ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหีป้าทางบ้าน  (อ่าน 174 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหีป้าทางบ้าน
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:03:49 AM »
ดูหีป้าทางบ้าน เล่า เรื่อง เย็ด เฒ่า เจ้าเล่ห์ ดูหีป้าทางบ้าน ดูหีป้าทางบ้านดิฉันมีอายุ 22 ปีเป็นคนชอบเรื่องอย่างว่ามากมักจะดูหนัง x และช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆโดยใช้นิ้วหรืออวัยวะเทียมบ้างแต่มันไม่สามารถสนอง ตันหาความต้องการของดิฉันได้หมดดิฉันอยากที่จะทดลองของจริงสักครั้งแต่กลัว หลายอย่างจึงไม่กล้าแถมแฟนของดิฉันเป็นสุภาพบุรุษมากไม่เคยล่วงเกินดิฉันไป มากกว่าการที่ใช้นิ้วเลยจนกระทั่งวันหนึ่งดิฉันได้พบกับความเสียวที่ไม่คิด ว่าตนจะได้มีประสบการณ์นั่นคือแถวบ้านดิฉันเป็นบ้านสวนจะมีคนที่สติไม่ค่อย ดีคนหนึ่งเป็นคนจีนอาย50กว่าๆแกได้รับอุบัติเหตุสมองถูกกระทบกระเทือนอย่าง แรงทำให้เป็นคนไม่เต็มแต่ก็ไม่เป็นอันตรายกับใครและมีกลุ่มเด็กวัยรุ่นชอบ เล่นและแหย่แกเป็นประจำ วันหนึ่งฉันเดินเข้าไปในสวนของเพื่อนบ้านอยู่ติดกัน เพื่ออ่านหนังสือและหลบอากาศร้อนได้เห็นคนนั่งที่พุ่มไม้ทำอะไรบางอย่าง ด้วยความอยากรู้อยากเห็นจึงแอบดูพบว่ากลุ่มวัยรุ่นกำลังแกล้งแกอยู่ฉันเห็น แก ร้องแปลกๆไม่ทราบว่าโดนอะไรจึงมองดูเห็นว่าวัยรุ่นกลุ่มนั้นจับแกขึงพืด และชักว่าวให้แกแต่ที่ฉันต้องกใจคือ+++ของแกทั้งขาว ยาวมากและอวบอีกด้วยประมาณว่า 9นิ้วกว่าแถมหัวบานออกยังกับเห็ดขนาดวัยรุ่นจับยังเกือบไม่รอบเลยฉันแอบดูพวก มันชักว่าวให้แกจนเสร็จแกร้องดังมากและน้ำของแกก็ออกมาจนเลอะไปหมดแล้วพวก วัยรุ่นก็หัวเราะอย่างสนุกสนานแล้วก็หายไปทิ้งให้แกนอนแผ่หราแล้วหลับไปแต่ ฉันเกิดอารมณ์มากจริงๆเนื่องจากอยากลอง+++ของแกจึงค่อยๆออกจากที่แอบดู +++ของแกยังอยู่ข้างนอกแต่ขนาดไม่ได้เล็กลงเท่าไรเลยแนตัดสินใจลองจับดูก็ยังแข็งพอสมควรฉันคิดว่าอยากลองดูสักทีอีกทั้งยังเงี่ยนอีกด้วยและที่ก็ลับ ตาคนจึงถอดกางเกงในออกเหลือแต่กระโปรงแล้วขึ้นคร่อมแกเลยฉันจับหัว+++แกจ่อ กับจิ๋มฉันแล้วค่อยกดลงมันคับมากและเจ็บด้วยแต่เนื่องด้วยน้ำที่เยิ้มของฉัน และขนาดที่เล็กลงของแกรวมไปถึงความเงี่ยนของฉันทำให้+++แกค่อยๆจมหายลงไปจน มิดฉันค่อยโยกขึ้นลงและเร็วแรงขึ้นตามลำดับฉันยิ่งเสียวมากขึ้นจนครางออกมา อย่างไม่รู้สึกตัวและยังรู้สึกอีกว่ามันเริ่มคับขึ้นเรื่อยๆอีกทั้งยังมีแรง สวนกลับมาอีกใช่แล้ว  แกตื่นแล้วแถมยังมีอารมณ์หื่นอย่างเต็มที่คงห่างเรื่องพวกนี้มานานมากแกฉีก กระโปรงและเสื้อฉันขาดและกระชากยกทรงออกทำให้เผยให้เห็นนมขนาดพอดีๆของฉัน แก้จับเฟ้นนมฉันอย่างเอาเป็นเอาตายทำให้ฉันตกใจมากจะหนีออกแต่ทำไม่ได้ เนื่องจากแกจับแน่นอีกทั้งยังมีหลักปักที่+++ฉันอีก แกจับสะโพกฉันแน่นแล้วกระแทกอย่างรุนแรงจนฉันทั้งเจ็บทั้งเสียว+++มากจน ครางออกไม่เป็นภาษา โอวโอว…โอวพอแล้วๆเสร็จแล้วแต่แกยัง ไม่เสร็จจับฉันค่ำหน้าแล้วเอาในท่า หมาโดยสอดมาจากทางด้านหลังแกจ่อใกล้ๆแล้วกระแทกที่เดียวมิดโคนเลยฉันรู้ได้ เลยว่ามันคงถึงมดลูกแน่ๆ แกกระแทกหนักหน่วงและรุนแรงและแกเริ่มร้อง โอ๊ยๆๆๆ แกเอา+++ออกจับหัวฉันหันไปหาแกแล้วบีบปากฉันแล้วแกก็แทง+++สวนเข้ามาจนถึงคอ หอยฉันแทบอ๊วกออกมาแกยังกระเด้าเอวอย่างรุนแรงจนน้ำของแกพุ่งเต็มปากฉันจน เล็ดออกมาแถมแกพูดว่าเดี๋ยวอีกน่ะแต่ฉันไม่ไหวแล้วเจ็บระบมไปหมด แต่ความเงี่ยนที่เคยมีหายไปในทันทีแต่จริงๆฉันก็ชอบและติดใจแกด้วยเหมือนกัน สักพักแกคงเพลียม่อยหลับไปฉันคิดว่าจะหนีแล้วเพราะมันก็ประมาณ4โมงแล้วฉัน ค่อยๆแกะแกออกแต่ต้องตกใจเนื่องจากหันหน้าไปพบกลุ่มวัยรุ่นที่แกล้งแกมากัน พร้อมเลยมันคนหนึ่งพูดว่า " มึงให้ไอ้แก่บ้าเย็ดได้ขอพวกกูบ้างละกัน " แล้วมันทั้ง 3 คนก็ช่วยกันจับฉันนอนหงายแล้วขึงพืดคนแรกเย็ดฉันทันทีมันเอาขาพาดบ่ามันแล้ว เย็ด+++มันก็ไม่ใช่เล็กเลยขนาดน้องๆม้าทั้งนั้นมันพูดว่า" กูอยากเย็ดมึงมานานแล้วทั้งขาวทั้งสวยทั้งอวบกูแอบดูมึงทุกวันกูรู้ว่ามึงก็ เงี่ยนอยากโดย+++มากเห็นมึงตกเบ็ดทุกวันเลยวันนี้แหละมึงจะได้มีผัวที่เดียว กัน 3 คนเลย" แสดงว่าที่ฉันทำในห้องนอนหรือห้องน้ำก็อยู่ในสายตาพวกมันตลอดเลย มันกระแทกแรงขึ้นจนฉันเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วมันอีกคนเอา+++มาให้ฉันดูดแต่ฉัน บ่ายเบี่ยงมันบอกว่า"มึงอย่ามาเล่นตัวมากเดี๋ยวเจ็บตัวทำใจเสียเถอะ" ฉันต้องเห็นด้วยกับมันคว้า+++มันมาดูดอย่างมันมากจนมันใกล้จะเสร็จ " อีนี่มึงดูดแบบมืออาชีพเลยคงลองดูด+++เทียมบ่อยสิกูเห็น" ฉัน ยังตั้งหน้าตั้งตาดูดต่อไปไอ้อีกคนทั้งเค้นทั้งกัดทั้งดูดนมฉันจนฉัน อารมณ์แตกกระเจิงเริ่มเด้งและร่อนรับ+++ของมันจนไอ้คนที่ฉันดูด+++บอกให้ เพื่อนมันหยุดก่อนฉันเสียดาย+++ของมันทั้งสองแต่ก็ไม่นานมันนอนหงายให้ฉัน ค่อมมันจับ+++มันเข้า+++ฉันให้ฉันกระแทกฉันกระแทกมันอย่างเอาเป็นเอาตายจน ฉันเสร็จก่อนมันและฟุบหน้าไปกอดและแลกลิ้นกับมันแต่มันก็กระแทกต่อขณะนั้น เองมันอีกคนพูดว่า"มึงนานจริงกูไม่รอแล้ว"แล้วมันก็เอา+++มาถูบริเวณ+++ที่ มีน้ำเยิ้มของฉันตอนแรกฉันไม่รู้ว่ามันจะทำอะไรแต่แล้วมันก็จับก้นฉันแล้ว เอา+++มันยัดมาที่รูตูดของฉัน " โอวไม่ไม่เอาออกๆ โอวโอว.ซี๊ดซี๊ด" คนที่เหลือมันหยุดเสียงร้องของฉันโดยเอา+++มันยัดเข้าปากฉันทันทีตอนนี้ทุกรูของฉันมีแต่ +++  +++และ+++ แต่มันก็รู้สึกเสียวและมันอย่างบอกไม่ถูกฉันยอมรับว่ามันมากจริงๆ มันทั้งสามคนเย็ดได้สักพักก็เปลี่ยนตำแหน่งและเปลี่ยนท่าอีกหลายท่าจน กระทั่งมันเสร็จใส่รูฉันทุกรูตามที่มันจับจอง+++ฉันระบมและบวมขึ้นมากเนื้อ ตัวฉันเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของพวกมันและฉันคิดว่าคงจะจบแค่นี้แต่ตาแก่แกฟื้น ขึ้นมา+++ตั้งตระหง่านอีกแล้วแกเอา+++มาจ่อด้วยท่าหมาฉันไม่อยู่ในสภาพที่จะ ปฏิเสธได้แต่แล้วต้องตกใจแกเอารูตูดฉันแกยังพูดอีกว่ามีอีกรูก็ไม่บอกแล้วแก ก็เย็ดตูดอย่างเร็วและแรง พวกมันทั้ง 3 +++ก็ตั้งเช่นกันแต่มันเพียงเอา+++มาให้ฉันดูดพร้อมๆกันจนมันทั้ง 4 เสร็จพร้อมกันมันยังบอกอีกว่า"เดี๋ยวไปต่อที่บ้านมึงแล้วกัน มึงอยู่บ้านคนเดียวใช่ไหม เดี๋ยวกูไปช่วยเฝ้า"ุวันนั้นฉันเปิดบริสุทธิ์ด้วยการมีผัว 4 คนและครบทุกรูอีกด้วยกว่าพวกมันจะพอก็เกือบเช้าฉันเสร็จนับครั้งไม่ถ้วน มากกว่า 20 แน่ หลังๆมันก็ยังมาอีกแต่ฉันก็ติดใจเหมือนกันได้แต่กินยาคุมกันไว้เท่านั้น เล่า เรื่อง เด็ก ลาว เด็ก เขมรดูหน้งโป้ไธฟรีหนังxโดนเปิดบริสุทธิ์ดูหีเด็กหนังโป้อ่าเรื่องเอากันดุภาพดาราเอเชีด่ย้ดกันปีสุดท้ายที่ผมจบมหาวิทยาลัย 5 ปีมาแล้วครับ เป็นช่วงทีเครียดมาก แฟนก้ไม่อยู่กลับ ตจว เพราะสอบเสร็จก่อน ผมอยู่หอพักรวม ค่ำๆต้องออกไปเข้าเน้ตสมัยก่อนมี เน็ตเข้าง่ายมาก คุยเร็วใช้ชื่ออะไรก้ได้ ผมเล่นห้องเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เรื่องนี้เล่าไปเพื่อนๆอาจไม่เชื่อ แต่เจ้าของร้านเน็ต ที่ผมเข้าไปเล่นรู้เห็นทุกคนจนถึงกับมานั่งดุผมเล่นเลยว่า ทำไมได้ ญ เร็วมาก แถมได้ทุกวัน ตอนนั้น โทรศัพย์มือถือนาทีละ 5 บาทนับปี เป็นเรื่องไม่น่าเชื่อ มีเพื่อนสนิทที่ผมเล่าให้ฟัง จนมันมานอนเล่นที่ห้องผมเพื่อรอดู และสาวห้องตรงข้ามที่ เห็นรองเท้า ญ แบบซ้ำคู่ ผมอ่านหนังสือตอนเช้า จนเย็น ค่ำๆจะนอนตื่น4ทุ่ม ออกไปเล่นแช็ตหาสาว ประมาณเที่ยงคืน หลังจากได้เบอรโทรนัดหมายแล้วก้ออกไปรับมาที่ห้อง คนแรกที่ได้เป็นสาวออฟฟิต คิดว่าเพื่อนแกล้งโทรมาอำ ผมเลยไปรับมาที่ห้องแบบงง งง แต่ก็ได้เย็ดแบบเปิดซิง เอากัน 2 รอบ จนตึ5 ค่อยไปส่งหอที่ซอยทองหล่อ คนต่อมาเป็นเด็กหอ ใกล้ๆ ขึ้นตึกไปรับและมาที่ห้องผมคนนี้ครบเครื่อง ดูดควยเก่ง เลียตูด ดูด ตีน เย็ดกันสนั่นห้องจนเจ้าของหอ ขึ้นมาดูว่ามีเรื่องอะไรกันหรือเปล่ามันผ่านไปนานแล้ว เธอคงไม่ว่าไร เอามาเล่าแบ่งปันเพื่อนๆฟัง ผมจะชวนคุยเรื่องอย่างว่า แล้วโฟนกัน จนเขาน้ำแตก แล้วถึงชวนเย็ด แต่ผมมีรถส่วนตัว เลยไปรับได้ไวมาก รัศมีไม่เกิน 10 กิโลเมตร ผมจะไปรับ มีคนนึง พิมพ์คุยกันได้ 5 บรรทัด ผมออกไปรับเลย เธอเป็นผู้ช้วยผู้กำกับ หนังโฆษณา เป็นคนที่ผมได้เย้ดไวที่สุดเท่าที่มีมา ไม่ถึง5 นาที เย็ด เพราะเธออยู่ถัดไปอีกแค่ 2-3ซอย เธอบอกกำลังเงี้ยนเอากันสุดยอด แต่เธอรีบกลับ ไม่ค้างด้วย บอก งานเยอะ ไว้วันหลังจะโทรมาคุย ตอนนั้นผมกลับจากไปเกาะสมุย ดำน้ำมาตัวดำ แต่ที่ขา ขาว เพราะใส่กางเกงว้ายน้ำแบบครึ่งขา เธอ ขำๆเมื่อเห็นขาผมตอนแก้ผ้า และเราก้เย้ดกัน ยังมีสาวอิสลาม คนนี้ต้องออกแรงถึงได้เย้ดครับขอสารภาพ และที่เจอแล้วติดใจเห็นจะเป้น เด็ก ม2 ไปรับที่ครองตัน มาที่ห้อง ครบเครื่องเหมื่อนกันสุดๆหีรัดติ้ว ต่างคนต่างชอบใจ เธอขอนอนที่ห้องผมอีก 2วัน และเราก้แทบจะเรียกได้ว่า ท่าเย็ดกันเป็นตามหนังที่เปืดดูกันเลย ตกวันละ 4รอบ มีอารมรืตอนไหนเป็นเย้ดกัน จนผมต้องขอให้น้องเขากลับบ้านไป และสาวอีกคน คนนี้แปลกหน่อยผมได้ตอนเช้า สาวแฟนเผลอ ผมลองชวยเย้ดดื้อๆ เธอ เอาด้วย แต่เธอเก่งมาก ผมเสียฟรอมกะเธอคนนี้เลย ดูดควยเก่งสุดยอด ผมแตกก่อนหมดแรง เธอบอกยังและขอโทรหาอีกคนได้ไหม ผมก็ โอเค มาจิงครับ วันนั้น เธอคนนี้เลยเป็นผู้ที่ชักนำผมเข้าสู่วงการ สวิงกิ้ง เพราะวันนั้น หนุ่มตัวใหญ่เย็ดเธอในท่าต่างๆนานา แต่ปากเธอก้ไมยอมคาย จากควยของผมจนน้ำแตกคาปาก  เธอบอก น้ำเงี้ยนผม อร่อยมาก น้ำหลังๆใส่ๆเธอดูดกินหมด และวันนั้น ผมกับ ช อีกคนก้ เริงสวาทกับน้องคนนั้นจน หน๋ำใจ ถึงแยกย้ายกันไป ระยะนั้นผมเปลืองถุงยางมาก ใช้ทุกวัน มีสาวหมุนเวียนเปลี่ยนหน้ามาให้เย้ดเรื่อยๆ แม้ในหอพักเดียวกัน ก็ได้เย้ด ผมลองให้เด็กแนะนำเด็กด้วยกันดู เพราะผมเบื่อพิมพ์ข้อความเดิมๆแล้ว ได้ผลดีครับ เป็นแนวทาง ที่ผมเรียกว่า เย็ดยกหอ นักศึกษาที่มหาลัยที่ผมเรียนอยู่ จะมีเวลาว่างมาก วันนึงเรียนคาบเดียว ว่างทั้งวัน เลยทำให้ผมทำแบบนี้ได้ ผมลองเย้ดแบบนี้ดุทำได้ครับ มันสืมาก มันส์กว่าแบบโทรแช็ตอีก แต่มักจะมีปัญหา หอนึงอยู่กันหลายคน ห้องไม่ค่อยว่าง ผมต้องชวนมาที่ห้องผมตลอด เตียงที่ห้องใช่ไม่ได้แล้ว เอาสาวไหมมาก้ต้องเย็ดที่พื้น  กระเบื้องแผ่นใหญ่ เย็นตูดที่เดียว ผมเคยเย้ดเด็กหอ ห้องเดียวกัน ทุกคนมาแล้ว กลัวแทบตายว่าจะความแตก แน้นอนครับ ผมมีคนคอยช้วยเหลือ ไม่งั้นทำอย่างนี้ไม่ได้หรอก เป็นคุณแม่บ้านครับ มาที่ห้องผมบ่อยขยะเยอะผมเลยให่เงิน ซึ้งก็มีก้องผมคนเดียวที่ให้เงินแก แม่บ้านอายุ 30 คุยกันถูกคอ แกสังเกตเห็นว่ามีเสื้อผ้าผู้หญิงในห้องผมเตียงที่นอนยุ๊กหยุย ต้องเย้ดกันแน้ เลยแย้มจะช้วยให้ผมได้รู้จักสาว ที่หมายตา เพื่อนๆครับมันไม่ได้อยากเลยแค่ใจกล้าหรือเปล่า ผมคิดในใจ พลาดก้หาใหม่ มีอีกเยอะ เลยได้มาเย้ดที่ห้องเรื่อยๆควยผมที่แรก เล้กครับแต่ตอนนี้มันยาว และใหญ่ มีเส้นเลือขึ้นปูด เวลาแข็งเต็มที่จะโง้งขึ้นสุดๆ สาวๆที่ได้อมบอกชอบมาก แปลกดีและยิ้งเข้ารุหี บอกแยงมดลูกทุกดอก จะมีบ่างที่ห่างไปก้ตอนไปรับงาน ตจว ไปทีเป็นอาทิตย์ แต่กลับมาผมก็จะโทรหาสาวที่อยู่ใกล้ๆมานอนด้วย คนไหนปลอดภัยคนนั้นโดนเย็ดสดทั้งคืนควยลุนๆไม่ต้องใส่ถุงยาง เอากันแบบหืนสุดๆ ผมอารมณืรุนแรงตอนกลับจากทำงาน ชอบเย้ดท่าหมา ทำแรงๆ ขบกัดหัวนมสาวที่นอนด้วย บางที่ดูดเม็อแตกแรงๆ จนสาวน้ำตาร่วง มีเคยเอารุตูด นับครังได้ รวมแล้ว ประมาณ 6 ที ประสพกามเรื่องสวิงกิ้ง หรือ ช2ญ1 อะไรแนวๆนี้ มีครับ แต่ไว้เล่าวันหลังผมเคยโทรตามแบบเรียงคิวโดยที่เธอทั้งหลายไม่รู้ตัว ตึกใกล้ๆมีสาวที่ผมเคยเย้ดแล้ว อยู่รวมกัน4คน ผมโทรหาที่ละคนบอกให้ลงมาและมาที่ห้องเย้ดกัน ผมทำอย่างนี้จนครบ 4คน มาแล้ว คนสุดท้ายมานอนที่ห้องผม เย็ดได้ที่เดียว หมดแรงเลยต้องนอนให้ดูดควยให้ก่อนจะนอนเอาควยแช้รูหีไว้แล้วหลับยันสายอีกวันพักหลังๆผมไม่กล้าทำอีก กลัวความแตกเพื่อนทะเลอะกันเปล่าๆ มาถึงตอนนี้เพื่อนๆคงคิกว่าผมหล่อมาก  ไม่เลยครับ ผมใจกล้ามากกว่ามันเป็นอารมณ์ของคนที่กำลังจะเรียนจบ และทุ้มเทให้กับการอ่านหนังสือ สาวที่ผมพามาเย็ดถึงห้อง ทุกคนเห็นว่าที่โต๊ะผม จะมีหนังสือกางอยู่ตลอด เหมื่อนเพิ่งอ่านเสร็จ ครับ เพราะผมอ่านทุกวันทุกเช้า ผมว่าสาวๆสมัยนั้นอาจจะชอบของแปลกก้ได้ เลยทำให้เป็นปีทองของผมสุดๆน่าจะเรียกว่าลองมาทุกแบบ ทอม ดี้ นักศึกษา นักเรียน สาวออฟฟิต คนทำงานแปลกๆ ของอย่างนี้ ลองกันได้ เพื่อนๆ ตอนนั้น ผมจะบอกผมอายุ 27 ยังเรียนอยู่ ลองอะไรได้ ก้หามาลองกันครับ สาวคนสุด่ท้ายก่อนผมจะเรีบนจบ กลับเป็นสาวจากชลบุรี เรียน ปวส ผมไปเจอเธอก่อนที่เมืองชล ไม่ได้คุยเรื่องอย่างว่ากันเลย แต่น้องเขาไม่ค่อยคุยอะไร ผมเลยชวนเข้ารร ดิ้อๆ ก้เลยได้คบกันเอากันแบบลองของ ชอบแบบไหน ในรถ ในบ้านเพื่อน สวนสาธารณะตอนกลางคืน ดูดควย เอาตูด อีกมากมาย ทั้งสวิงกิ้ง ใจถึงจิงๆ จนผมเรียนจถึงได้ถอดลาย เล่าให้เพื่อนๆฟังอาจจะไม่หวือหว๋าถึงใจน่ะครับ เพราะเรื่องจิงมันไม่ได้ สยิวไปซะทุกเรื่องไว้เล่าต่อในรอบต่อไป ภาค ทำงาน         โดจินแปลไทยแนวข่มขืนเรื่องเสียวเกยรูปโป๊ะ รวมรูปหีสวยๆหนังโป้ออนไลน์ teenดู หนัง เอ๊ก ไทยหนังออน x ไลน์ เจ้านาย  เลขาดูหีป้าทางบ้าน อ่านเรื่องเยดกับผู้โดยสาร ดูหีป้าทางบ้าน ดูหีป้าทางบ้าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21