ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้ญี่ปุ่นฟรี --เป็นการโชว์ลีลา ของสาวงาม เด็ดดีจริงๆ-- หนังโป๊ชาย[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 279 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ เสียว ดูหนังโป้ญี่ปุ่นฟรี เรื่องมีอยู่ว่าในช่วงปิดเทอมฉันต้องไปสอนพิเศษให้กับลูกชายทหารคนหนึ่งลูกชายเขาอายุประมาณ18ปีจะ19แล้วรูปร่างสูงขาวหน้าตานี่หล่อเหลาทีเดียวฉันเห็นทีแรกก็ตะลึงเหมือนกันแต่ไม่แสดงอาการออกมาเพราะฉันเป็นคนเก็บความรู้สึกเก่งเขาท่าทางจะเจ้าชู้มากฉัเต้าาสอนวันแรกเขามักจะทำหน้าตาเจ้าชู้ใส่บ่อยๆฉันไม่ค่อยชอบนักบางวันก็เอาสาวๆมานั่งอ้อมล้อมฟังที่ฉันสอนด้วยแต่สาวๆพวกนั้นหานั่งฟังเงียบๆไม่ส่งเสียงกรีดกราดจนฉันสอนไม่รู้เรื่องเลยต้องไล่สาวๆพวกนั้นไปแต่เขากลับไม่พอใจที่ฉันไล่สาวๆของเขาออกไปเขาว่าฉัน"นี่ครูครับครูไล่สาวๆของผมไปทำไมเซ็งเลยอ่ะฮันแนะหรือว่าครูจะหึงผมล่ะซี้ใช่ป่ะ"เขาพูดไปทำหน้าเจ้าชู้ใส่ฉันฉันเลยโมโหตวาดเขาไป "นี่หยุดนะเด็กบ้าครูไม่ใช่เพื่อนเล่นเธอน่ะอย่ามาพูดแบบนี้กับครูอีกครูไม่ชอบ""โหว่าผมยาวเชียวขอโทษคร้าบ""ดีรู้จักขอโทษแล้วมีที่ไหนเอาผู้หญิงเข้ามานั่งล้อมเต็มไปหมดแล้วจะเรียนรู้เรื่องได้ไงเธอก็จะไม่เข้าใจบทเรียนทีนี้เข้าใจหรือยังเหตุผลที่ครูไล่แม่สาวๆพวกนั้นไป""โอ้โหครับผมเข้าใจแล้วครับคุณครูคนงามของผมต่อไปผมจะตั้งใจฟังนะครับ""อืมจ้าดีมาก"ฉันสอนเขาไปเรื่อยๆจนถึงเที่ยงได้ออกไปซื้อข้าวมาทานแต่พอดีขณะที่ฉันเดินกลับฝนตกทลงมาอย่างหนักต้องวิ่งฝ่ากลางสายฝเต้าาเสื้อผ้าเปียกปอนไปหมดแล้ววิ่งเข้าไปข้างในบ้านเขาเห็นฉันวิ่งตัวเปียกมาเขาทักขึ้น"โอ้ครูครับทำไมวิ่งฝ่าฝเต้าาแบบนี้ล่ะครับดูสิเสื้อผ้าเปียกหมดแล้ว"เข้าพูดไปแต่ตาเขาหยุดลงลงมองที่หน้าอกฉันตาไม่กระพริบโอ้ว้าวครูครับเขา"ชี้ที่หน้าอกฉันฉันเลยก้มลงมองตัวเองร้อง"ว้ายตาย"แล้วรีบเอามือปิดหน้าอกไว้เสื้อที่ฉันใส่เป็นเสื้อเชิ้ตสีขาวบางๆพอเปียกฝเต้าันแนบเนื้อจเต้าองเห็นเสื้อชั้นในชัดเจนฉันก็เลยเงยหน้าขึ้นว่าเขา"นี่อย่ามามองครูทะลึ่งๆแบบนี้นะมีผ้าขนหนูหรือเปล่าครูยืมหน่อยสิ"เอ้อครับๆ"เขาพูดขึ้นแต่ตายังมองหน้าอกฉันลอยๆ"นี่หยุดมองได้แล้วไปเอามาสิเร็วครูหนาวนะ""ครับๆ"เขาไปหยิบผ้าขนหนูมาให้ฉันพร้อมกับเสื้อตัวหนึ่งสงสัยจะเป็นเสื้อของแม่เขาเขายื่นให้ฉันแล้วยังทำหน้าอย่างมีเลศนัย"ผมเปลี่ยนให้ป่ะ"ฉันเลยมองหน้าเขาอย่างโกรธๆ"นี่เด็กบ้าไม่ต้องมาทำหวังดีเลยไปไกลๆเลยนะเรานะเดี๊ยะๆเถอะ""ก็ได้ครับแหมล้อเล่นนิดหน่อยเองไปก็ได้"เขาเดินไปไหนไม่รู้พอฉันเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จทานข้าวแล้วก็สอนหนังสือเขาต่อขณะที่ฉันสอนอยู่นั้นฉันเห็นสายตาเขาซุกซเต้าากไม่ได้ตั้งใจฟังที่ฉันสอนเลยแต่กลับจ้องเอาๆที่หน้าอกฉันฉันสงสัยก็เลยก้มลงมองตัวเองว่าเขาจ้องมองอะไรนักหนาพอฉันก้องลงมองตัวเองก็ต้องร้องว้ายอีกครั้งเพราะเห็นยอดอกที่มันดันเสื้อนูนขี้นจนเห็นหัวเต้าเป็นสีชมภูเรื่อๆนั่นได้ชัดเจนเพราะเสื้อใเต้าันเปียกฉันเลยถอดตากไว้เลยสวมแต่เสื้อตัวเดียวฉันกอดอกไว้แน่นเขาร้องขึ้น"เอ๊าปิดไว้เลยอ่ะกำลังดูเพลินๆมีของงามๆแบ่งกันดูหน่อยสิครับนะนะ"ฉันได้ยินเขาพูดแบบนั้นถึงกับโกรธเลือดขึ้นหน้า"หยุดนะเรานี่มันทะลึ่งจริงๆเลยน่ะแล้วไมเอาเสื้ออะไรมาให้ครูใส่ทำไมมัน.........""มันเป็นอย่างไงล่ะครับเสื้องามดีออกเหมาะกับครูมากนี่มันเป็นเสื้อที่แม่ผมใส่ยั่วพ่อผมฮ้าๆๆๆๆๆ"เขาหัวเราะเสียงดัง"หาว่าไงนะเด็กบ้าเอ้ยนี่แน่ะ"ฉันโมโหเลยเอาหนังสือตีที่หัวเขาแรงๆทีหนึ่ง"โอ้ยผมเจ็บนะครูนี่ตีผมไมอ่ะ"สมน้ำหน้าครูไม่สอนเธอแล้วเจ้าเด็กบ้าลามกที่สุดเลิกๆพอกันที"ฉันกำลังจะลุกไปแต่เขากลับมายืนขวางข้างหน้าฉันไว้"จะไปไหนครับคุณครูผมไม่ให้ครูไปไหนทั้งนั้นครูต้องอยู่กับผมที่นี่คืนนี้"เขาก้าวมาประชิดใกล้ตัวฉันกอดฉันไว้แน่นเขาจับฉันออกห่างนิดหนึ่งแล้วก้มลงมองหน้าอกฉันตาลุกวาว"โอ้แหมครูใส่เสื้อตัวนี้แล้วน้ำลายผมหกเลยอ่ะไหนผมขอสัมผัสมันดูหน่อยนะ"เขาจะเอานิ้วมาจับลูบยอดอกฉันดิ้นหลบอย่างเร็ว"นี่อย่านะปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะอวดดีอย่างไงมาทำแบบนี้กับครูปล่อยซี้"เมื่อเขาไม่ได้สัมผัสดังที่ตั้งใจเขาก็ก้มลงช้อนตัวฉันขึ้นอุ้มแล้วเดินไปที่ห้องนอนเขาเขาแข็งแรงมากตัวสูงโตกว่าฉัเต้าากเขาเลยอุ้มได้สบายเขาวางฉันลงเตียงนอนเขา"ครูนี้มันน่า...จริงๆเลย"ฉันฉันรีบถอดปรู๊ดติดขอบเตียงสายตาเขาตอนนี้หน้ากลัวมากเต็มไปด้วยความปรารถนา"อะอย่านะอย่าคิดหนีเผมด็ดขาดครูไม่รอดมือผมหรอกเชื่อสิมาหาผมซะดีๆมามะ"เขายิ้มใส่แล้วก้าวขึ้นเตียงอย่างรวดเร็วฉันตกใจร้องขึ้น"อย่าเข้ามานะ""น่าผมจะสอนบทรักให้ครูผมรู้ว่าครูไม่เคย"เขาพูดไปพร้อมถอดเสื้อผ้าของเขาออกไปด้วยแล้วโยนทิ้งลงไปฉันถึงกับตาค้างจ้องมองร่างที่เปลือยเปล่าของเขาฉันเกือบจะเป็นลมที่เห็นแท่งเอ็นของเขานั่นฟัดไปฟัดมาเกิดมาไม่เคยเห็นของผู้ชายชัดๆแบบนี้สักทีเขาโน้มตัวลงมาแล้วจัดการล็อกมือฉันไว้ทั้งสองข้างไว้เหนือศีรษะแล้วจัดการถอดเสื้อผ้าของฉันออกอย่างรวดเร็วเขาร้องขึ้นโอ้วว้าวครูครับเต้าครูนี้งามสุดยอดจริงๆมันน่านักฉัเต้าองตามเขา"นี่อย่านะ"เขาโถมตัวลงมาอย่างรวดเร็วแล้วเอาหน้าลงคลุกเคล้ากับหน้าอกฉันอย่างเมามัน"โอ้ไม่นะ"เขาตรึงร่างฉันไว้แน่นไม่มีทางดิ้นได้เลยเขาอมและลิ้นเลียไปทั่วทั้งสองเต้าของฉันใช้ลิ้นตวัดยอดอกเข้าไปข้างในปากอย่างรวดเร็วแล้วอมเอาๆจนฉันเสียวสะท้านไปทั้งเต้าต้องห่อปากไว้เขาใช้นิ้วที่เรียวยาวของเขาค่อยๆลูบยอดอกที่ชูชันและแข็งเป็นไตนั่นอย่างแผ่วเบากดบี้ยอดอกจนฉันเสียวขึ้นอีกฉันร้องครวญคราง"อ้าๆๆๆโอ้พอเถอะครูเสียว"เขาใช้มืออีกข้างหนึ่งปลดตะขอกระโปรงฉันออกแล้วถอดกระโปรงออกร่วงลงสู่ปลายเตียงแล้วจัดการดึงกางเกงชั้นในออกอย่างงายดายตอนนี้เราเปลือยด้วยกันทั้งคู่ร่างแนบชิดกันทุกส่วนปากและมือเขาอีกข้างก็ยังจูบและลูบไล้ที่หน้าอกฉันไม่หยุดอยู่ๆเขาก็เปลี่ยนจากจูบที่หน้าอกแล้วจูบต่ำลงมาเรื่อยๆผ่านท้องและสะดือจูบอย่างแผ่วเบาและนุ่มนวลจนทำให้ฉันเคลิ้มเขาลากลิ้นลงไปเรื่อยๆหยุดลงที่เนินเนื้อนั่นที่รกไปด้วยพงหญ้าสีดำเขาจับขาฉันตั้งขึ้นแล้วแยกออกกว้างๆก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นแหวกว่ายชอนไชเข้าไปข้างในรูสวาทฉันฉันได้สติ"โอ้ไม่นะอย่าสิพอแล้ว"ฉันดิ้นแต่นั่นยิ่งทำให้เขาทำถนัดขึ้นเขาดันลิ้นเข้าไปข้างในบดขยี้เม็ดติ่งเสียวนั่นจเต้าันปลิ้นขึ้นลงตามลิ้นที่เขาตวัดไปมานั่นอมกลืนกลีบทั้งสองข้างนั้นอย่างเอร็ดอร่อย"อ้าๆๆๆเธอจะทำอะไรครูนะโอ้"น้ำในรูสวาทฉัเต้าันไหลเยิ้มแฉะไปหมดเขาอมอมน้ำเมือกนั่นอย่างเอร็ดอร่อยใช้ลิ้นแหย่เข้าไปข้างในรูสวาทลึกลงไปเรื่อยๆทำให้ฉันเสียวมาก"พะพอแล้วครูทนไม่ไหวแล้วพอเถอะๆ"เขาเงยหน้าขึ้นจากตรงนั้นอยู่ดีๆเขาก็เลื่อนตัวขึ้นแล้วช้อนตัวฉันขึ้นจากเตียงอุ้มฉันไปยืนเกาะที่โต๊ะข้างเตียงไว้ฉันงงเขาให้ฉันหันหน้าเข้าหาโต๊ะ"คราวนี้จับโต๊ะไว้แน่นๆนะครับครูถ่างขาออกนิดๆสิครับ"ฉันเหมือนคนละเมอทำตามที่เขาบอกทุกอย่าง"แล้วก้มลงไปนะครับยกสะโพกขึ้นอีกนิดอืมนั่นแหละครับ"ฉันยกสะโพกขึ้นในท่าที่โก่งตัวแยกขาออกเป็นรูปตัววีแล้วเขาก็ขยับเขามาช้าๆสวมกอดเข้าที่ข้างหลังฉันแล้วจับแท่งเอ็นของเขาสอดใส่เข้าไปในรูสวาทฉันอย่างช้าๆฉันถึงกับตาค้างเขาค่อยๆขยับเข้าไปช้าๆแต่มันเข้ายากมากเพราะรูสวาทฉัเต้าันคับและฟิตมากก็มันเป็นครั้งแรกที่โดนผู้ชายทำแบบนี้"ครูต้องทนหน่อยนะครับผมจะทำให้นุ่มนวลที่สุดผมก็เจ็บเหมือนกันนี่ก็เป็นครั้งแรกของผมเหมือนกัน"เขาค่อยๆสอดเข้าไปช้าๆแต่ฉันยังรู้สึกเจ็บอยู่เขากระแทกมันเข้าไปเป็นจังหวะ"โอ้ยครูครับเข้ายากจังผมขอแรงๆทีหนึ่งนะครับ"เขาพูดจบเขาออกแรงกระแทกกระทันพรวดเดียวแรงๆทีหนึ่งฉันถึงกับตาค้างตัวเกร็งไปหมดแท่งเอ็นของเขาเข้าไปในรูสวาทฉัเต้าิดทั้งด้ามฉันร้องกรีด"โอ้ยเจ็บนะเด็กบ้าทำเบาๆหน่อยสิมันเจ็บรู้มั้ย""โอ้ผมขอโทษครับเจ็บมากไหมคราวนี้ผมจะทำช้าๆนะครับ"เขาซอยเข้าออกช้าๆเป็นจังหวะแล้วกลับเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้นดังสวบๆฉันจับขอบโต๊ะไว้แน่นจนโต๊ะโยกดังเอี๊ยดๆตามแรงกระแทกนั่นน้ำเมือกไหลเยิ้มลงมาเต็มหน้าขาฉันรู้สวาทฉันก็ค่อยๆเลื่อนขึ้นเข้าออกๆได้สะดวกกว่าเดิมเขาเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆมือก็จับหน้าอกฉันไว้บีบเคล้นไปมาอย่างมัเต้าือใช้นิ้วบดบี้ยอดอกฉันเมามันจเต้าันแข็งเป็นไตเพิ่มความเงี่ยนให้ฉันทำให้เสียวไปหมดทุกส่วนโอ้วๆอ้าๆ"ผมจะส่งครูไปก่อนนะครับ"เขากระแทกเข้าออกถี่ยิบ"อ้าใกล้ถึงยังครับครู""กะใกล้แล้วอีกนิด"เข้ากระแทกเข้าออกเรื่อยๆต้นขาเขากระทบกับต้นขาหลังฉันดังผับๆๆๆสนั่นไปทั่วห้อง"อ้าอูยครูถึงแล้ว""ครับผมงั้นทีนี้ตาผมบ้าง"เขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกๆดังสวบๆแรงกว่าเดิม"ผมไม่ไหวแล้ว"แล้วเขาก็ฉีดน้ำในตัวเขาเข้าไปในรูสวาทของฉัน"อุ้ยอ้าครูครับ"เขาลดจังหวะลงช้าๆเข้าออกเป็นจังหวะเขาโน้มตัวลงไปจูบไซร้ซอกคอข้างหลังฉันเปล่าลมรดต้นคอฉันจนฉันขนลุกซู่กัดติ่งหูฉันทีหนึ่งเบาๆ"ว้ายครูจั๊กจี๋นะ""ครูน่ารักมากครับวันนี้รู้ตัวไหม"เขาพูดไปส่วนข้างล่างก็ขยับเข้าออกไม่หยุดตอนนี้อวัยวะทุกส่วนทำงานพร้อมกันหมดมือก็บีบเคล้นหน้าอกอย่างเมามันฉันเสียวจะตายไม่รู้จะเสียวอย่างไงแล้วlสะโพกฉันเด้งขึ้นเด้งลงรับกับจังหวะที่เขาแทกแทกกระทันเข้ามาอยู่ๆเขาก็หยุดซอยจังหวะลงฉันหยุดชงัก"หยุดทำไมเด็กบ้า"เขาหัวเราะ"ฮ้าๆๆๆฮันแนะทีแรกร้องบอกให้ผมปล่อยบอกไม่ชอบคราวนี้ติดใจละซี้ใช่ป่ะ"ฉันโกรธมากๆ"หือเด็กบ้าว่าครูหรืองั้นปล่อยเลยนะ"ฉันจะดิ้นให้หลุดแต่เขากลับกอดข้างหลังฉันไว้แน่นกว่าเดิมแล้วขยับซอยต่อถี่ยิบ"คราวนี้ผมไม่ออมมือละนะเสร็จผมแน่"เขาพูดจบเขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกซอยถี่ยิบดังสวบๆๆๆสะโพกฉันเด้งรับกับจังหวะแทบไม่ทันหายใจแทบไม่ทันคราวนี้ฉันว่าฉันต้องตายแน่ๆเขาหยุดพักแรงนี่เอง"โอ้วๆๆๆอ้าๆๆๆ"ฉันร้องครวญครางด้วยความหฤรรษ์จริงๆเขาลดจังหวะลงแล้วหยุดชักแท่งเอ็นนั่นออกจากรูสวาทฉันเขาทรุดตัวลงอย่างหมดแรงแล้วพลิกให้ฉันหัเต้าาหาเขาแล้วเขาก็กอดฉันไว้กลับซุกหน้าลงไปตรงเนินเนื้อนั่น"โอ้ไม่นะปล่อยครูได้แล้ว""อย่าดิ้นสิครับนะ"เขาจับขาฉันถ่างแยกออกแล้วซุกหน้าลงไปใหม่อีกครั้งเขาอมอมกลืนกลีบทั้งสองข้างของฉันอย่างเมามันใช้ลิ้นตวัดคว้านไปทั่วติ่งเม็ดเสียวนั่นฉันเสียวมากต้องจับผมเขาไว้แน่นพะพอเถอะอ้าเขาใช้ลิ้นเลียน้ำเมือกในรูสวาทจนหมดทุกซอกทุกมุมไล่เลียลงมาตามต้นขาช้าๆจนสะอาดเขาจึงหยุดแล้วก็นอนลงไปที่เตียงอย่างหมดแรงฉัเต้าองตามเขาเขาคงเหนื่อยมากๆก็ออกแรงเยอะแบบนั้นเขานอนเหนื่อยหอมฉันก็เหนื่อยเหมือนกันเขาลืมตาขึ้นแล้วยิ้มใส่ฉัน"ครูครับไปยืนอะไรตรงนั้เต้าานอนด้วยกันเร้วมามะมานอนข้างๆผมนี่"ฉันลังเล"ไม่ครูจะกลับบ้าน""อะไรกันครับ"เขาสะดุ้งลุกขึ้นนั่ง"ไม่ผมไม่ให้ครูกลับ"เขาพูดจบเขาดึงแขนฉันแล้วให้นอนลงไปพร้อมกับเขา"ว้ายปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะ"เขาให้ฉันนอนใต้ร่างเขาใช้มือลูบแก้มฉันไปมาลงมาที่ปาก"ผมยังไม่ได้ลิ้มลองรสปากครูเลยดูสิจิ้มลิ้มหน้าจูบจริงๆ"ฉันกำลังจะร้องห้ามแต่เขาโน้มหน้าลงมาหาแล้วฉกลิ้นเข้ามาอย่างเร็วจูบฉันอย่างอมดื่มตวัดลิ้นไปมาทั่วปากลิ้นพันกันนัวเนียไปหมดเขาจูบอย่างเร้าร้อนหายใจหายคอแทบไม่ทันเขาถอนริมฝีปากออกอย่างอ้อยอิ่ง"อ้าชื่นใจจังดูสิปากบวมโดนจูบนิดหน่อยเอง"เขาลูบปากฉันแผ่วเบาส่วเต้าือนั่นก็ลูบไปทั่วร่างฉันวกขึ้เต้าาลูบคลำหน้าไปทั่วทั้งเต้าฉันเลยต้องจับมือเขาไว้"นี่อย่าซนสิจ๊ะปล่อยได้แล้ว""ไม่ปล่อยผมจะนอนกอดครูไว้แบบนี้ทั้งคืนเลยอุ่นดีโดยเฉพะตรงนี้"เขาซุกหน้าอกที่อกฉันทั้งสองข้าง"ว้ายจั๊กจี่นะ"ฉันเลยต้องตามใจเขาเจ้าเลห์จริงๆ"ครูครับครูรอผมนะผมเรียนจบผมจะให้แม่ไปขอผมได้ครูแล้วผมต้องรับผิดชอบ"ฉันตกใจไม่เชื่อที่เขาพูด"โหจริงนะอายุแค่นี้รู้จักรับผิดชอบผู้หญิงด้วย""อ่าวครูนี่ผมไม่ใช่เด็กแล้วนะครับโตจนทำเมียได้แล้วเห็นกับตาเลยวันนี้แหะๆเมียนอนอยู่ข้างๆนี่ไง""อะเก่งจ้า"คืนนั้นเรามีอะไรกันหลายรอบเกือบสว่างแทบคลานเลยเขาเร้าเอาจนฉันต้องยอมทุกทีไม่กี่ปีเขาเรียนจบเราก็ได้แต่งงานกัเต้าีลูกด้วยกันสองคนทำงานอยู่ในกรุงเทพฯนี่แหละค่ะมีความสุขดี   จอยมีเรื่องประสบการณ์เซ็กส์ส่วนตัวที่อยากแชร์ให้ผู้ที่ชอบเรื่องราวประเภทนี้ได้อ่านเล่น เรื่องนี้ก็เกิดขึ้นเมื่อไม่นาเต้าานี้เองค่ะ จอยเป็นเลขากรรมการผู้จัดการค่ะ งานก็สบายไม่มีอะไรมาก ได้แต่งตัวงามมาทำงานทุกวัน เจ้านายก็เป็นคนไม่เรื่องมาก ออกจะใจดีซะด้วย จอยก็เลยทำงานแบบสบายใจมากๆเลย ทุกๆวันพอเคลียร์งานที่นายสั่งเรียบร้อยแล้ว จอยก็จะเข้าเน็ตเช็คเมล แล้วก็เข้าเว็บแก้เซ็งหน่ะค่ะ เพราะตรงที่จอยนั่งก็จะแยกอกมาจากกลุ่มเพื่อนร่วมงาน เลยไม่ได้คุยกับใครเลย อาศัยการท่องเน็ทแก้เซ็งค่ะ เว็บส่วเต้าากที่เข้ามก็มีหลายประเภทค่ะ รวมทั่ง ourexit.com ที่จอยเพิ่งทราบมาจากเพื่อนเมื่อไม่นาเต้าานี้ค่ะ ยอมรับค่ะว่าชอบอ่านเรื่องประสบการณ์ที่มีคนส่งมา อ่านแล้วก็เสียวหงุดหงิดงุ่นง่านเรื่อยเลยค่ะ บางครั้งเสียวจน้องนั่งบดของตัวเองอยู่กับเก้าอี้จนเสร็จไปเลยค่ะ จอยเป็นคนที่มีความต้องการสูงค่ะ แล้วก็เป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองโดยเฉพาะการแต่งตัว สไตล์ของจอยก็จะออกเอ็กซ์นิดๆ พอจะยั่วให้หนุ่มๆน้ำลายหกเล็กน้อยหน่ะค่ะ หลังจากทำงาเต้าาได้ ประมาณ 2 เดือน จอยก็รู้สึกว่านายจอยจะชอบขอให้จอยอยู่ช่วยงานจนเค้ากลับ ปกตินายจะเข้าสายแล้วกลับดึกค่ะ ซึ่งจอยก็ไม่ได้ขัดข้องอะไร เพราะไม่มีภาระที่ต้องรีบกลับ แล้วเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น ถึงจะมีคนเตือนให้ระวังการอยู่ด้วยกันสองต่อสองระหว่างเจ้านายหนุ่มโต และเลขา ขาว งาม วันนั้น จอยก็อยู่คอยช่วยพิมพ์งานให้นายเหมือนเดิม ประมาณทุ่มกว่าๆ นายก็เรียกเข้าไปเพื่ออธิบายงานให้จอยฟังโดยเรียกให้เข้าไปดูที่จอคอมพิวเตอร์ที่โต๊ะนาย นายเรียกให้จอยเข้ามาใกล้ๆ จะได้เห็นข้อมูลได้รายละเอียด พอนายพูดไปได้ซักพัก จอยก็เริ่มสังเกตว่าสายตานายหัเต้าาจับจ้องที่หน้าอกจอย แทนที่จะอยู่ที่จอคอม จอยเริ่มรู้สึกตัวก็เลยถอยออกห่างพร้อมทั้งขยับปกเสื้อสูทให้คลุมเสื้อทับคอกว้างตัวนั้น นายกลับเอื้อมมือมาจับที่ขอบโต๊ะ เหมือนกับจะกันไม่ให้จอยหนีไปไหน แล้วก็เข้ามาชิดจนจอยได้กลิ่นโคโลญที่นายชอบฉีด จอยพยายามจะเบี่ยงตัวก็ไม่สำเร็จค่ะเพราะติดแขนของนายที่กันอยู่ ก็เลยยืนตัวแข็งทื่ออยู่อย่างงั้น ทันใดนั้น นายก็ดึงจอยเขามาหาตัวเค้า แล้วบอกว่า "จอย.. คุณงามจัง ผมชอบคุณนะ" พร้อมกับโอบตัวจอยไว้ จอยเลี่ยงหนี แล้วก็บอกให้เค้าปล่อยจอย แต่แทนที่เค้าจะปล่อย กลับเอามือลูบผมยาวของจอย แล้วก็ลูบมือมาที่ต้นคอ "อย่าค่ะ นายคะ อย่าทำอย่างงี้ค่ะ ไม่ดีนะคะ" จอยร้อง แต่เค้ากลับพูดว่า "ผมช่วยให้คุณเสียวได้นะ ผมรู้ว่าจอยต้องการอะไรนะ รับรองสนุกว่าในเว็บนั้นแน่นอนจ้ะ" จอยหน้าแดงขึ้เต้าาทันที นายคงแอบเห็นที่จอยเข้าไปอ่านเรื่องในเว็บ แล้วก็มีอารมณ์จนต้องช่วยตัวเอง แล้วนายก็ไม่ปล่อยให้จอยมีโอกาสขัดขืน นายยืนขึ้น ดึงจอยมาประชิดตัว ประกบปากจูบอย่างร้อนแรงบดปากจนจอยต้องเผยอปากรับลิ้น เจอจูบอย่างงี้เข้า จอยถึงกับเข่าอ่อน ยิ่งห่างจากของจริงมานานหลังจากเลิกกับแฟเต้าา เกือบเดือนแล้ว จอยก็เหมือนกับหมดแรงไปดื้อๆ เค้าเลยได้ใจ มือถอดสูทจอยออก พร้อมกับปลดเสื้อสายเดี่ยวของจอยออก ปากจอยก็บอกอย่า แต่รู้สึกว่าเสียงมันเบาลงไปเรื่อยๆ พอเสื้อหลุดออก เค้าก็เข้ามาอมที่หัวเต้าของจอยผ่านเสื้อในลูกไม้บางๆสีดำ ที่ตัดกับผิวขาวๆ อมเม้มจนหัวเต้าของจอยสีชมพูเข้มโผล่ออกมาจากปลายลูกไม้ อีกข้างนึงเค้าก็ไม่ปล่อยให้ว่าง ใช้มือคลึง แล้วก็บีบที่หัวเต้า แล้วก็สลับอมซ้ายขวาไปมา จนจอยเสียวเผลอครางแล้วก็แอ่นอกให้อมอย่างลืมตัว ยอมรับว่าอารมณ์มันกระเจิดไปแล้วค่ะ รู้สึกเลยว่าที่อันเดอร์แวร์ตัวน้อยๆฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน นายเคลื่อนหน้าลงมา เลียลงมาเรื่อยๆ ผ่านสะดือ ลากลิ้นผ่าเต้าาจนถึงเนินของจอยที่มีขนปกคลุมพอน่ารัก นายบอกว่า "คุณงามไปทั้งตัวเลยนะจอย" นายใช้นิ้วแหวกจีสตริงแล้วก็ตวัดลิ้นเลียที่ติ่งเสียว อย่างเมามัน นายใช้ลิ้นได้เก่งมาก นิ้วที่ว่างก็ค่อยๆสอดเข้ามาในรูของเจน สลับกับรั้ง กกน. ให้รูดกับร่องเสียวของจอย จอยเริ่มมันส์จนรั้งไม่อยู่แล้ว เลยร่อนเอว ส่ายสะโพกตามจังหวะ "คุณร้อนจริงๆนะจอย ผมเลือกคนไม่ผิดจริงๆ" จอยคราง "นายขา จอยเสียวววว" นายยิ่งได้ใจเลยอุ้มจอยขึ้นนอนบนโต๊ะทำงาน แล้วก็กดครวยที่แข็งมากๆมาที่รูของจอย นายค่อยๆกดเข้ามา มันแน่เต้าาก แม้จอยจะเคยมาแล้ว แต่ก็ยังฟิตอยู่มาก นายก็เลยกัมลงอมเต้า ทั้งเม้มทั้งขบ ดึงขึ้เต้าาจนจอยต้องแอ่นอกตาม ซักพัก นายแทงเข้ามามิดลำ "โอวววว ฟิตดีจัง จอย" นายครางออกมาพร้อมกับเสียงร้องของจอย "นายขาาาา เสียวที่สุดเลยค่ะ ซีดสสสส โอววว เยสส" นายซอยเข้าออกได้ไม่นาน จอยก็เสร็จไปสองครั้ง นายเลยจับจอยลงมาให้ยืนโก้งโค้ง มือจับขอบโต๊ะไว้ แล้วนายก็ใส่จอยในท่าหมา นายทำแรงและเน้เต้าากท่านี้ มือก็เอื้อมมาบีบเต้าจอย จอยเสียวสุดๆ ยิ่งนายพูดว่า "จอย มันส์ที่สุดเลย ให้ผมเย็ดคุณอย่างนี้ทุกวันนะ" นายกระแทกมา จอยก็ร่อนก้นสวนกลับอย่างไม่กลัว จอยเสียวจนเสร็จไปอีกรอบ พร้อมๆกับนายที่รีบถอนครวยออกมา แล้วกดให้จอยคุกเข่าลง ยื่นครวยมาที่ปากจอยๆอ้าปากรับน้ำของนายอย่างรู้งาน อม เลีย จนเกลี้ยง ไม่ให้เหลือซักหยด น้ำนายเยอะมาก ไหลย้อยออกมาตามร่องปาก จอยก็แลบลิ้นเลียจนหมด ท่าทางนายจะเสียวมาก กดหัวจอย แล้วก็จิกผมไว้แน่น ร้องดังลั่น โชคดีว่าดึกแล้ว คนกลับบ้านหมด นายนั่งลงกับเก้าอี้ พร้อมกับดึงจอยเข้ามากอดไว้ พร้อมกับหอมจอยที่แก้ม บอกว่า "จอยทำให้ผมมีความสุขมากนะ" จอยก็ยิ้มเขินๆ แล้วรีบแต่งตัวไม่พูดอะไร แล้วนายขับรถมาส่งจอยที่บ้าน รุ่งขึ้น นายก็เรียกจอยเข้าไปแต่เช้าเลย คงไม่ต้องบอกนะคะว่าให้เข้าไปทำอะไร…                                                        หนังโป๊ชาย มาดูกันต่อกับ หลุดทางบ้าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21