ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี  (อ่าน 183 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 12:18:01 AM »
ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี คลิดทหารเอากันหลุด ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรีวันต่อมาเป็นวันอาทิตย์ ผมตื่นขึ้นมาตอนเก้าโมงเช้า เมียผมยังสลบไสลอยู่ครับ ผมนึกหมั่นใส้เมียนิดๆ ที่ยอมให้ลุงเย็ดโดยไม่บอกผมก่อน ผมเดินออกมาที่ห้องครัวหันไปหัมาหยิบได้มะนาวแป้นลูกเกือบเท่ากำปั้น มา2ลูกแล้วเดินกลับไปที่ห้องนอนจับเมียแหกหีแล้วยัดมะนาวลงไปทีละลูกหีเธอปิดมะนาวลูกเกือบเท่ากำปั้นมิดเลยครับ จากนั้นผมเดินออกมารดน้ำต้นไม้หน้าบ้าน เห็นลุงแกนั่งกินกาแฟอยู่เก้าอี้ใต้ต้นไม้ข้างบ้านผม หน้าตาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น “ตื่นเช้าจังลุง เมื่อคืนเป็นไงบ้าง กลับกันตอนไหน ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย” ผมแกล้งถามแก “ก็แกเมาหลับ ลุงก็กลับเลยแหละ ไม่รู้จะกินกับใคร” แหมทำเนียนมาก เล่นเย็ดหีเมียผมจนเมียผมสลบไสลขนาดนี้ยัง ยังมาทำเนียนโกหกผมอีก แต่ก็ไม่เห็นร่องรอยของความอ่อนเพลียของแกเลย สุดยอดจริงๆนับถือแกจริงๆ เมียผมตื่นเกือบสี่โมงเย็น ตื่นมาโวยวายผมใหญ่ว่าเอาอะไรมายัดในรูหีเธอ ผมหมั่นใส้จึงพูดว่าพี่จะเอาอะไรไปยัดรูหีเธอได้ละเมาไม่รู้เรื่องอย่างนั้น และแกล้งเหน็บไปว่าไม่ใช่ทำอะไรลับหลังผมเหรอ เธอสะดุ้งรู้สึกตัวเลยเงียบไม่กล้าพูดคงกลัวผมรู้ว่าเมื่อคืนเธอเย็ดกับลุงศักดิ์ “สงสัยลุงแน่ๆเย็ดยังไม่พอยังเอามะนาวลูกบะเร่อมายัดอีก”เธอรำพึงกับตัวเองเบาๆ ผมได้ยินแต่แกล้งถามว่า อะไรนะ เธอรีบบอกไม่มีอะไร แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ออกมาเธอแต่งตัวเซ็กสซี่กว่าทุกวัน ใส่สายเดี่ยวสีขาวตัวเล็ก ใส่กระโปงสั้นปิดเนินหีนิดเดียว ไม่เห็นขอบกางเกงในสงสัยไม่ใส่ แต่งหน้าบางๆ ปกติเมียผมหน้าเด็กอยู่แล้ว ถึงแม้อายุจะ 28 แล้วแต่เธอดูเหมือน 23-24 อยู่เลย วันนี้เธอโชวเรียวขาสวยรับกับก้นงอนๆของเธอ ขนาดผมเอาเกือบทุกวันยังควยลุกไม่เคยเบื่อเธอเลย ดูเธอจะอารมณ์ดีเป็นพิเศษ ผมคิดในใจไม่ดีได้ยังไงเมื่อคืนผมนับได้เธอกรีดร้องน้ำแตกเกือบ 20 ครั้งคนอะไรน้ำแตกได้ตลอดต่อเนื่องอย่างนี้เขาเรียกว่าคนขี้เย็ดของแท้ หลังจากนั่งดูทีวีอยู่แป๊บหนึ่ง ผมสังเกตเห็นเมียผมเหมือนจะมองหาลุงศักด์ อยู่บ่อยๆ บางครั้งถึงกลับเดินไปดูถึงประตูบ้าน มองสำรวจเข้าไปในบ้านลุงศักดิ์ (ผมลืมบอกไปว่าแกชื่อศักดิ์) “มองหาใคร ลุงแกออกไปข้างนอกตั้งแต่บ่ายแล้ว คงกลับค่ำๆโน่นแหละ” ผมทำเป็นเหน็บใจดำเธอ แต่ก็ทำเป็นเหมือนไม่รู้เรื่องอะไร ไม่ทั้นไรก็ได้ยินเสียงรถวิ่งเข้าในบ้านแก ซักพักแกก็หิ้วแบล็กเลเบิล พร้อมกับแกล้มเยอะแยะไปหมดเดินเข้าบ้านผมมา ในใจผมคิดว่ามีแผนจะเย็ดเมียกูอีกแล้ว แต่ผมก็ อยากเห็นอย่างนั้นจริงๆดูเมียเย็ดกับคนอื่นแล้วมันจริงๆยิ่งเมียไม่ยอมบอกยิ่งเงี่ยน ผมแกล้งทำเป็นดีใจแล้วรีบตั้งวงก๊งกันทันที เมียผมดูเธอระริกระรี้ รีบรินเหล้าเอาอกเอาใจผมเป็นพิเศษ เหมือนอยากให้ดื่มเร็วๆ เมาเร็วๆ แต่วันนี้ผมกะว่าจะให้สองคนนี้เงี่ยนสุดๆ คือจะไม่ยอมให้ได้เย็ดกันง่ายๆ แกล้งถ่วงเวลาให้นานที่สุด อยากรู้ว่าทั้งคู่จะทำยังไง ผมถ่วงเวลาการดื่ม เพื่อไม่ให้เมาก่อนเวลาที่ผมกะไว้ แต่ก็แอบให้เวลาสองคนได้สร้างอารมณ์ร่วมกัน พอเหล้าหมดไประมาณครึ่งขวด ผมแกล้งเข้าห้องน้ำถี่ขึ้น เข้าแต่ละครั้งนาน เกือบ 10 นาที แต่ผมไม่ได้ทำอะไรแกล้งล็อคกลอนเสียงดังแล้งแอบเปิดเบาๆ แล้วแอบดูสิ่งที่เห็น ครั้งแรกไม่มีอะไรมากเพียงแค่ลุงเอามือลูบนมบีบนมข้างนอกเสื้อ ส่วนเมียผมก็ลูบจับควยลุงศักดิ์นอกกางเกง คงกลัวผมเห็น นี่ขนาดยังไม่เมาสงสัยหลงไหลควยลุงศักดิ์มาก พอครั้งที่2ก็มากขึ้นมาหน่อยกอดจูบลูบคลำกันหนักมือขึ้นจนใกล้จะล้มตัวนอนกอดกันผมก็ทำเสียงทำท่าออกจากห้องน้ำพวกเขา2คนก็รีบผละออกจากกัน ทุกครั้งที่ผมกลับไปนั่งกินเหล้า ผมสังเกตุกระโปงเมียผมจะมีอะไรเปียกๆ คงจะเป็นน้ำเงี่ยนของเมียผมนั่นแหละเพราะเธอโดนกระตุ้นหน่อยก็เยิ้มแล้ว และยิ่งเธอเงี่ยน ยิ่งไหล บางครั้งเวลาเย็ดกับผมเหมือนฉี่ใส่ที่นอน พอนั่งกินไปได้สักพักหนึ่ง เหล้าใกล้หมดตอนนั้นก็ร่วมสองทุ่มแล้ว ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวผมไปซื้อเหล้ามาเพิ่มดีกว่า ทั้งๆที่ผมมีเหล้าอยู่ในรถแล้ว กลอยเธออยู่กินเหล้าเป็นเพื่อนลุงศักดิ์เขาหน่อย พี่ออกไปซื้อเหล้าปากซอยแป๊บเดียว จ๊ะพี่หนูจะดูแลลุงให้สุดสุดไปเลย  เออดูแลยังไงนะสุดๆฟังแปลกๆ อย่าไปยั่วแกมาก หรือถ้าทายลุงละ พี่ไม่อยู่ระวังลุงเขาปล้ำเอาละ เธอโต้กลับมาว่าปล้ำไม่กลัวกลัวไม่ปล้ำ แล้วชำเรืองมองไปทางลุงอย่างถ้าทาย ไม่กลัวก็ตามใจ ดูท่าของลุงเขาไม่เบาหรอกนะ ผมแกล้งพูดยั่วเธอมากๆ อะไรที่พี่ว่าของลุงไม่เบานะ ผมยกแขนขวาขึ้นแล้วจับข้อมือแสดงให้รู้ว่าหมายถึงควยลุง พี่บ้า เธอค้อนขวับ ลุงศักดิ์ฟังยิ้มๆ ไปเหอะเวกข้าไม่ทำอะไรเมียเองหรอก แต่ ลุงพูดเว้นวรรคเพื่อให้ผมถาม แต่อะไรลุง ถ้าเมียเองปล้ำข้าเองก็ช่วยไม่ได้นะ ตาลุงบ้าใครจะไปปล้ำลุงแก่ก็แก่ แก่แต่ตอใหญ่นะเว้ย ไม่เชื่อดูก็ได้ แกทำท่าจะควักควยออกมาให้ดู ผมจึงรีบตัดบด โอยลุงผมรีบไปดีกว่าเดี๋ยวร้านปิด จะทำอะไรก็ทำเถอะ ผมแกล้งพูดประชดเปิดทางแล้วเดินออกไป ปิดประตู แล้วรีบเดินไปที่รถเพื่อเอาเหล้าเตรียมไว้ก่อน แล้วรีบกลับมาวางไว้ที่หน้าประตู ตัวผมวกกลับมาที่ครัวหลังบ้านแล้วแอบดูอยู่ที่ฉากกั้นห่างกันเพียงครึ่งเมตร ใช้เวลาประมาณ เกือบ5นาที แต่สิ่งที่ผมเห็นข้างหน้า 5เมตร โหเมียผมนี่โคตรไวควยเลย เธอคว้าควยลุงศักดิ์ออกมาถอกเล่นเหมือนกลัวเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์ แล้วก้มลงดูดเลียเสียง จ๊วบจ๊าบ เลียตั้งแต่ปลายหัวถอกยันโคนควย มือก็คลึงไข่สองลูก อย่างที่เธอชอบทำ เธอรู้ผูชายร้อยทั้งร้องโดนคลึงไข่ ตัวออ่นทุกรายรวมทั้งผมด้วย อูยยย ซีดสสส.กลอยเอ้ยปากเองนี่สุดยอดจริงๆข้าละอิจฉาไอ้เวกจริงๆ” “ลุงจะอิจฉาเขาทำไมลุง ลุงก็ได้เย็ดฉันจนหีบานไปแล้วเมื่อคืนนี้” “ที่อิจฉานะเพราะไอ้เวกมันได้นอนกอดเองทุกวันทุกคืนอยากเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้เย็ด” “แหมลุงเขาเป็นผัวหนูนี่คะ ถึงควยเขาจะใหญ่สู้ลุงไม่ได้เย็ดไม่มันเท่าลุงหนูก็รักเขา” ผมฟังแล้วจะชื่นใจดีไหมนี่ ที่จริงแล้วผมก็ไม่ว่าเมียผมหรอกเพราะผมอยากให้เธอเย็ดกับคนอื่นให้ผมดูอยู่แล้ว “หนูให้ลุงเย็ดอย่างเดียวก็น่าจะพอใจแล้วนะ อยากเย็ดตอนไหนก็มาเย็ดได้เลย ตอนพี่เขาไม่อยู่” “เออลุงไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้นหรอก แค่พูดไปตามอารมภ์เงี่ยนเฉยๆนะ มะขอข้าเย็ดสักทีซิ” “บ้าหรือลุงเดี๋ยวผัวหนูกลับมาเจอหรอกร้านเหล้าแค่ปากซอยไม่ใกลเท่าไหร่” “เออข้าลืมไป เอ้าถ้างั้นดูดควยลุงต่อแล้วกันเดี่ยวข้าจะคอยดูทางหน้าบ้านให้” จากนั้นเมียผมก้ม ดูดควยลำใหญ่ต่อ แหมควยลุงนี่ดูดอร่อยปากดีจริงๆทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีปุ่มปมทั่วตัวมันจั๊กจี้ปากดีจังเวลารูดปากโดนมุกเธอพูดอย่างหลงไหลควยลุงศักดิ์” เออเองชอบก็ดูดเข้าไปเถอะข้าก็ชอบเหมือนกันเองดูดควยโคตรเสียวเลยไหนหันก้นมาทางนี้ซิข้าขอเล่นหีเองหน่อย” เมียผมค่อยๆหันก้นไปคล่อมตัวลุงไว้โดยแกกึ่งนั่งกึ่งนอนผิงข้างฝา พอดีก้นหันมาทางผม เพราะลุงนั่งหันหลังให้ผม เลยดูได้ไม่ต้องกลัวสองคนเห็น “เออแบบนี้แหละ โอ้โหเองไม่ได้ใส่กางเกงในนี่หว่ากลอย อย่างนี้มันแน่” “จ๊ะฉันรู้วันนี้ลุงต้องมาเย็ดฉันซ้ำอีก เลยเตรียมหีมาให้เย็ดเต็มที่ อูยส.อูยยย ซีดสสส“โอ๊ยๆๆ ลุง อย่าบี้แตดมันเสียว ซีดสสโอยยๆๆอูย ย ย ซีดสสลุงจ๋า อุ๊ย.อุ๊ย ลุง เอาอะไรมาครูครูดหีกลอย” วันนี้ลุงเตรียมมาเต็มที่เลยอุปกรณ์เพิ่มความเสียวให้กลอย เป็นพิเศษ นี่เป็นปลอกนิ้วทะลวงจิ๋ม ผมเห็นเป็นปลอกนิ้วยาง ซิลิโคนที่ ขายตามอินเตอเน็ท ไม่รู้ลุงหามาได้อย่างไร อูยส.อูยยย ซีดสสส.โอ๊ะ.ๆโอย ซีดส์ เสียวจังเลยไม่เคยเจออย่างนี้เลย โอ๊ยยๆๆ ผมเห็นน้ำเงี่ยนที่หีเมียผมเกาะติดปลอกนิ้วเป็นฟองฟอดเลย แค่ควยฝังมุกลุงหนูก็จะเสียวจนช็อคตายอยู่แล้ว ซีดสส ลุงจ๋า อุ๊ยอุ๊ยลุง.อาส์” “นี่แค่เริ่มต้นนะนี่ยังมีอีกเยอะ อูยส์.ซีดส์เองนี่สุดยอดการดูดควยเลย.” “อะไรหรือลุงที่เตรียมมา อย่าให้หนูเสียวจนช็อคตายละ” “เดี๋ยวเองก็รู้เองแหละเวลาโดนเย็ดจริงๆ” ผมได้ยินทั้งสองโต้ตอบกันอย่างสุดเสียวผมงี้ควยแข็งโป๊กเลย และคิดในใจลุงนี่เข้าใจหาอุปกรณ์เพิ่มความเสียวเพื่อให้เมียผมติดใจแกเพื่อจะได้เย็ดนานๆเย็ดทุกวันแน่เลย ซีดสส อูยส์.ซีดส์ลุงจ๋า ทำไมมันดียังงี้เสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว น้ำเงี่ยนเธอนี่ไหลอาบโคนขาเธอเป็นทางน้ำเลย ลุง.อาส์ ลุงจ๋า เสียงเมียผมละเมอเรียกลุง อุ๊ยอุ๊ยลุง.จ๋าอาส์ซีดสส อูยส์.ซีดส์ จะ อ ออ ออก แล้วลุงเร็วๆรูดนิ้วเร็วๆอีกหน่อย อูยส์.ซีดส์ ผมได้ยินว่าเมียผมน้ำจะแตก และกะแกล้งให้ทั้งสองคนเสียวมากๆแต่ไม่ให้เสร็จ ผมรีบเดินกลับไปหน้าบ้านแล้วทำเสียงก็อกแก็กให้รู้ตัว ว่าผมมาแล้ว พอผมข้าบ้านไปลุงเก็บควยไว้ในกางเกงแล้ว แต่ยังเห็นตุงเป็นลำอยู่อย่างน่ากลัว ส่วนเมียผม รีบจัดผมเผ้าให้เรียบร้อยตลบกระโปรงลงมาหน้าแดงจัด แต่ผมเห็นน้ำเงี่ยนเธอไหลลงมาเปียกขาอ่อนทั้งสองข้างถึงหัวเข่าเธอพยายามเช็ดแต่เช็ดยังไงก็ยังไม่หมด สงสัยจะเงี่ยนจัด อีกอย่างเธอเป็นคนน้ำเงี่ยนมากอยู่แล้ว “ทำไมมาเร็วจังพี่ยังไม่เสร็จเลย เอ้ย!ยังไม่หมดแก้วเลย” จะหมดได้ยังไงไม่ได้กินเหล้ากันเลยกินแต่ควยแหย่แต่หีกันผมคิดในใจ “อ๋อพอดีพี่เจอเด็กเลยใช้ให้มันรีบวิ่งไปซื้อมา แล้วนี่เหล้ายังไม่หมดเลยเหลือนิดเดียวกินกันยังไง’ ‘ลุงมัวคุยกับกลอยเค้าอยู่เลยไม่ได้กิน มะ ชนแก้วกันหน่อยหมดแก้วเลยทั้งสามคน’ ลงตัดบดกลบเกลื่อน จากนั้นเราก็กินเหล้าไปคุยไปสองแง่สามง่ามตามถนัดคุยไปลูบขาเมียปลุกอารมภ์เมียไปจนเหล้าเกือบหมดอีกครึ่งขวด ทุกคนเริ่มเมาแล้วโดยเฉพาะเมียผมเริ่มตาปรือเยิ้มเซ็กซี่มากตอนผมเข้ามาเธอนั่งมิดชิดดีแต่ตอนนี้ขาเริ่มกางออก ลุงศักดิ์ นั่งฉียงตรงข้าม มองหว่างขาแล้วทำเลียปากแผลบๆ  ผมจึงแกล้งอีกครั้งหนึ่งโดยเข้าห้องน้ำ ‘โอยปวดท้องหนัก’แล้วก็ลุกเดินพอคล้อยหลังผม ลุงแกกระซิบอะไรที่ข้างหูเมียผมไม่รู้ ผมมองเห็นทางกระจกเงาพอดี พอผมปิดประตูห้องน้ำ แล้วแอบเปิดเบาๆ ผมเห็นเมียผมนั่งเอนหลังสองแขนเท้าพื้นสองขายันพื้นถ่างออก ตัวลุงแกแทรกตรงหว่างขาเมียผมหน้าก้มลง ตรงหว่างขาเมียผม คาดว่าแกคงฟัดกับโหนกหี บางครั้งก็ไถลลงล่างบางครั้งก็ไถลขึ้นบน บางครั้งสะบัดซ้ายขวา เมียผมก็แอ่นรับส่ายก้นพร้อมเด้งไปมาหน้าตาสะบัดอย่างสุดเสียวจนผมกระจาย ดูแล้วเซ็กซี่มากผมต้องควักควยออกมาชักตามลีลาของคนทั้งสอง ‘จ๊วบ บ บว้าย! ลุง อูยส.อูยยย ซีดสสสเบาๆหน่อยเดี๋ยวพี่เวกได้ยิน’ สิ่งที่ผมเห็นหลังได้ยินเสียง จ๊วบ เมียผมกระดกก้นจนตัวแอ่นเหมือนจะให้โคกหีติดหน้าลุงศักดิ์ หน้าแหงนเริด ลุงศักดิ์ได้จังหวะเอาสองมือ ตะปบสองแก้มก้นแล้วยกซดทันที เมียผมพอโดนยกซดก็สติขาดผึงทันที “อูยส.อูยยย ซีดสสสไม่ไหวแล้วลุง.โอ๊ยย.ซีดสสส.มมไม่ ไหว เย็ดเถอะค่ะ.เย็ดเถอะลุง ซีดสส” อีกครั้งที่ผมได้ยินเมียผมขอให้คนอื่นที่ไม่ใชผมเย็ดให้ เหมือนผมไม่อยู่ด้วยคงเงี่ยนจนลืมตัว ‘เดี๋ยวกลอยข้าขอยกซดอีหน่อยไม่เคยยกซดใครอร่อยเท่าหีเองเลย’ ‘แต่หนูไม่ไหวแล้ว โอ๊ยย.ซีดสสส.มม.เสียวส์เหลือเกินทนไม่ไหวแล้ว.ยยย เย็ดเถอะค่ะ’ ผมขัดจังหวะอีกครั้งหนึ่งเดี๋ยวเกินเลยไปผมต้องการทรมาณเมียผมให้มากที่สุด ทำเสียงเหมือนจะออกจากห้องน้ำ ทั้งคู่ก็รีบผละออกจากกันอีครั้งหนึ่งอย่างเสียดาย  ผมกลับไปนั่งที่เดิม เห็นหน้าลุงมันแผลบ ด้วยน้ำเงี่ยนจากหีเมียผม ส่วนเมียผมตอนนี้กระโปรงล่นมาอยู่เกือบถึงสะโพก หน้าตาแดงกล่ำตาปรือเหมือนคนเงี่ยนจัด ที่พื้นเธอนั่งมีน้ำเงี่ยนไหลนองพื้นเลย ผมแกล้งมองไม่เห็น ยกเหล้ากินทำฟอร์มเมา คว้าคอเมียมาหอมแก้มไซร้ซอกคอต่อหน้าต่อตาลุงมือก็ล้วงควักลูบหีเมียซึ่งมันเยิ้มจนเปียกเพราะทั้งน้ำลายลุงและน้ำงี่ยนของเธอ เมียผมแกล้งพูดว่า ‘พี่อย่าอายลุงเขามั่งสิ อย่า .ซีดสสส.มม.’ (แหมทีเมื่อกี้แอ่นหอยให้ลุงยกซดไม่ยักกะอาย) ‘โธ่ลุงเขาไม่ว่าหรอก แถมอยากดูใกล้ๆ ด้วยใช่ไหมลุง’ ‘เออ เออ อยากทำอะไรก็ทำเถอะไม่ต้องเกรงใจลุงหรอก’ แล้วแกก็พูดต่อว่า ‘เวกเอ้ยเองนี่มีบุญจริงๆ’ ‘บุญยังไงลุง’ ‘กินเหล้าไปมีขาสวยๆหีใหญ่ๆให้ลูบเล่น’ ‘ลุงรู้ได้ไงว่าเมียผมหีใหญ่ เคยเห็นแล้วเหรอ’ คลิป เกย ออนไลน์เย็ดกันไม่โหลดมนุษย์ล่องหน   mfคลิป นักศึกษาเอากันหนังเอ็กยุโรปฟรีภาพยนตร์ญี่ปุ่นเอากันเย็ดเด็กอวบๆ มันควยไป 2 คลิปน้องจัดเองพี่ เสียวดีขึ้นเองเนี่ยตั้งกล้องท.ทหารอึ๊บแฟน สาวทางบ้านครั้งแรกค่อยๆแทงนะ...เจ็บหนังโป๊ญี่ปุ่นอาจารย์สาวน้องฝ้าย ถ่ายหนังโป๊โดจินเรื่อง คิราริคลิป ลูกเสือ ข่มขืน เนตร นารีอยากเย็ดดาราสักทีดูการ์ตูนโป๊ฟรีดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี ดูหนังโป๊ไทยออนไล ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี ดูหนังคลิปโป้ออนไลด์ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21