ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีเด็กสาวๆโดนเย็ด  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีเด็กสาวๆโดนเย็ด
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 04:22:55 AM »
หีเด็กสาวๆโดนเย็ด หี ฝรั่ง วัยทีน หีเด็กสาวๆโดนเย็ด หีเด็กสาวๆโดนเย็ด### ตอนที่ 1 ###  น่าภูมิใจ ที่นายวิโรจน์กับนางวาสนามีลูกสาวสวย ๆ วัยไล่เลี่ยกันถึง 3 คน ความสวยของแต่ละคนนั้นแตกต่างกันคนละอย่าง แต่รับรองว่าในละแวกบ้านเดียวกันนั้น ไม่มีใครสวยเกินกว่าเธอสามคนนี้ไปได้ คนแรกได้แก่แววดาว ที่เธอชื่อแววดาว ก็เพราะนัยน์ตาของเธอสว่างและสุกใสประดุจดวงดาวที่เจิดจ้านั่นเอง เธอผู้นี้มีใบหน้ารูปไข่ เครื่องหน้า เช่น ปาก จมูก แก้ม คิ้ว คาง ช่างรับกันไปทุกส่วนดูงดงามประหลาดตา รูปทรงก็เพรียวสูงได้ส่วนสัดตามแบบของสาวสมัยใหม่ทีเดียวแหละ เธอผู้นี้มีอายุได้ 22 ปี เรียนพาณิชย์ชั้นสูง และได้เข้าทำงานเป็นแคชเชียร์อยู่ในธนาคารแห่งหนึ่ง คนที่สองคือพราวตา เธอผู้นี้สวยสดงดงามนุ่มนวลเหมาะสมกับอาชีพของเธอ พราวตาเป็นอาจารย์อยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง เธอเพิ่งเรียนสำเร็จและเริ่มทำงานได้ยังไม่ถึงปี กำลังหอมหวลชวนฝัน ทั้งในหมู่อาจารย์ด้วยกันและนักศึกษาทั้งชายและหญิงด้วย อายุของเธอได้ 20 พอดี ส่วนนภาพรนั้น เพิ่งอายุได้ 18 ปี เธอไม่ยอมเรียนอะไรต่อ พอจบม.ศ.5 แล้ว เธอก็เข้าอบรมเป็นเจ้าหน้าที่รถทัวร์ในบริษัทแห่งหนึ่งซึ่งพ่อแม่ก็ตามใจเพราะเห็นว่าเป็นลูกสาวคนเล็ก เธอผู้นี้สวยเข้มข้น ปราดเปรียวและซุกซนมาก แต่ก็เป็นที่น่ารักของบิดามารดาและพี่สาว ทั้ง 5 ชีวิตอยู่กันอย่างมีความสุขมากเพียงแต่เขาเฝ้ารอการกลับของพี่ชายคนโต ซึ่งกำลังไปทำปริญญาโทต่อที่อเมริกาและได้ส่งข่าวมาว่า เขาได้แต่งงานกับสาวอเมริกันแล้ว จะเดินทางกลับประเทศไทยพร้อม ๆ กัน ผัวเมียคู่นี้อบรมสั่งสอนลูกสาวให้อยู่ในกรอบแห่งประเพณีอันดีงามอยู่เสมอ สิ่งใดที่ควรตามใจก็ตามใจ สิ่งใดที่เห็นว่าไม่สมควรเขาก็ชี้แจงให้เห็นผิดชอบชั่วดีเสียก่อน ลูกสาวของเขาจึงสวยทั้งรูปและจูบก็หอมด้วย แต่นั่นแหละ สมัยนี้ให้ดีแสนดียังไงก็เถอะ ถ้าเหลี่ยมไม่ทันคนเพราะคิดว่าทุกคนจะดีเหมือนตัวละก้อ มักจะเสร็จทุกรายนั่นแหละ เรามาดูเหตุการณ์ต่อไปนี้กันเถอะ ทุกวันที่แววดาวออกจากบ้านไปทำงาน มักจะมีหนุ่มหุ่นสำอางค์หรือเรียกง่าย ๆ ว่าจิ๊กโก๋นั่นแหละเฝ้าตามอยู่ห่าง ๆ ทุกวัน โดยที่เธอไม่รู้ตัว แต่เมื่อถูกตามหนัก ๆ เข้า สัญชาติญาณก็บอกให้เธอรู้ว่าได้มีสิ่งผิดปกติเกิดขึ้นนั่นแหละ นั่นแหละเธอจึงได้รู้ว่าได้มีคนติดตามเธอเป็นเงาตามตัวทุกวัน แรก ๆ เธอก็รู้สึกเฉย ๆ แต่เมื่อเห็นความพยายามอย่างยิ่งยวดของเขา และในระยะหลังนี้ เขาก็ชักจะยิ้มและทักทายกับเธอบ่อย ๆ บางครั้งเขาก็เดินคุยกับเธอเป็นการไปส่งจนถึงหน้าบ้าน แล้วจึงจะกลับ แปลก! ที่เธอไม่ยักเห็นว่าการแต่งกายอันฉูดฉาดและการไว้ผมยาวราวกับผู้หญิงของเขานั้น มันเป็นการน่าเกลียด เธอกลับเห็นว่าเป็นการทันสมัยน่ามองและมองไม่เบื่อซะด้วย ยิ่งนานวัน เธอก็ยิ่งสนิทสนมกับเขาขึ้นตามลำดับ จนในบางครั้งเธอยอมไปร่วมรับประทานอาหารกลางวัน ไปเดินเที่ยวและหนักเข้าก็ถึงกับไปดูภาพยนตร์กับเขา จากการที่ได้พูดคุยกันอย่างสนิทสนม เธอทราบว่าเขาชื่อนพกรณ์ เป็นลูกชายคนเดียวของพ่อค้าใหญ่ทางเมืองเหนือ ถูกส่งให้มาเรียนด้านธุรกิจการค้า แต่เขาหาได้สนใจต่าการเรียนไม่ เงินทองที่บิดาส่งมาให้ใช้จ่ายในการเรียน เขาก็นำมาเที่ยวเตร่และใช้จ่ายให้หมดในทางที่ไร้ประโยชน์ เช่น ดื่มเหล้า เคล้านารี เป็นต้น นพกรณ์เห็นว่าแววดาวเป็นคนสวยน่ารัก อาชีพการงานก็พอจะยึดเป็นหลักฐานได้ ฐานะของพ่อแม่ก็อยู่ในขั้นดี รวมความแล้ว เขาไม่มีทางที่จะขาดทุนสำหรับเธออย่างแน่นอน นอกจากนั้น น้อง ๆ ของเธออีกสองก็ยังสวยงามไม่แพ้พี่สาวอีกด้วย เลิกจากงานแล้ว จิ๊กโก๋หนุ่มหน้าตาเก๋ไก๋ไปรอรับเธออยู่ใกล้ ๆ หน้าธนาคารนั้นเอง เมื่อเห็นเธอก้าวเท้าออกมา เขาก็ยิ้มอย่างดีใจ ตรงเข้าไปหา “อ้าว! มายืนอยู่ตั้งแต่เมื่อไหร่คะนี่.ดาวไม่ยักเห็น.” “ผมมายืนอยู่ตั้งนานแล้วล่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นยังไง.ไปไหน ๆ ก็แล้วแต่ ใจมันต้องมาวนเวียนอยู่ตรงนี้ตลอดเวลา” “ตายจริง! ทำไมเป็นยังงั้นล่ะคะ แปลกจังเลย.” “ผมว่าเดี๋ยวเราค่อยคุยกันดีกว่า ผมจองตั๋วหนังรอบค่ำไว้สองที่แล้ว เดี๋ยวเราไปหาอาหารทานกันก่อน แล้วค่อยดูหนังนะครับ.คุณดาว” “โอ! ไม่ได้หรอกค่ะ ทางบ้านคงจะรอดาว ดาวไม่เคยกลับบ้านค่ำเช่นนั้น.” เขาหัวเราะอย่างขบขันและแนะนำว่า “จะเป็นไรไปครับ.เดี๋ยวที่ร้านอาหาร.คุณก็โทรศัพท์ไปบอกทางบ้านว่า เพื่อนชวนดูหนังรอบค่ำก็หมดเรื่อง.กรุณาอย่าขัดศรัทธาผมเลยนะครับ คุณดาว” “อ้อ.มันจะดีเหรอคะ.มันไม่ใช่กลางวัน” “ถ้าคุณรังเกียจ และไม่ไว้ใจผม.” เขายื่นไม้ตายทันที.ทำให้แววดาวใจหาย เกรงว่าเขาจะโกรธจึงรีบบอกกับเขาว่า. “เอ้อ.อย่าเข้าใจเช่นนั้นซีคะ คุณนพ.ดาวเป็นผู้หญิง.ดาวก็ต้องระมัดระวังตัวเป็นธรรมดา แต่สำหรับคุณ.ดาวไว้ใจค่ะ.” นพกรณ์ยิ้มออกมาได้ เขารีบถามขึ้นราวกับจะไม่แน่ใจว่าเขาได้ยินถูกต้องหรือไม่ “เป็นอันว่า คุณดาวตกลงไปดูหนังกะผมใช่ไม๊ครับ.โอ.ผมดีใจ.จนพูดไม่ถูก.แล้ว.” สาวสวยยิ้มอย่างน่าเอ็นดู ช่างประหลาดนัก ไม่รู้ว่าหนุ่มคนนี้มีดีอะไร ทั้ง ๆ ที่เธอก็เคยเกลียดผู้ชายที่แต่งกายฉูดฉาด และไว้ผมยาวประบ่าราวกับผู้หญิงแต่เมื่อได้พบกับนพกรณ์เข้า เธอกลับเห็นว่ามันน่ารัก น่ามองไปได้.อะไรหนอนี่ ทำให้เธอเป็นไปได้เช่นนั้น. นพกรณ์พาหญิงสาวไปรับประทานอาหารในร้านชั้นดีโอ่โถงใกล้ ๆ โรงภาพยนตร์ที่เขาจองตั๋วไว้ เขาสั่งเบียร์มาดื่ม พร้อมด้วยกับแกล้มอีกหลายอย่าง แต่ก่อนที่เขาจะสั่งของเหล่านี้เขาไม่ลืมที่จะใช้ถ้อยคำสุภาพขออนุญาตเธอเสียก่อน “ขอประทานโทษนะครับคุณดาว.ผมขออนุญาตดื่มเบียร์สักเล็กน้อย เพื่อย้อมใจให้กล้า.เอ้อ.ผมมีเรื่องจะปรึกษาคุณครับ.เป็นเรื่องสำคัญสำหรับผมมากทีเดียว” “เชิญตามสบายเถอะค่ะ ไม่ต้องเกรงใจดาวหรอก แต่เอ้อ.คุณนพ.มีเรื่องอะไรจะปรึกษาดาวเหรอคะ.” “ครับ.เชิญคุณดื่มเบียร์สักหน่อยซีครับ เพื่อเป็นเกียรติสำหรับผม” “เอ้อ.ดาวดื่มไม่เป็นนี่คะ.คุณนพ.” “นิดเดียว.เท่านั้นแหละครับ.ไม่เมาหรอก ผู้หญิงเดี๋ยวนี้เค้าดื่มเบียร์กันได้อย่างสบาย ๆ เทียวนะครับ.” ทนคะยั้นคะยอด้วยคำหวานของเขาไม่ได้ เธอจึงยกแก้วเบียร์ขึ้นดื่มเล็กน้อย รู้สึกว่ามันออกขม ๆ พิกล เมื่อเธอดื่มไปครั้งหนึ่งแล้ว เขาก็ยังอ้อนวอนให้เธอดื่มต่อไปอีกเรื่อย ๆ ใบหน้าของเธอเริ่มจะแดงระเรื่อ นัยน์ตาเริ่มจะแวววามด้วยความรู้สึกสนุกสนาน และครึกครื้นเป็นพิเศษ ต่างดื่มพลาง คุยพลางจนได้เวลาภาพยนตร์เกือบจะฉาย เขาจึงชวนเธอเข้าไปในโรงหนัง โดยถือวิสาสะจูงมือเธอเข้าไปอย่างสนิทสนม.อา.อานุภาพแห่งรสสัมผัส เพียงแต่มือต่อมือเท่านั้น แววดาวก็หวั่นไหวจนบอกไม่ถูก เธอรู้สึกตื่นเต้นและประหม่าจนตัวสั่นน้อย ๆ ภายในโรงหนัง ไม่ค่อยจะมีคนนัก เพราะเป็นเวลาปลายเดือนแล้ว และนพกรณ์ยังตีตั๋วชั้นพิเศษเสียด้วย จึงช่างปลอดโปร่งคนเสียนี่กระไร “แหม! ทำไมเงี้ยบเงียบ ไม่มีคนเลยยังงี้โรงหนังไม่ขาดทุนแย่รึคะนี่” “มันปลายเดือนแล้วนี่ครับ คุณดาว แต่ผมว่าดี.ผมชอบเงียบ ๆ ยิ่งมีแต่เราสองคนเท่านั้นยิ่งดีใหญ่” “เอ๊ะ! ทำไมยังงั้นล่ะคะ.คุณนพ.” “เราจะได้คุยกันอย่างมีความสุขไงล่ะครับคุณดาว.” “มีคนอยู่ เราก็คุยกันได้ ดาวไม่เห็นจะแปลกสักนิด.” “คุณดาวยังไม่เข้าใจหรอกครับ ว่าทำไมผมถึงอยากคุยกับคุณตามลำพัง” “นั่นซีคะ.ดาวก็สงสัย.” ชายหนุ่มนิ่งอึ้งไปครู่หนึ่ง ราวกับจะตัดสินใจว่า เขาจะเริ่มกันอย่างไรดี แต่แล้วเขาก็เริ่มต้นขึ้นว่า “คุณแววดาวครับ.” “ขา.แหม!.เรียกซะเต็มยศเชียวนะคะ” เธอประชดเขาเบา ๆ อย่างนึกสนุก “คุณรู้ตัวบ้างไม๊ว่า.คุณสวย.คุณน่ารัก” “อุ้ยตาย!.ไม่ยักทราบว่า คุณนพมีผลยอ เยอะแยะยังงี้.” “ผมพูดความจริงนะ คุณดาว คุณสวย คุณน่ารัก จนผมทั้งรักทั้งหลง ไม่อยากจะห่างคุณแม้แต่น้อย.” พูดพลาง เขาเอื้อมมือมาโอบกอดเธอไว้เบา ๆ แต่เธอผลักมือเขาออก ด้วยรู้สึกกระดาก เกรงจะมีคนเห็น “อุ้ย! อย่าค่ะ อย่าทำยังงี้.น่าเกลียดนะคะ คุณนพ.” “ไม่มีใครเห็นหรอก คุณดาว โปรดเห็นใจผมบ้าง.ผมรักคุณเหลือเกิน” “คุณน่ะเหรอคะ.รักดาว.” เธอทวนคำคล้าย ๆ จะไม่เชื่อว่าที่เขาพูดออกมานั้นเป็นความจริง “ครับ.ผมรักคุณดาวมาตั้งแต่แรกเห็น ผมเฝ้ามอง เฝ้ารอ.จนได้รู้จักสนิทสนมกับคุณได้เพียงนี้.ช่างเป็นวาสนาของผมเหลือเกิน.” พูดจบ.เขาก็รั้งร่างเธอจนเอนมาแนบอกเขา และก้มลงจูบแก้มอิ่ม ซึ่งกำลังร้อนผะผ่าวและแดงจัดขึ้นมาอย่างขวยเขิน เธอผลักใบหน้าของเขาออก บ่นอู้อี้ว่า “โธ่.อย่าค่ะ.อย่ารังแกดาวยังงี้ซีคะ คุณนพ.” “ใครว่าผมรังแก.ผมรักคุณต่างหาก คุณดาว ชื่นใจของผม โปรดบอกให้ผมชื่นใจสักคำเถิดว่า คุณก็.รักผม.” พูดพลาง.มือของเขาก็เริ่มเปะปะเคล้าอยู่ที่อกเสื้อของหญิงสาว.และเคล้ามือเบา ๆ ทั้ง ๆ ที่ภายนอก.แต่มันก็ทำให้สาวซึ่งไม่เคยถูกมือชายมาก่อนซ่านสยิวขึ้นมาทันที “อุ้ย!…คุณนพ.ขา.” หญิงสาวร้องออกมาเบา ๆ พลางปัดมือเขาออก แต่เสือผู้หญิงอย่างนพกรณ์น่ะหรือจะยอมทำตามง่าย ๆ ไก่อ่อนยังไม่เคยมือเลยยังงี้แหละ ยิ่งดีนัก.เขาจะปล่อยทีเด็ดให้เธออ้าปากค้างทีเดียว ร่างของหญิงสาวเริ่มสั่นเทิ้ม เมื่อรู้สึกว่ามือของเขาค่อย ๆ ล้วงเข้าไปในคอเสื้อโดยที่เขาปลดเม็ดกระดุมออกตั้งแต่เมื่อไหร่ เธอหาได้รู้สึกตัวไม่ เขาจูบปากเธอด้วยชั้นเชิงที่ทำให้เธอสยิวจนสุดหัวใจ พร้อมกันนั้นมือของเขาก็แตะต้องและเคล้าคลึงบัวงามทั้งสองดอกของเธออย่างทนุถนอม. แววดาวระทดระทวยด้วยรสจูบอย่างลืมตัว เธอปล่อยให้เขาคลึงเคล้าของสงวนด้วยความเสียวสยิวจนแทบจะขาดใจ.นพกรณ์ก็ร่ายมนต์สวดหนักขึ้นอีก.เขาเลื่อนมือลงไปลูบไล้แถวขาอ่อน ถลกชายกระโปรงสั้น ๆ ขึ้นมาและใช้นิ้วเกลี่ยเบา ๆ ที่โคนขาอันแนบชิดนั้น.ปลายนิ้วขยุก ๆ เข้าไป.ทีละนิด ๆ .จนกระทั่งสัมผัสเข้ากับเจ้าติ่งเนื้อเม็ดน้อยที่ยื่นแหลมออกมาราวกับจะชะเง้อรอหาสิ่งที่มันต้องการ หญิงสาวสูดปาก และร้องอุ้ย! เบา ๆ แต่ขาทั้งสองข้างก็คลายอาการเบียดชิดลงไปแล้ว เขาจึงขยุกมือได้สดวก ถึงแก่ดึงขอบกางเกงในให้หลุดลงมา. “อุ้ย!.อย่าค่ะ.คุณนพขา.อย่าทำดาวเช่นนั้น.” “จะเป็นไรไปทูนหัว.เรารักกัน.เราก็ต้องหาความสุขให้แก่กันซีจ๊ะ.ดูซี.ในรู.ของคุณดาว.มีน้ำเยิ้มเชียว แสดงว่าความรู้สึกของเราตรงกันนะครับ ยอดรัก.” “แต่.เอ้อ.ที่นี่มันไม่สมควรนี่คะ คุณนพขา.” เธอพูดเพียงเพื่อจะบ่ายเบี่ยงให้เขาหยุดการกระทำอันรุนแรงเสีย ทั้ง ๆ ที่เธอเองก็สุดแสนจะเสียดาย แต่ชายหนุ่มกลับรวบรัดตัดความอย่างง่ายดาย “งั้นเราอย่าดูหนังเลยนะจ๊ะ.ดาวจ๋า.เราไปหาความสุขที่เราต้องการดีกว่า.” พูดจบเขาก็จูบเธอเบา ๆ แล้วติดกระดุมเสื้อให้เธออย่างเรียบร้อย ฉุดข้อมือให้ลุกขึ้น  หนัง x สวิง ดูฟรีหนังโป๊คนกับหมาหนังxข่มขื่นเด็กเย็ดเด็กไทยอายุสิบเอ็ดสิบสองเย็ดหีเด็กขนยังไม่ขึ้นภาพหนังโป๊หลุดหนูเป้นหม้ายลูกติดเลิกกับแฟนมา3ปีแล้ว มาอยู่บ้านกับแม่พอดี มันเบื่อ เลยให้แม่เลี้ยงลูก หนู เข้ามาหางานทำ ใน กทมพอดีมาพักกับน้า คนบ้านเดียวกัน แต่ก็เรียกแกว่าน้า จนติดปากน้าโหน่ง มีบ้าน ทาวเฮาส์ สองห้องนอน แถวๆ สีกันพอดีเมียน้าเขาก็ กลับบ้านเกิดที่ เชียงใหม่น้าบอกว่าเขาจะไปบวช สะเดาะเคราะห์ 2เดือนลางานไป น้าเลยอยู่คนเดียว แม่หนูพามาส่งแล้วก็ค้างคืน1คืนแล้วก็กลับบ้านนอกไป จากนั้น น้าโหน่งพาหนูไปสมัครงานที่ รังสิต ได้งาน ร้านขายหนังสือหนูยังดูเด็กกว่าวัยมาก ถึงจะมีลูแล้ว แต่หนูอายุพึ่ง25ปีหุ่นก็ปานกลาง อก 35 เอว 24 อก ใหญ่หน่อย 36สูง163พอได้งาน น้าโหน่งก็พาหนูกลับ และแหวซื้อของที่ห้าง ให้หนูเหลือกน้าบอกจะจ่ายให้เองหนูก็เกรงใจ แต่ก็ลองใจน้าดู เลยไปเลือก กางเกงใน วาโก้3ตัว พร้อมยกทรง 3สีเลย น้าโหน่งบอกว่า เอาแค่นี้เหรออื่นๆละ หนูบอกว่าพอแล้ว อยากได้แค่นี้ เพราะตั้งแต่ คลอดลูกมา หนูไม่ได้ซื้อของพวกนี้เลย มันก็คับไป ซื้อตามตลาดนัดก็ของถูกๆ ใส่ได้ไม่ทนน้าบอกดีแล้ว ของแพง มันก็คุ้ม คุณภาพดี ใส่สบาย ใช้คุ้มคาราพอนั่งรถเมล์กลับ มีอุบัติเหตุ รถติดมาก กว่าจะถึงดอนเมืองหนูหลับแล้วหลับอีก ก็ถือโอกาสหลับเอาหน้ามาซบน้าโหน่งสังเกตดูน้าจะจ้องมาที่ร่องอกหนูบ่อยมาก เพราะร่องอกหนูใหญ่ขาวอวบ หนุนึกอยากด้วยเลยยิ่งเบียดน้า เอาอกไปดันไล่พอถึง เชียร์ น้าบอกลงเถอะ หาอะไรกินกันก่อนน้าพาไปนั่งทานอาหารในนั้นพอเสร้จ ก็ถามหนูว่าจะไปไหนต่อ หนูว่ากลับบ้านดีกว่าอยากนอนมากเลยน้า พอเดินมาใกล้ทางออก น้าแวะไปร้านคอมบอกให้หนูรอตรงนี้ก่อน สักพักเดินออกมา ซื้อแผ่นหนังมาด้วยสองสามแผ่น หนูถามว่า แผ่นอะไรน้าบอกว่าแผ่น คาโอเกะ และโปรแกรมคอมพิวเตอร์น้าก็ถามว่า ที่บ้านใช้เนท หรือเปล่า หนูบอกว่าเปล่าแต่ก็ไปเล่น เอ็มที่ ร้านบ้าง เชคเมลบ้างที่บ้านมี ถ้าจะเชคเมล หรือนั่งเล่นก้ตามสบายนะพอถึงบ้านหนู รีบข้าห้องน้ำ เพราะอากาศร้อน น้าโหน่งเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ผืนใหม่ หอมมาก แกซักพับไว้ในตู้ หนูเลยอาบน้ำคิดว่าน้า ออกไปข้างนอกเพราะได้ยินเสียงประตูปิดพอหนูอาบน้ำเสร็จกระโจมอกด้วยผ้าขนหนู เดินออกมา เจอหน้าโหน่งนั่งอยู่หน้าคอม แล้วเปิดรูปโป๊ดู ภาพกำลังเอากัน น้ารีบปิดหนูก็เลยแซววว่าหนูเห้นแล้ว ไม่ต้องปิดหรอก ไหนละขอดูมั่งสิน้าพอหนูเข้าไปใกล้เก้าอี้ น้าโกน่งรวบเอวหนูให้นั่งตัก แล้วกระตุกผ้าขนหนูออกแล้วดูดนมหนู มืออีกข้างก็ล้วงไปที่หว่างขา ไปถึงหีเลยหนูเสียวมาก เลยบอกว่าน้าจะทำอะไรหนูน้าดหน่งบอกว่า อย่าว่าน้านะ น้าอดมานานแล้ว เงี่ยนมากขอน้าเลียหีหน่อย หนูก็บอกว่า หนูก็เงี่ยนนะ อดมา3ปีแล้วจากนั้นเราก้เย็ดกัน แบบไม่ปรานีปราศรัยเย็ดกันจนเช้า 6ครั้งเลย สมกับที่อดอยากมาจริงๆน้าโหน่งเกง่มาก เย็ดทีก็นาน 30-40นาทีหีระบมหมดเลย เดือนสิงหานี้ แฟนน้าจะกลับมา ก็ไม่รู้ว่า น้าจะหาโอกาสเย็ดให้หนูอีกหรือเปล่าไม่รู้นะคลิปโป๊ฟรั่งแก่เทส จู (tess chu) นางแบบฮ่องกงเรื่องเสียว เปิดชิงดูหนังโป๊ออนไลน์ nudeดูหนังเด็กญี่ปุ่นนวดน้ำมัน เสียวหีเด็กสาวๆโดนเย็ด หนังไทยโป้เอากัน หีเด็กสาวๆโดนเย็ด หีเด็กสาวๆโดนเย็ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21