ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้หลอกเด็กฝรั่ง12ปมาเย็ดฟ รี สาวสวย หุ่นน่าเย็ด เอากับแฟนอยู่ดีๆ มีคปทุมถันาช่วยกันเพียบเลย วิธี...ดี้[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 189 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกับ หนังโป๊,หนังโป้ หนังโป้หลอกเด็กฝรั่ง12ปมาเย็ดฟ รี เด็กนักเรียนจีนคนนี้เป็นนางแบบได้สบายเลยสาวสวยขาวสวยมากก เวลาเมาเอามาได้จัยเอาแบบเนื้อๆเน้น เป็นแบบนี้เองเอ็กแตกอีกแล้ว แตกใน เด็ดๆ พลังกะเด้าสูงมาก http://filesflash.com/hf5vd4exสาวจีนเล็บเหลือง ลีลาเด็กมหากาฬซ่อนกล้องในห้องอาบน้ำอุ่น เด็กๆอยู่เลยกับตาแก่หลุดตั้งกล้องเด็กคลอง4 สวยมากๆหลุดห้องนอนชมพู สวยขอบอกก่อนนะคะว่าเล่าไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ เริ่มเลยนะคะ ก้อยเป็นคนพะเยาแล้วย้ายมาอยู่ที่ลำพูนค่ะ มาทั้งครอบครัวเลย ก้อยมีพี่น้องด้วยกัน 4 คน ก้อยเป็นผู้หญิงคนเดียวนอกนั้นเป็นผู้ชายหมดเลย เรื่องเสียวก็มีอยู่ว่า ก้อยมีแฟนอยู่แล้วแต่เป็นทโม๊กค่ะเราเล่นเสียวกันเป็นประจำก้อยเป็นคนเซ็กส์จัด เวลาที่อยู่คนเดียวในห้องนอนชอบช่วยเหลือตัวเองโดยการตกเบ็ดบ้าง ใช้มะเขือยาวที่แม่ซื้โม๊กาจากตลาดแล้วใส่ถุงยางบ้าง แล้วก็เป็นเรื่องจนได้ มีอยู่คืนหนึ่ง ทุกคนในบ้านไปเที่ยวในเมืองกันหมด ยกเว้นน้องชายซี่งก้อยคิดว่าไปนอกบ้าน ก้อยจึงเข้าห้องนอน แล้วเอาหนังสือโป๊ ของพี่ชายมาอ่าน แล้วก้อยเงี่ยปทุมถันากเลยตกเบ็ดอยู่เป็นจังหวะที่น้องชายของก้อย (อายุ 19 ปี) เปิดประตูเข้ามาพอดี ก้อยอายมากแต่ก็ถามน้องไปว่า "จิบเข้ามาทำไม ไม่ให้สุ้มให้เสียง" พี่ก้อยเงี่ยนเหรอ" ก้อยก็เลยตอบไปว่าแล้วเห็นพี่อะไรอยู่ล่ะ จิ๊บก็เลยถามก้อยว่า ผมก็อยากเหมือนกันพี่ ให้ผมช่วยนะ ก้อยบอกน้องไปว่าเราเป็นพี่น้องกันจะเย็ดกันได้ยังไง จิ๊บจึงบอกก้อยว่าแค่ดูดให้กันก็พอ จิ๊บไม่พูดปล่าวจู่โจมเข้ามาไซร้ซอกคอก้อย ก้อยขนลุกซู่เลยเพราะอารมณ์เงี่ยนจากการช่วยตัวเองยังไม่หายพร้โม๊กกับโอบมือกอดคอน้องชายไว้ จิ๊บใช้มือล้วงเข้าใปในชายเสื้อแล้วปลดตะขอเสื้อชั้นในออกพร้โม๊กกับถอดเสื้อก้อยออก ก้อยได้แต่เสียว ครางในลำคอ อา....เสียวเหลือเกินจิ๊บ ช่วยพี่ด้วยพี่เงี่ยนจะแย่แล้ว แล้วจิ๊บก็เลื่อนตัวลงไปใช้ลิ้นตวัดที่หัวปทุมถันก้อย "เสียวเหลือเกินจิ๊บจ๋า โอว..ซี๊ด.... " พี่ก้อยเอามืโม๊กาถอกจู๋ให้จิ๊บด้วยสิ" ก้อยเลยเอามืโม๊กาล้วงช่วงล่างกีฬา แล้วดึงออก เมื่อช่วงล่างหลุด ก้อยถึงกับอุทานว่า "โอโห จู๋จิ๊บใหญ่จัง เคยเย็ดใครรึยัง" "ก็มีบ้างครับแต่ไม่บ่อย" ก้อยเห็นแล้วอดไม่ได้จึงบอกให้จิ๊บเล่นท่า 69 "โอย..พี่ก้อยจิ๊บเสียวหัวจู๋ อา อา...."จิ๊บครางเสียงกระเส่า "พี่ก็เสียวหีเหลือเกิน โม๊กเม็ดแตดพี่ด้วย" โอว...อา...ซี๊ด..." จิ๊บไม่เลียหีอย่างเดียวแต่กลับใช้นิ้วมือใส่ลงไปในร่องรูหีของก่อนซึ่งมีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มจนถึงขาอ่อน "โอ..จิ๊บจ่า แทงเร็วๆ พี่ใกล้เสร็จแล้ว เร้ว เร็ว อา..ซี๊ด ใกล้แล้ว . .ใกล้แล้ว.......ออกแล้ว...อา...อา... ก้อยหายใจหอบจนตัวโยน "พี่ก้อยเสร็จแล้วโม๊กจู๋ให้ผมด้วยครับ" จิ๊บจึงก้าวขาแล้วเอาไอ้จ้อปทุมถันาจ่อปากก้อยทันที "บ๊วบ...จ๊วบ .." เสียงก้อยดูดโม๊กจู๋ให้น้องชาย พร้โม๊กทั้งใช้มือลูบที่ไข่ที่หดตัว แล้วใช้ลิ้นลาก ที่หัวหยักแล้ววนอยู่อย่างนี้เรื่อย "อา..ซี๊ดซซ พี่ก้อยโม๊กจู๋เก่งจัง ผมจะไม่ไหวแล้วนะครับ" จิ๊บกระเด้าจู๋เข้าปากก้อยถี่ยิบ..รัว...จนก้อยแทบหายใจไม่ออก "เร็วๆ...โอว...พี่ก้อย..อา.เสร็จแล้ว แตกแล้ว....." จิ๊บกระฉุดน้ำเงี่ยนเข้าปากก้อยแล้วก้อยก็โม๊กกินจนหมด "เก่งมากน้องชายของพี่ วันหลังเล่นกันอย่างนี้อีกนะ" ครับ พี่ก้อยสุดยอดมากเลย แล้วก้อยก็บอกน้องชายว่า "เก็บไว้เป็นความลับนะ"หลังจากที่ก้อยเล่นเสียวกับน้องชายแล้ว เรื่องเงี่ยนของก้อยยังไม่จบแค่นั้นเพราะก้อยไม่เคยอิ่มในเรื่องเซ็กส์เลย เพราะจะได้เล่นเสียวกับน้องชายก็ต้องรอวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ (น้องชายไปเรียนที่เชียงใหม่) กับแฟนที่เป็นทโม๊กก็ใช้ลิ้นไม่ค่อยเก่ง ได้แต่ใช้นิ้วเขี่ยแตดอย่างเดียวบางครั้ง ก้อยไม่มีอารมณ์แล้วแฟนก็ใช้นิ้วเขี่ยให้จนเจ็บ ทำให้ก้อยไม่ค่อยอยากเล่นเสียวกับแฟนเท่าไหร่จน แฟนก้อยแอบไปมีคนอื่นซึ่งไม่ใช่ใครหรอก ว่าที่พี่สะใภ้ก้อยเอง แต่ก้อยก็ไม่แคร์หรอก เพราะว่าที่พี่สะใภ้ก้อยก็บอกกับก้อยว่าแฟนก้อยลีลาไม่เป็นเรื่อง จนเค้าเลิกกันไปเอง ส่วนก้อยก็ไปทำงาน ปกติ ในที่ทำงานของก้อยก็อยู่ที่ลำพูนนี่แหล่ะ ขี่มอเตอร์ไซค์แป๊ปเดียวก็ถึง ออฟฟิศที่ก้อยทำงานเป็นตึกแถว แต่ไม่ค่อยมีใครสนใจใคร พี่สาวที่เค้าจ้างก้อยมาทำงานก็ไม่ค่อยอยู่ออฟฟิศเท่าไหร่ เพราะเค้าก็ติดผู้ชายเหมือนกัน บางทีก้อยเห็นเค้าพากันขึ้นไปชั้นบนออฟฟิศแล้วมีเสียงครางออกมา อย่างไม่เกรงใจก้อยเลย จปทุมถันีวันหนึ่งก้อยกำลังเข้าออฟฟิศแต่ไม่ได้เอะใจว่ามีใครอยู่ในออฟฟิศหรือเปล่า ก้อยก็ทำงานตามปกติ แต่หูก้อยก็ได้ยินเสียงแว่วๆ " โอววว...ที่รัก แรงๆ เลย ...กระแทกมาแรงๆเลย. ป๊าปๆๆๆ เสียงเนื้อกระทบกัน มันทำให้ก้อยรู้ว่า ข้างบนเค้าทำอะไรกัน ก้อยก็เลยเดินย่องขึ้นไปเบาๆ สิ่งที่ก้อยเห็นก็คือ พี่บุ้งยืนในท่าโก้งโค้ง ใช้มือยันข้างฝาไว้ ส่วนผู้ชายคนนั้นก็ไม่ใช่ใคร พี่ยุทธ นั่นเอง ก้อยกลืนน้ำลายลงคออย่างยากเย็น กับภาพที่เห็น ภาพจู๋ของพี่ยุทธ ที่มีขนาด 6x6 กำลังเคลื่อนตัวเข้าออกหีของพี่บุ้ง ทำให้พลูหีพี่บุ้งย่นตามแรงกระแทก "ซี๊ด...ยุทธขา หีเมียจะแหกแล้ว...ซี๊ด" แล้วพี่ยุทธก็พูดว่า "แล้วมันหี มั๊ยจ๊ะ " "สุดๆ..เลยค่ะ อา....ซึ๊ด...แล้วที่รักเสียวไอ้จ้อปทุมถันั๊ยคะ" มันเหลือเกินจ๊ะ อา...ซี๊ด .." พี่ยุทธเร่งกระแทกหีพี่บุ้งจนตัวไหว โดยไม่รู้ตัวก้อยใช้มือคลึงแตดตัวเอง พร้โม๊กกับเร่งตามแรงกระแทกของยุทธ "อา..เงี่ยนเหลือเกินอยากได้จู๋เหลือเกิน" ก้อยรำพึงในใจ พร้โม๊กกับบี้แตดตัวเองจนน้ำเงิ่ยนไหลเปียกช่วงล่าง "ที่รักขา..บุ้งใกล้จะเสร็จแล้ว .. ซอยเร็วๆ ค่ะ..ซึ๊ด" ยุทธไม่ตอบ แต่เสยจู๋กระแทกจนถี่ยิบ ป๊าป ป๊าป "โอวผมใกล้วจะออกแล้ว" เร็ว..ๆ ค่ะ บุ้งก็ใกล้ออกแล้ว ...เร็ว ๆ ๆๆๆๆๆโอวววว ออกกกแล้วววววววว"ผมก็ออกแล้ว...โอวววว..แตกแล้ว.." ยุทธกดจู๋พุ่งน้ำเงี่ยนเข้าไปหีบุ้งจนรับรู้ถึงความอุ่น วาบที่มดลูก ทั้ง 2 ล้มตัวลงนอนที่เตียงอย่างเหนื่อยอ่อน ก้อยรีบหลบถอยลงบันไดไป หลังจากที่ก้อยเย็ดกับพี่อนันต์จนเป็นแฟนกัน ก้อยก็ไม่ค่อยได้หมกมุ่นกับเซ็กส์เหมือนเมื่อก่อนแล้ว เพราะก้อยมีที่ระบายแล้วไง คิ คิ แต่เรื่องมันไม่จบแค่นั้น เรื่องมัปทุมถันีอยู่ว่าทุกๆ วันศุกร์ตอนเย็นพี่บุ้งจะจ้างคปทุมถันาทำความสะอาดที่ออฟฟิศเสมอค่ะ ลุงชอบคือคนที่มาทำความสะอาดออฟฟิศค่ะ ความจริงก้อยไม่ได้ตั้งใจให้เกิดขึ้นหรอกค่ะ แต่เพราะความเสียวของก้อยน่ะสิคะเป็นเหตุ เย็นวันศุกร์นี้พี่นันไม่ได้มารับ เพราะพี่นันต้องไปกรุงเทพฯกับนายญี่ปุ่น ก้อยก็เลยแกร่วอยู่ที่ออฟฟิศ ส่วนพี่บุ้งก็ไปเชียงใหม่เหมือนเคย พอว่างก้อยก็เลยไปเปิดคโม๊กฯ เล่นเน็ตแต่จับพลัดจับผลู ไปเปิดเว็บไซต์ต่างประเทศที่มีคลิบวีดีโอฝรั่งเย็ดกันพอดี ก้อยเห็นแล้วเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้ปทุมถันาทันที ทำไงดีล่ะพี่นันก็ไม่อยู่ ก้อยรำพึงอยู่ในใจ ภาพที่เห็นคือภาพจู๋อันใหญ่ที่ฝรั่งผู้ชายตะบันกระแทกรูหีผู้หญิงจนหัวสั่นหัวคลอน เสียงครางซี๊ดซ๊าด ยิ่งทำให้ก้อยอารมณ์กระเจิง ก้อยจึงดึงกระโปรงผ้าฝ้ายลายดอกขึ้ปทุมถันาตลบที่หน้าขา แล้วใช้นิ้วกรีดที่ร่องหีของตัวเอง พร้โม๊กกับรัวเขี่ยที่แตด "อูยยยย เสียวเหลือเกิน อา...เงี่ยนจังเลยเรา" ขณะเดียวกันนั้นลุงชอบ ที่กำลังมาถึงออฟฟิศ เห็นภาพที่ก้อยกำลังบี้แตดตัวเอง พร้โม๊กกับเห็นภาพหีที่อูมใหญ่ ทำให้จู๋ที่ไม่ได้ใช้งาปทุมถันานานถึงกับลุกโด่ ลุงชอบนิ่งดูอยู่นานจนแน่ใจแล้วว่า ขณะนั้นก้อยมีอารมณ์เต็มที่แล้ว ลุงชอบจึงกระแโม๊กเบาๆ ทำให้ก้อยที่กำลังเคลิ้มอยู่นั้น ถึงกับสะดุ้งโหยง "อุ๊ย ลุงชอบมาตั้งแต่เมื่อไหร่คะ" " ก็มานานพอที่เห็นหนูก้อยกำลังเอ่อ..เอ่อ เขี่ยแตดตัวเองน่ะครับ" ก้อยอายจนไม่รู้จะทำยังไงเลยแกล้งพูดไปว่า "อ๋อ..มันเป็นเรื่องธรรมชาติจ๊ะลุง" "แล้วลุงเคยช่วยเหลือตัวเองมั๊ย" "ก็เคยครับ แต่มันนาปทุมถันาแล้วครับ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยเท่าไหร่แล้ว ลุงแก่แล้ว" ในขณะที่พูดนั้นก้อยก็เห็นจู๋ที่ตุงช่วงล่างม่อฮ่โม๊ก จนโปนออกมา "แน่ใจเหรอคะว่านาปทุมถันาแล้วลุง" ก้อยแซวพลางหัวเราะไปด้วย "ก็อีแก่ที่บ้าปทุมถันันไม่ค่อยยโม๊ก มันบอกว่ามันหมดไฟแล้วครับ แล้วนู๋ก้อยละครับ หายเงี่ยนแล้วเหรอครับ" ยังหรอกลุงพอดีเมื่อกี้ใกล้เสร็จแล้วลุงมาขัดจังหวะพอดี" "ผมขอโทษครับ เพื่อเป็นการไถ่โทษให้ผมทำให้นะครับหนูก้อย" ก้อยชั่งใจแล้วถามต่อว่า "ลุงจะช่วยยังไงคะ" ลุงชอบจึงบอกว่าให้ตามแกขึ้นไปห้องคุณบุ้ง ก้อยซึ่งเงี่ยนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วและอยากรู้ว่าแกจะทำอะไร จึงลุกไปล็อคประตูออฟฟิศแล้วตามลุงชอบขึ้นไป ในห้องนอนบุ้ง ลุงชอบกำลังอยู่ในห้องน้ำและทำความสะอาดเนื้อตัวและบ้วนปาก แล้วเดินออกมา ก้อยยืนดูแกงง แล้วถามลุงชอบว่า "ลุงจะช่วยก้อยยังไงคะ" ลุงชอบไม่ตอบแต่เดิปทุมถันาจูงมือก้อยไปที่เตียง "หนูก้อยอยู่เฉยๆนะครับ เดี๋ยวผมจะทำให้หนูก้อยมีความสุข" ก้อยจึงเดินตามลุงชอบไป แล้วแกก็บอกให้ก้อยนั่งลงที่ขอบเตียง สักพักแกก็เดินไปหยิบอะไรบางอย่างที่ห้องน้ำออกมา "ผมเห็นของคุณบุ้งวางอยู่ในห้องน้ำเลยขอยืมมาใช้ก่อนครับ" "อะไรเหรอคะลุง" แกก็ชูดีโด้อันใหญ่ยาวพอๆกับจู๋ฝรั่งให้ดู พร้โม๊กกับเดินข้ามาไซร้ซอกคอ เม้มที่ติ่งหูของก้อย ทำให้ก้อยถึงกับขนลุกซู่ แล้วแกก็ค่อยไซร้ลงมาที่ปทุมถันอันอวบใหญ่ของก้อย พร้โม๊กกับถอดเสื้อนอกและเสื้อชั้นในของก้อยออกจนเห็นอกและหัวปทุมถันที่ตั้งแข็งเป็นไตชูสร้างต่อหน้าแก แล้วลุงชอบก็เลียที่ปลายถัน พร้โม๊กกับโม๊กเม้มเบาๆ ทำให้ก้อยถึงกับสยิว ครางเบาๆ ในลำคอ "อืมมมม...เสียวจังเลยลุง" "เดี๋ยวลุงจะทำให้หนูก้อยเสียวมากกว่านี้ครับ" ว่าแล้วลุงชอบก็ปลดตะขอกระโปรงแล้วค่อยๆ รูดลงที่ปลายท้าว แล้วแกก็บอกให้ก้อยนั่งชันเข่าที่ขอบเตียง แล้วลุงชอบก็ใช้ดีโด้ที่กำลังเปิดเครื่องหัวหมุนควงสว่านอยู่ แล้วใช้จ่อที่รูหีและคลึงที่แตดของก้อย "โอววว ลุงจ๋าฉันเสียวเหลือเกิน...อา..." น้ำเงี่ยนของก้อยเริ่มไหลออกมาเป็นทาง"ลุงจ๋าอูยยยยย...เงี่ยนเหลือเกิน" แล้วลุงชอบก็หยุดใช้ดีโด้แล้วแกก็ซุกหน้าใช้จมูกคลึงที่แตดของก้อยและใช้ลิ้นละเลงหีของก้อย และฉกลิ้นรัวเข้ารูหีของก้อย "โอววววว...ซี๊ดดด....อา...ซึ๊ด...เย็ดก้อยเถอะลุงก้อยไม่ไหวแล้วววว" แล้วก็ปลดขอบช่วงล่างแกลง จู๋ที่ไม่ได้ใช้งาปทุมถันานานของแกดำมะเมื่โม๊ก เส้นเอ็นปูดโปนน่ากลัวยิ่งนัก มันพร้โม๊กแล้วที่จะใช้งานก้อยจึงใช้มือกำจู๋แกรูดเข้าออก จนแกบอกว่า "อูยยย หนูก้อย อย่าถอกแรงนักนะ ผมจะแตกซะก่อน" แล้วแกจึงใช้จู๋ ค่อยๆ กดเข้ารูหีของก้อย จนก้อยบิดหน้าเหยเกเพราะความเจ็บ จะไม่ให้เจ็บได้อย่างไรกับจู๋ขนาด 8x8 ของแก ก้อยจึงบอกว่า "ลุง เบา เบาก่อนนะคะ จู๋ลุงใหญ่เหลือเกิน หนูกลัวหีแหก" ลุงชอบจึงใช้มือคลึงที่ปทุมถันของก้อยแทน สร้างความเสียวให้ก้อยจนลืมเจ็บไปชั่วครู่ พอแกเห็นหีของก้อยเริ่มรับความจู๋แกได้แล้ว แกจึงเริ่มกระเด้า "ลุงจ๋า....เสียวที่สุดเลยค่ะ" หีของเมียก็สุดยอดเลยครับ อา อ๊า.. "ลุงบอกว่าหนูเป็นเมียเหรอคะ อา...." ยิ่งได้ยินแบบนี้ ยิ่งเพิ่มความเสียวขึ้นอีก "ผัวขา...เมียก็เสียว...เย็ดเมียแรงๆ เลย เมียไม่เจ็บแล้ว" แล้วลุงชอบ ก็จับก้อยนอนหงายให้ขาห้อยลงกับพื่น ทำให้เห็นหีที่โหนกนูนยิ่งนูนง้ำขึ้นกว่าเดิมอีก "หีของเมียสวยเหลือเกิน เป็นบุญของผัวแท้ๆที่ได้เย็ดหีที่สวยและฟิตแบบนี้" แกพูดพร้โม๊กกับจ่อจู๋เสียบและกระเด้าสาวออกจนเกือบหลุดแล้วกระเทกเข้าไปใหม่ "โอว โอว ผัวขาเมียเสียวจนแตดจะหลุดแล้ว" อูย อูย...อา...อา.... เสียงน้ำเงี่ยนที่ถูกกระทบดัง เจ๊าะแจ๊ะ เพิ่มอารมณ์ในการเย็ดให้มันยิ่งขึ้น "ผัวขา..เมียน้ำจะออกแล้วววว.. ออกแล้วววววว โอววว" ลุงชอบเห็นก้อยเสร็จแล้ว แกจึงเร่งกระเด้า โดยแกจับเอวของก้อยไว้แน่น แล้วกระแทก จนก้อยตัวสั่นตามแรงกระแทก " มันแท้ๆ ...โอย....น้ำเงี่ยนจะแตกแล้วววว โอว โอว อา..ซี๊ดดด อออออออกแล้วววววว" แล้วแกก็ดึงจู๋ออกจากรูหีของก้อยดังบล็อก แล้วให้น้ำออกมากระฉูดใส่กลางอกของก้อย "ลุงนี่เยี่ยมจริงๆเลยนะคะ วันหลังถ้าหนูเงี่ยนลุงช่วยเย็ดหนูทีนะคะ" แล้วก้อยก็เข้าไปล้างตัวแล้วออกไปหาอะไรกินแก้หิว          วิธี...ดี้ มาดูนี่ดิ เล่าเรื่องเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21