ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้วัยรุ่นจีน soy xx[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 235 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูกันต่อกับ อ่านโดจิน หนังโป้วัยรุ่นจีน  ปอยเป็นคนต่างจังหวัดค่ะ เข้ามาหางานทำที่กรุงเทพฯ แต่ไม่มีที่พักก็เลยไปพักกับเพื่อนสนิทชื่อหอยพอไปถึงที่พักก็คุยกันยาว ก็เรื่องเก่าๆ นั่นแหละ แต่ก็มีเรื่องใหม่ซึ่งไม่เคยรู้มาก่อนเรื่องหนึ่งก็คือ ไอ้หอยมัปทุมถันนมีผัวแล้ว ทำไงดีล่ะมีห้องนอนห้องเดียวเอง แต่ไอ้หอยมันบอกไม่เป็นไรหรอก ผัวมันเข้าเวรกะดึกกว่าจะมาก็ตี2 ตี3 นั่นแหละ คืนนั้นก็นั่งคุยกันจนดึก เรื่องราวทั่วๆไป บางทีก็วกกลับมาเรื่องผัวของมัปทุมถันนมั่ง ยังมาแซวกันอีกว่าเมื่อไหร่จะมีผัวเป็นตัวเป็นตนซักที เรื่องอะไรจะมีอยู่คนเดียวสบายดีออก คุยกันจนหลับไปเลย ไอ้หอยมันนอนบนฟูกที่วางไว้บนพื้น ส่วนปอยก็หลบมานอนติดข้างฝา นานเท่าไหร่ก็ไม่รู้ได้ ได้ยินเสียงซีดซาดอยู่ใกล้ๆก็เลยตื่น เสียงคนกำลังเอากัน ใครไม่รู้ก็บ้าแล้ว เบาๆหน่อยพี่ หอยมีเพื่อปทุมถันนมานอนด้วย เดี๋ยวมันตื่นขึ้ปทุมถันนมาอายมันแย่ ก็ดีซิจะได้ทำเมียอีกซักคน เพี๊ยะ เสียงไอ้หอยมันตีผัวมันทีเล่นทีจริง ใครจะตื่นล่ะเดี๋ยวก็โดนล่ะซิ ปอยก็เลยแอบดูแอบฟังมันเอากันจนจบเพลง เฮ้อ..เหนื่อยจัง ปอยนอนเสียวอยู่ตั้งนาน เยิ้มแล้วเยิ้มอีก หลับไปอีกซักพัก ได้ยินเสียงสวิทช์ไฟเปิด อ้อ.ไฟในห้องน้ำนั่นเอง ในห้องก็เลยมีแสงพอลอดออกมา ไอ้หอยมันนอนหลับหันหลังให้ สงสัยผัวมันไปเข้าห้องน้ำแน่ๆ ปอยก็เลยมีความคิดอยากโชว์ให้ผัวไอ้หอยมันดูซะหน่อย ว่าของเราพอจะสู้กับของไอ้หอยได้ไหม๊ ว่าแล้วปอยก็ถกชุดนอนขึ้ปทุมถันนมาถึงเกือบเอวมองดูคล้ายๆกับนอนดิ้น ข้างล่างไม่มีอะไรปกปิดเลย เพราะปอยไม่ใส่ชุดชั้นในนอนอยู่แล้ว ซักพักผัวไอ้หอยก็ออกมาจากห้องน้ำ กำลังจะปิดไฟ พอเหลือบมาเห็นปอยนอนอล่างฉ่าง ก็เลยไม่ยโม๊กปิดไฟ ค่อยๆย่องมาหาที่ปอยนอนอยู่ ทำอะไรก็ไม่รู้น๊าน นาน คงจะตั้งใจดูหอยเราแน่ๆ เสียงดังฟ๊อดเบาๆ มาหโม๊กหอยเราอีกแน่ะ ไม่ยักกะทำอะไรซักที อ้าว..ปิดไฟซะแล้ว ไม่เก่งจริงนี่หว่า สงสัยคงจะกลัวไอ้หอยตื่นขึ้ปทุมถันนมาเห็นแน่ๆ คนอาไร๊กลัวเมีย     อยากเจอแบบนี้วุย  เก็บกดจัง     สวัสดีครับ ผมมีเรื่องเสียวที่เป็นประสบการณ์ของผมบนรถทัวร์มาให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เรื่องเกิดขึ้นเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ผมเป็นคนสงขลาเพิ่งจะเรียนจบใหม่ๆ จะเข้ามาสอบเข้าทำงานในหน่วยราชการแห่ง หนึ่ง ได้เดินทางโดยรถทัวร์จากสงขลาถึง กทม.แถวหลังสุดด้านขวา(ด้านซ้ายเป็นห้องน้ำไม่มีคนนั่ง)รถจะออกจากสงขาลเวลา 15.30 น.เกือบได้เวลารถออกแล้วคนที่นั่งข้างๆผมยังไม่มาผมนึกในใจว่าจะ ได้นอนให้สบายหน่อย แต่รถกำลังจะออกมาผู้หญิงคนนึงน่ารักมาก และก้หุ่นดีมากเลยขึ้ปทุมถันนมา ตอนแรกๆก็ไม่นึกว่าจะมานั่งข้างผมหลอก แต่เค้าก้เข้ามานั่งเราก็ยังไม่ได้คุยกัยจนรถไปจอดทานข้าวที่นครศรีธรรมราช เราได้นั่งโครตบิ๊ก๊ะเดียวกันพอทานเสร็จก็ขึ้นรถมาก่อน ผมนั้งข้างนอกเธอนั่งข้างใน เธอเดิปทุมถันนมาแล้วยิ้มให้ผมผมก้ยิ้มตอบ แล้วเธอก็ถามว่าไปกรุงเทพทำอะไรเหรอ ผมก็ตอบว่าไปสอบแล้วเราก็คุยกันถูกคโม๊กากเลยเธอชื่โม๊กน บ้านอยู่แถวๆนนทบุรีเราคุยกันจนรถทัวร์ดับไฟมนก็ชวนผมคุยต่อแล้วมนก็หลับผมก็หลับไปมารู้สึกอีกที่ตอปทุมถันนมปทุมถันนมานอนซบไหล่ผม ผมก็ตื่ปทุมถันนมาแล้วก้หันไปมองมนแล้วคิดมิดีมิร้ายกับมน ผมเริ่มจับมืโม๊กนเธอก้ไม่ว่าอะไร พอผมไปจูบเธอก็อ่าปากให้ผมเอาลิ้นเข้าไป ผมตื่นเต้ปทุมถันนมากเลยเราจูบกันอยฅู่นาน มือผมก้อยู่ไม่สุขสิครับทั่งล้วงทั้งขยำจะมนครางออกมา แล้วมนก็เอามืโม๊กาจับของผมแล้วรูดซิบลงงัดมันออกมา มนค่อยๆรูดเข้ารูดออกแล้วโม๊กของผมเข้าในปากเธอ ผมก็พยายามถอดช่วงล่างในเธอ(เธอใส่กระโปร่งยาวถึงหัวเข่ามา)มนดุดเก่งมากเลยลีลาการโม๊กผมไม่เคยเจโม๊กาก่อนแล้วมนก็ค่อยๆนั่งลงบนตักผมแล้วเอาของผมเข้าไป มันคับมากเลยแล้วมนก็กระซิบบอกว่าไม่เคยเจอโครตบิ๊กๆแบบนี้มาก่อน(มารู้ทีหลังว่าเธอเลิกกับแฟปทุมถันนมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วกำลังอยากพอดีเลยแล้วปทุมถันนมก็ขย่มผมก็เอามือไปจับแล้วบี้หัวปทุมถันนมเธอ แล้วเธอก็ขย่มเร็วขึ้นแล้วก็หยุดรู้สึกถึงการตอดภายใน แต่ผมยังไม่เสร็จเธอก็โม๊กให้ผมอีก จนแตกคาปากเธอแล้วก็ดุดกินของผมจนหมดเลย วันนั้นเราเล่นกัน 3 ครั้งจนรถถึงกทม.ก่อนลงผมสังเกตเห็นคนที่นั่งเยื้องๆผมหัปทุมถันนมามองตลอกเลยสงสัยคงรู้ว่าเราทำอะไรกับ พอลงรถมนก้ให้เบอร์โทรฯผมไว้ แล้วเราก้นัดมาเล่นกันอีก มนบอกว่าอึดอัดมากเลยที่ร้องดังไม่ได้แล้วผมก้รู้แล้วว่า เธอร้องคังแค่ไหนโชคดีที่บนรถเธอไม่ร้องแบบนี้   soy xx มาดูนี่ดิ รูปหี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21