ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้เม็กซิโก [Mediafire]ห้องครัวแบบนี้ อยากมีมั่งจัง ดูหนังดารา av jp ฟรี[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 155 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ การ์ตูนโป้, หนังโป้เม็กซิโก ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์เรื่องลักหลับที่ผมประทับใจอยู่ครั้งหนึ่งมาเล่าให้ฟัง ตอนนั้นผมอายุ 20 ผมเป็น คนกรุงเทพฯ อาศัยอยู่กับพ่อแม่และมีน้องสาวคน 1 คนอายุ 17 เรียนอยู่ชั้เต้า.5 ของ โรงเรียเต้าัธยมชื่อดังย่านลาดพร้าว หน้าตาก็จัดว่าน่ารัก แต่เพราะผมเป็นพี่ชายเลยมองไม่ออกเท่าไหร่ (เห็นหน้ากันทุกวัน) เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้มันไม่ใช่การ ลักหลับน้องสาวผมเองหรอกครับ แต่ก็ไม่เชิงมากนัก น้องสาวผมชอบพาเพื่อเต้าาค้างที่บ้านเป็นประจำ และมีเพื่อนน้องอยู่ คนหนึ่งชื่อน้องหญิง น้องหญิงเรียนอยู่ที่เดียวกันกับน้องสาวผม เธอเป็นคนผิวขาว ผมสั้นๆ น่ารักมาก ผมเห็นแล้วยังชอบเลย แต่ไม่กล้าจีบเพราะเป็นเพื่อนน้อง เดี๋ยวจะหาว่าเราเป็นโคแก่ อีกอย่างหนึ่งต่อหน้าเพื่อนๆ ของน้องผม ผมจะวางตัวดี ทำเหมือนจะสุภาพเรียบร้อย เพื่อนๆ น้องเคารพผมทุกคน แต่ในใจนี่สิอยากจะอึ๊บซะให้หมดทุกคน เพื่อนน้องทุกคนเลย โดยเฉพาะน้องหญิงที่น่ารัก และแล้ววันที่ฟ้าประทานก็มาถึง วันนั้นผมกลับจากมหาวิทยาลัย พดูดาถึงบ้านปุ๊บก็เห็นรองเท้า น้องสาวผมกับรองเท้าผู้หญิงอีกคู่หนึ่ง ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นเพื่อนน้องคนใดคนหนึ่งแน่เลย ในใจผมอยากให้เป็นน้อง หญิงจังเลย แล้วก็จริงดังคาด น้องเมย์(น้องสาวผม) พาเพื่อเต้าาค้างที่บ้านก็คือน้องหญิงที่น่ารักของผมนั้นเอง เค้ามาทำ รายงานกัน พอผมเข้าไปในบ้าน น้องสาวผมก็รีบจัดแจงวิ่งมาบอกผมว่า พี่นุ๊กๆ คืนนี้เมย์ขอนอนห้องพี่นุ๊กนะ เมย์จะทำ รายงานกับหญิง ส่วนผมให้ไปนอนห้องเธอแทน เพราะห้องผมมีแอร์ TV VDO และห้องโครตบิ๊กกว่า ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรก็โอเค ตอนนั้นเป็นเวลาสัก 5-6 โมง น้องสาวผมกับน้องหญิงก็ขึ้นไปนอนดู TV กันในห้องผม ผมจะเปลี่ยนเสื้อผ้าสักหน่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องสองคนดู TV กัน อยู่เลย ผมเลยต้องไปเปลี่ยนในห้องน้องสาว พอผมเข้าไปในห้องน้องสาว ระหว่างที่กำลังเปลี่ยน เสื้อเป็นชุดอยู่บ้าน ผมก็เหลือบไปเห็นถุงกระดาษใบหนึ่งใส่เสื้อผ้าวางอยู่ ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นของน้องหญิงแน่เลย ที่เตรียมชุดมาสำหรับค้างบ้านผม ผมเดินไปล็อคประตูห้องแล้วกลับมา ค่อยๆ ล้วงเจอเสื้อที่พับอยู่ในถุงออกมา แล้วคลี่วาง บนเตียงเบาๆ ไม่ให้ยับ มันเป็นชุดนอนแบบคลุมทั้งตัวลายการ์ตูน พอผมคลี่ชุดนอนออก ผมก็พบกับชุดชั้นในและกุงเกง ชั้นในตัวจิ๋วของน้องหญิงวางอยู่ข้างใน พับอย่างเรียบร้อย ผมตื่นเต้เต้าากที่จะได้สัมผัสมัน เพราะมันเป็นของน้องหญิง ชุดชั้นในเป็นผ้าลายการ์ตูนสีขาว ส่วนกุงเกงในเป็นแบบไนล่อนบางๆ ลายลูกไม้สีฟ้าอ่อน ผมค่อยๆ บรรจงหยิบมันขึ้เต้าา พิจารณาอย่างละเอียด มันน่ารักน่ารักมากครับ เป็นสีฟ้าอ่อนๆ มีลายลูกไม้อยู่ตามขอบ ผมดูเสร็จแล้วจึงเอามาสูดมาดม มันหดูดมากเลยครับ มีกลิ่นสาวของน้องหญิงผสมกลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่ม ผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ผมทนไม่ไหวจึงต้อง จัดการกับตัวเองเสร็จไป 1 ยก แล้วรีบเก็บทุกอย่างเข้าที่เดิม แล้วลงมาทานข้าวข้างล่าง ตกกลางคืนนี่สิ ตอนนี้ล่ะเป็นช่วง ไคล์แม็กซ์ที่ผมจะเล่าให้ฟัง ผมนั่งดู TV อยู่ข้างล่างจนดึก พ่อกับแม่ผมขึ้นนอนหมดแล้ว ตอนนั้นรู้สึกจะตี 1 กว่า ผมดูหนัง ได้สักพักก็ขึ้นห้องนอน คืนนี้ผมต้องนอนห้องน้องสาว ตอนจะเข้าห้องผมเดินผ่านหน้าห้องตัวเองเห็นแสงไฟลอดออกมา และได้ยินเสียง TV เปิดอยู่ ผมเคาะประตูถามน้องว่าหลับหรือยัง ถ้าจะนอนให้ปิดไฟปิด TV ด้วย แต่ไม่มีเสียงตอบ ผมนิ่งอยู่พักนึงจึงตัดสินใจค่อยๆ เปิดประตูเข้าไป พอผมเปิดประตูออก ปรากฏว่าไฟกับ TV เปิด ทิ้งไว้ ส่วนเจ้าน้องสาวกับ น้องหญิงนอนหลับคารายงานบนเตียงเลย แถมนอนกันไม่เรียบร้อยอีกด้วย น้องเมย์นอนเอาขาข้างหนึ่งไปก่ายน้องหญิง จนกุงเกงนอนของเธอ(ขากว้างมาก) บานออกจนผมมองเห็นกุงเกงในของน้องสาวผม จนผมต้องอดทนกลืนน้ำลายเกือบทน ไม่ไหว ส่วนน้องหญิงสินอนเรียบร้อยกว่า นอนหงายอยู่ข้างๆ กัน น้องหญิงใส่ชุดนอนตัวเมื่อเย็นที่ผมเห็น ทั้งคู่น่ารักมาก ตอนนี้ไอ้หนูของผมมันโด่ ผมคิดในใจว่าต้องจัดการอะไรสักอย่างกับน้องสองคนให้ได้ผม ค่อยๆ เขย่าตัวน้องเมย์และน้องหญิงพร้ดูดเรียกชื่อเบาๆ เพื่อดูให้แน่ใจว่าเธอหลับสนิทจริงหรือเปล่า ปรากฏ ว่าเธอนิ่งครับ ผมเลยได้ใจ ค่อยคุกเข่าเอาหน้าไปใกล้ๆ โคนขาของน้องสาวผม แล้วมองผ่านช่องกุงเกงเห็นกุงเกงใน ตัวน้อยปิดเนินสงวนของน้องผมอยู่ ผมค่อยๆ เอามือล้วงเข้าไปลูบเล่นช้าๆ ของน้องสาวผมมันนูนจริงๆ แถมขนดกเสียด้วย สงสัยเป็นตามกามพันธุ์เพราะผมก็ขนดก ผมถูตามร่องภายนอกโดยมีกุงเกงในปิดอยู่ได้สักพักก็หยุด เพราะผมไม่อยากอึ๊บ น้องสาวตัวเอง มันไม่ดี อีกอย่างของน้องผมผมก็เห็นอยู่เป็นประจำตอนเด็กๆ ผมเปลี่ยนเป้าหมายค่อยๆ เขยิบตัวมาทาง น้องหญิงสุดที่รักของผม เธอนอนหงาย ขาข้างหนึ่งงออยู่ ทำให้ชุดนอนแบบคลุมของเธอเปิอออกเล็กน้อย ผมค่อยๆ คลานเข้าไปคุกเข่าคร่ดูดร่างเธอไว้ หน้าชนหน้าเลย น้องหญิงน่ารักจริงๆ ผมทนไม่ไหวค่อยๆ หดูดแก้มเธอทั้งสองข้าง พอหดูดแก้มเสร็จผมค่อยๆ เลื่อนตัวลงมานั่งคุกเข่าระหว่างขาน้องหญิง ผมเอามือลูบขาของเธอเล่นแล้วค่อยๆ เลื่อนขึ้นไปถึง โคนพร้ดูดกับเหนี่ยวขอบกระโปรงนอนขึ้นไปด้วย แต่มันเปิดไม่ถนัดนัก เพราะว่าน้องหญิงนอนหงายอยู่ก็เลยเปิดได้เฉพาะ ข้างหน้า ผมดึงชายกระโปรงขึ้นไปอย่างช้าๆ จนเห็นขอบกุงเกงชั้นในด้านล่างโผล่แล้วไปหยุดที่หน้าท้อง ตอนนี้ผมตะลึง ครับ กุงเกงในที่น้องหญิงใส่ก็คือตัวเดียวกับที่ผมดมเมื่อเย็นนั้นเอง แต่ไอ้ที่อยู่ข้างในสิ อวบนูนเหลือเกิน ผมเอามือค่อยๆ แตะลูบเล่นเบาๆ ตอนนั้เต้าือผมสั่เต้าาก เพราะดีใจที่จะได้จับของคนน่ารักๆ อีกใจหนึ่งก็กลัวว่า ถ้าเธอตื่เต้าาผมจะเอาหน้า ไปไว้ไหน ผมนั่งคิดอยู่พักนึงจึงเดินไปปิดไฟเพื่อพรางตัว เผื่อถ้าเธอตื่นจะได้หลบทัน เธอคงยังไม่ทันเห็นถนัดนัก แต่ยังเปิด TV ไว้โดยอาศัยแสงจาก TV ผม กลับมาลูบไล้กุงเกงในน้องหญิงต่อ สักพักผมค่อยจูบลงตรงกลางมัน แล้วใช้ลิ้นเลียทั้งที่ มีกุงเกงในสีฟ้าลายลูกไม่อ่อนบังอยู่ ระหว่างที่เลีย ผมรู้สึกว่ามีน้ำเหนียวๆ ไหลออกมาด้วย ผมเลียอยู่ประมาณ 2 นาที จึงหยุด แล้วค่อยๆ เอามือทั้งสองมาจับขอบกุงเกงชั้นในทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆ รูดลงช้าๆ ตอนที่รูดลงมาผมนี่ใจหวิวมาก เพราะผมเห็นเนินสงวนของน้องหญิงค่อยๆ โผล่มาช้าๆ จนผมดึงกุงเกงในออกจากขาข้างหนึ่ง แต่ยังห้อยไว้ที่ปลายขา อีกข้างหนึ่ง ผมไม่รอช้า เอาลิ้นรีบเลียตวัดขึ้นลงสลับกันตามแนวร่อง พร้ดูดทั้งดูดน้ำของเธออย่างเมามัน น้ำของเธอไม่มีกลิ่น เหม็นคาวเลยครับ เป็นน้ำใสๆ เหนียวๆ ผมเลียจนน้ำเกือบแห้ง มือหนึ่งก็รูดไอ้หนูของผมไปในตัว อีกมือก็ท้าวเตียงไว้ มันเมื่อยแขเต้าากแต่ก็มีความสุข ผมเลียจนลิ้นชา สักพักผมจึงถอดกุงเกงของผมออก แล้วค่อยๆ แยกขาของเธอทั้งสองข้าง จนกางออกได้สัก 45 องศา เชื่อไหมขนของน้องหญิงมีน้อยมาก ไม่เหมือนของน้องเมย์น้องสาวผม รายนั้นดกปกคลุมหมด ทั้งสามเหลี่ยมเลย ส่วนของหญิงมีเฉพาะด้านบนๆ เป็นกระจุกแนวยาว ส่วนกลีบทั้งสองข้างล่างไม่มีขนเลยครับ มันเป็นสี ออกแดงๆ น่ารักมาก ผมตัดสินใจใช้นิ้วแหวกออกดูเพื่อสำรวจ ข้างในของน้องหญิงจัดว่ายังใหม่อยู่ ไม่โทรมมาก เธดูดีแฟน อยู่แล้ว เห็นน้องสาวผมเล่าให้ฟัง และคงเคยมีอะไรกัเต้าาบ้างเพราะดูจากกลีบทั้งสองไม่สนิท และมีรอยคล้ำนิดๆ แต่ไม่มาก แล้วเอานิ้วกลางค่อยๆ แหย่ลงไปในรูได้อย่างไม่ยากมากนัก ผมแหย่เข้าออกสัก 5-6 ที ก็เปลี่ยเต้าาเป็นไอ้หนูของผมแทน ผมค่อยๆ เอาไอ้หนูถูขึ้นลงตามแนวร่องช้าๆ ก่อนที่จะใช้อีกมือแหวกกลีบทั้งสองออก แล้วดัเต้าันเข้าไปช้าๆ มันเข้าไปยากมาก ในตอนแรก แต่พอผ่านไปได้ครึ่งหนึ่งมันก็เริ่มเข้าที่ครับ ผมค่อยๆ ขยับเอวแล้วซอยช้าๆ เป็นจังหวะ ตอนนี้เธอยังหลับอยู่เลย ไม่รู้ไปทำอะไรกัเต้าาถึงได้หลับเป็นตายแบบนี้ สงสัยตอนกลางวันไปเล่นไอซ์กัเต้าาจนเหนื่อยแหงๆ ระหว่างที่ผมซอยอยู่ มือผมก็ไปกุมที่หน้าอกของเธอ แล้วใช้มือล้วงจากคอเสื้อควานหาเม็ดหัวเต้าพร้ดูดกับเขี่ยเล่น ผมเอามือล้วงเข้าไปในยกทรง แล้วเขี่ยอยู่พักนึงจึงเอาออก แล้วเปลี่ยเต้าาขยำเบาๆ ด้านหน้าแทน พร้ดูดกับซอยเข้าออกไม่หยุด จนผมใกล้จะเสร็จ ผมรีบชักออกมาเกือบไม่ทัน แต่น้ำของผมมันดันพุ่งแรงไปหน่อย มีบางหยดพุ่งไปเลอะชุดนอนเธอ ผมจึงต้องเอากุงเกงใน ของผมมาเช็ดน้ำที่ผมทำหกเลอะบนหน้าท้องเธอ ผมปล่อยร่างเธอนอนหงายล่อนจ้อนอยู่ระหว่างที่ผมใส่กุงเกง แล้วผมก็มา จูบที่เนินของเธอ 1 ทีก่อนลา แล้วจึงค่อยๆ สวมกุงเกงในกลับเข้าที่เดิม แล้วขยับให้เรียบร้อย ดึงชายกระโปรงลงมาปิด ก่อนออกจากห้อง แล้วผมจูบแก้มน้องทั้งสอง ทั้งน้องเมย์และหญิง แล้วกระซิบราตรีสว้สดิ์นะน้องรัก แล้วผมค่อยๆ ย่องกลับ ไปนอน พอตื่นเช้ามาตอนทานข้าว น้องสาวผมก็คุยจ้อเป็นปกติไม่รู้เรื่อง ส่วนหญิงนั่งตรงข้ามผม ได้แต่ก้มหน้าไม่สบตาผม สงสัยเธอจะรู้เลยอายๆ ผมยังติดใจน้องหญิงผู้น่ารักคนนี้อยู่เลย และหลังจากนั้นผมก็เริ่มจีบเธอ จนติดและคบกับเธอเป็นแฟน และได้เสียกันจนเธอเข้ามหาวิทยาลัย แล้วเราก็ห่างๆ กันไปเพราะผมจบแล้ว และก็ได้งานทำและมีแฟนใหม่ แต่ผมยังไม่ลืม น้องหญิงคนนี้เลย เรื่องของผมก็มีเท่านี้ มันอาจจะยาวหน่อย แต่ผมก็ดีใจที่ได้ระบายออกมา เพราะผมเก็บความสุขเอาไว้ คนเดียวไม่ไหวหรอกครับ หวังว่าเพื่อนๆ คงมีใครเคยมีประสบการณ์อย่างผมนะครับผมชื่อแบงค์ เป็นเด็กบ้านนอกที่ต้องเข้ามาเรียเต้าหาลัยใน กรุงเทพเหมือนกับคนอื่นๆ แต่ว่าผมมีดีอยู่อย่างก็คือพกหน้าตาที่เข้าขั้นว่าถูกใจสาวๆหลายคนพร้ดูดกับอาวุธคู่กายขนาด 7 นิ้วมาด้วย พ่อกับแม่ส่งผมมาอยู่กับลุงและป้าในกรุงเทพครับเนื่องจากประหยัดค่าหอและค่าอยู่กินไปในตัว แต่ว่าที่บ้านลุงผมเป็นร้านขายของชำ ผมจึงต้องช่วยทำงานในร้านทุกอย่างเท่าที่จะช่วยได้ ที่บ้านลุงผมมีอยู่ด้วยกัน 5 คน คือลุงศักดิ์ ป้านวลปราง และลูกสาวแกอีกสามคน คนโตอายุ 21 ชื่อพี่เก๋ คนกลางอายุ 18 เท่ากับผม ชื่อออย ส่วนคนเล็กอายุ 15 ชื่อน้องเล็ก ส่วนโครตบิ๊กที่บ้านจะอยู่กันแค่ 4 คนเท่านั้นครับ เพราะลุงศักดิ์แกรับราชการแล้วถูกย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด พ่อกับแม่เลยบอกให้ผมเป็นตัวแทนลุงศักดิ์ช่วยดูแลบ้านของป้าปรางแทนลุงใน ฐานะที่เป็นผู้ชายคนเดียวในบ้าน ผมก็ช่วยเหลืองานของป้าปรางแกทุกอย่าง แล้วเรื่องของผมมันก็เกิดขึ้นครับ ผมอยู่บ้านป้าปรางมาได้ เดือนเดียวก็ได้เรื่องทันที วันนั้นผมกำลังช่วยป้าปิดร้านอยู่เนื่องจากมันก็มืดพอสมควรแล้วคงไม่มีคเต้าาซื้อของอีก ขณะที่กำลังกวาดพื้น อยู่ป้าปรางก็เดินสะดุดของที่วางอยู่ที่พื้นทำท่าจะล้มมาทางผม ผมก็ตกใจรีบผวาเข้าไปรับตัวแกทันที ป้าปรางแกตกใจที่จะล้มก็ พยายามจะคว้าสิ่งใกล้ตัวเพื่อที่จะยึดไม่ให้ล้ม มือของแกก็คว้าหมับมาที่เป้ากุงเกงของผมที่วิ่งเข้าไปรับพอดี ส่วเต้าือของผมมันก็ยันอยู่ บริเวณใต้หน้าอกของแก ฐานเต้าของแกก็มาสีๆอยู่กับมือของผมนิดหน่อย หลังจากที่หายตกใจแล้วป้าก็รู้สึกตัวร้องอุ๊ย เพราะว่าไอ้เจ้าหนู ของผมมันแข็งตัวขึ้เต้าาพอก๋าอยู่เต็มมือของแกพอดีเนื่องจากสัมผัสจากมือที่ไม่คุ้นเคย เราทั้งคู่ก็เขินครับจนป้าแกขอตัวกลับเข้าห้องไป ทำบัญชีรายรับรายจ่ายในห้องต่อ ผมตามเข้าไปหลังจากที่ไปหยิบยาแก้ฟกช้ำมาตั้งใจจะทาที่เท้าให้แกเพราะเมื่อกี้แกเตะของจนสะดุด ท่าทางจะเจ็บ ผมขอป้าปรางทายาให้ป้าแกก็ยดูดให้ทาครับ ตอนนั้นแกใส่ชุดนอนผ้าบางๆตัวเดียวมองเห็นชุดชั้นในเลยครับ ผมทายา แล้วก็นวดเท้าไปด้วย ซักพักแกทำบัญชีเสร็จก็บอกว่าเมื่อยหลัง ผมก็อาสาบีบนวดให้ ป้าปรางก็นอนคว่ำหน้าให้ผมนั่งคร่ดูดแล้วก็กดนวด หลังแกไปเรื่อยๆ สะโพกป้าโครตบิ๊กมากครับแล้วก็ขาวด้วย ป้าแกอายุเกือบๆจะ 40 แล้วแต่ดูสาวกว่าอายุมาก ยังดูเต่งตึงไปหมดทุกส่วน ผมนวดจนป้าปรางค่อยๆเคลิ้มและทำท่าจะหลับครับ ตอนที่กดหลังมือผมไปโดนตะขอยกทรงทำให้มันหลุดออกมา แต่ป้าปรางแกก็ยัง หลับตาไม่พูดอะไรครับ ผมก็ลดมือลงมาเรื่อยๆจนถึงต้นขา ตอนที่บีบนวดต้นขาของป้านิ้วโป้งของผมก็ไปเฉี่ยวๆที่เนินของแกครับ ป้า ปรางก็ครางอืมๆอยู่ในลำคอแต่ไม่ว่าอะไร ผมตอนนั้นไม่รู้คิดอะไรจึงบอกป้าไปว่าให้แกกางขาออกผมจะได้ไม่ต้องนั่งทับขาของแกเดี๋ยว แกจะเมื่อย ป้าแกก็ไม่พูดอะไรครับได้แต่ร้องอืมๆ ผมเลยต้องจับขาแกถ่างออกแล้วก็นั่งอยู่ในหว่างขาของแกนวดต่อไปเรื่อยๆ มองแกล้ง นวดเฟ้นที่สะโพกแกมากขึ้นจนกลายเป็นบีบก้นแกแบบจงใจเลยครับแต่แกก็ยังไม่รู้สึกตัวขึ้เต้าาว่าอะไร ผมมองดูที่เป้าของแกกลางระหว่าง ขาก็เห็นว่ามันเริ่มเปียกๆแฉะๆน้ำอะไรก็ไม่รู้ ผมลองเอานิ้วค่อยๆแหวกกุงเกงในของแกออกแล้วจ้องมองตรงๆ เนินของแกฉ่ำเยิ้มไป ด้วยน้ำเลยครับ ผมตัดสินใจควักไอ้หนูออกมาแล้วนอนคร่ดูดแกทั้งที่แกคว่ำหน้าอยู่นั่นแหละครับ เอามือนึงยันที่นอนข้างๆตัวแกไม่ให้ลง ไปทับ อีกมือนึงก็จับไอ้หนูของตัวเองจ่อไปที่เนินของแก มันเมื่อยมากเลยครับกว่าจะจับให้ตรงที่ตรงทางได้ พดูดันจ่อที่ปากรูผมก็กดลง ไปเลยครับ ป้าปรางแกกระตุกตัวนิดนึงก่อนร้องครางออกมา "อาาา..." ดูเหมือนแกรู้สึกตัวแล้วแต่ไม่ขัดขืนเลยครับผมเลยปล่อยตัวนอน ทับหลังแกทันที มือทั้งสองข้างก็เอื้ดูดสอดเข้าใต้รักแร้แล้วกำขยำเต้าเต้าขนาดน้องๆมรกตของแกทันที ผมก็กระดกเอวซอยไปเรื่อยๆ ครับ ป้าแกก็ครางดังขึ้นๆ "อ๊าา...อ๊าา...โอว...โอว" ซักพักแกก็หัเต้าาพูดกับผมตรงๆเป็นครั้งแรก "แบงค์จ๋า ให้ป้านอนหงายดีกว่านะ ท่า นี้มันไม่ถนัด" "ครับป้า" ผมพลิกตัวป้าปรางให้นอนหงายแล้วจับไอ้หนูของผมยัดลงไปใหม่ทันที "อูวว...โครตบิ๊กจังเลย คับจริงๆ แรงๆ เลยจ้ะ..แรงๆเลย" ผมใส่เกียร์เดินหน้าทันที ร่องของป้าแกก็ไม่ฟิตเท่าไหร่ครับ สงสัยว่าลุงศักดิ์จะมีขนาดไม่น้อยเหมือนกัน แต่ที่ผมถูก ใจก็คือเต้าของป้าแกนี่แหละครับที่คราวนี้ผมได้เห็นเต็มๆตาเลย ป้าปรางแกถกชุดนอนขึ้เต้าากองไว้ที่คอเลยครับส่วนยกทรงก็ถอดขว้าง ทิ้งไปเลย เต้าทั้งสองข้างก็แกโครตบิ๊กครับแต่ว่าไม่ยาเต้าากแค่คล้อยๆลงหน่อยเท่านั้น หัวเต้าซึ่งผมคิดว่าคนอายุขนาดนี้น่าจะดำก็ไม่ดำ ครับ แต่ยังเป็นสีน้ำตาลแก่ๆนิดหน่อยไม่เข้มมาก ผมกระแทกเอวไปก็ดูดเต้าแกไปด้วย "อูยย...ดีจังเลย ดูดเต้าป้าด้วย...อูย" ผมกระแทก ใส่แกประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่า จับขาแกทั้งสองข้างยกขึ้เต้าาแล้วดันไปข้างหน้า ท่านี้ทำให้สะโพกแกลอยขึ้เต้าาจนผมกระแทกได้ ถนัดถนี่ ผมกดซอยลงไปไม่ยั้งเลยครับ ร่องของแกก็ดูดและตอดดีพอสมควร จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยขาแกลงมาแล้วเร่ง ซอยชุดสุดท้ายก่อนเกร็งตัวกระตุกกดท่อนลำลงไปจนแนบแน่น ผมฉีดน้ำเข้าไปในร่องของแกจนหมดกระบอกจเต้าันไหลย้อนสวน ทางออกมาหยดลงที่นอนเป็นดวงๆ ผมยังไม่ถอนท่อนลำออกมาแต่แช่ไว้อย่างนั้นแล้วก็คุยกับแก "ป้ารู้สึกตัวตอนไหนครับ" "รู้สึกตลอด แหละจ้ะ แต่ป้าไม่ได้เอากับลุงมานานจเต้าันทนไม่ไหว พอแบงค์นวดให้ป้าก็เลยเคลิ้มแล้วเกิดอารมณ์ขึ้เต้าา เลยอยากลองดูว่าหนูจะเอาป้า มั้ย แล้วก็ได้ผลจริงๆ ของแบงค์โครตบิ๊กถูกใจป้ามากเลย" "งั้นผมจะช่วยให้ป้าหายคิดถึงลุงบ่อยๆนะครับ" "ทุกคืนเลยก็ได้จ้ะ ป้าไม่ล็อค ห้องนอนหรอก อยากมาหาเมื่อไหร่ก็ได้ ป้าพร้ดูดเสมอ" เรื่องของผมยังไม่จบเท่านี้หรอกครับ แล้วผมจะเล่ามาอีกเรื่องที่ได้ฟันลูกสาวป้า ทีละคนๆเลยครับ    หลังจากที่ผมได้อึ๊บกับป้าปรางไปแล้วในคืนนั้น ผมก็แอบย่องเข้าหาแกอีกเรื่อยๆเพื่อทำหน้าที่แทนลุงศักดิ์ที่ไปอยู่ต่างจังหวัด จนพัก หลังๆป้าปรางแกดูอวบอิ่มมีน้ำมีนวลอารมณ์ดีทุกวัน ก็แกได้น้ำรักจากหนุ่มๆอย่างผมนี่ครับจะไม่ให้กระชุ่มกระชวยเป็นสาวๆได้ไง แต่ เรื่องของผมตอนนี้จะไม่พูดถึงป้าปรางแล้วครับเพราะผมได้แกไปแล้ว คราวนี้พูดถึงออย ลูกสาวคนกลางของป้าแกดีกว่า ออยนั้นเรียนที่ เดียวกับผมเลยครับแถมได้อยู่คณะเดียวกันก็เลยสนิทกันเป็นพิเศษเพราะเจอกันทั้งที่มหาลัยและที่บ้าน ตอนนั้นผมอยู่บ้านป้าแกได้ซัก 3-4 เดือนแล้วครับกำลังถึงช่วงสอบพอดี ผมต้องอ่านหนังสือหนักพอควรจึงขอปลีกตัวไม่เข้าหาป้าปรางบ่อยนัก แค่พดูดีอารมณ์เมื่อไหร่ก็ไป ปลดเปลื้องกับป้าแกให้หายอยากซักทีสองที (แต่ทีสองทีของผมก็ทำให้ป้าอิ่มไปหลายวันเลยทีเดียว) ทีนี้ผมก็เลยต้องขอให้ออยมาช่วยติว ให้ผมเพราะออยค่อนข้างจะเก่งกว่าผม ผมจึงต้องเข้าไปอ่านหนังสือในห้องของออยตอนกลางคืนบ่อยๆ ผมอ่านหนังสือไปก็เพ่งดูเรือน ร่างของออยไปด้วย ออยหุ่นดีครับขาวเหมือนป้าไม่มีผิด หน้าอกก็มีพอสมควรแล้วขนาดกำลังพอดีมือน่าจับมาก สะโพกก็ผายกลมกลึงต้อง ตาต้องใจมาก ช่วงขาก็เรียวจนผมแทบทนไม่ไหวจะปล้ำก็หลายครั้งแต่ก็อดใจได้ตลอด เอาไปปล่อยใส่ป้าปรางแทน แต่แล้ววันนึงผมก็ทน ไม่ไหวครับ "ออยมีแฟนรึยัง เราไม่เห็นออยควงกับใครเลยนะ" "ก็แบงค์เล่นไปไหเต้าาไหนกะเราตลอด คนไม่รู้เค้าก็นึกว่านายเป็นแฟนเรา น่ะสิเลยไม่มีใครกล้ามาจีบเรา" "อ้าว เป็นความผิดเราเหรอเนี่ยที่คอยดูแลเป็นห่วงเธอ" ผมแกล้งหยอก "ไม่ผิดหรอก เราก็อยากมีแฟน หล่อๆแบบนายเหมือนกันจะได้เอาไว้ไปคุยกับเพื่อน" ออยตอบ "งั้นเราเป็นแฟนกันจริงๆมั้ยจะได้ไม่ต้องไปหาที่ไหน" ผมเริ่มเข้าเรื่อง จริงๆแล้วเราไม่เคยบอกใครจริงๆว่าเราเป็นญาติกันถ้าไม่มีคเต้าาถาม จนทุกคนนึกว่าเราเป็นแฟนกันจริงๆ "จะบ้าเหรอ เป็นแฟนกันได้ไง บ้า" ออยค้อนขวับ "ก็แฟนกันแค่ทางร่างกายไง" ผมรุกทันที "อะไรนะ" ออยไม่ทันได้พูดมากไปกว่านั้นก็โดนผมรวบตัวเอาไว้แล้วประกบ ดูดปากทันที ผมจูบจนเธออ่อนลงหลับตาพริ้มยดูดให้ผมจูบแต่โดยดี ผมแลกลิ้นเข้าไปในปากเธอจนพอใจก็ละลงมาที่หน้าอกพร้ดูดกับถอด เสื้อยืดของเธอออก "อย่านะ..ไม่เอา..อย่า...อาาา..." เธอร้องห้ามผมแต่ร่างกายเธอไม่ปฏิเสธ ออยแอ่นหน้าอกขึ้นรับการดูดเลียของผม หัว เต้าเธอสีน้ำตาลอ่อนน่ารักมาก ผมฟัดกับหน้าอกเธออย่างเมามัน ดูดเลียและขบเม้มยอดอกของเธอเล่นจนเธอสั่นไปหมดทั้งตัว ผมละมือ มาสอดเข้าไปในกุงเกงขาสั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กุงเกงในครับ สงสัยเพราะกำลังจะนอนจึงไม่ใส่ ตอนนี้โม๊ะเธอแฉะแล้วครับ ผมลูบลง ไปในร่องก็มีน้ำเยิ้มติดนิ้วขึ้เต้าาเต็มไปหมด ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของเธออกจนหมดแล้วอุ้มเธดูดานอนบนที่นอน เธอนอนหลับตาพริ้มโดน ถ่างขาออกชันเข่าขึ้น กลีบของเธอปิดสนิทมีขนขึ้นเล็กน้อยไม่เกะกะสายตา ผมแหวกกลีบทั้งสองออกเห็นข้างในแดงระเรื่อเลยครับ ผม จัดการใช้ลิ้นไล่เซาะร่องหลืบของเธอทันที ใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูของเธอจนน้ำของเธอไหลทะลักออกมามากมาย แล้วก็ใช้ริมฝีปากชบเม้มที่ ติ่งปิ๊ของเธอจนเธอเอามืดูดากดหัวผมแน่นจนแทบหายใจไม่ออก ใบหน้าของผมเปียกน้ำของเธอไปหมด โม๊ะของเธอหดูดมาจากไหนไม่รู้ว่าเธอ ใช้สบู่อะไรฟอกถึงได้หดูดขนาดนี้ ผมลงลิ้นกับเธออยู่นานเพราะติดใจโม๊ะของเธดูดาก จนเธอต้องร้องบอกผม "แบงค์...จะทำอะไรก็ทำ เถอะ..ออยเสียว..เสียวไปหมดแล้ว...อูยยย...อือ..." ผมจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองก่อนจะกลับตัวเล่นท่า 69 กับเธอ ผมบอกให้เธอดูดของ ผมให้หน่อย เธอก็เงอะๆงะๆทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ "ดูดเหมือนดูดไอติมนั่นแหละ อย่าให้ฟันโดนนะ...อูววว...ดีมาก..อย่างนั้น" ผมสอน ให้เธอจนเธอเริ่มเป็นขึ้เต้าาบ้าง เราดูดเลียให้กันจนผมก็น้ำจะออกแล้วเลยบอกให้เธอหยุดก่อน แล้วผมก็พลิกตัวกลับมาจูบปากกับเธออีกครั้ง สองมือก็ขยำเต้าของเธอด้วยความหลงไหล หน้าอกของเธอน่ารักมากจริงๆครับ ขนาดกำลังเหมาะมือเลย "โอ๊ย...จะทรมานเราถึงไหน เรา เสียวจะตายอยู่แล้วนะแบงค์" เธอร้องบอกผม ผมก็ไม่อยากจะแกล้งเธออีกต่อไปแล้ว จึงจับไอ้หนูของผมจ่อที่ปากร่องของเธอทันทีพร้ดูดๆ กับออกแรงกดลงไป มันเข้าไปได้เพียงเล็กน้อยเท่านั้น "โอ๊ย...ออยเจ็บนะ เบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวก็ไม่ให้เอาซะเลยนี่" เธอทำเป็นงอนผม ผมก้ม ลงจูบปากของเธออีกครั้ง เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน จนร่องของเธอหลั่งน้ำออกมาอีกจนไอ้หนูของผมค่อยๆลื่นผลุบหายลงไปถึงคอหยัก "โอ๊ย...อูยยย...แน่นเหลือเกิน เบาๆก่อนนะแบงค์ เราเพิ่งเคยครั้งแรก" เธอบอกผม ผมพยายามทำให้เบาที่สุดโดยค่อยๆดูดเลียหน้าอกของ เธออีกครั้งจนเธอครางด้วยความหงี่แอ่นหน้าอกขึ้เต้าาโดยไม่รู้ตัว ส่วนด้านล่างของผมก็ค่อยๆลื่นไหลลงไปเรื่อยๆท่ามกลางความ กระชับแน่นฟิตเปรี๊ยะของสาวบริสุทธิ์ มันดูดมันรัดไอ้หนูของผมจนจวนเจียนจะออกอยู่หลายครั้ง แต่ด้วยบทเรียนที่ฝึกปรือกับป้าปรางมา อย่างช่ำชองทำให้ผมคุมเกมเอาไว้ไม่ยาก จนในที่สุดหน้าขาของเราทั้งสองก็แนบกันสนิท "โอววว...เสียวจังเลยแบงค์ อย่าเพิ่งขยับนะ เรา แน่นท้องมากเลย" เธอบอกไม่ให้ผมทำอะไร จนกระทั่งโพรงเนื้อของเธดูดันปรับเข้าหาไอ้หนูของผมได้ ผมก็เริ่มขยับสะโพกเข้าออก ผม แทบจะดึงไอ้หนูออกมาไม่ได้เพราะว่าโม๊ะของออยมันบีบรัดไอ้หนูของผมแน่นจริงๆ ผมค่อยๆขยับเข้าออกอย่างเชื่องช้าท่ามกลางความฟิต กระชับ แล้วก็ค่อยเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ จากช้าๆก็เริ่มเร็วขึ้น จากค่อยๆกดก็กลายเป็นกระแทก จนออยเริ่มจับจังหวะได้ก็เริ่มเด้งเอวตอบ โต้ผมอย่างสนุก เรากระเด้าใส่กันเสียงดังพั่บๆๆ จนกระทั่งออยทนไม่ไหวเป็นฝ่ายออกไปก่อนเพราะยังไม่ชินกับเกมสวาทที่ร้อนแรง แต่ ผมยังกลั้นอารมณ์เสียวเอาไว้ได้ไม่ยดูดออกตามเธอ "โอยยย...ออกแล้ว..ออกแล้ว...โอยยย...พอก่อน..พอก่อนค่ะ...อูยยย...ออยเสียว..ไม่ไหว แล้ว...โอววว" ผมบดส่ายสะโพกเข้ากับเนินหนอกของเธออย่างแรง เส้นขนของผมมันก็ไปบดบี้อยู่กับติ่งปิ๊ของเธอสร้างความหงี่ให้ กับเธออย่างมาก ผมซอยเอวใส่เธอสั้นๆแต่ถี่ๆเป็นการส่งท้ายให้เธอเสียวสุดๆ "โอ๊ยยย...อย่าเพิ่งกระแทกสิคะ..หยุดก่อน..หยุดก่อน...อู ยยย...ออกแล้ว...อูยยย...ออกอีกแล้ว" เธอถึงสวรรค์ติดๆกันอีกเป็นครั้งที่สอง ผมจึงหยุดซอยเอวแล้วถอนไอ้หนูออกมาดังบ๊อก ผมสำรวจดู เนินโม๊ะของออย สภาพของโม๊ะออยตอนนี้ต่างจากตอนแรกที่ผมเห็น สองกลีบแคมที่ปิดสนิทตอนนี้มันบวมเต่งขึ้เต้าา แม้แต่ติ่งปิ๊กลาง ร่องก็บวมขึ้เต้าาเหมือนกัน รูของออยอ้าออกกว้างกลวงโบ๋ ตรงข้างล่างมีรอยฉีกนิดหน่อย ทั้งเนินเลอะไปด้วยน้ำของออยที่หลั่งออกมาและ มีสีเลือดปนด้วย ผมสงสารออยที่โดนเปิดบริสุทธิ์ครั้งแรกก็ต้องมาเจอของโครตบิ๊กอย่างผม เธอคงจะเจ็บไม่น้อยทีเดียว แต่ดูเธอจะยังมี อารมณ์อยู่ไม่น้อย ผมจับเธอพลิกคว่ำแล้วจับก้นของเธอยกให้โด่งขึ้น เนินของเธอก็โผล่ออกมาทางด้านหลัง ผมเข้าประกบและสอดไอ้หนู ของผมลงไปต่อทันทีเพราะยังไม่เสร็จ ทีเดียวมิดยันโคน "โอ๊ย...เจ็บ แบงค์จ๋า เบาๆหน่อยสิคะ ออยเจ็บ" เธออ้อนวอนผม ผมก็ค่อยๆซอย เอวช้าๆตามที่เธอขอ มือของผมก็เอื้ดูดไปจับหน้าอกของเธอที่ห้อยลงมาขยำจนเธอร้องครางด้วยความหงี่ที่ก่อตัวขึ้เต้าาอีกครั้ง "อูยยย... ออยเสียวอีกแล้ว...อูยยย...แบงค์จ๋า แรงๆเลยจ้ะ ออยไม่เจ็บแล้ว" เธอให้สัญญาณผม ผมก็เริ่มเดินเครื่องทันที จัดการซอยใส่เธออย่างไม่ยั้ง มีแรงเท่าไหร่ผมใส่ไปหมด ออยคงเสียวมากเพราะเธอเอามือจิกผ้าปูที่นอนแน่น เอาหน้าซบหมอนแล้วร้องครางอู้อี้อยู่อย่างนั้น ผม กระแทกเอวใส่เธอเป็นชุดสุดท้ายก่อนจับเอวของเธอกดกับหน้าขาของผมแน่น น้ำรักของผมที่อั้เต้าา 3 วันก็พุ่งเข้าไปในโม๊ะของออยจนล้น ออกมาหยดติ๋งๆเลยครับ ผมหมดแรงนอนทับบนหลังของออยอยู่อย่างนั้น ออยหันหน้ากลับมาจูบกับผมที่ก้มลงไปแลกลิ้นด้วย เรานอนกอด กันหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ออยยังขี้เล่นแลบลิ้นออกมาเลียจมูกของผมอีก ผมก็แลบลิ้นออกมาเลียลิ้นของเธอตอบ แล้วผมก็ถอนไอ้หนู ของผมที่มันอ่อนลงนิดหน่อยออกมาจากโม๊ะของออย ออยก็ยกก้นขึ้นตามมาเหมือนเสียดาย ผมก็แกล้งเธอด้วยการสวนกลับลงมาอย่างแรง จนออยสะดุ้ง "ว้าย...อูยยย...เค้าเสียวนะ เล่นอะไรบ้าๆ" ออยต่อว่าผม แต่ผมก็ยังแกล้งเธอต่อด้วยการกระแทกซ้ำลงไปอีกหลายๆครั้งจน เธอเกิดอารมณ์ขึ้เต้าาอีกครั้ง ส่วนไอ้หนูของผมก็แข็งขึ้เต้าาอีกแล้ว ผมเลยจับออยนอนหงายแล้วกระแทกกันต่ออีกยกทันที กว่าเราจะหลับ กันได้ก็ตี 3 ละครับ ตื่นขึ้เต้าาก็เที่ยงแล้ว ลุกกันไม่ขึ้นทั้งคู่เลยครับ ออยเดินแทบไม่เป็นผู้เป็นคน กลีบทั้งสองข้างบวมเป่งหุบขาแทบไม่ลง เลยครับ ส่วนผมก็เห็นฟ้าเป็นสีเหลืองเลย เรื่องของผมกับออยก็มีแค่นี้แหละครับ แต่เพื่อนๆคงไม่ลืมนะว่ายังเหลือพี่เก๋กับน้องเล็กอีก คราว หน้าผมจะมาเล่าให้ฟังครับ ทายสิว่าผมจะได้ใครก่อนกัน    เรื่องของผมกับออยมันก็ผ่าเต้าานานพอสมควรครับโดยที่ทั้งป้าปรางก็ไม่รู้เลยว่าผมได้ฟันลูกสาวป้าไปแล้ว ส่วนออยก็ไม่รู้ครับว่า ผมฟันแม่ของเธอไปแล้วเช่นกัน ผมเริ่มใช้วิธีสับรางบ่อยขึ้น คืนไหนผมอยู่ดึกจนปิดร้านก็จะช่วยป้าแกปิดร้านและฟันแกไปก่อนหนึ่งทีก่อน จะกลับมานั่งอ่านหนังสือกับออย แต่เราก็ไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่หรอกครับเพราะเอาเวลาไปอึ๊บกัเต้าากกว่า แต่ผมก็ผ่านการสอบมาได้ไม่ ยากเย็นนักเพราะถึงเวลาต้องตั้งใจอ่าเต้าันก็ทำได้เหมือนกัน ทีนี้ก็ถึงคิวของน้องเล็กครับ น้องเล็กนั้นยังดูเด็กๆไม่ค่อยรู้ประสีประสาเท่า ไหร่ น้องเล็กหน้าตาน่ารักครับ ออกหมวยๆแต่ไม่ค่อยจะขาวเท่าพี่ๆเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ถึงกับสีแทนครับแค่ขาวแบบสาวไทยทั่วไป หน้าผากก็ โหนกนูเต้าากครับคิ้วโก่งปากนิดจมูกหน่อย ส่วนหน้าอกมองดูนอกผ้าก็ไม่โครตบิ๊กเท่าไหร่ กะขนาดราว 32-33 เท่านั้นแต่ก็ไม่ถือว่าเล็กเกินไป ใช่มั้ยครับสำหรับเด็กอายุ 15 วันที่เกิดเรื่องขึ้นนั้นเป็นช่วงปิดเทดูด ผมไม่ได้ไปเรียนที่มหาลัยจึงนอนตื่นสายอยู่ในห้องนอน ผมนอนอยู่ก็ เกิดอารมณ์เพราะนึกถึงบทรักที่แตกต่างกันของทั้งป้าปรางและออย ป้าปรางนั้นเชี่ยวชาญเกมบนเตียงเหลือหลาย ลีลาเร้าใจมาก แต่กับออ ยนั้นเพิ่งจะสดๆซิงๆใหม่แกะกล่อง อะไรๆในตัวมันจึงเต่งตึงฟิตเปรี๊ยะน่าฟัดไปหมดทั้งตัว กำลังนอนอยู่เพลินๆความคิดก็ต้องสะดุดเมื่อ น้องเล็กมาเคาะประตูห้อง "พี่แบงค์ๆ ตื่นรึยังคะ" เธอตะโกนถามอยู่หน้าห้อง ผมไม่ตอบเพราะขี้เกียจจะลุก เช้าๆอย่างนี้ยังไม่อยากจะทำ อะไรทั้งนั้น ผมนอนหลับตาเพลินๆก็มีเสียงบิดลูกบิดดังแก๊ก ผมลืมล็อคประตูหรือเนี่ย ตอนนั้นผมไม่ได้ใส่อะไรปกปิดกุงเกงเลย มีแค่เสื้อ กล้ามตัวเดียวเท่านั้น ตอนนั้นผมนึกพิเรนอะไรขึ้เต้าาก็ไม่รู้จึงแกล้งทำเป็นนอนหลับ "อุ๊ย..." เสียงน้องเล็กอุทานด้วยความตกใจเบาๆ แล้วก็ มีเสียงปิดประตูและก็เสียงเดินก้าวเท้าเข้ามาข้างๆเตียงผม ที่นอนผมยุบลงไปนิดนึง ผมรู้เลยว่าเธอกำลังมานั่งดูไอ้หนูของผมที่ตอนนี้มัน ยังไม่แข็งเต็มที่นักตรงหน้าขาของผม "โห...ทำไมโครตบิ๊กจัง ยาวด้วย ขนรกยังกะป่าแน่ะ" เธอวิจารณ์ไอ้หนูของผม แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิด ก็เกิดขึ้น น้องเล็กเอามืดูดากำไอ้หนูของผมพร้ดูดกับรูดขึ้นลงเบาๆ "โครตบิ๊กจังเลย กำไม่รอบเลยเนี่ย โห...เอาสองมือกำต่อกันแล้วยังมีเหลือ โผล่ออกมาอีกแน่ะ คนอะไรยาวอย่างกะม้า" เธอยังพูดอยู่คนเดียวพร้ดูดกับเอามือรูดไอ้หนูของผมไปเรื่อยๆ ผมแกล้งเกร็งท่อนลำให้มัน กระดกขึ้เต้าาสู้กับมือของเธอ "อุ๊ย...กระดกได้ด้วย น้ำอะไรเนี่ย เหนียวๆ อี๋...มีกลิ่นด้วย" เธอก้มลงมาดมของผมใกล้ๆจนลมหายใจอุ่นของ เธอรดลงบนไอ้หนูของผม "โครตบิ๊กอย่างนี้ขืนเอามาใส่เล็กคงต้องตายแน่ๆเลย อืม...อุ่เต้าือดีจัง" น้องเล็กยังรูดไอ้หนูของผมอย่างสนุกมือ ผม หรี่ตามองเห็นเธอหน้าแดงซ่าน สงสัยเธอต้องมีอารมณ์แน่ๆ ผมไม่สามารถทนต่อไปได้อีกแล้วจึงตัดสินใจพูดออกไป "เล็กทำไรพี่" น้อง เล็กสะดุ้งเฮือกตกใจมองผมตาค้าง มือของเธอยังกำของผมอยู่แน่นไม่ยดูดปล่อย เธอก้มหน้าลงไม่ยดูดตอบทำท่าจะกลับออกไป ผมรีบคว้า ตัวเธดูดากอดเอาไว้ ผมขู่เธอว่าจะไปบอกป้าปรางเรื่องที่เธอแอบมาทำอะไรผม ทั้งขู่ทั้งหลอกจนน้องเล็กเชื่อผมต้องยดูดมานั่งรูดไอ้หนู ของผมแต่โดยดี ผมจับเต้าน้องเล็กที่ยังเป็นกระเปาะเล็กๆ อีกมือก็ลูบขา น้องเล็กปัดป้องเล็กน้อย ผมเอามือเธอออกจากไอ้หนูของผมแล้ว รวบร่างเข้ามาจูบปากจูบแก้ม มือก็คลึงเคล้นหน้าอกหน้าอกน้อยๆจนเธอเคลิ้ม ร่างเปลือยของน้องเล็กนอนหลับตาพริ้มอยู่บนเตี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21