ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบถ่ายพ่อชักว่าว 2วัยรุ่น พาพี่สาวเพื่อนไปเย่อในห้องน้ำ ลีลาเด็ดสุดๆเลยคร๊าบคนนี้ เล่าเรื่องเซ็กจัด[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 154 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มานี่เลย หลุดทางบ้าน แอบถ่ายพ่อชักว่าว สตาร์หนังxxx เอเชียชื่อดัง  กับหนุ่มรัสเซีย เด็ดทุกท่าเธอชื่อกาน เล่นเสียวแบบเต็มๆกับพี่มืดขนาด8นิ้วหนังxxxไทยไปไกลถึงต่างแดน เล่นไม่มีสะดุดครับท่าน http://www.filesonic.com/file/1122767744หนุ่มโชคดีได้เอาแฟนสาวแถมเพื่อนสาวอีกหนึ่งเมียยากูซ่าผัวตายเลยโดนเพื่อนผัวซอยแทนสาวไทย โดนดุ้นสดๆ ยัดใส่แตด แทงสดสาววัยรุ่นโดนเอา สองดุ้น แทงสด ให้มิดด้ามลูกสาวผมอายุ 15 ปี เรียนอยู่ชั้น ม.4ผิวขาว หน้าตาสวย เพราะมีเชื้อจีนอยู่ที่บ้านเธอเป็นเด็กสวยและเรียบร้อยทุกวันเธอกลับมาบ้านจะไม่เที่ยวเตร่ที่ไหน หมกตัวอยู่ในห้องอ่านหนังสือวันหนึ่งผมได้ไปเปิดเจอไฟล์ภาพของลูกสาวผมโดยบังเอิญในโทรศัพท์มือถือของเธอภาพที่เห็เต้าีทั้งที่เธอถ่ายเล่นกับเพื่อน เหมือนวัยรุ่นและเด็กสาวๆทั่วไปแต่ภาพที่ทำให้ผมถึงกับค้างก็คือภาพที่ลูกสาวของผมถ่ายรูปตัวเอง ในสภาพเปลือยท่อนบนทำหน้าตาคิ๊กคุโนเน๊ะ หรือที่เรียกว่าแอ๊บแบ๊ว แล้วก็โพสต์ท่าเซ็กซี่ ต่างๆมากมายมีทั้งแบบที่เห็นยอดถันของเธออย่างชัดเจน ซึ่งยังเป็นกระเปาะเล็กๆ สีชมพูและแบบใส่เสื้อยืดแต่ไม่ใส่เสื้อใน ซึ่งเน้นให้เห็นส่วนสัด และ ยอดถันที่ชันออกมานอกเสื้อทำให้ผมตกใจมาก ใจเต้น อย่างบอกไม่ถูก ไม่นึกว่าจะมาเจอกับชีวิตจริงคุณเชื่อไหมว่า ผมดูแล้ว เจ้าหนูของผมมันแข็งทันที มันไม่ได้มาแบ่งแยกว่าภาพที่เห็นคือของลูกสาว หรือของใครต้องสารภาพตามตรงว่า ผมต้องแอบไปสำเร็จความใคร่ในห้องน้ำทันทีหลังจากวันนั้นภาพเหล่านั้นก็วนเวียนอยู่ในหัวผมตลอดทำให้ช่วงนั้นผมมีอารมณ์ร่วมกับภรรยาอย่างดุเดือดเผ็ดมันสร้างความสงสัยให้แก่ภรรยาอย่างมากหลังจากนั้นผมก็แอบสังเกตพฤติกรรมลูกสาวของผมเรื่อยมาไฟล์ภาพต่างๆใเต้าือถือก็มีเพิ่มขึ้เต้าา หายไปบ้างผมเดาว่าเธออาจลบทิ้ง หรือ นำออกเอาไปไว้ที่อื่นผมจึงเริ่มแอบเข้าไปในห้องเธอตอนเธอไม่อยู่ไปหาในคดูด ก็พบภาพบางส่วน และ แอบเข้าไปดูใน hi5 ของลูกสาวแต่ว่าเข้าไม่ได้เพราะต้องเป็นคนที่เธอตอบรับเท่านั้นจึงเข้าไปดูได้ผมก็เข้าไปเปิด msn log ดูก็พบว่าลูกสาวคุยเรื่องเซ็กซ์กับเพื่อนที่โรงเรียน และเพื่อนที่รู้จักทางเน็ตถ้าดูเวลา ตกวันละหลายชั่วโมง ในบทสนทนามีบางช่วงขาดหาย ซึ่งผมพอจับใจความได้ว่ามีการแลกกัน เปิด Web Camซึ่งในบรรดานั้เต้าีทั้งเพื่อนที่เป็นผู้หญิง และชายจากการสรุปคร่าวๆ ลูกสาวผมเซ็กซ์จัดมากเกือบทุกวันเธอจะมี web cam sex กับเพื่อนที่เป็นผู้หญิง ทดูด หรือ ดี้แล้วก็ชายแปลกหน้าทางเน็ต อย่างน้อย 3-4 ครั้งการที่ผู้ชายคนหนึ่ง รู้ว่าผู้หญิงคนหนึ่งมีความต้องการสูง ยิ่งเป็นสาววัยรุ่นที่กำลังอยากรู้อยากลองแถมยังอยู่บ้านเดียวกัน เดินสวนกันไปมาในยามที่ผมพลั้งเผลอผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองเธอ แอบจินตนาการว่าได้มีสัมพันธ์กับเธอผมจะมีอารมณ์ทุกครั้ง เมื่อลูกสาวหมกตัวอยู่ในห้องหลายๆชั่วโมง เพราะผมรู้ว่าเธอกำลังทำอะไรthank you krap    ขอบคุณครับ     เห็นใจครับ ลูกสาวผมตอนนี่ 5 ขวบกว่ายังอยากมีผัว ผมล่ะกลุ้มใจ นี่ถ้ามันโตจะขนาดไหน                  ................แหล่มเลย.....................      เล่าเรื่องเซ็กจัด เสียวกันต่อกับ โหลดบิต

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21