ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหีฝรั่ง  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพหีฝรั่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:47:37 PM »
ภาพหีฝรั่ง เรื่อง เย็ด หี เด็ก น้อย ภาพหีฝรั่ง ภาพหีฝรั่งสวัดดีปีใหม่เพื่อนๆทุกคน เมื่อวันขึ้นปีใหม่ที่ผ่านมาพวกเพื่อนเก่าๆได้มาหาผมและเมียที่บ้านหลังจาก ที่เราได้นัดกันล่วงหน้าว่าจะมาฉลองปีใหม่ที่บ้านผมๆและเมียเลยจัดเตรียม สถานที่ให้พร้อมและจัดหาเครื่องดื่มรวมทั้งอาหารใว้ซึ่งทุกคนที่มาก็ซื้อติด มือมาคนละนิดละหน่อยหลายๆคนมันก็พอที่จะฉลองกันได้ไม่ติดขัดอะไรโดนที่ผมนัด กันไว้ก็มากันสามคนอีกคนติดงานด่วนมาไม่ได้แล้วจะตามมาอีกวัน บ่ายวันนี้เราทั้งหมดช่วยกันทำอาหารในครัววันนี้เมียผมแต่งตัวสบายๆเสื้อยืด รัดรูปกางเกงขาสั้นผมแอบเห็นเพื่อนๆมันคอยจ้องดูเมียผมตลอดเวลาจนใกล้ที่พวก เราจะตั้งวงผมก็ให้เมียผมไปอาบน้ำพอเมียผมไปอาบน้ำผมก็นั่งคุยกับเพื่อนๆว่า วันนี้ผมอยากเห็นเมียเอากับเพื่อนใครมีวิธีก็เอาเลยนัดกันเรียบร้อยเมียผมมา นั่งคุยกับพวกเพื่อนๆผมก็ไปอาบน้ำต่อจากเมียผมๆอาบน้ำเสร็จเดินมาร่วมวงเห็น เมียผมดื่มเหล้ากับพวกเพื่อนๆปกติเธอจะกินนิดหน่อยแต่วันนี้จะดื่มมากกว่า ปกติเนื่องจากเป็นวันปีใหม่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรแกล้งแซวว่าไม่กลัวเมาหรือไง เมียบอกไม่เมาหรอกดื่มแค่นี้เพื่อนผมมันเลยแซวว่าผมห่วงเมียจังเลยกลัวว่า พวกมันจะล่อเมียผมหรืองัยเท่านั้นแหละเมียผมก็พูดออกมาว่าไม่กลัวหลอกพวก พี่ๆจะมีน้ำยาทำอะไรได้กลัวว่าจะคอพับกันเสียก่อนนะซิ เพื่อนๆผมได้ฟังก็แอบยิ้มกันและหัวเราะกันครื้นเครงเราดื่มกันไปร้องเพลงกัน ไปเมียผมเริ่มปล่อยตัวให้เพื่อนๆมานั่งใกล้ชิดกว่าปกติบางทีก็พูดจาทะลึ่ง เมียผมก็ตอบแบบไม่อายเลยเวลาผ่านไปผมก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำแอบได้ยินเสียง เมียผมร้องบอกว่าเดี๋ยวผมออกมาเห็นผมเลยแก้ลงเปิดประตูเสียงดังให้เพื่อนๆ รู้ตัวแล้วก็เดินมานั่งที่เดิมเมียชงเหล้าให้ผมรู้สึกว่าจะเข้มกว่าเดิมหรือ เพราะอยากให้ผมเมาหลับก็ไม่รู้เราต่างคนต่างดื่มกันไปร้องเพลงกันไปจนผม รู้สึกจะไม่ไหวเลยขอไปนอนที่โซฟาสักหน่อยเดี๋ยวจะมากินต่อโดยผมปล่อยให้เมีย ผมนั่งกินกับเพื่อนๆต่อไปโดยที่ผมแอบมองดูไปที่เมียผมเห็นไอ้เอกมันขยับมา นั่งใกล้ๆเมียผมแล้วมันก็โอบเอวเมียผม เมียผมพันมามองดูทางผมๆแกล้งหลับตาแต่แอบสังเกตดูตลอดเมียเห็นว่าผมหลับแล้ว เลยปล่อยให้เพื่อนมันกอดเอวพวกเพื่อนๆชวนเมียผมชนแก้วรอบวงผมสังเกตว่าเมีย เริ่มที่จะเล่นกับเพื่อนๆผมโดยเพื่อนๆต่างคนต่างดึงเมียผมไปนั่งตักแล้วจูบ เมียผมบ้างล้วงนมบ้างเมียผมก็ไม่ว่าอะไรจนไอ้เอกล้วงเข้าไปที่ร่องเมียผมๆ ร้องครางเบากลัวผมจะตื่นเมียผมตอนนี้เริ่มนั่งไม่ติดแล้วมือไม้คว้าไปที่ เป้ากางเกงไอ้เอกๆมันเลยปลดกางเกงงัดเอาท่อนเอ็นออกมาเมียผมก้มลงไปเลียท่อน เอ็นของเอกแล้วอ้าปากอมรูดท่อนเอ็นจนเอกร้องบอกว่าเก่งจังเลยขอเอกลองบ้างซิ เอกมันจับเมียผมถอดกางเกงออกเผยให้เห็นร่องที่เปียกเยิ้มจากความเสียวเอกมัน ก้มเลียที่ร่องเม้มดูดเลียจนเมียผมร้องครางออกมาเบาๆไอ้ไก่เลยถอดกางเกงแล้ว งัดควยออกมายัดใส่ปากเมียผมเมียผมก็อมควยไอ้ไก่เมียผมก็เริ่มดูดของไอ้ไก่จน มันบอกว่าเสียวมากเลยน้องดูดเก่งจริงๆส่วนไอ้ชัยมันก็ก้มดูดนมเมียผมอย่าง เร่งรีบทุกคนพยายามจะรีบเอาเมียผมก่อนที่ผมจะตื่นไอ้ไก่คนที่เมียผมดูดควย บอกขอเอาก่อนนะกูไม่ไหวแล้วมันแทรกตัวเข้าหว่างขาเมียผมแล้วจับท่อนเอ็นกด เข้าร่องเมียผมจนเมียผมบอกว่าเบาๆหน่อยของพี่ๆใหญ่ๆทั้งนั้นจนมันเข้าไปหมด เมียผมเชิดหน้ากัดฟันมือสองข้างจับควยอีกสองดุ้นชักอย่างแรงตามแรงที่ไอ้ไก่ มันกระแทกเธอจนเมียผมบอกว่าแรงๆอีกจะถึงแล้วมันเร่งจังหวะจนเมียผมร้องว่า ถึงแล้วตัวเกรงกระตุกไอ้ไก่มันก็กระแทกส่งท้ายปล่อยน้ำรักเข้าร่องเมียผมจน หมดมันดึงท่อนเอ็นมันออกมาไอ้เอกเข้าประจำการแทนร่องเมียผมที่มีน้ำรักของ เพื่อนคนแรกอยู่เต็มรูทำให้มันแทบไม่ต้องออกแรงกดเลยมันกดเบาๆก็เข้ามิด แล้วๆมันก็เริ่มซอยอย่างช้าๆจนเมียผมเริ่มร้องครางมันเห็นเมียผมร้องมันจึง เร่งจังหวะจนเมียผมเสร็จกับเอกอีกคนมันเร่งจนปล่อยน้ำรักเข้าร่องเมียผม เหมือนไอ้ไก่ส่วนไอ้ชัยทีจะเข้าไปต่อแต่เมียผมบอกว่าไม่ไหวแล้วกลัวผมตื่น เลยหันมาดูดควยให้ไอ้ชัยจนมันแตกคาปากเมียผมๆก็กลืนกินน้ำรักของไอ้ชัยจนหมด หลังจากนั้นต่างคนก็แต่งตัวทำทุกอย่างให้เหมือนเดิมเพราะเห็นผมเริ่มขยับตัว จนเมียผมเดินมาปลุกผมก็แกล้งว่าเช้าแล้วหรือเมียบอกว่ายังแต่ให้ลุกขึ้นมา กินกับเพื่อนๆเพราะเมียผมจะไปเข้าห้องน้ำรู้สึกว่าร้อนกลัวเพื่อนผมจะแอบดู เลยมาปลุกผมพอเมียผมอาบน้ำเสร็จก็มานั่งกินกันต่อพวกเราคุยกันอย่างออกรสชาด หลังจากที่ต่างคนต่างทำงานนานๆจะมาเจอกันสักที จนดึกมากแล้วเพื่อนๆจะกลับผมเลยบอกให้พวกมันนอนกันที่บ้านผมก็ได้เช้าแล้ว ค่อยกลับ ความจริงอยากดูพวกมันเย็ดเมียผมต่างหากมันต้องอยากเอาเมียผมอีกแน่ๆผมจัดที่ นอนให้พวกมันนอนโซฟาหน้าทีวีโดยเปิดทีวีทิ้งไว้พอผมกับเมียเข้านอนผมก็แกล้ง หลับๆได้สักพักก็รู้สึกว่าเมียผมเดินลงไปข้างล่างหน้าทีวีพอเมียผมลงไป เพื่อนๆผมมันนอนรออยู่แล้วพวกเพื่อนๆมันจับเมียผมถอดชุดนอนออกหมดเอกจัดการ เลียร่องเมียผมไอ้ชัยเอาควยใส่ปากเมียผมๆก็รูดควยมันไปดูดไปส่วนไอ้ไก่ก้มลง ไปดูดนมเมียผมๆร้องครางอยู่ในคอดูดไปก็ร้องครางไปจนคายของไอ้ชัยออกแล้วร้อง บอกเอกว่าเอาควยใส่ได้แล้วไอ้ชัยเลยลุกขึ้นจับควยยัดใส่ร่องเมียผมดันเข้าไป ทีเดียวมิดด้ามเมียผมกัดฟันชัยเลยเร่งจังหวะจนแตกใส่ร่องเมียผมจนมันไหลย้อย ออกมาที่รูหีชัยถอนควยออกไปไอ้ไก่ก็จับเมียผมโก้งโค้งแล้วเสียบทันทีเมียผม ตอนนี่ได้แต่ร้องบอกว่าเสียวไม่ไหวแล้วไอ้ไก่กระแทกจนโซฟากระเทือนนมเด้งไป เด้งมาเมียผมร้องเสียงดังไอ้เอกที่นั่งดูเลยเอาควยยัดใส่ปากเมียผมก็ดูดของ ไอ้เอกๆร้องบอกว่าเมียผมดูดเก่งจังจะว่าไปแล้วผมก็รู้ว่าเมียผมถ้ามีอารมย์ จะทำให้เต็มที่ไม่มีถอยจนไอ้เอกตัวเกรงปล่อยน้ำเต็มปากเมียๆผมดูดกลืนลงคอไป จนเกลี้ยงไอ้เอกเรียบร้อยแต่ไอ้ไก่ยังไม่เสร็จมันบอกว่าหีเมียผมน้ำเยอะเลย ไม่เสร็จมันดึงควยออกจากร่องหีแล้วจับยัดไปที่รูตูดเมียผม รูตูดเมียผมๆยังไม่เคยลองเลยมีแต่เพื่อนๆเมียได้ลองมาหมดแล้วมันเลยเข้าแบบ ไม่ยากเท่าไหร่ไอ้ไก่กดไม่กี่ทีมันก็เข้าจนมิดด้ามมันดึงออกมาช้าๆแล้วแทงลง ไปแต่ละทีเมียผมก็ร้องครางจนตัวเกรงร้องบอกว่าจะถึงแล้วไอ้ไก่เลยกระแทกไม่ ยั้งจนเมียผมเสร็จกับไอ้ไก่ท่านี้พร้อมกันไอ้ไก่ถอนควยออกมาน้ำมันก็ ไหลออกรูตูดเมียผมจนไหลย้อยมาที่ขาหนีบไอ้ชัยบอกว่าอยากลองเล่นตูดเมียผม บ้างมันรีบจับควยกดเข้ารูตูดเมียผมซึ่งตอนนี้มีน้ำไอ้ไก่ไหลย้อนออกมาเข้า ไม่ยากกดทีเดียวมิดเลยมันบอกว่าแน่นมันกระแทกไม่นานก็ปล่อยน้ำใส่รูตูดเมีย ผมอีกคนเมียผมบอกไม่ไหวแล้วจะเช้าแล้วพอก่อนแล้วกันเดี๋ยวผมจะตื่นมาเจอเข้า ทุกคนเลยแยกย้ายกันเข้าห้องน้ำทำความสะอาดร่างกายแล้วเมียผมก็กลับเข้าห้อง มานอนข้างผมๆมีอารมย์มากแต่ต้องกลั้นเอาไว้กลัวเมียจะรู้ว่าผมแอบดูเธอเอา กับเพื่อนผมตลอดเช้ามาเพื่อนๆกับเมียผมทำเหมือนไม่มีอะไรสายๆทุกคนขอตัวกลับ วันหลังจะมาหาใหม่ผมกับเมียก็ไม่ได้คุยเรื่องเมื่อคืนต่างคนต่างเก็บข้าวของ เก็บเสร็จก็นอนพักรู้สึกว่าเมียผมจะหลับเป็นตายเลยจะไม่เพลียได้ยังไงก็ล่อ กันถึงเช้าเลยคิดว่าเมียผมคงเสร็จกับเพื่อนๆหลายครั้งทีเดียวเห็นตัวเกร็ง บ่อยมากเลยแต่ก็ไม่กล้าถามกลัวเมียจะรู้ว่าผมเตี้ยมกับเพื่อนไว้ก่อนแล้วว่า จะให้พวกมันเย็ดเมียผมคราวหน้าจะมีเด็จกว่านี้จะมาเล่าให้ฟัง           เด็กผู้ชายเย็ดับผู้หญิงหนังโปีตุ๊กตายางคลิปออนไลน์ ไทยเรื่องเสียวแฟนเพื่อนดูหนังxโดนข่มขืนบนรถไฟฟรดูคลิบโป้นักศึกษาไทยผมมีเรื่องเล่า อยู่เรื่องหนึ่ง เนื่องจากว่า ผม มีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง เป็นนักศึกษาอยู่ที่มหาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง พี่สาวผม หน้าตาดีมาก แต่ว่า เราสองคนเป็นคนตจว. พ่อแม่ให้มาอยู่แฟลต ที่กทม. เพื่อเรียนหนังสือ ที่บ้านฐานนะ กลางๆ ให้เงินใช้เดือนหนึ่งไม่มาก เรียกว่าพอดี ผม เองก็เรียนที่ ม.เอกชนเดียวกัน พี่สาวกับผม พักด้วยกัน แรกๆ ผมก็เห็นพี่สาวขยันเรียนดี ตอนหลัง ชักกลับดึกๆ ออกไปเที่ยวบ่อยแต่งตัวดี มาก ผมเลยสงสัยมาก มีวันหนึ่งผมพี่สาวผมเข้าห้องน้ำ ผมเลยไปค้น ที่กะเป๋า ถือของพี่สาวเลยพบถุง ยางอนามัยหลายอัน เลยสงสัยใหญ่ เลย เห็นในกระเป๋า มีเพจ ด้วย เลยเอามาเปิดดู มีข้อความเยอะแยะเลย เช่น ว่า ให้ไปพบใครที่นั่น ที่นี่ มีนัดที่ โรงแรม ด้วย ผมเลยสงสัย อย่างมากเลย ผมก็เลย พยายามสืบ คือแอบตามพี่สาว ออกไปแล้วก็เห็นพี่สาวออกไปที่โรงแรมแห่งหนึ่ง แล้วก็มีผู้ชายนั่งรอที่ล็อบบี้ รร. เขามาจูงมือพี่สาวขึ้นลิฟท์ไป ผมเลยกลับมาที่ห้อง รอพี่สาวกว่าพี่จะกลับมา ก็ตีสอง พี่สาวผม ท่าทางจะดื่มเหล้ามา มีกลิ่นเหล้า ผมเลย ประคองเข้ามานั่งแล้วถามพี่ว่า พี่ไปไหน มา พี่สาวบอกว่าไปเที่ยวมา ผมเลยบอกว่า ที่โรงแรม ... ใช่ไหม แกทำท่าตกใจ ว่าทำไมเหรอ ผมเลยบอกว่า ผมเห็นน่ะสิ แล้ว พี่ทำไมถุงยางเยอะจัง ในกระเป๋า แล้วเงินพี่ได้มาจากไหน เยอะแยะเลย ผมสงสัยว่า พี่สาวเลยถามว่า สงสัยอะไร แกทำท่าตกใจ ผมบอกว่าพี่เป็นพวกนศ. ขายตัวแบบที่เขาลือกันน่ะ แกปฎิเสธลั่น เลย แต่ท่าทางแกกลัวๆผม ผมบอกว่า ผมมี หลักฐานน่ะ พ่อรู้พี่แย่แน่เลย พี่สารภาพกับผมดีกว่า ผมพอจะช่วยปกปิดได้ พี่สาวผมไม่รับ ผมบอกว่าแล้วข้อความในเพจล่ะ สุดท้าย พี่ สาวผมก็ต้องรับ ผมเลยถามว่า ทำนานรึยัง แกบอกว่า เพิ่งจะทำได้แค่ 3 ครั้งเอง ผมถามว่า ทำไมล่ะพี่ พี่สาวผมบอกว่า โดนแฟนฟันแล้ว ทิ้งเลิกกัน เพื่อนๆ เลยชวนไปทำ เพื่อประชดแฟนแถมได้เงินใช้ด้วย ผมถามพี่ว่า แล้ว พี่สนุกไหม แกพยักหน้า ผมเลยนึกสนุกว่า ขอผมดู หุ่นพี่ได้ไหม พี่สาวผมไม่ยอม ผมบอกว่าไม่งั้นผมรายงานพ่อกับแม่ สุดท้ายพี่สาวผมก็เลยยอมแก้ผ้าให้ผมดู หุ่นพี่สาวผมสวยมากเลย ควย ผมเลยแข็งเลยผมเอามือเข้าไปจับดู ผมลูบๆคลำๆ แล้วก็ซุกหน้าลงไปกอดจูบนมพี่สาวผม พี่สาวผม ถามว่าจะทำอะไร ผมบอกว่า ขอผม เถอะแล้วเราจะได้ไว้ใจซึ่งกันและกันได้ไง พี่สาวผมบอกว่าไม่ดีหรอก ผมดูดนมแล้วก็เลียด้วยพี่สาวผมซี๊ดใหญ่เลย ผมเลยก้มเลียที่หม้อพี่ สาวผม แกครางซี๊ดเลย ผมก็คร่อมแล้วก้มลงจูบปากแล้วงัดของตัวเองให้พี่สาวจับ แล้วผมก็ค่อยๆอัดเข้าหม้อพี่สาว ผมกระแทกอย่างเมา มันส์ แกบอกผมว่าให้เอาออกก่อน ผมถามว่าทำไม แกบอกให้ผมใส่ปลอก เพราะแกกลัวว่าจะท้อง ผมเสียดายมาก แต่ก็ต้องทำตาม แล้วก็ กระแทกใหม่ จนแกเองครางดังลั่นเลย แล้วผมก็เสร็จ พี่สาวผมก็เสร็จ แล้วผมก็บอกพี่สาวผมว่าพี่ ผมอยากจะปล่อยออกใส่ท้องพี่จังเลย ไม่ อยากใส่ปลอกเลย แกบอกว่า ไว้ครั้งหลังนะ พี่จะซื้อยาคุมมากิน ผมถามว่า สนุกไหม มันส์ไหม แกบอกว่าตื่นเต้นดี แกบอกผมด้วยว่า แก เคยฝันหลายครั้งนะ ว่าเคยเอากับผมในฝัน แล้ว ก็ได้เอากันจริงๆ ต่อมาผมก็ได้เสียกับพี่สาวบ่อยๆ พี่สาวผมตกลงกับผม ว่า จะออกไปเที่ยว กับแขกแค่เดือนล่ะ 3 ครั้ง เพราะเงินที่บ้าน ให้มาใช้ น้อยไป   เรื่อง เล่า เสียว ของ เกย์การ์ตูนโป๊ตอนที่453คริบโป้เอากันดูฟรีหนังโป๊ฝรั่งพาเด็กมาเย็ดดูคลิปโป๊ฟรีเย็ดเพื่อนแม่รูปโป๊แนวครอบครัวภาพหีฝรั่ง แอบถ่ายโรงแรมไทย ภาพหีฝรั่ง ภาพหีฝรั่ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21