าตอนผมชักว่าว ซะอีกเสร็จแล้วผมก็ชวนเธอไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ข้างเพราะชั้นสองจะไม่มีห้อง ในตัวแล้วเราก็อาบด้วยกันด้วยความที่ผมใหม่อยู่กับเรื่องนี้ผมมองดูหีดูนม พี่หวานผมควยแข็งขึ้นมาอีกพี่หวานเห็นควยผมมันแข็งขึ้นมาอีกแกก็ยิ้มใหญ่เลย เพราะเมื่อกี้ผมยังไม่ได้เอาควยผมยัดเข้าไปในรูหีแกเลยแกก็นั่งคุกเข่าจับ ควยผมมาดูดอีกสักพักผมบอกให้แกหยุดผมให้ลุกขึ้นยืนหันหน้าไปที่ถังน้ำยกขา พาดไปที่ถังน้ำผมนั่งคุกเข่าเลียหีให้เธอๆก็ร้องครวญครางออกมาเบาๆเพราะกลัว คนได้ยินผมดูดเลียหีพี่หวานจนน้ำเสียวเธอแตกเต็มปากผมๆก็ลุกขึ้นจับควยเสยไป เสยมาที่หีพี่หวานเสียวควยมากเลยครับพี่หวานแกคงทนไม่ไหวจับควยผมยัดใส่รูหี เธอเองเลยครับถึงนี้ผมก็ดันเข้าไปจนมิดเลยครับพี่หวานถึงกับสดุ้งร้องโอ้ ยขึ้นมาบอกว่ามันเข้าลึกมากเลยผมถามพี่หวานเจ็บเหรอครับแกบอกว่าทั้งเจ็บ ทั้งเสียวแต่เสียวมากกว่าแกบอกว่าเบาก่อนนะผมก็ครับอย่างเดียวผมกระแทกหีเธอ ไปตามอารมย์ของผมพี่หวานส่งเสียงครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆผมก็เลยดึงพี่หวาน มาดูดปากไม่ให้ส่งเสียงครางออกมาผมรู้สึกหีพี่หวานตอดหนึบๆควยระยะทำให้ผม เสียวมากขึ้นไปอีกผมทนไม่ไหวแล้วเพราะหีพี่หวานตอดควยผมแรงมากผมถามพี่หวาน ว่าใกล้เสร็จยังเธอก็ได้แต่พยักหน้าผมบอกว่าผมจะเสร็จแล้วผมเลยสาวควยผมเร็ว และแรงขึ้นจากนั้นผมก็ปล่อยน้ำควยใส่หีพี่หวานผมเห็นเธอหายใจแรงมากเหมือนคน วิ่งมาเหนื่อยๆเลยครับผมถามเธอเป็นไรหรือป่าวเธอบอกไม่เป็นไรเธอบอกว่าผม เย็ดดีมากเลยแต่เสียอย่างเดียวเสร็จเร็วไปหน่อย…จากนั้นก็พากันแยกย้ายเข้า ห้องกับไปนอนเพราะว่าแฟนพี่หวานใกล้ออกเวรแล้วจากนั้นผมแอบเย็ดพี่หวานได้ หกเดือนเธอก็ย้ายไปอยู่แฟลตตำรวจกับแฟนเธอ   หนังโป๊เอาสาวอ้วนเสียวๆตอนโดนเย็ดหลุดคลิปโป้นักเรียนออนไลxxxth9.com หนังโป้สั้นๆๆ3นาทีรูปนักศึกษาโดนเย็ดดูหนังเอกนักศึกษาผมทํางานบริษัทเป็นระบบใน ครอบครัวผมอยู่แผนกบัญชีหัวหน้าผมเป็นเมียลูกชายเถ้าแก่ผมเรียกเธอว่าซ้อ ซ้อเป็นคนน่ารักผิวขาวตามแบบคนจีนรูปร่างเล็กแต่นมใหญ่อายุประมาน34-35ปีแต่ ดูดีมากตามแบบฉบับคนรวยผมแอบมองซ้อเป็นประจําเวลาซ้อเผลอเวลาเดินสวนกันผมจะ พยายามเดินเบียดเธอผมอยากxxxกับซ้อมากดูซ้อก็จะรู้เหมือนกันว่าผมแอบมองเธอ แล้วฝันของผมก็เป็นจริงวันนั้นเธอทาลิปสติกสีบานเย็นเธอเดินมาบอกให้ผมขึ้น ไปช่วยเธอหาเอกสารบนชั้น3ผมมองปากของเธอแล้วมีอารมย์มากนึกถึงตอนที่ปากเธอ อมควยผมอยู่มันทําให้ผมมีอารมย์ผมเดินตามเธอขึ้นไปในใจก็จินตนาการไปเรื่อยฯ พอมาถึงห้องเก็บเอกสารเธอให้ผมหาชั้นบนส่วนเธอนั่งยองฯหาชั้นล่างเธอใส่ กระโปรงสั้นเวลานั่งก็เลยเห็นโคนขาขาวฯของเธอทําให้ควยผมแข็งจนแทบระเบิดผม แอบมองไปหาเอกสารไปพยายามเดินเบียดเข้าไปใกล้ฯเธอมองปากเธอเวลาเธอพูดผมเดิน ไปจนติดแขนของเธอเธอก็ถอยห่างออกไปอีกผมก็ตามเธอเข้าไปอีกจนชนเธอเซ จนจะล้มเธอเลยเอื้อมมือจะคว้าขากางเกงของผมใว้ไม่ให้ล้มแต่...เธอคว้าผิด.. เธอคว้าเอาควยของผมที่กําลังแข็งอยู่เอาใว้เต็มฯเธอเงยหน้าขึ้นมามองหน้าผม เหมือนอยากจะถามว่าทําไมควยผมถึงแข็งแต่ก็ไม่ใด้ถามพอเธอตั้งสติใด้ก็รีบ ปล่อยมือออกแล้วรีบก้มหน้าหาเอกสารต่อทันทีเราต่างคนต่างเงียบไปพักนึง แล้วอยู่ฯเธอก็พูดขึ้นมาโดยไม่ใด้มองหน้าผมว่า...ตั้ม(ชื่อของผม)เธอกําลัง คิดอะไรอยู่ ผมเงียบไปพักนึงก่อนจะตอบเธอว่าเปล่านี่ครับแล้วก็เงียบไปอีกสักพักเธอก็บอก ให้พูดความจริงแล้วเธอจะไม่ว่าอะไรแต่ถ้าไม่พูดเธอจะฟ้องผัวเธอว่าผมคิดไม่ ดีกับเธอผมเลยบอกเธอไปว่าผมอยากโดนเธออมควยเธอหันมามองหน้าผมหน้าเธอแดงก ลํ่าผมคิดว่าเธอโกรธผมแน่ฯแต่ผมคิดผิดเธอกับพูดว่า..ซ้อ(เธอเรียกแทนตัวเธอ )ทําไม่เป็นเธอสอนซ้อซิจะทําให้แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยนผมจึงบอกเธอให้ผมทํา อะไรก็ยอมเธอบอกให้ผมเลียของเธอให้เป็นข้อแลกเปลี่ยนผมรีบตอบตกลงเธอทันที เธอจึงให้ผมเดินไปล็อกห้องพอผมเดินกลับมาเธอถามว่าต้องทํายังไงบ้างผมจึงบอก ให้เธอนั่งคุกเข่าตรงหน้าผมเธอก็ทําตามตอนนี้ปากของเธออยู่ตรงควยผมพอดีผม รูดซิปกางเกงลงแล้วงัดควยออกมาเธอทําหน้าตกใจมากแล้วพูดว่าใหญ่จังจะอมหมด เหรอผมยิ้มแล้วบอกให้เธอทําตามเธอก็ทําตามโดยดีแต่ฟันเธอขูดควยผมจนเจ็บเธอ ทําไม่เป็นจริงฯเธอไม่เคยอมให้ผัวของเธอเลยผมถามเธอทําไมยอมทําให้ผมเธฮ บอกว่าที่เธอยอมทําให้ผมเพราะเธออยากโดนเลียหีผัวเธอไม่เคยทําให้เธอเลยเธอ เห็นเพื่อนคุยกันว่ามันเสียวมากเลยอยากลองซักครั้งผมคิดว่าจะต้องทําให้เธอ ติดใจคราวหน้าอาจมีอีกก็ได้เธอเริ่มอมดีขึ้นผมบอกให้ดูดเธอก็ดูดบอกให้เลีย เธอก็เลียจนผมเสียวจนทนไม่ไหวบอกเธอไปว่าผมใกล้จะเสร็จแล้วเธอจึงคายควยผม ออกแล้วถามว่าต้องทํายังไงต่อผมเลยบอกให้เธออมแล้วดูดกลืนนํ้าให้หมดเธอจึง อมควยผมต่อจนผมต้องพ่นนํ้าเข้าไปในปากเธอจนเธอสําลักแต่เธอก็กลืนมันจนหมด คราวนี้ก็ตาผมบ้างผมจับเธอยืนโก้งโค้งหันหน้าเข้าหาโต๊ะเอกสารถลกกระโปรง เธอขึ้นรูดกางเกงในเธอลงผมเริ่มเลียให้เธอตั้งแต่ขาอ่อนขึ้นไปจนถึงหีเธอ แล้วเลยขึ้นไปถึงรูตูดดูเธอเสียวมากผมเลียจนเธอทนไม่ไหวเผลอครางออกมาอย่าง ลืมตัวแล้วตัวเธอก็กระตุก2-3ครั้งแล้วก็ปล่อยนํ้าออกมาให้ผมดูดกินอย่างท่วม ท้นแต่ผมไม่หยุดอยู่แค่นี้แน่เพราะเป้าหมายของผมตอนนี้คือต้องxxxเธอให้ได้ ผมจึงเลียให้เธอต่อจนเธอเริ่มมีอารมย์อีกแต่คราวนี้ผมไม่ให้เธอเสร็จกับปาก ผมอีกผมลุกขึ้นยืนรูดกางเกงของผมลงแล้วเอาควยยัดเข้ารูหีของเธอทันทีเธอ สดุ้งหันมามองหน้าผมผมจึงบอกเธอว่าผมทนไม่ไหวแล้วหีซ้อน่าเย็ดมากเธอไม่ว่า อะไรผมจึงเริ่มซอยเข้าออกหีซ้อฟิตมากจนผมแทบจะนํ้าแตกให้ได้ผมกระแทกซ้อแรง ขึ้นจนตัวเธอโยกไปมาตามแรงกระแทกของผมแล้เธอบอกเธอเสียวมากแล้วก็ร้องออกมา พร้อมกับที่หีเธอตอดรัดควยผมอย่างแรงจนต้องเสร็จตามเธอไปผมฟุบอยู่กับหลัง เธอจนโทรศัพท์ดังขึ้นผมเดินไปรับเป็นเสียงผัวเธอโทรมาตามว่ามีแขกมาขอพบเธอ ผมกับเธอจึงรีบใส่เสื้อผ้าก่อนที่เธอจะลงไปเธอบอกว่าถ้ามีโอกาสเอาใหม่นะผม ยิ้มพร้อมตอบเธอไปยินดีเสมอครับสําหรับซ้อ นี่คือเรื่องจริง                          ต่อไปคงขึ้นไปหาเอกสารบ่อยขึ้น     ขอบคุณคับ  โชคดีมากๆๆครับอย่า ทำ ให้ ซ้อผิดหวังนะครับ         ชมรมคนรักหีเด็กดูฟรีคลิปโป้อาโออิออนไลดู หลุด นักเรียน สาว มัธยมให้เมียแก้ผ้าโชว์เรื่องเล่าเอาเพื่อนแม่คนเย็ดกันแบบดูได้หีมุสลิม โหลดหนังโป๊แนวพี่น้อง หีมุสลิม หีมุสลิม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21