ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังหีไทยหนังเอากัน  (อ่าน 296 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังหีไทยหนังเอากัน
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:32:27 AM »
หนังหีไทยหนังเอากัน คลิป เกย์ ประสบการณ์ หนังหีไทยหนังเอากัน หนังหีไทยหนังเอากันผมขอเล่าเรื่องประสบการณ์ในการเย็ดเมียชาวบ้านให้อ่านเพื่อขอพาสเวิร์ดเข้าอ่านเรื่องประสบการณ์เสียว ผมมีอาชีพรับราชการ และมีโอกาสได้เดินทางไปอบรมสัมมนาในต่างจังหวัดบ่อย ๆ ครั้งหนึ่งประมาณต้นปี 47 ผมได้มีโอกาสเดินทางไปสัมมนาที่จังหวัดภูเก็ต เมื่อไปถึงที่โรงแรมที่สัมมนา ผมก็ได้เจอกับเพื่อนรุ่นพี่ซึ่งไปร่วมสัมมนาด้วย เราก็ได้ทักทายกันและสอบถามถึงห้องพักกันทราบว่าเพื่อรุ่นพี่(ผู้หญิง) ได้พักอยู่ห้องเดียวกับผู้เข้าร่วมสัมมนาซึ่งมีบ้านอยู่ภูเก็ต เค้าจึงสละสิทธิให้เพื่อนรุ่นพี่ผมได้พักคนเดียว เมื่อการสัมมนาผ่านไปวันแรก (รวมสัมมนา 3 วัน) ตกค่ำหลังจากรับประทานอาหารเย็นเรียบร้อยแล้วผมก็ชวนเพื่อนรุ่นพี่ออกไปเปิดหูเปิดตาภูเก็ตยามราตรี ก็มีความสุข สนุก พอได้เวลาอันสมควร ผมและรุ่นพี่ก็กลับที่พัก ต่างคนต่างแยกย้ายกันเข้าห้องพัก บังเอิญเพื่อร่วมห้องของผมยังไม่กลับ (คงยังท่องราตรีไม่หมด) ผมก็เปลี่ยผ้าเพื่ออาบน้ำ และก็เข้าไปเปิดน้ำให้เต็มอ่างแล้วลงนอนแช่อย่างสบายอารมณ์ จู่ ๆ ก็มีโทรศัพท์เข้ามาในห้อง ซึ่งบังเอิญโรงแรมดังกล่าวติดตั้งโทรศัพท์ไว้หลายเครื่องซึ่งรวมทั้งห้องน้ำด้วย ทีแรกผมนึกว่าจะเป็นเพื่อนร่วมห้องโทร.มา แต่พอรับสายปรากฎว่าเป็นเสียงของเพื่อนรุ่นพี่ของผมที่เพิ่งแยกทางกัน ผมก็ถามเธอว่ามีอะไรหรือเปล่า เธอตอบผมว่า เปล่า แต่ถามผมว่าทำอะไรอยู่ ผมตอบเธอว่ากำลังนอนแช่น้ำในอ่าง เธอก็บอกกับผมว่าเหมือนกับเธอเลยกำลังนอนแช่น้ำในอ่างเหมือนกัน ผมก็เลยนึกสนุกเลยแหย่กลับไปว่า ก็นึกเสียว่าเรากำลังนอนแช่น้ำในอ่างห้องเดียวกัน เธอหัวเราะแล้วตอบกลับว่า อยากนอนแช่น้ำในอ่างเดียวกันหรือเปล่า ผมรีบตอบเธอไปว่าอยากใจจะขาด เธอบอกผมว่างั้นก็รีบมาสิ ผมไม่รอช้ารีบลุกจากอ่างแล้วเช็ดตัวแต่งตัวแบบสะดวกที่สุด (กางเกงขาสั้น กางเกงในไม่ใส่ เสื้อยืด) รีบไปที่ห้องของเธอ เคาะประตูเรียกสักพักเธอเปิดประตูให้ผม เธออยู่ในสภาพนุ่งผ้าขนหนูของโรงแรม ผมจึงรีบเข้าไปในห้องแล้วถามเธอว่าอาบน้ำเสร็จหรือยัง เธอตอบผมว่ายังไม่เสร็จ ผมเลยบอกเธอว่า งั้นก็เข้าไปอาบให้เสร็จสิ เธอก็ไม่ว่าอะไร เธอเดินเข้าไปในห้องน้ำโดยไม่ได้ล๊อคประตู ผมปล่อยเวลาให้ผ่านไปสักครุ่ แล้วผลักประตูห้องน้ำเข้าไป ผมเห็นเธอนอนเปลือยเปล่าในอ่างอาบน้ำ และเธอก็ถามผมว่าอาบน้ำเสร็จหรือยัง ถ้ายังไม่เสร็จก็มาอาบด้วยกันได้นะ ผมไม่รอช้า รีบถอดกางเกงและเสื้อออก แล้วลงไปในอ่าง ซึ่งมันก็คับแคบไปเหมือนกัน ผมถามเธอว่าจะให้ผมถูสบู่ให้ไม๊ เธอตอบผมว่าก็ได้ ผมก็ให้เธอหันหลังมาทางผมและผมก็หยิบสบู่มาถูบนแผ่นหลังเธอ สักพักผมก็เอื้อมมือไปโอบเธอด้านหน้า แล้วเริ่มลูบไล้ไปตามท้องน้อยและเลยต่ำลงไปจนถึงเนินสวรรค์ของเธอ เธอก็เอนหลับมาทับกับหน้าอกผม ผมใช้เวลาลูบไล้บนเนินสวรรค์ของเธออย่างนิ่มนวน แล้วค่อย ๆ ใช้นิ้วแหย่แยงเข้าไปในรูสวรรค์ ค่อย ๆ แยงเข้าออก ช้าสลับเร็ว แล้วกลับมาช้าอีก เธอครวญครางอย่างเบา ๆ ซึ่งมันทำให้ผมถึงกับกลั้นอารามณ์ไว้ไม่ไหว จึงจับสะโพกเธอผลักให้เธอหันหัวไปทางท้ายอ่างแล้วจับเจ้าน้องชายผมจ่อไปยังรูสวรรค์ของเธอแล้วค่อย ๆ เสยเข้าไปช้า ๆ เธอก็เริ่มครางออกมาเบา ๆ มันยิ่งปลุกอารมณ์ผมให้กระเจิง ผมจึงค่อย ๆ เสยน้องชายของผมเข้ารูสวรรค์ของเธอ และเร่งเร็วขึ้น จนเธอครางออกมาเสียงดัง ผมจึงหยุดเสย แล้วค่อยเสยช้า ๆ อีก ทำสลับกันไป จนเธอบอกผมว่าเธอทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงเร่งกระแทกน้องชายผมเข้ารูสวรรค์จนกระทั่งน้ำรักของผมพุ่งกระฉูดเข้ารูสวรรค์ของเธอ พร้อม ๆ กับเธอใช้สองมือจับขอบอ่างแน่น แล้วกระแทกบั้นท้ายใส่ผมถึ่และเร็ว และสุดท้ายเราก็เสร็จพร้อมกันคาอ่าง หลังจากนั้นเราก็อาบน้ำทำความสะอาดร่างกาย เสร็จแล้วก็ไปนอนคุยกันต่อที่เตียงนอน ซึ่งคืนนั้นผมและเพื่อรุ่นพี่ก็ต่อกันอีก 2 ยก รุ่งเช้าผมรีบกลับห้องของผมไปอาบน้ำแต่งตัวเพื่อเข้าร่วมสัมมนาต่อ และผมกับเพื่อรุ่นพี่ก็นั่งสบตากันไปทั้งวัน และก็แน่นอน คืนต่อไป ผมกับเพื่อนรุ่นพี่ก็ได้มีเวลาอาบน้ำในอ่างและไปจบลงบนเตียงนอนทุกคืน เมื่อการสัมมนาจบลง ผมและเพื่อนรุ่นพี่ต่างก็แยกย้ายกลับภูมิลำเนา ผมก็ได้แต่ภาวนาว่า เมื่อไหร่จึงจะมีโอกาสอย่างนี้อีก  พี่ ชาย  ลักหลับ น้อง สาวดูหนังโป้ฝรั่ง ล่าสุดอ่านเรื่องเสียวครูสาวดูนักศึกษาไทยโชว์หีดู คน เยส กับ หมาเย็ดกันในครอบครัวกินเหล้าแล้วอัด ทดสอบสินค้าเสียงไทยชัดเจน น้องสาวน่ารักจัง สาวใต้นมใหญ่ขย่มมันส์อึ๊บน้องสาวเพื่อน ร้องเจ็บๆๆ ดูคลิปพ่อกับลูเย็ดกัน    ของไทยรูป ควย วัยรุ่น ชายคลิปเด็ก กางเกง น้ำเงิน โชว์ ควยครอบครัว เดินทาง แม่ ลูกคน ไทย เย็ด กัน ไม่ ต้อง โหลดแอบ ถ่าย สาว อาบ น้ำหนังหีไทยหนังเอากัน หนังโ๊ป๊ไทยออนไลน์ หนังหีไทยหนังเอากัน หนังหีไทยหนังเอากัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21