ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๋ไทยใหม่ๆแบบจะๆ ดูคริปโป๊ออนไลด์ สาวไทยเล่นแคม[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 226 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกับ รูปหี ดูหนังโป๋ไทยใหม่ๆแบบจะๆ ผมมีเรื่องเล่า ที่ฝังใจมานาน อยากจะถ่ายทอดสู่กันฟัง บุคคลที่เกี่ยวข้องผมก็ไม่ได้เจอมานานแสนนานแล้ว เหตุการณ์นี้นนมากแล้วด้วย ตั้งแต่สมัยผมอายุ 13 –14 (ปัจจุบันอายุ 40 กว่าแล้ว) ตอนผมอยู่ชั้น มศ 1 รร.รัฐบาลแห่งนึง ผมเป็นหัวหน้าชั้น ครูประจำชั้น ก็เป็นหญิง อายุ 37 มีครอบครัวแล้ว แต่ครอบครัวอยู่ต่างจังหวัด ก็น่ารักแบบไทยๆ ผมสั้น ร่างเล็ก ทุกเย็นผมจะต้องรวมสมุดการบ้านส่งที่ห้องพักครู แกสอนเลขด้วยครับ แกชื่นชมผมมากที่ขยัน เป็นหัวหน้าห้องที่ดี บางวันก็ใช้ผมคัดลอก งาน ผมสังเกตว่า แกใจดีกับผมมาก ซื้อขนม พูดจากับผมเพราะมาก บางครั้งแกตั้งใจนั่งไขว่ห้าง เห็นขาอ่อน หรือ บางที ยืนเขย่งหยิบของบนชั้นสูงๆ กระโปรงรั้งเห็นขาอ่อน เลย ผมก็แอบมอง ช่วงนั้น ผมรู้จักหนังสือปกขาวแล้ว เล่มนึงเวียนกันอ่านทั้งห้อง ผมรู้จักชักว่าวก็ช่วงนี้ แต่มันยังไม่เคยถึงสักที พอมันเสียวสุดๆก็จะหยุดทำ เพราะมันเสียวมาก บางครั้งผมก็จะนึกถึงคุณครูผู้นี้ เวลาทำกับตัวเอง แต่ก็ไม่มีโอกาสนานและทำบ่อยๆ เพราะห้องน้ำที่บ้าน ใช้กันหลายคน มีวันนึงผมซวยมาก ตอนนั้นเทอมปลายก่อนปิดเทอม ผมนั่งจดรายงานสมุดพกให้คุณครูที่ห้องเรียน ระหว่างจดผมก็เอาปกขาวขึ้นมาอม้วย เพลินไม่รู้ตัว คุณครูเดินเข้ามาเมื่อไหร่ไม่รู้ ผมตกใจ จะเก็บสมุดปกขาว มันดันหล่นกับพื้นคุณครู หยิบขึ้นมาดู แล้วเปิดๆดู แกก็เงียบไป ถามผมว่าหนังสือของใคร ผมก็ไม่อยากกล่าวโทษคนอื่น ก็เลยบอกว่าของผมเองครับ คุณครูก็ถามว่า แล้วเธอทำอย่างในหนังสือเป็นเหรอเคยไปเที่ยวผู้หญิงหรือเปล่า ผมก็บอกครูไปว่า ไม่เคยครับ คุณครูบอกผมว่า ให้เก็บไปสะ อย่าเอามาโรงเรียนอีก ผมก็คุณครู ก็ไม่มีอะไรหรอกครับ แต่ระหว่างสอบภาคปลาย 3 วัน คุณครูจะมองผมแบบแปลกๆ ผมก็ทั้งกลัวทั้งอาย จนช่วงสอบเสร็จ เทอมปลาย ปิดเทอมแล้ว วันมาเอาสมุดพก ผมเจอคุณครู แกสั่งว่า เสร็จแล้วอย่าเพิ่งไปไหน ครูจะให้ไปช่วยขนของมที่บ้านหน่อย ผมก็รอจนบ่ายๆ ตามครูไปที่บ้าน บ้านแกเป็นตึกห้องเช่า แถวศรีย่านครับ ผมก็ขึ้นไปบนห้อง ก็ดูสะอาดดี แกก็ให้ช่วยเก็บหนังสือลงกล่องกระดาษ ระหว่างเก็บก็ถามผมอีกเรื่องหนังสือ เล่มนั้น(ปกขาว)ว่ายังอ่านอยู่ไหม อ่านแล้วรู้สึกยังไง ผมก็ตอบตะกุกตะกัก ตื่นเต้นบอกไม่ถูก แกเลยใช้ให้ผมลงไปซื้อน้ำข้างล่าง กลับขึ้นมาปรากฎว่าคุณครู เปลี่ยนเป็นชุกผ้าถุงกระโจมอก แกบอกว่ามันร้อน ผมก็บอกว่าจะให้ผมช่วยอะไรอีกไหมครับ เพราะผมจัดเสร็จแล้วแกให้ผมอาบน้ำ เพราะมันร้อนและเหงื่อก็ออก ผมอาบเสร็จก็ใส่ชุดเดิม(ชุดนักเรียน) ก็นั่งกับพื้นคุยกับแก เรื่องหนังสือปกขาวอีกแล้ว แกให้ผมไปหยิบหนังสือตั้งนึงอยุ่หลังตู้ ปรากฏว่าเล่มแรกมันเป็นหนังสือโป๊ แบบเอ็กซ์เลย ภาพสีทั้งเล่ม ผมชาไปทั้งตัวเลย ครูบอกเปิดดูได้ ผมตอนนั้นบอกไม่ถูกแล้ว ใจเต้น หูอื้อไปหมด ก็เปิดดูน่ะ แต่มีความรู้สึกว่าครูเดินขึ้นไปบนเตียง ผมหันไปดู ครู ครูปลดผ้าถุงกองกับพื้น ผมเห็นด้านหลังที่เปลือยเปล่า ตะโพกใหญ่มาก ครูเรียกผมให้ไปหา ผมก็ไปสิครับ ครูเอิ้อมตัวมาถอดกุงเกงผม ผมเลยถอดเสื้อเอง มือครูจับกระปู๋ของผม รูดเล่นอย่างสนุก ผมเสียวจนบอกไม่ถูก น้ำเมือกออกมาเยอะแยะ ครูถามว่าเคยเสียวสุดๆไหม เคยมีน้ำอสุจิออกหรือยัง ผมบอกว่ายังไม่เคยครับ ครูบอกว่าเดี๋ยวครูจะทำให้ ระหว่างนั้นครูชักว่าว จนผมตัวแอ่น เป็นครั้งแรกที่ผมน้ำออกจริงๆครับ แต่พอใกล้จะออก ครูกลับอมอมของผม ครูอมกลืนน้ำของผมสะหมด ผมมีความสุขมาก ครูบอกว่า น้ำของผมออกมาเยอะมาก มันหอมมาก ผมไม่ได้เห็นเลย ว่าเป็นยังไง ตอนนั้นผมก็อยากมาก มันยังแข็งอยู่เลยครับ ครูนอนหงายจับผมขึ้นข้างบน จับกระปู๋ผมใส่รู ผมเจ็บมากครับ ใส่ไม่เข้าเลย ครูเป็นคนแอ่นหีกระเด้าให้ผม สักพักมันหายเจ็บมันเข้าไปแล้ว เสียวบอกไม่ถูกเลย ครูบอกให้ทำแบบในหนังสือ ผมเลยกระเด้า แบบถี่ยิบ ครูร้องครวญคราง ผมไม่เคยได้ยินเสียงแบบนี้มาก่อนเลย ตอนผมใกล้จะออก ครูจับผมนอนหงาย แกอยู่ข้างบน เป็นฝ่ายกระเด้าผม ตอนผมน้ำออกผมร้องครวญครางจนครูต้องเอาปากมาประกบปากผม ครูก็ตัวสั่น ผมไม่รู้ว่าน้ำอะไรของครูไหลมาเต็มเลย ครูบอกไม่ใช่ฉี่หรอก มันน้ำใสๆครับ ผมสงสัยมากว่าเป็นน้ำอะไร ถามแล้วถาอีกครูเลยบอกว่า อยากเห็นอีกไหมล่ะ ผมก็อยากสิครับ ครูเลยบอกให้ผมเลียตรงนั้น ผมเคยเห็นในปกขาวที่มีรูปหมาอัลเซเชี่ยนเลียของผู้หญิง ผมก็เลื่อนตัวลงไปเลียของคุณครู แกก็ดิ้นแอ่นรับลิ้นผมเป็นจังหวะ ผมเลียอยู่นาน แกบอกให้ผมเอานิ้วแยงรู ผมทำได้สักพักแกก็เกร็งตัวสั่น อย่างรุนแรง มีน้ำใสๆ ไม่มีกลิ่น พุ่งออกมาจากตรงนั้น เข้าปาก เข้าหน้าผม เปียกไปหมดเลย แกดึงตัวผมไปจูบไปเลียหน้าเลียปากผมอยู่นาน กระปู๋ผมยังแข็งอยู่ แกจับมันยัดไปในรูอีก ผมก็ควบต่อ แบบไม่มีลีลาเลย จนน้ำผมแตกอีก เรา 2 คนเพลียหลับไป ตื่นมาบ่ายแก่ๆ ครูให้ผมแต่งตัว กลับบ้าน แล้ว สั่งว่าอย่าบอกใครเรื่องนี้ ผมก็ไม่บอกไม่เล่า จนวันนี้แหละครับ จากนั้นผมก็ไม่เจอครูอีก ทั้งๆที่อยากเจอมาก นึกถึงตอนเปิดเทอม ว่าจะทำยังไงดีหว่า แต่พอเปิดเทอม ครูแกก็ไม่มาแล้วครับ แกย้ายไปที่อื่น ผมไม่เจอแกอีกเลยจนทุกวันนี้ ผมอยู่มาถึง มศ 5 ผมสนิทกับครูพละ เพราะผมเป็นนักบอลโรงเรียน แกเล่าให้ฟังว่า เคยเย็ดกับครูคนนี้มาแล้ว ผมฟังแล้วก็แซวว่า กี่หนครับ แกบอกว่า กูเย็ดหนเดียวก็เหนื่อยแล้ว คนอะไรนานฉิบหายกว่าจะถึง ผมบอกว่าก็ครูทำไม่เก่งน่ะสิ แกไล่เตะผมใหญ่เลย ปัจจุบันครูพละท่านผู้นี้เสียชีวิตแล้วครับ ครูพละท่านผู้นี้ แกเป็นกรรมการห้ามมวย เวทีด้วยครับ เจ้าชู้น่าดู เด็กสาวขายโค็กตู้ในโรงเรียนแกปล้ำมาทุกคนเลยไม่รู้เวรกรรมอะไรน่ะ จากเหตุการณ์นั้น ทำให้ผมเป็นคนเซ็กส์จัด พอผมขึ้น มศ 2 ผมก็มีแฟนจนได้ เป็นสาวข้างบ้านนั่นเอง แก่กว่าผมปีหนึ่ง ก็เล่นจ้ำจี้กับสาวผู้นี้จนผมจบมศ.5 นั่นแหละครับ แหมแต่สาวคนนี้ไวไฟมากครับ พ่อแม่ มักจะออกไปข้างนอก เธอก็อยู่คนเดียว ผมกับเธอเย็ดกันจน ชำนาญทั้งคู่เลยครับ ผมเข้ามหาวิทยาลัย ก็ลิงโลดไปอีกแบบ ทุกวันนี้ผมอายุ 40 กว่าแล้ว ผมได้ผู้หญิง ทั้งที่เป็นสาวบริการ กับที่ไม่ใช่ มามากมาย เคยนั่งนับ ก็เกิน 100คนโดยเฉพาะสาวที่ไม่ใช่พวกอาชีพบริการ ผมจะเลีย ทำให้เธอน้ำออกเกือบทุกคน หลายคนเหมือนของครูผม คือเป็นน้ำใสๆ มีอยู่คนหนึ่งเป็นลูกครึ่งฝรั่ง- ไทย อายุ 16 เอง ผมเลียจนน้ำแตกเป็นน้ำเหมือนน้ำซาวข้าวเลย ออกสีขาว ขุ่น เป็นเมือกๆ ผมยังจำได้แม่น เพราะเธอยืนพิงฝาห้องให้ผมนั่งยองๆเลีย น้ำเธอไหลพุ่งออกมา ลงมาตามหน้าขาอ่อน เต็มเลยเมื่อครั้งที่แล้วที่ผมวางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียตัวเองจนเมียผมติดใจแต่ครั้งนี้เพื่อนผมแอบมาล่อเมียผมตอนผมติดงานต่างจังหวัด วันนั้นผมต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัดไปกับลูกค้าส่วนเพื่อนผมที่ไปสวิงเมียผมไม่ได้ไปด้วยพอผมออกไปกับลูกค้าสัก1ชั่วโมง ไอ้เพื่อนตัวแสบของผมเลยได้ทีแอบไปล่อเมียผมโดยทำทีไปหาผมที่บ้านคราวนี้มันไปกัน4คนแต่ตอนเข้าไปมันไปคนเดียวก่อนให้อีก3คนเข้าไปทีหลังให้มันส่งสัญญานก่อนเพราะมันรู้ว่าถ้าไปพร้อมกันหมดเมียผมไม่ยอมแน่  มันแกล้งไปถามเมียผมว่าวันนี้ผมไม่ไปทำงานเหรอ เมียผมก้อตอบว่าผมไปกับลูกค้าต่างจังหวัด พี่ไม่รู้เหรอ  อ้อพี่นึกได้แล้วมันบอกพี่ไว้เหมือนกันแต่พี่คงลืมอะ เพื่อนมันโกหกเมียผมหน้าตาเฉย  ไหนๆก้อมาแล้วพี่ขอน้ำเย็นๆกินสักแก้วดิ  มันจะดีเหรอพี่ผัวหนูไม่อยู่มันจะน่าเกียจอะ เมียผมบอก   โอ้ยผัวน้องปุ้ยไม่ว่าหรอก ลืมปอกไปแฟนผมชื่อปุ้ย  ขนาดวันนั้นมันยังให้พี่ล่อปุ้ยได้เลย  พี่ก้อพูดเข้าเดี๋ยวคนอื่นได้ยินมันจะไม่ดีนะพี่  ถ้าไม่อยากให้คนอื่นได้ยินก้อเข้าไปในห้องพี่ขอกินน้ำนิดเดียวเดี๋ยวพี่จะไปทำงานต่อและตอนนี้งานพี่เยอะจริงๆ  เมียผมก็เลยให้มันเข้ามา พอเพื่อนผมเข้ามามันทำทีปิดประตูแต่มันไม่ได้ล็อคหรอก มันบอกว่าถ้าล็อคเดี๋ยวคนอื่นเห็นมันจะไม่ดี  แต่เปล่าหรอกที่มันเปิดประตูอ้าไว้สำหรับส่งซิกให้เพื่อนมันอีก3คน  พอเพื่อนผมดื่มน้ำแล้วมันก็ชมเมียผมว่าน่ารักน่ารักหุ่นก็ดีนมก็ใหญ่เรื่องบนเตียงยังเร่าร้อนอีกโชคดีของผมที่ได้ปุ้ยมาเป็นเมีย  แต่พี่ขอถามหน่อยดิว่าวันนั้นที่พี่ล่อน้องปุ้ยกระปู๋ของพี่เย็ดมันหรือเปล่า  บ้าพี่ถามตรงๆแบบนี้ไม่รุ้จะตอบอย่างไงดีอะ แต่วันนั้นเสียวสุดๆเลยอะ เมียผมตอบมัน แล้ววันนี้พี่ขอเย็ดอีกสักทีนะพี่ติดใจมันพุดจบก็เข้าไปอมปากเมียผมไซ้ซอกคอแล้วลงมาอมนม เมียผมโดนจุ่โจมแบบนี้โดยไม่ทันตั้งตัวพยายามจะขัดขืนแต่อีกใจยังติดใจรสชาติโดนลุมวันนั้นอยู่ ประกอบกับเพื่อนผมมันใช้ลิ้นเก่งเมียผมก็ตัวอ่อนและตอบรับมันและดุดปากกันอมดื่ม  แล้วมันก้อค่อยๆเลื่อนต่ำมาถึงกุงเกงรูดกุงเกงออกใช้ลิ้นของมันตวัดเลียลงในร่องหีโอ้ย..เสียวดีจังแยงไปลึกๆนะชอบจัง โอ้ว..ซี๊ด...เมียผมครางออกมา ใจจะขาดแล้ว   เรียกว่าผัวซิจ๊ะ  จ๊ะๆผัวขาลิ้นแยงไปลึกๆอมเม้มที่ปิ๊ด้วยนะผัวขาโอ้ว.....เมียผมเสียวจัด   มามะเมียอยากกินกระปู๋ของผัวบ้างแล้ว  เมียผมก้อก้มลงอมกระปู๋ทั้งอมทั้งเลีย โอ้วดุดเก่งจังเมียจ๋า โอ้ว..อมอีกเลียอีก ซี๊ด..เสียวจัง เมียจ่ายังอยากโดนรุมอีกหรือเปล่าจ๊ะ  ตอนนี้อะไรก็ได้กี่กระปู๋เมียก็รับได้จ๊ะ แล้วเพื่อนผมก็ส่งสัญญาณให้เพื่อนอีก3คนเข้ามา มากันตั้ง3คนเป็น4คนอย่างงี้เย็ดเมียก็มันหีระแทกแรงให้สะใจเลยนะพวกผัวๆขา ตอนนี้เมียผมไม่ความอายมีแต่ความหงี่อยากโดนเย็ดอย่างเดียว  แล้วมันทั้ง4คนก็จักการกับร่างกายเมียผม  อีกคนอมนม อมนมแรงๆเลยผัวขาเมียชอบ  อีกคนเลียหีและอมต้องร่องเสียว โอ้ว..เสียวจังเลย อีกคนอมปาก อีกคนเอากระปู๋มาให้เมียผมใช้มือช่วย ตอนนี้มีแต่เสียงครางของคนทั้ง5โอ้ว.เสียวโว้ย ซี๊ด...... ผัวขาเอากระปู๋เย็ดหีเมียเถอะ..เมียทนไม่ไหวอยากโดนกระปู๋ทิ่มหีแล้ว  เอากระปู๋ใครก่อนดีจ๊ะน้องปุ้ย อย่าเรียกน้องปุ้ยซิคะเรียกเมียซิคะยิ่งมีหลายๆคนเรียกว่าเมียตอนโดนรุมเย็ดนี่มันได้อารมย์จัง  จ๊ะๆๆเมียจ๋าเอากระปู๋ใครดีจ๊ะ เอากระปู๋อันเล็กสุดก่อนอะ กระปู๋ใหญ่เอาไว้เย็ดคนสุดท้ายนะเมียจะได้ขย่มกระปู๋ใหญ่ให้มันหี  แล้วไอ้คนกระปู๋เล็กสุดก็เอากระปู๋มาจ่อตรงร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดถึงโคนกระปู๋แล้วค่อยๆสาวเข้าสาวออกจากช้าๆไปหาไวแล้วมันก็ซอยถี่ๆเน้นๆ โอ้ว..เสียวหีจัง ถึงจะเล็กแต่ได้ลูกถี่ลูกเน้นและขยันซอย ดีจังดีจังผัวขาซอยอีกซอยอีก โอ้ว..เสียวจะขาดใจ  ซี๊ด....แล้วเพื่อนผมอีกคนก็เข้าไปอมนมเมียผม  โอ้วดีจังผัวขาอมนมแรงๆนะใช้ลิ้นเลียหัวนมด้วยนะอย่างนั้นแหละ..เสียวจัง..ซี๊ด...ส่วนอีก2คนที่ยืนดูอยุ่ก็เอามือสาวกระปู๋ช่วยตัวเองบ้างบางครั้งก็จับนมบ้างอมปากบ้าง  จนสุดท้ายไอ้คนที่กำลังกระเด้าเมียผมมันซอยถี่ขึ้นเร็วขึ้น เมียจ๋าตอดดีจังฟิตดีโอ้วเสียวๆๆหีเมียเย็ดดีชิบหาย...โอ้ว..เมียก็เสียวน้ำจะแตกเหมือนกันโอ้ว..มันหีดีจัง..เสียว...ซี๊ด...น้ำ....ผัว....ผ...ผั...ผัว....แต....กกกกกก...แต..ก  แล้วเมียจ๋า  ผัวขาน้ำแตกแล้วเหรอผัวไม่น่ารีบน้ำแตกน่าจะรอเมียด้วยเมียใกล้จะแตกเหมือนกันซี๊ด.....ไม่ต้องกลัวเมียจ่ายังเหลืออีกตั้ง3กระปู๋ที่จะทำให้น้ำเมียแตก  งั้นก็รีบเอากระปู๋ของพวกผัวๆมากระแทกรูหีเมียรูตูดเมียซะทีสิผัวขาเมียเงี่ยนเมียอยากโดนอีกผัวขา......อีกคนเลยจัดการเอากระปู๋มาจ่อตรงปากรูตูดเมียผม โดนหั้ยเมียผมโก้งโคงท่าหมา มันค่อยๆกดกระปู๋เข้ารูตูดทีละน้อยๆจนกระปู๋เข้าจนสุดโคนกระปู๋  ผัวขาค่อยๆก่อนนะผัวขาพอเมียครางเมื่อไหร่ซอยให้เต็มที่เลยนะ มันค่อยๆชักเข้าชักออกจนเมียผมครางออกมามันเลยซอยถี่ๆแรงๆ โอ้ว..เสียว..ซี๊ด ..ผัวขากระแทกแรงๆเดี๋ยวเมียเด้งตูดรับ โอ้วเสียวสุดๆ ส่วนอีกคนมันค่อยๆคลานหงายท้องเข้าไปตรงหีเมียผมแล้วใช้ลิ้นตวัดเลียที่หีและร่องเสียว โอ้ว..เสียวจังผัวขา..เงี่ยนสุดๆเลยเย็ดตูดแรงๆเลยผัวขา  อมหีอมปิ๊เมียแรงๆเลยเมียชอบ ซี๊ด..เสียว..โอ้ว.มันทั้งตูด เสียวทั้งหีเลยผัวขา ผัวจ๋าเลียหีเมียซะเสียวเชียวเดี๋ยวมาจะอมกระปู๋ให้นะ โอ้ว...กระปู๋ผัวทั้งใหญ่ทั้งยาวจังถูกใจเมียจังเย็ดเมียคนสุดท้ายนะเมียจะขย่มใหหักเลย  ได้เมียจ๋าเดี๋ยวจะให้ขย่มให้มันหีเลย โอ้ว..เสียว...ซี๊ด..เมียอมกระปู๋เก่งจัง รุ้จักเลียหัวกระปู๋ โอ้วเสียวไปถึงปลายตีนเลยเมียจ๋า ซี๊ด......แล้วสักพักไอ้คนที่ล่อรูตูดเมียผมก็ครางไม่เป็นภาษา โอ้ว..เมียจ๋า..น้ำจะแตก....แล้ว....เสียว..ซี๊ด ตูดเย็ดแน่นดีจัง  ผัวขาเมียก็เสียวใจจะขาดแล้ว เสียวตูดเสียวหี   โอ้ว...ซี๊ด..เสียวใจจะขาด  น้ำแตกจะแตกเมียจ๋า   แตก...แต...แตก..แล้ว...ซี๊ด...โอ้วเย็ดหีเมียมันจัง   แต่หีเมียอยากกินกระปู๋ต่ออีกผัวขา อีกคนเลยเดินเข้ามาได้เลยเมียจ๋าแต่กระปู๋คนนี้จะใหญ่กว่า2คนแรกแต่ยังเล็กกว่าคนี่นอนให้เมียผมกระปู๋อมอยู่  คนที่3นี่พอจ่อกระปู๋ตรงปากหีได้มันก็กดทีเดียวมิดกระปู๋แล้วกระแทกอย่างแรงจนตัวเมียผมสั่นไปทั้งตัว โอ้วเมียจ๋าเย็ดดีจังหีแน่นหีฟิตดีจังเสียว..ซี๊ด....เมียจ๋าผัวคนนี้เงี่ยนมากเลยเห็นเมียโดนเย็ดเมียครางผัวเงี่ยนจะทนไม่ไหวขอกระแทกให้สะใจกระปู๋หน่อยเมียจ๋า  โอ้ว ..ซี๊ด..ผัวขากระเด้าให้เต็มที่ กระแทกให้เต็มแรง เย็ดเมียให้สาแก่ใจของผัวเลยนะผัวขาซี๊ด....โอ้ว...สะใจหีจัง .เสียวจัง..เสียว......หี.เสียวไปทั้งตัวเลย..เร็วอีกแรงอีกผัวขาเมียใกล้น้ำจะแตกแล้ว  อีก..อีก..กระแทก  กระแทกอีก ผัวขาถูกใจจัง ซี๊ด....เมียจ่าผัวใกล้แล้ว  โอ้ว..ซี๊ด...แต...ก..เมียจ๋าหีเย็ดมันจังตอดจัง  โอ้ว..น้ำผัว..แตก...แตก..แล้ว  เมียก้อ..แตก..แตก..เหมือนกัน แตกพร้อมกันนะ...โอ้ว..เมียจ๋า..ผัวจ๋า..แตกแล้ว...แตก..แล้ว..ซี๊ด...ซี๊ด   มีความสุขจังเลยผัวขา   ผัวก็เสียวสุดๆเมียจ๋า   เมียจ๋าลืมผัวคนสุดท้ายแล้วหรือจ๊ะผัวคนนี้ดูเมียโดนเย็ดโดนล่อกระปู๋ผัวยิ่งแข็งใหญ่เลย ไม่ลืมหรอกผัวขาทั้งใหญ่ทั้งยาวเมียเอาไว้กินเป็นกระปู๋สุดท้ายผัวจ๋าโดนหงายซิผัวขาเมียจะขย่มให้   นอนแล้วจ๊ะแล้วเมียผมก็คล่อมแล้วค่อยๆเอารูหีกดตรงไปที่กระปู๋ โอ้ว..ซี๊ด...คับหี แน่นหีเสียวจังเข้าไปแค่ครึ่งเดียวยังเสียวถึงมดลูกเลยมั่งเนี่ยผัวขา  ซี๊ด..ผัวขามิด.มิดแล้ว กระปู๋มิดแล้ว แล้วเมียผมก้อค่อยๆขย่มจากช้าไปหาไว  ผัวขาเสียวหีแน่นหีคับหี โอ้ว..เสียว..ซี๊ด..ใจ..จะ..ขาด..เมียขย่มให้เต็มที่เลยเมียจ๋า..ได้เลยผัวขา เมียผมเลยขย่มไม่ยั้งขึ้นสุดลงสุดทั้งไวและขย่มแรง  โอ้วเมียจ่าเสียว..เสียว...โอ้ว..ซิ๊ด.. เมียก็เสียว เสียวหีเสียวปิ๊ไปหมดแล้ว..เมียจ่าโก้งโคงเถอะผัวอยากล่อท่าหมา ได้ซิผัวขาทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้เอาท่าหมานี่คงเสียวคงถึงใจเมียแน่ผัวจ่า   เมียโก้งโคงแล้วผัวรีบเอากระปู๋ใหญ่ๆเย็ดรูหีเมียทีเถอะเงี่ยน อยากโดนกระปู๋ผัวคนที่4แย่แล้วผัวขา  ได้เลยเมียจ๋าแล้วมันก้อเอากระปู๋จ่อปากหีกดทีเดียวถึงโคนกระปู๋ โอ้ว...เสียว..ซี๊ด...ถึงใจเมียคนนี้จริงๆผัวจ๋า  เมียจ๋าผัวพูดหยาบๆตรงๆกูมึงได้หรือเปล่าจ๊ะผัวคนนี้ชอบพูดหยาบๆ  จะพูดอะไรก็พูดเถอะตอนนี้ขอให้ผัวเย็ดเมียกระเด้าเมียให้หายอยากเป็นพอ  ได้เลยอี กะหรี่เจอกระปู๋4อันสะใจมึงไหมกูจะเย็ดมึงกระเด้ามึงให้สะใจหีมึงเลยอี กะหรี่  จ๊ะเมียจะเป็นกะหรี่ให้พวกผัวๆเย็ด เย็ดเมียกะหรี่คนนี้ให้สะใจผัวเลยนะ  เออมึงนี่ร่านดีหีก้อเย็ดมันดีกระปู๋กูใหญ่เย็ดมันไหมอี กะหรี่  ทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้ถูกใจเมียกะหรี่คนนี้จัง โอ้ว..เสียว...ซี๊ด.... คราวหน้ากูจะพาเพื่อนมารุมเย็ดมึงสัก7-8คนมึงจะว่าไงอี กะหรี่  ได้...ได้...จ๊ะพามากี่คนเมียกะหรี่คนนี้ให้เย็ดหมดเลย  ตอนนี้กระเด้าให้น้ำหีเมียแตกก่อนเถอะเสียวสุดๆน้ำจะแตกแล้ว  ได้เลยอี กะหรี่ งั้นแตกพร้อมกันนะอี กะหรี่สาธารณะ จ๊ะ..โอ้ว..เสียว...ซิ๊ด..ผัวขาเมียจะแตก...แล้ว..อี กะหรี่กูก็ใกล้ แต..ก ..เหมือนกัน  โอ้ว..ซิ๊ด...โอ้ว..เสียว..น้ำแตก..แต...แตก..ผัวขา  กูก็แตกเหมือนกันอี กะหรี่...โอ้ว..เสียว..ซิ๊ด...หีมึงเย็ดมันกระปู๋ดีจัง  พอทั้ง4คนเย็ดเมียผมเสร็จมันจะเอาต่อกันอีกยก แต่เมียผมขอเอาไว้กลัวผมจะกลับมาก่อนเอาไว้คราวหน้าค่อยมารุมเย็ดเมียคนนี้ใหม่เมียคนนี้ไม่หนีไปไหนหรอกจ๊ะ และอีกอย่างเมียผมก็หน่อยด้วยเพิ่งจะโดนรุมไปเมื่อ3วันก่อนแต่คราวนี้โดน4กระปู๋เลยเหนื่อยจัด  พวกเพื่อนๆผมก็เลยพากันกลับ  คนที่อ่านเรื่องนี้จบคงถามผมว่าจะรู้เรื่องอะไรละเอียดขนานนั้น  พอผมกลับมาบ้านเห็นเมียผมนอนหลับเป็นตายปลูกอยู่ตั้งนานกว่าจะตื่นแล้วดูตามเนื้อตามตัวดูหัวนมดูร่องหีแล้วผมก็เดาออกทันทีว่าเมียผมโดนเย็ดหีบานเชียว  แล้วเธอก็เล่าให้ฟังตั้งแต่เริ่มแรกจนถึงพวกเพื่อนอีก3คนเข้ามาเธอก็หยุดเล่า ผมถามทำถึงหยุดเล่า เมียผมบอกว่าดูเอาเองดีกว่า แล้วเมียผมก็เอาวีดีโอที่พวกเพื่อนๆผมถ่ายไว้ตั้งแต่ที่ไอ้3คนเข้ามา มันผลัดกันถ่าย  ผมยิ่งดูมันยิ่งเงี่ยน ยิ่งตอนนี้ที่เพื่อนไอ้คนสุดท้ายพูดว่าเมียผมเป็นกะหรี่ผมงี้กระปู๋แข็งเลยจดการเมียผมซะเลย  เป็นอันว่าเมียผม7วันเจอกระปู๋ไป5กระปู๋แบบเน้นๆ  คราวหน้า จะมาเล่าวันที่เมียผมโดนรุมเป็นครั้งที่3แต่คราวนี้ผมต้องร่วมวงด้วยแน่ๆ  โดนรุมครั้งที่3นี่เมียผมนี่เงี่ยนสุดจะบรรยายจริงๆ เจอของอินเตอร์ร้องซะลั่นห้องเชียว  คราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังต่อครับ   ป.ล  ว่าแต่ว่าใครจะเย็ดเมียผมมั่งเนี่ย.............        ผมค๊าฟ     ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ   ดูคริปโป๊ออนไลด์ สาวไทยเล่นแคม เยี่ยมเลยลิงค์นี้ โดจินแปลไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21