ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง  (อ่าน 363 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:43:54 PM »
คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง หนังโป้xxฝังมุก คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่องสวัสดีค่ะ อ่านเรื่องต่างๆบนwebนี้แล้ว ก็ได้ความรู้มากขึ้นเป็นประโยชน์และเป็นอุทาหรณ์ให้กับหลายๆคนได้นะคะ สำหรับตัวดิฉันแล้วจะยอมรับในสิ่งต่างๆที่สามีต้องการและมีความสุขเสมอ คือดิฉันและสามีก็แต่งงานกันมาหลายปีแล้วแต่ยังไม่มีลูกนะคะ สามีอายุ40กว่าส่วนดิฉัน30ปีพอดีค่ะ ระยะแรกของการแต่งงานก็สดชื่นดี จนมาเมื่อต้นปีรู้สึกว่าสามีจะไม่ค่อยมีอารมณ์บนเตียงเหมือนเดิม ตัวดิฉันเป็นคนทันสมัยชอบพูดตรงๆเลย จึงถามเค้าถึงเหตุที่ทำไมจึงหมดไฟเร็วจังเลย ทั้งๆที่หน้าที่การงานของเค้าก็ไม่น่าเครี่ยดมาก ส่วนดิฉันยังสาวสวยอยู่เดินผ่านใครก็มอง ยิ่งในที่ทำงานแล้วคิดว่าดิฉันยังเป็นสาวอยู่กันทั้งนั้น สามีเค้าก็ยอมบอกดิฉันว่าไม่รู้เป็นไร จิตใจเค้าอยากจะให้ดิฉันแต่งตัวโป๊ เวลาออกไปไหนมาไหนอยากให้มีหนุ่มๆหันมามองดิฉันแล้ววิจารย์ เค้าบอกว่าถ้าคิดเรื่องนี้แล้วของเขาจะแข็งตัวทันทีเลย ดิฉันก็ยิ้มให้เค้าแล้วบอกว่าทำไมจะทำไม่ได้แค่นี้เอง ขอให้เรามีความสุขเหมือนเดิมก็พอแล้ว ไม่เห็นเสียหายตรงไหนแล้วคุณก็ไปกับหมวยตลอดไม่อันตรายอยู่แล้ว เค้าหันมามองดิฉันแล้วบอกว่าดีใจที่เข้าใจในตัวเค้า แล้วดิฉันบอกต่อไปเฮียไปรับไปส่งหมวยก็แล้วกันนะ แล้วเฮียจะพอใจ ดิฉันนอนคิดในใจว่าพรุ่งนี้จะต้องแต่งตังเซ็กส์ซี่ให้เค้าได้เห็น เช้าวันรุ่งขึ้นเฮียก็ขับรถไปส่งดิฉันที่ทำงาน รถของเรากระจกไม่ทึบนักแต่ก็สามารถมองเห็นภายในรถได้ ช่วงระหว่างรถติดบนถนนดิฉันหยิบเอาแว่นกันแดดขึ้นมาใส่เหลือบตามองรถข้างๆเป็นรถเมล์คนยืนแน่นรถเลย ดิฉันปรับพนักพิงให้นอนลงเล็กน้อยแล้วหยิบเอาถุงน่องมาใส่ช้าๆเวลาใส่ต้องยกขาทีละข้างทำให้กระโปรงที่นุ่งสั้นอยู่แล้วมันรั้งขึ้นมาถึงขาอ่อนเลย ดิฉันเห็นเฮียมองตาลุกเลยแล้วหลือบตามองบนรถเมล์เห็นหนุ่มๆบนรถเมล์มองมาในรถ มันทำให้เฮียสั่นเลยแล้วพูดว่ายอดจังเลยหมวยคนบนรถเมล์มองกันเป็นแถวเลย ดิฉันใส่จนเสร็จสองข้างก็พอดีไฟเขียว บางคนอาจจะว่าดิฉันหน้าด้านหรือไม่มียางอายแล้วดิฉันยอมค่ะเพื่อให้ครอบครัวเรามีความสุขอีกครั้ง ยิ่งเรื่องบนเตียงแล้วสามารถทำให้ครอบครัวแตกแยกได้ง่าย นี่เป็นเพียงเริ่มต้นเองนะคะ หลังจากนั้นสามีจะหาอุปกรณ์ต่างๆมาให้ดิฉันได้ใช้ เป็นต้นว่าของเที่ยมของผู้ชายเฮียก็ซื้อมาไว้ในรถและอีกหลายๆอย่างเค้าชอบสิ่งไหนจะซื้อมาเก็บไว้ในรถตลอด ปรากฏว่าหลังจากที่ดิฉันได้โชว์สามีเค้าเอาดิฉันบ่อยขึ้นค่ะ ดิฉันก็พลอยมีความสุขไปด้วย วันหยุดเสาร์อาทิตย์เราจะไปกินข้าวนอกบ้านดิฉันจะใส่ชุดติดกันยาวแค่เข่าข้างหน้าติดกระดุมแต่ไม่หมดนะคะปล่อยไว้สามเม็ดเวลานั่งแล้วมันจะถลกมาถึงขาอ่อนเลยเค้าชอบมากค่ะ เวลากินข้าวอยู่เค้าจะคอยกระซิบให้ดิฉันว่ามีคนกำลังมองมาที่ขาดิฉันๆก็แกล้งจากการนั่งไข่วห้างก็เอาขาลงแล้วถ่างเล็กน้อย มันสามารถมองเห็นกางเกงในของดิฉันได้เลย ดิฉันแกล้งใส่แว่นสายตาเพื่อจะได้เวลาเหลือบสายตาดูแบบไม่มีคนสงสัย แล้วดิฉันก็เห็นเด็กบริการแกล้งทำของตกใกล้โต๊ะที่นั่งอยู่บ่อยๆมือก็หยิบของส่วนตาก็จ้องมาที่หว่างขาดิฉัน เฮียแอบเหลือบตาดูอยู่ด้วยความเป็นสุข เวลากลับบ้านถ้ามืดแล้วเฮียจะขับรถช้าๆ พอติดไฟแดงจะพยายามใกล้รถเมล์วึ่งดิฉันก็รู้งานแกล้งปรับพนักพิงให้นอนลงแบบแกล้งเมาครึ่งนั่งครึ่งนอนชุดใส่อยู่กระดุมมันปลดมาถึงเป้ากางเกงในอยู่แล้วพอแยกขาออกเท่านั้นมันก็โชว์เนินของดิฉันได้เต็มที่ คนบนรถเมล์ก้มมามองที่รถกันทุกคน พอดีไฟเขียวเฮียก็รีบห้อรถกลับบ้านพอมาถึงบ้านเปิดประตูได้เฮียก็ควักเอาแท่งของเฮียออกมาแล้วบอกดิฉันให้ถอดกางเกงในออกแล้วเฮียก็จัดการกับดิฉันตรงนั้นเลย เคยถามเกี่ยวกับสวิงกิ้งกับเฮียเค้าก็บอกว่าทนเห็นคนอื่นมาเอาเมียตัวเองต่อหน้าต่อตาไม่ได้ เค้าก็ถามดิฉันว่าเบื่อเฮียแล้วหรือไงดิฉันก็ว่าเปล่าเพียงถามความรู้สึกเฮียเท่านั้น เพราะว่าคนสวิงกิ้งเวลาเห็นเมียเอากับคนอื่นจะมีความสุขสุดๆเลย นี่เป็นเพียงเล็กๆน้อยๆเท่านั้นนะคะของดิฉัน ก็ทำไงได้ล่ะก็รักเค้ามากเค้าต้องการอย่างไรก็ยอมไม่เสียหายใช่มั้ยคะ แต่ที่แน่ๆดิฉันได้ความสุขจากสามีเหมือนเดิมแล้ว มีเวลาจะมาเล่าให้ฟังต่อค่ะ เรื่องมันเข็มข้นขึ้นทุกวัน วันนี้แค่นี้ก่อนค่ะ เย็ดเเม่เพื่อนรูปโป้ รุ่นใหญ่ดูหนังโป๊ฝรั่งผู้ใหญ่ทำเด็ก[bf-090] ren hasumi – cute private teacher mediafileคลิป โป๊ นักศึกษา ไทยหลุดแอบถ่ายหีในห้องนำ้หวัดดีคับเพื่อนๆ สมาชิก เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้เป็นเรื่องที่ผมตื่นเต้นที่สุดในชีวิตเลยก็ว่าได้เรื่องมันเกิดจากผมกับแฟนได้ย้ายเข้ามาอยู่ที่หอพักแห่งหนึ่งใน จ.พิดโลกแต่ห้องที่ผมอยู่มันมีปัญหาเรื่องน้ำในห้องน้ำ มันระบายไม่ทันทำให้ผมต้องไปบอกเจ้าของหอสมมติชื่อพี่ปรางอายุไม่น่าจะเกิน 30 บอกตามตรงว่าตั้งแต่เห็นพี่ปรางวันแรก ผมก็อยากเย็ดพี่ปรางมาก เพราะเวลาที่พี่ปรางอยู่ที่ห้องพี่เขาชอบใส่ชุดนอนเป็นลายการ์ตูนน่ารักๆ บวกกับพี่ปรางเป็นคนอวบ ทำให้นมพี่แกใหญ่มากและอย่างอื่นของพี่ปรางคงใหญ่ตามไปด้วย ผมจึงเก็บมาจินตนาการเวลาเย็ดกับแฟนบ่อยๆวันที่เกิดเรื่องก็มาถึง วันนั้นห้องน้ำที่ห้องผม น้ำมันระบายไม่ทันทำให้ผมต้องไปบอกพี่ปรางอีกเพราะพี่ปรางบอกว่าจะตามช่างมาให้ ผมเดินไปที่ห้องพี่ปรางไปหยุดอยู่ที่หน้าห้องมองเข้าไปเห็นกระจกเงาบานสูงเท่าตัวคน ภาพที่ผมเห็นนั้นมันทำให้ผมยืนตาค้าง!พี่ปรางโดนใครไม่รู้ ไม่ใช่แฟนเขาเย็ดด้วยท่าหมาอยู่ ทั้งคู่หันข้างให้ผม จึงเผยให้เห็นนมพี่ปรางใหญ่อย่างที่ผมคิดจิงๆ ประมาณ 36 ได้มั้ง นมกระเพื่อมไปมาตามแรงเย็ดจากไอ้บ้านั้นสะโพกก็ใหญ่ มันชักควยเข้าออกที่หีพี่ปรางอย่างเมามัน แคมปลิ้นตามแรงเย็ดของมันผมดูแล้ว ไอ้นั้นคงสะใจน่าดูเพราะมันทำหน้าเสียวสุดๆ และพี่ปรางก็ทำหน้าเงี่ยนสุดๆ เหมือนกันผมยืนดูมันล่อท่าหมาอยู่พักนึงมันจึงเสร็จ ผมจึงรีบกลับห้องกลัวโดนจับได้และสำเร็จให้ตัวเองไปทีนึงเมื่อผมรู้ว่า พี่ปรางก็ขี้เงี่ยนเหมือนกันให้ใครไม่รู้เย็ดได้ ผมจึงวางแผนให้ท่อน้ำห้องน้ำในห้องผมตันโดยการเอาก้อนหินก้อนเล็กๆ ใส่ในท่อ วันละก้อน จนถึงวันที่ผมรอคอยผมจึงไปตามพี่ปรางมาดูท่อน้ำที่ตันวันนั้นพี่ปรางแต่งตัวเหมือนเดิม แต่วันนี้รู้สึกจะบางกว่าทุกวัน มองเห็นขอบเสื้อในและขอบกกน.ได้ชัดเจน พอพี่ปรางเข้ามาในห้องผมเท่านั้นแหละ ผมแอบล็อคห้องโดยไม่ให้พี่ปรางรู้และเดินไปเปิดประตูห้องน้ำให้พี่แกดู พอพี่ปรางเข้ามาในห้องน้ำ พี่แกก็ก้มลงไปมองที่ท่อน้ำผมยืนอยู่ข้างหลังพี่ปราง ทำให้เห็นสะโพกดินระเบิดของแก ผมทนไม่ไหวจึงเอื้อมมือไปเขี่ยที่หีของแกแกร้องอุ๊ย! แล้วผมก็ประกบแกจากทางด้านหลัง กอดแกโดยเอามือนึงมาบีบที่นมอีกมือนึงกอดเอวแกไว้พี่ปรางพยายามดิ้นขัดขืน แต่มีรึแรงหญิง จะสู้แรงชายได้ ผมดันพี่ไปติดที่ผนังห้องน้ำแล้วไซร้ตั้งแต่ติ่งหูลงมาที่ซอกคอ จากตอนแรกที่พี่ปรางดิ้นเปลี่ยนเป็นครางอือๆ ในลำคอเมื่อผมเห็นดังนั้นผมจึงค่อยๆ เลิกชุดนอนของแกออกไป แล้วเหวี่ยงไปนอกห้องน้ำปลดตะขอเสื้อในออก แล้วขยำนมแกทั้งสองมือ แต่ปากยังไซร้อยู่ที่คอแก...จนแกบอกว่า พี่เมื่อย ผมจึงจับหันหน้ามาทางผม ผมเห็นนมแกเต็มตาแล้วจึงก้มลงไปดูดที่หัวนมแกที่ออกคล้ำนิดๆ เนื่องคงโดนเย็ด มาเยอะมือซ้ายผมก็ล้วงไปที่หีของแก เริ่มมีน้ำซึมออกมา ผมจึงพาแกออกมาจากห้องน้ำไปที่เตียงค่อยๆ วางพี่ปรางลงที่เตียงก้มตัวไปเลียที่หีของแก หีของแกหอมมากสงสัยเพิ่งอาบน้ำมาผมค่อยๆ แยงลิ้นลงไปที่หี ต่อด้วยเม็ดแตด ตอนนี้พี่ปรางร้องครางเสียงดังมาก บอกว่า"พี่ไม่ไหวแล้ว น้องมาเย็ดหีพี่เถอะ.."ผมจึงรีบลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว แล้วแทรกลงไปที่หว่างขาแกจับควยของผมค่อยๆ แทรกลงไปที่หีพี่ปราง หีพี่ปรางไม่คับไม่หลวมสงสัยขมิบบ่อยเมื่อควยผม เข้าไปจนมิดด้ามแล้วผมจึงหยุดแปบนึง แล้วจึงเดินเครื่องโดยการค่อยๆ สาวเข้าออกจากช้าๆ ไปเร็วๆ แล้วกลับมาช้า ทำสลับกันอย่างนี้สักพักส่วนมือผมก็ขยำอยู่ที่นมพี่ปราง จนพี่ปรางบอกว่า"ขอพี่ขึ้นนะ พี่อยากทำเอง"ผมจึงจับตัวพี่ปรางพลิกขึ้น โดยที่ควยยังคาอยู่ จังหวะนี้พี่ปรางร้องซี๊ดส์ เพราะความเสียวพอพี่ปรางขึ้นมาอยู่ข้างบน พี่ปรางก็ค่อยๆ ขย่ม ส่วนมือผมก็ขยำนมพี่ปรางได้ถนัดผมมองนมพี่ปรางกระเพื่อมขึ้นลงด้วยความมันส์ ส่วนพี่ปรางก็ขย่มอยู่บนตัวผมอย่างเอาเป็นเอาตายพร้อมกับครางอย่างคนไม่เจอควยมาก่อน พี่ปรางขย่มอยู่พักนึง ก็บอกว่า"พี่ใกล้จะเสร็จแล้ว" ผมก็บอกว่า "ตามสบายเลยพี่"พี่ปรางจึงขย่มอยู่แปบนึงตัวพี่แกก็เกร็งแล้วจึงสงบลงส่วนผมยังไม่เสร็จจึงจับพี่ปรางมาเป็นท่าหมาที่ผมชอบ แล้วผมก็ชักควยเข้าออกที่หีพี่ปรางมือผมก็ขยำที่สะโพกดินระเบิดของพี่ปราง ผมกับพี่ปรางก็แข่งกันร้องด้วยความเสียวอยู่สักพักนึงผมใกล้จะเสร็จจึงเร่งซอยด้วยความมันส์ แล้วน้ำเงี่ยนของผมก็ระเบิดใส่หีพี่ปรางอย่างมากมายเพราะไม่ได้เย็ดเมียมาหลายวันพอเสร็จแล้ว ผมก็นอนคุยกับพี่ปรางว่าวันนั้นผมเห็นพี่ปรางกับใครไม่รู้เย็ดกันอยู่พี่ปรางบอกว่าเป็นเด็กในหอพักพี่เองแหละ"พี่บอกให้เขามาช่วยเปลี่ยนหลอดไฟในห้องพี่ แล้วพอดีพี่กินสปายมาจากข้างนอกมันเลยทำให้พี่เงี่ยนสุดๆ เพราะผัวพี่ไปตจว. หลายวัน แทนที่น้องเขาจะปล้ำพี่พี่กลับปล้ำน้องเขาซะเอง แล้วพี่ก็มาโดนน้องเย็ดอีก ทีนี้พี่ก็ไม่ต้องทนนอนเงี่ยนแล้วเพราะมีถึง 3 ควยมาเย็ดพี่ น้องอยากได้อะไรบอกพี่ เด๋วพี่จัดให้ แต่ต้องมาเย็ดพี่เป็นข้อแลกเปลี่ยนนะ"ผมได้ฟังดังนั้น ผมจึงขออยู่หอพี่ปรางฟรีละกัน เพื่อนๆ คิดดูสิคับได้เย็ดแล้วยังได้อยู่หอฟรีๆ อีกอะไรมันจะสบายขนาดนั้น ตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้ก็ 3 เดือนแล้วที่ผมเย็ดเมียบ้าง เย็ดพี่ปรางแถมเบี้ยเลี้ยงอีกนิดหน่อย ทุกวันนี้ผมต้องกินข้าวมื้อละ 2 จาน เพื่อให้พลังเย็ดจะได้เยอะๆกลัวเมียสงสัย เรื่องของผมเป็นอย่างไรบ้างคับเพื่อนๆ ช่วยมาเม้นต์ด้วยนะคับ.เด๋ววันหลังผมจะมาเล่าเรื่องพี่ปรางอีกนะคับ..                                        หนังเอ็กออนไลน์ไทยคลิปไทยเย็ดกันควยดุ้นใหญ่เสียบหีหนังโป๊ะคนไทยเกี่ยวกับครอบครัวหนังxข่มขืนลูกของเมียเด็กฝรั่งเอากัน วีดิโอคริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง ยายไม่เคยโดนเย็ด คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง คริปเย็ดกัน 69xx 100เรื่อง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21