ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปสาวหอยให่ยฟรี ไอหนุ่มเสือแดงจับแฟนสาวทรมานก่อนค่อยเสียว คลิปแอบถ่ายผู้ใหญ่เอาเด็ก[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 158 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูกันต่อกับ โดจินแปลไทย คลิปสาวหีให่ยฟรี ผมเริ่มรู้จักกับเซ็กส์เป็นครั้งแรกเมื่อตอนอายุ 14 ตอนนั้นผมเรียนอยู่ม.2 และนั่นก็เหมือนเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมได้พบบทเรียนบนเตียงอีกมากมายกับผู้หญิงแทบทุกคนที่ผมรู้จัก ผมจะเล่าให้ฟัง ครอบครัวของผมตอนนั้ปทุมถันีกันอยู่ 3 คน มีแม่อายุ35ปี แม่เป็นคน น่ารัก ผิวขาวรูปร่างเล็ก สูงราว158 แม่หนัก48 รูปร่างแม่อวบอัดไปทั้งตัว อกใหญ่ เอวเล็ก บั้นท้ายผาย เพื่อนๆเขาชอบเรียกแม่ผมว่า หน้ามัธยม ปทุมถันมหาลัย บั้นท้ายมหึมา มีผม และน้องสาวชื่อเล็ก อ่อนกว่าผม 2 ปี ตอนนั้นน้องเล็กก็อายุ 12 ผมนอนห้องนอนเดียวกับน้องเล็กมาตั้งแต่เด็กๆ มีอยู่คืนนึงที่ผมตื่ปทุมถันากลางดึกจะลุกไปฉี่ พอกลับมาจะนอนต่อสายตาก็เหลือบไปเห็นน้องเล็กชุดลอกโดนลมพัดปลิวขึ้นไปอยู่บนหน้าท้อง หอยอูมๆขาวจั๊วะไม่มีขนโผล่ออกมานูนเด่นเชียว ผมเข้าไปดูใกล้ๆ ก้มลงไปดมกลิ่นหอยน้องเล็ก มันหใช้ปากยั่วใจมากผมเลยใช้ลิ้นเลียทันที น้องเล็กสะดุ้งเล็กน้อยทำท่าจะตื่น ผมตกใจเลยรีบกลับมานอนข้างๆทำเป็นหลับ พอเห็นน้องเล็กไม่ตื่นแน่ก็เลยค่อยๆเลิกชุดนอนที่เป็นชุดคลุมยาวๆขึ้นไปถึงหน้าอก ร่างของน้องเล็กก็เปลือยทันที ตอนนั้นน้องเล็กปทุมถันเพิ่งจะตั้งเต้าเป็นเนินนูนๆขึ้ปทุมถันามีหัวปทุมถันเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนงาม ผิวเนื้อของน้องเล็กขาวจั๊วะ ก้นงอนโด่ง เนินหอยอวบอูม หอยน้องเล็กตอนโตมันต้องใหญ่กว่านี้อีกแน่ ผมนอนลูบๆคลำๆน้องเล็กอย่างนั้นทั้งคืนโดยไม่ได้ทำอะไรเพราะตอนนั้นผมยังทำไม่เป็น แต่ไอ้น้องชายของผมมันตุงเด่ทาบทับร่องก้นของน้องเล็กอยู่อย่างนั้น ผมทำแบบนี้กับน้องเล็กทุกคืน จนกระทั่งคืนนึงผมทนเงี่ยนไม่ไหวจึงเอาไอ้น้องชายออกมาลากๆถูๆอยู่ตามร่องก้นน้องเล็ก ดันไปดัปทุมถันามันก็ไปถูไถอยู่กับกลีบหอยน้องเล็กเข้า ผมดันจนรู้สึกปวดฉี่อย่างแรงทนไม่ไหวปล่อยแตกซ่าออกมาบนก้นน้องเล็กเลย น้ำขาวๆข้นๆของผมราดรดลงไปบนตัวน้องเล็ก ตั้งแต่นั้นผมก็ได้ใจทำแบบนี้ทุกคืน ปล่อยใส่บนเนินบ้าง บนก้นบ้าง บางทีก็เอาไปปล่อยบนหน้าน้องเล็กแล้วก็เช็ดออกโดยที่ผมไม่ได้สอดใส่น้องชายลงไปในหอยน้องเล็กเลย แค่ถูๆไถๆภายนอกเท่านั้น แล้วคราวเคราะห์ของผมก็มาถึง ขณะที่ผมกำลังลูบไล้เนื้อตัวที่เปลือยเปล่าของน้องเล็กอยู่ตามปกติ แม่ผมก็เปิดประตูห้องเข้ามาโดยที่ผมไม่ทันตั้งตัว ภาพที่แม่เห็นก็คือน้องเล็กกำลังหลับสนิท เสื้อผ้าโดนผมถอดไปหมดแล้ว ส่วนผมก็เปลือยเปล่าเช่นกัน น้องชายของผมกำลังทาบทับเนินหอยของน้องเล็กอยู่พอดี แบบนี้ทำให้ผมไม่มีทางแก้ตัวได้เลย ผมรีบผละออกจากตัวน้องเล็กแล้วพยายามอธิบายให้แม่ฟัง แต่แม่ท่าทางไม่ได้สนใจฟังที่ผมพูด กลับจ้องมองหน้าผมสลับกับมองน้องชายของผมที่มันยังไม่ได้อ่อนตัวลงเท่าไหร่ "ใส่เสื้อผ้าให้น้องซะ แล้วตามแม่มาที่ห้อง เร็วๆด้วย" แม่ออกคำสั่งกับผม เมื่อผมมาถึงห้องแม่ ไอ้น้องชายของผมมันก็กลัวจนคอพับไปเรียบร้อยแล้ว ผมรีบมาตามที่แม่สั่งโดยที่ไม่ได้ใส่อะไรติดตัวมาเลย "ทำแบบนี้กับน้องมานานรึยัง" แม่ถาม "นานแล้วครับ" "ทำอะไรไปบ้าง" "แค่ลูบๆคลำๆเฉยๆครับ" "แต่แม่เห็นเราเอาไอ้นั่นไปโดนหอยน้อง" "แค่ถูๆเองครับ" "แล้วเล็กไม่ตื่ปทุมถันาโวยวายลูกมั่งเหรอ" "ผมแค่นอนกอดเท่านั้นครับ น้องเค้าเลยไม่ตื่น" พูดไปผมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นเรื่อยๆเพราะคำพูดที่ผมสารภาพกับแม่มันทำให้เห็นภาพแบบนั้นจนทนไม่ได้ ไอ้น้องชายของผมมันค่อยๆลุกขึ้ปทุมถันาตั้งเด่ชี้หน้าแม่ผมที่นั่งอยู่บนเตียง แม่ถามผม "ทำไมมันถึงแข็งอย่างนั้นล่ะ เข้ามาให้แม่ดูใกล้ๆสิ" ผมเดินท่อนแข็งโด่ไปหาแม่ "ใหญ่กว่าที่แม่คิดซะอีกนะ ตอนเด็กๆไม่เห็นจะใหญ่ขนาดนี้เลย" แม่พูดจบก็คว้าหมับเข้าที่น้องชายของผม "อูยย...แม่ครับ อย่ากระตุกสิครับ ผมเสียว...อูวว...อย่ารูดครับแม่" แม่ผมไม่ฟังเสียง เริ่มสาวท่อนน้องชายผมขึ้นลงจนผมแอ่นเอวตามจังหวะที่แม่กระทอกเข้าออก "ไอ้นี่ใช่มั้ยที่มันรังแกน้อง อย่างนี้แม่ต้องทำโทษ" แม่ทำเสียงดุแต่มีรอยยิ้มที่มุมปากเห็นได้ชัด ดูแม่จ้องน้องชายของผมตาไม่กระพริบ "ใหญ่จริงๆลูกแม่ ร้อนจี๋เชียว" แม่พูดถึงท่อนน้องชายของผม "แม่ครับ..ผม..ผมจะไม่ไหวแล้วครับ...โอววว...ไม่ไหวแล้วครับแม่...อ๊ากซ์..." น้ำเงี่ยนของผมพุ่งออกจากกระบอกไปโดนหน้าแม่อย่างจัง แม่ตกใจนิดหน่อยแต่ไม่หลบ กลับอ้าปากแล้วปล่อยให้น้ำของผมพุ่งเข้าปากไป พอน้ำของผมออกหมดแม่ก็งับใช้ปากท่อนน้องชายของผมเข้าไปเต็มปากเต็มคำ ผมตกใจไม่คิดว่าแม่จะกล้าทำอย่างนี้ ท่อนน้องชายของผมโดนแม่ใช้ปากรูดขึ้นรูดลง ไม่นาปทุมถันันก็พองขึ้ปทุมถันาคับเต็มปากแม่อีกครั้ง "แข็งแรงจังเลยนะลูกแม่ แม่คิดถึงไอ้นี่มานานแล้วรู้มั้ย ดีจริงๆลูกแม่ใช้งานได้แล้วสินะ" แม่ผมถอดเสื้อคลุมออก ภายใต้ชุดคลุมนั้นไม่มีอะไรปกปิดอีกเลย หน้าอกของแม่ใหญ่มาก แต่ยังไม่คล้อยยานลงมาเท่าไหร่ ผิวพรรณของแม่ก็ยังขาวนวลเนียน จริงๆแล้วแม่ก็ยังสาวอยู่ ตอนนั้นแม่อายุแค่ 35 เท่านั้น อะไรๆจึงยังดูเต่งตึงเหมือนสาวๆ ผมเลื่อนสายตาลงมามองเนินหอยของแม่ที่ดกดำไปด้วยพงหญ้ารก เนินหอยของแม่มหึมาจริงๆ อีกทั้งสะโพกของแม่ก็บานผายใหญ่กว่าของน้องเล็กมากเลยครับ "เลียให้แม่เป็ปทุมถันั้ยจ๊ะ..โตลูกแม่" แม่ถามผม ทำตาหวานเยิ้ม "ได้ครับแม่ ทำยังไงบ้างครับ" แล้วแม่ก็สอนผมหมดทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นการเม้มเม็ดหอย แยงลิ้นเข้าร่อง และอีกสารพัดลีลา ผมทำทุกอย่างที่แม่สอนจนแม่ร้องครางซี้ดซ้าด สะโพกแม่แอ่นร่อนรับลิ้นผมไปมา ผมรู้สึกรำคาญขนของแม่ที่มันคอยแยงเข้าจมูกจึงบอก "แม่ครับ ผมเอาขนออกได้มั้ยครับ" "ได้สิลูก โน่นแน่ะมีดโกน" ผมหยิบอุปกรณ์โกนขปทุมถันาหมด ฉีดครีมโกนขนลงไปแล้วใช้มีดโกนค่อยๆปาดขนของแม่ออก แม่ร้องครางงึมงำเบาๆด้วยความหงี่ น้ำเงี่ยนของแม่ค่อยๆไหลทะลักออกมาเรื่อยๆจนที่นอนชื้นเป็นดวงๆ ผมโกนขนของแม่จนเกลี้ยง ตอนนี้เนินหอยของแม่สะอาดเหมือนของน้องเล็กเลยครับ ต่างแต่ว่าขนาดใหญ่กว่าและมีร่องรอยการใช้งาปทุมถันาบ้าง ผมแหวกกลีบของแม่ออกมองเห็นเนื้อในแดงแจ๋ มีรูแดงๆเล็กๆอยู่ตรงกลาง "เอาเข้ามาเลยลูก แม่ทนไม่ไหวแล้ว" ผมขึ้นทาบทับตัวแม่ แม่ผมจับท่อนน้องชายลงไปจ่อที่หอยของตัวเองแล้วกดสะโพกของผมเข้าหา ไอ้น้องชายของผมมันก็พุ่งเข้าไปในร่างของแม่จปทุมถันิดอย่างรวดเร็ว มันอุ่นๆเสียวๆคับๆบอกไม่ถูกกับครั้งแรกในชีวิตผม ที่ได้กลับมาสอดท่อนเนื้อของตัวเองในรูเดิมที่ผมเคยแหวกออกมาดูโลก "อูวว...ใหญ่จังเลยลูกแม่ คับเหลือเกิน...ซี้ดส์..." มือและปากผมว่างอยู่จึงประกบปากจูบแม่ด้วยความรัก ส่วปทุมถันือก็บดคลึงหน้าอกคู่งามคู่นั้นจนแม่ครางกระเส่า "อืมม...อูวว...โอววว...ซี้ดส์...เสียวเหลือเกิน นานแล้วที่แม่ไม่ได้เสียวอย่างนี้" แม่ผมรำพันถึงความสุขที่ผมสร้างให้ นานแล้วจริงๆตั้งแต่พ่อผมทำหน้าที่ในสนามรบอย่างสมเกียรติ แม่ผมก็ไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับผู้ชายคนไหนอีกเลย ผมเป็นคนแรกที่ได้มีเพศสัมพันธ์กับแม่อีกครั้งหนึ่ง นาปทุมถันากในความรู้สึกของผม ผมกดกระแทกตามที่แม่คอยคุมจังหวะ จากแรกๆแม่จับสะโพกผมกดเข้าถอยออกกับหอยตัวเอง ตอนนี้ผมกระหน่ำแทงได้เองจนแม่ผมมือไม้อ่อนครวญครางเสียงสั่น "โอวว...เก่งจริงๆลูกแม่ เป็นงานไวจริงๆนะเรา ไม่เสียแรงที่เป็นลูกแม่...ซี้ดส์...โอวว..." ผมมองใบหน้าน่ารักของแม่ที่บิดเบี้ยวด้วยความหงี่ ก่อนที่จะกระแทกส่งท้ายอีกชุดใหญ่ "แม่ครับ..ผม..ผมจะออกแล้ว...โอวววว....." "อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊ะ..มาเลย..ออกมาเลย แม่ก็จะถึงแล้ว...อ๊าาา...ถึงแล้ว..ถึงแล้ว...อาาซ์..." แม่เอาขาเกี่ยวเอวของผมไว้แน่นจนผมขยับไม่ได้ น้ำรักที่เก็บเอาไว้ก็ถูกปลดปล่อยเข้าไปในหอยของแม่จนหยดสุดท้าย ร่องของแม่ตอดตุบๆโม๊กท่อนน้องชายของผมอย่างกับจะโม๊กมันให้หลุดคารูของแม่ยังไงยังงั้น เราสองแม่ลูกหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนหลังจากสงครามสวาทผ่านไป แม่พูดกับผมด้วยเสียงที่อ่อนระทวย "จำไว้นะโต ทีหลังอย่าไปทำอย่างนั้นกับน้องนะ มันไม่ดี ถ้าลูกอยากเมื่อไหร่มาบอกแม่นะ แม่จะช่วยลูกเอง น้องจะได้ไม่เสียหาย แล้วแม่จะได้มึความสุขด้วย" "แต่แม่ทำใจได้เหรอครับ ที่มีอะไรกับผม" "สำหรับลูก แม่ให้ได้ทุกอย่าง ยังไงมันก็ดีกว่าแม่ไปสำส่อนกับคนอื่น..จริงมั้ย หรือลูกอยากได้พ่อใหม่" "ไม่เอาครับ ผมขออยู่แบบนี้ดีกว่า แม่ก็สุข ผมก็เสียว มันเป็นเรื่องที่เราเต็มใจทั้งคู่ ใช่มั้ยครับแม่" "ใช่จ้ะลูก" แล้วจุดเริ่มต้นแห่งบทสวาทของผมก็เริ่มขึ้นที่แม่นี่เอง ราวกับว่าแม่เป็นธิดานำโชคให้ผม หลังจากที่ผมเอาแม่แล้วผมก็แทบไม่ขาดแคลนผู้หญิงที่มาบำเรอสวาทให้ผมอีกเลย ..................          อ่านเจอครับสนุกดี ... ลุงใบ้แพรค่ะ แอบมาเล่าเรื่องลับๆ ของแพรเอง จริงๆแพรเป็นเด็กเรียบร้อย เรียนเก่ง แพรได้ เกรด 3 กว่า ตลอด แต่ลึกๆแล้วแพรชอบเรื่องเซ็กส์มากๆๆเลย เมื่อ 3 ปี ก่อน เป็นครั้งแรกที่แพรรับรู้เรื่องแบบนี้ ตอนนั้นแพรเรียปทุมถัน.ต้นอยู่เลย จริงๆ วันเสาร์แพรต้องไปเรียนพิเศษ แต่แพรมีไข้เลยกลับบ้าน แพรเข้าบ้านต้องตกใจค่ะ ได้ยินเสียงแม่แพรเองร้อง พ่ออย่าเลียตรงนั้น โอ้วๆ..ภาพตรงหน้าแพรถึงกับอึ้งค่ะ แม่นอนแผ่บนโซฟา อ้าขา ส่วนพ่อกำลังเลียที่หอยและรูก้นของแม่ แม่ว่ามันสกปรก บ้ารู้ตูดเลียไปได้ อี๊....พ่อพอเถอะ พ่อหยุดแล้วนั่งลงข้างๆ แม่ก้มลงใช้ปากครวยของพ่อ แกว่าแม่สุดยอดจริงๆ กี่ทีกี่ทีก็เสียวหัวไปหมด แม่เอามือรูดแทนแล้วว่าอยากมาเลียตูดดีหนักทีหลังอย่าเลียมันสกปรก แล้วแม่ก็คร่ใช้ปากทับตักพ่อ ทั้งคู่โยกไปมากอดรัดกันจูบกันกอดกัน...นาปทุมถันากๆเลยค่ะ จนทั้งคู่หอบหายใจแรงแล้วกอดรัดกันแน่น แพรรีบย่องออกมาจากบ้านไม่กล้าอยู่ค่ะ กลัวแกรู้ว่าแพรแอบดู แพรเดิปทุมถันานั่งตัวชาที่สวนหย่ใช้ปากหมู่บ้าน ตอนนั้นยังไม่รู้หรอกค่ะว่าเสียวเป็นยังไง แต่มันหวิวๆไปหมด จนบ่ายแพรถึงกลับเข้าบ้าน พ่อแม่ต่างยิ้มหยอกกันเหมือนปรกติเลยค่ะ แพรรีบขึ้นห้องอาบน้ำนอน ไข้ขึ้นเลย วันต่ใช้ปากาไข้เริ่มลดลง แต่แพรยังนอน บ่ายๆ ลุงใบ้ ญาติของพ่อก็มาค้างบ้านเราตามปรกติค่ะแกมารับหวยค่ะ แกเป็นเอเย่นรับหวยจากกรุงเทพไปขายที่ระยอง แกมักแวะมาค้างกับพ่อเสมอๆ แกเอาขปทุมถันมาฝากแพรเหมือนเคย แพรนอนจนเกือบเย็นค่ะ พ่อกะแม่ก็เอาข้าวต้มมาให้กิน แกต้องออกไปงานแต่งงานเพื่อนแม่ ตอนนั้นแพรเลยอยู่บ้านกะลุงใบ้ 2 คน(แกพูดไม่ได้ค่ะแค่ออกเสียงอู้อี๊) ตอนนั้นแพรยังเด็ก คุ้นเคยกับแกก็ไม่ได้คิดอะไร จน 6 โมงเย็นแพรเหนียวตัว เลยจะอาบน้ำที่ห้องน้ำไม่ไหลค่ะ แพรเลยลงมาอาบข้างล่าง(มัปทุมถันีโอ่งน่ะค่ะ) ข้างบนเป็นฝักบัว ด้วยความคุ้นเคย แพรไม่ทันคิดนุ่งผ้าเช็ดตัวลงไปอาบน้ำ ลุงใบ้แกดูทีวีอยู่ มองมาที่แพรจนแพรรู้ตัว แพรเข้าไปอาบน้ำ เสร็จออกมา ลุงใบ้แกลุกเอามืใช้ปากาเตะที่หน้าผากแพร แล้วแกก็เอายาให้แพรกิน 2 เม็ด แกทำท่าว่าจะได้หายไข้มั้ง(แพรไม่รู้ภาษามือเท่าไหร่) แพรแกล้งรับยามาแต่ไม่กิปทุมถันันขมค่ะ เพราะปรกติแพรจะไม่กินยา อย่างมากก็นอน ยกเว้นแม่บังคับ แกทำท่าทาง จนแพร งง เลยขอตัวขึ้นห้อง แพรนอนเล่นในห้อง ได้สักพัก จู่ๆ ก็มีเสียงเคาะประตู แพรแกล้งหลับไม่ตอบ ขี้เกียจไปดูภาษามืออีก ประตูห้องแพรเปิดออกเบาๆ แพรแกล้งหลับตา ลุงใบ้แกเดิปทุมถันาข้างเตียงแกเอามือเตะหน้าผากแพรอีกแล้ว แล้วแกก็จับแขนเขย่าเบาๆ แพรแกล้งหลับตาตอนนั้นไม่ได้คิดเรื่องอย่างว่าอะไรเลย แค่ไม่อยากคุยกะแก มันไม่รู้เรื่องเท่าไหร่ จู่ๆ แพรก็รู้สึกว่ามีลมหายใจมาจ่อใกล้ๆที่แก้ม แพรใส่เสื้อยืด กับช่วงล่างขาสั้นสบายๆ ลุงใบ้กลับค่อยๆเลิกเสื้อแพรขึ้น แพรเริ่มกลัวเลยพลิกตัวตะแคง แกหยุดค่ะ แต่ไม่นานแพรก็รู้สึกว่ามีอะไรมาโดนที่ร่องก้นเบา แกคงเอามือลูบค่ะ ดียังมีช่วงล่าง กั้นอยู่ ตอนนั้นแพรทั้งกลัวทั้งหวิว ใจนึกถึงภาพพ่อกับแม่วันนั้น แกลูบไล้ไปมาเบาๆ แต่ตัวแกสั่นๆ แกลูบก้นแถมเอานิ้วมาโดนหว่างขาแพรเรื่อยๆ แพรชักทนไม่ไหว เลยพลิกตัว กลับมา แกหยุด ค่อยยังชั่ว แต่ไม่นาน แกก็ทำอีก คราวนี้ แกเอามืใช้ปากากุมที่หอยแพรเลย แพรแอบหรี่ตาดู ลุงใบ้แกเอามืใช้ปากากุมที่หอย แต่มืออีกข้างสิค่ะ แกจับครวยของแกออกมารูดข้างๆตัวแพรเลย แกหลับตา มือรูด หายใจแรงมากๆ ของแกดำปี๋เลย แต่เล็กกว่าพ่อของแพรอีก ไม่นานแกก็ร้องอู้อี๊ น้ำอุ่นๆกระเด็ปทุมถันาโดนที่แขนแพร แกเดินไปเอาทิชชู่มาเช็ดเบาๆ คงกลัวแพรตื่ปทุมถันั้งค่ะ แพรโล่งคิดว่าแกจะพอ แกเดินไปมาในห้อง แล้วจู่ๆ แกก็มานั่งข้างๆเตียง แกเอามืใช้ปากาจับปทุมถันแพรเบาๆ แกคลึงไปมา จนแพรเองว่ามันหวิวๆ ปนอายเหมือนกัน แล้วแกก็เอามือล้วงเข้าไปในช่วงล่าง แย่แล้วแค่ แกลูบแต่ละทีหนูทั้งหวิวทั้งใจสั่น มันเสียวไปหมด พยายามหลับตาแน่น แล้วนิ้วลุงใบ้แกสอดเข้ารูหอยแพร มันสุดทน แพรสะดุ้ง ลืมตาร้องลุง..ทำอะไรแพรน่ะ แกตกใจหน้าซีดเลยค่ะ แกพยายามโบกมือปนไหว้ หนูเองก็อายเลยทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไรมาก ถามแกว่าทำอะไรน่ะ แกรีบเอาปากกามาเขียนแกว่าแกเห็นว่าแพรไข้ขึ้นเลยช่วย แกเขียนว่ามันเป็นสูตรเก่า พร้ใช้ปากกับทำหน้าขอร้องให้เชื่อ หนูเลยพาซื่อแล้วทำยังไงล่ะ ถึงหายไข้ แกเขียนว่าต้องเอาความร้อนออกจากตัว แต่ขอไม่ให้หนูเล่าให้ใครรู้เด็ดขาด ตอนนั้นแพรเองก็อยากรู้อยากลองแล้ว เลยแกล้งโง่ พยักหน้า ยใช้ปากเชื่อ แกสีหน้าดีขึ้น แกเอาผ้าเช็ดหน้าแกไปชุบน้ำ แล้วเอามาประคบที่หอยหนู หนูขยับว่ามันเปียกช่วงล่าง แกเขียนบอกให้แพรถอด แพรส่ายหน้า บ้าใครจะยใช้ปาก แกเลยเอาผ้าห่มมาคลุมตัวแพรแกถอดช่วงล่างแพรออก ตอนนั้ปทุมถันันกล้าๆกลัวแต่ก็ไม่ขัดขืนค่ะ งงตัวเองเหมือนกัน แล้วแกก็เอาผ้ามาเช็ดที่หอยแพร แกจับขาแพรอ้าแล้วชันเขา แพรทั้งสยิว ทั้งอาย แกมุดหัวเข้าไปในผ้าห่ม ผ้าเช็ดหน้าไปไหนไม่รู้ ลุงใบ้แกทำเหมือนที่พ่อทำกับแม่ค่ะ แกใช้ปากมาจูบที่หอยแพร แกเลียโม๊ก เหมือปทุมถันันอร่อยเลยค่ะ แกทำจนแพรต้องจับผ้าห่มแน่นเลย แกทำทั้งเลียทั้งเอานิ้วสอดเข้าไปจนแพรสยิวสุดๆ ตัวแพรสั่นแกร็งจนน้ำแพรไหลออกมาแบบอั้นไม่อยู่จริงๆ ตอนแรกแพรเข้าใจว่าฉี่ราด ตัวมันเบาแรงแทบไม่มีเลยค่ะ ลุงใบ้ไล่จูบขึ้ปทุมถันาที่ท้อง ไต่มาที่ปทุมถัน แกโม๊กปทุมถันหนูเบาๆ เอามือคลึงบีบเล่น แพรไม่มีแรงขัดขืนแล้วค่ะ แล้วจู่ๆ ที่หว่างขาครวยแกก็ดันเข้าร่องหอยหนู แพรตกใจรีบดันห้าม แกยใช้ปากหยุดค่ะ มันแปล๊บๆ มันเหมือปทุมถันาอยู่ในตัวเลย ทั้งร้อนทั้งแน่น แกพรมจูบหนู แพรไม่ชอบเท่าไหร่ แกดัปทุมถันันเข้าช้าๆไม่หยุด จปทุมถันันเข้าไปหมด ตัวแพรแทบขยับไม่ได้มันขยับก็คับเจ็บ ลุงแกก็โม๊กปทุมถันแพรไม่หยุด แล้วแกก็ขยับเอวไปมา เร็วขึ้นๆๆ จนแพรต้องร้องไห้ มันไม่เสียวอะไรเลย เจ็บแน่นไปหมด แกขยับจนแกเสร็จ แกกอดแพรแน่นนอนทับหอบหายใจที่ข้างหู แพรร้องไห้ลุงแกกอดปลอบใจแพร แล้วแกก็พาหนูไปล้าง แกลูบเล่นอีกแล้ว คราวนี้ แกล้วงเล่นแถมเลียตอนนั้นแพรชอบมากกว่าแกเอาครวยใส่ซะอีก(เจ็บ) แกทำจนแพรเสร็จไปอีกครั้ง แล้วแกก็นั่งที่ชักโครก แล้วให้แพรคร่ใช้ปาก แกจะเอามันเข้าอีกแล้ว ดีที่มันไม่แข็ง แกเลยให้แพรนั่งทับกอดกันถูกันไปมา แกเล่นกับแพรตั้งแต่ทุ่มจน 3 ทุ่ม แกเขียนย้ำไม่ให้แพรเล่าให้พ่อแม่รู้ แล้วกอด แถมเอาเงินให้แพรอีก 5000 แพร งงๆ แต่รับไว้ (บ้านแพรมีเงินอยู่แล้ว) จน 4 ทุ่ม พ่อแม่กลับมา แพรหลับไปแล้ว เช้ามาตัวยังรุ่มๆ เลยขอลาป่วยอีกวัน พ่อแม่ไปทำงานตอนเช้า ลุงใบ้แกต้องกลับตอน 10 โมง แต่แกไม่กลับ แกขึ้ปทุมถันากอดหนูที่ห้องนอนเลย แต่แกเอาไม่ได้เพราะประจำเดือนแพรมาพอดี แถมมันยังเจ็บ บวมอูมขึ้ปทุมถันาเลย แกสอนให้แพรใช้ปากกะครวยแก แพรพอรู้จากที่แอบดูแม่ แต่แกล้งไม่รู้ แกก็พยายามจนแพรคล่องขึ้น แกพอใจมาก จน บ่าย 3 แกถึงยใช้ปากกลับระยอง จากวันนั้น แกก็จะเข้ามาเอาแพรที่เดือนๆละ 2 ครั้ง เวลาแกมาเอาหวย ไม่มีใครรู้เรื่องของเราเลย เพราะแพรยังเรียนดี เรียบร้อยเหมือนเดิม ตอนนี้ แพรอยู่ม. 6 แล้ว เริ่มมีหนุ่มๆ มาจีบหลายคน แต่แพรยังสงวนท่าที โชคดีที่ครวยของลุงแก ขนาดแค่ 3.8 นิ้ว แพรเลยไม่ชอกช้ำเท่าไหร่ แถมหลังๆมานี้ ครวยลุงแกไม่แข็งแรงเหมือนก่อน แกเลยมักล้วงกับเลีย ซึ่งแพรชอบอยู่แล้ว แล้วแพรจะมาเล่าใหม่ถ้าแพรเปิดใจคบแฟนน่ะค่ะ    คลิปแอบถ่ายผู้ใหญ่เอาเด็ก มาดูนี่ดิ หลุดทางบ้าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21