ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูบโป็ ดูหนังเอ๊กฝรั่งเรื่องยาว[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 302 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ หี รูบโป็ ที่สนามบินดอนเมืองตอน 9 โมงเช้า วัลและตรี เรียกรถบริการ avis ให้ไปส่งที่อิมพีเรยล ถนนวิทยุ วัลบอกตรีไปทานอาหารเช้าที่นั่น และพักผ่อนที่ห้อง เพราะนัดของเธอที่สปาฯบ่ายสอง ครั้งนี้เป็นครั้งที่สองที่วัลได้มาที่นี่อีกครั้ง มันเป็นอะไรที่เธอปราถนารวมถึงตรีด้วย เธอสองคนหลงไหลไปกับที่นี่.................วัลหญิงสาวน่ารักจากลูกสาวข้าราขการธรรมดามาเป็นภรรยานักธุรกิจโตของภูเก็ต ตรีและวัลเป็นเพื่อนกันตั้งแต่เรียเต้านมัธยม ตรีจบมหาวิทยาลัยที่กรุงเทพฯส่วนวัลจบมหาวิทยาลัยที่เชียงใหม่ ตรีมีฐานะทางครอบครัวดี มีธุรกิจส่วนตัว เธอแต่งงานแล้วเช่นกันกับหนุ่มพนักงานที่บริษัท เรียกว่า เจ้าหนุ่มนั้นตกถังข้าวสารเลยทีเดียว แต่ด้วยความแตกต่างของฐานันดร สามีของตรีจึงไม่กล้าพูดอะไรมากกับตรี วัลหลังจากแต่งงานกับนายหัววิทย์เธอก็ออกมาอยู่บ้านหลังน่ารักที่นายหัวฯซื้อให้ วัลจากสองปีที่แล้วเธอคือพนักงานต้อนรับบริษัทฯ ที่มีนายหัววิทย์เป็นเจ้าของ วิทย์มีธุรกิจเป็นพันล้าน จากเดิมเขาเป็นเจ้าของเหมืองดีบุกที่ภูเก็ต จนปัจจุบันธุรกิจเหมืองปิดตัวลง เขาหัเต้านมาจับธุรกิจ น้ำมันปาล์มเขามีสวนปาล์มเป็นแสนไร่ เขามีโรงงานน้ำมันปาล์ม และเขายังทำยางพารา เป็นจำนวนนับหมื่นไร่ และด้วยวัยเกินหกสิบปีเขาจึงหัเต้านมาสะสมภรรยาเพื่อความกระชุ่มกระชวยของชีวิตเขา วิทย์มีภรรยามาแล้วหลายคน ส่วนภรรยาหลวงยังดูแลธุรกิจของตระกูล การที่วิทย์มีภรรยาน้อยจึงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร แต่ผู้หญิงก่อนหน้านี้ วิทย์ได้ให้เงินแล้วเลิกลาไปก็มากคงเหลือ วัลและอีกคน ที่วิทย์รักมาก โดยวัลเป็นผู้หญิงคนล่าสุดของวิทย์ และด้วยวัยเพียง 28ปีของวัล มันเป็นสิ่งที่วิทย์โหยหาเธอค่อนข้างมาก บ้านหลังน่ารักราคาสิบล้าน วัลอยู่กับแววสาวใช้ และหมัดสามีของแวว หมัดทำหน้าที่ขับรถให้นายหัววิทย์ จากคนขับรถของวิทย์ที่มีจำนวนสามคน นายหัววิทย์จะมานอนที่บ้านหลังนี้อาทิตย์ละสองวัน วัล จึงมีเวลาเสริมน่ารักตัวเอง และไปเที่ยวมากเพราะไม่ได้ทำงานหลังจากมาอยู่กับวิทย์ พ่อแม่เธอสบาย วัลส่งเงินให้ใช้ทุกเดือนไม่เคยขาดและก็ไปเยี่ยมบ่อยๆ นายหัววิทย์หวงวัลมาก จะไปไหนต้องมีแววหรือหมัดไปด้วยส่วนโต การที่วัลจะขึ้นกรุงเทพฯนั้นเป็นเรื่องโตสำหรับวัล เพราะถ้าไปต้องรีบกลับ ครั้งนี้ก็เช่นกัน นายหัววิทย์ไปธุระที่สิงคโปรหนึ่งอาทิตย์ วัลจึงอยากขึ้นกรุงเทพฯ เพื่อมาหาสถานเสริมความน่ารักแบบหรูหรา ที่ภูเก็ตก็มีแต่ความหรูหราเทียบกันไม่ได้ วัลออกปากชวนตรีให้มาด้วย ตรีไม่ขัดข้องเพราะเธอก็ว่างและอยากมาด้วย และอีกอย่างเธอติดใจกับการมาสปาฯเมื่อครั้งนั้นเพราะเธอทั้งสองไปพบกับบริการเหนือตวามคาดหมายทำให้เธอทั้งสองปราถนาในสิ่งนั้นอีก.............. ครั้งนั้นวัลเสียเงินเป็นค่าปิดปากแก่หมัดเพื่อเธอจะได้มากรุงเทพฯแต่ครั้งนี้ไม่เหมือนกัน......หมัดคิดการไกลกว่านั้น หมัดชายหนุ่มอายุเกือบสี่สิบ เป็นคนที่นายหัววิทย์ไว้ใจแต่เขากับคิดไม่ซื่อกับนาย แต่เพราะที่เมียนายหัวคนนี้เธอน่ารักเกินกว่าที่ผู้ชายคนไหนๆจะมองผ่าน ทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณเธอดูพร้อมไปหมด ถึงแม้ว่าก่อนหน้าที่วัลจะแต่งงาเต้านมาอยู่กับนายหัววิทย์ วัลเคยมีแฟเต้านมาแล้วก็ตาม มันเป็นเพียงระยะเวลาอันสั้นๆที่เธอมีอะไรกับแฟน แต่ด้วยความสุขสบายเธอจำเป็นต้องเลือกนายหัววิทย์ ถึงแม้นายหัววิทย์จะมีอายุมากกว่าพ่อของเธอ........วัลบอกหมัดว่าเธอจะไปกรุงเทพฯกับตรี หมัดไม่เห็นด้วยเพราะกลัวนายหัวฯจะว่า วัลบอกเธอไปสามวันคงกลับมาก่อน ถ้านายหัวฯโทรฯมาเธอก็บอกว่าอยู่ภูเก็ต หมัดเพียงรับปากเท่านั้น วัลหยิบเงินให้หมัดไว้ใช้หนึ่งพัน หมัดปฏิเสธ แล้วอ้างต่างๆนาๆ จนทำให้วัลโมโห วัลเปลี่ยนชุดว่ายน้ำแล้วโทรฯหาตรีเพื่อชวเต้านมาว่ายน้ำแล้วคุยกัน ตรีไม่ว่างวัลจึงว่ายน้ำที่สระอยู่คนเดียว แววมาหาพร้อมน้ำส้มให้นายสาว.....คุณวัลคะ คุณวัลจะซื้ออะไรเพิ่มหรือเปล่าคะ แววจะไปที่ห้างฯคะ พี่หมัดไม่ได้ไปด้วยนะคะ มีอะไรคุณวัลเรียกพี่เขานะคะ.....ไม่มีอะไรเพิ่มจะแววไปเถอะ.....หมัดยืนแอบมองนายสาวว่ายน้ำอย่างมีความสุข ในใจคิดอยากเอานายสาวมาก แต่หาทางไม่ได้จนคิดถึงเรื่องนายสาวจะไปกรุงเทพฯเขาจึงมีความคิด............หมัดเดินตามนายสาวมาที่ห้องน้ำข้างสระ วัลหัเต้านมาเห็นจึงถาม.........วัล.....หมัดพรุ่งนี้ฉันไปกรุงเทพฯเธออย่าเรื่องมากนะ..........หมัด.....แต่ผมกลัวนายหัวฯครับ..........วัล....เธอไม่ต้องพูดแล้ว เธอไม่บอกนายหัวฯจะรู้ได้ไง..........หมัด.....เออ....ผม....หมัดยืเต้านมองนายสาว แบบตามใจตัวเอง นายสาวอยู่ในชุดนี้ด้วย มันทั้งโหนกนูน ผิวขาวของวัลมันตัดกับชุดว่ายน้ำสีดำ ดูเธอน่ารักมาก เรียวขาน่ารักน่ารัก ก้นเธองอนน่ารักได้รูปทรง เต้านมเธอโตกำลังดี มันทำให้หมัดมองแบบไม่ถอนสายตา ลำเอ็นที่ซ่อนอยู่ในกางเกงแข็งโชว์ความโตเป็นรูปซึ่งวัลเองสามารถมองเห็นได้เลย วัลเห็นถึงกับชะงัก จ้องมองลำเอ็นของหมัดแบบลืมตัว ใจเธอสั่น ตัวร้อนวูบ เพราะนายหัววิทย์ไม่ได้แบบนี้เลย อีกทั้งรูปร่างของหมัดสูงโต มีกล้ามจึงทำให้เธอจ้องมองแบบนั้น หมัดเองเมื่อเห็นนายสาวมองลำเอ็นตัวเอง จึงเดินเข้าไปใกล้ๆ..........หมัด....คุณวัล ผมเห็นคุณวัลแบบนี้แล้วทนไม่ไหวครับ ของผมแข็งขึ้เต้านมาเลย ผมอยากให้คุณวัลลองจับดูครับ..........วัล.......อะไรหมัด....เธออย่านะ.....เออ....วัล.....หมัดจับมือเธอให้สัมผัสความแข็งของลำเอ็น วัลถึงกับลูบตามที่หมัดบอก หมัดจึงรู้ว่านายสาวก็มีความต้องการเช่นกัน หมัดเริ่มจับคลึงเต้านมวัล บีบนวดเต้านมพร้อมทั้งใช้นิ้วเขี่ยที่หัวเต้านมจนวัลร้องครางเบาๆ..........วัล.....หมัด โอวเธอ วัล......หมัด....วัล...เธอร้องได้แค่นั้น ปากของเธอก็ถูกจูบอย่างอมดื่มจากหมัด หมัดใช้ลิ้นชอนไชในปากวัลอย่างชำนาญ เขาอมลิ้นวัลนายสาวจนเธอตอบรับ วัลอมลิ้นตอบกับหมัดอย่างได้อารมณ์มือของหมัดยังคลึงบีบเต้านมจนวัลแอ่นหน้าอก ตอนนี้น้ำของวัลแฉะที่หว่างขามากๆแล้วเพราะเธอบิดกายไปมา หมัดเริ่มถอดชุดว่ายน้ำนายสาว จนนายสาวเหลือตัวเปล่า หมัดมองนายสาวอย่างกำหนัด..........หมัด...ตุณวัลน่ารักมากครับ...น่ารักจริงๆผมจะทำให้คุณวัลมีความสุขครับ..........วัล.....หมัดจะทำอะไรกับวัล....แค่นี้วัล.....หมัดพอเถอะหมัดเริ่มใช้ลิ้นไปทั้วร่างของวัล เขาอมเต้านมวัลสลับไปมา มือเขาจับบีบโหนกวัลพร้อมสอดนิ้วเข้าไปเพราะตอนนี้วัลเองน้ำแฉะไปหมดแล้ว นิ้วหมัดเข้าไปโดยง่ายเขาสอดนิ้วโยกไปมาพร้อมกับใช้บึ้กดเบาๆตรงเม็ดเสียวของวัล วัลครางเสียงอย่างสุขมาก วัลแอ่นร่างรับการกระทำของหมัด หมัดเลื่อนตัวลงมาที่โหนกนูน หมัดใช้ลิ้นสอดส่ายไปมา อมเม็ดเสียว อมแคม ใช้นิ้วแหวกแคมวัล แล้วอมเม็ดเสียวจนวัลถึงกับแอ่นโหนกรับ..........วัล....โอววหมัด...วัลเสียวเหลือเกิน.....หมัดจ๋า...วัลอยากมากแล้ว....หมัดจ๋าวัลอยากจริงๆ.....หมัดอมอีกคะ....วัลเสียวมากหมัดทำตามการร้องขอ หมัดอมเม็ดเสียวแรงขึ้นและใช้นิ้วสอดเข้าไปโยกภายในสลับการโยกเข้าออก วัลแอ่นสะโพกรับ จับหัวหมัดกดแน่นกับโหนกนูนเธอ ปากรัองคราง วัลถึงกับเด้งเอวรับไปมา ปากครางเสียงซีดๆๆแบบสุขมาก หมัดลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าตัวเอง ทำให้วัลเห็นรูปร่างของหมัดโดยเฉพาะลำเอ็นที่แข็งชู มันยาวโตกว่านานหัววิทย์สามีเธอมากลำเอ็เต้านมันผงกหัวไปมา ที่ปลายของมัเต้านมีน้ำไหลมาปริ่มๆดูน่าเกรง แผงหน้าอกของหมัดปกคลุมไปด้วยขนหนาสีดำ ผิวพรรณของหมัดบ่งบอกถึงคนแขกภาคใต้อย่างชัดเจน รูปร่างสูงโต มีกล้ามหน้าอก ขนอันดก และลำเอ็นอันโตยาว มันทำให้วัลลืมอาย วัลอยากสัมผัสมัเต้านมาก วัลเดินเข้าไปหาหมัด พร้อมทั้งจับลำเอ็นหมัดลูบไปมา แล้วเธอก็รูดลำเอ็นเข้าออก วัลนั่งลงแล้วอมลำเอ็นเข้าปากช้าๆเธอค่อยๆรูดมันเข้าออก เธออมอมจนเกือบมิดลำ มือเธอสาวไปพร้อมกัน เธอพอใจมากและดูปราถนามัเต้านมากด้วย เธอยังคงใช้ปากรูดเข้าออกแบบต่อเนื่อง หมัดเองก็เป็นชายหนุ่มที่แข็งแรงรับการทำของนายสาวอย่างชำนาญหมัดเริ่มโยกลำเอ็นตัวเองกับปากวัล เขาโยกหนักขึ้นเรื่อยๆ ปากเริ่มครางอย่างสุข วัลก็คงทำให้เขาเพราะวัลชอบมากกับการใช้ปากเพราะเธอได้อารมณ์ หมัดดึงตัววัลเข้ามาในห้องน้ำ แล้วเขาอุ้มร่างวัลวางไว้บนเคาว์เตอร์ เขาจับขาวัลแยกออก เขากดลำเอ็นเข้าไปในรูเนินของวัลอย่างช้าๆ วัลครางเสียว หมัดกดจเต้านมิดโดยวัลถึงกับต้องกอดหมัดแน่นด้วยความเสี้ยนกำหนัด หมัดโยกเข้าออกรูวัลเรื่อยๆและแรงขึ้น..........วัล...หมัด...โอววววัลเสียวมากคะหมัดเก่งมาก....วัลเสียวเหลือเกิน...........หมัด.....คุณวัลผมจะทำให้คุณวัลมีความสุข....ผมชอบคุณวัลมานานแล้วครับ...ผมอยากเอาคุณวัล...ผมแอบดูคุณวัลจนต้องไปชักว่าวบ่อยๆครับ...........วัล....แววก็มีทำไมละคะ...ทำไมต้องชักว่าวอีก...........หมัด....เพราะเวลาชักว่าวผมจะพูดถึงคุณวัล...............วัล.....หมัดพูดว่าไงที่พูดถึงวัล..............หมัด...เออ...ผมพูดว่า...โอวคุณวัล..เย็ดปิ๊คุณวัลมันจริงๆ....ปิ๊คุณวัลโตน่าเย็ดมากเลย....ผมชอบเย็ดปิ๊คุณวัลจริงๆ..วัลได้ฟังถึงกับชอบมากกับคำพูดของหมัด มันดูเหมือนหมัดคลั่งในตัวเธอ เธอถึงกับมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก..........วัล...หมัดคุณก็พูดซิตอนนี้ตอนที่คุณกำลังทำจริงๆ วัลอยากฟังคะ มันได้อารมณ์มากเลยคะ.....พูดนะหมัดวัลอยากฟัง...........หมัด...คุณวัลอยากเย็ดกับผมมากเลยหรือครับ...ผมจะเย็ดคุณวัลแรงๆให้คูณวัลเสียวปิ๊มากๆเลยวัลถึงกับครางเสียวเมื่อได้ฟังและหมัดเองก็กระแทกรูเธอแรงขึ้น....หมัดจับขาเธอยกขึ้นโดยวัลเอามือท้าวไปด้านหลัง หมัดแยกขาวัลออกมากขึ้นแล้วกระแทกรูอย่างแรงและหนักขึ้นจนวัลร้องบอกว่าเธอสุขมาก หมัดกระแทกและโยกรูเธอไปมา จนเต้านมวัลกระเพื่อมภาพที่เห็นทำให้วัลและหมัดมีอารมณ์มากๆ วัลถึงกับร้องบอกหมัด.........วัล...หมัดเอาแรงๆ....กระแทกวัลแรงๆวัลเสียวปิ๊เหลือเกืน...โอววหมัดจ๋า..วัลเสียวๆๆหมัดจ๋า....วัลเสียวๆ...หมัดเอาวัลแรงๆเธอกั้นอารมณ์ไม่อยู่แล้วความความอยากความต้องการมันพรูกันเข้ามาจนเธอต้องระบายออกมา หมัดเร่งแรงและเร็วขึ้น เสียงกระแทกของเนื้อต่อเนื้อดังขึ้นเรื่อยๆ จนวัลครางตลอดหมัดเองก็สุดจะกั้น น้ำของเขากำลังจะออก วัลเองก็เช่นกัน..........หมัด..คุณวัล..ผมจะออกแล้วผมเสียวทนไม่ไหว....คุณวัลผม.............วัล....หมัดเร็วๆๆวัลเสร็จแล้ว...หมัดแรงๆ...เร็วๆเอาแรงๆ...วัลเสร็จแล้วหมัด...วัลเสร็จแล้วรูของวัลตอดรับลำเอ็นหมัด เธอกดและกอดหมัดแน่น ปากเธอจูบปากหมัดอมปากหมัดแบบกำหนัดสุดๆขาได้รับการปล่อยจากหมัด เธอถึงกับใช้ขารัดตัวหมัดไว้ ปากเธออมปากหมัดแบบไม่ยอมปล่อย เธอเสียวสุดๆ สามีเธอนายหัวไม่เคยทำแบบนี้ เธอชอบมาก หมัดบอกกับวัล........หมัด...คุณวัลไปแล้วรีบกลับมานะครับ...ผมกลัวนายหัวฯว่า....และผมคงคิดถึงคุณวัลแน่ๆ........วัล....คิดถึงก็ทำกับแววก่อนซิ...วัลไม่ใช่เมียคุณนี่นา...หรือใช่วัลอ้อนหมัดเล็กๆและยั่วหมัด เพราะเธอเองก็ติดใจหมัดเข้าแล้ว เธอยังคงกอดหมัด และจูบอีกครั้งก่อนเธอจะลงไปว่ายน้ำต่อขอใช้ชื่อแฝงว่าแนนนะคะ แนนอายุ 20 เรียนอยู่ ม.ดังในกรุงเทพค่ะ แนนเป็นคนขาวค่ะ ขาวอมชมพู แนนสูง 160 ค่ะ หุ่นดี เต้านมคัพซีค่ะ ครอบครัวแนเต้านมีฐานะ พ่อแนนหวงแนเต้านมากค่ะ เพราะเป็นลูกสาวคนเดียว แนนเป็นดาวคณะค่ะ คเต้านมาจีบไม่ต้องพูดถึง เยอะมาก แต่ยังไม่มีคนที่แนนถูกใจ แนนเรียนโรงเรียนหญิงล้วเต้านมาตลอด ไม่เคยมีแฟนจริงจังค่ะเลยกลัวๆ พวกผู้ชาย ไม่รู้ว่าคนไหนรักจริงหวังแต่ง คนไหนหวังฟันค่ะ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อช่วงวาเลนไทน์ปีที่แล้วค่ะ วันนี้เป็นวันวาเลนไทน์แทนที่แนนจะได้ออกไปเดตกับผู้ชายซักคน แนนกลับต้องตามพ่อมางานเลี้ยงที่บริษัทค่ะ พ่อแนนหวงแนนคงกะเอามาด้วยเพื่อไม่ให้แนนออกไปไหนกะผู้ชายค่ะ แนนขัดพ่อไม่ได้เพราะพ่อดุมาก เลยต้องมากะพ่อ พ่อแนนเป็นเจ้าของบริษัทส่งออกขนาดกลางแห่งหนึ่ง วันนี้เห็นพ่อบอกว่าเพิ่งทำงานโตเสร็จเลยจัดฉลองให้ลูกน้องหน่อย แนนทำใจแล้วค่ะว่าคงต้องเจอแต่คนแก่ๆ ในงานแน่ แต่มันก็ไม่ใช่ซะทีเดียว เพราะพนักงานของพ่อก็มีหนุ่มๆ สาวๆ บ้าง แต่ที่แนนสนใจคือ ลูกชายของผู้จัดการฝ่ายบุคคลซึ่งเป็นเพื่อนสนิทของพ่อ เค้าเข้ามาทักแนนค่ะ เค้าชื่อพี่นน เพิ่งเรียนจบมาจากนอก เค้าหล่อมากเลยค่ะ ผิวสีแทนนิดๆ หุ่นนักกีฬาแต่ไม่ถึงกับบกบึนจนน่ากลัว เป็นคนคุยสนุกมากค่ะ พี่เค้าก็โดนแม่บังคับให้มางานเหมือนกัน เราคุยกันถูกคอมาก พ่อแนนไม่ได้ว่าอะไรเพราะเห็นเป็นลูกเพื่อนสนิท แนนกะพี่นนคุยกันไปจิบไวน์ไป แนนเริ่มมึนๆ เลยมือไม้อ่อน ทำแก้วไวน์หลุดมือหกเลอะชุด พี่นนจึงรีบพาออกมาล้างที่ห้องน้ำข้างๆ ห้องจัดเลี้ยง ตอนนี้คุณพ่อกำลังพูดอยู่บนเวที ทำให้พนักงานทั้งหมดอยู่ฟัง ไม่มีใครมาเข้าห้องน้ำเลย พี่นนพาแนนเข้าห้องน้ำผู้หญิงแล้วเอาผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำเช็ดชุดให้แนน ตรงที่ไวน์หกคือต่ำกว่าเต้านมแนนนิดนึง เวลาพี่เค้าเช็ดให้แนนก็เขินๆ ค่ะ แล้วไม่รู้ว่าพี่เค้าตั้งในรึป่าวแต่หลังมือพี่นเต้านมาโดนเต้านมแนนบ่อยๆ แนนก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะคิดว่าพี่เค้าคงไม่ได้ตั้งใจ ซักพักพี่เค้าก็เริ่มเช็ดสูงขึ้เต้านมาจนกลายเป็นว่าเอาผ้ามาถูคลึงอยู่ตรงเต้านมแนน แนนบอกให้พี่เค้าหยุด พี่เค้ายิ้มให้แนนแล้วบอกว่า มัเต้านมีไวน์กระเด็เต้านมานิดหน่อย ต้องเช็ดให้หมด แล้วพี่เค้าก็เริ่มเช็ดแรงขึ้นๆ ตอนนั้นแนนหน้าแดงไปหมดเลยค่ะ แนนยืนหันหน้าเข้าหากระจกเลยรู้ ไม่รู้ว่าผ้าใเต้านมือพี่นนหล่นไปตอนไหน รู้ตัวอีกทีมือพี่เค้าก็คลึงเต้านมแนนแล้วค่ะ อีกมือก็กอดเอวแนนไว้เพราะตอนนี้แนนไม่มีแรงยืนแล้วค่ะ "พี่นน อย่าค่ะ แนนจะฟ้องพ่อนะ ถ้าไม่หยุด" แนนขู่ออกไปด้วยเสียงแหบพร่า "พี่รักน้องแนนนะครับ พี่ขอจับเฉยๆ ไม่ทำอะไรเกินเลยหลอกครับ" "สัญญานะคะ" พี่นนยิ้มตอบ พี่นนรูดซิบชุดเกาะอกของแนนตรงกลางหลัง แล้วล้วงมือเข้ามาขยำเต้านมแนน ซักพักพี่นนก็ดึงชุดแนนลงมาไว้ที่เอว  แล้วถอดเสื้อในแนนออก "เต้านมน้องแนนน่ารักมากครับ โตกว่าที่คิดด้วย" พี่นนไม่พูดเปล่าย่อตัวลงไปอมเต้านมแนนอย่างสนุกปาก ทั้งอมทั้งขบ "พะ.พี่นน ไหนบอกว่า.แค่จับไงคะ" "อมนิดเดียวเองครับ" พี่นนตอบแล้วอมดต่อไป แนนเห็นภาพตัวเองในกระจกแล้วตกใจมาก หน้าแดง ตาปรือ ที่สำคัญเต้านมแนนที่ไม่เคยผ่าเต้านมือชายคนไหนกำลังแน่นคับอยู่ในปากพี่นน แนนเริ่มได้สติจึงใช้แรงที่พอมีเหลือดันพี่นนออก แต่ก็ไม่เป็นผล "พะ.พี่นน หยุดนะ.แนนจะร้องให้คนช่วย" พี่นนได้ยินแบบนั้นจึงเลิกอมเต้านมนาแต่ลุกขึ้เต้านมาประกบปากนาแทน แนนเม้นปากแน่นไม่ให้ลิ้นพี่นนเข้ามาได้ พี่นนดันแนเต้านมาเรื่อยๆ จนหลังแนนติดผนังที่เย็นวาบ แนนเผลอเปิดปากพี่นนจึงได้โอกาสสอดลิ้นเข้ามา ลิ้นพี่นนพันกับลิ้นแนน แนนรู้สึกดีมากที่ได้จูบกับผู้ชายเป็นครั้งแรก แนนแลกลิ้นกับพี่เค้าพัลวัน มือแนนกอดคอพี่นนแน่น ส่วเต้านมือพี่นนล้วงลงไปตรงของสงวนของแนน พี่นนคลึงแหย่จนน้ำแนนเยิ้มไปหมด พี่นนถกชุดให้มาค้างอยู่ที่เอว รูดกางเกงในลงแล้วลงลิ้นกับของแนนทันที แนนเสียวไปหมดเอามือกดหัวพี่นนแน่น พี่นเต้านมากระซิบเบาๆ ที่หูแนนว่า "พี่รักแนน ขอพี่นะ" แนนไม่รู้จะตอบว่าไร พี่เค้าก็ตรงสเป็กแนนเหมือนกัน แต่มันเร็วไปมั้ย เราเพิ่งเจอกัน พี่เค้าไม่เปิดโอกาสให้แนนตอบ เค้าถอดกางเกงออกทำให้ท่อนเนื้อขนาดโตเด้งออกมา แนนตกใจมาก ทั้งกลัว ทั้งตื่นเต้น พี่เค้าอุ้มแนนไปนั่งกับขอบอ่างล้างมือแล้วค่อยๆ แทงดุ้นเข้ามา "โอ๊ย พี่นน เจ็บ แนนไม่เคย" พี่นนยิ้มแล้วบอกว่า "เจ็บนิดเดียวครับ เดี๋ยวก็สนุก" พี่นนดันเข้ามาต่อ มันเข้าได้แต่หัว "พี่นน เอาออกๆๆๆ" พี่นนทำในสิ่งตรงข้าม พี่เค้าดันเข้ามาทีเดียวมิดด้ามเลย แนนสะดุ้งเฮือก น้ำตาเล็ด พี่นนแช่ค้างไว้อย่างงั้นแล้วจูบปากแนนเป็นการปลอบ พอแนนเริ่มดีขึ้นพี่นนก็ซอยช้าๆ จากทีเจ็บก็เปลี่ยนเป็นเสียว ซอยไปซักพักพี่นนก็อุ้มนาขึ้น ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วก้มหยิบเสื้อผ้าของเราทั้งหมดเดินเข้าไปในห้องน้ำห้องสุดท้าย เผื่อมีใครมาจะได้ไม่เห็น พี่นนวางก้นแนนลงบนฝาชักโครก แล้วซอยแรงขึ้นๆ แนนร้องออกมาตลอดแต่ร้องเบาๆ พี่นนเปลี่ยนเป็นฝ่ายนั่งให้แนนขย่มบ้าง แนนทำแบบเก้ๆ กังๆ ซักพักก็เริ่มคล่อง แนนขย่มจนหมดแรงฟุบลงไปหาพี่นน เราอมปากกันซักพักพี่นนก็เปลี่ยนเป็นฝ่ารุกเอง ให้แนนนั่งบนฝาแบบเดิม พี่นนซอยถี่ๆ แบบไม่ยั้ง แนนครางไม่เป็นส่ำ ตัวแนนกระตุกรู้สึกว่าแนนจะเสร็จแล็ว "อ๊ะ แนน ตอดดีจัง พี่จะสะ.เสร็จแล้ว" พี่นนกระทุ้งเข้ามาอีกสี่ห้าที น้ำรักของพี่นนก็พุ่งเข้ามาในร่องแนน แนนรู้สึกถึงความร้อนที่ถูกฉีดเข้ามา ผวากอดพี่นนแน่น พี่นนคาไว้อย่างนั้นแล้วจูบแนน เสียงคนเข้ามาในห้องน้ำ เราตกใจกันนิดหน่อยแต่ก็ยังอมปากกันต่อ พี่นนชักแท่งออกมามีน้ำรักขาวขุ่นกับเลือดของแนนติดปนออกมา พี่นนใช้สายยางล้างร่องให้แนน ร่องแนนบวมเป่งมาก เราจูบกอดกันจนเสียงข้างนอกเงียบจึงเดินออกมาจากห้องน้ำ พี่นนบอกว่ารักแนนตั้งแต่แรกเห็น แล้วก็ขอแนนเป็นแฟน แนนก็ต้องตกลงอยู่แล้วล่ะ ก็เป็นเมียพี่เค้าไปแล้วหนิ จากวันนั้นพี่เค้าก็พาพ่อเค้ามาขอพ่อแนนให้เราคบกัน พ่อแนนเห็นว่าพี่เค้าเป็นลูกเพื่อน แถมยังการเรียนดี อนาคตไกล ก็อนุญาต เราคบกัเต้านมาถึงทุกวันนี้ พี่เค้ารักแนเต้านมาก เอาใจแนนทุกอย่าง เราไม่ได้เอากันอีกเลย เพราะแนนขอให้เราแต่งงานกันก่อน พี่เค้าก็ยอมค่ะ ทำอย่างมากก็แค่ให้แนนอมให้ ชักให้บ้าง แนเต้านมีความสุขสุดๆ เลยค่ะ  ดูหนังเอ๊กฝรั่งเรื่องยาว มาดูกันต่อกับ ดูหนังออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21