ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปเย็ดกัน  (อ่าน 239 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูปเย็ดกัน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:08:10 PM »
รูปเย็ดกัน หีสาวพม่านมสวย รูปเย็ดกัน รูปเย็ดกันเธอมาในชุด นร. หอยเด็กวัยรุ่นนี่มันน่าเอาจริงคนอะไรหน้าสวยแต่หมอยเยอะแฮะขนไม่ทันขึ้นโดนจัดสองท่อน น่ารัก น่าเอา จริง ๆสาวลูกครึ่งไร้ขนโดนดุ้นยาวขาว หมวย สวย เด็ดจริง ๆ ไม่เซ็นด้วยดูหนัง ออนไร นางไพร 2คลิป หลุด แอ น นาโดจิน โนบิตะ โป๊น้ำนมพุ่ง หนังโป๊อ่านเรืองเย็ดกันอยากดูหีเอเซียพยาบาลหนังrฟรีมันเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นมาในขณะที่ผมไปเที่ยวทะเล ผมกับน้องสาวได้เดินทางไปเที่ยวทะเลกัน เนื่องจากพ่อกับแม่ผมไม่ว่างที่จะพาไปผมจึงต้องไปเที่ยวกับน้องสาวแทน น้องสาวผมชื่อนุ่นเป็นคนร่างเริง หน้าอกใหญ่ อายุอ่อนกว่าผม 2 ปี ผมกับน้องได้จองบ้านพักไว้หลังหนึ่งเป็นบ้านพักริมทะเล เนื่องจากตอนผมไปเที่ยวเป็นช่วงเวลาปกติไม่ใช่ ช่วงเทศการคนจึงน้อยมาก ๆ แทบไม่มีคนเลยก้อว่าได้ผมก้อเอาของไปเก็บในบ้านพัก น้องสาวผมก้อลงทะเลไปแล้ว (ไม่ช่วยพี่เลย - -“) ผมก้อออกไปเล่นน้ำที่หลังผม พอเวลาเลยไปเที่ยงๆผมกับน้องก้อเลิกเล่นโดยผมให้น้องไปอาบน้ำก่อน ส่วนผมเดินไปหาอะไรกิน จากนั้นประมาณ15นาทีผมก้อเดินเข้าบ้าน เชื่อไหมคร้าบผมเปิดเข้าไปเจอน้องสาวนุ่งผ้าขนหนู แล้วมีผู้หญิงสาวกำลังเอามีดจ่อคอน้องผมอยู่จากนั้นผมก้อโดนของแข็งกระแทกศีรษะ สลบไปพอผมตื่นมาปรากฏว่ามือโดนมัดไขวหลังอยู่แล้วโจรสาวสองคนกำลังเอาของใส่รถ ผมก้อคอดว่าเป็นการบ้านอย่างเดียวก้อไม่ได้อะไร แต่โจรสาวคนหนึ่งดันบอกว่า “วันนี้ก้อไม่ได้ทำอะไรแล้วนิ ไม่หาอะไรสนุกๆทำมั้งหรอ” โจรสาวอีกคนก้อพูดงั้นทำอะไรดี แล้วมองไปที่น้องสาวผมที่ใส่พาขนหนูชิ้นเดียวอญุ่แล้วก้อพูดว่า”เรามาดูอะไรสนุกๆกันดีกว่า”จากนั้นโจรสองคนก้อลากน้องสาวผมมาอยู่หน้าผมไม่เกิน2เมตรแล้วกระชากผ้าขนหนูออก ผมเห็น 2 เต้าอวบ ๆ กับกางเกงในน้องสาวที่ตอนนี้มันโดนน้ำจนนูนติดหีแล้ว โจรสาวเอามีดจ่อคอน้องสาวแล้ว ดึงกางเกงในน้องอกอมาผมเห็นหีขาวๆนูน ๆ ของน้องสาวเต็มสองตาเลย แล้วโจรสาวก้อบอกว่า”เหยของพี่มันโด่ว่ะสงสัยอยากมั้ง” แล้วโจรอีกคนก้อกระซิบน้องสาวผมให้พูอะไรบางอย่างให้ชัด ๆ แล้วน้องสาวผมก้อบอกว่า”อยากเห็นหนูช่วยตัวเองไหม ” จากนั้นโจก้อบังคับให้น้องสาวผมช่วยตัวเองต่อหน้าผมจนน้ำแตก แล้วโจรสาวก้อกระซิบอีกครั้งหนึ่งน้องสาวผมก้อพูดว่า “อยากโดนพี่ชายเย็ดจังเลย” แต่ละคำที่โจรให้น้องสาวพูดมันช่างทำให้ผมเกิดอารมณ์จิง ๆ แต่ต้องอดกันไว้ จากนั้นโจรสาวก้อให้ลากน้องผมมาแนบเนื้อโดนให้หน้าอกน้องผมชนหน้าอกผมแล้วก้อจับผมมัดทั้งคู้เข้าด้วยกันแบบข้าวต้มมัดเลยคร้าบ โดยที่ควยผมผ่านระหว่างขาน้องไปแบบที่หีมันเสียดสีกับควยเลย โจรสสาวองคนก้อเริ่มจับควยผมเข้าไปให้หีน้อง แบบยัดทีเดียวเข้าไปเลยผมก้อเสียวเต็มที่เพราะมันคับแน่นและอุ่นมาก โจรสาวสองคนก้อกดก้อน้องสาวผม ขึ้นลง ๆ ทำให้หีมันควยมันแทงเข้าแทงออกน้องสาวผมร้องไห้บอกว่า”อย่าทำหนู หนูเจ็บน้าปล่อยหนูไปเถอะ” โจรสาวก้อเร่งกดก้นน้องสาวผมใหญ่เลยที่นี้ น้องสาวผมร้องไม่เป็นภาษาคนส่วนตัวผมรู้สึกดีมากๆแต่ไม่แสดงออก จนผมน้ำแตกเข้าไปให้หีน้องสาว แต่โจรก้อยังไม่พอกดก้นน้องสาวผมเรื่อย ๆ ทำอย่างนี้เป็นชั่วโมง ๆ จนผมน้ำแตกอีกไม่รุ้กี่ครั้ง แล้วโจรสาวสองคนก้อดึงควยผมออกมาจากหีน้องสาว ปรากฏว่าน้ำทะลักออกมาพร้อมเลือดเลยคร้าบ แล้วโจรสาวสองคนก้อพูดว่า”มีน้องน่ารัก ๆอย่างนี้ทำไมไม่เย็ดไปตั้งนานแล้วว่ะ”แล้วก้อจากไป น้องผมกับน้องสาวก้อแก้มัดออกมาได้ผมก้อดูที่หีน้องสาวแล้วบอกว่าเจ็บไหม น้องสาวกอดผมแล้วบอกผมว่า อย่างน้อยครั้งแรกหนุก้อมอบให้พี่ แล้วพี่ต้องการน้องสาวไหม จากนั้นผมกับน้องก้อเย็ดกันอีกรอบ สรุปว่าผมก้อได้เปิดซิงน้องเพราะโจรสาวสองคนนั้น   คลิปโป๋ออนไลน์เย็ดคาชุดนักศึกษาไทยโดจิน boku wa tomodachi ga sukunai แปลไทยควยใหญ่ออนไลน์ภาพโป๊เด็ก13ขวบคลิป แอบ ถ่าย ห้องน้ำรูปเย็ดกัน คลิปโป๊เกาลีไฮไซ รูปเย็ดกัน รูปเย็ดกัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21