ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊ นักศึกษาไทย  (อ่าน 261 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊ นักศึกษาไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 04:06:06 AM »
หนังโป๊ นักศึกษาไทย ดูหนังโป้เด็กๆ 18 หนังโป๊ นักศึกษาไทย หนังโป๊ นักศึกษาไทยวันรุ่งขึ้นเมื่ออมราและพีระพงษ์ไปกันหมดแล้วอารยาเริ่มเก็บกวาดเตรียมสถานที่ไว้ต้องรับพิศมัยกับนเรศเธอยังอยู่ในเสื้อคลุมยาวมีสายรัดตรงเอวแน่นอนข้างในเธอไม่ได้ใส่ชั้นในอยู่แล้วซึ่งเป็นเรื่องปกติของอารยาที่เวลาอยู่บ้านมักจะไม่ใส่ชั้นในแม่แต่บางครั้งเวลาไปทำงานเธอยังไม่ใส่กางเกงในด้วยซ้ำคุณพีระมาช่วยกันจัด…สถานที่พร้อมแล้วเธอจึงกลับไปที่ห้อง อาบน้ำทุกซอกมุม แล้วลูบไล้ด้วยครีมทาผิวไปทั้งตัวจนหอมกรุ่น…เธอเลือกชุดชั้นในผ้าซีทรูบางเฉียบสีดำตัดกับผิวที่ขาวนวลของเธอ และถุงน่องสีดำแบบที่มีสายรัดเอว…เธอรู้ว่าการแต่งตัวอย่างนี้เป็นจุดที่ยั่วอารมณ์ของนเรศมาที่สุดคุณพีระแต่งตัวเสร็จแล้ว กำลังนั่งดูทีวีอยู่ที่ห้องโถงใหญ่ซึ่งตอนนี้เปิดแอร์ไว้เย็นฉ่ำผ้าม่านถูกดึงปิดทุกทาง…อารยาเดินลงมาจากชั้นบนเธออยู่ในชุดผ้าซาตินสิเงินวาวด้านบนเป็นสายเดี่ยวรอบคอเป็นสร้อยมุกชุดคลุมลงมาเหนือเขาเล็กน้อยแต่แหวกข้างขึ้นสูง เธอแต่งตัวเหมือนจะไปงานราตรี…ใบหน้าแต่งเข้มด้วยเครื่องสำอางอย่างดีเธอสวมรองเท้าส้นสูงคู่สวยสีเข้ากันกับชุดที่สวม”ว้าวแต่งเต็มชุดเลยนะยาชุดนี้ยาดูสวยเซ็กซี่น่ารักจัง…นี่เตรียมเป็นเจ้าสาวนายเรศเต็มที่เลยนะเนี๊ยะ…”เธอเดินมาหยุดอยู่ตรงหน้าสามีแล้วหมุนกายไปรอบ ๆ อวดโชว์รูปร่าง”ยาแต่งเรียบร้อยไปหรือเปล่าคะ…ยาอยากสร้างบรรยากาศให้เต็มที่หน่อย…เดี๋ยวพอเรศมายาขออนุญาตเต็มที่เลยนะคะคุณเองก็จัดการกับพิศมัยให้พอใจเลย…เออคุณผสมยาปลุกเซ็กไว้บ้างหรือเปล่าคะ…ยาว่าเราดื่มยาปลุกเซ็กกันสักหน่อย…จะได้เต็มที่ไปเลย…”พีระยิ้มย่างสมใจ”เรียบร้อยจ๋ะในไวท์แดงนั่นแหล่ะ ผมเอาเข็มฉีดยาฉีดเข้าไป ว่าแต่จะได้อะไรเต็มที่เหรอจ๊ะยาจ๋า…”อารยามายืนแนบไหล่ของเขาจนได้กลิ่นหอมหน้าเขาอยู่ห่างจากโคกหีเธอไม่ถึงคืบ เขาจึงหันหน้าเข้าซบตรงหว่างขาของเธอสูดดมอย่างชื่นใจอารยาเด้งเอวแอ่นให้อย่างรู้ใจกัน”เย็ดค่ะเย็ดกันให้เต็มที่ไปเลย…เอาให้สุดเหวี่ยงสะใจหีกับควยให้เต็มที่ไปเลย…อื้อ…หีเมียหอมชื่นใจไหมคะ…”เขาเงยหน้ามองสบตาเธอ”พูดอย่างเมื่อคืนตอนที่เราเย็ดกันสิจ๊ะสมมุติว่าผมเป็นพีสิ” “อุ๊ย…ก็ได้ค่ะหีของแม่หอมชื่นใจมั๊ยลูกจ๋า…เอาสิจูบดมหีแม่ให้พอใจเลยนะจ๊ะแม่อนุญาติซี๊ด….พูดอย่างนี้ดีจังนะคะ”อารยาแอ่นหีเด้งเอวส่ายไปมาแล้วเธอก็ก้าวขาขึ้นคร่อมเก้าอี้ที่พีระนั่งอยู่เปิดกระโปรงขึ้นให้พีระชื่นชมกับโคกหีเธอได้เต็มที่…ก่อนที่ทั้งคู่จะคุมอารมณ์ไม่ได้ก็ได้ยินเสียงรถยนต์วิ่งเข้ามาในบ้านเสียงปิดประตู อารยารีบผละออกจากสามีจัดกระโปรงเรียบร้อย”คุณไปเปิดประตูสิคะเรศกับไหมคงมาแล้วยาจะไปเตรียมแก้วเครื่องดื่มกับไวท์ นะคะ” “ได้เลยจ๊ะ”พีระลุกขึ้นไปเปิดประตู นเรศกำลังควงแขนพิศมัยเดินเข้ามา…”เฮ้สวัสดีระคอยหรือเปล่าเนี๊ยะพอนรินทร์กับยายพิมออกจากบ้านฉันก็รีบออกตามมาเลยนะเสียเวลาคอยคุณไหมขัดสีฉวีวรรณอยู่หน่ะสิ…เธอเตรียมการสำหรับนายโดยเฉพาะเลยนะเว้ย” พิศมัยแอบหยิบสามีพูดเบา ๆ “บ้าเรศเนียะไหมอายนะคะถึงรู้กันอยู่ก็เถอะไม่ต้องบอกก็ได้นี่สวัสดีคะคุณระแล้วยาหล่ะคะไปไหนแล้ว” พีระเดินมาโอบเอวพิศมัย.อย่างคนคยขากันดี” คอยไม่นานหรอกไม่ต้องอายหรอกไหมแหมเราเพื่อนที่รู้ใจกันอยู่แล้วยาเขาเพิ่งแต่งตัวเสร็จกำลังไปเตรียมเครื่องดื่มอยู่ไปเข้าบ้านแต่แหมคุณไหมสวยเหลือเกินนะครับวันนี้”พิศมัยค้อนน่ารักให้พีระเมื่อเข้าบ้านและปิดประตู เห็นอารยากำลังถือถาดใส่แก้วและขวดไวท์ นเรศรีบเข้าไปช่วย พีระจึงรวบพิศมัยไว้ในอ้อมกอด”คิดถึงไหมเหลือเกินไหมคิดถึงผมบ้างหรือเปล่า”พีระอ้อนพลางซุกไซร้หอมแก้มพิศมัยซึ่งเธอกอดตอบและเบียดตัวเข้าหาเช่นกัน”คิดถึงสิคะเราไม่ได้เจอกันตั้งนานแล้ววันนี้ระเตรียมอะไรไว้ยังไงบ้างคะนี่ไหมแต่งชุดนี้มาให้ระดูโดยเฉพาะนะดูสิคะถูกใจระหรือเปล่า”พิศมัยดันพีระออกแล้วมายืนเด่นให้เขามองพลางถอดเสื้อที่คลุมทับออกข้างในเธอใส่เป็นเสื้อทับทรงสีขาวเท่านั้นมองเห็นนมตั้งตระหง่านปลายยอดดันเสื้อเป็นตุ่มด้านล่างนั้นเล่าเธอใส่กางเกงผ้ามันเนื้อนิ่มที่เน้นกระชับเข้ารูปรอยตะเข็บกางเกงเน้นเข้ากลางร่องหีเป็นกลีบพูแยกออกสองข้างแถมนูนโหนกดันกางเกงออกมาเป็นรูปเธอถ่างขาน้อย ๆ ย้ายส่ายเอวไปมาช้าๆ ให้พีระดูเพื่อปลุกอารมณ์เงี่ยนของเขาพีระมองตาลุกวาวควยเขาค่อย ๆ ลุกเด้งดึ๋งขึ้นมาทันที…เขาชอบที่สุดที่เห็นผู้หญิงรูปร่างสวยใส่กางเกงฟิต ๆ แบบนี้”สวยเหลือเกินไหมจ๋าช่างรู้ใจที่สุดเห็นอย่างนี้แล้วผมอยากจะซบหน้าตรงหว่างขาของไหมเหลือเกิน”พีระนั่งลงคุกเข่าตรงหน้าพิศมัยจะซบหน้าเข้าจุบโคกหีของเธอแต่พิศมัยเอามือปิดหีไว้ยังไม่ให้เขาซบ”ไม่เอาคะระขาพูดอย่างนี้ได้ยังไงพูดใหม่สิคะระขาเรียกชื่อมันเลยสิคะระอยากซบอะไรของไหมคะ”พีระรู้ทันทีเพราะพิศมัยเธอชอบฟังคำพูดหยาบ ๆ “ซบหีของไหมจ๋ะผมอยากจะจูบร่องหีของไหมดูสิเป็นรูปรอยน่าดูเหลือเกินหีไหมทั้งโคกทั้งใหญ่ขอผมจูบเลียให้ชื่นใจก่อนนะจ๊ะ” พิศมัยปล่อยมือออกแอ่นหีให้พีระ”เอาสิคะระขาหีไหมอยู่ตรงหน้าแล้วระจะทำอะไรก็เชิญ…อูย…หอมมั๊ยคะระขาหีใหมหอมชื่นใจมั๊ย”พีระใช้สองมือดันสะโพกของพิศมัยให้เด้งมาข้างหน้าเอาสันจมูกเสียดสีไปตามร่องหีสูดดมมือที่จับอยู่ที่สะโพกรู้ได้เลยว่าพิศมัยไม่ได้ใส่กางเกงในจึงล้วงลอดง่ามขาลูกไล้ไปทั่วร่องตูดขณะที่พีระกำลังกอดซบอยู่ตรงโคกหีของพิศมัย นเรศนั้นตอนนี้นอนหงายอยู่กับพื้นอารยานั่งคร่อมอยู่ตรงหน้าชายกระโปรงคลุมหัวเขาจนมิดแน่นอนเขากำลังชื่นชมอยู่กับโคกหีของอารยาทักทายกันจูบหีจับควยกันสักพักพีระจึงชวนทั้งหมดมานั่งรวมกันที่โซฟาชุดรับแขกเพื่อปรึกษาวางแผนสนุกกันโดยสลับคู่กันแต่ทั้งหมดยังไม่ถอดเสื้อผ้าเพียงแต่กระดุมหลุดลุ่ยและซิปกางเกงถูกรูดลงจนหมดสองสาวใหญ่ต่างควักควยออกมานวดเฟ้นกระถอกเล่น อารยารินไวท์แจก เพื่อกระตุ้นอารมณ์ให้ร้อนยิ่งขึ้นหมดไปหนึ่งแก้วอารยาจึงบอกว่า”นี่ยามีเรื่องที่ไปเจอมาในอินเตอร์เน็ตเมื่อคืนนี้ยาอ่านกับระแล้วเงี่ยนสุด ๆ ไปเลยเรศกับไหมอยากดูไหมแต่บอกก่อนนะต้องทำใจถ้าไม่ชอบก็แล้วไป”” อยากสิ อยากดูเรื่องอะไรเหรอยารีบเอามาแบ่งกันดูเลยแหมเรายิ่งกว่าผัวเมียกันซะอีกจะมาปิดอะไรกันถ้าเป็นเรื่องที่ทำเธอสองคนเงี่ยนสุด ๆ ได้เราก็จะต่างอะไรกันหล่ะรีบเอามาเร็วยา”พิศมัยซึ่งตอนนี้รู้สึกเลือดลมฉีดพล่านไปทุกรูขุมขนรีบบอกอารยาอารยาจึงลุกขึ้นไปเปิดลิ้นชักแล้วหยิบกระดาษที่พิมพ์ไว้มานเรศกับพิศมัย”เอาลองอ่านดูแล้วเป็นไงบอกด้วยเมื่อคืนตอนยาอ่านทีแรกนะน้ำแตกคาที่ไปเลยจินตนาการดูแล้วมันเงี่ยนจริง”พิศมัยลุกมานั่งคู่กับนเรศอ่านเรื่องราวด้วยกัน…อารยามานั่งกับพีระคอยสังเกตุดูอาการของเพื่อนที่ได้อ่านเรื่องราวว่าเป็นอย่างไรพิศมัยนั้นตาก็มองอ่านเรื่องในมือสามีมีก็นวดเน้นโคกหีตัวเองไปด้วยตรงเป้ากางเกงของเธอเห็นรอยน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาเป็นดวงเธอล้วงหีตัวเองอย่างไม่อายเพราะยาปลุกเซ็กและเรื่องราวที่อ่านเป็นเรื่องครอบครัวของวสันต์และนงเยาว์สาวไฮโซที่มีลูกสาวลูกชายเป็นหนุ่มสาวและครอบครัวเขาเย็ดกันอย่างไม่มีขีดขั้นประเพณีเต็มไปด้วยความสุขหฤหรรษ์ในเกมกาม นเรศมือจับกระดาษสั่นน้อย ๆ ไล่สายตาไปตามตัวอักษรอ่านไปเขาก็คิดถึงลูกสาวลูกชายของตัวเองไปด้วยฝ่ายอารยาก็กอดจูบลูบไล้กันไปคอยให้ทั้งคู่อ่านจบพอนเรศพลิกกระดาษเกือบถึงหน้าสุดท้ายก็เห็นพิศมัยประกบมือกับโคกหีเธออย่างรุนแรงหนีบขาเกร็งแน่นนั่นหมายความว่าเธอเสร็จสมอารมณ์ไปแล้ว…”อูยน้ำแตกแล้ว…ซี๊ด…ยาจ๋า.ทำไมมันเป็นเรื่องที่มันอย่างนี้อ่านแล้วเงี่ยนจริง ๆ ฉันน้ำแตกเหมือนเธอเลยยา”อารยาผละจากพีระเข้าไปนั่งข้างพิศมัยเอามือลูกหีเพื่อนเต็มอุ้งมือ”แสดงว่าเธอคิดเหมือนฉันถึงได้น้ำแตกเร็วอย่างนี้อูยดูสิน้ำเต็มกางเกงเลยระขามาถอดกางเกงให้ไหมหน่อยสิคะน้ำหีออกเยอะอย่างนี้หอมหวานสำหรับคุณเลยหล่ะ” พิศมัยมองหน้าอารยาอย่างสงสัยว่าทำไมอารยาจึงว่าเธอคิดเหมือนกัน”เธอคิดยังไงเหรอยาที่ว่าฉันต้องคิดเหมือนเธอ”อารยายิ้มหวาน”แหมฉันก็คิดถึงตาพีของฉันหน่ะซิ…จินตนาการตามเรื่องไปและคิดว่าฉันได้เย็ดกับพีลูกชายของฉัน.เท่านั้นแหล่ะฉันต้ำแตกคาทีเลยฮิฮิเธอเองเหมือนกันแหล่ะน่าต้องคิดถึงนรินทร์แน่ ๆ เลยจริงมั๊ย”อารยาตอบอย่างเปิดเผยความในใจ นเรศละจากเอกสารหันมาหาสองสาวอย่างตื่นเต้นในอารมณ์ “จริงเหรอไหมไหมจินตนาการว่าเป็นลูกของเราเออเย็ดกับไหมและยาก็คิดเหมือนกันงั้นผมกับระก็ต้องคิดถึงอุ๊กับพิมด้วยสิ”จริงค่ะไหมยอมรับว่าอ่านไปก็คิดถึงตัวเองกับนรินทร์ไปด้วยไหมตื่นเต้นที่สุดเลยนะคะทำไมอย่างนี้ก็ไม่รู้…ไหมไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าจะมีครอบครัวไหนสมสู่กันเองแต่พอได้อ่านที่ยาเอามาให้ทำให้ไหมเงี่ยนเงี่ยนสุด ๆ เลยตอนนี้ยิ่งเงี่ยน…อูยระขาช่วยไหมหน่อยสิคะช่วยให้ไหมหายเงี่ยนที”พีระถอดกางเกงของพิศมัยออกแล้วจับขาเธอถ่างอ้าพาดไว้กับพนักเก้าอี้ตัวเขาก้มหน้าตรงกลีบพูสองแคมที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน”ได้เลยไหมจ๋าน้ำเงี่ยนไหมเต็มรูหีไปหมดอย่างนี้แสดงว่าไหมเงี่ยนมากจริง ๆ ให้ไหมคิดว่านรินทร์กำลังเลียหีไหมอยู่นะผมจะเป็นตัวแทนของนรินทร์เอง…ตอนเย็ดกันเราเรียกกันว่าแม่ลูกนะ.ดีไหมเมื่อคืนผมกับยาก็เรียกกันอย่างนี้.มันทำให้เงี่ยนสุด ๆ ไปเลย” ด้วยความเงี่ยนท่วมท้นตอนนี้ว่ายังไงพิศมัยก็ยอมทั้งนั้น”คะคะเลียหีแม่สิลูกซี๊ดลูกรินของแม่อูยแม่เสียวหีแม่เงี่ยน…เงี่ยนควยเหลือเกินลูกจ๋าเลียหีแม่แล้วเย็ดหีแม่เลยลูก…”นเรศนั้นหันเข้าหาอารยาเธอหันหลังให้นเรศรูดซิปให้ถอดชุดที่สวมอยู่ออกเธอก็เซ็กซี่ในชุดชั้นในและถุ่งน่องเธอลุกไปยืนอยู่กลางห้องถ่างขาน้อย ๆ กระดิดนิ้วเรียกนเรศโดยบทบาทสมมุติเช่นกัน”มาสิจ๊ะลูกพีของแม่คลานมาหาแม่เลยแม่ของลูกอยู่ตรงนี้แล้ว…มาซบตรงนี้เลยลูกมาจูบหีของแม่แล้วแม่จะให้ลูกเย็ดอยากเย็ดหรือเปล่าคะพีอยากเย็ดกับแม่ไหม””อยากสิครับแม่แม่ของพีสวยน่าเย็ดอย่างนี้ใครจะไม่อยากเย็ดสวยเหลือเกินขาวไปทั้งตัว นมก็ใหญ่หีก็โคกน่าเย็ดที่สุด”นเรศคลานเข้าหาซุกไซร้จากเรียวขาไล่ขึ้นไปเรื่อย ๆ อย่างมีลีลาจนถึงโคกหีอูมในกางเกงตัวบางซี่งเห็นกลีบแคมอย่างชัดเจนเขานาบริมฝีปากเข้ากลางร่องหีเอาลิ้นดุนดันเม็ดแตดมือก็ล้วงเข้าไปที่สะโพกกรีดนิ้วตามร่องตูด”แม่ครับหีแม่สวยน่าเย็ดเหลือเกินผมขอเลียหีแล้วเย็ดหีของแม่ได้ไหมครับ…”นเรศตามบทบาทไปด้วย”อุ๊ยทำไมต้องขอด้วยลูกขนาดนี้แล้วหีแม่อยู่ตรงหน้าลูกแล้วจะเลียจะเย็ดจะยังไงก็ตามใจสิคะลูกขาทำให้แม่มีความสุขนะหีแม่หอมไหมคะแม่อุตส่าล้างหีไว้คอยลูกแต่เช้าแล้วรู้มั๊ย” “หอมหอมที่สุดเลยแม่จ๋าหีแม่หอมชื่นใจพูดอย่างนี้ดีจังเลยทำให้เงี่ยนมากจริง ๆ อืมแม่จ๋าแม่ลงคลานที่พื้นสิครับ พีจะเย็ดหีแม่จากทางด้านหลังเหมือนหมาเย็ดกัน”อุ๊ยเอางั้นเหรอลูกถอดกางเกงในให้แม่หน่อยสิคะแล้วแม่จะคลานให้ลูกเย็ดแหมเย็ดท่านี้แม่ชอบที่สุดเลยรู้ไหม”นเรศรูดกางเกงในอารยาออก เธอก้มลงคลานกับพื้นแอ่นสะโพกขึ้นส่ายยั่วดุกดิกสองกลีบแคมหีปลิ้นย้อยมาด้านหลังน่าดูน่าเย็ดยิ่งนักนเรศประกบสองมือนวดเฟ้นลอนสะโพกผายใช้หัวแม่มือสองช้างแบะกลีบหีให้อ้าออกแล้วก้มลงจูบเลียหีอย่างอดใจไม่ไหวแทงลิ้นเข้าออกกลางรู”ซี๊ดลูกจ๋าเลียหีแม่อีกแล้วเย็ดเถอะลูกจ๋าลูกพีแม่เงี่ยนอยากให้ลูกเย็ดเย็ดหีแม่เร็วเข้าอย่ามัวเลียอยู่เลยเย็ดให้แม่หายเงี่ยนก่อน”นเรศเองก็สุดเงี่ยนเหมือนกันในอารมณ์แบบใหม่ที่เกิดขึ้นเขารีบจ่อควยลากผ่านรูตูดแล้วกดเข้ากลางรูหีที่ฉ่ำเยิ้มของอารยาทันทีควยมุดกระดืบเข้าไปมิดเงี่ยง”อูยยยยเย็ดแล้วควยเข้าหีแล้ว…เสียวหีซี๊ดกระเด้าให้มิดควยสิคะเย็ดเลยเย็ดหีของแม่…ซี๊ด…”นเรศรีบกระเด้าเอวส่งควยถลันเข้ารูหีจนมิดยันโคกแล้วบรรจงสาวควยกระเด้าอย่างช้า ๆ แต่เน้นหนักฝ่ายพิศมัยตอนนี้นั่งถ่างขาสองข้างพาดพนักเท้าแขนของเก้าอี้นวม สะโพกวางหมิ่นอยู่ขอบเก้าอี้แอ่นหีรับควยของพีระสายตาจ้องมองควยเย็ดเข้าออกในรูหีอย่างร้อนร่านสุดเงี่ยน…”ซี๊ดเย็ดไปด้วยดูควยเข้าหีไปด้วยอย่างนี้ดีจังเลยนะคะอูยน่าดูเหลือเกินลูกรินของแม่ควยลูกเย็ดหีแม่ซี๊ดไม่ไหวแล้วเย็ดแรง ๆ ลูกจ๋าน้ำแม่จะแตกแล้วอูย…แตกแล้วลูกขาน้ำแตกแล้วเอาน้ำเข้ารูหีแม่เลย”พีระรีบกระเด้าควยอย่างแรงเร่งตัวเองให้เสร็จพร้อมกันกับพิศมัย…คู่เย็ดที่รู้ใจ…เสร็จจากเกมส์แรกรอบที่สองก็เริ่มขึ้นอีกในไม่ช้าคราวนี้ทั้งสี่ต่างเปลี่ยคู่สลับเย็ดกันไปมาทุกท่าที่คิดออกทุกที่ในบ้านอย่างอิสระเต็มที่… คลิปเด็ก12เอากันสาวมหาลัยโชว์หีคลิปนักฟุตบอลชายกดูคลิปโป๊ดาราฮอลิวูดโชว์ หี จาก ทาง บ้านคลิป เด็กมัธยม..นมมหาลัยยังอาย นามีเรื่องเสียวที่ทำงานมาให้ลงค่ะ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงค่ะเรื่องมีอยู่ว่านาเป็นคนชอบใส่กระโปรงสั้น ถ้าวันไหนไม่ใส่สั้นมันไม่มี อารมณ์จะทำงานเลยค่ะแถมนั่งรถไปกับแฟน แฟนจะบอกให้ถกกระโปรงให้สุดๆ เลยแฟนนาชอบให้นานั่งโชว์ค่ะ เขาบอกว่ามีอารมณ์ดี เวลานาถูกผู้ชายมองที่ขาหรือที่จิ๋ม นาจะใส่กระโปรงที่สั้นสุดๆ เรียกว่าพอนั่งลงจะเห็นจิ๋มของนาเลยค่ะ(ถ้าไม่นั้งไข้วห้างนะคะ) แถมยัง ผ่าตรงหน้าขาอีกต่างหาก มีอยู่วันนั้นนาใส่กระโปรงสั้นเหมือนเดิมแต่คราวนี้ไม่ผ่าค่ะ แต่บางแทน บางชนิดที่ว่ามองก็เห็นกางเกงใน รางๆเลยค่ะ ใส่ถุงน่องแบบไม่มีเป้าขอบลูกไม้(นาชอบถุงน่องแบบไม่มีเป้าเพราะเวลาจะทำ อะไรมันสดวกดี) แล้วใส่กางเกงในทับ ปกติ แฟนนาจะมาส่งที่บริษัททุกวัน วันนั้นแฟนไม่ได้มาส่ง นาต้องนั้งมอเตอร์ไซต์รับจ้างมาทำงานเอง ตอนเดินไปที่วินมอเตอร์ไซต์ พวกที่วิ นก็มองที่กระโปรงนาทุกคนเลย นาเห็นพวกเขามองก็ยืนต่อราคานานๆ ให้เขามองกันให้เต็มตา ตอนขึ้นนั่ง นาก็แกล้งยกขาข้างขวาขึ้นวาง ที่พักเท้าช้าๆพอยกขึ้นกระโปรงของนาก็ถกขึ้นจนเห็นขอบถุงน่อง และกางเกงในลายลูกไม้ของนาแบบชัดๆเลย พวกเขาคงเห็นจิ๋มนาแบบ เต็มตาเลยล่ะค่ะ พอมาถึงบริษัทนาก็เกิดอารมณ์มาก จิ๋มของนาแฉะไปหมด นาเลยไปนั่งที่โต๊ะทำงานของนา อ้าขาออก (นามามอเตอร์ไซ เลยมาถึงเร็วยังไม่มีใครมาสักคนเดียว) นาเอามือถูๆ จิ๋มของนา จนสำเร็จไปหนึ่งครั้งแต่พอนานั่งอยู่คนเดียว นานึกถึงที่วินม อเตอร์ไซต์ก็ เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก นาก็เลยถอดกางเกงในของนาออกซะเลย พอเพื่อนๆนามาก็มานั่งคุยกับเพื่อนๆ ทั้งชายและหญิงค่ะ เป็นชายซะ 1คน และหญิง 3 คน แต่เป็นเพื่อนสนิททั้งนั้นนะคะเพื่อนนาก็ใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ ถึงขนาดมีสัมพันธ์ลึก ซึ้งกับผู้ช่วยผู้จัดการเลย นุ่งกระโปรงก็ สั้นเหมือนนาเลยค่ะ เวลานั่งเพื่อนชายก็ชอบมองที่ขาพวก เราหญิงๆค่ะ บางทีมองไม่เห็นจิ๋มของแต่ละคนเพื่อนชายจะเอามือมาเปิด กระโปรงดูเลยค่ะ เขาบอก ว่าวันไหนไม่เห็นจิ๋มพวกเธอแล้วเอาเมียไม่สนุก พวกเราหญิงๆก็เลยช่วยซะหน่อยค่ะ แต่วันนี้เขาถึงกับแซวนา ว่าวันนี้เปิดเต็มที่เลยนะ นาเพิ่งถอดกางเกงในออกนี่คะพอคุยไปคุยมาก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไร กันขึ้นเพื่อนหญิงอีกคนก็บอกว่าฉันเอารองแล้วเธอ ก็เอาผู้จัดการซะซิกล้ารึเปล่า นาก็เลยบอกว่าจะ บ้าเหรอแฟนเล่นงานตายเลย เขาชอบให้โชว์อย่างเดียวจ่ะ ในใจนาก็คิดนะคะว่าถ้ามีโอกา สไม่แน่ เพื่อนชายก็บอกว่าถ้าจะเอาเมื่อไหร่ให้บอกด้วยอยากดู จะอัดวีดีโอ ไว้ให้พอนาได้ยินว่าจะอัดวีดีโอ ยิ่งมีอารมณ์ น้ำนาเริ่มไหลเยิ้ม ออกมาอีกแล้วค่ะ ถึงเวลาทำงานเราก็แยกย้ายกันไปทำงาน พอนาลุกขึ้นจากเก้าอี้เพื่อนชายก็บอกว่ากระโปรงด้านหลังเปียกเชียวนะอยากละ ซิ แล้วก็บอกว่าเย็นนี้ไงเอาเลย นาก็สงสัยเขาพูดอะไรของเขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบ พอนาเข้าไปในห้องผู้จักการก็มีแขก ให้นา นั่งรอที่โซฟา นาก็นั่งรอซักพักก็สังเกตุเห็นผู้จัดการมองมาที่ขาของนาคุยกับลูกค้าไปก็มอง ขานาไป นาก็เลยแกล้งนั่งอ้าขาออกทีละนิด แต่ จริงๆแล้วไม่ต้องอ้าก็เห็นชัดอยู่แล้วเพราะนาใส่ทั้งสั้นทั้งบาง แถมกางเกงในเพิ่งถอดออกเมื่อเช้านี้ ผู้จัดการมองตรงจิ๋มของนา ตาไม่กระ พริบเลยค่ะ นาก็แกล้งหันไปทางอื่นนาเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วค่ะ ซักพักนาก็แกล้งอีกเนื่องจากอารมณ์เริ่มฟุ้งซ่านขึ้นทุกที นาก็เลย ยืน ขึ้นแล้วแกล้งทำของหล่น แล้วก้มลงเก็บโดยหันหลังให้ผู้จัดการ โก่งโค้งเก็บของ นามองรอดหว่างขาเห็นผู้จัดการ มองตาค้างเลยค่ะคง เห็นก้นนาขาวๆ กับกลีบจิ๋มของนา ชัดแน่นอน พอลูกค้ากลับไป ผู้จัดการก็บอกว่าเย็นนี้อยู่ช่วยงานหน่อยนะ นาก็คิดว่าคงต้องมีอะไรพิเศษ แน่นอน นาก็ไปบอกให้เพื่อนเตรียมตัวอัดวีดีโอ หลังจากนั้นนาก็เดินเข้าห้องน้ำสำเร็จซะ 2ครั้ง นาไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับนายอมรับว่ามี ความสุข มากๆ เวลานั่งโซว์จิ๋มน่ะค่ะ พอถึงเย็นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบพอนาเดินเข้าไปผู้จัดการก็มองที่ขาของนา ก่อนเลย นามีอารมณ์อยู่ แล้วก็ทำเฉยๆ ผู้จัดการก็เรียกไปนั่งตักเขาแล้วเขาก็ให้นา ถอดเสื้อตัวนอกของนาออก แล้วผู้จัดการก็บอกว่า เมื่อเช้าผมเห็นคุณทำอะไรที่ โต๊ะด้วย นาเงี่ยอายน่าดูเลยค่ะ แต่จะทำไงได้อารมณ์มันกระเจิงไปแล้วนี่ พอนาถอดเสื้อนอกออก เหลือแต่เสื้อสายเดี่ยวไม่ได้ใส่ยกทรง ตัว เดียว ผู้จัดการให้นาอมให้เขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็ให้นาขึ้นค่อมแล้วผู้จัดการก็เอา.ของแกใส่เข้าจิ๋ม ของนานาเจ็บ มากเลยใหญ่เอา เรื่อง เหมือนกัน ดำปลือเลยค่ะ นาขย่มซักพักนาก็ถึงจุดสุดยอด ผู้จัดการก็ถึงพร้อมๆกับนา น้ำของผู้จัดการเยอะมาก ทั้งข่นอีกต่างหาก พอ นาลุก ขึ้นน้ำก็เยิ่มมาที่ขา เปลียกถุงน่องเลยค่ะ หลังจากนั้นผู้จัดการบอกว่าเช้า ไม่ต้องไปนั่งทำเองหรอก ผมจะทำให้ ทุกๆเช้าเลย นาก็เลยบอกว่า ก็ดีค่ะนาจะอมให้ทุกเช้าเลยค่ะ พอเสร็จกิจก็จะกลับบ้าน เดินออกจากห้องผู้จัดการก็เจอแฟนนานั่งรออยู่ นาถึงกับตกใจรีบเข้าไปหาแฟน ที แรกนึกว่าเขาจะโกรธ แต่แฟนนาบอกว่า ดูนาเอากับผ้จัดการแล้วสนุกดี ผู้จัดการก็กลับไปก่อน ส่วนนากับแฟนก็จองโซฟาในห้องผู้จัดการ แล้วนาก็บอกแฟนว่าขอไปล้างจิ๋มก่อน แฟนนาบอกว่าไม่ต้องล้าง แฟนให้นาไปนั่งที่โซฟา ให้นาอ้าขาออก แล้วแฟนนาก็เอาลิ้นเลียจิ๋มนา นา เห็นน้ำของผู้จัดการที่เพิ่งเอากับนาไปติดลิ้นแฟนนาออกมาเลยค่ะ ซักพักนาก็ทนไม่ไหวน้ำทั้งเขื่อนพังทลายออกมาอีกเต็มที่เลยค่ะ นามี ความสุขมากจริงๆ หลังจากนั้นนาก็โดนแฟน เอาจนดึกแฟนนาถึงจุดสุดยอดหลายครั้งมาก พอขึ้นรถจะกลับบ้านแฟนนาก็ให้อมให้เขาจน ถึงบ้านหลังจากนั้นก็โดนแฟนนาเอาอีกหลายที จนนาหมดแรงเลยค่ะ เจ็บจิ๋มไปหมดเลยค่ะ ไม่นึกว่าแฟนนาเขาจะมีอารมณ์ขนาดนี้ ไม่งั้น ทำไปนานแล้วค่ะ แต่นาก็ไม่เคยมีสัมพันธ์กับคนอื่น นอกจากแฟนนากับผู้จัดการเท่านั้นค่ะ ขนาดแฟนขอร้องให้สวิงกิ้งกับคู่อื่น นายังไม่เอา เลยค่ะ นาบอกแฟนว่า ถ้าไม่ใช่ผู้จัดการกับแฟนนา นาขอโซว์จิ๋มดีกว่า เช้ามาผู้จัดการก็เรียกเข้าไปให้อมให้แต่เช้าเลยค่ะนานา !!!ถ้ามี ประสบการณ์เพิ่ม จะมาเล่าให้ฟังอีกค่ะ!!!  ดูหนังโปไม่ต้องโหลดดูหนังโป๊ออนไลโดนข่มขืนบนรถไฟภาพหลุดทางบ้านจริงๆเรื่อวพี่น้องเย็ดกันครูหลอกนักเรียนมาเย็ดเกมโชว์ญี่ปุ่น เอากันหนังโป๊ นักศึกษาไทย เล่าเรื่องเสียว พ่อลูก สั่งพิมได้ หนังโป๊ นักศึกษาไทย หนังโป๊ นักศึกษาไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21