ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูภาพโป๊ น.ศ ล้าสุด ก้อยปี 1 ใจถึง เด็กนักเรียนอินเดียโป๊[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 121 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวโครตๆเลยกับ การ์ตูนโป๊, ดูภาพโป๊ น.ศ ล้าสุด ผมแต่งงานแล้ว 3 ปี งานประจำเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง เงินเดือนก็ไม่ได้มากได้มาย ความภูมิใจประการเดียวของชีวิตผมคงจะเป็น "เป้" แฟนผมเป็นผู้หญิงที่สวยมาก เธอเป็นเด็กเรียนที่ยังไม่เคยห่างตาพ่อแม่ ผมจึงเป็นแฟนคนแรกของเธอ ตอนจีบก็ฝ่าฟัเต้าาพอสมควร อาศัยว่าเป็นเพื่อนในกลุ่มเลยมีโอกาสใกล้ชิดและทำคะแนเต้าากกว่า เธอถนอมเนื้อตัวตลอดเวลาที่เป็นแฟนกัน ผมทำได้อย่างมากแค่หอมแก้มเธอ เพราะเธอบอกไว้ว่า เป้จะเป็นของบอยคนเดียวแน่ๆ แต่ขอให้ทำตามธรรมเนียมเถอะ เป้ไม่อยากทำให้พ่อแม่ผิดหวัง ผมจึงรักและภูมิใจในเมียของผมมาก วันที่ ทำให้ผมไม่สามารถลืมได้ก็เกิดขึ้นเมื่อเดือนที่ผ่าเต้าาเพื่อนๆ นัดเลี้ยงรุ่นกัน สุดท้ายก็มาต่อกันที่บ้านผมเฉพาะกลุ่มที่สนิทกัน มี อ้น, หนึ่ง, ไก่ และเพื่อนผู้หญิงอีกสองคนคือ บุ๋ม และตาล เรานั่งกินเหล้าจนหมดไปอีกเกือบสองกลม บุ๋มและตาลจึงกลับ โดยไก่เป็นคนไปส่ง หนึ่งก็ขอติดรถไปด้วย เหลืออ้นที่เอารถมาเองบอกว่าจะอยู่ช่วยจัดการกลมสุดท้ายกับผม ส่วนเป้นั้นก็ขอตัวไปนอนเพราะเมามาก ปกติเป้จะไม่ดื่มเหล้าเลยเพราะเธอคออ่อเต้าาก วันนี้ดื่มไปหลายแก้วเพราะยัยบุ๋มเพื่อนซี้ คะยั้นคะยอเลยเมาพับขอตัวไปนอนก่อน ผมนั่งกินเหล้ากับอ้นไปก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย อ้นถามว่ายังงี้ เป้ไม่นอนรอเหรอ ผมบอกไม่หรอกเพราะเป้นอนขี้เซามาก ยิ่งถ้าเมาอย่างนี้ก็ไม่รู้เรื่องแล้ว ไฟไหม้บ้านยังไม่ตื่นเลย ฟื้นอีกทีก็สายๆ แล้วก็วกมาคุยเรื่องหนี้สินพนันบอลของผม เพราะอ้นทำงานที่เดียวกับผมรู้เรื่องที่ผมเล่นบอลเสียไว้ร่วมแสน ผมก็บอกไม่รู้จะใช้ยังไง คงจะคุยกับเขาขอส่งเป็นงวด อ้นเลยขู่ว่าพอเล่นได้เขาก็จ่ายทั้งก้อน พอเสียจะจ่ายเขาเป็นงวดเขาจะยอมเหรอ นี่เขาเห็นว่าก้อนเล็กเลยยังไม่ตามแต่อีกเดี๋ยวก็คงถึงคิวนาย "แล้วเราจะทำไงดีวะ" ผมเริ่มกลัว "ขายดาน์วบ้านสิ" อ้นแนะนำ "ไม่ได้ เรื่องบ้านนี่เป็นความใฝ่ฝันของเรากะเป้ตั้งแต่สมัยเรียน นายก็รู้ นายพอช่วยเราได้ไหมเนี่ย" ผมหน้ามืดไปหมดแล้ว กลัวโดนตามขู่ฆ่า กลัวเป้รู้ กลัวโดนยึดบ้าน ในหัวมันหมุนติ้ว "ช่วยหน่ะพอได้เราจะช่วยออกให้ก่อน แล้วนายมาผ่อนใช้เราแค่ครึ่งเดียวก็พอ แต่มีข้อแม้นิดหน่อย" ผมยิ้มเต็มหน้าแทบจะกราบเพื่อน "แล้วเราจะตอบแทนนายยังไงดี" อ้นยิ้ม "นายก็ตอบแทนเราวันนี้เลยก็ได้" แล้วก็มองขึ้นไปบนบ้าน ผมรู้ทันทีว่าเพื่อนคิดอะไรอยู่ เพราะเราเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกัเต้าา อ้นเป็นเพื่อนสนิทกับเป้ตั้งแต่สมัยเรียเต้าัธยมและอ้นก็เคยจีบเป้ แต่สุดท้ายผมเป็นผู้ชนะ จนบัดนี้อ้นก็ยังไม่มีแฟนทั้งๆที่เป็นผู้ชายหน้าตาดี ฐานะก็ดี "ไม่ได้นะเว้ย...เป็นเรื่องอื่นเถอะ" อ้นหยิบกุญแจรถทำท่าจะเดินออกจากบ้าน "งั้นก็คงต้องช่วยตัวเองแล้วหล่ะ" หัวผมหมุนติ้วอีกครั้ง บอกตามตรงว่าตอนนี้ผมกลัวตายมาก สมองเริ่มคิดไปเรื่อย คืนนี้ก็มีแค่ผมกับอ้นเท่านั้นที่รู้เรื่อง เป้รับรองไม่รู้แน่เพราะเมามาก ตอนเช้าผมจะบอกเธอก็ได้ว่าผมทำอะไรกับเธอตอนหลับ ผมจับมืออ้นเอาไว้" รู้กันแค่เราสองคนใช่ไหม " แน่นอนเพื่อน อ้นยิ้มตอบผม ผมขึ้นไปดูเป้บนห้องนอน เธอนอนหลับสนิท ใส่กุงเกงขาสั้นสีฟ้า เสื้อยืดสีขาวหลวมๆ แก้มยังเป็นสีแดงระเรื่อเพราะแอลกอฮอล์ ดูแล้วงามมาก ผมหอมแก้มไปฟอดใหญ่ "บอยขอโทษนะเป้" แล้วก็เดินออกจากห้อง พยักหน้าให้อ้นแต่ไม่กล้าสบตา "ชั่วโมงเดียวก็พอมั้งอ้น ฝากดูเป้ด้วย เราจะไปกินเหล้าต่อข้างล่าง" ผมลงมานั่งกินเหล้าข้างล่างคนเดียวโดยปิดไฟทั้งบ้าน เหล้าไม่อร่อยเลย คิดไปเรื่อยเปื่อย คิดว่าเรากำลังทำอะไรวะเนี่ย แล้วทำไมต้องลากเมียเราเข้ามาเกี่ยวด้วย สักพักผมตัดสินใจเดินขึ้นบ้าน จะบอกอ้นว่าผมเปลี่ยนใจแล้ว ผมเดินขึ้นไปประตูห้องไม่ได้ปิด ภาพที่เห็นทำให้ผมใจหายวาบ ในห้องมีเพียงไฟหัวเตียงสลัวๆ เสื้อผ้าเป้ถูกถอดมากองที่พื้น บนเตียงร่างของเป้มีเพียงกุงเกงในตัวจิ๋วที่กำลังจะหมดภาระกิจในการปกปิด สิ่งเร้นลับของสาวสวย เมื่อมันกำลังถูกรูดลงผ่านทางปลายเท้า และถูกโยนไปกองรวมกับเสื้อผ้า บนเตียงมีผู้ชายอีกคนที่ไม่ใช่สามีเธอ กำลังเปลือยกายลูบไล้ร่างกายเธออย่างหลงไหล อ้นดูตื่นตะลึงกับเรือนร่างเป้ เพราะเธอเป็นผู้หญิงที่สวยจริงๆ ผมเกิดความรู้สึกหวงขึ้เต้าาทันที นี่อ้นคงเห็นหมดแล้วสิ ผิวที่ขาวผ่องมีน้ำมีนวล นมเต้าไม่ใหญ่แต่กลมกลึงได้ส่วนสัด หัวเต้าสีน้ำตาลอ่อน หน้าท้องแบนราบ ส่วนโคกมีไรขนไม่มากนัก ร่องยังไม่แบะมากเพราะผมใช้งานทนุถนอมจริงๆ อ้นสำรวจร่างเปลือยของเมียผมจนพอใจแล้วจึงจับเป้ให้อยู่ในท่านอนชันเข่า ผมใจหายวาบอีกครั้งเมื่อขาเป้ถูกจับแบะออก ทำให้น้องสาวของเป้เหมือนจะยิ้มเชิญชวนให้กับอ้นไปโดยปริยาย เพื่อนรักของเธอและผมก้มลงไปสำรวจรอยยิ้มนั้นอย่างใกล้ชิด อ้นอดไม่ได้ที่จะใช้ลิ้นทักทายร่องล่างของเธออย่างนุ่มนวล มือขวาของอ้นก็กำลังบีบเคล้นสลับกับการเขี่ยหัวเต้าของเป้อย่างตั้งใจ จนไม่รู้สึกตัวสักนิดว่าผัวของหล่อนกำลังยืนดูอยู่ สาวสวยที่ผมเคยภูมิใจว่าเป็นคนแรก และเป็นคนเดียวที่มีโอกาสสำรวจความงามและตักตวงความสุขจากเรือนร่างของเธอ บัดนี้กำลังมีผู้ชายอีกคนที่กำลังสำรวจความลับในเรือนกายของเธอโดยความรู้ เห็นเป็นใจของผัวเธอ อึมมมม.......เสียงเป้ครางในลำคอทั้งๆ ยังหลับตา ผมยืนขาแข็ง ใจเต้นแรง คิดในใจ ยังทันนะห้ามสิๆ อ้นค่อยๆ ตะแคงหน้าคงตั้งใจจะเอาลิ้นแหย่เข้าไป ในร่องสวาทของเป้ อึมมมม...... อ้นค่อยๆลากลิ้นผ่านสะดือ หน้าท้อง จเต้าาถึงหัวเต้าสีน้ำตาลอ่อนของเป้ อ้นเลียลิ้นรอบๆฐานหัวเต้าพร้อมกับตวัดลิ้นผ่านหัวเต้า "อู้วววว..บอย" ในฝันเป้คงคิดว่าเป็นผม อ้นยิ้ม..เพราะรู้แล้วว่าเป้คงไม่รู้เรื่องแน่ อ้นจับน้องชายจ่อตรงร่องอย่างนุ่มนวล ผมอยากจะร้องห้าม ใจหนึ่งก็คิดว่าหยุดแค่นี้ก็พอ แต่ไม่มีเสียงลอดออกมาเลย อ้นหอมซอกคอและหอมแก้มเป้ ผมรู้ทันทีว่าอะไรกำลังจะเกิดขึ้น อย่างที่คิด..อ้นค่อยๆกดลำลงไปในร่องที่ผมเคยภูมิใจว่าผมเคยใช้งานเพียงผู้ เดียว แต่จากนี้จะไม่ใช่อีกแล้ว อืออออออ เป้มีปฎิกิริยาเล็กน้อย "อย่า อ้น!" ผมหลุดเสียงมาจากลำคอ แต่ไม่ทันแล้ว อ้นค่อยๆ กดลำจเต้าิดด้าม โอ้ว.... เป้สะดุ้งขึ้เต้าานิดหนึ่ง แต่ยังหลับตาอยู่ ผมเสียวที่ท้องน้อยวาบ รู้สึกใจหาย น้ำตาซึมออกมาที่หัวตา แต่น่าแปลกทั้งๆที่เห็นอยู่ตำตาว่าเมียผมกำลังโดนลักหลับ น้องชายผมกลับแข็งปั๋ง อ้นค่อยๆ เริ่มขยับบั้นท้าย และหัเต้าายิ้มกับผม ไม่นานหรอกบอย ของเป้ตอดดีจริง เราอยากทำอย่างนี้มานานแล้ว ระหว่างที่อ้นกำลังซอยเป้ครางเรียกชื่อผมตลอดเวลา บอยๆอู้วววว อ้นบดและควงแบบเน้นๆ มือขวาก็เคล้นคลึงนมเต้าเป้ที่ถึงจะไม่ใหญ่นัก แต่ก็กลมกลึงได้รูป ผมทนไม่ไหว ใจหนึ่งก็หึงหวง อีกใจก็รู้สึกมีอารมณ์เต็มที่ ผมเดินเข้าไปข้างเตียง และชักน้องชายออกมาสาวตรงนั้นเอง พร้อมกับดูหน้าเมียผมที่กำลังเหยเกเพราะความเสียวทั้งๆ ที่กำลังหลับตา เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดัง ปับๆๆ หน้าอกของเป้ก็กระเพื่อมไปตามแรงกระแทกจากบั้นเอวเพื่อนรักเธอ อ้าๆๆๆเสียงครางของเป้ครางรับกับจังหวะกระแทกของเพื่อนเธอ ผมเริ่มไม่แน่ใจว่าเป้ตื่นหรือหลับกันแน่ แต่ที่รู้คือเป้เมามาก อ้นยกขาเป้ขึ้นพาดบ่าแล้วกระแทกเน้นๆ ไม่กี่ทีก็เกร็งแล้วกระแทกซ้ำเน้นๆ ไปอีก 4-5 ที ผมรู้เลยว่าน้ำอ้นคงกระฉูดในร่องเป้ไปแล้ว ผมก็ปล่อยตามมารดบนหน้าอกของเป้ บนตัวของเป้จึงมีน้ำรักของผัวรัก ส่วนในร่องเธอก็มีทั้งน้ำรักและท่อนเอ็นของ เพื่อนรักเธอที่แปรสภาพเป็นผัวลับของเธอไปเรียบร้อยโดยเธอไม่รู้ตัว อ้นแช่ทิ้งไว้เหมือนไม่อยากจะเอาออก ผมต้องบอกพอเถอะอ้น อ้นถึงจะยอมถอนออกมาเสียงดัง "บ้วบ" ทำเอาผมสะดุ้งเหมือนกับการย้ำเตือนตัวเองว่าผมได้เสร็จสิ้นภาระกิจ การล้างหนี้พนันตัวเองโดยการยินยอมให้ชายอื่เต้าาลักหลับเมีย ทำให้เมียที่แสนดีต้องมีสภาพเป็นหญิงสองผัวโดยเธอไม่รู้ตัวเลย ก่อนกลับอ้นขอหอมแก้มเป้หนึ่งฟอด ขอบคุณที่ให้ความฝันดีๆกับเรานะเป้ ผมลงมาส่งอ้นพร้อมกับย้ำสัญญา อ้นบอกเรื่องเงินพรุ่งนี้เคลียร์ให้เลย ส่วนเรื่องเป้ ไม่ต้องห่วง อ้นไม่ทำอะไรให้เป้เสียชื่อแน่ ผมกลับขึ้เต้าาเช็ดเนื้อตัวให้เป้ แต่งตัวให้เธอแล้วก็นอนกอดเธอจนเช้าตอนเช้าเป้บอกเขินๆ ว่าเมื่อคืเต้าาทำอะไรเค้ารึเปล่า เค้าฝันดีมากเลยหล่ะ ผมถามว่าฝันอะไรล่ะ เป้เขิน.."ไม่บอกอ่ะ รู้อยู่แล้วยังมาแกล้งถาม คนบ้า" ผมใจหายวาบนึกแค้นตัวเองได้แต่ยิ้มแห้งๆ ดีใจที่เธอฝันดี แต่เสียดายที่คนที่สร้างฝันนั้นไม่ใช่สามีที่เธอรักนักหนาอย่างที่เธอคิด ส่วนอ้นเขารักษาสัญญาดีมาก ทุกวันนี้เขาก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีของเป้ เป้ยังหยอกล้อและเล่นหัวกับอ้นเป็นปกติ คงเป็นเพราะเธอไม่รู้เรื่องในคืนนั้นเลย ทุกครั้งที่ผมเห็นเป้ยิ้มให้กับอ้นภาพในคืนนั้นจะผุดขึ้เต้าาในหัวผมทุกครั้ง สวัสดีค่ะ ได้อ่านเรื่องราวที่สมาชิกเขียเต้าาแล้ว อยากจะเขียนเรื่องของตัวดิฉันบ้าง ดิฉันอายุก็40แล้วรูปร่างก็อวบอึ๋มตามวัยขนาด 36-28-38 หนัก55ส่วนสามี50กว่า แต่ก่อนเรื่องเรื่องบนเตียงของเราก็มีความสุขแบบคู่อื่นทั่วๆไป จเต้าาระยะหลังสามีรู้สึกว่าไม่ค่อยได้นอนกับดิฉันเหมือนแต่ก่อน และเวลาเอาก็ได้เพียงครั้งเดียวแถมนานครั้งอีก สามีก็รู้ว่าดิฉันชอบเอาหลายๆที แต่ทำไงได้คะพอน้ำมันออกมันเหี่ยว พยายามจับใส่แล้วมันอ่อนเกินไปใส่ไม่เข้า เค้าก็พูดให้ดิฉันได้ยินเสมอว่าเดี๋ยวจะหาเด็กๆมาให้เอาแบบที่มีแท่งเอ็นใหญ่ๆเลย เพราะของเค้าแค่5นิ้วครึ่งเอง แล้วเค้าก็รู้ด้วยว่าดิฉันชอบใหญ่ๆ เหตุที่รู้ก็เพราะว่าเวลาที่มีนิตยาสารลงขายสินค้าประเภคครีมนวดเครื่องเพศให้ใหญ่ จะเอาให้เค้าดูแล้วบอกให้เค้าซื้อมาลองนวดดู เค้าเลยแซวดิฉันว่าไม่ต้องไปนงไปนวดมันหรอกเดี๋ยวจะหาเด็กที่ใหญ่ๆยาวๆมาให้ และจะพูดแบบนี้ทุกครั้งที่เอากำลังเอากันหรือเอาเสร็จแล้ว ตอนแรกดิฉันก็เฉยๆคิดว่าเค้าพูดเล่นไปอย่างนั้นเอง พูดอยู่บ่อยๆเข้าดิฉันก็ถามว่าแล้วพี่ไม่ว่าเหรอ เค้าก็บอกจะไปว่าอะไรก็พี่จะหามาให้เอง แต่ก็บอกว่าแล้วอย่าไปติดใจมันเท่านั้น เค้าบอกว่าไม่ชอบเหรอที่มีสามีใจดีแบบนี้แต่ทุกครั้งที่ไปพี่ต้องไปด้วยนะ จเต้าาคืนหนึ่งหลังจากเอากันเรียบร้อยแล้วเค้าก็พูดแบบนี้อีก ดิฉันเลยพูดว่าไปหามาซิ เค้าถามว่าจริงหรือปล่าวเดี๋ยวหามาให้แล้วมาวิ่งหนีไม่ได้นะ ดิฉันบอกว่ารับรองดื่มเบียร์ไปซักขวดก็กล้าแล้ว เวลาผ่านไปเป็นเดือนสามีก็บอกว่าหาให้ได้แล้วเด็กน่ะ ดิฉันก็ยิ้มๆแล้วถามว่าไปหาที่ไหเต้าาเดี๋ยวก็ติดโรคเอดส์ตายหรอก เค้าบอกได้ไปเที่ยวที่คาเฟ่แห่งหนึ่งแถวๆลาดพร้าว ซึ่งจะมีพวกสมัครเล่เต้าาเที่ยวที่นั่นกัเต้าาก ก็สอบถามผู้รู้ที่อยู่ที่นั่น เค้าก็ให้ข้อมูลมาแล้วให้ลองโทรติดต่อดูเอา พี่เลยติดต่อคนหนึ่งบ้านอยู่ต่างจังหวัดแถบชายทะเล ยังเป็นนักเรียนอยู่เลยอายุแค่20 พี่ถามเค้าตรงๆว่ามีสมาชิกคนอื่นๆบอกว่าของเค้าใหญ่จริงหรือเปล่า เค้าก็บอกว่าจริงพี่เลยบอกว่าแฟเต้าีอายุแล้วนะจะสู้เหรอ เค้าก็บอกว่าไม่เกี่ยวกันเลย พี่เลยนัดเค้าค่ำวันเสาร์ที่จะถึงนี่ บอกให้ดิฉันเตรียมตัวให้ดีๆ พอถึงวันเสาร์เราก็ขับรถไปจังหวัดที่อยู่ติดชายทะเลที่นัดกับเด็กคนนั้นไว้ หาที่พักเป็นบังกาโลที่ไกลผู้คนหน่อย จากนั้นก็ติดต่อกลับไปหาเด็กคนนั้นแล้วบอกสถานที่ที่พักให้มาประมาณสองทุ่ม ดิฉันและสามีก็สั่งเหล้ายาปลาปิ้งมากินกัน นั่งอยู่บนระเบียงของบังกาโลนั้น ดื่มไปหลายแก้วทำให้ตึงเหมือนกันค่ะ สามีกระซิบข้างหูว่าไปเอากันข้างในก่อนซักทีมั้ย ดิฉันก็ว่าเดี๋ยวเด็กคนนั้นก็มาแล้ว เค้าบอกอีกตั้งชั่วโมงกว่าถึงจะมา แล้วโอบเอวดิฉันเดินเข้าในห้องบังกาโลนั้น ทุกครั้งที่เอากับสามีดิฉันจะเสร็จทุกครั้งค่ะ แต่อยากเอาอีกสามีก็ไม่แข็งซะแล้ว พอเอากันเสร็จอาบน้ำก็ใส่ชุดคลุมสบายๆออกมานั่งที่เก่า ส่วนสามีก็ชวนดื่มกันต่ออีกรอบก็พอดีเด็กคนที่นัดมาถึง ถามชื่อถามแซ่เรียบร้อยรู้ว่าไม่ผิดตัวเด็กคนนั้นก็ยกมือไหว้เราทั้งสอง เราก็ชวนเค้าดื่มด้วยกัน ดิฉันขอเรียกเด็กคนนั้นว่าต้นนะคะ ต้นหน้าตาดีทีเดียว รูปร่างไม่อ้วนไม่ผอมกำลังพอดี นั่งคุยกันจนถึงสี่ทุ่มสามีดิฉันก็ให้ต้นเข้าไปอาบน้ำในห้องนอน พอเค้าเข้าไปสามีเห็นดิฉันนั่งอยู่เฉยๆก็บอกกับดิฉันว่าเธอก็เข้าไปรออยู่ในห้องนอนเลยซี่ ยกแก้วเหล้าดื่มจนหมดแก้วแล้วก็ลุกขึ้น ถามเค้าว่าแล้วพี่ล่ะ เค้าตอบเดี๋ยวจะตามเข้าไปตามสบายเลย ดิฉันตีที่แขนเค้าเบาๆไปทีหนึ่งแล้วเดินเข้าไป ตอนนี้รู้สึกไม่กลัวเลยเพราะเหล้าก็เป็นได้ เดินเข้าไปในห้องนอนที่เปิดอยู่ เสียงน้ำจากฝ้กบัวในห้องน้ำยังดังอยู่ ถอดชุดคลุมที่สวมอยู่ออกเดินแก้ผ้าผลักบานประตูห้องน้ำเข้าไป ต้นซึ่งยืนเปลือยอาบน้ำอยู่ก็หัเต้าามองดิฉัน พูดว่ามาพี่ ต้นอาบน้ำให้ ดิฉันก็เข้าไปยืนใกล้ๆต้น ต้นใชัมือทั้งสองถูสบู่บนตัวของดิฉันจนเป็นฟอง มือก็ลูบไล้อยู่บริเวณนมเต้าทั้งสองบีบหัวเต้าของดิฉันเบาๆ ทำให้ครางออกมาอย่างไม่รู้ตัว มือของดิฉันไปสัมผัสเข้ากับลำลึงค์ของต้นที่แข็งตั้งฉากขึ้เต้าา ก้มลงมองนึกในใจว่าเด็กตัวแค่นี้ทำไมมันใหญ่ใหญ่เกินตัว จึงเอามือไปถอกเข้าถอกออก ดิฉันจึงยกขาขวาให้เท้าเหยียบขอบอ่างอาบน้ำดึงตัวต้เต้าาใกล้ๆ มือที่ยังกำลำลึงค์อยู่ก็เอามาจ่อที่ปากอ่าว เอาหัวลึงค์ถูขึ้นลงตามรอยแยกของแคมทั้งสอง เสียวจังเลยค่ะ ไม่นานน้ำดิฉันแฉะเต็มไปหมด เสียวจนทนไม่ไหวเลยเสร็จไปทีหนึ่งโดยไม่รู้ว่าสามีมายื่นแก้ผ้าดูหนังสดตั้งแต่เมื่อไร พอหัเต้าาเห็นเข้าเค้าหัวเราะชอบใจแล้ว แล้วบอกว่าจะอาบน้ำไล่ดิฉันกับต้นออกจากห้องน้ำไป ชำระฟองสบู่ออกหมดแล้วก็ออกจากห้องน้ำทั้งๆแก้ผ้าไปแบบนั้นแหละ ยืนหวีผมอยู่หน้าใหญ่๊ะเครื่องแป้ง ต้นยืนอยู่ด้านหลังของดิฉันเอาผ้ามาเช็ดหยดน้ำด้านหลัง กระซิบที่ข้างหูว่าพี่ก้มตัวลงหน่อยซีครับ ดิฉันหัเต้าามองแล้วก้มตัวลง เอาแขนทั้งสองข้างท้าวบนใหญ่๊ะโดยชันข้อศอกขึ้น ก้นดิฉันโด่งขึ้นโดยอัตโเต้าัต รู้สึกว่าต้นได้เอาลำลึงค์ของเขามาถูที่ร่องแคมของดิฉัน มันเลยไปถูกเม็ดทับทิมบริเวณปากอ่าวไปมาจนเริ่มรู้สึกว่ามีน้ำแฉะออกมาอีกแล้ว ต้นเริ่มกดลำลึงค์เข้าในร่องของดิฉันจนรู้สึกถึงความใหญ่ของมันได้ กระเด้าช้าๆมันก็ค่อยๆหายเข้าไปในตัวดิฉันจนสัมผัสได้ว่าเข้าเกือบหมดแล้ว เนื่องจากขนของต้นบริเวณโคนลำลึงค์มันสัมผัสกับง่ามก้นดิฉัน สามีออกจากห้องน้ำเมื่อไรไม่รู้ มารู้ตอนที่เค้าเอามือมาบีบเต้าของดิฉันแล้วก้มหน้าลงจูบที่ปาก ดิฉันก็หันหน้ารับจูบของเค้า ลิ้นเราทั้งสองตวัดพันกันอยู่ในปาก พอถอนปากจากกันเค้าก็ยังซุกไซ้ที่บริเวณลำคอไต่ลงมาที่นมเต้าจนดิฉันต้องยกตัวขึ้นเล็กน้อย ลิ้นได้ไปตวัดรอบๆหัวเต้าแล้วตอนนี้ ส่วนต้นก็เริ่มกระเด้าช้าๆชักลำลึงค์ออกจนเกือบหลุดแล้วกระเด้า เร็วขึ้นเรื่อยๆจนดิฉันแอ่นก้นรับไม่ทัน มันทั้งหนักหน่วงและแรงจนดิฉันทนไม่ไหวก็เสร็จอีกครั้งหนึ่ง แต่ต้นยังไม่เสร็จจึงกระเด้าไปเรื่อยๆจนดิฉันเริ่มมีอารมณ์ขึ้เต้าาอีกครั้ง ทีนี้ต้นกระเด้าแรงขึ้เต้าือสองข้างก็รั้งตัวดิฉันจนแน่น รู้เลยว่าน้ำต้นจะออกแน่เลยแอ่นก้นในลอยสูงต้นจะได้กระเด้าอย่างถนัด สักพักรู้สึกมีน้ำอุ่นๆพุ่งอยู่ภายในถ้ำดิฉัน ทำเอาเสียวอีกครั้งจึงเสร็จพร้อมต้นเลยเกมส์นี้ ส่วนสามีดิฉันตอนนี้ลำลึงของเขาแข้งขึ้เต้าาแล้ว ดิฉันจึงให้ต้นถอยออกไปนั่งแล้วให้สามีดิฉันนอนหงายบนเตียง ขึ้นคล่อมทันทีกลัวมันจะเหี่ยวลงมา ขึ้นกระแทกอย่างเมามันจนทั้งสามีและดิฉันเสร็จพร้อมๆกัน เราสนุกกันจนถึงตีสามต้นก็ขอกลับบ้าน ส่วนดิฉันและสามีหลับไปด้วยความสุขที่เราทั้งสองได้รับ ตื่เต้าาอีกทีเกือบเที่ยงก่อนกลับบ้านต้นแวะมาหาเราก็ต่อกันอีกคนละรอบก็ นี่แหละค่ะเรื่องของดิฉัน เป็นครั้งแรกและครั้งเดียวของดิฉัน สามีจะติดต่อคนใหม่ให้ดิฉันอีกแต่ดิฉันบอกไม่เอาแล้ว และบอกว่า ขอมีความสุขกับคุณและเด็กคนนี้คนเดียวดีกว่า พอใจในสิ่งที่มีอยู่ก็พอแล้ว เรื่องก็มีเท่านี้แหละค่ะ สวัสดี่คะ     เด็กนักเรียนอินเดียโป๊ ลิงค์นี้เลยว่ะ หนังเอ็กซ์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21