ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: tomkady.com ทใช้ปากเวลามีอะไรกับแฟน --ขาวๆท่าทางขี้เกียจ ร้ายดีจริง-- คลิปหลุดสาวพม่า[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 137 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกันต่อกับ หนังโป๊,หนังโป้ tomkady.com ทอมเวลามีอะไรกับแฟน สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะค่ะ ดิฉัน สายสวรรค์ ขยันอย่างยิ่งยวด ตอนนี้ทำงานเป็นผู้ประกาศข่าวของสถานี ไอแใช้ปากทีวี ภาคค่ำค่ะ คงเคยเห็นดิฉันในทีวีกันบ่อยๆ แล้ว ต่อไปขอแทนตัวเองว่าสายนะค่ะ ดูว่าดิฉันยังไม่แก่ใช่ไหมค่ะ แต่ถึงกระนั้นเถอะ สายน่ะ อายุย่างเข้า 38 แล้วนะค่ะ ไม่ค่อยมีใครทราบหรอกค่ะ ว่าสายเคยแต่งงาเต้านมนมาแล้ว ตั้งแต่อายุ 22 ก็ตอนเรียนจบใหม่ๆ ล่ะค่ะ แล้วตอนนี้เป็นยังไงนะหรือค่ะ จะยังไงและทำไม เดี๋ยวสายจะเล่าเรื่องชีวิตของสายให้ฟังก็แล้วกันค่ะในบ่ายของวันศุกร์วัน หนึ่งเมื่อไม่นาเต้านมนมานี้ เป็นวันที่อากาศสดใส และวันนี้ สายเพิ่งมีโอกาสได้ลาพักร้อนจากงานอันแสนหนักเป็นเวลา 2 สัปดาห์ สายเองก็เป็เต้านมนม่ายมา 6 ปีแล้วค่ะ สามีสายเสียไปด้วยอุบัติเหตุทางรถยนต์ ทิ้งให้สายต้องอยู่กับลูกชายเพียงลำพัง 2 คน ลูกชายสายชื่อเจค่ะ อายุ 15 ปีแล้ว แม้ว่าจะเป็นงานหนักมากสำหรับลูกผู้หญิงคนหนึ่ง ที่ต้องเลี้ยงดูลูกชายเพียงลำพัง แต่สายก็ไม่เคยท้อแท้ สายทำหน้าที่ทั้งแม่ ทั้งพ่อของลูก ทำทุกสิ่งทุกอย่างให้ดีที่สุด เท่าที่สายจะทำได้ เพื่อลูกจะได้ไม่รู้สึกเป็นปมด้อยที่ต้องขาดพ่อไป เจเป็นคนค่อนข้างเงียบ ขี้อายและเก็บตัว จึงไม่ค่อยมีเพื่อนสักเท่าไหร่ มักจะอยู่บ้านเสมอเมื่อไม่ได้ไปเรียนหรืใช้ปากีเวลาว่าง ไม่เล่นคใช้ปาก อินเตอร์เน็ท ก็อ่านหนังสือค่ะ เห็นทำอยู่แค่นั้นจริงๆ สายรักเจมมาก ลูกเป็นทุกสิ่งทุกอย่างของสาย เป็นผู้ชายคนเดียวที่สายใกล้ชิดที่สุด แต่ทว่าตอนนี้ เนื่องด้วยงานผู้ประกาศข่าว และทำรายการทีวีของสาย ทำให้สายไม่ค่อยจะมีเวลาให้กับลูกมากนัก เมื่อสายกลับถึงบ้าเต้านมนมาบางครั้งเหนื่อยก็เลยพักผ่อนทำให้ไม่ค่อยได้คุยกับลูก เลย ก็วันศุกร์ วันนั้นแหละค่ะ สายกลับมาบ้าเต้านมนมาไม่เห็นลูก สายรู้สึกร้อน และเหนียวตัวมาก สายก็เลยรีบขึ้นข้างบน เพื่อที่จะเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ สายเห็นประตูห้องนอนสายเปิดอยู่ เมื่อเข้าไปใกล้ๆ สายเห็นเจอยู่ในห้องนอนของสาย เค้าดูเหมือนว่ากำลังรื้ออยู่กับตะกร้าเสื้อผ้าใส่แล้วที่สายยังไม่ได้ซัก สายเริ่มสงสัยว่าเจกำลังจะทำอะไร สายก็เลยตัดสินใจแอบดูอยู่ตรงร่องประตูค่ะ เห็นลูกชายคือเจกำลังหยิบชุดชั้นในของสายที่สายเพิ่งใส่ไปอ่านข่าวเมื่อวาน นี้ขึ้เต้านมนมาดมโตเลย เค้านั่งบนเก้าอี้ของสาย รูดซิบกุงเกงออก มือข้างหนึ่งเค้าเอาชั้นในสายขึ้เต้านมนมาดม ส่วนอีกข้างเค้ากำลัง อา..เค้ากำลังจับอาวุธของเค้าสาวไปมาโตเลยล่ะค่ะ จากนั้นไม่นานนัก เค้าก็เอาชั้นในของสายมาพันรอบๆ มังกรของเค้า แล้วเค้าก็เร่งมือเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนสายเห็นเค้ากระตุกตัวเองอย่างแรง มือไม้หงิกงอ ขาเหยียดตรง เกร็งไปมา ทำไมสายจะไม่ทราบค่ะว่าเค้าเป็นอะไร อย่าให้สายพูดออกมาเลยค่ะ กระดากค่ะสิ่งที่ได้เห็น มันเป็นอะไรที่สายไม่เคยรู้มาก่อน ไม่เคยแม้แต่คิดว่าจะเป็นไปได้ค่ะ ก็ใช่ สายรู้ว่าเจ กำลังเข้าสู่ช่วงวัยรุ่น อยากลอง อยากรู้อยากเห็น สายเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องปกติที่เด็กวัยรุ่นชายจะทำการช่วยตัวเอง แต่ไม่ใช่แบบนี้ นี่มันจะปกติได้อย่างไรกัน ในเมื่อลูกชายช่วยตัวเองจนเสร็จ โดยใช้ชุดชั้นในของแม่ของเค้ามาเป็นสิ่งเร้าในการกระทำนั้นสายตัดสินใจกลับ ลงบันใดมาข้างล่างอีกครั้ง ทำเป็นเปิดปิดประตูบ้านดังๆ แล้วตะโกนเรียก "เจ แม่กลับมาแล้ว ลูกอยู่ไหนจ๊ะ?"จากนั้นสายก็แกล้งเดินไปชงกาแฟในครัวเสียท่าจะดีกว่าไม่นาน นัก เจก็เดินตามมาในครัว "หวัดดีครับ แม่ วันนี้เป็นไงบ้างครับ?" ลูกถามฉัน สายก็ตอบไปว่าก็ดี พร้ใช้ปากทั้งบอกกับลูกไปว่าสายได้ลาพักร้อน 2 สัปดาห์เพื่อจะได้พักผ่อนและอยู่กับลูก เราพูดคุยกันอยู่สักครู่ สายก็บอกกับลูกว่า สายจะขึ้นไปอาบน้ำจะได้สบายตัวสักหน่อย สายขึ้นไปที่ห้องนอนข้างบน ถอดเสื้อผ้า เมื่อเอาเสื้อผ้าจะไปใส่ตะกร้า สายอดไม่ได้ที่จะหยิบเอาชั้นในของสายตัวที่ลูกนำไปช่วยตัวเองขึ้เต้านมนมาพิจารณา ดู โอ้โห มันเปียกแฉะไปด้วยร่องรอยน้ำเหนียวเป็นคราบทีเดียว คืนนั้นทั้งคืนสายอดคิดไปถึงสิ่งที่เห็นไม่ได้ สายเริ่มสังเกตบางสิ่งบางอย่างในสิ่งที่สายไม่เคยได้สังเกตมาก่อน เหมือนกับว่าเจกำลังมองสายด้วยความสนใจเหมือนกับผู้ชายมองผู้หญิง เค้าเริ่มที่จะมองถึงรูปร่างของสาย แอบมองสะโพก หน้าอก ชอบมานั่งเบียดกับสายเวลาดูทีวี สายสังเกตเห็นความผิดปกติของเป้ากุงเกงของลูก ลูกรักของสาย เด็กเล็กของแม่กำลังมีอารมณ์ทางเพศกับมารดาตัวเอง ลูกชายของสายไม่ได้เป็นเด็กเล็กๆ อีกต่อไปแล้ว เค้ากำลังโตเป็นหนุ่ม หนุ่มน้อยผู้มีความต้องการ โอ...แล้วสายเองจะทำยังไงดีล่ะค่ะเนี่ยวันรุ่งขึ้น ขณะที่เจกำลังลงไปว่ายน้ำภายในสระ สายก็เข้าไปในห้องของลูก เพื่อที่จะทำความสะอาดห้องให้ แต่ทว่าสายกลับไปเจอเอากับหนังสือโป๊อยู่ในลังหนังสือใต้เตียงของเค้าเต็มไป หมด สายไม่อยากให้ลูกรู้หรืออาย สายก็เลยเอามันเก็บไว้ในที่เดิมไปก่อน สายรอเวลาจนกระทั่งสบโอกาสเมื่อลูกไปซื้อของข้างนอก สายกลับเข้าไปในห้องของเค้า เพื่อที่จะไปดูหละเอียดอีกครั้งว่ามันเป็นหนังสือโป๊ประเภทไหนกันแน่ ทีนี้ชัดเลยค่ะ หนังสือส่วเต้านมนมาจะเป็นเรท XXX แทบทั้งสิ้น บางรูปโคสอัปซะเห็นเนินโยคีอย่างชัดเจนทีเดียว มีบางรูปที่เค้าเอากระดาษคั่นเอาไว้ เป็นรูปผู้หญิงกำลังใช้ปากของลับผู้ชาย บางรูปน้ำว่าวแตกเต็มหน้าหญิงสาว เอาทางก้นก็ยังมี แทบทุกรูปแบบ เมื่อเปิดไปดูอีกพบว่าเป็นภาพประกอบเรื่องราว เมื่อลองอ่านดู พบว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับแม่ที่ยังสาวมีอะไรกับลูกชายวันรุ่น และเมื่อสายเปิดไปถึงหน้าสุดท้าย มันทำให้สายแทบเป็นลม มันเป็นภาพของหญิงสาวกำลังถูกร่วมเพศ แต่เจกับตัดเอารูปของสายมาติดทับไว้แทนใบหน้าของหญิงสาวในรูป ข้างๆ รูปนั้น เขียนเป็นลายมือของเจเป็นเรื่องสั้นเกี่ยวกับเจที่อยากมีสัมพันธ์สวาทกับแม่ ของตัวเอง ซึ่งก็คือสายนั่นแหละค่ะสายเอาทุกอย่างเก็บไว้ที่เดิม แล้วรีบลงมาข้างล่าง นั่งคิดไม่ตกอยู่คนเดียว เกี่ยวกับสิ่งที่สายเจใช้ปากาตลอด 2 วันนี้ ลูกต้องการความช่วยเหลือ สายตัดสินใจเด็ดขาดแล้วว่า จะปล่อยให้ลูกชายคนเดียวของสาย เสียสุขภาพด้วยการเรียนรู้อะไรผิดๆ จากสื่อลามกอนาจารพวกนี้ไม่ได้อีกต่อไป ลูกชายของสายกำลังมีแนวคิดที่ผิดๆ ในเรื่องทั้งหมดเกี่ยวกับความต้องการทางเพศ บางทีเค้าอาจจะไม่ได้รับความอบอุ่นจากความรักของพ่อแม่เพียงพอ เกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์เราไม่เคยได้สั่งสอนลูกให้ถูกต้อง นี่ถ้าพ่อเค้ายังอยู่ก็คงจะดี จะได้พูดคุยกับลูกได้ถนัดกว่านี้ พ่อของลูกคงจะสอนลูกได้ดีที่สุดแทนที่จะเป็นแม่ที่ต้องพูดคุยกับลูกในเรื่อง เพศศึกษาตอนที่เจกลับมาในตอนเย็นของวันนั้น เป็นตอนที่สายขึ้นจากสระพอดีกำลังนอนอาบแดดอยู่ข้างๆ สระน้ำ เจเห็นเข้าก็รีบเปลี่ยนชุดว่ายน้ำลงมาหาสายทันที ตอนนั้นสายสวมชุดว่ายน้ำเป็นแบบบิกินี่บางๆ ตัวเล็กๆ เจก็มองสายโตเลยค่ะ แต่เนื่องด้วยว่าสายเองใส่แว่นกันแดดอยู่ เจก็เลยไม่ทราบว่าสายก็กำลังมองเจอยู่เช่นกันสายเองก็สังเกตเห็นถึงความ มหึมาภายใต้กุงเกงว่ายน้ำของเจเหมือนกัน หลังจากที่สายนอนคว่ำลงแล้วเรียกเจให้มาทาครีมกันแดดที่หลังให้สายหน่อย สายเหลือบไปเห็นว่าความมหึมาที่ซ่อนตัวอยู่นั้นยิ่งพองตัวขยายขึ้เต้านมนมากว่า เดิมเสียด้วยซ้ำ เมื่อทาเสร็จเจก็นั่งอยู่บนพื้นข้างๆ สายค่ะ สายพลิกตัวมาหาเจ แล้วเราก็เริ่มคุยกันในเรื่องทั่วๆไป เกี่ยวกับการเรียน เพื่อนๆ ของเค้า สุดท้ายสายก็ถามว่าเค้ามีแฟนหรือยังเจบอกว่ายังไม่มี "แม่ถามผมทำไมหรือครับ?"สายลุกขึ้นนั่ง"เจ ลูกโตขึ้นเรื่อยๆ ลูกเองก็ไม่ไช่เด็กอีกต่อไปแล้ว นี่ถ้าพ่อของลูกยังอยู่ พ่อของลูกคงจะนั่งลงและก็คุยกับลูกทุกๆ เรื่อง ในแบบของผู้ชายคุยกัน"สายเองก็ไม่รู้ว่าจะพูดกับลูกยังไงดี"สิ่งที่แม่กำลังจะบอกกับลูกก็คือ....เอ่อออ...ตอนนี้เรามีกันแค่ 2 คน ถ้าอะไรที่ลูกต้องการจะคุยกับแม่ เอ่อออ....ในทุกๆ เรื่อง ทุกๆ เรื่องที่ลูกไม่สบายใจ ทุกๆ เรื่องที่เป็นปัญหาของลูก ทุกๆ เรื่องที่ลูกต้องการจะทราบ คุยกับแม่ได้ทุกเวลา ลูกเข้าใจใหมจ๊ะ แม่หมายความว่า”ฉันย้ำเพื่อให้ลูกเข้าใจ“แม่หมายถึง ทุกๆ เรื่องจริงๆ"สายยังย้ำลูกอีกว่า แม้ว่าจะเป็นเรื่องเพศ ถ้าการสอนที่โรงเรียนแล้วไม่เข้าใจก็ถามสายได้ ไม่ต้องอายเพราะเราเป็นแม่ลูกกันเจหัวเราะบอกกับสายว่า"แม่อย่ากังวลไปเลย ครับ ตอนนี้ผมยังไม่สนใจในเรื่องพวกนั้นหรอกครับแม่""แม่ดีใจที่ได้ยินลูกพูด อย่างนี้จ๊ะ"สายตอบพร้ใช้ปากทั้งหงายตัวนอนลงไปเหมือนเดิม ปิดตาลงพร้ใช้ปากทั้งครุ่นคิด คิดอย่างไรก็คิดไม่ออกว่าจะสอนให้ลูกได้เรียนรู้เรื่องนี้ให้ถูกต้องได้ อย่างไร คิดไปคิดมาจนสายเองก็เผลองีบหลับไปสักพัก เมื่อสายลืมตาขึ้เต้านมนมาอีกครั้ง เจยังคงนั่งอยู่ใกล้ๆ สายเหมือนเดิม เค้ามองสายไปทั่วทั้งเรือนร่าง แต่เมื่อรู้ตัวว่าสายตื่น เค้าก็ถามสายว่า"แม่ครับ แม่หมายความแบบนั้นจริงๆ เหรอครับ ที่ว่า ผมสามารถคุยกับแม่ได้ในทุกเรื่องนะครับ?""ทุกๆ อย่างที่ลูกต้องการจ๊ะ"สายตอบเค้าไปโดยไม่ได้คิดอะไร"ดีครับ คือว่า เอ่อออ มีบางอย่างที่ผมไม่ค่อยแน่ใจครับ แต่ว่าผมก็ไม่แน่ใจว่าผมจะถามแม่ดีหรือเปล่า คือว่า ผมหมายถึง...เอ่ออ..ผมอายจัง""เจ ลูกไม่ต้องอายแม่หรอกจ๊ะ แม่ให้สัญญา บอกกับแม่เถอะ แม่จะไม่ล้อลูกหรือทำให้ลูกอึดอัดหรอกจ๊ะ แม่สัญญา""ตกลงครับ คือว่า มันนน มันเกี่ยวกับการจูบกันครับแม่ เพื่อนๆ ที่โรงเรียนส่วยมากได้จูบผู้หญิงกันแล้วทั้งนั้น แต่ว่าผมยังไม่เคยเลยครับ ผมไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไง เริ่มต้นแบบไหน ผมกลัวว่าผมอาจจะทำอะไรผิดกลายเป็นตัวตลก ผมอยากจูบเป็นครับแม่ เอ่อ เรื่องนี้ คือว่า เอ่ออ คือ แม่จะสอนผมหน่อยได้ไหมครับ?"สายถึงกับต้องลุกขึ้นนั่งเมื่อได้ฟัง"การจูบ เหรอ อึมมม มันไม่ใช่เป็นปัญหาโตหรอกลูก ทุกๆ คนก็จูบกันในหลายๆ รูปแบบ การจูบที่บางคนคิดว่าถูก อาจจะผิดสำหรับอีกคนหนึ่งก็ได้ จริงๆ แล้วมันก็เป็นการดีถ้าลูกได้เรียนรู้มัน บางคนจะจูบกันโดยไม่เปิดปากจูบกันโดยริมฝีปาก แต่บางคนก็จะเปิดปากของพวกเค้า และก็ยใช้ปากให้ลิ้นของอีกฝ่ายหนึ่งสัมผัสซึ่งกันและกัน"สายพยายามอธิบายให้เป็น เชิงวิชาการเหมือนกับการอ่านข่าวแต่เมื่อลูกรบเร้าให้สายทำให้เค้าดู สายคิดว่าคงไม่หนักหนาอะไร แค่จุ๊บกัน สายจึงลุกขึ้นยืน"ก็ได้จ๊ะ มานี่มะ ลองทำให้แม่ดูสิว่า ถ้าเป็นลูก ลูกจะจูบแฟนของลูกยังไง"เจลุกขึ้นพร้ใช้ปากทั้งก้าวเข้ามาหาสาย สายเอนหน้ายื่นออกไปเล็กน้อยและริมฝีปากเราก็แตะกันเบาๆ สายรู้สึกว่าลิ้นของลูกพยายามที่จะดุดเข้ามาในปากของสาย สายฝืนอยู่สักพัก แต่เมื่อลูกยังพยายามดุนแรงขึ้น สายเลยลองเผยอเปิดปากออกนิดหนึ่ง เจได้โอกาสรีบเหย่ลิ้นเข้ามาในโพลงปากของสายทันที มือของเจเลื่อนขึ้เต้านมนมาจับตรงหัวไหล่ของสาย ดึงร่างสายให้แนบชิดติดกับร่างกายของเค้า ทำให้หน้าอกของสายต้องแนบเบียดกับแผงอกอันเปีอยเปล่าของลูกอย่างช่วยไม่ได้ ทุกๆ อย่างมันเกิดขึ้นอย่างรวดเร็ว จนสายตั้งตัวไม่ทัน และแล้วเจก็จูบสายอย่างใช้ปากดื่ม สายรู้สึกถึงความแข็งแกร่งของท่อนลำของลูกชายที่พาดอยู่ตรงหน้าท้องของสาย ทุกอย่างแม้จะเกิดขึ้นเพียงแค่ไม่กี่วินาที แต่มันดูเหมือนกับว่านานเหลือเกิน เมื่อหายตกตะลึง สายถอนริมฝีปากออก ผลักลูกออกเบาๆ ท่ามกลางความเสียดายของลูกที่เห็นจากแววตา แล้วพูดว่า"ว้าว ไหนใครบอกนะ ว่าไม่เคยจูบสาวๆ มาก่อน จูบได้ขนาดนี้ แม่รับประกันได้เลยว่า ลูกไม่มีอะไรต้องห่วงแล้วล่ะ"สายพูดพร้ใช้ปากทั้งหัวเราะแก้เขินเบาๆ "ผมทำถูกหรือเปล่าครับแม่?"ลูกถามเหมือนไม่ค่อยแน่ใจ"ลูกทำได้ดีจ๊ะ ดีมากทีเดียว จูบจนแม่แทบเคลิ้มเชียว"ประโยคหลังนี่สายพูดคนเดียวในใจนะค่ะสายนั่งลง เจก็นั่งตามอย่างรวดเร็วพร้ใช้ปากทั้งถอนหายใจยาว จนสายอดไม่ได้ต้องถามลูกว่าถอดหายใจทำไม"อีม แม่ครับ จริงๆ แล้วมันยังมีอีกหลายเรื่องที่ผมไม่ค่อยเข้าใจเกียวกับเรื่องเซ็กส์ครับ ผมหมายความว่าผมรู้เกี่ยวกับเรื่องการที่ผู้หญิงท้อง หรืออะไรพวกนี้ แต่นอกเหนือจากนั้นแล้ว ผมแทบจะไม่รู้อะไรเลย ผมไม่สบายใจเอามากๆ เลยครับ"อึม เอาล่ะสิ ไม่น่าแล่นกับไฟเลยค่ะ สายคิดในใจ จะทำยังไงดีล่ะทีนี้ พ่อเจนี่ดูท่าทางไม่เบาเลยร้ายนัก ได้คืบจะเอาศอกสายสวรรค์ ขยันสอน ตอนบทรักเพื่อลูก ตอนที่ 2หลังจากนั้น สายก็คิดหาวิธีว่าจะสอนอธิบายเรื่องเพศกับลูกอย่างไรดี ก็สายถนัดแต่อ่านข่าวการเมืองนี่ค่ะ ทำไงได้ล่ะ วันต่ใช้ปากาสายจึงเปิด Internet ดู Website ต่างๆ ก็เจอเวปที่เกี่ยวกับการขายซีดีอย่างว่าค่ะ ทำให้สายคิดว่าจะสอนลูกจากซีดีพวกนี้คงจะใช้ได้ สายก็เลยลองไปถามลูกเจ ดูว่าถ้าหากสายจะเปิดหนังเรทเอ็กส์แล้วนั่งดูพร้ใช้ปากกับเค้า เพื่อที่จะอธิบายสิ่งต่างๆ ที่ลูกยังไม่เข้าใจ แบบนี้ลูกจะตกลงไหม เจก็ตกลงค่ะ สายจึงสั่งซื้อซีดีมาจากเวปๆ หนึ่ง 2-3 แผ่น จากนั้นอีกประมาณ 3 วัน เราก็ได้รับสินค้าเรา 2 คนจึงตัดสินใจที่จะนั่งใช้ปาก้วยกันในคืนนั้นเลยในค่ำคืนนั้นเอง หลังจากที่สายกับลูกรับประทานอาหารค่ำเสร็จเรียบร้อย สายก็ขึ้นไปอาบน้ำและเปลี่ยนชุด ว่าก็ว่าเถอะค่ะ ตั้งแต่ที่สายจูบกับลูกในตอนบ่ายของวันก่อนแล้ว สายเองกลับมีความรู้สึกร้อนรุ่มมีความต้องการมากกว่าปกติ ซึ่งสายก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันค่ะ ว่าทำไมสายถึงมีความรู้สึก ความต้องการอะไรบางอย่างแปลกๆ ไปจากเดิม ดังนั้นสายจึงตัดสินใจว่าจะทำให้ลูกตื่นเต้น สนใจกับบทเรียนนี้มากๆ ดังนั้น ชุดที่สายเลือกใส่ในคืนนี้ จึงเป็นชุดนอนบางๆ สีดำแบบซีทรู ที่สายคิดว่าเซ็กส์ซี่สักหน่อยค่ะ ซึ่งค่อนข้างที่จะเป็นชุดที่เปิดเผยเรือนร่าง ยิ่งเมื่อสายตัดสินใจโนบาร์ด้วยแล้ว สายยืเต้านมนมองสำรวจตัวเองในกระจกบานโตภายในห้องนอน อื้อหือ ชุดนี้มันบางและเปิดช่วงอกค่อนข้างลึก หน้าอกสวยของสายเผยออกมาครึ่งเต้านมทีเดียว แต่ก็ช่างเถอะ เพื่อลูก สายคิดเข้าข้างตัวเอง สายใส่กุงเกงในลายลูกไม้สีดำบางๆ ที่เข้ากับชุด จากนั้นก็แต่งหน้าบางๆ ทำผมให้ดูเข้ากัน เมื่อหันไปมองกระจกอีกครั้งหนึ่ง สายถึงกับอึ้ง เอ๊ะ นี่เรากำลังทำอะไรอยู่ สายทำตัวเองให้ดูเซ็กส์ซี่ เพื่อที่จะมาดูซีดีเอ็กส์กับลูกชายตัวเอง พร้ใช้ปากทั้งสอนลูกชายในเรื่องเพศไปด้วย สายก็เริ่มสับสนตัวเองเสียแล้วจะสิ่งที่สายทำมันถูกหรือผิดกันแน่เอาล่ะ สายตัดสินใจ ในเมื่อลูกต้องการที่จะเรียนรู้เกี่ยวกับเรื่องเพศ สายนี่แหละ ที่จะเป็นคนที่จะสอนลูกให้เข้าใจอย่างถูกต้อง จะได้ไม่คิดอะไรผิดๆ อีก สายสูดลมหายใจเข้าปอดลึกๆ เพื่อเรียกความมั่นใจคืเต้านมนมา ก่อนที่จะเดินลงบันได ไปข้างล่างเจซึ่งขณะนี้กำลังนั่งดูรายการทางทีวีอยู่ เมื่อเงยหน้าขึ้เต้านมนมามองเห็นแม่ตัวเองลงมาจากบันไดถึงกับลุกขึ้เต้านมนมองทันที"ว้าว แม่ครับ แม่ดูสวยมีสเน่ห์มากที่สุดเลยครับ"สายยิ้มเขินๆ จากนั้นจึงเดินผ่านไปรินเบียร์แก้วโตมาเพื่อดื่ม เพราะสายเองรู้สึกประหม่าและตื่นเต้นเอามากๆ ที่ลูกมองสายแบบตะลึงไปทั้งร่างกายขนาดนั้น"เอาล่ะ"สายเริ่มต้นพูด"มานั่ง ใกล้ๆ แม่บนโซฟานี่ซิ เราจะดูซีดีด้วยกันไม่ใช่เหรอ และลูกจำได้ไหม ว่าอะไรก็ตามที่ลูกไม่แน่ใจหรือไม่เข้าใจ อย่าอายล่ะ ให้ถามแม่ทันที ตกลงไหม เจ?"เมื่อเข้าใจกันดีแล้ว เราสองแม่ลูกก็เริ่มเปิดซีดีดูกันเงือบๆ หนังก็ถ่ายทำได้ไม่เลวนัก คมชัด เริ่มโดยการที่ชายหญิง 2 คเต้านมนมีนัดกัน จากนั้นหนังก็ดำเนินเรื่องอย่างรวดเร็ว ไม่นานคนทั้งสอง ก็จูบกัน ลูบคลำซึ่งกันและกัน ค่อยถอดเสื้อผ้าของแต่ล่ะฝ่ายออก จนกระทั่งทั้งสองเรือนร่างเปลือยเปล่า สายค้างไว้ตรงนี้แล้วถามลูกว่าที่ดูผ่าเต้านมนมาจนถึงตรงนี้นั้น โอเคหรือเปล่า"ก็ โอเคครับแม่”เจหยุดไปนิดหนึ่งจึงพูดต่อ“แต่แม่ครับ เมื่อเค้าลูบคลำหล่อนตรง เอ่อออ ตรง"เจชี้ไปที่หน้าอกของสาวในจอทีวี"ไม่ทราบว่าผมสามารถพูดตรงๆ เลยได้หรือเปล่าครับแม่?"สายไม่อยากให้ลูกอ้ำอึงจึงบอกไปว่า"ตกลงครับแม่ คือว่าเวลาที่ผู้ชายจะลูบคลำเต้านมเต้านมนมของผู้หญิงเนี่ย ควรจะทำยังไงครับ เบาๆ นุ่มนวลหรือบีบเค้นแรงๆ”สายก็อธิบายว่าผู้หญิงส่วนโตจะชอบแบบนุ่มนวล คือลูบและบีบคลำเบาๆ ซึ่งจะทำให้ผู้หญิงมีความสุขมาก"เต้านมนมนี่มันนุ่มหรือเปล่าครับแม่? คือผมสงสัยมาตั้งนานแล้วครับว่ารสสัมผัสมันจะเป็นอย่างไร ผมสามารถลองจับเต้านมนมแม่สักหน่อยได้ใหมครับ?"สายเองก็คิดไว้แล้วว่าต้องเป็นแบบ นี้ สายทำใจไว้แล้วค่ะ ถึงได้โนบาร์ไงค่ะ"ก็ได้ เจ มาซิ"สายบอกลูก พร้ใช้ปากทั้งปลดสายคล้องของชุดนอนออกจากไหล่เนียน ชุดนอนบางเบาค่อยๆ ไหลลงมาช้าๆ เปิดให้เห็นถึงอกอวบ ที่ยังคงรัดรึงใจผู้ที่ได้เห็น หัวเต้านมนมของสายตอนนี้ค่อนข้างตื่นตัวต่อหน้าลูกชาย เจค่อยๆ ยื่เต้านมนมืใช้ปากาอังและจับเบาๆ จากนั้นเค้าก็เริ่มบีบค่อยๆ ลูบมาถึงหัวเต้านมนม หนีบขยี้หัวเต้านมนมของสายที่แข็งขึ้เต้านมนมาด้วยปลายนิ้วมือและนิ้วชี้ ทำให้มันยิ่งโตและแข็งขึ้นไปอีก"หน้าอกแม่ใช้ปากีจังเลยครับ ทั้งนุ่ม ทั้งเนียน"สายบอกเจว่า ผู้หญิงจะชอบเมื่อคนรักใช้ปากไซ้หัวเต้านมนมพวกหล่อนเบาๆ และถ้าเจอยากจะลองดูแม่ก็ไม่ว่าหรอกนะ เจไม่รอช้ารีบจูบหน้าอกสาย พร้ใช้ปากทั้งงับเอาหัวเต้านมนมเข้าปากในทันที เริ่มจากข้างซ้าย ย้ายไปข้างขวา โดยที่มือก็ไม่ยใช้ปากให้ว่าง คอยบีบเต้านมนมข้างที่ว่างของสายเล่นอยู่ไปมาสายรู้ค่ะ ว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่สมควรที่ปล่อยให้ลูกชายทำกับสายแบบนี้ แต่ว่า ความรู้สึกจริงๆ ของสายก็รู้สึกเสียวสยิวไปกับรสสัมผัสของลูกเหมือนกัน สำหรับลูกที่บอกว่าไม่เคยสัมผัสอกสาวมาก่อนนั้น เจทำได้นิ่มนวลมาก สายก้มลงมองดูลูกใช้ปากดุนหัวเต้านมนมอย่างเร้าใจ"เจ ครั้งสุดท้ายที่ลูก ได้ใช้ปากเต้านมนมแม่มันเป็นครั้งที่ลูกดื่มเต้านมนมจากอกแม่ยังเป็นเด็กน้อย"สายดันหัวลูก ออกจากหน้าอกเบาๆ "พอหรือยังจ๊ะ พ่อหนุ่มน้อย"สายบอกลูก"ได้เวลาดูกันต่อแล้วล่ะจ๊ะ" เราหันกลับมาสนใจดูหนังกันต่อ โดยที่สายเองก็ไม่ได้ดึงเสื้อขึ้เต้านมนมาใส่ ยังคงให้มันค้างคาอยู่บนหน้าท้องไปอย่างนั้น ในทีวีเป็นภาพของสาวสวยกำลังช่วยปลุกอารมณ์ชายหนุ่มร่างกายกำยำ อาวุธของเค้าแข็งชูชันอยู่ในอุ้งมือของหญิงสาว เธอก้มตัวลงไปหามัน แล้วเริ่มใช้ปลายลิ้นโลมเลีย จูบและใช้ปากเข้าไปในที่สุด ดูท่าทางแล้วหล่อนพยายามจะใช้ปากเข้าไปให้มันลึกจนแทบจะหมดทั้งลำทีเดียวสายค้าง หนังไว้ถึงตอนนี้ แล้วถามเจว่าเข้าใจสิ่งที่เห็นบ้างหรือเปล่า เจบอกกับฉันว่าเค้ามักจะช่วยตัวเองเป็นประจำ ซึ่งไม่รู้ว่ามันผิดหรือเปล่า"มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายในช่วงอายุเท่าๆ ลูกจ๊ะ เจ ที่จะช่วยตัวเอง ผู้หญิงทั่วไปก็ทำเช่นกัน"เจมองฉันแล้วยิ้มๆ ทำเจ้าเล่ห์ถามว่า“แล้วแม่ทำแบบนั้นหรือเปล่าครับ”สายก็ตอบลูกไปตามความจริง"ใช่ เจ แม่ก็ทำบ้างในบางครั้ง ลูกต้องเข้าใจนะจ๊ะ ตอนที่พ่อของลูกยังมีชีวิตอยู่นั้น เรามีความสุขเรื่องเซ็กส์กันบ่อยมาก แม่รักพ่อของลูกมากจ๊ะ พ่อของลูกเป็นคนที่เก่งในเรื่องนี้ เค้าทำให้แม่มีความสุขแทบจะขาดใจในแต่ละครั้ง มันทำให้แม่รู้สึกโหยหามากเหลือเกิน ตั้งแต่ที่แม่สูญเสียพ่อของลูกไป แม่ก้ไม่เคยมีใครอีกเลย เมื่อแม่มีความต้องการ การช่วยตัวเองเป็นหนทางเดียวที่แม่จะสามารถทำได้จ๊ะลูก" "แต่ทว่า ผู้หญิงเค้าช่วยตัวเองกันยังไง? น้า...." เจถามอย่างสนใจ"แน้....แม่ว่าเราค่อยคุยเรื่องนั้นทีหลังเถอะจ๊ะ" สายพูดกับลูก"แต่ตอนนี้ แม่อยากให้ลูกทำให้แม่ดูสิว่า ลูกทำยังไงเวลาลูกช่วยตัวเอง ลูกอยากจะทำให้แม่ดูไหมจ๊ะ"แทบไม่ต้องพูดซ้ำ เจรีบลุกขึ้นถอดกุงเกงทันที เมื่อกุงเกงลดต่ำลง เจ้ามังกรร้ายที่แฝงตัวอยู่ภายในก็ดีดผึงออกมาคลายความอึดอัดอย่างรวดเร็ว สายเองถึงกลับเป้นฝ่ายต้องนิ่งตะลึงในความโตยาวของเจ้ามังกรคะนองตัวนี้ ทั้งอ้วน ทั้งยาว กะประมาณด้วยสายตาเกือบๆ จะ 7 นิ้วได้มั้ง เจนั่งลงข้างๆ สาย เห็นอาวุธเค้าตั้งตะง่านชี้โด่อย่างชัดเจน"แม่เคยช่วยทำให้พ่อหรือเปล่า ครับ?" เจถามอย่างใคร่รู้ เมื่อเห็นสายนั่งจ้องมองกะดอลูกแน่นิ่ง"แม่ลองทำให้ผมหน่อยจะได้ไหมครับ?"สาย เอื้ใช้ปากมือไปกำแก่นกายของลูกชายไว้หลวมๆ จากนั้นจึงค่อยๆ สาวมือช้าๆ อยู่สักครู่หนึ่งมองหน้าลูกชายแล้ว เหมือนกับลูกจะเสียวมากทำปากกระโปกเชียว สายกลัวลูกน้ำแตกใส่มือเลยรีบปล่อยมือออก แต่เจกลับเบียดเข้ามาหาอีก"แม่ครับ อูยยย ในหนังผมเห็นหล่อนจูบ เอ่อออ ผมหมายถึงหล่ใช้ปากใช้ปากกะดอของผู้ชายเข้าไปในปากด้วยนะครับ แม่ครับ ผมอยากลองแบบนั้นบ้างจัง นะครับแม่?""เอ้า ก็ได้เจ แม่จะทำให้ แต่แค่นิดเดียวนะ ตกลงไหม?"สายก้มลงไปที่ลำกะดอของลูกอย่างเสียไม่ได้ ค่อยๆ เริ่มเลียและจูบท่อนกะดอของลูกเบาๆ จากนั้นก็ค่อยๆ เลียจากปลายโดนสู่ส่วนหัวของลำกะดออย่างช้าๆ เอาลิ้นวนรอบๆ หัวกะดอ 1 รอบ แล้วค่อยๆ ใช้ปากหัวกะดอเข้าไปนิดหนึ่งพอพ้นส่วนหัวหยัก แล้วใช้ปากเบาๆ ก่อนที่จะเอาปากออก โดยคิดว่าจะทำให้ดูเพียงแค่นี้พอแล้ว"ได้โปรดครับแม่ ทำต่ออีกหน่อยนะครับ อย่างเพิ่งหยุดครับ ซีดดด ผมเสียวมากเลย แม่ครับ ได้โปรดเถอะครับ อูยยยยย"เจขอร้องแม่ของตนเอง สายเองนั้นเงยหน้าขึ้เต้านมนมองตาลูกชายแล้วก็ให้รู้สึกสงสารยิ่งนัก ก็เลยต้องก้มหน้าลงไปอีกครั้ง คราวนี้สายไม่รอช้าที่จะใช้ปากท่อนกะดอโตเข้าไปจนแทบจะหมดทั้งลำ พร้ใช้ปากทั้งพลิ้วลิ้นใช้ปากเลียไปทั่วทั้งลำกะดอ เจครางกระเส่าอย่างสุดเสียว ในขณะเวลาเดียวกันนั้น สายเองก็รู้สึกถึงมือของลูกชายที่ล้วงมาขยี้ขย้ำหน้าอกสาย รวมทั้งบี้หัวเต้านมนมของสายเล่นอย่างทนไม่ได้ ตอนนั้นสายเองก็เริ่มมีอารมณ์ร่วมไปด้วย และโดยที่ไม่ได้ตั้งตัว ขณะที่สายกำลังใช้ปากกะดอลูกอย่างเมามันอยู่นั่นเอง เจลูกรักก็น้ำแตกพุ่งเข้าใส่โพลงปากสายอย่างรวดเร็ว น้ำกะดออุ่นๆ พุ่งแรงสู่ปากสายอย่างเนืองนอง และรุนแรง อย่างไม่ได้ตั้งตัว จนสายสำลักน้ำกะดอของลูกเมือกไปทั้งปาก สายรีบดึงหน้าตัวเองออก พร้ใช้ปากทั้งป้วนน้ำกะดอลูกออกมาใส่มือ มองไปเห็นกะดอลูกเต้นกระดกผงึกๆ หร้ใช้ปากกับน้ำกะดอยังคงพุ่งออกมาปรี๊ดๆ ไม่หยุด"เจ ทำไมลูกทำแบบนี้ ลูกไม่ควรที่จะทำแบบนี้นะลูก"สายดุเค้า เจมองหน้าสายอย่างกลัวๆ ท่าทางเค้าก็เสียใจเหมือนกัน"แม่ครับขอโทษครับ แม่อย่าโกรธผมเลยนะครับ คือ...แบบว่ามันเกิดขึ้นรวดเร็วมาก ผมก็ไม่ทันตั้งตัวจริงๆ ครับ"สายกลับไปนั่งพิงโซฟาอย่างอ่อนใจ พร้ใช้ปากๆ ทั้งป้ายน้ำกะดอลูกออกจากใบหน้า"แม่ไม่ได้โกรธลูกหรอกจ๊ะ เพียงแต่ว่าผู้หญิงบางคนไม่ชอบที่น้ำของผู้ชายเสร็จคาปากของพวกเธอ ลูกต้องบอกและควรถามความสมัครใจก่อน เมื่อลูกรู้สึกว่าลูกจะถึงจุดสุดยอด ซึ่งผู้หญิงที่ทำรักด้วยปากให้ลูกอยู่ ก็จะได้เตรียมพร้ใช้ปากที่จะรับน้ำรักจากลูกที่พุ่งออกมา ถ้าเธอไม่รังเกียจน้ำรักของลูก เข้าใจไหมจ๊ะ"เจนั่งลงด้วยท่าทางเสียใจ ทำให้สายสงสารลูกจนอดที่จะต้องปลอบอีกไม่ได้"ดูซี แม่ไม่ได้โกรธลูกเสียหน่อย ไม่เชื่อเดี๋ยว แม่จะทำอะไรแบบพิเศษในแบบที่แม่เคยทำให้กับพ่อของลูกมาก่อนให้ดูนะจ๊ะ พ่อของลูกชอบแบบน้มากรู้ใหม"สายก้มลงไปหากะดอลูกอีกครั้ง ตอนนี้กะดอของลูกก็ยังอยู่ในสภาพอ่อนลงเล็กน้อย ลำกะดอติดเต็มไปด้วยน้ำกะดอที่แตกออกมาเมื่อสักครู่เยิ้มเต็มไปหมด สายเริ่มต้นเลียทำความสะอาดหัวกะดออย่างชำนาญ เลียไปจนทั่ว ลิ้นสายตวัดเอาน้ำกะดอที่เหลือเข้าปากเลียอย่างเอร็ดอร่อย กลืนกินจนแทบไม่เหลือ ไม่นานนักท่อนกะดอยักษ์ก็กลับผงาดแข็งแกร่ง เป็เต้านมนมันวับชุ่มไปด้วยน้ำลายของผู้เป็เต้านมนมารดา สายเลียส่งท้าย โดยใช้ลิ้นไล้ตรงรูเยี่ยววนไปมา แล้วหยุดยกตัวขึ้นนั่ง มองหน้าลูก เห็นนั่งเสียวอ้าปากค้าง จนอดไม่ได้ต้องโผเข้าไปจูบปาก ลิ้นของลูกควานเข้ามาพันกับลิ้นของสายอย่างเมามัน เร่าร้อน"ขอบคุณครับแม่ มันเป็นสิ่งที่วิเศษสุดเท่าที่ผมเคยเจใช้ปากาเลย และผมจะจดจำทุกสิ่งทุกอย่างไว้ตลอดไปครับ"เจกล่าวในขณะที่มองหน้าคุณแม่ยัง สาวของตนเองอย่างซาบซึ้ง เมื่อเราถอนปากออกจากกันเราสองคนแม่ลูกยังคงนั่งดูบทรักในจอกันต่อไป ตอนนี้เจเริ่มที่จะกล้ากับสายมากขึ้น เค้าเข้ามานั่งเบียดชิดร่างกับสาย มือข้างหนึ่งก็เลื่อนขึ้เต้านมนมาโอบไหล่สายไว้ ส่วนอีกมือที่เหลือก็เกาะกุมหน้าอกอูมของสายไว้เต็มๆ มือ ในจอภาพกำลังฉายไปถึงตอนที่ ฝ่ายชายกำลังซุกหน้าอยู่ตรงหว่างขาของฝ่ายหญิง ทั้งเลียปิ๊ ทั้งเม้มแคม ทั้งใช้ปากปลายยอดปิ๊ สายกดค้างหน้าจอไว้อีกครั้ง เจหัเต้านมนมามองหน้าสายเงียบๆ ไม่พูดอะไร"ผู้หญิงจะชอบมากเจ เมื่อโดนผู้ชายใช้ปากโลมเลียที่ส่วนนั้น เอ่อ.. ตรงปิ๊.. มันทำให้พวกหล่อนรู้สึกเสียวสยิวแทบขาดใจ"เจหัวเราะออกมาเบาๆ เมื่อได้ยินสายพูดแบบนั้น"ขำอะไร หือ พ่อเจ" สายถามอย่างสงสัย"ไม่มีอะไรครับแม่ เพียงแต่ได้ยินแม่พูดว่า ปิ๊ ผมว่ามันฟังดูตลกๆ ผมเคยอ่านจากหนังสือที่เค้าเรียกกันตรงๆ ว่า ปิ๊ ผมจะเข้าใจได้ชัดเจนกว่านะครับ""ก็ได้ เจ ต่อไปเราจะพูดกันตรงๆ ถ้าลูกต้องการ คือแม่เพียงแต่อยากจะบอกลูกว่า ผู้หญิงจะมีความสุขมากในขณะที่ฝ่ายชายเลียปิ๊ เลียปิ๊ให้เธอ เป็นไง ฟังใช้ปากีขึ้นใหม?""อึม ซีดดด เลยจ๊ะ แม่จ๋า มันได้อารมณ์ดีจัง ที่ได้ฟังแม่ ซึ่งเป็นนักข่าว ผู้ประกาศข่าวคนดัง ปกติพูดจาไพเราะเพาะพริ้ง มาพูดอะไรตรงๆ แบบนี้ อูยยย แม่ครับ ขอผมลองกับปิ๊ของคุณแม่บ้างได้ไหมครับ?"“อุ้ย จะมาลองอะไร กับปิ๊ของแม่จ๊ะ”“ก็ขอลอง เลียปิ๊ เลียปิ๊ ปาดควานลิ้นไปทั่วๆ รูปิ๊และร่องแคมแม่นะสิครับ ซีดดด …..พูดตรงๆ แบบนี้แล้วผมเสียวจังเลยครับแม่”อย่าว่าแต่ลูกเลย สายเองได้ฟังได้ยิน คำพูดเหล่านี้ออกจากปากลูกแล้ว รูปิ๊ขมิบ หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาเยิ้มร่อง เยิ้มแคมปิ๊ไปหมดเหมือนกัน เมื่อเค้า รุกเร้าอ้อนวอนอีกครั้ง สายถึงกับต้องถอนหายใจยาว ๆ ก็สายเองไม่คาดคิดว่าเรื่องราวจะเลยเถิดมาถึงขั้นนี้นี่ค่ะ ตอนแรกสายแค่อยากจะอธิบายให้กับลูกฟังเท่านั้น นึกไม่ถึงว่าลูกดันอยากจะลองทำดูจริงๆ เอาล่ะ ไหนๆ เราก็เดินหน้ามาไกลถึงขนาดนี้แล้ว ใจหนึ่งก็ไม่อยากทำต่อ อีกใจหนึ่งก็ไม่อยากให้ลูกต้องเสียความรู้สึกในตอนท้าย ๆ ในที่สุดด้วยความรักลูก สายก็ตัดสินใจยใช้ปากให้ลูกได้ทำตามความต้องการสายสูดลมหายใจลึกๆ อีกครั้ง ก่อนที่จะตอบลูก“ก็ได้ลูก แต่แม่ไห้ลูกทำแค่นิดหน่อย แป๊บเดียวพอนะ เมื่อแม่บอกว่าพอ ลูกก็ต้องหยุดนะจ๊ะ……… ลูกต้องรับปากแม่นะ”สายบอกลูกให้มานั่งคุกเข่าอยู่บนพื้นข้างหน้าตรงหว่างขา ของสาย สายเอื้ใช้ปากมือไปถอดเสื้อของลูกออกไปทางศีรษะ เมื่อเสื้อหลุดออกไปจากร่าง ทำให้เวลานี้ ลูกชายสุดหล่อของสายพาร่างกายอันเปลือยเปล่ามาคุกเข่าอยู่ตรงหน้าของสายแล้ว สายลุกขึ้นปลดชุดนอนที่คาอยู่ที่สะโพกให้ลื่นหลุดออกไปจากร่างกายสาว ตามด้วยการรูดกุงเกงชั้นในลายลูกไม้ตัวบางสีดำออกช้าๆ ร่างกายของสายตอนนี้ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเช่นเดียวกับลูกชาย โดยสายเองอกตั้ง สะโพกผายงอนอยู่เบื้องหน้าลูก จากนั้นสายค่อยๆ นั่งลงบนโซพา ค่อยๆ แยกขาออกจากกันช้าๆ เพื่อให้ลูกชายของสายได้เห็นเนินปิ๊ของสายชัดๆ "ผมควรทำอะไรต่อไปครับ คุณแม่ ผะ...ผมไม่ค่อยมั่นใจ"สายก้มหน้าลงมองไปที่ลูกชาย เห็นเค้าค่อยๆ เลื่อนใบหน้าเข้าไปใกล้เนินปิ๊ของสายช้าๆ จากนั้นก็ค่อยๆ ดมไปรอบๆ แคมปิ๊ที่มีเมือกเยิ้มปริ่มตลอดทั้งแนวของร่องปิ๊สวยนั้น ดูเหมือนว่าลูกชายสายจะชอบกลิ่เต้านมนมันเป็นพิเศษเพราะสายเห็นเค้าวนจมูกไปมารอบๆ พร้ใช้ปากทั้งสูดลมหายใจรับกลิ่นคาวปิ๊ของแม่ตัวเองเข้าไปอย่างแสนปราบปลื้ม"เอา ล่ะเจ ลูกน่าจะเริ่มจาการที่ค่อยๆ ใช้ปลายลิ้นเลียไปรอบๆ กลีบปิ๊ของแม่สิค่ะ"สายบอกขั้นตอนออกไป"เลียให้มันเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายของ ลูกซีจ๊ะ จากนั้นถ้าหากว่าลูกชอบมันจริงๆ ล่ะก้อ แม่อนุญาตให้ลูกเอาลิ้นของลูกสอดลึกเข้าไปภายในรูปิ๊ของแม่ได้นะค่ะ หรืออาจจะใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปภายในรู

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21