ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด คลิป โป๊ mp4  (อ่าน 265 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โหลด คลิป โป๊ mp4
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:06:29 PM »
โหลด คลิป โป๊ mp4 แอบ ดู น้อง เมีย อาบ นำ โหลด คลิป โป๊ mp4 โหลด คลิป โป๊ mp4พาแฟนมาหลอกให้เพื่อนฟันเด็กบางใหญ่ ใหญ่สมชื่อจริงๆน้องทำเอง พี่อยู่เฉยๆแจ่มๆ น่ารักมากมายสวยเซ็กซ์ หนังโป๊ asa kara zusshiri milk potรูปโป๊ ทางบ้านโชว์นมควยเด็กผู้ชายออนลายรูปหีนักเรียนโชว์คลิป โป๊ ไทย ออ น ไลดูง่ายไม่ต้องดหลดชีวิตผมโตมากับครอบครัวที่มีฐานะ เมื่อตอนผมเล็กๆเราอยู่รวมกันที่บ้านปู่ในหมู่บ้านจัดสรรที่มีระดับราคาแพงแต่พอผมได้เกือบเก้าขวบเราจึงมีบ้านเป็นของตัวเองแต่อยู่ในหมู่บ้านเดียวกับบ้านปู่แค่พอเดินแค่เหนื่อยก็ถึงกันผมยังพักอาศัยที่บ้านปู่ส่วนใหญ่ในวันธรรมดาเพราะพ่อกับแม่ผมทำงานกลับเย็นค่ำ จะเป็นวันหยุดหรือบางวันที่พ่อแม่ผมกลับเร็วผมก็จะมาอยู่บ้านพ่อบ้านเราไม่มีคนรับใช้หรือดูแลบ้าน ผมจะเป็นคนดูแลทำความสะอาดบ้านเอง มาเมื่อผมสิบสองผมเห็นว่าดูไม่ลงรอยกันผมมารู้ทีหลังว่าพ่อเจ้าชู้ก็ตามแบบคนมีสตางค์แต่แม่คงทำใจพูดอะไรไม่ได้เพราะต้องอาศัยฐานะของพ่อส่วนผมเองไม่ค่อยสนิทกับแม่เท่าไรจะสนิทกับพ่อและญาติๆทางปู่ย่ามากกว่าแม่ออกจะเป็นสาวสังคมแบบไฮโซส่วนผมออกจะเป็นคนกร้านทะลึ่งบ้างเพราะญาติส่วนใหญ่เป็นผู้ชาย มาตอนผมสิบหกเข้าสิบเจ็ดนี้เองผมเห็นแม่ชอบเอาหมอนวดมานวดที่บ้านบ่อยๆในวันหยุดและวันที่พ่อไม่อยู่บ้านไปสังสรรกับเพื่อนหรือหาอีหนูเด็กๆเป็นแบบนี้ปีกว่าแล้วเราจัดสร้างห้องสปาไว้ใช้สำหรับให้แม่นวดตัวโดยเฉพาะและผมจะต้องเป็นคนดูแลจัดห้องนี้เมื่อแม่ต้องการใช้แต่เมื่อแม่จะนวดมักปิดห้องผมไม่มีโอกาศเห็น หมอนวดที่มาเป็นขาประจำคนเดียวเป็นหญิงมีอายุคง๔๖ แต่หน้าตารูปร่างดีรู้ว่าเธอเป็นม่ายผมเรียกเธอว่าป้าปทุมเพราะอายุมากกว่าแม่ๆผมแค่๔๓ พ่อผมก็ ๔๕ ผมไม่เข้าใจทำไมพ่อเจ้าชู้มีหญิงอื่นทั้งที่แม่ยังดูสาวสวยผมเองยังแอบชอบแอบมองอยู่บ่อยๆเพราะแม่ทำตัวเป็นสาวแต่งตัวรัดรูปแวบๆแวมๆอยู่เสมอทำให้ผมต้องแอบไปเที่ยวผู้หญิงกับเพื่อนเพราะเหลือทนอดไม่ได้เมื่อเห็นแม่ทำตัวเซ็กซี่แบบนั้นถึงจะแค่สองสามครั้งพึ่งเริ่มหัดเอาแค่พอระบายมีประสบการณ์ผมก็กลัวจะเป็นโรคแต่ทุกครั้งที่ไปผมจะจินตนาการถึงรูปร่างทรวดทรงของแม่เป็นประจำ บางทีป้าปทุมจะนวดจับเส้นให้ผมบ้างแต่ผมไม่ค่อยชอบเพราะผมยังวัยรุ่นไม่ขี้เมื่อยมาระยะหลังสองสามเดือนมานี่ ป้าปทุมเมื่อมานวดให้แม่เธอมักพาลูกชายมาด้วยอายุอ่อนกว่าผมปีกว่าเขาชื่อ ต้นๆจะเป็นคนเงียบๆเรียบร้อย จะเป็นคนมาจัดห้องสปาให้แม่ทำความสะอาดบ้านด้วยผมไม่ต้องทำเหมือนแต่ก่อนผมก็ชอบดีเหมือนกัน ผมกับต้นก็สนิทชอบคอกันเขานิสัยดี แต่ที่แปลกเมื่อต้นมากับป้าปทุมแม่เขาแม่มักจะให้ผมไปนอกบ้านไปบ้านปู่หรือไปเที่ยวโดยบอกว่าไม่ต้องห่วงต้นจะทำงานบ้านแทนผมๆก็ชอบ แต่บางอย่างเปลี่ยนไปในบ่ายวันนั้นที่ป้าปทุมกับต้นมาที่บ้านตามปกติ แม่ก็ทำตามปกติให้สตางค์ผมแล้วบอกผมว่า“อูด(ชื่อผม)จะไปเที่ยวไหนก็ไปเถอะไม่ต้องห่วง”ผมก็ไปแต่วันนั้นผมรู้สึกเบื่อๆเซ็งๆอากาศร้อนญาติบ้านปู่ก็ไม่มีใครอยู่ผมออกจากบ้านได้ชั่วโมงก็กลับเข้าบ้านๆดูปิดสนิทมิดชิดดีผมต้องเข้าทางประตูหลังซึ้งผมต้องเดินผ่านห้องสปาที่เป็นห้องเปิดแอร์หน้าต่างกระจกปิดม่านแต่วันนั้นม่านห้องนี้ปิดไม่มิดแม่หรือป้าปทุมคงเผลอไม่สนใจปิดไม่สนิทเพราะถ้าผมไม่อยู่ก็ไม่มีใครผมลองแอบมองเข้าไปผมถึงกับหัวใจแทบวายที่ได้เห็น แม่นอนร่างเปลือยคว่ำก้มหน้าลงในช่องหัวเตียงสปาที่มีไว้สำหรับหายใจสะดวกตอนนอนคว่ำหน้าผิวแม่ขาวเนียนนอนบนเตียง แน่นนอนแม่นอนคว่ำทับหน้าอกตัวเองแต่พอจะเห็นฐานเต้านมจากด้านข้างมีผ้าขนหนูปิดก้นแต่เปิดแผ่นหลังเปลือยโดยป้าปทุมนวดคลึงหลังแม่ก็อาจดูเป็นปกติแต่ที่ไม่ปกติทำให้ผมแปลกใจงงคือต้นก็อยู่ในห้องด้วย ผมงงไปหมดนี่มันอะไรแม่แก้ผ้าเปลือยนอนคว่ำหน้าแค่มีผ้าปิดก้นโดยมีต้นอยู่ด้วยผมเองยังไม่เคยเข้าห้องนี้กับแม่ขณะแม่นวดสปาเลยแต่นี้ต้นไม่แค่อยู่เฉยๆเขาบีบนวดน่องและโคนขาอ่อนแม่ด้วยตัวเขาก็มีแค่กางเกงขาสั้นไม่ใส่เสื้อสามคนพูดคุยอะไรกันก็ไม่รู้ผมไม่ได้ยินเพราะห้องปิดกระจก แต่อยู่ๆป้าปทุมเอาหมอนมาสอดหนุนที่ท้องน้อยแม่ทำให้ก้นแม่ยกโด่ขึ้นนิดจากนั้นเธอก็เปิดผ้าขนหนูที่ปิดก้นแม่ออกเท่านั้นร่างแม่ก็เปลือยหมดก้นขาวทำเอาผมใจสั่นสยิวที่ได้เห็นแต่มันไม่แค่นั้นต้นที่ยืนอยู่เขารูดถอดกางเกงเขาลงเท่านั้นร่างเขาก็เปลือยควยโด่จากนั้นต้นขยับปีนขึ้นบนปลายเตียงสปาที่ไม่กว้างเท่าไรแม่คงยังพูดคุยกับป้าปทุมเหมือนไม่มีอะไรทั้งที่ต้นเริ่มเอามือลูบก้นขาวแม่ทั้งสอดล้วงลงในระหว่างขาที่แม่กางออกเท่าที่ทำได้ป้าปทุมที่กำลังนวดหลังแม่หันมาพูดอะไรกับต้นลูกชายเธอแล้วต้นเข้าประชิดนอนทาบทับบนก้นและหลังแม่สองแขนคร่อมร่างแม่เกาะขอบเตียงก้นเขาขมิมขยับขึ้นลงเข้าๆออกๆดูเงอะงะผมรู้ทันทีนี่เขากำลังพยายามสมสู่ร่วมเพศกับแม่โดยกระเด้าเย็ดไม่รูตูดก็รูหีแม่ๆนอนเฉยป้าปทุมก็พูดคุยบีบนวดไหล่ผมตกใจงงไปหมดในการกระทำของทั้งสามคน ผมนึกโมโหนี่แม่กำลังสวมเขาให้พ่อเล่นชู้กับเด็กวัยรุ่นๆอ่อนกว่าผมนะเนี่ยแต่ผมมาคิดอีกทีมันเป็นเรื่องของแม่พ่อเจ้าชู้เที่ยวผู้หญิงมีอีหนูได้แม่ก็คงคิดทำบ้างเป้นการสมดุลย์ผมยืนดูดอยู่อึดใจจากที่ต้นเงอะงะมาเป็นเข้าที่เข้าทางควยเขาคงเข้ารูเป็นที่เรียบร้อยเขาเริ่มโยกตูดเข้าออกกระเด้าควยใส่แม่ๆกำมือแน่นหน้าตะแคงหันไปทางป้าปทุมแต่มืออีกข้างของแม่ด้านติดตัวป้าปทุมจกล้วงจับบีบระหว่างขาป้าปทุมจนเธอตัวย่องอแต่ไม่ห้ามผมคิดเธอจะห้ามทำไมในเมื่อลูกชายเธอกำลังผสมพันธุ์มีความสุขกับแม่ผมทั้งแม่ผมจับล้วงบีบหีเธอๆก็คงพอใจเธอส่ายเอวทั้งยังบีบนวดไหล่แม่พอดีป้าปทุมเงยหันหน้ามาทางหน้าต่างเธอเห็นผมพอดีเธอตกใจสุดขีดร้องโวยวายจนต้นผละโดนลงจากตัวแม่ๆผงะหยิบผ้าขนหนูปิดตัวหันมาทางผมๆไม่เห็นสัดส่วนร่างเปลือยขอแม่แต่เห็นสีหน้าแม่ตระหนกตกใจเมื่อเห็นผมๆเดินผละเข้าบ้านมานั่งสงบสติอารมณ์ที่ห้องนั่งเล่นอยู่นานพอควรโดยไม่มีใครออกมาพูดคุยกับผมๆคิดพวกเขาอาจทำกามกิจกันต่อโดยไม่สนใจผมๆไม่ควรเข้าไปขัด ไม่นานนักป้าปทุมก็ออกมาเพียงคนเดียวผมหันไปมองโดยไม่พูดอะไรท่าทางเธอประหม่าดูหวาดๆนั่งลงใกล้ตัวผมแล้วเริ่มพูดกุกกัก “เออ.คุณอูด.เออที่เห็นเมื่อกี่”ผมสวนกลับ“ครับผมเห็นแต่ไม่อยากเชื่อทำไมเป็นแบบนี้”เธอยิ้มแหยงๆ “ค.คือว่าคุณอูดก็รู้คุณพ่อเจ้าชู้มีเมียน้อย.เออทิ้งคุณแม่ให้เออเหงา”ผมบอก“ผมเข้าใจเรื่องนี้แม่เลยมีชู้”เธอรีบสั่นหน้า“ม.ไม่ใช่ชู้ค่ะค.แค่เป็นทางออกเป็นเครื่องมือให้คุณแม่ไม่เก็บกดคุณอูดสงสารเถอะแค่นี้คุณแม่ก็แย่พอแล้ว”เธอพูดแบบขอความเห็นใจจากผมๆนิ่งอยู่อึดใจแล้วพยักหน้าถาม“นานหรือยังทำไมกับต้น”เธอบอก“ก็สองเดือนแล้วๆที่เอาต้นเพราะต้นเก็บความลับไม่พูดทั้งเป็นเด็กสอาดไม่สร้างปัญหาป้ารับรอง”ผมว่า“แม่ทำแบบนี้ไม่ถูกถ้าพ่อรู้จะว่าไง”เธอตกใจก้มหน้าพูด“ต้องขอโทษคะคิดเหมือนกันจะให้คุณพ่อรู้ไม่ได้เด็ดขาดเราขอหละ” ผมถอนหายใจส่ายหน้าในใจคิดสิ่งที่เกิดขึ้นควรเป็นโอกาสที่ผมจะทำอะไรบางอย่างไม่ควรปล่อยให้โอกาสนี้ผ่านไปเฉยๆผมเลยว่า“ก็ได้แต่ทำไมไม่คิดถึงผมบ้าง”เธอบอก“ก็คิดคะคุณอูดจะเอาไงก็ว่ามาคุณแม่บอกยอมให้ทั้งนั้น”ผมบอก“คงหยุดไม่ได้อะไรเกิดก็เกิดไปแล้วก็ต้องต่อให้จบแล้วนี่เสร็จกันไปหรือยัง”เธอแสยะยิ้มสบตาผมแล้วบอก“จะเสร็จอะไรได้ไงตกใจหดหมดแบบนี้”ความคิดอันชั่วร้ายเกิดขึ้นมาในหัวผมๆเลยว่า “ก็เข้าไปเอาต่อให้เสร็จสิเดี๋ยวแม่จะอารมณ์ค้างแต่.เออขอผมเข้าไปอยู่ดูด้วย”เธอทำหน้างงมองผมๆเลยบอก“อายหรือไงป้าๆยังอยู่ด้วยแม่ก็ไม่อายมีผมอีกคนจะเป็นไรไป”เธอถาม“คุณอูดจะดูเฉยๆใช่ไมคะ”ผมบอก “ก็ไม่รู้แล้วแต่เหตุการณ์”เธอบอก“ขอไปถามคุณนายก่อนได้ไม”ผมว่า“ต้องถามด้วยเหรอ”เธอบอก“ขอเถอะคะคุณแม่ต้องทำใจ”ผมบอกเธอ “ผมคงไม่รอนาน”เธอว่า“ขอเวลาเดี๋ยว”แล้วเธอลุกไปๆนานพอควรเธอกลับมาบอกผม“เชิญคะคุณอูดคุณแม่ทำใจให้เขามาได้พวกเราไม่มีปัญหา”ผมเข้าห้องสปาตามเธอไปด้วยใจระทึก แม่นอนคว่ำหน้าลงในช่องหัวเตียงร่างเปลือยมีแค่ผ้าปิดก้นต้นยืนข้างพันตัวด้วยผ้าขนหนูเขายกมือไหว้ผม “พี่ผ.ผมขอโทษครับ”ผมบอก “เฮยไม่เป็นไรพี่เข้าใจนายทำไปเถอะ”เขาเริ่มบีบนวดที่โคนขาแม่ๆนอนเฉยป้าปทุมเข้านวดหลังแม่ตามปกติมือต้นสอดซุกเข้าใต้ผ้าขนหนูที่ปิดก้นแม่ๆขยับตัวเพราะมือเขาลูบชักเข้าๆออกๆแน่นอนเขาต้องล้วงจับหีแม่ๆถึงหายใจขัดครางฮือๆป้าปทุมหันมาบอก “มาดูไกล้ๆสิค่ะ”ผมเข้ายืนดูข้างป้าปทุมชิดกับเตียงสปาต้นถอดผ้าออกโดยไม่มองผมควยเขาแข็งโด่เขาพูดกับแม่ “คุณนายครับหีแฉะแล้วจะให้ผมทำหรือยัง”แม่พยักหน้าจากนั้นต้นเปิดผ้าปิดก้นแม่ออกร่างแม่ก็เปลือยเปล่าผิวขาวเนียนนอนคว่ำหน้าก้นขาวผมหลุดปากว่า “สวยจัง”ต้นก้มหน้าจูบคลุกที่ก้นขาวแม่มือเขาแหกตูดซุกจมูกลงในร่องตูดแม่ผมเห็นได้ชัดว่าเขาฉกลิ้นเลียรูตูดแม่แต่จะลึกลงไปกว่านั้นหรือไม่ผมไม่เห็นเพราะหน้าจมูกเขาปิดที่ก้นแม่แต่สองมือแม่ที่แนบข้างตัวกำแน่เสียงแม่คราง ฮือๆซี๊ดปากเบาๆป้าปทุมที่กำลังนวดกดหลังแม่เธอบอก “อยากจะลูบจับดูก็ได้นะค่ะ”ผมยื่นมือลูบหลังเอวแม่ลงถึงก้นผิวก้นแม่เนียนนุ่มจนผมอดใจไม่อยู่ผละมือออกรีบถอดกางเกงออกอย่างไม่อายหรือเกรงใจเพราะควยมันแข็งป้าปทุมหันมองเธอร้อง “อุย!คุณอูดจะทำไร”ตาเธอพองโตเมื่อเห็นควยผมที่ใหญ่ยาวกว่าของต้นผมเอามือจับลูบก้นป้าปทุมที่ใส่กระโปรงยาวแค่เข่าในทันทีเธอสะดุ้งพูดอ้อมแอ้ม “อย่าๆค่ะ”เธอแค่ขยับตัวแต่ไม่หนีหรือป้องปัดผมเลยเข้าโอบกอดเธอจากข้างหลังผมโอบมือมาลูบจับท้องน้อยเธอลงต่ำถึงหว่างขาเธอๆถึงงอตัวย่อลงเธอร้องถามเสียงอ่อยเบา“จะทำไรอย่าค่ะ”แต่มือผมอีกข้างโอบจับหน้าอกเต้านมขนาด๓๖ ของเธอที่ยังตึงมือเธออายุ ๔๖แล้วเท่าที่ผมรู้แต่อกนมเธอไม่เลวเลยตึงมือขนาดนี้ต้นไม่ได้สนใจว่าผมทำอะไรกับแม่เขาๆขึ้นเตียงนอนทาบทับบนหลังแม่ๆกางขาออกรับให้ตัวท่อนล่างเขาอยู่ในหว่างขาจากนั้นเขาเริ่งกระเด้าแบบงุ่มง่ามเก้ๆกังๆแม่ยกตูดขึ้นนิดจากนั้นต้นอัดตัวเข้าใส่อย่างสุดแรงจนแม่ร้องโอย!สะบัดส่ายหัวหายใจแรงขัดผมแน่ใจควยเขาต้องเข้าไม่รู้หีก็รูตูดแม่ เขาเริ่มกระเด้าชักควยเข้าออกอย่างระวังแต่ไม่เก้กังอย่างเมื่อครู่สองมือแขนเขายันเกาะขอบเตียงคร่อมร่างแม่ป้าปทุมเอียงตัวส่ายไปมาเหมือนจะหลบมือผมที่จับหีและบีบนมเธอนอกล่มผ้า เสียงแม่ซี๊ดปากครางอยู่อึดใจก็หันหน้ามาทางผมสีหน้าแม่เหยเกไม่พูดอะไรแต่ยื่นมือมาจับควยผมถอกรูดแล้วผมดึงเข้าหาทำเอาผมตกใจป้าปทุมเอี้ยวตัวหลบให้ผมเข้าหาแม่จะด้วยผมเผลอตัวทำหรือแม่ตั้งใจทำก็ไม่รู้ควยผมเข้าปากแม่โดยไม่ตั้งใจแต่เมื่อเข้าไปผมก็ไม่เกรงใจจับหัวแม่แล้วผมกระเด้าปากแม่ๆไม่ห้ามหรือเมินหน้าหลบหนีกลับอมดูดอย่างเมามันทั้งเสียงครางหายใจหอบเพราะต้นยังกระเด้าอยู่ที่ตูดป้าปทุมยืนหัวเตียงกดนวดไหล่แม่ ผมเอามือไปจับอกเต้านมเธอๆทำห่อตัวผมเลยถอยตัวเอาควยออกจากปากแม่ๆก้มหน้ากลับลงช่องหัวเตียง ผมรีบโผเข้าโอบกอดข้างหลังป้าปทุมเธอดิ้นสะบัดตัวร้องเสียงเบา“อย่าๆจะทำไรป้า” แต่ดูเธอไม่ออกแรงเพื่อจะให้หลุดพ้นจากอ้อมแขนผมๆกอดเธอแน่นถลกเปิดกระโปรงเธอขึ้นแล้วรูดกางเกงในเธอลงเปิดดูก้นขาวไม่แพ้ก้นแม่เลยผมพอใจมาก เธอรู้ตัวว่าจะเกิดอะไรขึ้นได้แต่ร้องว่า อย่าๆ แต่เธอกลับกางขา ผมไม่รอช้าย่อตัวลงนิดแล้วกระเด้าเสยควยแทงเข้าที่ร่องตูดเธอแค่สองทีไม่ผิดเป้าควยผมเข้ารูหีเธอๆถึงกับสะดุ้งเขย่งตัวร้องว้าย!โอย!เจ็บหีผมก็เจ็บควยเพราะรูหีเธอคับแน่นมากแต่ผมไม่ร้องผมกดหลังเธอให้ก้มลงแล้วผมทนเจ็บควยกระเด้าเย็ดหีเธอ เสียงเธอครางระงมก้มหัวสะบัด “โอยๆเสียวเงี่ยนเจ็บหี”ต้นไม่ได้สนใจที่ผมทำกับแม่เขาผมเลยบอก“ต้นพี่ขอนะ”ต้นบอก“ไม่เป็นไรเอาเลยพี่”เขากระแทกควยใส่แม่ผมจนเตียงสั่นผมก็เย็ดป้าปทุมสุดแรงจนเธอเขย่งขาแทบจะกระโดดตามจังหวะที่ผมกระเด้าสองมือผมโอบกอดจับบีบนมเธอ ผมบอก “ป้าครับหีป้าเย็ดมันเหลือเกิน”เธอกลับพูดเสียงกระเส่า“บ้าจริงๆเย็ดแรงๆป้าเงี่ยนเอาน้ำแตกในเลยป้าไม่ท้อง”ผมเอามือโอบกอดล้วงลงมาที่ใต้ท้องน้อยลงจับหีเธอที่ควยผมกำลังซอยเย็ดผมรู้สึกได้ถึงขนาดที่อวบใหญ่ทั้งสากๆไปด้วยขนหมอยที่แฉะๆจากน้ำกามที่หลั่งจากรูหีเธอๆได้แต่ร้องครางผมกับต้นมองหน้ากันเราต่างคนต่างทำหน้าที่ของตนเองกระเด้าเย็ดสองสาวใหญ่อย่างเมามันไม่ต้องมีลีลามากนานเราทำกว่าสิบนาทีจนแม่ที่ก้มหน้ากรีดเสียงร้องโดยต้นกระแทกควยเข้าใส่อย่างสุดแรงสองสามทีแล้วก็หยุดนิ่งต้นลงจากเตียง แม่พลิกตัวหันหลังให้ผมอย่างรวดเร็วโดยไม่หันมองผมพร้อมกับแม่ลุกหยิบเอาผ้าขนหนูพันปิดตัวในทันทีคงอายผมแล้วหันมาสบตาผมก้มหน้าอย่างอายๆไม่พูดอะไรเดินหลบไปห้องน้ำส่วนผมก็เร่งซอยเย็ดป้าปทุมจนเธอเกร็งร่างกระตุกสั่นแล้วก็นิ่งผมก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธออย่างท่วมท้นผมถอยตัวออกป้าปทุมดึงกางเกงในขึ้นใส่ปิดตูดเธอหันมามองสบตาผมอย่างอายๆแล้วก้มหน้าพูดอ้อมแอ่ม“ทำไมทำบ้าๆกับป้าอย่างนี้”ผมยิ้มๆพูด“ป้าเป็นคนสวยผมทนไม่ได้ป้าเองก็ชอบไม่ใช่เหรอ”เธอพูดอย่างอายๆ “พูดบ้าๆนะ”แล้วเธอเดินไปห้องน้ำต้นยืนมือกุมกระดอเขาบอก “พี่ผมขอโทษจริงๆนะทั้งหมดนี้เป็นความต้องการของคุณนาย”ผมว่า “ไม่เป็นไรพี่บอกแล้วว่าเข้าใจพี่ก็ขอโทษเหมือนกันที่ทำกับแม่นาย”เขาพยักหน้าว่า“ไม่เป็นไรแม่ผมได้แต่ดูมาตลอดก็คงอยากเหมือนกัน”ผมกับเขาหัวเราะกันจากนั้นผมใส่กางเกงออกจากห้องสปามาอาบน้ำครู่ใหญ่ทั้งสามคนก็ออกมาป้าปทุมทำท่าขัดๆเขินๆแม่มองผมอย่างอายๆไม่พูดอะไรแต่บอกแค่ว่า“แม่จะไปข้างนอกนะ”แล้วแม่ก็ออกไปทั้งสามคนผมก็ออกจากบ้านเหมือนกัน     เสียบสดในเครื่องแบบสาวไทย หีใหญ่โตหนังโป๊สาวรัสเซียดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรี rเรื่องเสียวเย็ดกับหนุ่มพม่าเรื่องเล่าเย็ดกันโหลด คลิป โป๊ mp4 ดูหนัง โป๊คน สัตว์ โหลด คลิป โป๊ mp4 โหลด คลิป โป๊ mp4

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21