ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีเด็กหาดูยาก  (อ่าน 375 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีเด็กหาดูยาก
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 06:57:11 AM »
หีเด็กหาดูยาก เย็ดควยเด็กประถม หีเด็กหาดูยาก หีเด็กหาดูยากสวัสดีค่ะ นุ่นเป็นคนที่ค่อนข้างมีความต้องการทางเพศสูงมากคนนึง มันเลยทำให้นุ่นได้เข้าไปพัวพันกับเรื่องพวกนี้พอสมควรทีเดียว ค่ะ มาคุยกันถึงประสบการณ์ของนุ่นกันดีกว่านะคะ ตอนนั้นนุ่นเรียนอยู่ ม 5 ที่โรงเรียนสตรีแห่งหนึ่งแถวฝั่งธน วันนั้นเป็นวันหยุด นุ่นไป งานวันเกิดของเพื่อนนุ่นที่เค้าจัดกันที่บ้านของเพื่อนนะคะ นุ่นไปถึงที่งานตอนนั้นมีคนมากันบ้างแล้วส่วนใหญ่เป้นพวกเพื่อนๆ ของนุ่นเอง แล้วก็พี่ชายกับเพื่อนพี่ชายของเพื่อนนุ่นอีก 4 คน วันนั้นมีการเลี้ยงไวน์กันบ้างนิดหน่อยนุ่นก้อเอากับเขาด้วยค่ะ กินไปเอยะเหมือนกันก้อ รู้สึกมึนๆเลยบอกเพื่อนว่าจะ ขอขึ้นไปนอนที่ห้องเพื่อนหน่อย พอไปถึงก้อหลับไปเลย เพราะมึนมากเลย มารู้สึกตัวอีกทีตอนที่รู้สึกเสียวๆ ตรงจิ๋มนุ่นค่ะ เลยเหลือบตาขึ้นดู เจอพี่ชายเพื่อนกำลังซุกหน้าลงไปเลียจิ๋มนุ่นอยู่ ตอนนั้นเสียวมาก เลยแกล้งหลับต่อดูว่าพี่เค้าจะทำไงต่อไป พี่เค้าเลียได้ซักพักนึง เค้าก้อออกไปข้างนอกค่ะ ตอนนั้นอารมณ์ค้างมากเลย อยากจะเรียกให้พี่เค้ากลับมาทำให้ต่อแกล้งหลับตาซักพัก ก้อรู้สึกว่ามีคนเปิดประตูเข้ามา มีคนคุยกันอยู่ประมาณ 3-4 คนได้ นุ่นเลยลืมตาขึ้นมองเห้นพี่ชายเพื่อนแล้วก้อเพื่อนของเค้ามองมาทาง นุ่นกันใหญ่เลยค่ะ นุ่นเลยแกล้งหลับตาต่อ แต่รู้สึกตื่นเต้นมากเลยค่ะอยากรู้ว่าเค้าจะทำไงต่อไป พวกพี่เค้าก้อมารุมที่ตัวนั่นเลยค่ะ คนนึง เข้ามาเลียที่จิ๋มนุ่นต่อ วันนั้นุ่นใส่กระโปรงบานสั้นมากเลยค่ะ แล้วก้อใส่เสื้อยืดแค่ตัวเดียวเองแล้วก้อรัดรูปมากเลย พี่ที่เหลืออีกสามคนก้อ เข้ามาถอดเสื้อนุ่นออก ตอนนั้นทนไม่ไหวแล้วคะ เพราะพี่ที่เลียจิ๋มนุ่นอยู่นั่นเค้าเอาลิ้นมาเขี่ยที่เม็ดเสียวแถมยังเอานิ้วไปแหย่ที่รูด้วยเสียว จนต้องร้องครางออกมาเลยพี่คนนึงเค้าเหก้นว่านุ่นตื่นแล้วก้อมีอารมณ์แล้วด้วย เลยแก้ผ้าออกแล้วก้อเอาควยของเค้ามาใส่ปากนุ่น ตอนนั้น เสียวจิ๋มมากเลย ยิ่งเสียวมากเท่าไหร่ก้อยิ่งดูดควยของเค้าแรงเท่านั้น ตอนนี้แต่ละคนเปลือยกันหมดแล้ว เหลือแต่นุ่นที่แค่ถูกถอดกางเกงในแล้วก้อเสื้อกับยกทรงเท่านั้นเอง พี่คนที่เหลืออีกคนนึงเค้าก้อจับมือนุ่นให้ไปกำควยของเค้าค่ะแล้วก้อให้ชักจขึ้นชักลง นุ่นโดนทั้งเลียจิ๋ม ทั้งดูดนม แถมยังมีควยคาปาก คามืออีกท่อนนึงตอนนี้อารมณ์เลยกระเจิงเลยค่ะ ซักพักพี่ที่เค้าเลียจิ๋มนุ่นก้อยืนขึ้นแล้วเอาควยของเค้าจ่อที่ ปากรูแล้วก้อค่อยๆยัดเข้าไป ของเค้าไม่ยาวเท่าไหร่แต่หัวบานมาก ตอนนั้นทั้งแน่นทั้งอึดอัดไปหมด เลยยิ่งดูดควยที่คาปากใหญ่เลยค่ะ เสียวแต่ก้อร้องออกมาไม่ได้ นุ่นโดนกระแทกรูอยู่ซักพักพี่ที่นุ่นอมควยอยู่คงจะใกล้ออกแล้วเค้ารีบจับหัวนุ่นชักเข้าชักออกใหญ่เลยค่ะซักพักนึงเค้าก้อน้ำแตกคาปากนุ่นเลยพี่ที่ให้นุ่นชักว่าวให้เลยเอาควย มาจ่อปากนุ่นต่อตอนนี้มือทั้งสองข้างของนุ่นไม่ว่างเสียแล้วค่ะ เพราะกำควยรูดอบู่ข้างละมือเลย พี่ที่เย็ดนุ่นอยู่คงจะใกล้ถึงจุดแล้วรีบซอยใหญะ นุ่นเองก้อไม่ไหวแล้วเหมือนกันเด้งรับพี่เค้าเต็มที่เลย พักเดียวพี่ เค้าก้อถอนควยออกมาพ่นน้ำเต็มหน้าท้องนุ่นเลยคะ คนที่นุ่นอมควยอยู่เลยชักออกแล้วจับนุ่นนอนคว่ำแล้วเอาควยกระแทกจากข้างหลัง ท่านี้สะใจมากเลยตค่ะ ข้างหน้าคนที่เพิ่งพ่นน้ำใส่ตัวนุ่นไปก้อเอาควยมาให้นุ่นดูดทำความสะอาดนุ่นโดนเอาท่านี้อยู่นานมาก พอคนนึง เสร็จอีกคนก้อมาเสียบต่อเลย นุ่นน้ำออกไม่รู้ตั้งกี่ครั้ง เย็ดกันท่านี้ไปแล้วคนละรอบพี่เค้าก้อให้นุ่นนอนหงายค่ะ แล้วผลัดกันเย็ดต่ออีกใครที่ยังไม่ได้เย็ดก้อส่งควยมาให้นุ่นทั้งดูดทั้งชัก ตอนนั้นตัวนุ่นมีแต่น้ำว่าวเต็มไปหมดเลยค่ะ จนโดนเย็ดครบรอบกันแล้วพี่เค้าก้อจับนุ่นนั่ง ที่ขอบเตียงแล้วก้อให้นุ่นอมควยให้ทุกคนเลยค่ะ นุ่นทั้งอมทั้งชักจนพี่เค้าน้ำออกเต็มปากเต็มหน้านุ่นไปหมด พอคนแรกเสร็จกคนต่อไป ก้อเอามาเสียบปากนุ่นต่อเลย คนที่โดนอมจนน้ำแตกแล้วก้อให้นุ่นชักว่าวให้เค้าจนหน้านุ่นมีน้ำว่าวจของพี่เค้าทั้งสี่คนเลยค่ะ บางคนยังโดนนุ่นชักจนน้ำออกมาเต็มมือนุ่นเลยหลังจากอมควยจนน้ำแตกหมดทุกคนแล้วก้อนอนพักค่ะ นุ่นเหนือยจนขยับตัวไม่ไหวะ ซักพักพวกพี่ เค้าก้ออกไปข้างนอกกัน ตอนนั้นหน้านุ่นมีแต่น้ำว่าวเต็มไปหมดเลอะผมอีกต่างหาก เสื้อผ้ามีแต่น้ำว่าวเต็มไปหมด แต่ไม่มีแรงลุกไปล้างได้แต่นอนหมดแรงอยู่ที่เตียงเพื่อนอย่างนั้นแหละค่ะ จบแล้วหละค่ะ ความจริงหลังจากนี้ยังมีอะไรเด็ดๆอีกค่ะ แต่เอาไว้เล่าวันหลังก้อ ก้อแล้วกันค่ะ อิอิ ดูหนังxเรื่องครอบครัวเด็กเย็ดหีญี่ปุ่นคลิป สาว เกาหลี โดน เย็ดเล่า เย็ด ปล้ำ เสียวเด็กผู้ชายเย็ดับผู้หญิงแอบดูนอ้งสาวถูกเปิดฃิงฟิตๆๆผมมีนามว่านิกรครอบครัวผมมีฐานะดีมากๆตอนผมเล็กๆเราอยู่บ้านเดียวกับปู่ย่าๆและลุงป้าเป็นคนเลี้ยงดูผมมาตอนผมสิบขวบเราแยกออกจากบ้านปู่ ผมเข้าใจว่าแม่ไม่ค่อยลงกับย่าเราถึงแยกตัวออกพ่อผมประสบความสำเร็จในธุรกิจเรามีกิจการของตัวเอง ชีวิตผมดูมีความสุขผมมีทุกอย่างที่ต้องการแต่ไม่มีความอบอุ่นในครอบครัวนักถึงพ่อจะรักผมมากแต่แม่ไม่ค่อยสนใจผมวันๆเราจะคุยกับแบบแทบจะนับคำได้เมื่อผมโตพอรู้เรื่องชีวิตผมพอรู้ว่าที่แม่ได้กับพ่อก็หวังฐานะเพราะครอบครัวทางแม่ไม่มีฐานะอะไรจะว่าไปเกือบเป็นแบบหาเช้ากินค่ำทุกวันนี้พ่อยังต้องช่วยเหลือมาตลอดผมคิดว่าแม่ไม่ค่อยอยากมีผมแต่ต้องมีเพื่อผูกมัดพ่อผมเข้าใจอย่างนั้น แม่จึงไม่ถูกกับปู่ย่าเท่าไรนักแม่อายุอ่อนกว่าพ่อถึงสิบปีช่วยทำงานในบริษัทพ่อทุกวันนี้แม่จัดว่าเป็นสาวไฮโซออกงานสังคมต่างๆไม่มีขาดแม่จัดว่าเป็นสาวใหญ่วัยสี่สิบที่สวยรูปร่างหน้าตาดีดูอ่อนกว่าวัยบ้านที่เราอยู่ทุกวันนี้จัดว่าหรูแต่เราอยู่กันแค่สามคนที่ติดกับโรงรถเรามีห้องพักสำหรับคนรับใช้แต่เราไม่มีคนใช้ห้องนี้จะมีไว้สำหรับคนขับรถพ่อที่บางวันถ้าพ่อกลับดึกเขาต้องพักค้างที่นี่ หรือถ้าพ่อแม่ผมไม่อยู่เขาจะมาอยู่ดูแลบ้านส่วนผมจะไปอยู่บ้านปู่เขาเป็นคนที่พ่อและปู่ไว้ใจอยู่กันมานานนับสิบปีเขามีนามว่าประชิดเขาอายุสามสิบกว่ามีลูกเมียแล้วในวันหยุดบ่อยครั้งที่เขาเอาลูกเมียมาช่วยทำงานบ้านผมก็สนิทกับเขาๆเป็นคนไปรับส่งผมเรียนหนังสือตั้งแต่ผมเล็กๆตอนนี้ผมโตแล้วไปมาเองได้ไม่ต้องอาศัยเขาส่วนแม่มีรถหรูแม่จะขับรถเองไม่ใช้คนขับ มีบางอย่างเปลี่ยนไปในชีวิตผมเมื่อผมเข้าสิบเจ็ดแน่นอนผมสนใจเพศตรงข้ามผมกับเพื่อนสนิทเริ่มเที่ยวผู้หญิงด้วยกันแต่ไม่บ่อยเอาแค่พอรู้พอสนุกปลดปล่อยความกำหนัดออกไปบ้างมีอยู่ครั้งที่ผมไปเที่ยวกับเพื่อนเรามักไปตอนบ่ายเย็นวันนั้นเราไปโรงแรมแบบม่านรูดที่มีหญิงบริการเมื่อเสร็จกามกิจตกเย็นผมจะไปเรียนกวดวิชาต่อผมออกจากห้องโรงแรมมารอเรียกรถผมได้เห็นบางอย่างที่ไม่น่าจะเห็นคือผมเห็นรถแม่ออกจากซองม่านรูดโดยมีนายประชิดขับให้ไม่มีคนอื่นนั่งด้วยผมมั่นใจว่าผมตาไม่ฝาดเป็นแม่กับประชิดไม่ผิดคนผมงงไปหมดแต่ทั้งสองไม่เห็นผมๆไม่โง่ผมคิดทันที่แม่ต้องสวมเขาให้พ่อแน่แต่ทำไมต้องเป็นนายประชิดเขามีลูกเมียแล้วแม่อาจทำให้บ้านเขาแตกถ้าเมียเขารู้แล้วถ้าพ่อหรือปู่ย่ารู้จะเกิดอะไรขึ้นแต่ยังดีว่าเพื่อนผมไม่เห็นผมเก็บเรื่องนี้ไว้ในใจไม่พูดบอกใครผมเจอแม่ที่บ้านก็ไม่ถามเพราะวันๆก็แทบไม่คุยกันเท่าไรผมจะสนิทคุยกับพ่อมากเป็นส่วนใหญ่วันหยุดผมจะไปเล่นกีฬากับพ่อเป็นประจำสองวันต่อมาพ่อไปต่างประเทศแค่คืนเดียวแต่แม่ไม่ไปผมก็อยู่บ้านไม่ไปบ้านปู่ปกติก็เป็นแบบนี้ถึงเราจะอยู่หมู่บ้านหรูมี รปภ ดูปลอดภัยแต่ก็ยังมีขโมยขึ้นงัดบ้านเป็นระยะพ่อจึงให้นายประชิดมาค้างที่บ้านเราเป็นประจำคืนนั้นแม่กลับดึงนายประชิดที่มาบ้านตั้งแต่หัวค่ำเปิดประตูรับผมอยู่บนห้องปกติผมจะไม่สนใจอะไรแต่วันนี้ผมมองเห็นแม่ลงจากรถยืนคุยอะไรกับนายประชิดอยู่ครู่แล้วเข้าบ้านจากนั้นหลังเที่ยงคืนผมปิดไฟห้องแต่ยังไม่หลับครู่ใหญ่ผมได้ยินเสียงแม่ออกจากห้องผมเปิดประตูดูไม่ทันแต่เห็นเงาแม่ออกไปทางหลังบ้านผมเปิดหน้าต่างห้องผมก็มองเห็นห้องนายประชิดที่ยังมีแสงไฟเปิดสว่างอยู่แล้วก็เป็นอย่างที่ผมคิดแม่ไปที่ห้องเขาแล้วเข้าไปปิดประตูเงียบไฟที่สว่างก็ดับลงใจผมก็เต้นระทึกเพราะรู้ว่าแม่เข้าไปทำอะไรกับนายประชิดนอกจากแม่จะไปเพื่อเลื่อนฐานะเขาให้มาเป็นพ่อผมๆรู้สึกเคืองๆไม่พอใจที่แม่ทำแบบนี้แต่ผมคงทำอะไรไม่ได้ผมนั่งสงบสติอารมณ์แล้วหลับสัปหงก จนเกือบฟ้าสางผมตื่นแล้วคิดน่าลองลงไปแอบดูผมลงมาถึงโรงรถพอดีกับแม่ออกจากห้องนายประชิดแม่เห็นผมถึงกับผงะตกใจแต่ไม่พูดอะไรออกเดินกึ่งวิ่งหลบผมกลับเข้าบ้านเป็นอันว่าผมไม่ได้แอบดูอะไรแต่เจอแม่แบบจะๆออกจากห้องนายประชิดเท่านี้ก็เพียงพอแล้วผมกลับขึ้นห้องนอนเช้าแม่หลบหน้าผมๆก็ไปเรียนนายประชิดออกจากบ้านแต่เช้าไปรับพ่อที่สนามบินตกเย็นผมจะนั่งเล่นคุยกับพ่อเป็นประจำทุกวันโดยไม่มีแม่แต่วันนี้แปลกแม่มานั่งฟังด้วยแม่มองผมด้วยสายหวาดระแวงทั้งมีท่าทางหวาดๆจนพ่อถามว่าเป็นอะไรแม่ได้แต่สั่นหน้าผมรู้แม่กลัวผมพูดเรื่องที่ผมรู้เห็นให้พ่อฟังถ้าผมทำอย่างนั้นแม่และญาติทางแม่เดือดร้อนแน่ทั้งนายประชิดด้วยแต่ผมไม่พูดอะไร เช้าวันต่อมาเป็นวันหยุดแต่พ่อต้องไปธุระโดยมีนายประชิดขับรถไปให้ผมไปเรียนกวดวิชากลับมาก็บ่ายพอดีฝนตกผมปิดบ้านนั่งในห้องรับแขกอยู่ๆแม่เดินมาหาผมด้วยท่าทางประหม่าผมเลยทัก“ไม่เห็นรถนึกว่าแม่ไม่อยู่”แม่บอก“เอารถไปทำเย็นถึงจะได้นานแล้วเราไม่ได้คุยกันแม่เลยอยากคุยกับกร”ผมเลยบอก“มีอะไรก็ว่ามา”แม่อ้อมแอ้ม “เรื่องเมื่อเช้าวาน”ผมพูดตัดบทด้วยเสียงหนักแน่น“แม่ทำได้ไงใส่เขาให้พ่อไม่แค่ที่บ้านม่านรูดแม่ก็ไป”แม่ผงะตกใจ “กรรู้ได้ไง”ผมบอก“ผมก็ไปเที่ยวเหมือนแม่ผิดกันที่ผมไปกับเพื่อนแต่แม่หิ้วนายประชิดไป”แม่มือป้องปากส่ายหน้าอึ้งนิ่งไปครู่แล้วเริ่มพูด“แม่อยากคุยเรื่องนี้ทั้งหมด”ผมแกล้งพูดขู่ไปว่า “แม่ควรคุยกับพ่อหรือปู่ย่าหรือจะให้ผมบอก”แม่สั่นหน้าพูดเสียงสั่น“ม.ไม่ได้จะให้ใครรู้ไม่ได้เด็จขาด”ผมเลยบอก“แต่ผมรู้แล้วไม่รู้ว่าเมียนายประชิดรู้หรือเปล่า”แม่รีบบอก “เมียเขาก็ไม่รู้ลูกเมียเขาไม่เกี่ยวจะรู้ไม่ได้”ผมบอก“แสดงว่ามีแค่เราสามคนที่รู้เห็น”แม่พยักหน้าก้มพูด“แม่ขอหละอย่าบอกใครจะเอาอะไรแม่ก็จะยอมให้ทุกอย่าง”ผมรู้ผมเป็นต่อไม่ใช่รองแต่ผมถามย้ำ“จริงเหรอที่จะให้ทุกอย่าง”แม่พยักหน้าสบตาผม “จริงจะเอาอะไรก็บอกมา”ผมกระหยิ่มใจบอกไปว่า“วัตถุสิ่งของเงินทองผมมีครบทุกอย่างผมไม่ต้องการอะไรนอกจากตัวแม่ๆให้ได้ไมหละ”แม่งงถาม“หมายความว่าไงจะเอาอะไร”ผมบอก “ก็แม่ให้อะไรกับนายประชิดๆทำอะไรกับแม่ผมต้องการทำอย่างนั้น”แม่ตกใจผงะพูดเสียงสั่นอย่างไม่พอใจ“นี่กรแกหมายความว่าแกจะทำอะไรฉันพูดให้ชัดๆ”ผมยิ้มทำใจพูด “ผมเหงาอยากเอาแม่มากอดกกอย่างนายประชิดบ้าง”แม่พูดเสียงดุดังด้วยความโกรธ“แกคิดอะไรของแกจะทำอย่างนั้นได้ไง”ผมพูดสวนกับอย่างไม่เกรง “ผมคิดแล้วทำได้แม่ลองไปคิดดู”แม่จ่องหน้าผมเหมือนจะกินเลือดเนื้อผมก็มองสู้สายตาแม่ๆกำมือแน่นจนตัวสั่นด่าผมอย่างอารมณ์เสีย“แกนี่มันเลวระยำสิ้นดี”ผมไม่สนใจแต่พูดไป“ผมจะรอคำตอบจากแม่หรือแม่จะรอคำตอบจากพ่อก็ตามใจ”แม่จ่องผมด้วยสายตาที่แข็งกร้าวพูดอะไรไม่ออกแล้วหันเดินหนีไปผมก็ขึ้นห้องไปเล่นคอมฯว่านานเกินกว่าชั่วโมงแม่เปิดประตูห้องผมเข้ามายืนนิ่งผมหันไปถาม“แม่เข้ามาทำไมมีอะไรเหรอ”แม่พูดอ้อมแอ้มแต่กำมือแน่น “กรคิดดีแล้วหรือที่จะทำอย่างนั้นกับแม่เราแม่ลูกกันนะ”ผมบอทันที“ผมคิดดีแล้วผมต้องการความอบอุ่นจากตัวแม่ที่แม่ไม่เคยให้ผม”แม่ก้มหน้ายืนคิดอยู่อึดใจแล้วพูดโดยไม่เงยหน้า“ถ้าแม่ให้จะต้องไม่มีใครรู้นะ”ผมถามกลับ “แล้วนายประชิดจะรู้ไม”แม่เงยหน้ามองผม“เขาก็จะไม่รู้จะไม่มีใครรู้ถ้ากรไม่พูด”ผมรีบบอก“ผมสัญญาจะปิดปากเงียบที่นี้อยู่ที่แม่จะเอายังไง”แม่ไม่พูดอะไรแต่เดินมานั่งก้มหน้าที่เตียงอย่างจำยอมเป็นที่รู้กันผมไปนั่งข้างแม่แต่ถามย้ำความมั่นใจ“ตกลงแม่ยอมให้สิ่งที่ผมต้องการใช่ไม”แม่พยักหน้ารับโดยไม่เงยหน้ามองผมๆพอใจเป็นที่สุดเข้าโอบไหล่แม่ดึงเข้าหาเป็นครั้งแรกในชีวิตก็ว่าได้ที่ผมสัมผัสตัวแม่ๆก้มหน้านิ่งห่อตัวๆสั่นๆมือผมอีกข้างลองไปแตะหน้าอกแม่ๆก็เฉยผมเลยลูบคลำบีบนมแม่เบาๆเต้านมแม่ไม่ใหญ่นักแต่ก็เต็มมือผมบอก“นุ่มดีจังเลยผมอยากจับมานานแล้ว”ใจแม่เต้นแรงจนมือผมที่จับอกรู้สึกได้ ผมก้มหน้าลงจะจูบหอมแก้มแม่ๆสะบัดหน้าขยับตัวหนีผมเลยถาม“แม่เปลี่ยนใจแล้วหรือไง”แม่ตาขวางหันมองผมสีหน้าบอกบุญไม่รับแต่ก็เอนตัวลงนอนหงายหันหน้าหลบไม่มองผมสองมือแม่จับกระโปรงค่อยๆถลกดึงขึ้นจนชายกระโปรงถึงเอว ผมจ่องมองขาอ่อนขาวแม่ที่โคนขาสะโพกดูใหญ่แต่เรียวงามได้สัดส่วนกางเกงในสีขาวที่รัดรูปจนเห็นโหนกระหว่างขาเป็นร่องผ่า ผมใจผมเต้นระทึกยิ่งกว่าครูเที่ยวผู้หญิงขึ้นครูครั้งแรกผมเที่ยวมาไม่กี่ครั้งประสบการณ์ทุกครั้งเวลาจำกัดจะแก้ผ้ากอดทับแล้วสมสู่กันผมเที่ยวแค่พอรู้พอสนุกเพื่อปลดบ่อยน้ำกามผ่อนคลายระบายความเครียดแต่กับแม่ผมคิดว่ามีเวลาและจะต้องทำให้ดีที่สุดหวังแม่ติดใจจะได้มีครั้งต่อไป ผมเอามือสั่นลูบขาอ่อนแม่แล้วก้มหน้าลงซบคลุกที่ท้องแม่ๆก็เฉยมือผมลูบขาอ่อนแม่สูงขึ้นจนจับเป้ากางเกงในมือผมเริ่มบีบนวดหีแม่ๆขยับตัวกางขาออกหายใจหอบฮืดฮาดผมหันหน้าเงยมองหน้าแม่ที่สะบัดไปมาหน้าเหยเกผมบอก “ผมขอถอดกางเกงในดูที่ฉี่แม่หน่อยนะ”แม่ไม่พูดแต่พยักหน้าผมก็รูดกางเกงในแม่ลงให้ตายหัวใจผมแทบวายหีแม่โหนกนูนขนหมอยดกดำผิดกับที่ผมเคยเห็นบางคนแทบไม่มีขนหีก็ไม่โหนกสวยแบบนี้ผมเอามือลูบขนหมอยจับหีสอดนิ้วแยงลงในร่องรูหีที่แฉะลื่นแม่เอาสองมือปิดหน้าด้วยความอายผมรีบลุกถอดเสื้อกางเกงออกควยผมแข็งโด่ ผมจับแม่กางขาออกจนร่องหีเปิดอ้าเห็นแคมในแตดและรูหีผมเข้านั่งในหว่างขาเอามือลูบจับล้วงแยงรูหีจนมือเลอะผมอย่างทำบางอย่างผมซบหน้าลงคลุกเคล้ากับขนหมอยสุดดมกลิ่นที่แรกๆผมคิดว่าเหม็นแต่กลับไม่เป็นเช่นนั้นมันมีกลิ่นสาบคาวบ้างแต่ผมรู้สึกว่ามันหอมผมเอามือแบะแหกพูหีแล้วลองเอาลิ้นแตะเลียแคมในที่เป็นกีบเนื้อนุ่มๆผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนผมทำกับแม่เพราะมั่นใจว่าคิดแม่สะอาดและผมไม่ผิดหวังผมได้กลิ่นรสอันหอมหวานของสตรีเพศไม่ใช่แค่จูบปากลูบไร้เรือนร่างหรือจับคลำหีมันเป็นรสชาติที่แปลกและผมชอบผมห่อลิ้นฉกเลียแยงลงถึงรูหีแม่ๆถึงกับยกก้นแอ่นหีรับเสียงแม่ร้องครางหอบเหนื่อยทั้งที่ผมไม่ได้ทำอะไรมากผมแค่ดูดเลียกินน้ำหีของแม่เท่านั้นสองมือแม่ที่ปิดหน้าตอนนี้ลงมาวางแนบข้างตัวจิกกำผ้าปูที่นอนแน่นแม่ครางบอกด้วยเสียงกระเส่า“พอหรือยัง”ผมหยุดการดูดเลียอย่างเสียดายขยับตัวขึ้นนอนทับร่างแม่แล้วผมบอก“ผมจะเย็ดแม่นะ”แม่ไม่พูดอะไรแต่ผมจับควยจ่อยัดอัดใส่ลงในรูหีแม่ๆสะดุ้งกัดฟันแน่นเบิ่งตาพอโตจ่องหน้าผมๆก็ชะงักเมื่อหัวควยเข้ารูหีแม่เพราะมันเจ็บผมไม่อยากเชื่อรูหีคับแน่นมากผมไม่เคยเจอแบบนี้แต่ผมทนกระเด้าสองทีแม่สะบัดหน้าสองมือยันอกผมไม่รู้เจ็บหรือเสียวแต่แม่หายใจขัดหอบขยับบิดตัวถีบขาหนีแต่ผมตามกระเด้าแทงควยเข้ารูหีแม่จนมิดดุ้นแล้วชักออกช้าๆจนเกือบหลุดแม่แอ่นหีตามผมกระแทกสวนกลับเข้าไปแม่ร้องว้าว!สองมือที่ยันอกผมผวาดึงผมโอบกอดรัดแน่นเท่าที่ผมจำได้แม่ไม่เคยกอดผมๆไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจที่จะทำการร่วมเพศกับแม่ๆดิ้นแอ่นหีเด้งจนก้นลอยผมกำลังซอยเย็ดมันอยู่ๆแม่จับผมหันหน้าเข้าหาแล้วประกบปากจูบดูดลิ้นผมๆงงเมื่อครู่ผมจะจูบหอมแก้มแม่ๆเมินหน้าหนีแน่นอนผมรู้ตอนนี้แม่คงกระสันเสียวเงี่ยนจนอารมณ์เปลี่ยนไปผมรู้สึกถึงความอบอุ่นจากตัวแม่ที่ผมไม่เคยได้รับมาก่อนจากปากลิ้นและส่วนลึกของตัวแม่ผ่านควยจนถึงขั้วหัวใจกระจายไปทั่วทุกขุมขนผมเริ่มซอยกระเด้าเย็ดรูหีแม่มันเป็นอะไรที่วิเศษสุดๆเสียวมันกระสันในอารมณ์ผมเอามือกดบีบเต้านมแม่ๆเงยหน้าสะบัดหลับตาเคลิ้มแล้วขยับตัวถลกเสื้อยืดที่ใส่ขึ้นทำให้ผมเห็นหน้าท้องและยกทรงผมถลกมันขึ้นจนสองเต้านมหลุดเกือบเป็นอิสระหัวนมแม่ไม่ใหญ่มากฐานปานเล็กสีออกคล้ำก็ตามวัยแต่เต้านมยังดูขาวผ่องเต่งตึงผมเอามือบีบจับก้มหน้าลงซุกไซร้ดูดหัวนมอย่างเมามันแม่แอ่นอกดิ้นครางกระเส่าไม่ขาดเสียงผมนึกอิจฉานายประชิดที่ได้ปู้ยี้ปู้ยำเล่นสนุกกับทั้งหีและนมแม่มาหลายทีก็อีกผมนึกเสียดายเรือนร่างแม่ยังสดเต่งตึงแน่นไปทุกสัดสวนถ้าจะปล่อยให้เหี่ยวย่นเฉาไปก็ไร้ค่าคิดแล้วเป็นโอกาสของผมบ้างที่จะได้เชยชมของดีๆแบบนี้ผมต้องรีบตักตัวให้มากที่สุดก่อนจะสายเกินไปผมจูบปากสะลับดูดนมแม่ทั้งกอดรัดควยเเย็ดหีแทงเสยงัดโยกส่ายอย่างเมามันอยู่นานแม่ดิ้นพล่านไม่อยู่นิ่งออกอาการร่านสวาทอย่างไม่อายจนที่สุดแม่เกร็งร่างขาสันกระตุกแล้วหยุดดิ้นผมไม่เคยเจอแบบนี้กับผู้หญิงคนไหนมาก่อนแต่ผมเดาออกแม่คงเสร็จไปแล้วเพราะรูหีแม่ตอดขมิมผมก้มมองดูขนหมอยแม่เลอะแฉะด้วยคราบน้ำจากรูหีผมกระแทกควยใส่รูหีแม่สุดแรงอีกไม่กี่ทีแล้วกดแนบนิ่งสนิทหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่อย่างไม่เกรงใจเป็นครั้งแรกที่ผมร่วมเพศโดยไม่ใส่ถุงยางยังไงผมก็ไม่กลัวแม่ท้องผมนอนทับกอดแม่ๆก็นอนเฉยหายใจระทวยอย่างหมดแรงพอดีเราได้ยินเสียงประตูรั่วบ้านเปิดแม่ที่นอนเหนื่อยถึงกับตกใจผลักผมลงจากตัวแล้วบอก“ไม่ได้ๆพ่อกลับมาแล้ว”แม่ลุกหยิบกางเกงในใส่จัดเสื้อผ้าอย่างรีบๆโดยไม่มองผมแล้วรีบเดินออกจากห้องผมไปโดยไม่พูดอะไรผมยังเหนื่อยก็นอนเล่นต่อไม่สนใจอะไร.  หนังโป๊ออนไล ช่วยตัวเองหนังสาวโดนข่มขืนคลิป xxx สาวบริสุทธิ์เล่าประสบการณ์เสียวแนวครอบแม่ลูกภาพหลุดทางบ้าน รูปจากhi5กล้อง พี่สาว  ทางบ้านหีเด็กหาดูยาก โป๊บ ธนวรรธน์ เป้าตุง หีเด็กหาดูยาก หีเด็กหาดูยาก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21