ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโป้  (อ่าน 146 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:06:21 PM »
ภาพโป้ เว็บโหลดหนังเชก ภาพโป้ ภาพโป้เมีย?...จะว่าเมียคงไม่ใช่...จะว่าคู่ขาก็ไม่ใช่...เ ราอยู่ด้วยกัน เป็นเพื่อนกันแต่เรามี SEX กันเธอเป็นทอมครับ...ไอ้เพ็ญไอ้เพ็ญกับผมเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่มัธยมต้น จนจบ ม.ปลาย ที่โรงเรียนต่างจังหวัดไอ้เพ็ญมันตัดผมสั้นมีแฟนเป็นผู้หญิงมาตั้งแต่ ม.ต้นแล้ว ทั้งๆ มันสวย ขาว กว่าผู้หญิงแท้ๆ แฟนมันซะอีกมีเพื่อนหลายคนพยายามจะจีบมัน แต่ถูกมันด่าหยาบๆ กระเจิงกันไปหมด!''ตรูไม่ชอบ...โว้ย...''ตรูคือกู...และไอ้ที่ จุด-จุด ก็คืออวัยวะชาย...ไอ้เพ็ญปากจัด พูดคำด่าครับ ไอ้ห...ไอ้ ส...เป็นคำพูดติดปากมันเลยบ้านไอ้เพ็ญกับผมอยู่ใกล้กัน พ่อแม่รู้จักกัน พึ่งพากันเสมอ เราจะว่าเป็นเพื่อนก็ได้ เป็นพี่น้องก็ไอ้ ไอ้เพ็ญขาดเงินจีบผู้หญิง มันจะมาเอากับผม''ไอ้ตุยยืมเงินตรูร้อย...''''มึงยืมไม่เคยใช้'' แต่ผมก็ควักให้มันผมไม่เคยเที่ยว ไม่เคยไปไหนกับไอ้เพ็ญ เพราะตอนนั้นผมมุ่งเข้ามหาวิทยาลัยรัฐบาลให้ได้เมื่ออยู่กัน 2 ต่อ 2 ไอ้เพ็ญเคยถามผมตรงๆ ว่า...''ตรูถามมึงจริงๆ...มึงเคยเอาผู้หญิงไหมว่ะ...ผมส่ายหน้า''แล้วมึงไม่ เงี...หรือ?''ผมด่ามัน''มึงถามคำถามชั่วๆ ไปทำไม?''''ตรูอยากรู้...ตรูเป็นทอมยังเงี...เลย...''''มึงเอาเวลาไปดูหนังสือดีกว่า...จะสอบอยู่แล้ว...''จบ ม.ปลาย ผมดูหนังสือแทบตาย แต่สอบเข้ามหาวิทยาลัยรัฐไม่ได้ พ่อแม่เลยให้เรียนมหาวิทยาลัยเอกชนส่วนไอ้เพ็ญ จะรอดหรือ มันไม่ดูหนังสือเลย...เข้ากรุงเทพฯ อยู่มหาวิทยาลัยเอกชนเหมือนกัน แต่ต่างมหาวิทยาลัยกับผม เราเลยห่างกันตั้งแต่นั้น จะเจอกันก็ตอนกลับบ้าน ปิดภาคเรียน สงกรานต์ หรือปีใหม่ไอ้เพ็ญสวยมากขึ้น แต่เป็นทอมหนักข้อ เอาผู้หญิงมาบ้านเปลี่ยนหน้าไม่ซ้ำการเป็นทอมดีกว่าเป็นตุ๊ดนะครับพ่อแม่ไอ้เพ็ญรู้ว่าลูกเป็นทอมไม่ว่าไม่กล่าว แถมบอกว่า เป็นทอมซิดีจะได้ไม่อายไม่ท้องโตก่อนจบพ่อแม่ไอ้เพ็ญมีลูกชาย ผมเคยาถมเล่นๆ ว่า ...''อาครับ ถ้าลูกอาเป็นตุ๊ดอารับได้ไหม?''พ่อไอ้เพ็ญตอบว่า''ถ้าไอ้ลูกชายอาเป็นตุ๊ด อาก็ยิงมันทิ้งซิ...อายเขาตายห่ามีลูกเป็นตุ๊ด''''แล้วที่ไอ้เพ็ญเป็นทอม อาไม่เห็นว่าอะไร?''''มันไม่เหมือนกัน...เป็นทอมมันก็ยังเป็นผู้หญิง แถมผู้ชายไม่กล้า เอาตัวรอด...อารับไม่ได้หากลูกผู้ชายจะมาสะดีดสะดิ้ง เหมือนผู้หญิง...''''ทอมก็เบี่ยงเบนทางเพศ เช่นเดียวกับตุ๊ดแหละอา ...อาไม่ยุติธรรม...''ผมแกล้งยั่วแกไปอย่างนั้น2 ปีที่แล้ว ผมใกล้จบแล้ว เทอมสุดท้ายเจอไอ้เพ็ญโดยบังเอิญ ผมกับมันไม่เคยเจอกันที่กรุงเทพฯ ตอนเย็นเราทักทายกัน''เซ็งชิบ...'' มันบ่น''ดี้หักอกหรือวะ...ตรูเลี้ยงเหล้าเอาไหม?''''แน่ใจหรือ...''''เออซิวะ''เข้าร้านไม่มีเหล้าขายมีแต่เบียร์''ตรูไม่ชอบเลย...แดกเบียร์ทีไรเมาทุกที...'' มันบ่นแต่ก็ยกแก้วที่เด็กเสิร์ฟรินให้เข้าปากเบียร์มีดีกรี 13-16 ทุกหยดของเบียร์จึงมีดีกรีเท่ากันหมด ในขณะที่เหล้า 32 ดีกรี แต่ผสมโซดา-น้ำแข็ง ดีกรีลดลงเหลือแค่ 6-7 เท่านั้น ใครว่าเบียร์อ่อนกว่าเหล้าก็คิดผิด (ยกเว้นดื่มเหล้าเพียวๆ)ไอ้เพ็ญคอแข็งนะครับ หมดไปคนละ 2 ขวด (รวม 4 ขวด) มันชวนไปต่อแถวเกษตร-นวมินทร์''แถวนั้นมีเหล้าขายแน่...''ผมดึงตัวโก่ง เพราะไม่ใช่คอเหล้า ทั้งกลัวเหล้าผสมเบียร์ แต่ไอ้เพ็ญมันซดเอา-ซดเอา จะไปเหลืออะไร เที่ยงคืนก็อ้อ-แอ้...''จะให้ตรูไปส่งที่ไหน...หอมึงอยู่ที่ไหน...''''ไม่กลับ...ไปนอนกับมึง...ได้เปล่า...มึงมีเมียอยู่ ห้องหรือเปล่า?...''''ดี...ตรูจะได้ไม่ต้องขับรถไป...ห้องตรูแค่นี้เอง.. .ไม่เจอด่านตำรวจด้วย''ผมขับรถกลับที่ผมพัก ประคองไอ้เพ็ญขึ้นห้อง รปภ.มองแล้วยิ้มคงคิดว่าผมพาเด็กมาฟันพอเข้าห้อง ไอ้เพ็ญถอดกางเกงยีน ถอดเสื้อ เหลือกางเกงในบางเห็นขนดำปี๋ ร่อนถลาเหมือนนกปีกหักไปที่เตียงผมไปอาบน้ำ เอาบะหมี่มาต้มเพราะหิว หมดเงินไป 2 พันกว่าบาท กลับมาต้มมาม่ากิน ไปปลุกไอ้เพ็ญมากินด้วยแต่มันอืออาไม่ยอมตื่นกินเสร็จขึ้นเตียง จะนอนแต่มองดูไอ้เพ็ญ ดูไปดูมาก็เกิดอารมณ์ แอบปลิ้นกางเกงในดูมัน ดึงยกทรงดูนมมันเล็กแบน เพราะมันคงรัดไม่ให้นมใหญ่ เอานิ้วเขี่ยดูครู่เดียวก็แข็งเป็นไต เปลี่ยนมาล้วงใต้กางเกงในมันสัก 5 นาทีน้ำเหนียวก็ติดนิ้ว แถมส่งเสียงซี้ดๆ กลืนน้ำลายเอือก-เอือก...ให้รู้ว่ามันคงมีอารมณ์ เสียงก็เลยได้ใจ ดึงกางเกงในและเสื้อยกทรงมันออก ทั้งนมสีน้ำตาลอ่อนรอบวงแทบมองไม่เห็น แต่ข้างล่างอวบอูมโหนกน่าดู แถมเม้มสนิท แบะดูสีแดงแจ๊ดอารมณ์ถึงขีดทะลุปรอท ลักหลับทอมสักทีวะ...ก้มลงไปใช้ลิ้น รู้ว่ามันสกปรกเพราะไอ้เพ็ญไปไหนมาไหนทั้งวัน แต่ความอยากมากกว่า และต้องการปลุกอารมณ์มันด้วย...ไอ้เพ็ญซี้ดปากแถมกางขาแอ่นสะโพกสักครู่ทั้งๆ มันหลับตาเสือกพูดออกมาทำให้ผมตกใจ''ตรูให้มึงเลียอย่างเดียว...อย่าเอาใส่เข้าไปนะ...ต รูฆ่ามึงแน่...''10 นาทีต่อมา ไอ้เพ็ญร้อง แอ่นสะโพกแทบลอยติดเพดาน มือจิกหัวผมแทบผมหลุด''ไอ้...ตรู...สุดยอดแล้ว...ช่วยตรูด้วย...พอ-พอ...ไม่ต้องดูดแล้ว...ตรูจะตายห่าแล้ว...''ไอ้เพ็ญดึงหัวผมออกแล้วกอดผมแน่น ร่างกระตุกเฮือก-เฮือก...ไอ้นั่นของมันเบียดตัวผมแน่น...''เสียว...ชิบ...หาย...''''มึงไม่เคย?''''เคยแต่ไม่เสี่ยงแบบนี้...''ไอ้เพ็ญนอนแผ่หายใจแรง''ปวดเยี่ยว...''มันลุกขึ้นเดินเซ ผมไปประคองมันเข้าห้องน้ำ มันนั่งฉี่ไม่อายผม ไม่ใช่เพราะเมา เพราะตอนหลังไอ้เพ็ญนั่งฉี่ไม่ค่อยจะปิดประตู''กูอาบน้ำให้ไหม?''''เออ...ดี...เมาฉิบหาย...''ผมเปิดฝักบัวปล่อยน้ำรดหัวมัน เอามือถูอกถูจิ๋ม...''มึงเคยถูกผู้ชายเอาหรือเปล่าวะ...''''ไอ้หะ...ถามหมาๆ...มึงรู้กูเป็นทอมมาตั้งแต่เด็ก.. .''''จู๋ปลอมล่ะ?...''''ไม่เคย...''''งั้นซิ...กลีบเม้มสนิท...''''มึงเป็นผู้ชายคนแรกในชีวิตกูนะได้เลียของกู...ขอบใ จ...มึงไม่ปล้ำเอากู...''''กูก็อยากเอา...แต่กูไม่อยากบังคับปล้ำผู้หญิง''''สุภาพบุรุษล่ะซี่...กูให้มึงเอา...เอาไหม?...''''ถามได้...มึงสวยนะ...กูมองมึงมาตั้งแต่เด็ก...''''กูก็ชอบมึง...แต่มึงสัญญาได้ไหมล่ะ...มึงอย่าบอกใค ร''''ใครจะปากหมา...''''ไม่แน่...พวกมึงเวลาฟันผู้หญิงเอาไปเล่ากันทั่ว... ''''ไม่ใช่กู...''''อีกอย่าง...เอากันอย่างเดียว...ไม่ได้เป็นผัวเมียก ัน ไม่ได้เป็นแฟนกัน...กูใช้ชีวิตของกู-มึงใช้ชีวิตของมึง...ห้ามหวง-หึง...''''กูไม่หึงมึงอยู่แล้ว...อย่างเก่งมึงก็มีดี้...''''มึงมีพระไหม?...''''มี...''''เดี๋ยวมึงเอามาสาบานต่อหน้ากู...''ไอ้เพ็ญอาบน้ำ เดินแก้ผ้าโทงๆ แม้จะมีผ้าเช็ดตัวมันก็ไม่นุ่ง...มันเหมือนผู้ชายจริ งๆ...แต่ต่อมาผมชอบมันมาก ไม่มีจริตจก้าน ไม่ชอบเป็นไม่ชอบ ถ้าบอกว่าโอเคก็โอเคผมได้ไอ้เพ็ญอย่างง่ายๆ จะว่ามันเมาแล้วยอมผมก็ไม่ใช่ เพราะตอนผมได้มัน มันอาบน้ำหายเมาแล้ว ก่อนได้ผมก็ต้มบะหมี่ให้มันกิน นั่งคุยกันไอ้เพ็ญบอกว่ามันยอมผมเพราะรักผม ชอบผมมาตั้งแต่เด็ก แต่ไม่บอก เพราะมันชอบเป็นทอมมากกว่า...''กูดีใจ...กูไม่เสียใจเลยที่เสียความบริสุทธิ์ให้มึ ง...''ไอ้เพ็ญไม่มีเลือดบริสุทธิ์ มันบอกว่าเจอนิ้วดี้มาหลายคน เยื่อพรหมจรรย์ขาดไปนานแล้ว''เจ็บฉิบหาย...'' มันบ่นอยู่หลายวันไอ้เพ็ญย้ายมาอยู่กับผม เพราะมันจบแล้ว มันเรียน 3 ปีครึ่งเท่านั้น ว่างอยู่ 2-3 เดือนก็ได้งาน ส่วนผมจบปุ๊บก็ได้งานปั๊บ เป็นความโชคดีมันมีแฟนดี้ 3-4 คน มันบอกว่าผมเป็นน้องชายมัน เลยพักห้องเดียวกัน เวลามันพาแฟนมามันไล่ผมลงไปข้างล่างจน ปรภ.แซวว่า...''เมียคุณพาเมียมาใช่ไหมเลยไล่คุณมาข้างล่าง...''ไอ้ห่ะ รปภ. ช่างเปรียบเปรย ผมเอาไปเล่าให้ไอ้เพ็ญฟัง มันลงมาด่า รปภ.ซะเปิง ไม่มีใครกล้ากับมันระยะหลังๆ นี้ ไอ้เพ็ญไม่มีเด็ก และออกจะเป็นผู้หญิงมากขึ้น ปีใหม่ที่ผ่านมาเรากลับบ้านพร้อมกัน ผู้ใหญ่มองกันตาเป็นมัน...แม่ผมเห็นดีด้วยหากผมจะเอาไอ้เพ็ญเป็นเมียจริงๆแต่ไอ้เพ็ญกลับบอกว่า''อยู่กันอย่างนี้ไปก่อนเถอะ...กูยังทำใจที่จะมีผัวไ ม่ได้ว่ะ''   ชอบภาพประกอบจริงๆ ครับ  ตํานานรักดอกเหมยหนังxรูปโป๊เด็กนักเรียนxxxมาช่า คลิปหลุดหนังโป้เสียตายคลิปส์โป๊แปลกๆฟรีพี่ชายน้องสาวเอากันในป่าชวนสาวสวยตามริมถนนมาเล่นเสียวแทงสดปล่อยใน UncenTOTAL FILE SIZE : 1.39 GBTIME : 01:57:24 DOWNLOAD FROMSpicyfile ไฟล์เดียวสำหรับพรีเมี่ยมอ่านการ์ตูนโป๋เรื่องเสียวเมียแอบโหลดคลิป mediafire ฟรีเรื่องเล่าแอบดูพ่อเสียวดูสาวรุ่นใหญ่โป๊เรื่องเสียวเกย์ลักเย็ดคนบ้าภาพโป้ เมียเจอของใหญ่ ภาพโป้ ภาพโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21