ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ ทั้วโลกใหม่ๆ  (อ่าน 169 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ ทั้วโลกใหม่ๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:57:36 AM »
ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ ญี่ปุ่นเสียวๆบนเตียง ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ คืนนั้นผมยอมรับว่าหน้ามืดจนสลบหลับ ผมไม่รู้ว่าแม่คิดยังไงจะยินยอมพอใจมีความสุขหรือทุกข์ก็ไม่รู้แต่ผมได้ถึงสองที เช้าขึ้นผมไม่เห็นแม่บนเตียงแล้วผมกลับห้องผม ทุกเช้าปกติเราต่างคนต่างไปแต่อย่างไรก็ได้เจอกันแต่เช้านั้นท่านหลบหน้าผมเราไม่เจอกัน ตกเย็นค่ำท่านกลับมาพร้อมพ่อ แม่ก็หลบหน้าผมๆเข้าใจว่าท่านอาจรู้สึกผิดที่ปล่อยตัวให้ผมคงอาย ผมเองก็รู้สึกกระดากอายที่ทำไปแต่จะผิดถูกก็ทำไปแล้ว สองวันเราหลบหน้ากันแต่แล้วก็ต้องเจอกันพูดคุยกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นระหว่างเราเพื่อไม่ให้พ่อสงสัยผิดสังเกตุจนเหมือนว่าเราจะลืมทุกอย่างที่ทำกันในคืนนั้น แน่นอนผมอยากมีครั้งที่สามสี่และต่อๆไปแต่ผมไม่กล้าคิด ดูท่าเหมือนแม่จะไม่เล่นด้วย เกือบสามสัปดาห์ผ่านไปทุกอย่างดูปกติ วันนั้นพ่อไปต่างจังหวัดจะไม่กลับ ผมกลับบ้านดึกเห็นรถแม่จอดอยู่เครื่องยังอุ่นแม่คงเพิ่งกลับ ผมเข้าบ้านอาบน้ำเสร็จขึ้นเตียงว่าจะนอนแต่นั่งเล่นก่อนอยู่ๆแม่ก็เปิดประตูห้องเข้ามา ผมตกใจนิดเห็นแม่ยืนนิ่งท่าทางปะหม่าหน้าเลิ่กลั่กดูแปลกผมสงสัยเลยถาม “แม่มาหาผมมีอะไรเหรอ” ท่านเงอะงะเดินมานั่งก้มหน้าห่อตัวลีบข้างผมที่ริมเตียง ท่านนิ่งเงียบอยู่พักเหมือนไม่แน่ใจอะไรสักอย่างผมเลยถามอีก "แม่มีอะไรก็พูดมา”ท่านอึกอักสบตาผมพูดกุกกักว่า “มือคืน..คืนสามสัปดาห์ก่อน..เออ..โต..ทำ..กับแม่”ผมอึดใจถอดหายใจแล้วว่า “ครับแม่ผมขอโทษผมไม่น่าทำเลย”แม่พยักหน้าก้มบอก “เออ..วันนี้พ่อไม่อยู่แม่เลยอยากมาคุยถาม..เออ..”ผมไม่รู้ท่านจะพูดอะไรดูกุกกักไม่เต็มปากผมเลยบอก “ครับผมรับผิดทุกอย่าง”ท่านมองหน้าสบตาผมอีกอึดใจคิดแล้วพูดออกมา “ไม่เป็นไรแม่ไม่ว่าอะไรมันแล้วไปแล้ว”ผมรีบบอก “ผมจะไม่ปริปากพูดเรื่องนี้อีก” ท่านพยักหน้ามองผม แล้วถามอย่างเหนียมอาย “ที่แม่อยากรู้คือ..เอ้อ..โตคิดยังไงกับแม่..คือพอใจในตัวแม่..มั้ย” ผมสะอึกอึ้งไปครู่ ก้มหน้าสลดพูดอย่างเกรงๆ “ครับ..ผะ..ผมยอมรับว่า..เอ้อ..พอใจในตัวแม่..คือ..เอ้อ..ผมแอบชอบแม่ครับ..ผมรู้ว่าไม่ดีมันผิดแต่มันก็..เป็นอย่างนั้น”ท่านเอามือลูบแก้มคางผมๆสะดุ้งนิดมองท่านๆยิ้มให้แล้วก้มหน้า “ไม่เป็นไรแม่เข้าใจ..ต,,แต่แม่กลัวโตจะรังเกียจแม่ที่ปล่อยตัวไปอย่างนั้น”ผมบอก “ผมไม่เคยรังเกียจแม่เลย”ท่านท่านดูท่าทางลังเลแต่พูดออกมาว่า “ถ้าโตไม่รังเกียจแม่ๆอยากจะให้โตทำแบบคืนนั้นอีกโตจะทำให้แม่ได้มั้ย” ผมตกใจที่ได้ยินแม่พูดเช่นนั้นผมอึดอัดจนพูดไม่ออกบอกท่าน “มันไม่บังควรผมเกรงว่า..เอ้อ”ท่านพูดอายๆตัดบท “แม่ให้โตทำจะเป็นไรไปพ่อทำให้แม่ไม่ได้แม่เคยบอกโตแล้วไม่ใช่เหรอ” ผมพยักหน้า ท่านมองผมพูดเสียงอ่อนน่าสงสาร “ทำให้แม่นะ”ผมนิ่งคิดยังหวาดๆไม่เหมือนคราวก่อนที่หน้ามืด ท่านเห็นผมนิ่ง ท่านก็ก้มหน้าพูดเสียงสั่นประหม่าอาย “แม่ขาดความสุขจากพ่อ แต่แม่ยังต้องการมัน”ท่านมองสบตาผมอีกอย่างเขินอายจนหน้าแดง ผมใจระทึกใจเต้นร้อนแต่พูดไม่ออกลองยื่นมือขวาไปสัมผัสหน้าอกท่านๆไม่ได้ใส่ยกทรงมือผมช้อนโอบลูบใต้ราวนมมันตึงเต็มมือผมบอก “แม่จะให้ผมทำแทนพ่อในสิ่งที่พ่อทำไม่ได้ ผมจะทำให้แม่มีความสุข”ท่านเม้มปากพยักหน้าก้ม ผมเลยบีบคลึงเต้านมท่านเป็นครั้งที่สองที่ผมได้จับเล่น ผมยื่นหน้าหอมแก้มท่านๆเงยหน้ามาประกบจูบดูดปากผมเบาๆแล้วผวาโอบกอดผมๆบีบคลึงเต้านมท่านหนักขึ้นท่านหายใจกระหืดหอบมือท่านลงมาจับจู๋ผมที่แข็งตัวครั้งก่อนท่านไม่ยอมจับ ผมไซร้หอมแก้มจูบท่านทั่วหน้าท่านๆพูดเบาเสียงกระเส่า “โตควยแข็งถ้าเงี่ยนก็เย็ดแม่สิ” ผมแกะกระดุมเสื้อท่านๆถอดเสื้อผม ผมตะลึงท่านอยู่ในท่านั่งที่นมเต้ายื่นโตขาวผ่องเป็นลูกกลมไม่เหมือนคราวก่อนที่นอนหงายซึ่งตอนนั้นนมจะตั้งเป็นลูกเนิน ถึงจะสวยก็ไม่เหมือนแบบนี้ แม้ดูจะหย่อนยานบ้างตามวัยหรือเพราะความใหญ่แต่ยังก็ดูสวย ผมก้มหน้าลงจูบดูดไซร้เต้านมหัวนมท่านอย่างมีอารมณ์ มือก็บีบขย่ำคลึงอีกเต้าที่ว่างอยู่แล้วซุกมือลงที่เป้ากางเกงท่าน ผมผงะนิดถาม “แม่ไม่ใส่กางเกงในเหรอ”ท่านพยักหน้ายิ้มๆว่า “จะใส่ทำไมล่ะ โตอยากให้แม่ทำอะไรบอกมาแม่ยอมทำให้ทั้งนั้น”ผมบอก “ผมอยากดูแม่แก้ผ้า”ท่านว่า “คราวก่อนโตก็เห็นของแม่หมดแล้วไม่ใช่เหรอ”ผมบอก “ไม่เหมือนกันคราวก่อนแม่นอนหงายยังมีชุดนอนอยู่ ผมอยากดูแม่แก้ผ้าทั้งตัว”ท่านแสยะยิ้มพูดเสียงอ่อยอย่างเขินอาย “โตถอดกางเกงให้แม่ดูของโตชัดๆก่อนสิ” ผมไม่รอช้ารูดกางเกงถอดออกในที ท่านมองควยผมที่แข็งโด่ชำเรืองสบตามองเย้าผมเม้มปากท่านพูดสั่นๆนิดๆ”ใหญ่ดีจังให้แม่ดูดหน่อยนะแม่เปรี้ยวปากมานานแล้ว”ว่าแล้วแม่ก้มจับควยผมใส่ปากอมดูดไม่สนใจผมๆตกใจทำอะไรไม่ถูกนั่งตัวเกร็งไม่เคยถูกใครอมควย หัวท่านผงกขึ้นลงริมผิวปากรุดหนังถอกลำควยลิ้นท่านฉกเลียเงี่ยงหัวควยผม ที่หนักกว่านั้น ท่านดูดมันด้วย ผมเสียวกล้าๆเกรงๆ เอามือจับผมท่านผมไม่เคยทำท่านไม่ว่าผมเลยลูบหัวท่านๆยังดูดควยผมๆจับเสื้อท่านที่ใส่อยู่ท่านสะบัดตัวสองทีเสื้อก็หลุดผมลูบแผ่นหลังที่ขาวเนียนนุ่มไม่สากมือ ท่านหยุดดูดควยลุกนั่งแล้วถอยตัวลุกขยับยืนเต้านมท่านสั่นกระเพื่อมตามการขยับตัวมันยั่วกิเลสผมยิ่งนัก ท่านรูดถอดกางเกงลงยืนต่อหน้าผมอย่างเหนียมอายตาผมจ้องเนินระหว่างขาใต้ท้องน้อยท่านที่มีขนหมอยดกดำ แม่หมุนตัวหันหลังให้ผมดูก้นที่ขาวกลมไม่หย่อนยาน ผมเอาสองมือจับก้นท่านมันนุ่มตึงผมแปลกๆผมลองแหกร่องก้นท่านๆหันมาหาผมดึงผมเข้ากอดหน้าผมซบใต้ราวนม ผมคลุกหน้าซุกไซร้ที่ร่องอกจูบดูดนมสลับไปมาทั้งสองเต้ามือซ้ายผมที่โอบกอดเอวท่านก็จับก้นบีบมือขวาลูบโคนขาอ่อนแล้ววกเข้าสอดจับบีบคลึงอวัยวะเพศท่านด้วยฝ่ามือนิ้วกลางเซาะแยงเข้าร่องระหว่างขาสัมผัสถูเขี่ยเนื้ออ่อนที่เป็นกลีบเล็กในร่องใหญ่ แม่สะดุ้งงอตัว ผมก้มหน้าลงซบเนินขนหมอยสูดดมกลิ่นที่คราวนี้ไม่เหม็นอบสาบคาวเหมือนคราวก่อนเลยซุกหน้าห่อลิ้นเข้าฉกเลียในร่องเพศถูกติ่งเนื้อเล็กๆข้างในผมใช้ปากดูดเบาๆจนเนื้นอ่อนยืดออกมา แม่กดหัวผมแนบแน่นแอ่นเอวแล้วถ่างขาให้ผมซุกหน้าลงไปลึกๆจนลิ้นผมฉกเลียถึงช่องสังวาสท่านครางบอก “แม่ไม่ไหวแล้ว”ท่านถอยตัวขึ้นเตียงนอนหงายกางขารอรับผมๆโดดเข้าหานอนทับทาบร่างท่านๆพูดอย่างไม่อาย “ย..เย็ดแม่เถอะแม่เงี่ยนเต็มทนแล้ว”ผมบอกท่าน “แม่สวยเหลือเกินผมเงี่ยนสุดๆ”ท่านบอก “เงี่ยนก็เย็ดสิแม่รออยู่” รู้อยู่แก่ใจว่าท่านยอมทุกอย่างแล้วอย่างเต็มใจ จึงทำตามจับควยยัดเย็ดหีท่านๆสะดุ้งซี๊ดปากหลับตาเคลิ้ม ผมเริ่มโขยกกระเด้าเย็ดจากช้าไปเร็วมันส์สุดๆ แม่ไม่ครางเบาๆเสียง ฮือๆกอดรัดหายใจหอบแรงรดต้นคอผมแล้วอยู่ๆท่านจับหน้าผมหันจูบดูดปากอย่างเร่าร้อน ผมตอบรับด้วยลิ้นจูบไซร้เลียไปทั่ว ควยก็ชักเข้าออกรูหีท่านช้าเร็วไม่หยุดท่านขยับส่ายออกลีลาร่านสวาทร้องแรงทั้งดีดดิ้นไม่หยุดนิ่งหมดแล้วความอายไม่เหมือนคราวก่อนท่านครางบอก “แรงๆลึกๆโตลูกแม่ๆเสียวหีเหลือเกิน”ผมทำตามจนน้ำคลั่งเสียวของท่านซึมทะลักออกจากหีจนเปียกแฉะเราเย็ดกันไม่นานเกินสิบนาทีแม่ก็หยุดนิ่งหายใจหอบระทวยรอผมเย็ดกระแทกหีท่านให้ทำควยแต่ผมก็นิ่งกกกอดท่านๆถามผมด้วยเสียงที่อ่อนแรง “เป็นไงบ้าโต”ผมบอก “ที่สุดเลยครับแม่สวยหีแม่เย็ดมันสุดเสียวผมมีความสุขอยากเอาอีกเลื่อยๆ”ท่านบอก “แม่ก็สุขเป็นที่สุดจะเอาอีกแม่ก็ไม่ว่าต่อไปนี้ถ้าพ่อไม่อยู่แม่จะมาให้โตเย็ด”ท่านจูบหอมแก้มผมอย่างสุดสวาท ผมเลยถาม “ผมนึกว่าแม่โกรธไม่พอใจผมเห็นคราวก่อนแม่ไม่พูดเป็นแบบนี้”ท่านยิ้มเขิน “แม่อายที่จะต้องแก้ผ้าให้โตเห็นแล้วให้โตเย็ดแม่กลัวแล้วหวาดๆว่ามันผิด แต่ตอนนี้แม่ทำใจแล้วจะอะไรก็ได้แม่ยอมหมด”ผมบอก “ครับผมก็คิดว่ามันไม่ดีแต่ถ้าแม่ยอมอย่างนี้ผมจะปี้ให้แม่มีความสุขน้ำแตกทุกทีไป”ท่านยิ้มบอก “โตเข้าใจแม่แล้วเราเย็ดกันอีกนะ”ผมพยักหน้ารับคืนนั้นผมเอาท่านอีกสี่ทีฉลองความเข้าใจกัน.. คลิ๊บนักศึกษาเย็ดหมู่รูปโป้หลุผัวเมียเอากันก่อนนอนภาพหีที่ไม่มีขนคลิปxxx คลิปแอบถ่าย คลิปเสียว mfหนังโป้หญิงรุมชายคลิปแอบถ่ายนวด  ขอบใจเพื่อนที่ติดชมมามากๆครับ ถ้าชอบอ่านเรื่องจริง ก็ยินดีส่งให้อ่านเรื่อยๆน่ะ ที่ไม่ค่อยเขียนเรื่องของสาวแบ็งค์ เพราะมันคืนที่ทำงาน ใกล้ๆตัว เดี๋ยวคนที่ผมนอนด้วยจะมีปัญหา ไหนจะเพื่อนที่ทำงาน ไหนจะตำแหน่งหน้าที่ ก็เลยเลี้ยงๆคุยถึงสาวๆที่อื่น แต่ก็ดูๆแล้วหละครับว่า สาวๆเหล่านั้น จะไม่เสียหายอะไรนัก มุกเด็จ ใช้นามแฝงครับ อันนี้ยอมรับได้น่ะ เพื่อนๆน่ะ   แต่ถ้าขอมาอย่างนี้ จะลองส่งเรื่องนี้ให้อ่านน่ะครับ นานแล้วแหละ ตอนผมเลือนตำแหน่งใหม่ๆ   ทีมผม มี 11 คน แต่ว่างไปออกบูทร์ที่ เมืองทอง แค่ 5 คน ออก 4 วัน คนเยอะเลยครับ ในระว่างนั้น ที่แบ็งค์มีจัดพักผ่อน ตจว ที่จอมเทียน 2 วันนอนคืนเดียวทีมผมไปกัน6คนก่อนพร้อมพนักงานแบ็งค์ แล้วเราอีก 5 คนติดงาน ตามไปที่จอมเทียนทีหลัง   ไปถึงเข้างานก็ ทุ่มกว่าแล้วครับ ห้องเต็มหมด อาบน้ำที่ห้องเพื่อนที่เป็นหัวหน้าหน่วยด้วยกันอีกทีมนึง แล้วเข้างาน ทีมผม 5 คนมาที่หลัง ไม่มีเสื้อยืดเหมื่อนพนักงานคนอื่นทั้งงาน เลยเหมื่อนคนอื่นมีแนะนำและแจกรางวัล พนักงานดีเด่น ก็ส่วนใหญ่ เด็กจาก สนญ ทั้งนั้น พวกเรา ได้น้อยมาก แจกของ มีการแสดง และเวลาพวกเรารอคอยก้มาถึง ตอนเมา กะเปิดเธค ไปวูบวาบ ออกมาเต้นกันสนาน สาวๆสาขาอื่น น่ารักๆ ตรึมมมคนเยอะมาก พวกเราเข้าไปเต้นสีกะเด็ดสาวน่ารักๆกลุ่มนึงขาวมาก 6คน ชกแก้ว เมาปลิ้น 5 ทุ่มได้ ทีมเรา  ได้สาวๆเข้าคู่กันพอประมาณ ผมเองก็สวยมาได้คนนึงชื่อน้อง นา ตัวเล็กนมใหญ่ ขาวใสมาก ตัวผมสีกะตัวน้องหลายหน ตอนนั้นหำแข็งตั้งแต่เมาแล้วหละ เรามองตากัน น้องตาหวานเยิ้ม แอบจับมือเธอก็ไม่ว่า เอาหำถุร่องตูนผ่านกางเกง ก็ยิ้มให้  ผมเลยมาที่เพื่อน กูยืนห้อง มึงจะเข้า โทรบอกกูก่อน เพื่อนก็ให้มาแต่มีด่าสัตว์เลื้อยคลานตามหลังมาด้วย ผมคว้ามือน้องนาบอก ข้างนอกแป๊บอยากคุยด้วย จูงมือตามมา ผมลากเข้าห้องเลย อินวิว ไกลชิบเป็ง นา หน้าตาเหรอหรา แต่ก็ตามผมมา เข้าห้องกระเป๋า ข้าวของของเพื่อน เพี๊ยบ เปิดแต่ไฟหัวเตียงไว้ ผมระดมจูบเลยกอดจูบปล้ำถอดเสื้อผ้า นาขัดขืนเล็กน้อง แต่ผมดิ ต้องรีบกลัวเพื่อนกลับเอาห้องคืน ล่วงถุงยางให้นาดูก่อน จนผมจับนาเย็ดอย่างหน่ำใจ กว่า 20 นาที คงเพราะเมา เลยออกช้า เย็ดไปท่าหมา สลับนอนทับ นาบอกเสร็จไปหลายหนแล้ว และเธอร้อง เอ่ยปากขอให้ผม เย็ดเธออีก ๆ แรงบีบของนามีตั้งแต่ ตอดขมิบจุ๊บๆ แรงเรื่อยๆจนถึงบับรัด แน้น จนควยรู้สึกอึดอัด  นาจูบร้อนแรง กัดริบฝีปากล่างผม ดูดปากผมจนเจ็บ เพื่อนนาโทรมา นาละปากแล้วบอกมีเพื่อนที่เมืองชลมาหา เลยออกไปข้างนอกกพเพื่อนไม่ต้องห่วง แล้วนาก็ก้มหัวดูดหัวนมหน้าอกผม จนแดงเป็นจ้ำ ดูดคน ดูดปาก โอวว อะไรกันเนี้ย ขนลุกเกี่ยว ควยผมลุกอีกหน นาตาวาวบอกผมเบาๆ ไม่ต้องใส่ถุงแล้วช่วงนี้นา ปลอดภัย ผมจับนานอนลง ขึ้ยเย็ดทันที นาร้องเสียวโหย ไดอารมณ์สุดๆ มือเธอสองข้างจับตูดผมกดเข้าหาหีเธอตามจังหวะกระเด้าของผม เพื่อนผมโทรมา ผมกดแช้ไว้ นากระดกหีขึ้นใส่ควยผมที่กดแช้ยึกๆ  เพื่อนถามดีไหมมันส์ไหม ผมด่ามันไป แล้วบอก กูขอ มึงไปนอนที่อื่น พรุ่งนี้ค่อยคุยกัน นามือนากดตูดผมยึกยักขึ้นลง ผมเลยวางสายแล้วสนองตุนหาของเธอ  รู้สึกสำนึกผมมีมาอีกหน ก็น่าจะผ่านไปรอบที่ 4 อ้วกลมออกมา หน้ามืด นอนแผ่ แต่นาเธอไม่อยู่เฉยเลยเธอปิดไฟมือในห้อง ดูดควยเหี่ยวๆของผมเลียดูด ละเลงไปทั่งหน้าขา แยกขาผมเลียดูดรูขี้ของผม ลิ้นลากแหย่ร่องก้นวนลิ้นรูตูดผม โอวววว พระเจ้า เธอเลียจิงจังมาก ดูดด้วย ต้องขมิบตูดสู้ลิ้นนา พอดูดควยอีกทีมันก็ตั้งโด่แล้ว นาไม่รอช้าขึ้นยองๆสวมลงหีเธอเลย  รอบนี้นา ขยับเอวบิดไปมา ส่ายก้นวนๆ สวมขึ้นลงช้าๆ เหมื่อนอยากเล่นท่า อะไรทำนองนั้น แหงนหน้าสูดปาก มือจับนมตัวเองขย้ำบี้นหัวนมไปมา บ่างจังหวะขย่ม  นา ร้องออกมา บ่าง เหมื่อนร้องไห้บ่าง ผมควยเด่นในรูหีก้จิง แต่ไม่รู้สึกเสียวอะไรแล้ว มีแค่สัมผัสแถวๆหนเขากะรอบๆฐานควย รู้สึกเสียวๆ ตอนเสียงสี กลิ่นน้ำเงี้ยน น้องนา ยังกะ มี2คน เย็ดเธอมาแล้วก่อนหน้านี้ก็ไม่ปาน จังหวะน้องนา เสร็จกระตุกนอนฟุ๊บ สะอื้นคาอกผม  เลยกะว่า คงพอแค่นี้น่ะ  พี่น้องครับผมลงไปเงี้ยวแล้วกลับมา หลับเลย น้องนา ไม่ เธอลักหลับผม จนเช้า ผมถามเธอบอก ผมหลับไป นา เลียหัวควย ดูดไข่ ดูดควย อมดูด จนแข็ง มือเธอก็ช้วยตัวเอง แยงไปด้วย  เสียงโทรศัพย์นา เพื่อโทรตาม เธอใส้เสื้อผ้าลุกไป เพื่อนผมเข้ามาอาบน้ำ เราออกไปกินเที่ยงเก็บของกลับ กทม กัน ก่อนขึ้นรถ ผมแอบหาขอเบอรนา  นาให้ ยิ้มแย้มแจ่มใส่น่ารักมาก แต่ทำท่าเหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ในกลุ่มเพื่อนๆเธอ ระหว่างทางได้โทรคุยกัน รถบัสคนละคัน นาอยู่ สนญ สาทร นึกว่าผมกะเพื่อนๆไม่ใช่พนักงาน เห็นไม่ใส่เสื้อยืนที่แบ็งแจกให้ แถมเต้นกวนตีน เข้าตามาก เมาได้ที่ เลยออกไปด้วย นึกว่าแค่คุยหน้าห้องจัดเลี้ยง ไม่นึกว่าจะลากเข้าห้อง แต่ก็เลยตามเลย จากนั้น เธองานยุ่งไม่ค่อยว่างคุย อีกอาทิตย์ ถึงได้ฟัน นาอีกรอบ ผมขอเป็นเป็นแฟน นาบอกยังก่อน แบบนี้ไปก่อน ที่เย้ดกัน เอเร้าร้อนสุดๆเหมื่อนเดิม ผมนึกว่าเพราะเมาถึงร้อนปานนั้น แต่นี้ ไม่ เราเย้ดกันทั้งคืนอีก จนเธอรึดพิษจากผมได้ 8 หน ที่ห้องนามีหนังสืออย่างว่า ดีวีดีX ไข่สั่น กระสั้นใช้ได้ นาเซ็กส์จัดมาก มากกว่า ญ ที่เคยได้เย็ด นาบอกให้ฟังถึงเรื่องที่เคยเกิดกะเธอ บอกรู้แล้วจะเลิกกะเธอก็ได้น่ะ  อยู่ปทุมที่บ้านมีฐานะ แฟนเธออายุน้อยกว่าตอนอยู่ ม4 รุ่นพี่ให้แฟนพาเธอไปเปิดซิงที่บ้านเขา แฟนเธอทำเสร็จเร็วมาก รุ่นพี่ให้แฟนไปซื่อเบียรมากินที่บ้านเขา แกลงให้เงินเกินห้าสิบบาท เหมื่อจะรู้แฟน นาต้องแวะร้านเกมส์แถวร้านขายของแน้ รุ่นพี่เลยเข้ามาข่มขืนนา นาตกใจมาก และทำกับนา สองครั้งติดๆ ขู่ว่าให้นามาหาอีกในตอนเย็น ไม่งั้นจะบอกเพื่อนๆที่ห้อง แฟนนาแวะเล่นเกมส์จิงๆ กับมานาไม่พูกะแฟนเลย แต่ต้องกลับมาที่บ้านนั้นให้รุ่นพี่เย็ด เขาควยใหญ่กว่าแฟนนา ทีแรกเจ็บแต่พอหนหลังๆ นาเสียวและเริ่มชอบ กะแฟนกลับเฉยๆไปเลย  จน มุ6 มีเรื่อง ถูกเรียกค่าไถ่ มันข่มขืนเธอทุกวัน เรียวคิวกัน วนเวียนจนหน่ำใจ บางทีสลับกันเข้ามาเย็ดในห้อง ที่ละคน ตัวหัวหน้ามันเย็ดนาตั้งแต่หนแรกที่พาตัวมาเลย พักหลังๆมาทีหลายคน พร้อนๆกัน สองคน สามคนบ่าง พวกมันทำกันเธอ ต่างๆนา ท่าตามในหนังเอ็กส์ เย็ดรุตูด ให้ดูดควย เอาพร้อนกันทุกรู นาตั้งแต่ร้องขอชีวิตจนร้องขอให้มันเข้ามาเย็ด สองอาทิตย์ ทางบ้านยอมจ่ายค่าไถ่  เขาให้นาเรียนต่อที่ ลำปาง ต่อมหาลัย นามีแฟน เปลี่ยนไปหลายคน นาเคยให้ ชายสองคนสวิงกะนาตอนเรียน จนจบ เข้าทำงานที่แบ็งค์ ที่บ้านเลยจัดการเส้นสายเรื่องงานให้ ย้ายเข้า สนญ เพื่อนๆที่ทำงานไม่รู้เรื่องของนา  มาถึงตอนนี้แล้ว ผมไม่รู้ว่าจะเอาไง ก็ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาเย้ดนาไปวันๆ แทบจะย้ายมาอยู่ที่คอนโดของนาเลย คำเดียวที่ผมนึกขึ้นได้ตอนนี้  นา น่าจะเป็น ฮีททีเรียนาต้องการsexสูง ให้ผมทำกับเธอต่างๆนาๆ ใส้ปลอกควยตุ่ม มัดมือ ปิดตา หรือให้เย็ดแรงๆ แนวข่มขืน ผมไม่ค่อยเปลืองถุงยาง แผงยาคุม เพียบ เล่นกันในท่าแปลกๆ ในที่ต่างๆ กลางคืนที่จอดรถคอนโด ในสวนสาธานะต่างจังหวัด ดาดฟ้า ใส่ไข่สั่นก้มดูดควยให้ในโรงหนังเมเจอร์ เบาะหลังรถ ระเบียงห้องพักของเธอตอนดึกๆจับชักควยผมเล่ยตอนนั่งหลังรถตู้ รถ ป อ เอากระเป๋าตัวเองบังไว้ และอีกหลายๆที่ นา งัดเอาควผมขึ้นมาดูดอย่างง่ายดาย  ที่ห้องพักของเธอแทบเราเย้ดกันในทุกๆที่ที่ทำได้มาแล้ว หนังสือโป๊ที่ห้องเธอ เปิดเย็นกันตามท่า เธอมีหนังสือภาพอิเดียท่าร่วมเพศ ให้ผมทำตามในนั้นมีท่าทางนับร้อย กับเธอ ใช้ควยปลอยไปพร้อมๆกันด้วยตอนนาเสียวสุดยอด นาจะกัดหรือดูดอย่างแรง เนื้อตัวผมตอนนั้นเป็นรอยตามตัว  วันหยุด ผมมาอยู่กะนา เราไม่ต้องใส่เสื้อผ้ากันเลยทั้งวัน กับข้าวกินในตู้เย็น เปิดหนังดู เย็ดกัน ข่มขืนเธอ มัดมือทรมานเธอ เย็ดตูด นาร้องดหยหวน ผมว่าข้างๆห้องคงชินกะห้องนี้แล้วหละ เวลาผมน้ำแตกนอนหมดแรง นาจะแหกตูดดูดควย เลียรูขี้ให้ ดูดรูตูดลิ้นแยง เสียวสุดๆอะ พี่น้องเอ๋ยย ก็ไม่นึกไม่ฝันเหมื่อนกันว่าจะเจอสาวแนวๆนี้ ได้อารมณ์มาก มีแรงเย็ดนา ได้วันละ 5-7 รอบ ไม่เบื่อ ยิ่งนาชอบ ทำผมแต่งตัว บุคลิกเปลี่ยนไปเรื่อย  นอนหลับก้ควยแช้ไว้ตลอด ตื่นมาควยยังแข็งอยู่ในหี ก็ขยับชักเข้าออกเย็ดต่อ หรือไม่ตืนมา นาจะดึงออกมา ดูด สักพักแล้วลุกไปฉี่ กลับมาดูดต่อจนแข็ง จับยัดเข้ารูหีท่าตะแคงและวหลับควยคาหีอยู่อย่างนั้นท่าง้เรื่องsex ของเธอ เธอไม่บอกกะเพื่อนในกลุ่มเธอเลย  บอกกับเพื่อนๆตรงๆเลย ผมฝึกฝนเรื่องทำนองนี้มาจาก นา คนนี้แหละ คบเป็นคู่ซ้อมที่ดีกับ นา อยู่เป็น ปี เหมื่อนกัน นาบอกอยู่เอากะเธอไปเรื่อยๆจนกว่า ผมจะเบื่อ นาขอผมแบนั้น แน้นอนครับเพื่อนๆ ไม่มีทางพักนี้ไม่ได้ติดต่อน่ะ มีคุยกันบ่าง นาแต่งงานแล้ว เธอบอกไม่อยากให้แฟนรู้ เรื่อง เธออยากมีครอบครัวที่ดี อันนี้ผมก้ยินดีด้วย ละยังลำลึกถึงนาอยู่น่ะ ความที่รู้กันมานาน ก็สั่งลากันอย่างถึงพริกถึงขิงกันอาทิตย์นึงเต็มๆนาบอกควยผมใหญ่และยาวขึ้น อะจิงอะ ว่าน่าจะเท่าเดิมน่ะ อิอิ   ผมยังนึกภาพดวงตาใส่ๆคู่นั้นของนาได้ดี เหมื่อนๆว่าผมจะรักเธอยังไง แนวๆนี้แหละครับ ก็ขอให้น้องเขามีสุขกะสามีน่ะครับ น้องนา เพื่อนๆแนะนำเพิ่มเติมได้น่ะครับ  เรื่องนี้ผมเคยเขียนหนนึงแล้วครับ ในอีกเวปนึง นานแล้วหละ ก็เรื่องนี้มันนานแล้ว ให้ผมเล่ากี่รอบ ก็จะได้ข้อความเดิมตลอด เพราะนายังอยู่ในใจผม เสมอมาหนังโป๊แอบเอากับพ่อผัวคลิป โป๊ เด็ก ๆ ออนไลน์หนังโป๊หนังxxxฟรีๆๆๆคลิบโป๊ หมาเยสคน ออนไลน์นักเรียนเอากันมัน[ไทย] [uncen] น้องเอ้-thai xxxดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ การ์ตูนโป๊เอาแม่เพื่อน ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ ดูภาพหลุด รูปหีเด็กๆ  ทั้วโลกใหม่ๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21