ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ควยไทย  (อ่าน 351 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ควยไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 04:16:31 PM »
ควยไทย ประสบการณ์ดูดควยบนรถไฟ ควยไทย ควยไทยสาวไทยเด็กอีสานผมยาว โดนเอา แตกใน หอยใหญ่มากตั้งกล้องสาวราม เด็ดทุกท่า เน้นๆที่กวางเหลียวหลังเย็ดกันเน้น สาวไทยหุ่นดี ล่อกับฝรั่ง มันส์แบบสุดๆ เด็ด http://www.wupload.com/file/655740351น้อง ไก่ สาวไทยทำอะไรไม่แพ้ชาติไหนในโลกขออาบน้ำก่อนนะจะได้สะอาด ไม่ต้องกังวลเรื่องกลิ่นสาวน้อยเสื้อดำลีลาซั่มได้ใจมากแนวๆเด็กอ่างออกนอกรอบกับป๋ามีมา 2 ชุด ชุดที่2หีนักศึกษาฝรั่งโดจิน หนูน้อยหมวกแดงเล่าเรื่องเสียว เสม็ดสาวฝรั่งกับญี่ปุ่นเด็กน้อยฝรั่งxxเรื่องเสียวค่ายลูกเสือพอดีช่วงปิดเทอมแม่ผมมารับไปเที่ยวที่บ้านที่แม่เค้าอยู่แถวๆเชียงรายเพราะแม่ผมเป็นคนเหนือขาว สวย น่ารัก ผิวพรรณดีมาก รูปร่างน่าฟัดจริงๆแต่ก่อนที่แม่เลิกกับพ่อผมไม่เคยคิดอย่างนี้กับแม่ผมเลยแต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไร อยากจะฟันแม่แท้ๆ บ้างหลังจากฟันแม่เลี้ยงมาแล้วแม่ผมชื่อ เกตุ อายุ 33 ปีเอง ผมอายุ 15 พี่สาว 17แสดงว่าแม่ผมได้กับพ่อผมตอนอายุไม่เท่าไหร่ถึงอายุจะขึ้นเลขสามแล้วแต่รูปร่างที่เล็ก ขาว หุ่นนางแบบชิดซ้ายใครเห็นก็ต้องอยากจะล่อแม่ผมให้ได้หลังจากแม่เลิกกับพ่อแม่ก็มีสามีใหม่เช่นกันเป็นนักการเมืองแถวๆนั้นค่อนข้างแก่แล้ว ประมาณ 50 กว่าปีรูปร่างก็ผอมแห้งท่าทางจะไม่เร้าใจแน่ๆผมกับพี่สาวมาพักอยู่กับแม่แม่ก็แนะนำให้รู้จักสามีใหม่ของแม่ ชื่อพงษ์วันที่เกิดเรื่องนั้นแม่ผมกำลังนั่งจัดหนังสืออยู่โดยใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น ผมเห็นแล้วอยากจริงๆเห็นท่อนขาขาวๆของแม่และของข้างในกางเกงแม่ที่โหนกนูนอย่างเห็นได้ชัดทำให้ผมมีอารมณ์จริงๆแต่ก็เก็บอาการไว้ "แม่ครับผมช่วยจัดนะครับ "ได้สิจ๊ะเอาเรียงซ้อนกันเข้าในตู้นะแม่นั่งอยู่กับพื้นขณะที่ผมยืนอยู่ข้างหน้าแม่ทำให้ผมเห็นนมที่ขาวเนียนได้อย่างชัดเจนดูแล้วเซ็กซ์ซี่มากแม่ก้มๆเงยๆส่งให้ผม จนผมตาแทบแตกกว่าจะเสร็จจากนั้นแม่ก็เตรียมตัวอาบน้ำโดยเปลี่ยนเป็นผ้าขนหนูที่โชว์เนินอกแม่อย่างชัดเจนผมก็แกล้งทำเป็นไม่สนใจแต่ก็แอบย่องตามไปดูแม่อาบน้ำเพราะผมแอบเจาะรูไว้แล้วเอาเทปกาวสองหน้าปิดไว้ผมก็ไปแอบดู ซึ่งแม่ผมอาบน้ำฝักบัวและถูเนื้อตัวที่แสนจะน่าล่อตลอดทั้งตัวขณะที่ดูเพลินๆอยู่นั้นผมดันไปโดนประตูห้องน้ำซึ่งแม่ผมล็อคไม่สนิททำให้ผมล้มเข้าไปในขณะที่แม่กำลังอาบน้ำอยู่นั้นแม่ตกใจผมเองก็เหมือนกันจากนั้นแม่ผมก็ล็อคห้องน้ำเพราะกลัวมีคนมาเห็นซึ่งคงไม่มีใครหรอกเพราะไปข้างนอกกันหมด แม่ถามผมว่า" เจย์แอบดูแม่อาบน้ำหรือจ้ะไม่ดีนะลูกเราเป็นแม่ลูกกันทำอย่างนี้ไม่ได้นะทีหลังอย่าทำอีกนะ"ผมก็เลยบอกแม่ไปว่า"ผมอยากรู้เรื่องเซ็กซ์บ้าง ผมเป็นผู้ชายนะครับและอีกอย่างแม่สวยมากครับขอให้ผมได้ลองสัมผัสเนื้อตัวผู้หญิงบ้างได้ไหมครับผมไม่เคยเรื่องอย่างนี้เลย" แม่ผมบอก" ก็ได้นะเจย์แต่ลูกต้องสัญญากับแม่ก่อนว่าจะไม่ทำอะไรนอกเหนือจากสัมผัสตัวแม่นะลูก"ผมรีบรับปากแม่ทันที"ได้ครับแม่ผมสัญญา"จากนั้นผมก็ตรงเข้าไปจับนมของแม่ลูบไล้ไปมาอย่างมันมือ แม่มีอาการเสียวสังเกตุจากขนตามตัวแม่ลุกขึ้นมาอย่างชัดเจนจากนั้นผมก็ค่อยๆถอดชุดผมออกและขอร้องให้แม่ช่วยทำให้ผมด้วยเพราะผมทนไม่ไหวแล้ว"แม่ครับผมมีอารมณ์มากเลย ช่วยทำให้ผมทีนะครับ"แม่เห็นอาการทุรนทุรายของผมแล้วจึงยอมทำให้ด้วยความสงสารแม่ผมตรงเข้าอมของผมทันทีซึ่งลิ้นของแม่ที่สัมผัสผมนั้นช่างนุ่มนิ่มและทำให้ผมเสียวมากผมร้องออกมาด้วยความเสียวสุดๆซึ่งต้องยอมรับว่าเด็ดกว่าแม่เลี้ยงผมเยอะเลยในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว"แม่ครับผมจะออกแล้วครับอูย....ยเสียวอะไรอย่างนี้"แม่ผมก็จะเอาของผมออกจากปากแต่ผมไม่ยอมผมกดศรีษะแม่ไว้แม่พยายามดิ้นให้หลุดแต่ในที่สุดผมก็กระฉูดใส่ปากแม่เป็นที่เรียบร้อยจนแน่ใจว่าแม่กลืนกินไปหมดแล้ว ผมจึงยอมปล่อยแม่ซึ่งก็โดนแม่ว่า"เจย์ทำไมทำอย่างนี้ล่ะลูกปล่อยใส่มาในปากแม่ได้ไงแม่ไม่ชอบนะ"ว่าแล้วแม่ก็ออกจากห้องน้ำไปแต่งตัวที่ห้องของแม่ซึ่งผมก็ตามแม่ไปที่ห้องด้วย"แม่ครับ ผมขอโทษนะ ผมขอจูบปากแม่หน่อยสิครับผมอยากรู้ว่าเวลาคนที่จูบกันแล้วรู้สึกอย่างไร"ทีแรกแม่จะไม่ให้แต่ทนผมรบเร้าไม่ไหวจึงยอมซึ่งแม่ยังไม่ได้เปลี่ยนชุดยังอยู่ในชุดผ้าขนหนูผมค่อยๆจูบปากแม่ซึ่งแม่ก็ยอมแลกลิ้นกับผมลิ้นของแม่กับผมสัมผัสกันข้างในอย่างได้อารมณ์มือของผมก็ลูบคลำหน้าอกแม่และแกะเอาผ้าขนหนูออกทำให้เห็นรูปร่างแม่อย่างชัดเจนอีกครั้งร่างที่เปลือยเปล่าของผมกับแม่สัมผัสกันมากขึ้นผมเริ่มไซร้ไปที่ลำคอแม่และขบติ่งหูแม่ครางออกมาอย่างทนไม่ไหว"อูย....เจย์ ลูกพอได้แล้วนะแม่เสียวหยุดแค่นี้นะ" ผมก็อ้อนแม่ขอต่ออีกนิดนึงโดยเลียบริเวณนมของแม่และหัวนมที่ชูชันขึ้นมาจากนั้นก็ลงต่ำเรื่อยๆจนถึงของแม่และไม่รอช้าลิ้นที่ผ่านประสบการณ์มาแล้วอย่างโชกโชนของผมก็ทำให้แม่ถึงกับลืมตัวร้องครวญครางออกมา "ลูก อาาาา แม่เสียวจังเลยอูย...ซี๊ด.....ด "ผมไม่รอช้ารีบขึ้นประกบตัวแม่พร้อมๆกับพยายามจะสอดใส่ของผมเข้าไปแต่แม่รู้สึกตัวเสียก่อนดิ้นและขัดชืนผมอย่างสุดฤทธิ์"อย่าลูกไหนสัญญากับแม่ไงล่ะ อย่าทำแม่นะไปได้แล้วแค่นี้พอ"ผมก็ต่อรองกับแม่ว่าขอเอาของผมถูกับของแม่แค่นั้นแม่ก็ลังเลเพราะไม่แน่ใจแต่ผมก็รีบเอาของผมถูตรงปุ่มเสียวของแม่ไปมาน้ำแม่ไหลออกมาอย่างเปี่ยมล้นแสดงว่าแม่ก็มีอารมณ์มากแล้ว ผมถูไปเรื่อยๆจนของผมแข็งจัดถ้าไม่ได้มุดเข้าไปในของแม่ต้องระเบิดแน่ๆผมจึงก้มลงประกบปากแม่แล้วก็เอามือล็อคหัวไหล่ไม่ให้แม่ดิ้นขัดขืนผมจากนั้นผมก็เอาของผมจ่อให้ตรงกับของแม่เสร็จแล้วก็ค่อยๆดันเข้าไป"อย่าลูกอย่า....า เอาออกไปนะ นี่แม่นะ อุ๊ย..."แม่ร้องได้แค่นั้นจริงๆเพราะของผมฝังตัวลงไปในของแม่อย่างสุดๆเนื่องจากแม่ผมตัวเล็กและขนาดของผมที่ใหญ่ทำให้เข้าไปชนผนักมดลูกของแม่จนแม่ร้องเสียงหลง ดิ้นอย่างทรมานและพยายามดิ้นให้หลุดจากผมแต่ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นก็กระแทกแม่อย่างเมามันส์เพราะของแม่ฟิตดีเหลือเกิน ทั้งตอดผมตลอดปนกับเสียงร้องด้วยแล้วได้อารมณ์เป็นทีสุดแม่ผมร้องขอให้ผมหยุดผมยิ่งกระแทกให้แรงและเร็วกว่าเดิมจนแม่เลิกดิ้นและหันมามีอารมณ์ร่วมกับผมอย่างเต็มที่"แม่ทนไม่ไหวแล้วลูกรักกระแทกแรงๆ อีกสิจ้ะ อูย......ยไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ เต็มที่เลยผัวขา"แม่หลุดคำนี้ออกมาทำให้ผมรู้สึกถึงการได้ครอบครองในตัวแม่"เมียจ๋าผัวก็ใกล้จะออกแล้ว ขอออกข้างในได้มั๊ยจ้ะที่รัก"เป็นธรรมดาที่ผู้หญิงที่มีสามีทุกคนไม่ต้องการให้ออกข้างในแม่จึงขอร้องไม่ให้ออกข้างใน ให้ออกในปากก็ได้ผมไม่ตกลงเพราะผมอยากมีลูกกับแม่"แม่คับผมอยากทำให้แม่ท้องจังเลยจะได้เอาแม่ได้นานๆและอยากให้แม่มาเป็นเมียผมจริงๆ"แม่ผมตกใจที่ผมพูดเข่นนั้นเพราะแม่ผมต้องการมีลูกให้สามีใหม่ไม่ใช่มีลูกกับผมแม่เลยไม่ได้เตรียมตัวป้องกัน ทั้งถุงยาง และยาคุมแม่จึงไม่ยอมผมให้ปล่อยข้างในเมื่อขอร้องไม่เป็นผลแม่จึงทั้งตบหน้าและข่วนตามร่างกายเพื่อให้ผมปล่อยแม่แต่กลับเป็นการกระตุ้นอารมณ์ให้ผมคึกขึ้นกว่าเดิมผมก็กระแทกแม่ตอบอย่างแรงด้วยความสะใจแม่ผมน้ำตาไหลเมื่อไม่สามารถทำให้ผมหยุดได้และมองผมอย่างเจ็บช้ำที่ผมกำลังจะยัดเยียดความเป็นผัวให้แม่แท้ๆผมกระแทกแม่ทั้งๆที่แม่ร้องไห้ ซึ่งสะใจผมจริงๆน้ำตาไหลมาพร้อมกับเสียงร้องครวญครวงและสีหน้าที่ได้อารมณ์ของแม่หน้าแม่เหมือนเจ็บปวดมากทุกครั้งที่ผมกระหน่ำแทงผมล้อคแม่โดยการที่เอามีอผมกับแม่ประสานกันและปากก็ประกบแม่ส่วนข้างล่างก็ยังกระแทกไม่ยั้งแม่ผมร้องแล้วร้องอีกดิ้นไปมาจนที่นอนยับยู่ยี่ผมพูดกับแม่เมื่อผมกำลังจะปล่อยน้ำเข้าไปข้างในว่า"ในที่สุดแม่ก็เป็นเมียผมจนได้แม่ครับผมยอมรับว่าแม่เด็ดที่สุดแม่ผมน่ะเอามันส์จริงๆ นี่แน่ะๆอูย.....ตอดใช้ได้เลย เมียจ๋าาาา"แม่ผมตอดผมและร้องออกมาสุดเสียงแสดงว่าแม่ผมเสร็จแล้วตัวแม่เกร็งมากๆและตอดผมจนผมเสียวสุดๆต้องปล่อยน้ำของผมเข้าไปในตัวแม่และกระแทกต่อด้วยความมันส์ที่ยังไม่ยอมหมดง่ายๆเมื่อเสร็จแล้ว แม่ผมไม่ยอมพูดกับผมเลยร้องไห้และเข้าห้องน้ำเพื่อล้างมลทินที่ผมได้ทำไว้แต่ก็คงช่วยอะไรไม่ได้เพราะตอนหลังแม่ก็มีลูกกับผมจนได้แม่เข้าไปห้องน้ำอีกผมก็ตามเข้าไปเห็นแม่กำลังล้างคราบคาวที่ผมทำไว้ผมก็ประกบด้านหลังแม่ทันทีเอาของผมถูกับร่องก้นแม่ไปมาดูดและไซร้ซองคอมือก็คลึงเคล้นเต้างามนั้นอย่างมันส์มือแม่ผมด่าว่าผมต่างๆเพื่อให้ผมหยุดเอาแม่ซะที แต่มีเหรอที่ผมจะยอมผมผลักแม่โดยให้แม่เอามือท้าวกับอ่างล้างหน้าและแยกขาแม่ออกมาจัดการเอาของผมสอดเข้าไป ซึ่งก็ไม่ยากจนเกินไปพอเข้าที่แล้วก็กระแทกเสียงดับ ปั่บๆๆๆๆซึ่งด้านหน้าก็มีกระจกที่ทำให้ผมได้เห็นสีหน้าของแม่ที่เสียวอย่างเต็มที่ได้ชัดเจนเห็นนมแม่กระเพื่อมตามจังหวะกระแทกของผมแม่ร้องและสบัดหน้าไปมาอย่างทนไม่ได้ ผมจับเอวแม่ซอยจนพอใจแล้วก็จับแม่หันมาเพื่อที่จะได้ประจันหน้ากันแล้วผมก็เสียบเข้าไปในด้านหน้าของแม่และเอาขาแม่มาเกี่ยวเอวผมไว้ใน"ท่าลิงอุ้มแตง" จากนั้นก็พาแม่เดินไปรอบๆห้องน้ำพาเดินขึ้นบันไดทุกขั้นที่ขึ้นแม่ผมร้องอย่างสุดเสียงแต่คราวนี้เป็นเสียงแห่งความสุขพอถึงเตียงนอนแล้วผมก้จับแม่แกว่งไปมาเพื่อให้กระแทกกันหนักยิ่งขึ้น"แม่.....เสร็จแล้วลูก น้ำแม่แตกแล้ว....วซี๊ดดดด"ผมจึงวางแม่ลงโดยจับแม่พาดที่ขอบเตียงเพราะท่านี้เข้าได้ลึกสะใจผมมากแม่โดนท่าพาดขอบเตียงถึงกับร้องเสียงหลงดิ้นอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนยิ่งทำให้ผมสนุกยิ่งขึ้น จากนั้นก็ต่ออีกหลายท่าเพราะแม่ผมทำให้ผมมีอารมณ์ได้สุดๆจริงๆจนมาจบที่ท่าจรเข้กบดานคือแม่นอนคว่ำกับที่นอนปล่อยตัวตามสบายโดยมีผมอยู่ข้างบนคอยอัดกระแทกอย่างแรงใส่อย่างไม่ปราณีที่สำคัญผมเอาหมอนมารองจนก้นแม่โด่งขึ้นรับกับของผมแบบเต็มที่ซึ่งแม่ก็โดนผมอัดก้นจนครางอ๋อยๆพอผมจะเสร็จผมก็รีบเอาเข้าไปจ่อที่ปากแม่เพื่อออกในปากเพราะออกข้างในของแม่รวมทั้งก้นมาหลายยกแล้วผมจับเส้นผมแม่ให้เงยหน้าขึ้นมารับกับของผมทำให้ได้เห็นสีหน้าที่เอ็กซ์สุดๆของแม่ที่ยอมเป็นของผมทั้งตัวและหัวใจผมกระแทกของผมเข้าออกในปากแม่อย่างได้อารมณ์เพราะมันคับปากแม่เหมือนกับอมอะไรที่ใหญ่คับปากและโดนกระแทกอยู่อย่างนั้นจนผมต้องพุ่งเข้าไปในปากแม่จนได้น้ำของผมไหลออกมาจากมุมปากแม่เป็นภาพที่ได้อารมณ์จริงๆผมให้แม่ดูดน้ำให้หมดแม่ก็ทำตามจนเสร็จผมก็เอาของผมขึ้นมาไซร้กับหน้าแม่ ตั้งแต่ตา จมูกผมถูของผมเล่นกับหน้าแม่ จนเกิดอารมณ์อีกซึ่งผมก็เอากับแม่อีกไม่รู้เป็นเพราะอะไรผมถึงได้มีอารมณ์เอากับแม่อย่างไม่หยุดหย่อนและรู้จักเหนือยจนแม่สลบคาของผมแต่ผมยังไม่เสร็จก็เลยโยกต่อสภาพเหมือนกับลักหลับแม่เลยแม่นอนนิ่งปล่อยให้ผมกระแทกอย่างนั้นซึ่งก็กระฉูดใส่แม่อีกจนได้หลังจากนั้นตลอดเวลาที่มีโอกาส ผมจะต้องล่อกับแม่ทุกครั้งไม่เว้นแม้แต่ตอนแม่ทำกับข้าวผมก็ตามเข้าไปในครัวทั้งๆที่คนในบ้านกำลังทานข้าวอยู่ส่วนแม่กำลังทำอาหารอยู่ผมก็ถลกกางเกงแม่ลงมาแล้วจับแม่พาดกับโต๊ะทำอาหารกระแทกจนน้ำออกใส่แม่และช่วยแม่ยกอาหารออกมาทำเหมือนกับไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมจะเลือกนั่งข้างๆ แม่เพื่อที่จะมีโอกาสได้ลูบไล้ขาอ่อนและล้วงของแม่ได้อย่างถนัดจนแม่ต้องคอยเตือนผมอยู่เสมอว่าให้รู้จักเวลาบ้างแต่ผมก็ไม่สนแค่ช่วงแม่ลงมาอาบน้ำตอนกลางคืนก่อนที่จะขึ้นไปนอนกับพ่อใหม่ผมก็ยังจัดการกับแม่ตรงระหว่างบันได้ทางลงมาข้างล่างแบบว่าชอบเปลี่ยนบรรยากาศน่ะครับ บางทีหลังจากแม่กับพ่อใหม่ทำกันเสร็จแล้วผมก็เข้าไปล่อแม่ต่ออีกโดยที่พ่อใหม่ไม่รู้ว่ามีคนกำลังเอาเมียเค้าอยู่แม่ผมต้องกลั้นเสียงเต็มที่ทั้งๆที่โดนผมกระแทกและเสียวอย่างสุดๆจนมีอยู่ทีนึงที่กรี๊ดออกมาเพราะถึงจุดสุดยอดผมต้องรีบประกบปากแม่ทันทีเพราะเกิดพ่อใหม่เห็นเป็นเรื่องแน่ยิ่งตอนที่พ่อใหม่โทรศัพท์มาหาแม่ขณะนั้นผมก็แกล้งเข้าไปกระแทกแม่ก็มีเสียงร้องครวญครางหลุดเข้าไปบ้างแต่แม่ก็แก้ตัวเก่งว่ากำลังช่วยตัวเองอยู่เป็นอย่างนี้จนเปิดเทอมสรุปตอนนี้ผมมีเมีย 2 คนแล้ว ซึ่งเป็นแม่ผมทั้งคู่เหลือแต่พี่สาวผมเนี่ยเมื่อไหร่จะยอมเป็นของผมซะทีเพราะผมอยากฟันพี่สาวผมมากพี่สาวผมเป็นคนรูปร่างใหญ่แต่ได้สัดส่วนเพราะผมไม่เคยเอาผู้หญิงตัวใหญ่ไม่รู้ใครจะเสร็จใครน่ะสิครับ   ภาพ โป๋ ทาง บ้านภาพ เซ็ก ส์ ซา ดิ สตั้งกล้องถ่ายหีดารา หนังโป้หน้าใหม่ 2012แอบถ่ายฝรั่งเอากันสดๆการ์ตูนโดจินไม่ต้องโหลดดูได้เลย 18upควยไทย ดูหนังโป๊รุ่นใหญ่ฟรี ควยไทย ควยไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21